libvirt 4.3.0 - en to te translation catalogue (5713 entries)

en: 
      (specify help <command> for details about the command)
te: 
      (తెలపండి help <command> ఈ ఆదేశానికి సంబంధించిన వివరాలకోసం)

en: 
      (specify help <group> for details about the commands in the group)
te: 
      (సమూహం నందలి ఆదేశాల గురించి వివరాల కొరకు help <group> తెలుపుము)

en: 
      DESCRIPTION
te: 
      వివరణ

en: 
      Default paths:
    
        Configuration file (unless overridden by -f):
          $XDG_CONFIG_HOME/libvirt/virtlockd.conf
    
        Sockets:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd-sock
    
        PID file:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd.pid
te: 
      అప్రమేయ పాత్‌లు:
    
        ఆకృతీకరణ ఫైలు (-f చే వోవర్‌రిడెన్ కానంతవరకు):
          $XDG_CONFIG_HOME/libvirt/virtlockd.conf
    
        సాకెట్లు:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd-sock
    
        పిఐడి ఫైలు:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd.pid

en: 
      Default paths:
    
        Configuration file (unless overridden by -f):
          %s/libvirt/virtlockd.conf
    
        Sockets:
          %s/run/libvirt/virtlockd-sock
    
        PID file (unless overridden by -p):
          %s/run/virtlockd.pid
te: 
      అప్రమేయ పాత్‌లు:
    
        ఆకృతీకరణ ఫైలు ( -f చే వోవర్‌రిడెన్ కానంతవరకు):
          %s/libvirt/virtlockd.conf
    
        సాకెట్లు:
          %s/run/libvirt/virtlockd-sock
    
        పిఐడి ఫైలు (-pచే వోవర్‌రిడెన్ కానంతవరకు):
          %s/run/virtlockd.pid

en: 
      OPTIONS
te: 
      ఐచ్ఛికాలు

en: 
    (Time: %.3f ms)
te: 
    (సమయం: %.3f ms)

en: 
    Domain %s dumped to %s
te: 
    డొమైన్ %s అనునది %s కు డంప్ చేయబడెను

en: 
    Domain %s saved to %s
te: 
    డొమైన్ %s అనునది %s కు దాయబడెను

en: 
    Domain %s state saved by libvirt
te: 
    డొమైన్ %s స్థితి libvirt చేత దాయబడెను

en:   NAME
te:   నామం

en:  %s (help keyword '%s')
te:  %s (సహాయ కీపదం '%s')

en:  %s (help keyword '%s'):
te:  %s (సహాయ కీపదం '%s'):

en:  Hypervisors:
te: హైపర్విజర్లు:

en:  Miscellaneous:
te:  నానారకములైన :

en:  Networking:
te:  నెట్వర్కింగ్:

en:  Storage:
te: నిల్వ:

en:  block_io_throttle reply was missing device list
te:  block_io_throttle ప్రత్యుత్తరంకు పరికర జాబితా దొరకలేదు

en: !!! SSH HOST KEY VERIFICATION FAILED !!!: Identity of host '%s:%d' differs from stored identity. Please verify the new host key '%s' to avoid possible man in the middle attack. The key is stored in '%s'.
te: !!! SSH అతిధేయ కీ పరిశీలన విఫలమైంది !!!: అతిధేయ '%s:%d' యొక్క గుర్తింపు నిల్వవున్న గుర్తింపుతో విభేదించుతోంది. మద్యంతర దాడి తప్పించుటకు దయచేసి కొత్త అతిధేయ కీ '%s' పరిశీలించుము. ఆ కీ '%s' నందు నిల్వవుంది.

en: %6s: Checking %-60s:
te: %6s: పరిశీలించుతోంది %-60s:

en: %s array element does not contain data
te: %s ఎరే మూలకం దత్తాంశం కలిగిలేదు

en: %s can't be empty
te: %s ఖాళీ కాలేదు

en: %s family specified for non-IPv4 address '%s' in network '%s'
te: %s ఫ్యామిలీ non-IPv4 చిరునామా '%s' కొరకు నెట్వర్కు '%s' నందు తెలుపబడెను

en: %s forwarding requested, but no IP address provided for network '%s'
te: %s ఫార్వార్డింగ్ అభ్యర్ధించబడెను, అయితే నెట్వర్కు '%s' కొరకు ఏ ఐపి చిరునామా అందించలేదు

en: %s harddisk '%s' has unsupported cache mode '%s'
te: %s హార్డుడిస్క్ '%s' తోడ్పాటులేని క్యాచీ రీతి '%s' కలిగివుంది

en: %s has illegal value %s
te: %s చెల్లని విలువ %s కలిగివుంది

en: %s has unexpected '*' before last line
te: %s అనుకోని '*' ను ఆఖరి వరుస ముందు కలిగివుంది

en: %s in %s must be NULL
te: %s దీని నందలిది %s తప్పక NULL కావాలి

en: %s in %s must be zero or greater
te: %s దీని నందలిది %s తప్పక సున్నా లేదా ఎక్కువ కావాలి

en: %s in %s must not be NULL
te: %s దీని నందలిది %s తప్పక NULL కాకూడదు

en: %s in %s must not be zero
te: %s దీని నందలిది %s తప్పక సున్నా కాకూడదు

en: %s is missing 'type' property
te: %s అనునది దొరకని 'type' లక్షణం

en: %s length greater than maximum: %d > %d
te: %s పొడవు గరిష్టానికన్నా ఎక్కువగా వుంది: %d > %d

en: %s not implemented on Win32
te: %s అనునది Win32 పైన మెరుగుపరచలేదు

en: %s not parseable
te: %s పార్స్ చేయదగది కాదు

en: %s not supported in this QEMU binary
te: ఈ QEMU బైనరీ చేత %s తోడ్పాటునీయబడదు

en: %s object has invalid dynamic type
te: %s ఆబ్జక్టు చెల్లని గతిక రకం కలిగివుంది

en: %s object is missing the required '%s' property
te: %s ఆబ్జక్టు కావలసిన '%s' లక్షణం నందు దొరకలేదు

en: %s uri uuid action
te: %s uri uuid చర్య

en: %s: %d: failed to allocate %d bytes
te: %s: %d: %d బైట్లను కేటాయించటంలో విఫలమైంది

en: %s: %d: failed to allocate %lu bytes
te: %s: %d:విఫలమైంది %lu బైట్లు కేటాయించుటలో

en: %s: %d: failed to allocate argv
te: %s: %d: argv కేటాయించుటకు విఫలమైంది

en: %s: Cannot request read and write flags together
te: %s: అనునది చదువు మరియు వ్రాయు ఫ్లాగ్స్ కలిపి అభ్యర్థించలేదు

en: %s: error: %s%c
te: %s: దోషం: %s%c

en: %s: error: %s. Check /var/log/messages or run without --daemon for more info.
te: %s: దోషం: %s. /var/log/messages పరిశీలించు లేదా మరింత సమాచారం కొరకు --daemon లేకుండా నడుపు.

en: %s: error: unable to determine if daemon is running: %s
te: %s: దోషం: డెమోన్ నడుస్తోందో లేదో నిర్థారించలేక పోయింది: %s

en: %s: failed to read temporary file: %s
te: %s: తాత్కాలిక దస్త్రము చదువుటకు విఫలమైంది: %s

en: %s: failed to write log file: %s
te: %s: విఫలమైంది లాగ్ దస్త్రం కు వ్రాయుటలో:%s

en: %s: initialization failed
te: %s: సిద్థీకరణ విఫలమైంది

en: %s: malformed fd %s
te: %s: తప్పుగారూపొందిన fd %s

en: %s: remote_display_port_max: port must be between the minimal port and %d
te: %s: remote_display_port_max: పోర్టు అనునది తప్పక కనీసపోర్టుకు మరియు %d మధ్యన వుండాలి

en: %s: remote_display_port_min: min port must not be greater than max port
te: %s: remote_display_port_min: కనిష్ట పోర్టు గరిష్ట పోర్టు కన్నా యెక్కువ కాకూడదు

en: %s: remote_display_port_min: port must be greater than or equal to %d
te: %s: remote_display_port_min: పోర్టు అనునది %d కన్నా యెక్కువ లేదా సమానం కావాలి

en: %s: remote_websocket_port_max: port must be between the minimal port and %d
te: %s: remote_websocket_port_max: పోర్ట్ అనునది కనీసపు పోర్ట్ మరియు %d కు మద్యది అయివుండాలి

en: %s: remote_websocket_port_min: min port must not be greater than max port
te: %s: remote_websocket_port_min: కనిష్ట పోర్ట్ అనునది గరిష్ట పోర్ట్ కన్నా పెద్దది కాకూడదు

en: %s: remote_websocket_port_min: port must be greater than or equal to %d
te: %s: remote_websocket_port_min: పోర్ట్ %d కన్నా పెద్దది లేదా సమానం కావాలి

en: %s: temporary filename contains shell meta or other unacceptable characters (is $TMPDIR wrong?)
te: %s: తాత్కాలిక దస్త్రనామము షెల్ మెటా లేదా యితర ఆమోదించని అక్షరాలను కలిగివుంది($TMPDIR తప్పా?)

en: %s: too many command line arguments
te: %s: చాలా ఎక్కువ కమాండ్ లైన్ ఆర్గుమెంట్లు

en: %s: try --help for more details
te: %s: మరిన్ని వివరాల కొరకు --help ప్రయత్నించు

en: %s: unable to determine access mode of fd %d
te: %s: fd %d యొక్క ఏక్సెస్ రీతిని నిర్ణయించలేదు

en: %s: unsupported hypervisor name %s
te: %s: తోడ్పాటులేని హైపర్విజర్ పేరు %s

en: %s: warning: %s%c
te: %s: హెచ్చరిక: %s%c

en: '%s' controller cannot be hot plugged.
te: '%s' నియంత్రిక హాట్‌ప్లగ్‌డ్ కాలేదు.

en: '%s' controller cannot be hot unplugged.
te: '%s' నియంత్రిక హాట్ అన్‌ప్లగ్ చేయలేదు.

en: '%s' does not exist
te: '%s' లేదు

en: '%s' file does not fit in memory
te: '%s' దస్త్రము మెమొరీనందు అమరదు

en: ':' not allowed in RBD source volume name '%s'
te: ':' అనునది RBD మూలపు వాల్యూమ్ పేరు '%s' నందు అనుమతించబడదు

en: 'adapter' and 'address' must be specified for scsi hostdev source
te: 'adapter' మరియు 'address' అనునవి scsi hostdev మూలం కొరకు తప్పక తెలుపవలెను

en: 'adapter' must be specified for scsi hostdev source
te: 'adapter' అనునది scsi hostdev మూలం కొరకు తప్పక తెలుపవలెను

en: 'bus', 'target', and 'unit' must be specified for scsi hostdev source address
te: 'bus', 'target', మరియు 'unit' అనునవి scsi hostdev మూలపు చిరునామా కొరకు తప్పక తెలుపవలెను

en: 'can-offline' missing in reply of guest-get-vcpus
te: guest-get-vcpus యొక్క ప్రత్యుత్తరం నందు 'can-offline' దొరకలేదు

en: 'floor' attribute allowed only in <inbound> element
te: 'floor' యాట్రిబ్యూట్ అనునది <inbound> మూలకం నందు మాత్రమే అనుమతించబడును

en: 'logical-id' missing in reply of guest-get-vcpus
te: guest-get-vcpus ప్రత్యుత్తరం నందు 'logical-id' దొరకలేదు

en: 'online' missing in reply of guest-get-vcpus
te: guest-get-vcpus యొక్క ప్రత్యుత్తరం నందు 'online' దొరకలేదు

en: 'parent' for vHBA not specified, and cannot find one on this host
te: vHBA కొరకు 'parent' తెలుపలేదు, మరియు ఈ అతిధేయ పైన కనుగొనలేదు

en: 'peak' and 'burst' require 'average' attribute
te: 'peak' మరియు 'burst' కు 'average' యాట్రిబ్యూట్ కావాలి

en: 'pool' and 'volume' must be specified together for 'pool' type source
te: 'pool' మరియు 'volume' అనునవి 'pool' రకం మూలం కొరకు తప్పక తెలుపాలి

en: 'queues' attribute must be positive number: %s
te: 'queues' యాట్రిబ్యూట్ తప్పక ధన సంఖ్య అయివుండాలి: %s

en: 'queues' is only supported by virtio-scsi controller
te: 'queues' మాత్రమే virtio-scsi నియంత్రిక చేత తోడ్పాటునీయబడును

en: 'startupPolicy' is only valid for 'file' type volume
te: 'startupPolicy' అనునది 'file' రకం వాల్యూమ్ కొరకు మాత్రమే చెల్లునది

en: 'wwnn' and 'wwpn' must be specified for adapter type 'fchost'
te: 'wwnn' మరియు 'wwpn' అనునవి ఎడాప్టర్ రకం 'fchost' కొరకు తప్పక తెలుపాలి

en: (bridge interface definition)
te: (బ్రిడ్జ్ ఇంటర్ఫేస్ నిర్వచనం)

en: (capabilities)
te: (సామర్థ్యాలు)

en: (esx execute response)
te: (esx ఎగ్జిక్యూట్ స్పందన)

en: (interface definition)
te: (ఇంటర్ఫేస్ నిర్వచనం)

en: (network status)
te: (నెట్వర్కు స్థితి)

en: (network_definition)
te: (నెట్వర్కు_నిర్వచనం)

en: (none)
te: (ఏదీ కాదు)

en: (re)connect to hypervisor
te: అధిప్రతికి (తిరిగి) అనుసంధించు

en: --%s and --current are mutually exclusive
te: --%s మరియు --current పరస్పరం వైరుద్యమైనవి

en: --%s and --tree are mutually exclusive
te: --%s మరియు --tree పరస్పరం వైరుధ్యం

en: --%s or --current is required
te: --%s లేదా --current అవసరమైంది

en: --descendants requires either --from or --current
te: --descendants కు --from లేదా --current కావాలి

en: --print-xml is incompatible with --no-metadata
te: --print-xml అనునది --no-metadata తో సారూప్యమైనది కాదు

en: /proc/net/dev: Interface not found
te: /proc/net/dev: ఇంటర్ఫేస్ కనబడలేదు

en: <forward dev='%s'> must match first <interface dev='%s'/> in network %s
te: <forward dev='%s'> తప్పకుండా నెట్వర్కు %s నందలి <interface dev='%s'/> తో సరిపోలాలి

en: <uuid> does not match secret file name '%s'
te: <uuid> రహస్య దస్త్రము నామమును సరిపోలుటలేదు '%s'

en: <virtualport type='%s'> not supported for network '%s' which uses a bridge device
te: <virtualport type='%s'> అనునది నెట్వర్కు '%s' కొరకు తోడ్పాటు నీయదు అది బ్రిడ్జ్ పరికరం వుపయోగించును

en: <virtualport type='%s'> not supported for network '%s' which uses a macvtap device
te: <virtualport type='%s'> అనునది నెట్వర్కు '%s' కొరకు తోడ్పాటునీయదు అది macvtap పరికరం వుపయోగించును

en: <virtualport type='%s'> not supported for network '%s' which uses an SR-IOV Virtual Function via PCI passthrough
te: <virtualport type='%s'> అనునది నెట్వర్కు '%s' కొరకు తోడ్పాటునీయదు అది SR-IOV వర్చ్యువల్ ఫంక్షన్‌ను PCI పాస్‌త్రూ ద్వారా వుపయోగించును

en: <virtualport> element unsupported for <interface type='%s'>
te: <virtualport> మూలకం <interface type='%s'> కొరకు తోడ్పాటునీయదు

en: <virtualport> element unsupported for type='%s' in interface's <actual> element
te: ఇంటర్ఫేస్ యొక్క <actual> మూలకంనందు టైప్ '%s' కొరకు <virtualport> మూలకం తోడ్పాటులేదు

en: <vlan> element specified for network %s, whose type doesn't support vlan configuration
te: <vlan> నెట్వర్కు %s కొరకు తెలిపిన మూలకం, దేని రకం అయితే vlan ఆకృతీకరణను తోడ్పాటునీయదో

en: ? - print this help
te: ? - ఈ సహాయం ముద్రించు

en: A close callback is already registered
te: ఒక క్లోజ్ కాల్‌బాక్ యిప్పటికే నమోదైంది

en: A different callback was requested
te: ఒక విభిన్న కాల్‌బాక్ అభ్యర్ధించబడెను

en: A network with forward mode='%s' can specify a bridge name or a forward dev, but not both (network '%s')
te: ఒక నెట్వర్కు అనునది ఫార్వార్డ్ mode='%s' తో వొక బ్రిడ్జ్ పేరు లేదా ఫార్వార్డ్ dev తెలుపగలదు, అయితే రెంటినీ కాదు (నెట్వర్కు '%s')

en: Aborts the currently running domain job
te: ప్రస్తుతం నడుస్తున్న డొమైన్ జాబ్‌ను విరమింపచేయును

en: Accept SSH host key with hash '%s' for host '%s:%d' (%s/%s)?
te: హాష్ '%s' తో అతిధేయ '%s:%d' (%s/%s) కొరకు SSH హోస్ట్ కీ ఆమోదించాలా?

en: Access denied
te: సాంగత్యం తిరస్కరించబడినది

en: Activation of snoop request failed on interface '%s'
te: ఇంటర్ఫేస్ '%s' పైన స్నూప్ అభ్యర్ధనను క్రియాశీలపరచుట విఫలమైంది

en: Active %s devices on bus with %s, not doing bus reset
te: %s పరికరాలను బస్ పైన %sతో క్రియాశీలము చేయి, బస్ పునఃఅమర్పును చేయుటలేదు

en: Active channel stream exists for this domain
te: ఈ డొమైన్ కొరకు క్రియాశీల ఛానల్ స్ట్రీమ్ వుంది

en: Active console session exists for this domain
te: ఈ డొమైన్ కొరకు క్రియాశీల కన్సోల్ సెషన్ వుంది

en: Active:
te: క్రియాశీల:

en: Address family for hostname not supported
te: తోడ్పాటులేని అతిధేయిపేరు కొరకు చిరునామా ఫ్యామిలి

en: After dumping core, failed to resume domain '%d' with libxenlight
te: కోర్ డంప్ చేసిన తరువాత, డొమైన్ '%d' ను libxenlight తో తిరిగికొనసాగించుటకు విఫలమైంది

en: Agent path %s too big for destination
te: ఏజెంట్ పాత్ %s గమ్యం కొరకు మరీ పెద్దది

en: All identities provided by the SSH Agent were rejected
te: SSH ఏజెంట్ చేత అందించు అన్ని గుర్తింపులు తిరస్కరించబడెను

en: All provided authentication methods with credentials were rejected by the server
te: ఆనవాళ్ళతో అందించబడిన అన్ని ధృవీకరణ పద్దతులు సేవికచేత తిరస్కరించబడెను

en: All requests done
te: అన్ని అభ్యర్ధనలు పూర్తైనవి

en: Allocation
te: కేటాయింపు

en: Allocation:
te: కేటాయింపు:

en: Allows to show or modify description or title of a domain.
te: ఒక డొమైన్ యొక్క వివరణ లేదా శీర్షికను చూపుటకు లేదా సవరించుటకు అనుమతించు.

en: An error occurred, but the cause is unknown
te: ఒక దోషం యెదురైంది, అయితే కారణం తెలియనిది

en: An explicit disk format must be specified
te: ఒక బాహ్య డిస్కు ఫార్మాట్ తప్పక తెలుపాలి

en: Ancestor model %s not found for CPU model %s
te: ఏన్సిస్టర్ మోడల్ %s CPU మోడల్ %s కొరకు కనుగొనబడలేదు

en: Another close callback is already defined for domain %s
te: డొమైన్ %s కొరకు వేరొక క్లోజ్ కాల్‌బాక్ యిప్పటికే నిర్వచించబడింది

en: AnyType is missing 'type' property
te: AnyType అనునది 'type' లక్షణం కలిగిలేదు

en: Argument buffer too small
te: ఆర్గుమెంట్ బఫర్ మరీ చిన్నది

en: Arguments must be non null
te: ఆర్గుమెంట్లు null కాకూడదు

en: At least one cgroup controller is required
te: కనీసం వొక cgroup నియంత్రిక అవసరమైంది

en: At least one of name, mac, or ip attribute must be specified for static host definition in network '%s'
te: పేరు, మాక్, లేదా ఐపిలలో వొక యాట్రిబ్యూట్‌ను నెట్వర్కు '%s' నందు స్టాటిక్ అతిధేయి నిర్వచనం కొరకు తెలుపాలి

en: Attach device from an XML <file>.
te: పరికరాన్ని XML <file> నుండి జతపరచండి.

en: Attach new disk device.
te: కొత్త డిస్కు పరికరాన్ని జతపరచండి.

en: Attach new network interface.
te: కొత్త నెట్వర్కు ఇంటర్‌ఫేస్ ను జతపరుచుము

en: Attached device %s has no type
te: అనుబందించిన పరికరం %s ఏ రకం కలిగిలేదు

en: Attempt to create %s without specifying mode
te: రీతిని తెలుపకుండా %s సృష్టించుటకు ప్రయత్నిస్తోంది

en: Attempt to migrate guest to the same host %s
te: అతిథిని అదే అతిధేయ %s కు మైగ్రేట్ చేయుటకు ప్రయత్నం

en: Attempt to send a non-blocking message with a synchronous reply
te: సింక్రొనస్ ప్రత్యుత్తరముతో నాన్-బ్లాకింగ్ సందేశం పంపుటకు ప్రయత్నం

en: Attempt to send an asynchronous message with a synchronous reply
te: సింక్రొనస్ ప్రత్యుత్తరముతో ఎసింక్రొనస్ సందేశం పంపుటకు ప్రయత్నం

en: Attempted to NAT '%s'. NAT is only supported for IPv4.
te: NAT '%s' కు యత్నించెను. NAT అనునది IPv4 కొరకు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును.

en: Attribute mode is only allowed for guest CPU
te: అతిథి CPU కు మాత్రమే యాట్రిబ్యూట్ రీతి అనుమతించబడును

en: Authentication Credentials not found
te: ధృవీకరణ ఆనవాళ్ళు కనబడలేదు

en: Authentication failed
te: ధృవీకరణము విఫలమైంది

en: Auto allocation of spice TLS port requested but spice TLS is disabled in qemu.conf
te: స్పైస్ TLS పోర్టు యొక్క స్వయంచాలక కేటాయింపు అభ్యర్ధించబడెను అయితే qemu.conf నందు స్పైస్ TLS అచేతనమైను

en: Auto-spawn of daemon requested, but no binary specified
te: డెమాన్ ఆటో-స్పాన్ అభ్యర్ధించబడెను, అయితే బైనరీ తెలుపలేదు

en: Automatic disk lease mode enabled, but no host ID is set
te: స్వయంచాలక డిస్కు లీజ్ రీతి చేతనంమైంది, అయితే అతిధేయి ఐడి అమర్చలేదు

en: Autostart
te: స్యయంచాలకప్రారంభం

en: Autostart:
te: స్యయంచాలకప్రారంభం:

en: Available
te: అందుబాటులోని

en: Available:
te: అందుబాటు:

en: Bad child elements counting.
te: చెడ్డ చైల్డ్ మూలకాలు లెక్కిస్తోంది.

en: Bad ipv4 end address '%s' in <nat> in <forward> in network '%s'
te: చెడ్డ ipv4 ముగింపు చిరునామా '%s' నెట్వర్కు '%s' నందలి <forward> నందలి <nat> నందు

en: Bad ipv4 start address '%s' in <nat> in <forward> in network '%s'
te: చెడ్డ ipv4 ప్రారంభ చిరునామా '%s' నెట్వర్కు '%s' నందలి <forward> నందలి <nat> నందు

en: Bad value for ai_flags
te: ai_flags కొరకు చెడ్డ విలువ

en: Bad value for nativeMode
te: స్వాభావికరీతి కు చెడ్డ విలువ

en: Before dumping core, failed to suspend domain '%d' with libxenlight
te: కోర్ డంప్ చేయుటకు ముందుగా, డొమైన్ '%d' ను libxenlight తో సస్పెండ్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Bit 29 (Long Mode) of HostSystem property 'hardware.cpuFeature[].edx' with value '%s' has unexpected value '%c', expecting '0' or '1'
te: విలువ '%1s' తో HostSystem లక్షణం 'hardware.cpuFeature[].edx' యొక్క Bit 29 (Long Mode) అనుకోని విలువ '%c' కలిగివుంది, అనుకొన్నది '0' లేదా '1'

en: Block Commit
te: బ్లాక్ కమిట్

en: Block Commit started
te: బ్లాక్ కమిట్ ప్రారంభమైంది

en: Block Copy
te: బ్లాక్ నకలు

en: Block Copy started
te: బ్లాక్ నకలు ప్రారంభమైంది

en: Block I/O tuning is not available on this host
te: I/O ట్యూనింగ్ నిరోధం యీ అతిధేయిపై అందుబాటులో లేదు

en: Block Pull
te: బ్లాక్ పుల్

en: Block Pull started
te: బ్లాక్ పుల్ ప్రారంభమైంది

en: Block device '%s' is resized
te: నిరోధక పరికరం '%s' పునఃపరిమాణం చేయబడింది

en: Bounded
te: బౌండెడ్

en: Bridge %s too big for destination
te: గమ్యమునకు బ్రిడ్జ్ %s మరీ పెద్దది

en: Bridge '%s' has no QoS set, therefore unable to set 'floor' on '%s'
te: బ్రిడ్జ్ '%s' ఏ QoS సమితి కలిగిలేదు, కనుక 'floor' ను '%s' పైన అమర్చలేదు

en: Bridge generation exceeded max id %d
te: బ్రిడ్జు నిష్పాదనము గరిష్ట id %dను మించినది

en: Bridge interface %s started
te: బ్రిడ్జ్ ఇంటర్ఫేస్ %s ప్రారంభమైంది

en: Bridge name %s too long for destination
te: గమ్యమునకు బ్రిడ్జు నామము %s మరీ పెద్దది

en: Bridge:
te: బ్రిడ్జ్:

en: Buffer to small for ipset name
te: ipset పేరుకు బఫర్ చాలా చిన్నది

en: Buffer too small for IPSETFLAGS type
te: IPSETFLAGS రకానికి బఫర్ చాలాచిన్నది

en: Buffer too small for MAC address
te: MAC చిరునామాకు బఫర్ చాలా చిన్నది

en: Buffer too small for uint16 type
te: uint16 రకం కొరకు బఫర్ మరీ చిన్నగా వుంది

en: Buffer too small for uint32 type
te: uint32 రకం కొరకు బఫర్ మరీ చిన్నగా వుంది

en: Buffer too small for uint8 type
te: uint8 రకం కొరకు బఫర్ మరీ చిన్నగా వుంది

en: Buffer too small to print variable '%s' into
te: వేరియబుల్ '%s' ముద్రించుటకు బఫర్ చాలా చిన్నది

en: Build a given pool.
te: ఇచ్చిన పూల్ నిర్మించుము.

en: Bus %s too big for destination
te: గమ్యమునకు Bus %s మరీ పెద్దది

en: Busy
te: తీరికలేదు

en: CEPH_ARGS was set without an rbd disk
te: CEPH_ARGS అనునది rbd డిస్కు లేకుండా అమర్చబడెను

en: CPU Affinity
te: CPU ఎఫినిటీ

en: CPU Model %s too long for destination
te: CPU రకం %s గమ్యం కొరకు మరీ పొడవైనది

en: CPU arch %s does not match host arch
te: CPU ఆకృతి %s అనునది అతిధేయ ఆకృతితో పోలదు

en: CPU described in %s is identical to host CPU
te: %s నందు విశదీకృతమైన CPU హోస్టు CPUతో సరిపోలునది

en: CPU described in %s is incompatible with host CPU
te: %s నందు విశదీకృతమైన CPU హోస్టు CPUతో సరితూగనిది

en: CPU feature %s already defined
te: CPU సౌలభ్యము %s యిప్పటికే నిర్వచింపబడింది

en: CPU frequency:
te: CPU తరచుదనం:

en: CPU map:
te: CPU మాప్:

en: CPU model %s already defined
te: CPU రకం %s యిప్పటికే నిర్వచించబడింది

en: CPU model %s is not supported by hypervisor
te: CPU రకం %s హైపర్విజర్‌ చే తోడ్పాటునీయదు

en: CPU model %s too long for destination
te: CPU రకం %s గమ్యం కొరకు మరీ పొడవైనది

en: CPU model:
te: CPU మాదిరి:

en: CPU socket topology has changed
te: CPU సాకెట్ టైపోలజీ మార్చబడింది

en: CPU socket(s):
te: CPU సాకెట్(లు):

en: CPU time
te: CPU సమయం

en: CPU time:
te: CPU సమయం:

en: CPU tuning is not available on this host
te: CPU ట్యూనింగ్ ఈ అతిధేయపై అందుబాటులోలేదు

en: CPU vendor %s already defined
te: CPU అమ్మకందారు %s యిప్పటికే నిర్వచించబడింది

en: CPU vendor %s not found
te: CPU అమ్మకందారు %s కనుగొనలేదు

en: CPU vendor %s of model %s differs from vendor %s
te: రీతి %2s యొక్క CPU అమ్మకందారి %1s అమ్మకందారి %3s నుండి వేరుగావుండును

en: CPU vendor specified without CPU model
te: CPU అమ్మకందారు CPU రీతి లేకుండా తెలుపబడెను

en: CPU vendors do not match
te: CPU అమ్మకందారులు సరిపోలలేదు

en: CPUs are incompatible
te: CPUలు సారూప్యతలేనివి

en: CPUs online:
te: ఆన్‌లైన్ CPU లు:

en: CPUs present:
te: ఉన్న CPU లు:

en: CURL (multi) mismatch
te: CURL (multi) అసమానత

en: CURL (share) mismatch
te: CURL (share) అసమానత

en: Call to %s for unexpected type '%s'
te: %s కు కాల్ అనుకోని రకం '%s' కొరకు

en: Call to %s for unexpected type '%s', expected '%s'
te: %s కు కాల్ అనుకోని రకం '%s' కొరకు, అనుకొన్నది '%s'

en: Call to '%s' returned a list, expecting exactly one item
te: '%s' కు కాల్ జాబితాను తిరిగియిచ్చెను, అయితో ఖచ్చితంగా వొక అంశం కావలెను

en: Call to '%s' returned an empty result, expecting a non-empty result
te: '%s' కు కాల్ ఖాళీ ఫలితం యిచ్చెను, ఖాళీ-కాని ఫలితం కావలసింది

en: Call to '%s' returned something, expecting an empty result
te: '%s' కు కాల్ యేదో యిచ్చెను, ఖాళీ ఫలితం కావలసింది

en: Call to utsname failed: %d
te: utsname కు కాల్ విఫలమైంది: %d

en: Calling %s from '%s' failed
te: %s నుండి '%s' కు కాలింగ్ విఫలమైంది

en: Can only modify disk quota
te: డిస్కు కోటాను మాత్రమే సవరించగలదు

en: Can only open VNC or SPICE graphics backends, not %s
te: VNC లేదా SPICE గ్రాఫిక్స్ బ్యాకెండ్స్ మాత్రమే తెరువగలదు, %s కాదు

en: Can't add USB hub: USB is disabled for this domain
te: USB హబ్ జతచేయలేదు: ఈ డొమైన్ కొరకు USB అచేతనం చేయబడెను

en: Can't add USB input device. USB bus is disabled
te: USB యిన్పుట్ పరికరం జతచేయలేదు. USB బస్ అచేతనంచేయబడెను

en: Can't add another USB controller: USB is disabled for this domain
te: వేరొక USB నియంత్రికను జతచేయలేదు: ఈ డొమైన్ కొరకు USB అచేతనం చేయబడెను

en: Can't add host USB device: USB is disabled in this host
te: అతిధేయి USB పరికరం జతచేయలేదు: ఈ అతిధేయి నందు USB అచేతనం చేయబడెను

en: Can't allocate memory
te: మెమొరీను కేటాయించలేము

en: Can't connect to $uri. Skipping.
te: $uri కు అనుసంధానం కాలేదు. దాటవేస్తోంది.

en: Can't create initial configuration
te: ప్రాధమిక ఆకృతీకరణను సృష్టించలేదు

en: Can't determine config path
te: ఆకృతీకరణ పాత్ నిర్థారించలేదు

en: Can't determine page size
te: పేజీ పరిమాణం నిర్ణయించలేదు

en: Can't determine pid file path.
te: pid ఫైల్ పాత్ నిర్థారించలేదు.

en: Can't determine socket paths
te: సాకెట్ పాత్స్ నిర్ధారించలేదు

en: Can't determine user directory
te: వాడుకరి డైరెక్టరీ నిర్ధారించలేదు

en: Can't find prlctl command in the PATH env
te: PATH env నందు prlctl ఆదేశమును కనుగొనలేదు

en: Can't initialize access manager
te: ఏక్సెస్ నిర్వాహికను సిద్దీకరించలేము

en: Can't initialize logging
te: లాగింగ్ సిద్దీకరించలేదు

en: Can't load config file: %s: %s
te: కాన్ఫిగ్ ఫైలు లోడ్ చేయలేదు: %s: %s

en: Can't modify device type '%s'
te: పరికరం రకం '%s' సవరించలేదు

en: Can't parse barrier from
te: దీనినుండి బారియర్ పార్స్ చేయలేదు

en: Can't parse limit from
te: దీనినుండి పరిమితిని పార్స్ చేయలేదు

en: Can't parse prlctl output
te: prlctl అవుట్పుట్ పార్స్ చేయలేదు

en: Can't perform authentication: Authentication callback not provided
te: ధృవీకరణను జరుపలేదు: ధృవీకరణ కాల్‌బాక్ అందివ్వలేదు

en: Can't perform keyboard-interactive authentication: Authentication callback not provided
te: కీబోర్డ్-ఇంటరాక్టివ్ ధృవీకరణను జరుపలేదు: ధృవీకరణ కాల్‌బ్యాక్ అందించబడలేదు

en: Can't set soft limit without hard limit
te: హార్డ్ పరిమితి లేకుండా సాఫ్ట్ పరిమితి అమర్చలేము

en: Can't setup disk for non-block device
te: నాన్-బ్లాక్ పరికరం కొరకు డిస్కు అమర్చలేదు

en: Can't setup disk without media
te: మాధ్యమం లేకుండా డిస్కు అమర్చలేదు

en: Cancelable task is blocked by an unanswered question but cancellation failed
te: కర్తవ్య రద్దుచేయుట సమాధానంలేని ప్రశ్న చేత నిరోధించబడెను అయితే రద్దుచేయుట విఫలమైంది

en: Cannot access '%s'
te: '%s' ఏక్సెస్ చేయలేదు

en: Cannot add CURL handle to a multi handle twice
te: మల్టీ హాండిల్‌కు CURL హాండిల్‌ను జతచేయలేము

en: Cannot add uninitialized CURL handle to a multi handle
te: సిద్దీకరించని CURL హాండిల్ ను బహుళ హాండిల్‌కు జతచేయలేదు

en: Cannot append basic type %s
te: ప్రాథమిక రకం %s జేర్చలేదు

en: Cannot assign address for device name '%s'
te: పరికర పేరు '%s' కొరకు చిరునామా అప్పగించలేదు

en: Cannot attach disk until init PID is known
te: init పిఐడి తెలిసేంతవరకు డిస్కు అనుబందించలేదు

en: Cannot attach hostdev until init PID is known
te: init పిఐడి తెలిసేంతవరకు hostdev అనుబందించలేదు

en: Cannot check NBD device %s pid
te: NBD పరికరం %s pid పరిశీలించలేదు

en: Cannot check QEMU binary %s
te: QEMU బైనరీ %s పరిశీలించలేదు

en: Cannot check dnsmasq binary %s
te: dnsmasq బైనరీ %s పరిశీలించలేదు

en: Cannot close container iterator
te: కంటైనర్ ఇటరేటర్ మూయలేదు

en: Cannot complete within timeout period
te: సమయముగింపు కాలంలో పూర్తి చేయలేదు

en: Cannot connect to monitor connection of type '%s' for pid %u
te: '%s' రకం మానిటర్ అనుసంధానంకు pid %u కొరకు అనుసంధానించలేదు

en: Cannot convert socket address to string: %s
te: సాకెట్ చిరునామాను స్ట్రింగ్‌కు మార్చలేదు: %s

en: Cannot create %s
te: %s సృష్టించలేదు

en: Cannot create /dev/pts
te: /dev/pts సృష్టించలేము

en: Cannot create autostart directory %s
te: స్వయంచాలకప్రారంభ డైరెక్టరీ %sను సృష్టించలేదు

en: Cannot create log directory '%s'
te: లాగ్ డైరెక్టరీ '%s'ను సృష్టించలేదు

en: Cannot create macvlan devices on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన macvlan పరికరాలు సృష్టించలేదు

en: Cannot deactivate network autostart
te: నెట్వర్కు స్వయంచాలకప్రారంభం క్రియాహీనం చేయలేదు

en: Cannot deactivate storage pool autostart
te: నిల్వ పూల్ స్వయంచాలకప్రారంభం క్రియాహీనం చేయలేదు

en: Cannot delete directory '%s'
te: డైరెక్టరీ '%s' తొలగించలేదు

en: Cannot delete file '%s'
te: ఫైల్ '%s' తొలగించలేదు

en: Cannot determine balloon device path
te: బెలూన్ పరికర పాత్ నిర్ణయించలేదు

en: Cannot determine free memory
te: ఖాళీ మెమొరీ నిర్ణయించలేదు

en: Cannot determine system clock HZ
te: వ్యవస్థ క్లాక్ HZ నిర్ణయించలేదు

en: Cannot directly attach floppy %s
te: ఫ్లాపి %sను నేరుగా అనుభందించలేదు

en: Cannot disable close-on-exec flag
te: close-on-exec ఫ్లాగ్ అచేతనం చేయలేదు

en: Cannot disable close-on-exec flag on pipe %d
te: పైప్ %d పైన close-on-exec ఫ్లాగ్ అచేతనం చేయలేదు

en: Cannot disable close-on-exec flag on socket %d
te: సాకెట్ %d పైన close-on-exec ఫ్లాగ్ అచేతనం చేయలేదు

en: Cannot duplicate FD %d
te: FD %d నకలీ చేయలేదు

en: Cannot duplicate fd %d onto fd %d
te: fd %d ను fd %d పైకి నకలు చేయలేదు

en: Cannot enable close-on-exec flag
te: close-on-exec ఫ్లాగ్ చేతనం చేయలేదు

en: Cannot enable general autostart option without affecting other domains
te: ఇతర డొమైన్లను ప్రభావితం చేయకుండా సాధారణ స్వయంచాలక ఐచ్చికం చేతనం చేయలేము

en: Cannot extract running %s hypervisor version
te: ప్రస్తుతం నడుస్తున్న %s అధివిశోర్ ప్రతిని సంగ్రహించలేదు

en: Cannot find %s - Possibly the package isn't installed
te: %s కనుగొనలేక పోయింది - బహుశా ప్యాకేజీ సంస్థాపించి వుండకపోవచ్చు

en: Cannot find '%s' in path
te: పాత్ నందు '%s' కనుగొనలేదు

en: Cannot find CPU model with PVR 0x%08x
te: PVR 0x%08x తో CPU రకం కనుగొనలేదు

en: Cannot find UML kernel %s
te: UML కెర్నల్ %sను కనుగొనలేదు

en: Cannot find program %d version %d
te: ప్రోగ్రామ్ %d వర్షన్ %d కనుగొనలేదు

en: Cannot find security driver '%s'
te: రక్షణ డ్రైవర్ '%s' ను కనుగొనలేదు

en: Cannot find start time in %s
te: %s నందు ప్రారంభ సమయం కనుగొనలేదు

en: Cannot find suitable CPU model for given data
te: ఇచ్చిన డాటాకు సరిపోలు CPU మోడల్‌ను కనుగొనలేము

en: Cannot find suitable emulator for %s
te: %s కొరకు సరితూగు ఎమ్యులేటర్ కనుగొనలేక పోయింది

en: Cannot get interface MAC on '%s'
te: '%s' పైన ఇంటర్ఫేస్ MAC పొందలేదు

en: Cannot get interface MTU on '%s'
te: '%s' పైన ఇంటర్ఫేస్ MTU పొందలేదు

en: Cannot get interface flags on '%s'
te: '%s' పైన ఇంటర్ఫేస్ ఫ్లాగ్స్ పొందలేదు

en: Cannot initialize thread local for current identity
te: ప్రస్తుత గుర్తింపు కొరకు త్రెడ్ లోకల్ సిద్దీకరించలేదు

en: Cannot instantiate filter due to unresolvable variables or unavailable list elements: %s
te: రిజాల్వ్ చేయలేని వేరియబుల్స్ మరియు అందుబాటులోలేని జాబితా మూలకాల కారణంగా ఫిల్టర్‌ను సిద్దంచేయలేదు: %s

en: Cannot mount filesystem type %s
te: ఫైల్‌సిస్టమ్ రకం %s ను మౌంట్ చేయలేదు

en: Cannot move fd %d out of the way
te: fd %d ను మార్గంనుండి కదల్చలేదు

en: Cannot obtain CPU count
te: CPU లెక్క పొందలేదు

en: Cannot offline enough CPUs
te: సరిపోయినన్ని CPU లు ఆఫ్‌లైన్ కాలేవు

en: Cannot open %s
te: %s తెరువలేదు

en: Cannot open /dev/urandom
te: /dev/urandom తెరువలేక పోయింది

en: Cannot open /proc/cgroups
te: /proc/cgroups తెరువలేదు

en: Cannot open init control %s
te: init నియంత్రిక %s తెరువలేదు

en: Cannot open network interface control socket
te: నెట్వర్కు ఇంటర్ఫేస్ నియంత్రణ సాకెట్ తెరువలేదు

en: Cannot parse <address> 'bus' attribute
te: <address> 'bus' యాట్రిబ్యూట్ పార్శ్ చేయలేము

en: Cannot parse <address> 'controller' attribute
te: <address> 'controller' యాట్రిబ్యూట్ పార్శ్ చేయలేము

en: Cannot parse <address> 'cssid' attribute
te: <చిరునామా> 'cssid' యాట్రిబ్యూట్ పార్స్ చేయలేము

en: Cannot parse <address> 'devno' attribute
te: <చిరునామా> 'devno' యాట్రిబ్యూట్ పార్స్ చేయలేము

en: Cannot parse <address> 'domain' attribute
te: <address> 'domain' యాట్రిబ్యూట్‌ను పార్శ్ చేయలేము

en: Cannot parse <address> 'function' attribute
te: <address> 'function' యాట్రిబ్యూట్ పార్శ్ చేయలేము

en: Cannot parse <address> 'port' attribute
te: <address> 'port' యాట్రిబ్యూట్‌ను పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot parse <address> 'reg' attribute
te: <address> 'reg' యాట్రిబ్యూట్ పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot parse <address> 'slot' attribute
te: <address> 'slot' యాట్రిబ్యూట్ పార్శ్ చేయలేము

en: Cannot parse <address> 'ssid' attribute
te: <చిరునామా> 'ssid' యాట్రిబ్యూట్ పార్స్ చేయలేము

en: Cannot parse <address> 'target' attribute
te: <address> 'target' యాట్రిబ్యూట్ పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot parse <address> 'unit' attribute
te: <address> 'unit' యాట్రిబ్యూట్ పార్శ్ చేయలేము

en: Cannot parse <master> 'startport' attribute
te: <master> 'startport' యాట్రిబ్యూట్ పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot parse <source> 'port' attribute with socket interface
te: <source> 'పోర్టు' యాట్రిబ్యూట్ సాకెట్ ఇంటర్‌ఫేస్‌తో పార్శ్‍ చేయలేము

en: Cannot parse MAC address '%s' in network '%s'
te: MAC చిరునామా '%s' ను నెట్వర్కు '%s' నందు పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot parse USB Class code %s
te: USB క్లాస్ కోడ్ %s పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot parse USB product ID %s
te: USB ఉత్పత్తి ఐడి %s పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot parse USB vendor ID %s
te: USB అమ్మకందారు ఐడి %s పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot parse adapter '%s'
te: ఎడాప్టర్ '%s' పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot parse category in %s
te: వర్గమును %s నందు పార్శ్ చేయలేదు

en: Cannot parse mode string
te: మోడ్ స్ట్రింగ్ పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot parse number from '%s'
te: '%s' నుండి సంఖ్య పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot parse socket address '%s': %s
te: సాకెట్ చిరునామా '%s' ను పార్స్ చేయలేదు: %s

en: Cannot parse start time %s in %s
te: ప్రారంభ సమయం %s ను %s నందు పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot parse sys stat '%s'
te: వ్యవస్థ గణాంకం '%s' పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot parse user stat '%s'
te: వాడుకరి గణాంకం '%s' పార్స్ చేయలేదు

en: Cannot plug '%s' interface into '%s' because it would overcommit 'average' on network '%s'
te: '%s' యింటర్ఫేస్‌ను '%s' నకు చొప్పించలేదు యెంచేతంటే అది నెట్వర్కు '%s' పై 'average' వోవర్‌కమిట్ చేయును

en: Cannot plug '%s' interface into '%s' because it would overcommit 'peak' on network '%s'
te: '%s' యింటర్ఫేస్‌ను '%s' నకు చొప్పించలేదు యెంచేతంటే అది నెట్వర్కు '%s' పై 'peak' వోవర్‌కమిట్ చేయును

en: Cannot read %s '%s'
te: %s '%s' చదువలేదు

en: Cannot read cputime for domain
te: డొమైన్ కొరకు cputime చదువలేము

en: Cannot read from /dev/urandom
te: /dev/urandom నుండి చదువలేక పోయింది

en: Cannot recv data
te: దత్తాంశం స్వీకరించలేదు

en: Cannot recv data: %s
te: దత్తాంశం స్వీకరించలేదు: %s

en: Cannot remove CURL handle from a multi handle when it wasn't added before
te: ఇంతకుముందు జతచేసి వుండకపోతే మల్టీ హాండిల్ నుండి CURL హాండిల్ తీసివేయలేము

en: Cannot remove stale PID file %s
te: స్టేల్ PID ఫైల్ %s తీసివేయలేదు

en: Cannot remove uninitialized CURL handle from a multi handle
te: సిద్దీకరించని CURL హాండిల్ ను బహుళ హాండిల్ నుండి తీసివేయలేదు

en: Cannot rename interface '%s' to '%s' on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన ఇంటర్ఫేస్ '%s' ను '%s' కు పేరుమార్చలేదు

en: Cannot run interactive console without a controlling TTY
te: నియంత్రణ TTY లేకుండా ఇంటరాక్టివ్ కన్సోల్ నడుపలేదు

en: Cannot set a base label with AppArmour
te: AppArmour తో బేస్ లేబుల్ అమర్చలేదు

en: Cannot set autostart for transient domain
te: అస్థిర డొమైన్ కొరకు స్వయంచాలకప్రారంభం అమర్చలేదు

en: Cannot set bandwidth on interface '%s' of type %d
te: ఇంటర్ఫేస్ '%s' యొక్క రకం %d బాండ్‌విడ్త్ అమర్చలేదు

en: Cannot set close-on-exec %d
te: close-on-exec %d అమర్చలేదు

en: Cannot set close-on-exec flag for socket
te: close-on-exec ఫ్లాగ్‌ను సాకెట్ కొరకు అమర్చలేదు

en: Cannot set context %s
te: సందర్భం %s అమర్చలేదు

en: Cannot set interface MAC on '%s'
te: '%s' పైన ఇంటర్ఫేస్ MAC అమర్చలేదు

en: Cannot set interface MTU on '%s'
te: '%s' పైన ఇంటర్ఫేస్ MTU అమర్చలేదు

en: Cannot set interface flags on '%s'
te: '%s' పైన ఇంటర్ఫేస్ ఫ్లాగ్స్ అమర్చలేదు

en: Cannot set keepaliveCount data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు keepaliveCount దత్తాంశం అమర్చలేదు

en: Cannot set keepaliveInterval data in JSON document
te: JSON పత్రము నందుkeepaliveInterval దత్తాంశం అమర్చలేదు

en: Cannot set max_clients data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు max_clients దత్తాంశం అమర్చలేదు

en: Cannot set max_workers data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు max_workers దత్తాంశం అమర్చలేదు

en: Cannot set mdnsGroupName data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు mdnsGroupName దత్తాంశం అమర్చలేకపోయింది

en: Cannot set memory higher than max memory
te: గరిష్ట మెమొరీకన్నా యెక్కువగా మెమొరీని అమర్చలేము

en: Cannot set min_workers data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు min_workers దత్తాంశం అమర్చలేదు

en: Cannot set ownerId data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు యజమానిఐడి దత్తాంశం అమర్చలేదు

en: Cannot set ownerName data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు యజమానిపేరు దత్తాంశం అమర్చలేదు

en: Cannot set ownerPid data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు యజమానిపిఐడి దత్తాంశం అమర్చలేదు

en: Cannot set ownerUUID data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు యజమానిUUID దత్తాంశం అమర్చలేదు

en: Cannot set priority_workers data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు priority_workers దత్తాంశం అమర్చలేదు

en: Cannot set restricted data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు నిర్భందిత దత్తాంశం అమర్చలేదు

en: Cannot setup CPU affinity until process is started
te: ప్రోసెస్ ప్రారంభమగునంతవరకు CPU ఎఫినిటీను అమర్చలేదు

en: Cannot setup cgroups until process is started
te: ప్రోసెస్ ప్రారంభమయ్యే వరకు cgroups  అమర్చలేదు

en: Cannot share CURL handle that is already shared
te: ఇప్పటికే పంచిన CURL హాండిల్ యింక పంచలేము

en: Cannot share uninitialized CURL handle
te: సిద్దీకరించని CURL హాండిల్ పంచుకొనలేదు

en: Cannot specify a label if relabelling is turned off. model=%s
te: రీలేబులింగ్ ఆఫ్ చేయబడితే లేబుల్‌ను తెలుపలేము. model=%s

en: Cannot stat %s
te: %s గణాంకం ఈయలేదు

en: Cannot undefine HostVirtualSwitch that has a '%s' port
te: '%s' పోర్టు కలిగిన HostVirtualSwitch ను అనిర్వచించలేము

en: Cannot undefine transient domain
te: ట్రాన్సియన్టు డొమైన్‌ను అనిర్వచనీయము చేయలేము

en: Cannot unshare CURL handle that is not shared
te: ఇంకా పంచని CURL హాండిల్ పంచకుండా వుండలేము

en: Cannot unshare mount namespace
te: మరల్పు నేమ్‌స్పేస్‌ను భాగస్వామ్యపరచకుండా వుంచలేదు

en: Cannot unshare uninitialized CURL handle
te: సిద్దీకరించని CURL హాండిల్ పంచుకొనక వుండలేదు

en: Cannot use host name '%s' in network '%s'
te: అతిధేయ పేరు '%s' ను నెట్వర్కు '%s' నందు వుపయోగించలేము

en: Cannot use migrate v2 protocol with lock manager %s
te: లాక్ నిర్వాహిక %s తో మైగ్రేట్ v2 ప్రొటోకాల్ వుపయోగించలేము

en: Cannot use predefined UUID
te: ముందుగానిర్వచించిన UUID వుపయోగించలేము

en: Cannot use slcp with devices other than console
te: కన్సోల్ కన్నా వేరే పరికరాలతో slcp వుపయోగించలేము

en: Cannot use virtio serial for parallel/serial devices
te: పార్లల్/సీరియల్ పరికరాల కొరకు virtio సీరియల్ వుపయోగించలేదు

en: Cannot write data
te: దత్తాంశం వ్రాయలేదు

en: Capabilities not available
te: సామర్ధ్యాలు అందుబాటులోలేవు

en: Capabilities not found
te: సామర్ధ్యాలు కనబడలేదు

en: Capacity
te: సామర్ధ్యము

en: Capacity cannot be empty.
te: సామర్ధ్యం ఖాళీ కాలేదు.

en: Capacity:
te: సామర్ధ్యము:

en: Cardinality of list items must be the same for processing them in parallel
te: జాబితా అంశాల కార్డినాలిటీ అనునది వాటిని సమాంతరంగా ప్రోసెస్ చేయుట కొరకు వొకేలా వుండాలి

en: Category range c%d-c%d too small
te: వర్గం విస్తృతి c%d-c%d మరీ చిన్నది

en: Ceph usage specified, but name is missing
te: Ceph వాడుక తెలుపబడింది, అయితే పేరు దొరకలేదు

en: Certificate %s owner does not match the hostname %s
te: ధృవీకరణపత్రం %s యజమాని అతిధేయపేరు %s తో సరిపోలుటలేదు

en: Certificate %s purpose does not allow use for with a TLS client
te: ధృవీకరణపత్రం %s ప్రయోజనం అనునది TLS క్లైంట్ తో వుపయోగించుటకు అనుమతించదు

en: Certificate %s purpose does not allow use for with a TLS server
te: ధృవీకరణపత్రం %s ప్రయోజనం అనునది TLS సేవికతో వుపయోగించుటకు అనుమతించదు

en: Certificate %s usage does not permit certificate signing
te: ధృవీకరణపత్రం %s వాడుక ధృవీకరణపత్రం సైనింగ్‌ను అనుమతించదు

en: Certificate %s usage does not permit digital signature
te: ధృవీకరణపత్రం %s వాడుక డిజిటల్ సంతకంను అనుమతించదు

en: Certificate %s usage does not permit key encipherment
te: ధృవీకరణపత్రం %s వాడుక కీ ఎన్‌సైఫర్మెంట్ ను అనుమతించదు

en: Certificate failed validation: %s
te: ధృవీకరణపత్రం నిర్ధారణ విఫలమైంది: %s

en: Chain name contains invalid characters
te: చైన్ పేరు చెల్లని అక్షరాలు కలిగివుంది

en: Change media of CD or floppy drive
te: CD లేదా ఫ్లాపీ డ్రైవ్ యొక్క మాధ్యమం మార్చు

en: Change media of CD or floppy drive.
te: CD లేదా ఫ్లాపీ డ్రైవ్ యొక్క మాధ్యమం మార్చు.

en: Change the current directory.
te: ప్రస్తుత డైరెక్టరీను మార్చుము.

en: Change the current memory allocation in the guest domain.
te: ఆతిధేయ క్షేత్రంలోని ప్రస్తుత మెమోరీ కేటాయింపులను మార్చు.

en: Change the maximum memory allocation limit in the guest domain.
te: ఆతిధేయ క్షేత్రంలోని గరిష్ట మెమోరీ కేటాయింపుల హద్దును మార్చు.

en: Change the number of virtual CPUs in the guest domain.
te: గెస్టు డొమైన్‌నందు వర్చ్యువల్ CPUs యొక్క సంఖ్యను మార్చుము

en: Changing device type to/from spicevmc would change default target channel name
te: పరికర రకంను spicevmc కు/నుండి మార్చుట అనునది అప్రమేయ లక్ష్యపు చానల్ పేరు మార్చును

en: Check that the 'kvm-intel' or 'kvm-amd' modules are loaded & the BIOS has enabled virtualization
te: 'kvm-intel' లేదా 'kvm-amd' మాడ్యూళ్ళు లోడైనట్లు & BIOS వర్చ్యులైజేషన్‌ను చేతనం చేయునట్లు పరిశీలించు

en: Child process (%lld) unexpected %s
te: చైల్డ్ ప్రోసెస్ (%lld) అనుకోని %s

en: Child process (%s) unexpected %s%s%s
te: చైల్డ్ ప్రోసెస్ (%s) అనుకోని %s%s%s

en: Child quit during startup handshake
te: ప్రారంభం హాండ్‌షేక్ నందు చైల్డ్ నిష్క్రమించెను

en: Children:
te: చిల్డ్రన్:

en: Class %s must derive from virObjectLockable
te: క్లాస్ %s అనునది తప్పకుండా virObjectLockable నుండి వుత్పాదించాలి

en: Client socket identity not available
te: క్లైంట్ సాకెట్ గుర్తింపు అందుబాటులోలేదు

en: Client's Distinguished Name is not on the list of allowed clients (tls_allowed_dn_list).  Use 'certtool -i --infile clientcert.pem' to view the Distinguished Name field in the client certificate, or run this daemon with --verbose option.
te: అనుమతించబడు క్లైంట్ల జాబితా (tls_allowed_dn_list) నందు క్లైంట్ యొక్క విలక్షణ పేరు లేదు. క్లైంట్ ధృవీకరణపత్రం నందు విలక్షణ పేరు క్షేత్రమును చూడుటకు  'certtool -i --infile clientcert.pem' వుపయోగించు, లేదా ఈ డెమోన్‌ను --verbose ఐచ్చికంతో నడుపుము.

en: Client's username is not on the list of allowed clients
te: అనుమతించిన క్లైంట్ల జాబితాపై క్లైంట్ వాడుకరిపేరు లేదు

en: Close callback for domain %s already registered with another connection %p
te: డొమైన్ %s కొరకు క్లోజ్ కాల్‌బ్యాక్ యిప్పటికే వేరొక అనుసంధానం %p తో నమోదైవుంది

en: Command %s too long for destination
te: గమ్యమునకు ఆదేశము %s మరీ పొడవైనది

en: Command '%s' is not found
te: ఆదేశం '%s' కనబడలేదు

en: Commit aborted
te: కమిట్ విరమించబడింది

en: Commit changes from a snapshot down to its backing image.
te: స్నాప్‌షాట్ నుండి మార్పులను దాని బ్యాకింగ్ చిత్రమునకు సమర్పించు.

en: Commit complete
te: కమిట్ పూర్తైనది

en: Compiled against library: libvirt %d.%d.%d
te: లైబ్రరీ కు కంపైల్ చేసిన: libvirt %d.%d.%d

en: Compiled with support for:
te: దీని కొరకు తోడ్పాటుతో కంపైల్ చేయబడెను:

en: Completed with no error
te: ఏ దోషం లేకుండా పూర్తైను

en: Compressed data:
te: కుదించిన దత్తాంశం:

en: Compressed migration is not supported by QEMU binary
te: QEMU బైనరీ చేత కుదించిన మైగ్రేషన్ తోడ్పాటునిచ్చుటలేదు

en: Compressed pages:
te: కుదించిన పేజీలు:

en: Compression cache misses:
te: కుదింపు క్యాచీ దొరకట్లేదు:

en: Compression cache:
te: కుదింపు క్యాచీ:

en: Compression cache: %.3lf %s
te: కుదింపు క్యాచీ: %.3lf %s

en: Compression overflows:
te: కుదింపు దాటిపోతోంది:

en: Compute baseline CPU for a set of given CPUs.
te: ఇవ్వబడిన CPUల కొరకు బేస్‌లైన్ CPU లెక్కించుము.

en: Concrete job for %s invocation is in error state
te: %s యిన్వొకేషన్ కొరకు కాంక్రీట్ జాబ్ దోష స్థితినందు వుంది

en: Concrete job for %s invocation is in unknown state
te: %s యిన్వొకేషన్ కొరకు కాంక్రీట్ జాబ్ తెలియని స్థితినందు వుంది

en: Config entry '%s' must represent a boolean value (true|false)
te: ఆకృతీకరణ ప్రవేశం '%s' తప్పక వొక బూలియన్ విలువ (true|false) ప్రస్పుటింపచేయాలి

en: Config entry '%s' must represent an integer value
te: ఆకృతీకరణ ప్రవేశం '%s' తప్పక వొక పూర్ణాంకం విలువ ప్రస్పుటించాలి

en: Configure a domain to be automatically started at boot.
te: బూట్ వద్ద స్వయంచాలకంగా ప్రారంభం అగుటకు డొమైన్ ను ఆకృతీకరించు.

en: Configure a network to be automatically started at boot.
te: బూట్ సమయమందు స్వయంచాలకంగా ప్రారంభంమగునట్లు నెట్వర్కు ను ఆకృతీకరించు

en: Configure a pool to be automatically started at boot.
te: బూట్ నందు స్వయంచాలకంగా పూల్ ప్రారంభమగునట్లు ఆకృతీకరించుము.

en: Connect the virtual serial console for the guest
te: వాస్తవిక క్రమాంక కన్సోల్ ను కక్షిదారి కి అనుసంధానించు

en: Connect to local hypervisor. This is built-in command after shell start up.
te: స్థానిక అధిప్రతికి అనుసంధానం. ఇది షల్ స్టార్టప్ తరువాత కమాండులో నిర్మించబడుతుంది.

en: Connected to domain %s
te: డొమైన్ %sకు అనుసంధానమైంది

en: Connecting to session instance without socket path is not supported by the libssh2 connection driver
te: సెషన్ ఇన్‌స్టాన్సుకు సాకెట్ పాత్ లేకుండా అనుసంధానమగుట libssh2 అనుసంధాన డ్రైవర్ చేత తోడ్పాటునీయబడదు

en: Connecting to session instance without socket path is not supported by the ssh connection driver
te: సెషన్ ఇన్‌స్టాన్సుకు సాకెట్ పాత్ లేకుండా అనుసంధానమగుట ssh అనుసంధాన డ్రైవర్ చేత తోడ్పాటునీయబడదు

en: Constant pages:
te: స్థిరమైన పేజీలు:

en: Container ID is not specified
te: కంటైనర్ ID తెలుపబడిలేదు

en: Container does not provide an initctl pipe
te: కంటైనర్ initctl పైప్ అందించదు

en: Container is not defined
te: కంటైనర్ నిర్వచించబడి లేదు

en: Control groups not supported on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన నియంత్రిక సమూహాలు తోడ్పాటునీయవు

en: Controller %d out of range
te: నియంత్రిక %d విస్తృతి బయటవుంది

en: Controller '%s' is not enabled for group
te: నియంత్రిక '%s' సమూహం కొరకు చేతనం కాలేదు

en: Controller '%s' is not mounted
te: నియంత్రిక '%s' మౌంట్ కాలేదు

en: Controller '%s' is not wanted, but '%s' is co-mounted
te: నియంత్రిక '%s' కావాలనుకోలేదు, అయితే '%s' తోటి-మౌంటైంది

en: Controller '%s' not mounted
te: నియంత్రిక '%s' మౌంట్ కాలేదు

en: Controllers must use the 'ccid' address type
te: నియంత్రికలు తప్పక 'ccid' చిరునామా రకం వుపయోగించాలి

en: Convert domain XML config to a native guest configuration format.
te: డొమైన్ XML ఆకృతీకరణను స్వాభావిక గెస్టు ఆకృతీకరణ ఫార్మాటుకు మార్చుము.

en: Convert domain XML to native config
te: డొమైన్ XMLను స్వాభావిక ఆకృతీకరణకు మార్చుము

en: Convert native config to domain XML
te: స్వాభావిక ఆకృతీకరణను డొమైన్ XMLకు మార్చుము

en: Convert native guest configuration format to domain XML format.
te: స్వాభావిక గెస్టు ఆకృతీకరణ ఫార్మాట్‌ను డొమైన్ XML ఫార్మాటుకు మార్చుము.

en: Copy a disk backing image chain to dest.
te: డిస్కు బాకింగ్ చిత్ర చైన్‌ను గమ్యానికి నకలుతీయి.

en: Copy aborted
te: నకలు విరమించబడింది

en: Copying definition of '%d' type is not implemented yet.
te: '%d' రకపు నిర్వచనాన్ని నకలుతీయుట యింకా లేదు.

en: Core dump a domain.
te: క్షేత్రాన్ని సంక్షిప్తీకరించు

en: Core(s) per socket:
te: సాకెటుకి కోర్(లు):

en: Could find volume with name: %s
te: ఈ పేరుతో వాల్యూమ్ కనుగొనలేక పోయింది: %s

en: Could not add variable 'IP' to hashmap
te: హాష్‌మాప్‌కు వేరియబుల్ 'IP' జతచేయలేక పోయింది

en: Could not add variable 'MAC' to hashmap
te: వేరియబుల్ 'MAC' ను hashmap కు జతచేయలేక పోయింది

en: Could not allocate memory for output of '%s'
te: %s యొక్క అవుట్పుట్ కొరకు మెమొరీను కేటాయించలేక పోయింది

en: Could not assign address to disk '%s'
te: డిస్కు '%s' కు చిరునామా అప్పగించలేక పోయింది

en: Could not build CURL header list
te: CURL హెడర్ జాబితా నిర్మించలేక పోయెను

en: Could not change memory parameters: %s
te: మెమొరీ పారామితులు మార్చలేక పోయింది: %s

en: Could not change scheduler parameters: %s
te: ప్రణాళకి పారామితులు మార్చలేక పోయింది: %s

en: Could not close %s
te: %s మూయలేక పోయింది

en: Could not configure network
te: నెట్వర్కును ఆకృతీకరించలేక పోయింది

en: Could not convert domain name to VEID
te: డొమైన్ నామమును VEIDకు మార్చలేక పోయింది

en: Could not convert from %s to UTF-8 encoding
te: %s నుండి UTF-8 ఎన్కోడింగ్‌కు మారలేక పోయింది

en: Could not copy an XML node
te: XML నోడ్ నకలుతీయలేదు

en: Could not copy default config
te: అప్రమేయ ఆకృతీకరణను నకలుతీయలేక పోయింది

en: Could not copy volume: %s
te: వాల్యూమ్ నకలు తీయలేకపోయింది: %s

en: Could not create Session instance, rc = 0x%08x
te: సెషన్ సంభవం సృష్టించలేక పోయింది, rc = 0x%08x

en: Could not create VirtualBox instance, rc = 0x%08x
te: వర్చ్యువల్‌బాక్స్ సంభవం సృష్టించలేక పోయింది, rc = 0x%08x

en: Could not create filter
te: వడపోత సృష్టించలేక పోయింది

en: Could not create openwsman client
te: openwsman క్లైంట్ సృష్టించలేక పోయింది

en: Could not create snapshot: %s
te: స్నాప్‌షాట్ సృష్టించలేక పోయింది: %s

en: Could not create thread. QEMU initialization might be incomplete
te: త్రెడ్ సృష్టించలేక పోయింది. QEMU సిద్దీకరణ బహుశా అసంపూర్ణం అయివుండవచ్చు

en: Could not create volume: %s
te: వాల్యూమ్ సృష్టించలేక పోయింది: %s

en: Could not define domain: %s
te: డొమైన్ నిర్వచించలేక పోయింది: %s

en: Could not delete snapshot '%s': %s
te: స్నాప్‌షాట్ '%s' తొలగించలేక పోయింది: %s

en: Could not delete volume: %s
te: వాల్యూమ్ తొలగించలేక పోయింది: %s

en: Could not deserialize pull response item
te: పుల్ స్పందన అంశమును డీసీరియలైజ్ చేయలేక పోయింది

en: Could not destroy domain: %s
te: డొమైన్ నాశనం చేయలేక పోయింది: %s

en: Could not determine home directory
te: నివాస సంచయం నిర్ణయించలేక పోయింది

en: Could not determine kernel version from string %s
te: స్ట్రింగ్ %s నుండి కెర్నల్ వర్షన్ నిర్ణయించలేక పోయింది

en: Could not disable SIGPIPE
te: SIGPIPE అచేతనం చేయలేక పోయింది

en: Could not dlsym %s from '%s': %s
te: %s నుండి '%s' కు dlsym చేయలేక పోయింది: %s

en: Could not extract VirtualBox version
te: వర్చ్యువల్‌బాక్స్ వర్షన్ ఎక్సుట్రాక్ట్ చేయలేక పోయింది

en: Could not extract vzctl version
te: vzctl వర్షన్‌ను వెలికితీయలేదు

en: Could not find %s
te: %s కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find %s with name '%s'
te: %s ను పేరు '%s' తో కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find 'active' element
te: 'క్రియాశీల' మూలకం కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find <name>
te: <పేరు> కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find <uuid>
te: <uuid> కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find HostPortGroup for key '%s'
te: HostPortGroup ను '%s' కీ కొరకు కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find HostPortGroup with key '%s'
te: HostPortGroup ను '%s' కీ తో కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find HostVirtualSwitch with UUID '%s'
te: UUID '%s' తో HostVirtualSwitch కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find HostVirtualSwitch with name '%s'
te: HostVirtualSwitch ను పేరు '%s' తో కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find PhysicalNic with key '%s'
te: PhysicalNic ను '%s' కీ కొరకు కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find PhysicalNic with name '%s'
te: PhysicalNic ను '%s' పేరుతో కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find any 'network' element in status file
te: స్థితి ఫైలునందు ఏ 'network' మూలకం కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find any mounted controllers
te: మౌంటైన నియంత్రికలు కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find compute resource specified in '%s'
te: '%s' నందు తెలిపిన గణించు వనరును కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find datacenter specified in '%s'
te: '%s' నందు తెలిపిన దత్తాంశకేంద్రంను కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find datastore containing absolute path '%s'
te: ఆబ్సొల్యూట్ పాత్ '%s' కలిపివున్న దత్తాంశకేంద్రం కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find datastore with name '%s'
te: పేరు '%s' తో దత్తాంశకేంద్రం కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find directory separator in %s
te: %s నందు డైరెక్టరీ విచ్చేదని కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find domain snapshot with internal name '%s'
te: అంతర్గత పేరు '%s' తో డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find domain with UUID '%s'
te: UUID '%s' తో డొమైన్ కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find domain with name '%s'
te: పేరు '%s' తో డొమైన్ కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find host system specified in '%s'
te: '%s' నందు తెలిపిన అతిధేయ వ్యవస్థను కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find matching device
te: సరిపోలు పరికరము కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find matching device '%s'
te: సరిపోలు పరికరం '%s' కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find parent device for '%s'
te: '%s' కొరకు పేరెంట్ కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find physical NIC with MAC address '%s'
te: MAC చిరునామా '%s' తో భౌతిక NIC కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find physical NIC with name '%s'
te: భౌతిక NIC పేరు '%s' తో కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find placement for controller %s at %s
te: నియంత్రిక %s కొరకు %s వద్ద స్థానం కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find snapshot with name '%s'
te: పేరు '%s' తో స్నాప్‌షాట్ కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find storage pool with name '%s'
te: పేరు '%s' తో నిల్వ పూల్ కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find storage pool with name: %s
te: ఈ పేరుతో నిల్వ పూల్ కనుగొనలేక పోయింది: %s

en: Could not find storage pool with uuid '%s'
te: uuid '%s' తో నిల్వ పూల్ కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find storage volume with key '%s'
te: కీ '%s' తో నిల్వ వాల్యూమ్ కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find typefile '%s'
te: '%s' రకముదస్త్రమును కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find value for variable '%s'
te: వేరియబుల్ '%s' కొరకు విలువ కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not find variable '%s' in iterator
te: వేరియబుల్ '%s' ను ఇటరేటర్ నందు కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not format channel target type
te: చానల్ లక్ష్యపు రకం ఫార్మాట్ చేయలేక పోయింది

en: Could not free deserialized data
te: డీసీరియలైజ్ చేసిన దత్తాంశం ఖాళీ చేయలేక పోయింది

en: Could not generate eth name for container
te: కంటైనర్ కొరకు eth నామమును నిష్పాదించలేక పోయింది

en: Could not generate next class ID
te: తరువాతి క్లాస్ ఐడి జనియింపచేయలేక పోయింది

en: Could not generate veth name
te: veth నామమును నిష్పాదించలేక పోయింది

en: Could not get UUID of virtual machine
te: వర్చ్యువల్ మిషన్ యొక్క UUID పొందలేక పోయింది

en: Could not get Virtual functions on %s
te: %s పైన వర్చ్యువల్ ఫంక్షన్లను పొందలేదు

en: Could not get access to ACL tech driver '%s'
te: ACL టెక్ డ్రైవర్ '%s' కు ఏక్సెస్ పొందలేక పోయింది

en: Could not get current time
te: ప్రస్తుత సమయమును పొందలేక పోయింది

en: Could not get interface information for '%s', which is a enslaved in bond '%s'
te: '%s' కొరకు యింటర్ఫేస్ సమాచారం కనుగొనలేక పోయింది, ఏదైతే '%s' బాండ్ నందు ఎన్‌స్లేవ్‌డ్ అయెనో

en: Could not get interface information for '%s', which is a member of bridge '%s'
te: '%s' కొరకు యింటర్ఫేస్ సమాచారం కనుగొనలేక పోయింది, అది బ్రిడ్జ్ '%s' మెంబర్

en: Could not get iterator index for (internal) iterator ID %u
te: (అంతర్గత) ఇటరేటర్ ID %u కొరకు ఇటరేటర్ విషయసూచి పొందలేక పోయింది

en: Could not get iterator index for iterator ID %u
te: ఇటరేటర్ ID %u కొరకు ఇటరేటర్ విషయసూచి పొందలేక పోయింది

en: Could not get list of Defined Domains, rc=%08x
te: నిర్వచిత డొమైన్ల యొక్క జాబితాను పొందలేక పోయింది, rc=%08x

en: Could not get list of Domains, rc=%08x
te: డొమైన్ల యొక్క జాబితాను పొందలేక పోయింది, rc=%08x

en: Could not get list of domains, rc=%08x
te: డొమైన్ల జాబితాను పొందలేక పోయింది, rc=%08x

en: Could not get list of machines, rc=%08x
te: మిషన్ల యొక్క జాబితాను పొందలేక పోయింది, rc=%08x

en: Could not get members of bridge '%s'
te: బ్రిడ్జ్ '%s' యొక్క సభ్యులను పొందలేక పోయింది

en: Could not get name of virtual machine
te: వర్చ్యువల్ మిషన్ యొక్క పేరు పొందలేక పోయింది

en: Could not get nth (%u) value of variable '%s'
te: nth (%u) విలువ వేరియబుల్ '%s' యొక్కది పొందలేక పోయింది

en: Could not get number of Defined Domains, rc=%08x
te: నిర్వచిత డొమైన్ల యొక్క సంఖ్యను పొందలేక పోయింది, rc=%08x

en: Could not get number of Domains, rc=%08x
te: డొమైన్ల యొక్క సంఖ్యను పొందలేక పోయింది, rc=%08x

en: Could not get slaves of bond '%s'
te: స్లేవ్స్ ఆఫ్ బాండ్ '%s' పొందలేక పోయింది

en: Could not get snapshot name
te: స్నాప్‌షాట్ పేరు పొందలేక పోయింది

en: Could not get syspath for parent of '%s'
te: '%s' యొక్క పేరెంట్ కొరకు syspath కనుగొనలేక పోయింది

en: Could not handle file name '%s'
te: ఫైల్ పేరు '%s' సంభాలించలేక పోయింది

en: Could not initialize CURL
te: CURL సిద్దీకరించలేక పోయింది

en: Could not initialize CURL (multi)
te: CURL (బహుళ) సిద్దీకరించలేక పోయింది

en: Could not initialize CURL (share)
te: CURL (భాగస్వామ్య) సిద్దీకరించలేక పోయింది

en: Could not initialize CURL mutex
te: CURL మ్యూటెక్స్ సిద్దీకరించలేక పోయింది

en: Could not initialize a CURL (share) mutex
te: CURL (భాగస్వామ్య) మ్యూటెక్స్ సిద్దీకరించలేక పోయింది

en: Could not initialize openwsman transport
te: openwsman బదిలీను సిద్దీకరించలేక పోయింది

en: Could not initialize options
te: ఐచ్చికాలను సిద్దీకరించలేక పోయింది

en: Could not initialize session mutex
te: సెషన్ మ్యూటెక్స్ సిద్దీకరించలేదు

en: Could not lookup %s
te: %s లుకప్ చేయలేక పోయింది

en: Could not lookup %s for %s invocation
te: %s ను %s ఇన్వొకేషన్ కొరకు లుకప్ చేయలేక పోయింది

en: Could not lookup %s for domain %s
te: %s ను డొమైన్ %s కొరకు లుకప్ చేయలేక పోయింది

en: Could not lookup '%s' from '%s'
te: '%s' లుకప్ చేయలేక పోయింది '%s' నుండి

en: Could not lookup '%s' list from '%s'
te: '%s' జాబితా లుకప్ చేయలేక పోయింది '%s' నుండి

en: Could not lookup SOAP body
te: SOAP బాడీ లుకప్ చేయలేక పోయింది

en: Could not lookup controller model for '%s'
te: '%s' కొరకు నియంత్రిక రకం చూడలేక పోయింది

en: Could not lookup datastore host mount
te: దత్తాంశకేంద్ర అతిధేయ మౌంట్ లుకప్ చేయలేక పోయింది

en: Could not lookup pull response
te: పుల్ స్పందన లుకప్ చేయలేక పోయింది

en: Could not lookup pull response items
te: పుల్ స్పందన అంశాలను లుకప్ చేయలేక పోయింది

en: Could not lookup root snapshot list
te: స్నాప్‌షాట్ జాబితాను చూడలేక పోయింది

en: Could not migrate domain, migration task finished with an error: %s
te: డొమైన్ మైగ్రేట్ చేయలేక పోయెను, మైగ్రేషన్ కర్తవ్యం వొక దోషంతో ముగెసెను: %s

en: Could not migrate domain, validation reported a problem
te: డొమైన్ మైగ్రేట్ చేయలేక పోయెను, నిర్థారణ అనునది సమస్యను నివేదించెను

en: Could not migrate domain, validation reported a problem: %s
te: డొమైన్ మైగ్రేట్ చేయలేక పోయెను, నిర్థారణ అనునది సమస్యను నివేదించెను: %s

en: Could not open '%s' to trigger host scan
te: హోస్టు స్కానును ట్రిగ్గర్ చేయుటకు '%s'ను తెరువలేక పోయింది

en: Could not open /proc/net/dev
te: /proc/net/dev తెరువలేక పోయింది

en: Could not parse 'bonding/arp_interval' '%s' for '%s'
te: 'bonding/arp_interval' '%s' ను '%s' కొరకు పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse 'bonding/arp_validate' '%s' for '%s'
te: 'bonding/arp_validate' '%s' ను '%s' కొరకు పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse 'bonding/downdelay' '%s' for '%s'
te: 'bonding/downdelay' '%s' ను '%s' కొరకు పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse 'bonding/miimon' '%s' for '%s'
te: 'bonding/miimon' '%s' ను '%s' కొరకు పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse 'bonding/mode' '%s' for '%s'
te: 'bonding/mode' '%s' ను '%s' కొరకు పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse 'bonding/updelay' '%s' for '%s'
te: 'bonding/updelay' '%s' ను '%s' కొరకు పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse 'bonding/use_carrier' '%s' for '%s'
te: 'bonding/use_carrier' '%s' ను '%s' కొరకు పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse 'bridge/stp_state' '%s' for '%s'
te: 'bridge/stp_state' '%s' ను '%s' కొరకు పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse IID from '%s', rc = 0x%08x
te: IID ను '%s' నుండి పార్స్ చేయలేక పోయింది, rc = 0x%08x

en: Could not parse MTU value '%s'
te: MTU విలువ '%s' పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse UUID from '%s'
te: UUID ను '%s' నుండి పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse UUID from string '%s'
te: స్ట్రింగ్ '%s' కొరకు UUID పార్స్ చేయలేకపోయింది

en: Could not parse VPS ID %s
te: VPS ID %s పార్శ్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse barrier and limit of '%s' from config for container %d
te: '%s' యొక్క బారియర్ మరియు పరిమితి ఆకృతీకరణ నుండి కంటైనర్ %d కొరకు పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse barrier of '%s' from config for container %d
te: '%s' యొక్క బారియర్ ఆకృతీకరణ నుండి కంటైనర్ %d కొరకు పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse chain priority '%s'
te: చైన్ ప్రాముఖ్యత '%s' పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse positive integer from '%s'
te: ధన పూర్ణసంఖ్యను '%s' నుండి పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse return code from '%s'
te: '%s' నుండి తిప్పియిచ్చు కోడ్ పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse usb file %s
te: usb ఫైలు %sను పార్శ్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse valid disk index from '%s'
te: '%s' నుండి చెల్లునటువంటి డిస్కు విషయసూచీను పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not parse version number from '%s'
te: '%s' నుండి వర్షన్ సంఖ్యను పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Could not query registry value '%s\%s'
te: రిజిస్ట్రీ విలువ '%s\%s' క్వరీ చేయలేదు

en: Could not re-enable SIGPIPE
te: SIGPIPE తిరిగి-చేతనం చేయలేక పోయింది

en: Could not read '%s' from config for container %d
te: '%s' ను ఆకృతీకరణ నుండి కంటైనర్ %d కొరకు చదువలేక పోయింది

en: Could not read 'IP_ADDRESS' from config for container %d
te: %d కొరకు config నుండి 'IP_ADDRESS' చదువలేక పోయింది

en: Could not read 'NETIF' from config for container %d
te: కంటైనర్ %d కొరకు config నుండి 'NETIF' చదువలేక పోయింది

en: Could not read 'OSTEMPLATE' from config for container %d
te: 'OSTEMPLATE'ను config కంటైనర్ %d కొరకు చదువలేక పోయింది

en: Could not read 'VE_PRIVATE' from config for container %d
te: 'VE_PRIVATE'ను config నుండి కంటైనర్ %d కొరకు చదువలేక పోయింది

en: Could not read config for container %d
te: కంటైనర్ %d కొరకు configను చదువలేక పోయింది

en: Could not read container config
te: కంటైనర్ ఆకృతీకరణని చదువలేక పోయింది

en: Could not read typefile '%s'
te: '%s' టైపుదస్త్రమును చదువలేక పోయింది

en: Could not resume domain: %s
te: డొమైన్ తిరిగి కొనసాగించలేక పోయింది: %s

en: Could not retrieve 'bonding/arp_interval' for '%s'
te: 'bonding/arp_interval' ను '%s' కొరకు వెలికితీయలేక పోయింది

en: Could not retrieve 'bonding/arp_ip_target' for '%s'
te: 'bonding/arp_ip_target' ను '%s' కొరకు వెలికితీయలేక పోయింది

en: Could not retrieve 'bonding/arp_validate' for '%s'
te: 'bonding/arp_validate' ను '%s' కొరకు వెలికితీయలేక పోయింది

en: Could not retrieve 'bonding/downdelay' for '%s'
te: '%s' కొరకు 'bonding/downdelay' వెలికితీయలేక పోయింది

en: Could not retrieve 'bonding/miimon' for '%s'
te: 'bonding/miimon' ను '%s' కొరకు వెలికితీయలేక పోయింది

en: Could not retrieve 'bonding/mode' for '%s'
te: 'bonding/mode' ను '%s' కొరకు వెలికితీయలేక పోయింది

en: Could not retrieve 'bonding/updelay' for '%s'
te: 'bonding/updelay' ను '%s' కొరకు వెలికితీయలేక పోయింది

en: Could not retrieve 'bonding/use_carrier' for '%s'
te: 'bonding/use_carrier' ను '%s' కొరకు వెలికితీయలేక పోయింది

en: Could not retrieve 'bridge/forward_delay' for '%s'
te: 'bridge/forward_delay' ను '%s' కొరకు వెలికితీయలేక పోయింది

en: Could not retrieve 'bridge/stp_state' for '%s'
te: 'bridge/stp_state' ను '%s' కొరకు వెలికితీయలేక పోయింది

en: Could not retrieve pool information
te: పూల్ సమాచారం వెలికితీయలేదు

en: Could not retrieve resource pool
te: వనరు పూల్ తిరిగిపొందలేక పోయెను

en: Could not retrieve the AutoStartDefaults object
te: AutoStartDefaults ఆబ్జక్టు వెలికితీయలేక పోయింది

en: Could not revert to snapshot '%s': %s
te: స్నాప్‌షాట్ '%s' తిప్పివుంచలేక పోయింది: %s

en: Could not search in datastore '%s': %s
te: దత్తాంశకేంద్రం '%s' నందు అన్వేషించలేక పోయింది: %s

en: Could not set UUID
te: UUIDను అమర్చలేక పోయింది

en: Could not set disk quota
te: డిస్కు కోటా అమర్చలేక పోయింది

en: Could not set limit to %lld MHz, expecting positive value or -1 (unlimited)
te: పరిమితిని %lld MHz కు అమర్చలేము, ధన విలువను లేదా -1 (అపరిమితం) కావలసివుంది

en: Could not set max-memory to %lu kilobytes: %s
te: గరిష్ట-మెమొరీ ను %lu కిలోబైట్లకు అమర్చలేక పోయింది: %s

en: Could not set memory size
te: మెమొరీ పరిమాణమును అమర్చలేక పోయింది

en: Could not set memory to %lu kilobytes: %s
te: మెమొరీను %lu కిలోబైట్లకు అమర్చలేక పోయింది: %s

en: Could not set number of vCPUs
te: vCPU ల సంఖ్య అమర్చలేక పోయింది

en: Could not set number of virtual CPUs to %d: %s
te: %d కు వర్చ్యువల్ CPU ల సంఖ్యను అమర్చలేక పోయింది: %s

en: Could not set reservation to %lld MHz, expecting positive value
te: రిజర్వేషన్‌ను %lld MHz కు అమర్చలేకపోయింది, ధన విలువ కావలసివుంది

en: Could not set shares to %d, expecting positive value or -1 (low), -2 (normal) or -3 (high)
te: షేర్లను %d కు అమర్చలేక పోయింది, ధనవిలువ లేదా -1 (అల్ప), -2 (సాధారణ) లేదా -3 (అధిక) కావలసివుంది

en: Could not set the source dir for the filesystem
te: మూలపు dirను దస్త్రవ్యవస్థ కొరకు అమర్చలేక పోయింది

en: Could not start domain: %s
te: డొమైన్ ప్రారంభించలేక పోయింది: %s

en: Could not suspend domain: %s
te: డొమైన్ సస్పెండ్ చేయలేక పోయింది: %s

en: Could not verify disk address
te: డిస్కు చిరునామా నిర్థారించలేక పోయింది

en: Could not wipe volume: %s
te: వాల్యూమ్ చెరిపివేయలేక పోయింది: %s

en: Could not write to stream
te: స్ట్రీమ్‌కు వ్రాయలేక పోయింది

en: Couldn't create lock file for device '%s' in path '%s'
te: పరికరం '%s' కొరకు లాక్ ఫైలును పాత్ '%s' నందు సృష్టించలేకపోయింది

en: Couldn't fetch Domain Information
te: డొమైన్ సమాచారం పొందలేక పోయింది

en: Couldn't fetch Node Information
te: నోడ్ సమాచారం పొందలేక పోయింది

en: Couldn't get VM information from XML
te: XML నుండి VM సమాచారం పొందలేక పోయింది

en: Couldn't get VM record
te: VM రికార్డ్ పొందలేకపోయింది

en: Couldn't get host metrics
te: అతిధేయ మెట్రిక్స్ పొందలేక పోయింది

en: Couldn't get host metrics - memory information
te: అతిధేయ మెట్రిక్స్ పొందలేక పోయింది - మెమొరీ సమాచారం

en: Couldn't get the Domain Pointer
te: డొమైన్ సూచకి పొందలేకపోయింది

en: Couldn't get version info
te: వర్షన్ సమాచారం పొందలేక పోయింది

en: Couldn't parse version info
te: వర్షన్ సమాచారం పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Couldn't read volume target path '%s'
te: వాల్యూమ్ లక్ష్యపు పాత్‌ '%s'ను చదువలేక పోయింది

en: Couldn't set link state on interface: %s
te: ఇంటర్ఫేస్ పైన లింక్ స్థితి అమర్చలేక పోయింది: %s

en: Couldn't write to lock file for device '%s' in path '%s'
te: పరికరం '%s' కొరకు లాక్ ఫైలును పాత్ '%s' నందు వ్రాయలేక పోయింది

en: Cpu '%u' in node '%zu' is out of range of the provided bitmap
te: Cpu '%u' నోడ్ '%zu' నందు ఇచ్చిన బిట్‌మాప్ విస్తృతి దాటివుంది

en: Create a device on the node.  Note that this command creates devices on the physical host that can then be assigned to a virtual machine.
te: నోడ్ పైన పరికమును సృష్టించుము.  ఈ ఆదేశము భౌతిక హోస్టుపై పరికరములను సృష్టిస్తుందని గమనించండి అది అప్పుడు వర్చ్యువల్ మిషన్‌కు అప్పగించబడుతుంది.

en: Create a domain.
te: క్షేత్రాన్ని సృష్టించు

en: Create a network.
te: నెట్వర్కు ను సృష్టించండి

en: Create a pool.
te: పూల్‌ను సృష్టించుము.

en: Create a restore point for interfaces settings
te: ఇంటర్ఫేస్‌ల అమరికల కొరకు రిస్టోర్ పాయింట్ సృష్టించు

en: Create a snapshot (disk and RAM) from XML
te: XML నుండి స్నాప్‌షాట్ సృష్టించు (డిస్కు మరియు RAM)

en: Create a snapshot (disk and RAM) from arguments
te: ఆర్గుమెంట్ల నుండి స్నాప్‌షాట్ (డస్క్ మరియు RAM) స్నాప్‌షాట్ సృష్టించు

en: Create a snapshot from XML
te: XML నుండి స్నాప్‌షాట్ సృష్టించు

en: Create a snapshot from a set of args
te: ఆర్గుమెంట్ల సమితినుండి స్నాప్‌షాట్ సృష్టించు

en: Create a vol from an existing volume.
te: ఉన్న వాల్యూమునుండి వొక వాల్యూమును సృష్టించుము.

en: Create a vol.
te: వాల్యూమ్‌ను సృష్టించు

en: Created bridge %s with attached device %s
te: బ్రిడ్జ్ %s ను అనుబందిత పరికరం %s తో సృష్టించెను

en: Creating non-file volumes is not supported
te: నాన్-ఫైల్ వాల్యూమ్లను సృష్టించుట తోడ్పాటునీయదు

en: Creation Time
te: సృష్టించు సమయం

en: Creation of %s volumes is not supported
te: %s వాల్యూమ్ల సృష్టీకరణ తోడ్పాటులేదు

en: Current:
te: ప్రస్తుత:

en: DBus matches could not be installed. Disabling nwfilter driver
te: DBus జోడీలు సంస్థాపించబడలేవు. nwfilter డ్రైవర్ అచేతనచేస్తోంది

en: DBus not available, disabling HAL driver: %s
te: DBus అందుబాటులో లేదు, HAL డ్రైవర్ అచేతనం చేస్తోంది: %s

en: DBus support not compiled into this binary
te: DBus తోడ్పాటు ఈ బైనరీనకు కంపైల్ కాలేదు

en: DBus type stack is empty
te: DBus రకం స్టాక్ ఖాళీ

en: DBus type too deeply nested
te: DBus రకం మరీ లోతుగా నెస్టెడ్ అయింది

en: DNS HOST records cannot be modified, only added or deleted
te: DNS HOST రికార్డ్స్ సవరించబడలేవు, జతచేసినవి లేదా తొలగించినవి మాత్రమే

en: DNS SRV records cannot be modified, only added or deleted
te: DNS SRV రికార్డ్స్ సవరించబడలేవు, జతచేసినవి లేదా తొలగించినవి మాత్రమే

en: DNS TXT records cannot be modified, only added or deleted
te: DNS TXT రికార్డ్స్ సవరించబడలేవు, జతచేసినవి లేదా తొలగించినవి మాత్రమే

en: Data processed:
te: నిర్వర్తించబడిన డాటా:

en: Data remaining:
te: మిగిలిన డాటా:

en: Data total:
te: మొత్తం డాటా:

en: Datastore has unexpected type '%s'
te: డాటాస్టోర్ అనుకోని '%s' రకం కలిగివుంది

en: Datastore path '%s' doesn't have expected format '[<datastore>] <path>'
te: డాటాస్టోర్ పాత్ '%s' అనుకొన్న ఫార్మాట్  '[<datastore>] <path>' కలిగిలేదు

en: Datastore path '%s' doesn't reference a file
te: డాటాస్టోర్ పాత్ '%s' ఫైలును పరామర్శించలేక పోతోంది

en: DatastoreInfo has unexpected type
te: డాటా‌స్టోర్‌యిన్ఫో అనుకోని రకం కలిగివుంది

en: Define a domain.
te: క్షేత్రాన్ని నిర్వచించు.

en: Define a new network filter or update an existing one.
te: కొత్త నెట్వర్కు వడపోత నిర్వచించు లేదా వున్నదాన్ని నవీకరించు.

en: Define a pool.
te: పూల్‌ను నిర్వచించు.

en: Define or modify a secret.
te: రహస్యమును నిర్వచించండి లేదా సవరించండి.

en: Delete a domain snapshot
te: డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ తొలగించు

en: Delete a given pool.
te: ఇచ్చిన పూల్‌ను నాశనంచేయి.

en: Delete a given vol.
te: ఇచ్చిన volను తొలగించుము.

en: Descendants:
te: వారసులు:

en: Dest file %s too big for destination
te: గమ్యమునకు గమ్యము ఫైల్ %s మరీ పెద్దది

en: Destination libvirt does not support peer-to-peer migration protocol
te: గమ్యపు libvirt అనునది peer-to-peer మైగ్రేషన్ ప్రొటోకాల్‌ను మద్దతించదు

en: Destroy a device on the node.  Note that this command destroys devices on the physical host
te: నోడ్ పైన వొక పరికరం ఆపుచేయి.  ఈ ఆదేశం భౌతిక అతిధేయ పైని పరికరాలను నాశనం చేయునని గమనించండి

en: Destroyed node device '%s'
te: నాశనం చేసిన నోడ్ పరికరము '%s'

en: Detach device from an XML <file>
te: XML <file> నుండి పరికరాన్ని వేరుచేయము

en: Detach disk device.
te: డిస్కు పరికరాన్ని వేరుచేయి

en: Detach network interface.
te: నెట్వర్కు ఇంటర్‌ఫేస్ ను వేరుచేయుము.

en: Detach node device from its device driver before assigning to a domain.
te: డొమైన్‌కు అప్పగించుటకు ముందుగానే నోడ్ పరికరంను దాని పరికర డ్రైవర్ నుండి వేరుచేయి.

en: Device
te: పరికరము

en: Device %s already exists
te: పరికరం %s యిప్పటికే వుంది

en: Device %s detached
te: పరికరం %s వేరుచేయబడింది

en: Device %s in use
te: పరికరం %s వుపయోగంలోవుంది

en: Device %s is already in use
te: పరికరము %s యిప్పటికే వుపయోగంలో వుంది

en: Device %s is behind a switch lacking ACS and cannot be assigned
te: పరికరము %s అనునది స్విచ్ లాకింగ్ ACSకు వెనుకవుంది మరియు అప్పగించుట కుదరదు

en: Device %s is not a bridge
te: పరికరం %s బ్రిడ్జ్ కాదు

en: Device %s not found: could not access %s
te: పరికరం %s కనబడలేదు: %s ఏక్సెస్ చేయలేదు

en: Device %s re-attached
te: పరికరము %s తిరిగి-కలపబడింది

en: Device %s reset
te: పరికరము %s తిరిగివుంచబడింది

en: Device %s un-attached from bridge %s
te: పరికరం %s బ్రిడ్జ్ %s నుండి వేరుచేయబడింది

en: Device attached successfully
te: పరికరము సమర్ధవంతంగా అనుభందించబడింది

en: Device attached to bridge %s has no name
te: బ్రిడ్జ్ %s కు అనుబందించిన పరికరం ఏ పేరు కలిగిలేదు

en: Device configuration is not compatible: Domain has no USB bus support
te: పరికర ఆకృతీకరణ సారూప్యమైనది కాదు: డొమైన్ అనునది USB బస్ తోడ్పాటు కలిగిలేదు

en: Device detached successfully
te: పరికరము సమర్ధవంతంగా విడదీయబడింది

en: Device is not a fibre channel HBA
te: పరికరము ఫైబర్ చానల్ HBA కాదు

en: Device type '%s' is not an integer
te: పరికరము రకము '%s' అనునది యింటీజర్ కాదు

en: Device updated successfully
te: పరికరం విజయవంతంగా నవీకరించబడెను

en: Device: %s
te: పరికరం: %s

en: Dict entry in signature '%s' is wrong size
te: సంతకం '%s' నందు Dict ప్రవేశం సరికాని పరిమాణం

en: Dict entry in signature '%s' must be a basic type
te: సంతకం '%s' నందు Dict ప్రవేశం తప్పక ప్రాథమిక రకం కావాలి

en: Did not find USB device bus:%u device:%u
te: USB పరికరం bus:%u device:%u కనుగొనలేదు

en: Different inbound and outbound bandwidth is unsupported
te: విభిన్న యిన్‌బౌండ్ మరియు అవుట్‌బౌండ్ బాండ్‌విడ్త్ తోడ్పాటులేనిది

en: Disabled
te: అచేతనమైన

en: Disallowing client %llu with uid %llu
te: క్లైంట్ %llu ను uid %llu తో అనుమతించుటలేదు

en: Disk address %d:%d:%d doesn't match target device '%s'
te: డిస్కు చిరునామా %d:%d:%d లక్ష్యపు పరికరం '%s' కు సరిపోలలేదు

en: Disk attached successfully
te: డిస్కు సమర్ధవంతంగా అనుభందించబడింది

en: Disk cache mode %s is not supported
te: డిస్కు క్యాచీ రీతి %s తోడ్పాటులేదు

en: Disk detached successfully
te: డిస్కు సమర్ధవంతంగా విడదీయబడింది

en: Disk device '%s' does not support snapshotting
te: డిస్కు పరికరం '%s' స్నాప్‌షాటింగ్ తోడ్పాటునీయలేదు

en: Disk index %d is negative
te: డిస్కు విషయసూచిక %d నెగిటివ్

en: Disk source %s must be a character/block device
te: డిస్కు మూలం %s తప్పక అక్షరం/నిరోధక పరికరం కావాలి

en: Disks on SCSI controller %d have inconsistent controller models, cannot autodetect model
te: SCSI నియంత్రిక %d పైని డిస్కులు అస్థిరమైన నియంత్రిక రకాలు కలిగివున్నాయి, రకాన్ని స్వయంచాలకంగా గుర్తించలేదు

en: Display per-CPU and total statistics about the domain's CPUs
te: డొమైన్ యొక్క CPU ల గురించి వొక్కో-CPU మరియు మొత్తం గణాంకాలు ప్రదర్శించు

en: Display the system version information.
te: కంప్యూటరు వర్షన్ సమాచారాన్ని ప్రదర్శించు.

en: Displays the node's total number of CPUs, the number of online CPUs and the list of online CPUs.
te: CPUల నోడ్ల మొత్తం సంఖ్యను ప్రదర్శించు, ఆన్‌లైన్ CPUల సంఖ్య మరియు ఆన్‌లైన్ CPUల జాబితా.

en: Do not change process security label
te: ప్రోసెస్ రక్షణ లేబుల్ మార్చవద్దు

en: Domain %s XML configuration edited.
te: డొమైన్ %s XML ఆకృతీకరణ సరికూర్చబడింది.

en: Domain %s XML configuration not changed.
te: డొమైన్ %s XML ఆకృతీకరణ మార్చబడలేదు.

en: Domain %s attached to pid %u
te: డొమైన్ %s అనునది pid %u కు అనుబందించెను

en: Domain %s could not be suspended
te: డొమైన్ %s రద్దుచేయలేక పోయింది

en: Domain %s could not be woken up
te: డొమైన్ %s మేల్కొలపబడలేదు

en: Domain %s created from %s
te: క్షేత్రం %s %s నుండీ సృష్టించబడింది

en: Domain %s defined from %s
te: %s క్షేత్రం %s నుండీ నిర్వచించబడింది

en: Domain %s destroyed
te: %s క్షేత్రం నాశనం చేయబడింది

en: Domain %s didn't show up
te: డొమైన్ %s చూపబడలేదు

en: Domain %s has been undefined
te: %s క్షేత్రం నిర్వచించబడనిది

en: Domain %s has no manage save image; removal skipped
te: డొమైన్ %s ఏ నిర్వాహిత దాపు చిత్రం కలిగిలేదు; తీసివేత దాటవేయబడెను

en: Domain %s is being rebooted
te: %s క్షేత్రం పునఃప్రారంభించబడుతూ ఉంది

en: Domain %s is being shutdown
te: %s క్షేత్రం ముగించబడుతోంది

en: Domain %s marked as autostarted
te: డొమైన్ %s స్వయంచాలకప్రారంభిక గా గుర్తుంచబడింది

en: Domain %s resumed
te: %s క్షేత్రం సంక్షిప్తీకరించబడింది

en: Domain %s started
te: %s క్షేత్రం ప్రారంభించబడింది

en: Domain %s successfully suspended
te: డొమైన్ %s విజయవంతంగా రద్దైనది

en: Domain %s successfully woken up
te: డొమైన్ %s విజయవంతంగా మేల్కొలపబడెను

en: Domain %s suspended
te: %s క్షేత్రం తొలగించబడింది

en: Domain %s too big for destination
te: గమ్యమునకు డొమైన్ %s మరీ పెద్దది

en: Domain %s unmarked as autostarted
te: డొమైన్ %s స్వయంచాలకప్రారంభిక గా గుర్తుంచబడలేదు

en: Domain %s was reset
te: డొమైన్ %s తిరిగివుంచబడెను

en: Domain '%d' has to be running because libxenlight will suspend it
te: డొమైన్ '%d' నడుస్తు వుండాలి యెంచేతంటే libxenlight దానిని తాత్కాలికంగా తొలగించెను

en: Domain '%s' is already running
te: డొమైన్ '%s' యిప్పటికే నడుచుచున్నది

en: Domain '%s' sysinfo are not available
te: డొమైన్ '%s' sysinfo అందుబాటులో లేదు

en: Domain Pointer is invalid
te: డొమైన్ సూచకి చెల్లనిది

en: Domain Pointer not valid
te: డొమైన్ సూచకి చెల్లనిది

en: Domain XML doesn't contain any disks, cannot deduce datastore and path for VMX file
te: డొమైన్ XML యెటువంటి డిస్కులను కలిగిలేదు, VMX ఫైలు కొరకు డాటాస్టోర్ మరియు పాత్‌ను రాబట్టలేదు

en: Domain XML doesn't contain any file-based harddisks, cannot deduce datastore and path for VMX file
te: డొమైన్ XML యెటువంటి ఫైల్-ఆధారిత హార్డుడిస్కులను కలిగిలేదు, VMX ఫైలు కొరకు డాటా‌స్టోర్ మరియు పాత్ రాబట్టలేదు

en: Domain XML must contain at least one <disk> element.
te: డొమైన్ XML తప్పక వొక <disk> మూలకం కలిగివుండాలి.

en: Domain already exists, editing existing domains is not supported yet
te: డొమైన్‌పేరు యిప్పటికే వుంది, వున్న డొమైన్లను సరికూర్చుట యింకా తోడ్పాటునీయుటలేదు

en: Domain description updated successfully
te: డొమైన్ డిస్క్రిప్షన్ సఫలవంతంగా నవీకరించబడెను

en: Domain has %d interfaces. Please specify which one to detach using --mac
te: డొమైన్ %d ఇంటర్ఫేసులను కలిగివుంది. దేనిని వేరుచేయాలో --mac వుపయోగించి తెలుపుము

en: Domain has multiple interfaces matching MAC address %s. You must use detach-device and specify the device pci address to remove it.
te: సరిపోలు MAC చిరునామా %s కలిగిన బహుళ ఇంటర్ఫేసులను డొమైన్ కలిగివుంది. మీరు తప్పక detach-device వుపయోగించాలి మరియు దానిని తీసివేయుటకు పరికర pci చిరునామా తెలుపాలి.

en: Domain has no current snapshot
te: డొమైన్ ప్రస్తుత స్నాప్‌షాట్ కలిగిలేదు

en: Domain has no managed save image
te: డొమైన్ నిర్వహించి దాచిన చిత్రము లేదు

en: Domain is already active
te: క్షేత్రం ఇప్పటికే ‌క్రియాసహితంగా ఉంది

en: Domain is already active or is in state transition
te: డొమైన్ యిప్పటికే క్రియాశీలంగా వుంది లేదా బదిలీ స్థితి నందువుంది

en: Domain is already running
te: డొమైన్ యిప్పటికే నడుచుచున్నది

en: Domain is not active
te: డొమైన్ క్రియాశీలంగా లేదు

en: Domain is not active or is in state transition
te: డొమైన్ క్రియాశీలంగా లేదా బదిలీ స్థితిలో లేదు

en: Domain is not paused
te: డొమైన్ నిలిపివుంచలేదు

en: Domain is not powered off
te: డొమైన్ పవర్ ఆఫ్ కాలేదు

en: Domain is not powered on
te: డొమైన్ పవర్ ఆన్ కాలేదు

en: Domain is not running
te: డొమైన్ నడుచుట లేదు

en: Domain is not suspended
te: డొమైన్ సస్పెండ్ కాలేదు

en: Domain is not suspended or powered off
te: డొమైన్ సస్పెంట్ కాలేదు లేదా విద్యుత్ ఆపు చేయలేదు

en: Domain name contains invalid escape sequence
te: డొమైన్ పేరు చెల్లని ఎస్కేప్ వరుసను కలిగివుంది

en: Domain name is not unique
te: డొమైన్ పేరు చెల్లనిది

en: Domain not found
te: డొమైన్ కనపడలేదు

en: Domain not found: %s
te: డొమైన్ కనపడలేదు: %s

en: Domain requires KVM, but it is not available. Check that virtualization is enabled in the host BIOS, and host configuration is setup to load the kvm modules.
te: డొమైన్‌కు KVM కు కావాలి, అయితే అది అందుబాటులోలేదు. ఆ వర్చ్యులైజేషన్ అనునది అతిధేయ BIOS నందు చేతనమగునట్లు పరిశీలించు, మరియు kvm మాడ్యూళ్ళను లోడు చేయుటకు అతిధేయ ఆకృతీకరణ అమర్చబడెను.

en: Domain restored from %s
te: %s నుండీ క్షేత్రం తిరిగి స్టోరు చేయబడింది

en: Domain snapshot %s children deleted
te: డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ %s చిల్డ్రన్ తొలగించెను

en: Domain snapshot %s created
te: డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ %s సృష్టించబడినది

en: Domain snapshot %s created from '%s'
te: డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ %s దీనినుండి సృష్టించబడినది '%s'

en: Domain snapshot %s deleted
te: డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ %s తోలగించెను

en: Domain snapshot not found
te: డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ కనబడలేదు

en: Domain snapshot not found: %s
te: డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ కనబడలేదు: %s

en: Domain title can't contain newlines
te: డొమైన్ శీర్షిక కొత్తవరుసలను కలిగివుండలేదు

en: Domain:
te: డొమైన్:

en: DomainID can't fit in 32 bits
te: 32 బిట్స్ నందు డొమైన్ఐడి ఇమడదు

en: Done.
te: అయినది.

en: Download length it too large
te: దింపుకోలు పొడవు మరీ పెద్దది

en: Download volume contents to a file
te: వాల్యూమ్ విషయాలను ఫైలునకు డౌన్‌లోడ్ చేయలేదు

en: Driver state initialization failed
te: డ్రైవర్ స్థితి సిద్దీకరణ విఫలమైంది

en: Dump
te: డంప్

en: Dump XML for a domain snapshot
te: డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ కొరకు XML డంప్ చేయి

en: Dump XML of domain information for a saved state file to stdout.
te: దాచిన స్థితి ఫైలు కొరకు డొమైన్ సమాచారం XML ను stdout కు డంప్ చేయి.

en: Dump failed
te: డంప్ విఫలమైంది

en: Duration not supported. Use 0 for now
te: నిడివి తోడ్పాటునీయదు. ఇప్పటికి 0 వుపయోగించు

en: EOF notify callback must be supplied
te: EOF నోటిఫై కాల్‌బ్యాక్ తప్పక అందివ్వబడాలి

en: Echo back arguments, possibly with quoting.
te: ఆర్గుమెంట్లు Echo చేయి, సాధ్యమైతే కోటింగ్ తో.

en: Edit the XML configuration for a domain.
te: డొమైన్ కొరకు XML ఆకృతీకరణను సరికూర్చుము.

en: Edit the XML configuration for a network filter.
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్ కొరకు XML ఆకృతీకరణ సరికూర్చు.

en: Edit the XML configuration for a network.
te: XML ఆకృతీకరణను నెట్వర్కు కొరకు సరికూర్చుము.

en: Edit the XML configuration for a physical host interface.
te: భౌతిక హోస్టు యింటర్ఫేస్ కొరకు XML ఆకృతీకరణ సరికూర్చుము.

en: Edit the XML configuration for a storage pool.
te: XML ఆకృతీకరణను నిల్వ పూల్ కొరకు సరికూర్చుము.

en: Edit the domain XML associated with a saved state file
te: దాచిన స్థితి ఫైలుతో సంభందించివున్న డొమైన్ XML సరిచేయి

en: Edit the domain snapshot XML for a named snapshot
te: పేరుపెట్టిన స్నాప్‌షాట్ కొరకు డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ XML కూర్చు

en: Eject the media
te: మాధ్యమం బయటకు పంపు

en: Empty cpu list for pinning
te: పిన్నింగ్ కొరకు ఖాళీ cpu జాబితా

en: Empty qemu environment name specified
te: ఖాళీ qemu యెన్విరాన్మెంట్ పేరు తెలుపబడెను

en: Empty response during %s
te: %s నందు ఖాళీ స్పందన

en: Enabled
te: చేతనంచేసిన

en: End of file while reading data
te: దత్తాంశం చదువునప్పుడు ఫైల్ ముగింపు

en: End of file while reading data: %s
te: దత్తాంశం చదువునప్పుడు ఫైల్ ముగింపు: %s

en: End of file while writing data
te: దత్తాంశం వ్రాయునప్పుడు ఫైల్ ముగింపు

en: Ensure data previously on a volume is not accessible to future reads
te: వాల్యూమ్‌పై గతంలో వున్న డాటా భవిష్యత్తులో చదువుట కొరకు వీలవకుండా చూచుకొనుము

en: Enter %s's password for %s
te: %s యొక్క సంకేతపదమును %s కొరకు ప్రవేశపెట్టుము

en: Enter username for %s
te: %s కొరకు వినియోగదారి నామము ప్రవేశపెట్టుము

en: Enter username for %s [%s]
te: %s [%s] కొరకు వినియోగదారి నామము ప్రవేశపెట్టుము

en: Error creating initial configuration
te: ప్రాధమిక ఆకృతీకరణను సృష్టించుటలో దోషము

en: Error from child process creating '%s'
te: '%s' సృష్టించుటలో చైల్డ్ కార్యక్రమమునుండి దోషము

en: Error from child process opening '%s'
te: '%s' తెరుచుటలో చైల్డ్ ప్రోసెస్ నుండి దోషం

en: Error getting physical function's '%s' virtual_functions
te: భౌతిక ఫంక్షన్ యొక్క '%s' virtual_functions పొందుటలో దోషం

en: Error notify callback must be supplied
te: కాల్‌బాక్ యొక్క దోషం ప్రకటించుట తప్పక అందించాలి

en: Error opening file %s
te: ఫైల్ %s తెరుచుటలో దోషం

en: Error parsing 'path'. Invalid characters.
te: 'path' పార్శింగ్‌లో దోషము. చెల్లని కారెక్టర్లు.

en: Error parsing volume XML.
te: వాల్యూమ్ XML పార్స్ చేయుటకు దోషం.

en: Error reading secret: %s
te: రహస్యమును చదువుటలో దోషము: %s

en: Error while building firewall
te: ఫైర్‌వాల్ నిర్మించుటలో దోషం

en: Error while building firewall: %s
te: ఫైర్‌వాల్ నిర్మించుటలో దోషం: %s

en: Error while getting %s address info
te: %s చిరునామా సమాచారము పొందుటలో దోషము

en: Error while opening SSH session.
te: SSH సెషన్ తెరుచుటలో దోషము.

en: Error while processing command's IO
te: ఆదేశం IO ప్రోసెస్ చేయునప్పుడు దోషం

en: Error while processing monitor IO
te: మానిటర్ IO ప్రోసెస్ చేయునప్పుడు దోషం

en: Error while reading /proc/cgroups
te: /proc/cgroups చదువునప్పుడు దోషం

en: Error while reading the domain name
te: డొమైన్ పేరు చదువుటలో దోషం

en: Escape character is %s
te: ఏస్కేప్ అక్షరం %s

en: Ethernet controller index %d out of [0..3] range
te: ఈథర్నెట్ నియంత్రిక విషయసూచి %d అనునది [0..3] విస్తృతి దాటివుంది

en: Exceeded max iface limit %d
te: గరిష్ట iface పరిమితి %d మించినది

en: Executing new processes is not supported on Win32 platform
te: కొత్త ప్రోసెస్‌ను నిర్వర్తించుట Win32 ప్లాట్‌ఫాం పైన తోడ్పాటునీయదు

en: Existing device %s has no type
te: ఇప్పటికేవున్న పరికరం %s ఏ రకాన్ని కలిగిలేదు

en: Existing device %s is already a bridge
te: పరికరం %s ఇప్పటికే వొక బ్రిడ్జ్

en: Exiting due to failure to migrate profile
te: ప్రొఫైల్‌ను మైగ్రేట్ చేయుటకు విఫలమైన కారణంగా నిష్క్రమిస్తోంది

en: Expected at least one file descriptor
te: కనీసం వొక ఫైల్ వివరణి కావలసివుంది

en: Expected downtime:
te: అనుకొన్న డౌన్‌టైమ్:

en: Expected exactly 1 host for the storage pool
te: నిల్వ పూల్ కొరకు ఖచ్చితంగా 1 అతిధేయ అనుకొంది

en: Expecting VI API type 'HostAgent' or 'VirtualCenter' but found '%s'
te: VI API రకం 'HostAgent' లేదా 'VirtualCenter' కావలిసింది అయితే '%s' కనుగొన్నది

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'ata-hardDisk' or 'disk' but found '%s'
te: VMX ప్రవేశం '%s' ను 'ata-hardDisk' లేదా 'disk' అనుకొంది అయితే '%s' కనుగొంది

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'buslogic' or 'lsilogic' or 'lsisas1068' or 'pvscsi' but found '%s'
te: VMX ప్రవేశం '%s' ను 'buslogic' లేదా 'lsilogic' లేదా 'lsisas1068' లేదా 'pvscsi' గా అనుకొంది అయితే '%s' కనబడింది

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'cdrom-image' but found '%s'
te: VMX ప్రవేశం '%s' ను 'cdrom-image' గా అనుకొంది అయితే '%s' కనుగొంది

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'device' or 'file' but found '%s'
te: VMX ప్రవేశం '%s' ను 'device' లేదా 'file' గా అనుకొంది అయితే '%s' కనుగొంది

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'device', 'file' or 'pipe' or 'network' but found '%s'
te: VMX ప్రవేశం '%s' ను 'device', 'file' లేదా 'pipe' లేదా 'network'  గా అనుకొంది అయితే '%s' కనుగొంది

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'generated' or 'static' or 'vpx' but found '%s'
te: VMX ప్రవేశం '%s' ను 'generated' లేదా 'static' లేదా 'vpx' గా అనుకొంది అయితే '%s' కనుగొంది

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'scsi-hardDisk' or 'disk' but found '%s'
te: VMX ప్రవేశం '%s' ను 'scsi-hardDisk' లేదా 'disk' అనుకొంది అయితే '%s' కనుగొంది

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'server' or 'client' but found '%s'
te: VMX ప్రవేశం '%s' ను 'server' లేదా 'client' గా అనుకొంది అయితే '%s' కనుగొంది

en: Expecting VMX entry '%s' to be MAC address but found '%s'
te: VMX ప్రవేశం '%s' ను MAC చిరునామాగా అనుకొంది అయితే '%s' కనుగొంది

en: Expecting VMX entry 'config.version' to be 8 but found %lld
te: VMX ప్రవేశం 'config.version' ను 8 గా అనుకొంది అయితే  %lld కనుగొంది

en: Expecting VMX entry 'memsize' to be an unsigned integer (multiple of 4) but found %lld
te: VMX ప్రవేశం 'memsize' ను unsigned integer (4 గుణిజంగా) గా అనుకొంది అయితే %lld కనుగొంది

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.affinity' to be a comma separated list of unsigned integers but found '%s'
te: VMX ప్రవేశం 'sched.cpu.affinity' ను కామాతో వేరుచేసిన unsigned integers జాబితాగా అనుకొంది అయితే '%s' కనుగొంది

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.affinity' to contain at least as many values as 'numvcpus' (%lld) but found only %d value(s)
te: VMX ప్రవేశం 'sched.cpu.affinity' ను కనీసం 'numvcpus' (%lld) కలిగివుండగలిగే విలువులను కలిగివుంటుందని అనుకొంది అయితే %d విలువ(లు) మాత్రమే కలిగివుంది

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.shares' to be an unsigned integer or 'low', 'normal' or 'high' but found '%s'
te: VMX ప్రవేశం 'sched.cpu.shares' ను unsigned integer లేదా 'low', 'normal' లేదా 'high' గా అనుకొంది అయితే '%s' కనుగొంది

en: Expecting domain XML attribute 'arch' of entry 'os/type' to be 'i686' or 'x86_64' but found '%s'
te: 'os/type' ప్రవేశం యొక్క డొమైన్ XML ఏట్రిబ్యూట్ 'arch' ను 'i686' లేదా 'x86_64' గా అనుకొంది అయితే '%s' కనుగొంది

en: Expecting domain XML attribute 'cpuset' of entry 'vcpu' to contain at least %d CPU(s)
te: 'vcpu' ప్రవేశం యొక్క డొమైన్ XML ఏట్రిబ్యూట్ 'cpuset' ను కనీసం వొక %d CPU(లు) కలిగివుంటుందని అనుకొంది

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'fd'
te: 'fd' తో ప్రారంబించుటకు ప్రవేశం 'devices/disk/target' యొక్క డొమైన్ XML ఏట్రిబ్యూట్ 'dev' కావలసివుంది

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'hd'
te: 'hd' తో ప్రారంబించుటకు ప్రవేశం 'devices/disk/target' యొక్క డొమైన్ XML ఏట్రిబ్యూట్ 'dev' కావలసివుంది

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'sd'
te: 'sd' తో ప్రారంబించుటకు ప్రవేశం 'devices/disk/target' యొక్క డొమైన్ XML ఏట్రిబ్యూట్ 'dev' కావలసివుంది

en: Expecting domain XML attribute 'model' of entry 'controller' to be 'buslogic' or 'lsilogic' or 'lsisas1068' or 'vmpvscsi' but found '%s'
te: ప్రవేశం 'controller' యొక్క XML ఏట్రిబ్యూట్ 'model' ను 'buslogic' లేదా 'lsilogic' లేదా 'lsisas1068' లేదా 'vmpvscsi' గా అనుకొంది అయితే '%s' కనుగొంది

en: Expecting product 'gsx' or 'esx' or 'embeddedEsx' or 'vpx' but found '%s'
te: 'gsx' లేదా 'esx' లేదా 'embeddedEsx' లేదా 'vpx' వుత్పత్తి కావలసింది '%s' కనుగొంది

en: Expecting source '%s' of first file-based harddisk to be a VMDK image
te: మొదటి ఫైల్-ఆధారిత హార్డుడిస్కు యొక్క అనుకొన్న మూలం '%s' VMDK ప్రతిబింబం కావాలి

en: Expecting type '%s' but found '%s'
te: కావలసిన రకం '%s' కనుగొన్నది '%s'

en: Expecting type to begin with 'ArrayOf' but found '%s'
te: అనుకొన్న రకం 'ArrayOf' తో ప్రారంభం కావాలి దొరికింది '%s'

en: Expecting virt type to be '%s' but found '%s'
te: virt రకంను '%s' గా అనుకొంది అయితే '%s' కనుగొంది

en: Expiry of passwords is not supported
te: సంకేతపదముల గడువుతీర్చుటకు తోడ్పాటులేదు

en: Extract the snapshot's parent, if any
te: స్నాప్‌షాట్ యొక్క పేరెంట్ వెలికితీయి, ఏమైనా వుంటే

en: FDC bus index %d out of [0] range
te: FDC బస్ విషయసూచి %d అనునది [0] విస్తృతి బయటవుంది

en: FDC controller index %d out of [0] range
te: FDC నియంత్రిక విషయసూచి %d అనునది [0] విస్తృతి బయటవుంది

en: FDC unit index %d out of [0..1] range
te: FDC యూనిట్ విషయసూచి %d అనునది [0..1] విస్తృతి బయటవుంది

en: Failed
te: విఫలమైనది

en: Failed opening %s
te: %s తెరుచుటకు విఫలమైంది

en: Failed set TLS x509 credentials: %s
te: TLS x509 ఆనవాళ్ళు అమర్చుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to acquire lock
te: లాక్ పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to acquire pid file '%s'
te: pid ఫైల్ '%s' పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to add IP address %s to IP address cache for interface %s
te: ఐపి చిరునామా %s ను ఐపి చిరునామా క్యాచీకు ఇంటర్ఫేస్ %s కొరకు జతచేయటలో విఫలమైంది

en: Failed to add PCI device ID '%s' to %s
te: PCI పరికరము ID '%s'ను %sకు జతచేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to add netlink event handle watch
te: నెట్‌లింక్ ఈవెంట్ హాండిల్ వాచ్ జతచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to add signal handle watch
te: సంకేతం సంభాలన వాచ్‌ను జతచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to add slot for PCI device '%s' to %s
te: PCI పరికరముకు స్లాట్‌ను '%s'నుండి %sకు జతచేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to add timer with timeout %lld
te: సమయముగింపు %lld తో టైమర్‌ను జతచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to add watch for fd %d events %d
te: fd %d ఘటనలు %d కొరకు వాచ్ జతచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to allocate PCI device list: %s
te: PCI పరికర జాబితా కేటాయించుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to allocate XML buffer
te: XML బఫర్‌ను కేటాయించుటలే విఫలమైంది

en: Failed to allocate memory
te: మెమొరీ కేటాయించటంలో విఫలమైంది

en: Failed to allocate memory for path
te: పాత్ కొరకు మెమొరీ కేటాయించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to allocate memory for snapshot directory for domain %s
te: డొమైన్ %s కొరకు స్నాప్‌షాట్ సంచయం కొరకు మెమొరీ కేటాయింపు విఫలమైంది

en: Failed to allocate security label
te: రక్షణ లేబుల్ కేటాయించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to allocate security model
te: రక్షణ రీతి కేటాయించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to allocate tty
te: tty కేటాయించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to allocate xen session
te: xen సెషన్ కేటాయించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to apply capabilities: %d
te: సామర్ధ్యములను ఆపాదించుటలో విఫలమైంది: %d

en: Failed to attach device from %s
te: %s నుండి పరికరాన్ని జతపరుచుటలో విఫలం

en: Failed to attach disk
te: డిస్కును అనుభందించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to attach interface
te: ఇంటర్ఫేస్ అనుభందించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to attach to pid %u
te: pid %u కు అనుబందించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to autostart VM '%s': %s
te: VM '%s' స్వయంచాలకప్రారంభమునకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to autostart storage pool '%s': %s
te: నిల్వ పూల్ '%s' స్వయంచాలక ప్రారంభముకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to begin network config change transaction
te: నెట్వర్కు ఆకృతీకరణ మార్చే వ్యవహారం ప్రారంభించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to bind PCI device '%s' to %s
te: PCI పరికరము '%s' నుండి %sకు బందనం చేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to bind cgroup '%s' on '%s'
te: cgroup '%s' ను '%s' పై బందనం చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to bind mount directory %s to %s
te: మౌంట్ సంచయం %s ను %s కు బందనం చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to bind socket to '%s'
te: సాకెట్ '%s' కు బందనం చేయలేదు

en: Failed to build path for %s hook
te: %s హుక్ కొరకు పాత్ బిల్డ్ విఫలమైంది

en: Failed to build pidfile path.
te: pidfile పాత్‌ను నిర్మించుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to build pool %s
te: పూల్ %s నిర్మించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to change owner of %s to %u:%u
te: %s యొక్క యజమానిను %u కు మార్చుటకు విఫలమైంది:%u

en: Failed to change ownership of '%s' to %d:%d
te: '%s' యాజమాన్యం %d:%d కు మార్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to chdir into %s
te: %s కు chdir కు విఫలమైంది

en: Failed to check for domain managed save image
te: డొమైన్ నిర్వాహిత దాపు చిత్రం కొరకు పరిశీలించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to check for managed save image
te: నిర్వాహిక దాపు చిత్రం పరిశీలించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to clean up %s
te: %s శుభ్రపరచుటకు విఫలమైంది

en: Failed to clear security context for agent for %s
te: %s కొరకు ఏజెంట్ కు రక్షణ సందర్భం చెరిపివేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to clear security context for monitor for %s
te: %s కొరకు మానిటర్ కు రక్షణ సందర్భం చెరిపివేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to clone vol from %s
te: volను %sనుండి క్లోన్‌చేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to close bind target %s
te: బందనం లక్ష్యం %s మూయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to collect auth credentials
te: auth ఆనవాళ్ళు సేకరించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to collect command
te: ఆదేశం సేకరించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to collect new description/title
te: కొత్త వివరణ/శీర్షిక సేకరించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to commit network config change transaction
te: నెట్వర్కు ఆకృతీకరణ మార్చే వ్యవహారం సమర్పించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to compare host CPU with %s
te: హోస్టు CPUను %sతో సరిపోల్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to compile regex %s
te: regex %s నిర్వర్తించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to complete action %s on media
te: మాధ్యమంపైన %s చర్యను పూర్తిచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to complete tree listing
te: ట్రీ జాబితా పూర్తిచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to connect socket to '%s'
te: సాకెట్‌ను '%s' కు అనుసంధానించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to connect to %s
te: %sకు అనుసంధానించబడుటకు విఫలమైంది

en: Failed to connect to remote libvirt URI %s: %s
te: రిమోట్ లిబ్‌వర్ట్ URI %s కు అనుసంధానమగుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to connect to ssh agent
te: ssh ఏజెంట్‌కు అనుసంధానమగుటకు విఫలమైంది

en: Failed to convert '%s' to int
te: '%s' ను int కు మార్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to convert '%s' to unsigned int
te: '%s' ను unsigned int కు మార్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to convert '%s' to unsigned long long
te: '%s' ను unsigned long long కు మార్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to core dump domain %s to %s
te: %s క్షేత్రాన్ని %sకి భద్రపరవటంలో విఫలమైంది

en: Failed to count network filters
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్స్ లెక్కించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to count node devices
te: నోడ్ పరికరాలను లెక్కించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to count secrets
te: రహస్యాలను లెక్కించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create %s
te: %s సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create '%s': %s
te: '%s' సృష్టించుటలో విఫలమైంది: %s

en: Failed to create SASL client context: %d (%s)
te: SASL కక్షిదారి సందర్భమును సృష్టించుటలో విఫలమైంది: %d (%s)

en: Failed to create XML
te: XML సృష్టించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to create XML conf object
te: XML ఆకృతీకరణ ఆబ్జక్టు సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create XML config object
te: XML ఆకృతీకరణ ఆబ్జక్టు సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create bind target %s
te: బైండ్ లక్ష్యం %s సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create bridge node in xml document
te: బ్రిడ్జ్ నోడ్‌ను xml పత్రము నందు సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create controller %s for group
te: సమూహం కొరకు నియంత్రిక %s ను సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create directory for '%s' dev '%s'
te: '%s' dev '%s' కొరకు సంచయం సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create directory for device %s
te: పరికరం %s కొరకు సంచయం సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create display URI
te: ప్రదర్శన URI సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create domain from %s
te: %s నుండీ క్షేత్రాన్ని సృష్టించటంలో విఫలమైంది

en: Failed to create domain save file '%s'
te: డొమైన్ దాయు ఫైలు '%s'ను సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create file '%s'
te: ఫైల్ '%s' సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create file '%s': couldn't determine fs type
te: ఫైల్ '%s' సృష్టించుటకు విఫలమైంది: fs రకం నిర్ణయించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create filesystem probe for device %s
te: పరికరం %s కొరకు ఫైల్‌సిస్టమ్ ప్రోబ్ సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create interface node under bridge node in xml document
te: xml పత్రము నందు బ్రిడ్జ్ నోడ్‌ కింద ఇంటర్ఫేస్ నోడ్ సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create mDNS client: %s
te: mDNS క్లైంట్ సృష్టించుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to create network from %s
te: %s నుండీ నెట్వర్కు సృష్టించటంలో విఫలమైంది

en: Failed to create node device from %s
te: %s నుండి నోడ్ పరికరము సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create pipe
te: pipe ను సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create pool %s
te: పూల్ %sను సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to create pool from %s
te: పూల్ %sనుండి సృష్టించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to create reboot thread, killing domain
te: రీబూట్ త్రెడ్ సృష్టించుటకు విఫలమైంది, డొమైన్ అంతంచేస్తోంది

en: Failed to create socket
te: TCP సాకెట్ సృష్టించుటలో విఫలం

en: Failed to create symlink '%s to '%s'
te: సిమ్‌లింకు  %s నుండి ' %s'కు సృష్టించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to create symlink '%s' to '%s'
te: సిమ్‌లింకు '%s'ను %sకుసృష్టించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to create thread to suspend the host
te: అతిధేయ ను నిలువరించుటకు త్రెడ్ సృష్టించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to create vol %s
te: vol %s సృష్టించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to create vol from %s
te: volను %sనుండి సృష్టించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to define domain from %s
te: %s నుండీ క్షేత్రాన్ని నిర్వచించటంలో విఫలమైంది

en: Failed to define interface from %s
te: %s నుండి యింటర్ఫేసును నిర్వచించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to define network filter from %s
te: %s నుండి నెట్వర్కు ఫిల్టర్ నిర్వచించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to define network from %s
te: %s నుండీ నెట్వర్కు నిర్వచించటంలో విఫలమైంది

en: Failed to define new bridge interface %s
te: కొత్త బ్రిడ్జ్ ఇంటర్ఫేస్ %s నిర్వచించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to define new interface %s
te: కొత్త ఇంటర్ఫేస్ %s నిర్వచించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to define pool %s
te: %s పూల్ నిర్వచించుటకు విఫలమైంది.

en: Failed to define pool from %s
te: %s నుండీ పూల్ నిర్వచించటంలో విఫలమైంది

en: Failed to delete autostart link '%s': %s
te: స్వయంచాలక లింకు '%s' తొలగించుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to delete pool %s
te: %s పూల్ తొలగించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to delete secret %s
te: రహస్యము %s తొలగించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to delete snapshot %s
te: స్నాప్‌షాట్ %s తొలగించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to delete symlink '%s'
te: సిమ్‌లింకు '%s' తొలగించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to delete vol %s
te: vol %sను తొలగించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to destroy bridge interface %s
te: బ్రిడ్జ్ ఇంటర్ఫేస్ %s నాశనం చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to destroy domain %s
te: క్షేత్రాన్ని నాశనం చేయటంలో విఫలమైంది %s

en: Failed to destroy domain '%d'
te: డొమైన్ '%d' నాశనం చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to destroy interface %s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s నాశనం చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to destroy network %s
te: నెట్వర్కు నాశనం చేయటంలో విఫలమైంది %s

en: Failed to destroy node device '%s'
te: నోడ్ పరికరము '%s' నాశనం చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to destroy pool %s
te: పూల్ %sను నాశనంచేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to detach device %s
te: పరికరం %s వేరుచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to detach device from %s
te: %s నుండి పరికారాన్ని వేరుచేయుటలో విఫలం

en: Failed to detach disk
te: డిస్కును వేరుచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to detach interface
te: ఇంటర్ఫేస్ వేరుచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to determine if %u:%u:%u:%u is a Direct-Access LUN
te: %u:%u:%u:%u అనునది Direct-Access LUN అవునేమో నిర్ధారించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to determine state of guest: $guest. Not tracking it anymore.
te: అతిథి స్థితి నిర్ణయించుటకు విఫలమైంది: $guest. ఇక జాడ తెలుసుకోవడంలేదు.

en: Failed to disconnect from the hypervisor
te: హైపర్విజర్ నుండి అనుసంధానంతీయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to dump core of domain '%d' with libxenlight
te: కోర్ డొమైన్ '%d' ను libxenlight తో డంప్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to extract interface information
te: ఇంటర్ఫేస్ సమాచారం బహిర్గతపరచుటకు విఫలమైంది

en: Failed to extract interface information or no interfaces found
te: ఇంటర్ఫేస్ సమాచారం వెలికితీయుటకు విఫలమైంది లేదా ఏ ఇంటర్ఫేసులు కనబడలేదు

en: Failed to find SCSI host with wwnn='%s', wwpn='%s'
te: wwnn='%s', wwpn='%s' తో SCSI అతిధేయ కనుగొనుటకు విఫలమైంది

en: Failed to find a node driver
te: నోడ్ డ్రైవర్ కనుగొనుటకు విఫలమైంది

en: Failed to find a node driver: %s
te: నోడ్ డ్రైవర్ కనుగొనుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to find a secret storage driver
te: రహస్య నిల్వ డ్రైవర్‌ను కనుగొనుటకు విఫలమైంది

en: Failed to find a secret storage driver: %s
te: రహస్య నిల్వ డ్రైవర్‌ను కనుగొనుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to find a storage driver
te: నిల్వ డ్రైవర్ కనుగొనుటకు విఫలమైంది

en: Failed to find a storage driver: %s
te: నిల్వ డ్రైవర్ కనుగొనుటలో విఫలమైంది: %s

en: Failed to find any %s pool sources
te: ఏ %s పూల్ మూలాలనైనా కనుగొనుటకు విఫలమైంది

en: Failed to find group record for gid '%u'
te: gid '%u' కొరకు సమూహ రికార్డ్ కనుగొనుటకు విఫలమైంది

en: Failed to find parent device for %s
te: %s కొరకు మాత్రుక పరికరమును కనుగొనుటలో విఫలమైంది

en: Failed to find path for %s binary
te: %s బైనరీ కొరకు పాత్ కనుగొనుటకు విఫలమైంది

en: Failed to find the interface
te: ఇంటర్ఫేస్ కనుగొనుటలో విఫలమైంది

en: Failed to find the interface: %s
te: ఇంటర్ఫేస్ కనుగొనుటలో విఫలమైంది: %s

en: Failed to find the network
te: నెట్వర్కు కనుగొనుటలో విఫలమైంది

en: Failed to find the network: %s
te: నెట్వర్కు కనుగొనుటలో విఫలమైంది: %s

en: Failed to find user record for uid '%u'
te: uid '%u' కొరకు వాడుకరి రికార్డ్ కనుగొనుటకు విఫలమైంది

en: Failed to fork as daemon: %s
te: డెమోన్‌లా ఫోర్కు చేయుటలో విఫలమైంది: %s

en: Failed to format new xml document for bridge %s
te: బ్రిడ్జ్ %s కొరకు కొత్త xml పత్రము ఫార్మాట్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to format new xml document for un-enslaved interface %s
te: అన్-ఎన్‌స్లేవ్డ్ ఇంటర్ఫేస్ %s కొరకు కొత్త xml పత్రము ఫార్మాట్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to generate UUID
te: UUIDను వుద్భవించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to generate new name for interface %s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s కొరకు కొత్త పేరు జనియింపచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get %s minor number
te: %s మిర్రర్ సంఖ్య పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get PCI Config Address String
te: PCI ఆకృతీకరణ చిరునామా స్ట్రింగ్ పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get PCI SYSFS file
te: PCI SYSFS ఫైల్ పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get UUID of created secret
te: సృష్టించబడిన రహస్యము యొక్క UUID పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get VNC port. Is this domain using VNC?
te: VNC పోర్ట్ పొందుటకు విఫలమైంది. డొమైన్ VNC వుపయోగించుచున్నదా?

en: Failed to get block stats %s %s
te: నిరోధక గణాంకాలు పొందుటలో విఫలం %s %s

en: Failed to get capability names of the device
te: పరికరం యొక్క సామర్థ్యపు పేర్లను పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get capability numbers of the device
te: పరికరం యొక్క సమర్ధ్యపు సంఖ్యలను పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get certificate %s distinguished name: %s
te: ధృవీకరణపత్రం %s విలక్షణ పేరు పొందుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to get client socket identity
te: క్లైంట్ సాకెట్ గుర్తింపు పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get disk information
te: డిస్కు సమాచారాన్ని పొందటంలో విఫలమైంది

en: Failed to get domain autostart state
te: డొమైన్ స్వయంచాలక స్థితి పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get domain description xml
te: డొమైన్ వివరణ xml పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get domain persistence info
te: డొమైన్ స్థిరమైన సమాచారం పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get domain state
te: డొమైన్ స్థితి పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get domain's UUID
te: డొమైన్ యొక్క UUID పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get host number for iSCSI session with path '%s'
te: iSCSI విభాగము కొరకు పాత్ '%s'తో హోస్టు సంఖ్యను పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get interface information
te: ఇంటర్‌ఫేస్ సమాచారాన్ని పొందటంలో విఫలమైంది

en: Failed to get interface stats %s %s
te: ఇంటర్‌ఫేస్ స్టాట్సు పోందుటలో విఫలం %s %s

en: Failed to get memory statistics for domain %s
te: డొమైన్ %s కొరకు మెమొరీ గణాంకాలను పొందుటలో విఫలమైంది

en: Failed to get network autostart state
te: నెట్వర్కు స్వయంచాలకప్రారంభ స్థితి పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get network persistence info
te: నెట్వర్కు స్థిర సమాచారం పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get node physical info from libxenlight
te: libxenlight నుండి నోడ్ భౌతిక సమాచారం పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get option '%s': %s
te: ఐచ్చికం '%s' పొందుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to get pool autostart state
te: పూల్ స్వయంచాలకం ప్రారంభ స్థితి పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get pool persistence info
te: పూల్ స్థిర సమాచారం పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get scheduler id for domain '%d' with libxenlight
te: డొమైన్ '%d' కొరకు libxenlight తో ప్రణాళకి ఐడి పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get scheduler parameters for domain '%d' with libxenlight
te: డొమైన్ '%d' కొరకు libxenlight తో ప్రణాళకి పారామితులు పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get snapshot count
te: స్నాప్‌షాట్ లెక్క పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get the number of active networks
te: క్రియాశీల నెట్వర్కుల సంఖ్యను పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get the number of active pools
te: క్రియాశీల పూల్స్ యొక్క సంఖ్యను పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get the number of inactive networks
te: క్రియాహీన నెట్వర్కుల సంఖ్యను పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get the number of inactive pools
te: క్రియాహీన పూల్స్ యొక్క సంఖ్య పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get udev device for syspath '%s' or '%s'
te: syspath '%s' లేదా '%s' కొరకు udev పరికరం పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get uuid of secret
te: రహస్యం యొక్క uuid పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to get version info from libxenlight
te: libxenlight నుండి వర్షన్ సమాచారం పొందుటకు విఫలమైంది

en: Failed to initialize TLS session: %s
te: TLS సెషన్ సిద్దము చేయుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to initialize libssh2 agent handle
te: libssh2 ఏజెంట్ సంభాలిక సిద్దీకరించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to initialize libssh2 known hosts table
te: libssh2 తెలిసిన అతిధేయాల పట్టిక సిద్దీకరించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to initialize libssh2 session
te: libssh2 సెషన్ సిద్దీకరించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to initialize libvirt
te: libvirt సిద్దంచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to initialize mutex
te: మ్యూటెక్స్ సిద్దంచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to initialize security drivers
te: రక్షణ డ్రైవర్లు సిద్దీకరించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to initialize storage pool '%s': %s
te: నిల్వ పూల్ '%s' సిద్దపరచుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to inquire lock
te: లాక్ విచారించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to kill process %lld: %s
te: ప్రోసెస్ %lld అంతం చేయుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to list active domains
te: క్రియాశీల క్షేత్రాల జాబితా ఇవ్వటంలో విఫలమైంది

en: Failed to list active interfaces
te: క్రియాశీల యింటర్ఫేసుల జాబితా ఇవ్వటంలో విఫలమైంది

en: Failed to list active networks
te: క్రియాశీల నెట్వర్కుల జాబితా ఇవ్వటంలో విఫలమైంది

en: Failed to list active pools
te: క్రియాశీల పూల్సును జాబితా ఇవ్వటంలో విఫలమైంది

en: Failed to list domains
te: డొమైన్లను జాబితా చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to list inactive domains
te: క్రియారహిత క్షేత్రాలను జాబితా చేయటంలో విఫలమైంది

en: Failed to list inactive interfaces
te: క్రియారహిత యింటర్ఫేసుల జాబితా చేయటంలో విఫలమైంది

en: Failed to list inactive networks
te: క్రియారహిత నెట్వర్కులను జాబితా చేయటంలో విఫలమైంది

en: Failed to list inactive pools
te: క్రియారహిత పూల్సును జాబితా చేయటంలో విఫలమైంది

en: Failed to list interfaces
te: ఇంటర్ఫేసులు జాబితా చేయుటకు విఫలమైైంది

en: Failed to list network filters
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్స్ జాబితా చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to list networks
te: నెట్వర్కులను జాబితా చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to list node devices
te: నోడ్ పరికరాలను జాబితాచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to list node secrets
te: నోడ్ రహస్యాలు జాబితాచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to list persistent guests on $uri
te: $uri పైన స్థిరమైన అతిథులను జాబితాచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to list pools
te: పూల్స్ జాబితాచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to list secrets
te: రహస్యాలను జాబితా చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to list ssh agent identities
te: ssh ఏజెంట్ గుర్తింపులను జాబితా చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to list storage volumes
te: నిల్వ వాల్యూమ్‌లను జాబితాచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to list transient guests
te: అస్థిర అతిథులు జాబితాచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to list vcpus for domain '%d' with libxenlight
te: డొమైన్ '%d' కొరకు libxenlight తో vcpus ను జాబితా చేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to list volumes
te: వాల్యూమ్‌లను జాబితా చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to load PCI stub module %s
te: PCI స్టబ్ మాడ్యూల్ %s లోడు చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to load plugin %s: %s
te: చొప్పింత %s లోడు చేయుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to make auth credentials
te: auth ఆనవాళ్ళు చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to make device %s
te: పరికరము %s తయారీలో విఫలమైంది

en: Failed to make directory %s readonly
te: సంచయం %s చదువుటకుమాత్రమే చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to make dnsmasq (PID: %d) reload config files.
te: dnsmasq (PID: %d) రీలోడ్ ఆకృతీకరణ ఫైల్స్ చేయుటకు విఫలమైంది.

en: Failed to make domain persistent after migration
te: వలస తరువాత డొమైన్‌ను నిరంతరాయంగా చేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to make domain persistent after migration: %s
te: వలస తరువాత డొమైన్‌ను నిరంతరాయంగా చేయుటలో విఫలమైంది: %s

en: Failed to make filesystem of type '%s' on device '%s'
te: రకం '%s' యొక్క ఫైల్‌సిస్టమ్ పరికరం '%s' పైన చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to make new root %s readonly
te: కొత్త రూట్ %s చదువుటకుమాత్రమే చేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to make path %s
te: పాత్ %s చేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to make root private
te: root వ్యక్తిగతము చేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to mark domain %s as autostarted
te: %s డొమైన్ ను స్వయంచాలకప్రారంభిక గా ఉంచుటలో విఫలం

en: Failed to mkdir %s
te: mkdir %sకు విఫలమైంది

en: Failed to mount %s on %s type %s
te: %s ను %s రకం %s పైన మౌంట్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to mount %s on /dev
te: %s ను /dev పైన మౌంట్ చేయలేదు

en: Failed to mount %s on /dev/pts
te: %s ను /dev/pts పై మౌంట్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to mount %s on /proc/meminfo
te: %s ను /proc/meminfo పై మౌంట్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to mount devfs on %s type %s (%s)
te: devfs ను %s  రకం %s (%s) పైన మౌంట్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to mount device %s to %s
te: పరికరం %s ను %s కు మౌంట్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to mount device %s to %s as %s
te: పరికరం %s ను %s కు %s వలె మౌంట్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to mount device %s to %s, unable to detect filesystem
te: పరికరం %s ను %s కు మౌంట్ చేయుటకు విఫలమైంది, ఫైల్‌సిస్టమ్ గుర్తించలేదు

en: Failed to mount devpts on %s
te: %s పై devpts మరల్పు చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to mount directory %s as tmpfs
te: సంచయం %s ను tmpfs వలె మౌంట్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to mount empty tmpfs at %s
te: %sవద్ద ఖాళీ tmpfs మరల్పు చేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to move '%s' element in xml document
te: xml పత్రము నందు '%s' మూలకం కదుల్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to open %s
te: %s తెరుచుటకు విఫలమైంది

en: Failed to open '%s'
te: '%s' తెరుచుటకు విఫలమైంది

en: Failed to open config space file '%s'
te: ఆకృతీకరణ జాగా దస్త్రము '%s'ను తెరువుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open domain image file '%s'
te: డొమైన్ చిత్రం ఫైల్ '%s' తెరుచుటకు విఫలమైంది

en: Failed to open file '%s'
te: ఫైలు'%s'ను తెరువుటకు విఫలమైంది

en: Failed to open file '%s': couldn't determine fs type
te: ఫైల్ '%s' తెరుచుటకు విఫలమైంది: fs రకం నిర్ణయించలేక పోయింది

en: Failed to open pid file '%s'
te: pid ఫైల్ '%s' తెరుచుటలో దోషం

en: Failed to open socket to sanlock daemon
te: సాన్‌లాక్ డీమన్‌కు సాకెట్ తెరువుటకు విఫలమైంది

en: Failed to open storage volume with path '%s'
te: పాత్ '%s'తో నిల్వ వాల్యూమ్‌ను తెరుచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open stream for file descriptor when reading output from '%s': '%s'
te: '%s' నుండి అవుట్పుట్ చదువుచున్నప్పుడు ఫైల్ డిస్క్రిప్టార్ కొరకు స్ట్రీమ్‌ను తెరుచుటకు విఫలమైంది: '%s'

en: Failed to open tty %s
te: tty %s తెరుచుటకు విఫలమైంది

en: Failed to parse PCI config address '%s'
te: PCI ఆకృతీకరణ చిరునామా '%s' పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to parse block name %s
te: నిరోధక నామము %s పార్శ్‍ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to parse configuration of %s
te: %s యొక్క ఆకృతీకరణ పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to parse dir name '%s'
te: dir నామము '%s' పార్శ్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to parse domain description xml
te: డొమైన్ డిస్క్రిప్షన్ xml పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to parse group '%s'
te: సమూహం '%s' పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to parse mode '%s'
te: రీతి '%s'ను పార్శ్‍ చేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to parse port number
te: పోర్టు సంఖ్య పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to parse positive integer from '%s'
te: '%s' నుండి ధన పూర్ణసంఖ్యను పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to parse snapshot XML from file '%s'
te: ఫైల్ '%s' నుండి స్నాప్‌షాట్ XML పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to parse uid and gid from '%s'
te: '%s' నుండి uid మరియు gid పార్స్ చేయలేదు

en: Failed to parse user '%s'
te: వాడుకరి '%s' పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to parse value of URI component %s
te: URI కాంపోనెంట్ %s యొక్క విలువ పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to parse vzlist output
te: vzlist అవుట్‌పుట్ పార్శ్‍ చేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to pin vcpu '%d' with libxenlight
te: vcpu '%d' ను libxenlight తో పిన్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to pivot root
te: pivot root విఫలమైంది

en: Failed to pre-allocate space for file '%s'
te: ఫైల్ '%s' కొరకు జాగాను ముందుగా-కేటాయించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to process SCSI device with sysfs path '%s'
te: SCSI పరికరంను sysfs path '%s' తో ప్రోసెస్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to query numad for the advisory nodeset
te: ఎడ్వైజరీ నోడ్‌సెట్ కొరకు నమ్‌పాడ్ క్వరీ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to re-attach PCI device: %s
te: PCI పరికరము తిరిగి-అనుభందించుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to re-attach device %s
te: పరికరము %s తిరిగి-కలుపుటకు విఫలమైంది

en: Failed to read %s
te: %s చదువుటకు విఫలమైంది

en: Failed to read '%s'
te: '%s'ను చదువుటకు విఫలమైంది

en: Failed to read /proc/mounts
te: /proc/mounts చదువుటకు విఫలమైంది

en: Failed to read AppArmor profiles list '%s'
te: AppArmor ప్రొఫైల్స్ జాబితా '%s' చదువుటకు విఫలమైంది

en: Failed to read PCI config space for %s
te: %s కొరకు PCI ఆకృతీకరణ జాగాను చదువుటకు విఫలమైంది

en: Failed to read file '%s'
te: '%s' ఫైలును చదువుటకు విఫలమైంది

en: Failed to read from %s
te: %s నుండి చదువుటకు విఫలమైంది

en: Failed to read from signal pipe
te: ఒంటరి పైప్ నుండి చదువుటకు విఫలమైంది

en: Failed to read product/vendor ID for %s
te: %s కొరకు ఉత్పత్తి/అమ్మకందారి ID చదువుటకు విఫలమైంది

en: Failed to read the container continue message
te: కంటైనర్ కొనసాగింపు సందేశమును చదువుటకు విఫలమైంది

en: Failed to readdir for %s (%d)
te: %s (%d) కొరకు readdir విఫలమైంది

en: Failed to reboot domain %s
te: క్షేత్రాన్ని పునఃప్రారంభించటంలో వైఫల్యం %s

en: Failed to reboot domain '%d' with libxenlight
te: డొమైన్ '%d' అనునది libxenlight తో పునఃప్రారంభించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to reconnect to the hypervisor
te: హైపర్విజర్‌కు పునఃసంధానమగుటకు విఫలమైంది

en: Failed to recv file descriptor
te: ఫైల్ వివరిణిలను స్వీకరించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to refresh pool %s
te: పూల్ %sను రీఫ్లెష్‌చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to register lock failure action
te: లాక్ వైఫల్యం చర్య నమోదు విఫలమైంది

en: Failed to register shutdown timeout
te: మూసివేత కాలముగింపును నమోదుచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to register xml namespace '%s'
te: xml నేమ్‌స్పేస్ '%s' నమోదగుటకు విఫలమైంది

en: Failed to release lock
te: లాక్ విడుదలకు విఫలమైంది

en: Failed to release port %d
te: పోర్ట్ %d విడుదల చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to remove PCI ID '%s' from %s
te: PCI ID '%s'ను %sనుండి తీసివేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to remove domain managed save image
te: డొమైన్ యొక్క నిర్వాహిత దాపు చిత్రం తీసివేతలో వైఫల్యం

en: Failed to remove managed save file '%s'
te: నిర్వాహిత దాపు ఫైల్ '%s' తీసివేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to remove managed save image for domain %s
te: డొమైన్ %s కొరకు నిర్వాహిత దాపు చిత్రం తొలగింపునకు విఫలమైంది

en: Failed to remove slot for PCI device '%s' from %s
te: PCI పరికరం '%s' కొరకు %s  నుండి స్లాట్ తీసివేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to remove storage volume '%s'(%s)
te: నిల్వ వాల్యూమ్ '%s'(%s) తీసివేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to reserve port %zu
te: పోర్ట్ %zu నిల్వ వుంచుటకు విఫలమైంది

en: Failed to reset PCI device: %s
te: PCI పరికరము తిరిగివుంచుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to reset device %s
te: పరికరము %s తిరిగివుంచుటకు విఫలమైంది

en: Failed to reset domain %s
te: డొమైన్ %s తిరిగివుంచుటకు విఫలమైంది

en: Failed to resize block device '%s'
te: నిరోధక పరికరం '%s' పునఃపరిమాణం చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to resolve device link '%s'
te: పరికర లింకు '%s' రిజాల్వ్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to restore PCI config space for %s
te: PCI config జాగాను %s కొరకు తిరిగివుంచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to restore domain from %s
te: %s నుండీ క్షేత్రాన్ని తిరిగి స్టోరుచేయటంలో విఫలమైంది

en: Failed to restrict process
te: ప్రోసెస్ నిర్భందించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to resume domain %s
te: %s క్షేత్రాన్ని సంక్షిప్తీకరించటంలో విఫలమైంది

en: Failed to resume domain '%d' with libxenlight
te: డొమైన్ '%d' అనునది libxenlight తో తిరిగికొనసాగించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to resume guest %s after failure
te: వైఫల్యం తరువాత గెస్టు  %s తిరిగికొనసాగించుట విఫలమైంది

en: Failed to retrieve CPU statistics for domain '%s'
te: డొమైన్ '%s' కొరకు CPU గణాంకాలు వెలికితీయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to retrieve current vcpu count
te: ప్రస్తుత vcpu లెక్కను వెలికితీయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to retrieve maximum vcpu count
te: గరిష్ట vcpu లెక్కను వెలికితీయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to retrieve ssh host key: %s
te: ssh అతిధేయ కీ పొందుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to retrieve vCPU count from the guest
te: అతిథి నుండి vCPU లెక్కను వెలికితీయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to rollback network config change transaction
te: నెట్వర్కు ఆకృతీకరణ మార్చే వ్యవహారం తిప్పివుంచుటకు విఫలమైంది

en: Failed to run clone container
te: క్లోన్ కంటైనర్ నడుపుటకు విఫలమైంది

en: Failed to run command '%s' to create new iscsi interface
te: కొత్త iscsi యింటర్ఫేస్ సృష్టించుటకు '%s' ఆదేశాన్ని నడుపుటలో విఫలమైంది

en: Failed to run command '%s' to update iscsi interface with IQN '%s'
te: '%s' ఆదేశాన్ని నడిపి IQN '%s'తో iscsi యింటర్ఫేస్‌ను నవీకరించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to save domain %s state
te: డొమైన్ %s స్థితి దాయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to save domain %s to %s
te: %s క్షేత్రాన్ని %sకి భద్రపరవటంలో విఫలమైంది

en: Failed to save domain '%d' with libxenlight
te: డొమైన్ '%d' ను libxenlight తో దాయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to send file descriptor %d
te: ఫైల్ వివరిణి %d పంపుటకు విఫలమైంది

en: Failed to send request to init control %s
te: init నియంత్రిక %s కు అభ్యర్ధనను పంపుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set %s for %s: value too large
te: %s ను %s కొరకు అమర్చుటకు విఫలమైంది: విలువ మరీ పెద్దది

en: Failed to set attributes from %s
te: %s నుండి యాట్రిబ్యూట్లను అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set bridge delay %d in xml document
te: బ్రిడ్జ్ ఆలస్యం %d ను xml పత్రము నందు అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set bridge interface type to 'bridge' in xml document
te: xml పత్రము నందు బ్రిడ్జ్ ఇంటర్ఫేస్ రకంను 'bridge' కు అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set close-on-exec flag '%s'
te: close-on-exec ఫ్లాగ్ '%s' అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set interface name to '%s' in xml document
te: xml పత్రము నందు  ఇంటర్ఫేస్ పేరు '%s' కు అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set interface type to '%s' in xml document
te: xml పత్రము నందు ఇంటర్ఫేస్ రకం '%s' కు అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set master bridge interface name to '%s' in xml document
te: xml పత్రము నందు మాస్టర్ బ్రిడ్జ్ ఇంటర్ఫేస్ పేరును '%s' కు అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set maximum memory for domain '%d' with libxenlight
te: డొమైన్ '%d' కొరకు libxenlight తో గరిష్ట మెమొరీ అమర్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to set memory for domain
te: డొమైన్ కొరకు మెమొరీను అమర్చటలో విఫలమైంది

en: Failed to set memory for domain '%d' with libxenlight
te: డొమైన్ '%d' కొరకు libxenlight తో మెమొరీ అమర్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to set new domain description
te: కొత్త డొమైన్ వివరణను అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set new slave interface name to '%s' in xml document
te: xml పత్రము నందు కొత్త స్లేవ్ ఇంటర్ఫేస్ పేరును '%s' కు అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set new slave interface type to '%s' in xml document
te: xml పత్రము నందు కొత్త స్లేవ్ ఇంటర్ఫేస్ రకాన్ని '%s' కు అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set non-blocking file descriptor flag
te: non-blocking ఫైలు డిస్క్రిప్టారు ఫ్లాగ్ అమర్చుటలో దోషము

en: Failed to set scheduler parameters for domain '%d' with libxenlight
te: డొమైన్ '%d' కొరకు libxenlight తో ప్రణాళకి పారామితులు అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set secret value
te: రహస్య విలువను అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set security context for agent for %s
te: %s కొరకు ఏజెంట్ కు రక్షణ సందర్భం అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set security context for monitor for %s
te: %s కొరకు మానిటర్ కు రక్షణ సందర్భం అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set stp attribute in xml document
te: xml పత్రము నందు stp ఏట్రిబ్యూట్ అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: Failed to set vcpus for domain '%d' with libxenlight
te: డొమైన్ '%d' కొరకు libxenlight తో vcpus ను అమర్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to shutdown domain %s
te: %s క్షేత్రాన్ని ముగించటంలో విఫలమైంది

en: Failed to shutdown domain '%d' with libxenlight
te: డొమైన్ '%d' అనునది libxenlight తో మూసివేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to start SASL negotiation: %d (%s)
te: SASL నెగోషియెషన్ ప్రారంభమగుటకు విఫలమైంది: %d (%s)

en: Failed to start bridge interface %s
te: బ్రిడ్జ్ ఇంటర్ఫేస్ %s ప్రారంభించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to start domain %s
te: %s క్షేత్రాన్ని ప్రారంభించటంలో విఫలమైంది

en: Failed to start interface %s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s ప్రారంభించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to start job on VM '%s': %s
te: VM '%s' పై జాబ్ ప్రారంభించుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to start network %s
te: %s నెట్వర్కు ప్రారంభించటంలో విఫలమైంది

en: Failed to start pool %s
te: %s పూల్‌ను ప్రారంభించటంలో విఫలమైంది

en: Failed to start the nwfilter driver
te: nwfilter డ్రైవర్ ప్రారంభమగుటకు విఫలమైంది

en: Failed to start the nwfilter driver: %s
te: nwfilter డ్రైవర్ ప్రారంభమగుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to stat storage volume with path '%s'
te: పాత్ '%s'తో నిల్వ వాల్యూమ్‌ను ప్రారంభించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to step SASL negotiation: %d (%s)
te: SASL నెగోషియేషన్ కు విఫలమైంది: %d (%s)

en: Failed to suspend domain %s
te: క్షేత్రాన్ని తొలగించటంలో విఫలమైంది %s

en: Failed to suspend domain '%d' with libxenlight
te: డొమైన్ '%d' ను libxenlight తో సస్పెండ్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to switch root mount into slave mode
te: root మరల్పును స్లేవ్ రీతినకు మార్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to symlink device %s to %s
te: పరికరం %s ను %s కు సిమ్‌లింక్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to take snapshot: %s
te: స్నాప్‌షాట్ తీసుకొనుటకు విఫలమైంది: %s

en: Failed to terminate process %lld with SIG%s
te: ప్రోసెస్ %lld ను SIG%s తో అంతంచేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to trigger a re-probe for PCI device '%s'
te: PCI పరికరము '%s'కు తిరిగి-ప్రోబ్ చేయుటకు ట్రిగ్గర్ చేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to truncate file '%s'
te: ఫైల్ '%s' ట్రంకేట్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to truncate volume with path '%s' to %ju bytes
te: వాల్యూమ్ పాత్ '%s' ను %ju బైట్ల కు కుచింపలేదు

en: Failed to truncate volume with path '%s' to 0 bytes
te: పాత్ '%s'తో 0 బైట్లకు వాల్యూమ్‌ను కుదించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to unbind PCI device '%s' from %s
te: PCI పరికరం '%s' ను %s నుండి అన్‌బైండ్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to undefine bridge interface %s
te: బ్రిడ్జ్ ఇంటర్ఫేస్ %s అన్‌డిఫైన్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to undefine domain %s
te: %s నిర్వచించబడని క్షేత్రానికి విఫలమైంది

en: Failed to undefine interface %s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s నిర్వచనం తీసివేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to undefine network %s
te: %s నిర్వచించబడని నెట్వర్కుకు విఫలమైంది

en: Failed to undefine network filter %s
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్ %s నిర్వచనం తీసివేయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to undefine pool %s
te: పూల్ %sను అనిర్వచించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to unmark domain %s as autostarted
te: %s డొమైన్ ను స్వయంచాలక ప్రారంభిక గా గుర్తించక పోవుటలో విఫలం

en: Failed to unmount '%s' and could not detach subtree '%s'
te: '%s' అన్‌మౌంట్‌కు విఫలమైంది మరియు సబ్‌ట్రీ '%s'ను డిటాచ్ చేయలేక పోయింది

en: Failed to unmount '%s' and could not unmount old root '%s'
te: '%s' అన్‌మౌంట్‌కు విఫలమైంది మరియు వోల్డ్ రూట్ '%s'ను అన్‌మౌంట్ చేయలేక పోయింది

en: Failed to update %s
te: %s నవీకరించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to update '%s' of node mode for target '%s'
te: నోడ్ రిత యొక్క '%s' ను లక్ష్యం '%s' కొరకు నవీకరించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to update device from %s
te: %s నుండి పరికరం నవీకరించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to update interface link state
te: ఇంటర్ఫేస్ లింక్ స్థితి నవీకరణ విఫలమైంది

en: Failed to update network %s
te: నెట్వర్కు %s నవీకరించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to verify peer's certificate
te: పీర్ యొక్క ధృవీకరణపత్రం నిర్ధారించుటకు విఫలమైంది

en: Failed to wipe vol %s
te: vol %s తీసివేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to write %zu bytes to storage volume with path '%s'
te: నిల్వ వాల్యూమ్‌నకు %zu బైట్లను పాత్ '%s'తో' వ్రాయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to write save file header
te: దాయు ఫైలు యెగువసూచి వ్రాయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to write to pid file '%s'
te: pid ఫైల్ '%s' కు వ్రాయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to write vmx file '%s'
te: vmx ఫైలు '%s' వ్రాయుటకు విఫలమైంది

en: Failed to write xml description
te: xml వివరణ వ్రాయుటకు విఫలమైంది

en: Failed! Volume not removed.
te: విఫలమైంది! వాల్యూమ్ తీసివేయలేదు.

en: Failed.
te: విఫలమైంది.

en: Failure action %s is not supported by sanlock
te: వైఫల్య చర్య %s సాన్‌లాక్ చే తోడ్పాటునీయబడదు

en: Failure establishing SSH session.
te: SSH సెషన్ యేర్పరుచుటలో వైఫల్యము.

en: Failure to mask address
te: చిరునామా మాస్క్ చేయుటకు విఫలం

en: Failure while reading log output
te: లాగ్ అవుట్పుట్ చదువుటలో వైఫల్యం

en: Family 'ipv6' specified for non-IPv6 address '%s' in network '%s'
te: ఫ్యామిలీ 'ipv6' తెలుపబడెను non-IPv6 చిరునామా '%s' కొరకు నెట్వర్కు '%s' నందు

en: Feature %s required by CPU model %s not found
te: CPU మోడల్ %2$s కు అవసరమైన సౌలభ్యము %1$s కనబడలేదు

en: Field <src> under <disk> on the domain XML file is missing.
te: డొమైన్ XML ఫైలుపైన <disk> కింద క్షేత్రం <src> లేదు.

en: Field kernel memory too long for destination
te: గమ్యం కొరకు కెర్నల్ మెమొరీ క్షేత్రం మరీ పొడవైంది

en: Field name '%s' too long
te: ఫీల్డ్ పేరు '%s' మరీ పెద్దది

en: File '%s' has unknown type
te: ఫైలు '%s' తెలియని రకం కలిగివుంది

en: File descriptor returned by udev %d does not match node device file descriptor %d
te: udev %d తో తిప్పియిచ్చిన ఫైల్ డిస్క్రిప్టార్ అనునది నోడ్ పరికర ఫైల్ డిస్క్రిప్టార్ %d తో సరిపోలదు

en: File name '%s' doesn't have expected format '/vmfs/volumes/<datastore>/<path>'
te: ఫైలు పేరు '%s' కావలసిన ఫార్మాట్ '/vmfs/volumes/<datastore>/<path>' కలిగిలేదు

en: File name '%s' refers to non-existing datastore '%s'
te: ఫైల్ పేరు '%s' అనునది లేని డాటాస్టోర్ '%s' ను సంప్రదిస్తోంది

en: File processed:
te: నిర్వర్తించబడిన ఫైలు:

en: File remaining:
te: మిగిలిన ఫైలు:

en: File total:
te: మొత్తం ఫైలు:

en: Filesystem driver type not supported
te: ఫైల్‌సిస్టమ్ డ్రైవర్ రకం తోడ్పాటులేదు

en: Filter '%s' is in use.
te: వడపోత '%s' వుపయోగంలోవుంది.

en: Filtering is not supported by this libvirt
te: ఈ libvirt చేత వడపోత తోడ్పాటునిచ్చుటలేదు

en: Filtering using --type is not supported by this libvirt
te: ఈ libvirt చేత --type వుపయోగించి ఫిల్టర్ చేయుట తోడ్పాటునీయబడదు

en: First file-based harddisk has no source, cannot deduce datastore and path for VMX file
te: మొదటి ఫైల్-ఆధారిత హార్డుడిస్కు యెటువంటి మూలం కలిగిలేదు, VMX ఫైలు కొరకు డాటా‌స్టోర్ మరియు పాత్ రాబట్టలేదు

en: Floppy '%s' has unsupported type '%s', expecting '%s' or '%s'
te: ఫ్లాపీ '%s' తోడ్పాటులేని రకం '%s' కలిగివుంది, కావలిసింది '%s' లేదా '%s'

en: Floppy disk index (parsed from '%s') is too large
te: ఫ్లాపీ డిస్కు విషయసూచి ('%s' నుండి పార్సైంది) మరీ పెద్దది

en: For IPv4, multiple DHCP definitions cannot be specified.
te: IPv4 కొరకు, బహుళ DHCP నిర్వచనాలు తెలుపలేదు.

en: For IPv6, multiple DHCP definitions cannot be specified.
te: IPv6 కొరకు, బహుళ DHCP నిర్వచనాలు తెలుపలేదు.

en: Forcefully stop a given domain, but leave its resources intact.
te: ఇచ్చిన డొమైన్ ను బలవంతంగా ఆపు, అయితే వాటి వనరులు అంటవద్దు.

en: Forcefully stop a given network.
te: ఇచ్చిన నెట్వర్కును బలవంతంగా ఆపుచేయి.

en: Forcefully stop a given pool. Raw data in the pool is untouched
te: ఇచ్చిన పూల్ బలవంతంగా ఆపుచేయి. పూల్ నందలి రా దత్తాంశం అంటనిది

en: Formatting IP address for host '%s' failed: %s
te: అతిధేయ '%s' కొరకు ఫార్మాటింగ్ ఐపి చిరునామా విఫలమైంది: %s

en: Found invalid device link '%s' in '%s'
te: చెల్లని పరికర లింకు '%s' ను '%s' నందు కనుగొన్నది

en: Found unexpected controller model '%s' for disk '%s'
te: అనుకోని నియంత్రిక రకం '%s' ను డిస్కు '%s' కొరకు కనుగొన్నది

en: Fully-qualified path of block device
te: నిరోధక పరికం యొక్క పూర్తిగా-క్వాలిఫై అయిన పాత్

en: Fully-qualified path or target of disk device
te: డిస్కు పరికరం కొరకు పూర్తిగా-వుత్తీర్ణమైన పాత్ లేదా లక్ష్యం

en: Function %s too big for destination
te: గమ్యమునకు ప్రమేయం(ఫంక్షన్) %s మరీ పెద్దది

en: GET operation failed
te: GET విధానం విఫలమైంది

en: GET operation failed: %s
te: GET విధాన వైఫల్యం: %s

en: GNUTLS call error
te: GNUTLS కాల్ దోషం

en: GNUTLS support not available in this build
te: GNUTLS తోడ్పాటు అనునది ఈ బుల్డ్ నందు అందుబాటులోలేదు

en: Get block device size info for a domain.
te: డొమైన్ కొరకు నిరోధక పరికరం పరిమాణ సమాచారం పొందు.

en: Get device block stats for a running domain. See man page or use --human for explanation of fields
te: నడుస్తున్న డొమైన్ కొరకు పరికర నిరోధక గణాంకాలను పొందు. క్షేత్రాల వివరణ కొరకు man పేజీ లేదా --human వుపయోగించు

en: Get link state of a domain's virtual interface.
te: డొమైన్ యొక్క వర్చ్యువల్ ఇంటర్ఫేస్ లింకు స్థితి పొందు.

en: Get memory statistics for a running domain.
te: నడుస్తున్న డొమైన్ కొరకు మెమొరీ గణాంకాలను పొందు.

en: Get network interface stats for a running domain.
te: నడుస్తున్న డొమైన్ కొరకు నెట్వర్కు ఇంటర్‌ఫేస్ స్టాట్సు ను పొందుము.

en: Get or set blkio parameters
te: blkio పారామితులు పొందు లేదా అమర్చు

en: Get or set memory parameters
te: మెమొరీ పారామితులను పొందు లేదా అమర్చు

en: Get or set node memory parameters
te: నోడ్ మెమొరీ పారామితులు పొందు లేదా అమర్చు

en: Get or set node memory parameters
        To get the memory parameters, use following command: 
    
        virsh # node-memory-tune
te: నోడ్ మెమొరీ పారామితులు పొందు లేదా అమర్చు
        మెమొరీ పారామితులు పొందుటకు, కింది ఆదేశం వుపయోగించు: 
    
        virsh # node-memory-tune

en: Get or set numa parameters
te: numa పారామితులు పొందలేదు లేదా అమర్చలేదు

en: Get or set the current blkio parameters for a guest domain.
        To get the blkio parameters use following command: 
    
        virsh # blkiotune <domain>
te: అతిథి డొమైన్ కొరకు ప్రస్తుత blkio పారామితులు అమర్చు లేదా పొందు.
        blkio పారామితులను పొందుటకు కింది ఆదేశం వుపయోగించు: 
    
        virsh # blkiotune <domain>

en: Get or set the current memory parameters for a guest domain.
        To get the memory parameters use following command: 
    
        virsh # memtune <domain>
te: అతిథి డొమైన్ కొరకు ప్రస్తుత మెమొరీ పారామితులు పొందు లేదా అమర్చు.
        మెమొరీ పారామితులు పొందుటకు కింది ఆదేశం వుపయోగించు: 
    
        virsh # memtune <domain>

en: Get or set the current numa parameters for a guest domain.
        To get the numa parameters use following command: 
    
        virsh # numatune <domain>
te: అతిథి డొమైన్ కొరకు ప్రస్తుత numa పారామితులు పొందలేదు లేదా అమర్చలేదు.
        numa పారామితులను పొందుటకు కింది ఆదేశం వుపయోగించండి: 
    
        virsh # numatune <domine>

en: Get or set the current snapshot
te: ప్రస్తుత స్నాప్‌షాట్ పొందు లేదా అమర్చు

en: Get persistent config failed
te: స్థిరమైన ఆకృతీకరణ పొందుట విఫలమైను

en: Get persistent interface state
te: స్థిరమైన ఇంటర్ఫేస్ స్థితి పొందు

en: Get the maximum migration bandwidth
te: గరిష్ట మైగ్రేషన్ బాండ్‌విడ్త్ పొందు

en: Get the maximum migration bandwidth (in MiB/s) for a domain.
te: డొమైన్ కొరకు గరిష్ట మైగ్రేషన్ బాండ్‌విడ్త్ (మెబై/సె) పొందుము.

en: Get the name of the parent of a snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ యొక్క పేరెంట్ పేరు పొందు

en: Get the summary of block devices for a domain.
te: డొమైన్ కొరకు నిరోధక పరికరాల సంక్షిప్తసమాచారం పొందు.

en: Get the summary of virtual interfaces for a domain.
te: డొమైన్ కొరకు వర్చ్యువల్ ఇంటర్ఫేసుల సంక్షిప్తసమాచారం పొందు.

en: Get/set parameters of a domain's virtual interface.
te: డొమైన్ వర్చ్యువల్ ఇంటర్ఫేస్ పారామితులను పొందు/అమర్చు.

en: Get/set size of the cache (in bytes) used for compressing repeatedly transferred memory pages during live migration.
te: లైవ్ మైగ్రేషన్ నందు తిప్పితిప్పి బదిలీచేసిన మెమొరీ పేజీలను కుదించుటకు వుపయోగించిన క్యాచీ (బైట్లలో) పరిమాణం పొందు/అమర్చు.

en: Got invalid memory size %d
te: చెల్లని మెమొరీ పరిమాణం %d పొందెను

en: Graphics password only supported for VNC
te: గ్రాఫిక్స్ సంకేతపదం అనునది VNC కొరకు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: Grouped commands:
te: సమూహపు ఆదేశాలు:

en: Guest agent is not responding
te: అతిథి ఏజెంట్ స్పందించుటలేదు

en: Guest agent is not responding: %s
te: అతిథి ఏజెంట్ స్పందించుటలేదు: %s

en: Guest agent not available for now
te: ఇప్పుడు అతిథి ఏజెంట్ అందుబాటులోలేదు

en: HTTP response code %d for call to '%s'
te: HTTP స్పందన కోడ్ %d '%s' కాల్ కు

en: HTTP response code %d for call to '%s'. Fault is unknown, XPath evaluation failed
te: HTTP స్పందన కోడ్ %d  '%s' కాల్ చేయుటకు. లోపం తెలియదు, XPath యెవాల్యూషన్ విఫలమైంది

en: HTTP response code %d for call to '%s'. Fault is unknown, deserialization failed
te: HTTP స్పందన కోడ్ %d  '%s' కాల్ చేయుటకు. లోపం తెలియదు, deserialization విఫలమైంది

en: HTTP response code %d for call to '%s'. Fault: %s - %s
te: HTTP స్పందన కోడ్ %d  '%s' కాల్ చేయుటకు. లోపం: %s - %s

en: HTTP response code %d for download from '%s'
te: HTTP స్పందన కోడ్ %d '%s' నుండి డౌన్‌లోడ్ చేయుటకు

en: HTTP response code %d for upload to '%s'
te: HTTP స్పందన కోడ్ %d '%s' కు అప్‌లోడ్ చేయుటకు

en: Handshake is already complete
te: హాండ్‌షేక్ ఇప్పటికే పూర్తైనది

en: Hook for %s, failed to find operation #%d
te: %s కు హుక్ , ఆపరేషన్ #%d కనుగొనుటకు విఫలమైంది

en: Hook script execution failed
te: హుక్ స్క్రిప్ట్ నిర్వర్తనం విఫలమైంది

en: Hook script execution failed: %s
te: హుక్ స్క్రిప్ట్ నిర్వర్తనం విఫలమైంది: %s

en: Host CPU does not provide required features
te: అతిధేయి CPU కావలసిన విశేషణాలను అందించదు

en: Host CPU does not strictly match guest CPU: Extra features
te: అతిధేయి CPU అనునది అతిథి CPU తో సరిపోలుటలేదు: అదనపు విశేషణాలు

en: Host CPU is a superset of CPU described in %s
te: హోస్టు CPU అనునది %s నందు విశదీకృతమైన CPUకు సూపర్‌సెట్

en: Host CPU provides forbidden features
te: అతిధేయి CPU కట్టుచేయబడిన విశేషణాలను అందించును

en: Host SMBIOS information is not available
te: అతిధేయ SMBIOS సమాచారం అందుబాటులో లేదు

en: Host sysinfo extraction not supported on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన అతిధేయ sysinfo వెలికితీత తోడ్పాటులేదు

en: HostCpuIdInfo register '%s' has an unexpected format
te: HostCpuIdInfo రిజిస్టర్  '%s' అనుకోని ఫార్మాట్ కలిగివుంది

en: HostCpuIdInfo register '%s' has an unexpected length
te: HostCpuIdInfo రిజిస్టర్  '%s' అనుకోని పొడవు కలిగివుంది

en: HostPortGroup with name '%s' exists already
te: HostPortGroup అనునది '%s' పేరుతో యిప్పటికే వుంది

en: HostVirtualSwitch already exists, editing existing ones is not supported yet
te: HostVirtualSwitch యిప్పటికే వుంది, యిప్పటికే వున్నవాటిని సరికూర్చండానికి యింకా తోడ్పాటులేదు

en: Hostdev source %s must be a block device
te: Hostdev మూలం %s తప్పక నిరోధక పరికరం కావాలి

en: Hostname is needed for host key verification
te: అతిధేయ కీ నిర్థారణ కొరకు అతిధేయపేరు అవసరమైంది

en: Hostname of '%s' is unset
te: '%s' యొక్క అతిధేయపేరు అమర్చలేదు

en: Human monitor command is not available to run %s
te: %s నడుపుటకు హ్యూమన్ మానిటర్ ఆదేశం అందుబాటులోలేదు

en: Hybrid-Suspend
te: హైబ్రిడ్-సస్పెండ్

en: HyperV feature '%s' should not have a value
te: HyperV విశేషణం '%s' విలువ కలిగివుండ కూడదు

en: HyperV spinlock retry count must be at least 4095
te: HyperV స్పిన్‌లాక్ పునఃప్రయత్న లెక్క తప్పకుండా కనీసం 4095 వుండాలి

en: I/O error
te: I/O దోషం

en: ID of a screen to take screenshot of
te: దీని యొక్క స్క్రీన్‌షాట్ తీసుకొనుటకు తెర యొక్క ఐడి

en: IDE bus index %d out of [0..1] range
te: IDE బస్ విషయసూచి %d అనునది [0..1] విస్తృతి బయటవుంది

en: IDE controller index %d out of [0] range
te: IDE నియంత్రిక విషయసూచి %d అనునది [0] విస్తృతి బయటవుంది

en: IDE disk index (parsed from '%s') is too large
te: IDE డిస్కు విషయసూచి ('%s' నుండి పార్సైంది) మరీ పెద్దది

en: IDE unit index %d out of [0..1] range
te: IDE యూనిట్ విషయసూచి %d అనునది [0,..1] విస్తృతి బయటవుంది

en: IFLA_PORT_SELF is missing
te: IFLA_PORT_SELF దొరకలేదు

en: IFLA_VF_PORTS is missing
te: IFLA_VF_PORTS దొరకలేదు

en: IP %s too big for destination
te: గమ్యమునకు IP %s మరీ పెద్దది

en: IP address lookup for host '%s' failed: %s
te: అతిధేయ '%s' కొరకు ఐపి చిరునామా లుకప్  విఫలమైంది: %s

en: IP address not supported for ethernet interface
te: ఐపి చిరునామా ఈథర్నెట్ ఇంటర్ఫేస్ కు తోడ్పాటునీయదు

en: IP parameter must be given since libvirt was not compiled with IP address learning support
te: ఐపి చిరునామా లెర్నింగ్ తోడ్పాటుతో libvirt కంపైల్ కాని కారణంగా ఐపి పారామితి తప్పక యీయవలెను

en: IP parameter must be provided since snooping the IP address does not work possibly due to missing tools
te: తప్పిపోయిన సాధనముల కారణంగా ఐపి చిరునామా స్నూపింగ్ పనిచేయట్లేదు కనుక ఐపి పారామితి తప్పక అందించాలి

en: ISession object is null
te: ISession ఆబ్జక్ట్ null

en: IVirtualBox object is null
te: IVirtualBox ఆబ్జక్ట్ null

en: Id
te: ఐడి

en: Id:
te: ఐడి:

en: Identity attribute is already set
te: గుర్తింపు ఏట్రిబ్యూట్ ఇప్పటికే అమర్చింది

en: Ignoring guests on $uri URI
te: $uri URI పైన అతిథులను విస్మరిస్తోంది

en: In use
te: వాడుకలో వుంది

en: Incoming cookie data had unexpected UUID %s vs %s
te: లోనికివచ్చు కుకీ దత్తాంశం అనుకోని UUID %s vs %s కలిగివుంది

en: Incoming cookie data had unexpected name %s vs %s
te: లోనికివచ్చు కుకీ దత్తాంశం అనుకోని పేరు %s vs %s కలిగివుంది

en: Inconsistent SCSI controller model ('%s' is not '%s') for SCSI controller index %d
te: అస్థిరమైన SCSI నియంత్రిక రీతి ('%s' అనేది '%s' కాదు) SCSI నియంత్రిక విషయసూచి %d కొరకు

en: Incorrect data type
te: సరికాని డాటా టైపు

en: Incorrect xpath '%s'
te: సరికాని xpath '%s'

en: Init pid is not yet available
te: Init pid యింకా అందుబాటులో లేదు

en: Init process ID is not yet known
te: Init ప్రోసెస్ ఐడి యింకా తెలియదు

en: Initialization of %s state driver failed: %s
te: %s స్థితి డ్రైవర్ సిద్దీకరణ విఫలమైంది: %s

en: Inject NMI to the guest
te: అతిథి కొరకు NMI ఎక్కించు

en: Inject NMI to the guest domain.
te: అతిథి డొమైన్‌కు NMI ఎక్కించు.

en: Insert the media
te: మాధ్యమం చొప్పించు

en: Instantiation of rules failed on interface '%s'
te: ఇంటర్ఫేస్ '%s' పైన నియమాల ప్రస్పుటీకరణ విఫలమైంది

en: Interface
te: ఇంటర్ఫేస్

en: Interface %s XML configuration edited.
te: ఇంటర్ఫేస్ %s XML ఆకృతీకరణ సరికూర్చబడింది.

en: Interface %s XML configuration not changed.
te: ఇంటర్ఫేస్ %s XML ఆకృతీకరణ మార్చలేదు.

en: Interface %s defined from %s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s అనునది %sనుండి నిర్వచింపబడినది

en: Interface %s destroyed
te: ఇంటర్ఫేస్ %s నాశనం చేయబడింది

en: Interface %s started
te: ఇంటర్ఫేస్ %s ప్రారంభించబడింది

en: Interface %s undefined
te: ఇంటర్ఫేస్ %s నిర్వచనంతీసివేయబడింది

en: Interface (dev: %s) not found.
te: ఇంటర్ఫేస్ (dev: %s) కనబడలేదు.

en: Interface (mac: %s) not found.
te: ఇంటర్ఫేస్ (mac: %s) కనబడలేదు.

en: Interface attached successfully
te: ఇంటర్ఫేస్ సమర్ధవంతంగా అనుభందించబడింది

en: Interface detached successfully
te: ఇంటర్ఫేస్ సమర్ధవంతంగా విడదీయబడింది

en: Interface name from config %s doesn't match given supplied name %s
te: ఆకృతీకరణ %s నుండి ఇంటర్ఫేస్ పేరు ఇచ్చిన పేరు %s తో పోలుటలేదు

en: Interface not found
te: ఇంటర్ఫేస్ కనబడలేదు

en: Interface not found: %s
te: ఇంటర్ఫేస్ కనబడలేదు: %s

en: Interface type hostdev is currently supported on SR-IOV Virtual Functions only
te: ఇంటర్ఫేస్ రకం hostdev అనునది ప్రస్తుతం SR-IOV వర్చ్యువల్ ఫంక్షన్సు పైన మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: Interrupted by a signal
te: సంకేతం ద్వారా ఆటంకపరచబడెను

en: Invalid "nativeMode='%s'" in vlan <tag> element
te: చెల్లని "nativeMode='%s'" vlan <tag> మూలకం నందు

en: Invalid %s transport type '%s'
te: చెల్లని %s బదిలీ రకం '%s'

en: Invalid BIOS 'date' format
te: చెల్లని BIOS 'date' ఫార్మాట్

en: Invalid CPU feature name
te: చెల్లని CPU సౌలభ్యపు నామము

en: Invalid CPU feature policy
te: చెల్లని CPU సౌలభ్యపు విధానము

en: Invalid CPU topology
te: చెల్లని CPU టోపాలజి

en: Invalid CPU vendor string '%s'
te: చెల్లని CPU అమ్మకందారు స్ట్రింగ్ '%s'

en: Invalid IP address in network '%s' DNS HOST record
te: నెట్వర్కు '%s' DNS HOST రికార్డ్ నందు చెల్లని ఐపి చిరునామా

en: Invalid IP address in static host definition for network '%s'
te: నెట్వర్కు '%s' కొరకు స్టాటిక్ అతిధేయ నిర్వచనం నందు చెల్లని ఐపి చిరునామా

en: Invalid IPv4 prefix '%lu' in network '%s'
te: చెల్లని IPv4 ప్రిఫిక్స్ '%lu' నెట్వర్కు '%s' నందు

en: Invalid IPv6 prefix '%lu' in network '%s'
te: చెల్లని IPv6 ప్రిఫిక్స్ '%lu' నెట్వర్కు '%s' నందు

en: Invalid NULL callback provided
te: చెల్లని NULL కాల్‌బాక్ అందిచబడెను

en: Invalid STP state value %d received for '%s'. Must be -1, 0, or 1.
te: చెల్లని STP స్థితి విలువ %d అనునది '%s' కొరకు స్వీకరించెను. తప్పక -1, 0, లేదా 1 కావాలి.

en: Invalid ULong value specified for prefix in definition of network '%s'
te: చెల్లని ULong విలువ నెట్వర్కు '%s' యొక్క నిర్వచనం నందు ప్రిఫిక్స్ కొరకు తెలుపబడెను

en: Invalid USB Class code %s
te: చెల్లని USB క్లాస్ కోడ్ %s

en: Invalid adapter name '%s' for SCSI pool
te: SCSI పూల్ కొరకు చెల్లని ఎడాప్టర్ పేరు '%s'

en: Invalid address '%s' in network '%s'
te: చెల్లని చిరునామా '%s' నెట్వర్కు '%s' నందు

en: Invalid address for a USB device
te: USB పరికరం కొరకు చెల్లని చిరునామా

en: Invalid address.
te: చెల్లని చిరునామా.

en: Invalid allow value, either 'yes' or 'no'
te: అనుమతి విలువ చెల్లదు, 'yes' లేదా 'no'

en: Invalid argument
te: నిస్సారమైన క్రమానుగత సంకేతం

en: Invalid authentication method: '%s'
te: చెల్లని ధృవీకరణ పద్దతి: '%s'

en: Invalid back reference
te: చెల్లని బాక్ రిఫరెన్స్

en: Invalid base64 data
te: చెల్లని base64 డాటా

en: Invalid boolean value for field '%s'
te: క్షేత్రం '%s' కొరకు చెల్లని బూలియన్ విలువ

en: Invalid bridge mac address '%s' in network '%s'
te: చెల్లని బ్రిడ్జ్ mac చిరునామా '%s' నెట్వర్క్ '%s' నందు

en: Invalid bus type '%s' for disk
te: డిస్కు కొరకు చెల్లని బస్ రకము '%s'

en: Invalid bus type '%s' for floppy disk
te: సరికాని బస్ రకము '%s' ఫ్లాపీ డిస్కు కొరకు

en: Invalid call
te: చెల్లని కాల్

en: Invalid call, no mutex
te: చెల్లని కాల్, మ్యూటెక్స్ లేదు

en: Invalid call, no session
te: చెల్లని కాల్, సెషన్ లేదు

en: Invalid capability type
te: చెల్లని సామర్ధ్యపు రకం

en: Invalid certificate
te: చెల్లని దృవీకరణపత్రము

en: Invalid chain name '%s'. Please use a chain name called '%s' or any of the following prefixes:
te: చెల్లని చైన్ పేరు '%s'. '%s' గా పిలువబడే చైన్ పేరును వుపయోగించు లేదా కింది ప్రిఫిక్సెస్‌లో యేదో వొకటి:

en: Invalid character '%c' in id '%s' of network '%s'
te: చెల్లని అక్షరం '%c' ఐడి '%s' నందు నెట్వర్కు '%s' ది

en: Invalid character class name
te: చెల్లని కారక్టర్ క్లాస్ నేమ్

en: Invalid class ID %d
te: చెల్లని క్లాస్ ఐడి %d

en: Invalid collation character
te: చెల్లని కొలేషన్ కారక్టర్

en: Invalid collection period value '%d'
te: చెల్లని సంపుటి వ్యవధి విలువ '%d'

en: Invalid compressed save format %d
te: చెల్లని కుదింపు దాయు(సేవ్) ఫార్మాట్ %d

en: Invalid content of \{\}
te: \{\} యొక్క చెల్లని కాంటెంట్

en: Invalid context
te: చెల్లని సందర్బం

en: Invalid cpuNum in %s
te: చెల్లని cpuNum %s నందు

en: Invalid cpuid[%zu] in %s feature
te: చెల్లని cpuid[%zu]  %s విశేషణం నందు

en: Invalid data provided by guest agent
te: అతిథి ఏజెంట్ చేత చెల్లని దత్తాంశం అందివ్వబడెను

en: Invalid device %s driver file %s is not a symlink
te: చెల్లని పరికరం %s డ్రైవర్ ఫైల్ %s సిమ్‌లింక్ కాదు

en: Invalid device %s iommu_group file %s is not a symlink
te: చెల్లని పరికరం %s iommu_group ఫైల్ %s సిమ్‌లింక్ కాదు

en: Invalid domain supplied
te: చెల్లని డొమైన్ అందించబడెను

en: Invalid duration
te: చెల్లని నిడివి

en: Invalid enslaved interface name '%s' seen for bond '%s'
te: చెల్లని ఎన్‌స్లేవ్‌డ్ యింటర్ఫేస్ '%s' బందనం '%s' కొరకు చూసెను

en: Invalid environment name, it must begin with a letter or underscore
te: చెల్లని యెన్విరాన్మెంట్ పేరు, యిది తప్పక అక్షరం లేదా అండర్‌స్కోర్‌తో ప్రారంభం కావాలి

en: Invalid environment name, it must contain only alphanumerics and underscore
te: చెల్లని యెన్విరాన్మెంట్ పేరు, యిది తప్పక ఆల్ఫాన్యూమరిక్ మరియు అండర్‌స్కోర్ మాత్రమే కలిగివుండాలి

en: Invalid fallback attribute
te: చెల్లని ఫాల్‌బ్యాక్ యాట్రిబ్యూట్

en: Invalid file descriptor while waiting for monitor
te: మానిటర్ కొరకు ప్రయత్నించునప్పుడు చెల్లని ఫైల్ డిస్క్రిప్టార్

en: Invalid floppy device name: %s
te: సరికాని ఫ్లాపీ పరికరము నామము: %s

en: Invalid format for 'bonding/arp_validate' for '%s'
te: 'bonding/arp_validate' కు '%s' కొరకు చెల్లని ఫార్మాట్

en: Invalid format for 'bonding/mode' for '%s'
te: 'bonding/mode' కు '%s' కొరకు చెల్లని ఫార్మాట్

en: Invalid fromConfig value: %s
te: చెల్లని fromConfig విలువ: %s

en: Invalid harddisk device name: %s
te: సరికాని హార్డుడిస్కు పరికరము నామము: %s

en: Invalid hook name for #%d
te: #%d కొరకు చెల్లని హుక్ పేరు

en: Invalid host key verification method: '%s'
te: చెల్లని అతిధేయ కీ నిర్ధారణ పద్దతి: '%s'

en: Invalid ip address prefix value
te: చెల్లని ip చిరునామా ప్రిఫిక్సు విలువ

en: Invalid ipv6 setting '%s' in network '%s'
te: చెల్లని ipv6 అమరిక '%s' నెట్వర్కు '%s' నందు

en: Invalid lookup from '%s'
te: చెల్లని లుకప్ '%s' నుండి

en: Invalid lookup of '%s' from '%s'
te: '%s' యొక్క చెల్లని లుకప్ '%s' నుండి

en: Invalid match attribute for CPU specification
te: CPU విశదీకరణ కొరకు చెల్లని సరిజోడి యాట్రిబ్యూట్

en: Invalid memory core dump attribute value '%s'
te: చెల్లని మెమొరీ కోర్ డంప్ యాట్రిబ్యూట్ విలువ '%s'

en: Invalid mode attribute '%s'
te: చెల్లని మోడ్ యాట్రిబ్యూట్ '%s'

en: Invalid mode: %s
te: చెల్లని రీతి: %s

en: Invalid multicast bridge mac address '%s' in network '%s'
te: చెల్లని మల్టీకాస్ట్ బ్రిడ్జ్ mac చిరునామా '%s' నెట్వర్కు '%s' నందు

en: Invalid netmask '%s' for address '%s' in network '%s' (both must be IPv4)
te: చెల్లని నెట్‌మాస్క్ '%s' చిరునామా '%s' కొరకు నెట్వర్కు '%s' నందు (రెండూ తప్పక IPv4 కావాలి)

en: Invalid netmask '%s' in network '%s'
te: చెల్లని నెట్‌మాస్క్ '%s' నెట్వర్కు '%s' నందు

en: Invalid network filter
te: చెల్లని నెట్వర్కు వడపోత

en: Invalid network filter: %s
te: చెల్లని నెట్వర్కు వడపోత: %s

en: Invalid parameter
te: సరికాని పారామితి

en: Invalid parameter to virXPathBoolean()
te: virXPathBoolean()కు చెల్లని పారామితి

en: Invalid parameter to virXPathLong()
te: virXPathLong() కు చెల్లని పారామితి

en: Invalid parameter to virXPathLongLong()
te: virXPathLongLong()కు చెల్లని పారామితి

en: Invalid parameter to virXPathNode()
te: virXPathNode()కు చెల్లని పారామితి

en: Invalid parameter to virXPathNodeSet()
te: virXPathNodeSet()కు చెల్లని పారామితి

en: Invalid parameter to virXPathNumber()
te: virXPathNumber()కు చెల్లని పారామితి

en: Invalid parameter to virXPathString()
te: virXPathString()కు చెల్లని పారామితి

en: Invalid parameter to virXPathULong()
te: virXPathULong() కు చెల్లని పారామితి

en: Invalid partial specification for virtio ccw address
te: virtio ccw చిరునామా కొరకు చెల్లని పాక్షిక విశదీకరణ

en: Invalid partition type
te: చెల్లని విభజన రకము

en: Invalid port number: %s
te: చెల్లని పోర్టు సంఖ్య: %s

en: Invalid port range '%u-%u'.
te: చెల్లని పోర్ట్ విస్తృతి '%u-%u'.

en: Invalid ports: %s
te: చెల్లని పోర్టులు: %s

en: Invalid preceding regular expression
te: చెల్లని ప్రిసీడింగ్ రెగ్యులర్ యెక్సుప్రెషన్

en: Invalid prefix or netmask for '%s'
te: చెల్లని ప్రిఫిక్స్ లేదా '%s' కొరకు నెట్‌మాస్క్

en: Invalid query parameter '%s'
te: చెల్లని క్వరీ పారామితి '%s'

en: Invalid range end
te: చెల్లని విస్తృతి ముగిసినది

en: Invalid regular expression
te: చెల్లని రెగ్యులర్ ఎక్సుప్రెషన్

en: Invalid relative path '%s'
te: చెల్లని రిలేటివ్ పాత్ '%s'

en: Invalid secret
te: చెల్లని రహస్యము

en: Invalid secret: %s
te: చెల్లని రహస్యము: %s

en: Invalid security label %s
te: చెల్లని రక్షణ లేబుల్ %s

en: Invalid security label '%s'
te: చెల్లని రక్షణ లేబుల్ '%s'

en: Invalid snapshot
te: చెల్లని స్నాప్‌షాట్

en: Invalid snapshot: %s
te: చెల్లని స్నాప్‌షాట్: %s

en: Invalid specification for virtio ccw address: cssid='%s' ssid='%s' devno='%s'
te: virtio ccw చిరునామా: cssid='%s' ssid='%s' devno='%s' కొరకు చెల్లని విశదీకరణ

en: Invalid specification of multiple <filterref>s in a single <interface>
te: ఒంటరి <interface> నందు బహుళ <filterref>s యొక్క చెల్లని విశదీకరణ

en: Invalid state '%s' in domain snapshot XML
te: డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ XML నందు చెల్లని స్థితి '%s'

en: Invalid state for this operation
te: ఈ ఆపరేషన్ కొరకు చెల్లని స్థితి

en: Invalid state transition
te: చెల్లని స్థితి బదిలీ

en: Invalid string '%s' for escape sequence
te: ఎస్కేప్ వరుస కొరకు చెల్లని స్ట్రింగ్ '%s'

en: Invalid suspend target
te: చెల్లని నిలుపుదల ఆర్గుమెంట్

en: Invalid syntax for --set, expecting name=value
te: --set కొరకు చెల్లని సిన్టాక్సు, name=value ఉండాల్సింది

en: Invalid target
te: చెల్లని లక్ష్యము

en: Invalid to specify MAC address '%s' in network '%s' IPv6 static host definition
te: MAC చిరునామా '%s' ను నెట్వర్కు '%s' IPv6 స్టాటిక్ అతిధేయ నిర్వచనం నందు తెలుపుట చెల్లదు

en: Invalid transport/scheme '%s'
te: చెల్లని బదిలీ/స్కీమ్ '%s'

en: Invalid type '%s' requested for parameter '%s', actual type is '%s'
te: చెల్లని రకం '%s' పారామితి '%s' కొరకు అభ్యర్ధించినది, యథార్ధ రకం '%s'

en: Invalid use of 'floor' on interface with MAC address %s - network '%s' has no inbound QoS set
te: MAC చిరునామా %s తో ఇంటర్ఫేస్ పైన 'floor' యొక్క చెల్లని వినియోగం - నెట్వర్కు '%s' యెటువంటి యిన్‌బౌండ్ QoS అమర్చిలేదు

en: Invalid value '%s' for VMX entry '%s'
te: చెల్లని విలువ '%s' VMX ప్రవేశం '%s' కొరకు

en: Invalid value for field '%s': expected double
te: క్షేత్రం '%s' కొరకు చెల్లని విలువ: కావలసింది double

en: Invalid value for field '%s': expected int
te: క్షేత్రం '%s' కొరకు చెల్లని విలువ: కావలసింది int

en: Invalid value for field '%s': expected long long
te: క్షేత్రం '%s' కొరకు చెల్లని విలువ: కావలసింది long long

en: Invalid value for field '%s': expected unsigned int
te: క్షేత్రం '%s' కొరకు చెల్లని విలువ: కావలసింది unsigned int

en: Invalid value for field '%s': expected unsigned long long
te: క్షేత్రం '%s' కొరకు చెల్లని విలువ: కావలసింది unsigned long long

en: Invalid value for number of CPUs to show
te: ఎన్ని CPU లు చూపాలి అనే సంఖ్యకు చెల్లని విలువ

en: Invalid value for start CPU
te: ప్రారంభ CPU కొరకు చెల్లని విలువ

en: Invalid value for timeout
te: సమయముగింపునకు చెల్లని విలువ

en: Invalid value of %d for I/O weight
te: I/O వెయిట్ కొరకు %d యొక్క చెల్లని విలువ

en: Invalid vectors: %s
te: చెల్లని శీర్షములు: %s

en: Invalid vendor element in CPU model %s
te: CPU రకం %s నందు చెల్లని అమ్మకందారు మూలకం

en: Invalid virNetSSHSessionPtr
te: చెల్లని virNetSSHSessionPtr

en: Invalid vport operation (%d)
te: చెల్లని vport ఆపరేషన్ (%d)

en: Invocation of %s returned an error: %s (%d)
te: %s యొక్క యిన్వొకేషన్ దోషమును యిచ్చినది: %s (%d)

en: Invoke fstrim on domain's mounted filesystems.
te: డొమైన్ యొక్క మౌంటైన ఫైల్‌వ్యవస్థలపై fstrim ఇన్వోక్‌చేయి.

en: Iterator ID exceeds maximum ID of %u
te: ఇటరేటర్ ఐడి అనునది %u యొక్క గరిష్ఠ ఐడి దాటినది

en: JSON monitor is required
te: JSON మానిటర్ అవసరమైంది

en: Job submission failed on interface '%s'
te: ఇంటర్ఫేస్ '%s' పైన పని అప్పజెప్పుట విఫలమైంది

en: Job type:
te: జాబ్ రకము:

en: Just a hint to ignore contiguous free ranges smaller than this (Bytes)
te: ఈ (బైట్ల) కన్నా చిన్నవైన అవిచ్ఛిన్న ఖాళీ విస్తృతులను విస్మరించుటకు వొక చిట్కా

en: Kernel does not support private devpts
te: వ్యక్తిగత devpts ను కెర్నల్ తోడ్పాటునీయదు

en: Kernel doesn't support user namespace
te: వాడుకరి నేమ్‌స్పేస్‌ను కెర్నల్ తోడ్పాటునీయదు

en: Key must be empty, Power Hypervisor will create one for you.
te: కీ తప్పక ఖాళీగా వుండాలి, మీ కొరకు పవర్ హైపర్విజర్ వొకటి సృష్టించబడును.

en: Key of the current session differs from the key at last login
te: ప్రస్తుత సెషన్ యొక్క కీ అనునది చివరి లాగిన్ యొక్క కీ విభేదిస్తోంది

en: LXC Guest Enter Namespace
te: LXC అతిథి ప్రవేశ నేమ్‌స్పేస్

en: Lease %s in lockspace %s already exists
te: లీజ్ %s అనునది లాక్‌స్పేస్ %s నందు యిప్పటికే వుంది

en: Lease %s in lockspace %s does not exist
te: లీజ్ %s అనునది లాక్‌స్పేస్ %s నందు లేదు

en: Lease path '%s' exceeds %d characters
te: లీజ్ పాత్ '%s' అనునది %d అక్షరాలను మించినది

en: Library '%s' doesn't exist
te: లైబ్రరీ '%s' లేదు

en: Library function returned error but did not set virError
te: లైబ్రరీ ఫంక్షన్ దోషాన్ని ఇచ్చింది అయితే virError అమర్చలేదు

en: Libvirt
te: లిబ్‌వర్ట్

en: List snapshots for a domain
te: డొమైన్ కొరకు స్నాప్‌షాట్ల జాబితా

en: Load the 'tun' module to enable networking for QEMU guests
te: QEMU అతిథుల కొరకు నెట్వర్కింగ్ చేతనం చేయుటకు 'tun' మాడ్యూల్ లోడుచేయి

en: Load the 'vhost_net' module to improve performance of virtio networking
te: virtio నెట్వర్కింగ్ పనితనం మెరుగుపరచుటకు 'vhost_net' మాడ్యూల్ లోడుచేయి

en: Location:
te: స్ఠానము:

en: Lockspace for path %s already exists
te: పాత్ %s కొరకు లాక్‌స్పేస్  యిప్పటికే వుంది

en: Lockspace for path %s does not exist
te: పాత్ %s కొరకు లాక్‌స్పేస్ లేదు

en: Lockspace location %s exists, but is not a directory
te: లాక్‌స్పేస్ స్థానం %s వుంది, అయితే డైరెక్టరీ కాదు

en: Lockspace path '%s' exceeded %d characters
te: లాక్‌స్పేస్ పాత్ '%s' అనునది %d అక్షరాలను దాటినది

en: Lockspace resource '%s' is locked
te: లాక్‌స్పేస్ వనరు '%s' లాకైంది

en: Lockspace resource '%s' is not locked
te: లాక్‌స్పేస్ వనరు '%s' లాక్ కాలేదు

en: Lookup of value at index %u resulted in a NULL pointer
te: విషయసూచి %u వద్ద విలువ యొక్క లుకప్ NULL పాయింటర్‌గా వచ్చెను

en: Lost connection to destination host
te: గమ్యపు అతిధేయ కు అనుసంధానం కోల్పోయింది

en: MAC Address
te: MAC చిరునామా

en: MAC address
te: MAC చిరునామా

en: MAC address %s too big for destination
te: గమ్యమునకు MAC చిరునామా %s మరీ పెద్దది

en: MAC address %s too long for destination
te: గమ్యమునకు MAC చిరునామా %s మరీ పెద్దది

en: MCS level for existing domain label %s already reserved
te: ఉన్న డొమైన్ లేబుల్ %s కొరకు MCS స్థాయి ఇప్పటికే వుంది

en: Malformatted array index
te: తప్పుగా రూపొందిన యెరే విషయసూచి

en: Malformatted iterator id
te: తప్పుగారూపొందిన ఇటరేటర్ ఐడి

en: Malformatted variable
te: తప్పుగారూపొందిన వేరియబుల్

en: Malformed 'floor_sum' attribute: %s
te: తప్పుగారూపొందిన'floor_sum' ఏట్రిబ్యూట్: %s

en: Malformed 'queues' value '%s'
te: తప్పుగావ్యవహరిస్తున్న 'queues' విలువ '%s'

en: Malformed 'uri_aliases' config entry '%s', aliases may only contain 'a-Z, 0-9, _, -'
te: చెడ్డ 'uri_aliases' ఆకృతీకరణ ప్రవేశం '%s', ఎలియాసిస్ 'a-Z, 0-9, _, -' మాత్రమే కలిగివుండగలవు

en: Malformed 'uri_aliases' config entry '%s', expected 'alias=uri://host/path'
te: చెడ్డ 'uri_aliases' ఆకృతీకరణ ప్రవేశం '%s', కావలసింది 'alias=uri://host/path'

en: Malformed TLS whitelist regular expression '%s'
te: తప్పుగాప్రవర్తిస్తున్న TLS వైట్‌లిస్ట్ రెగ్యులర్ ఎక్సుప్రెషన్ '%s'

en: Malformed ctrl-alt-del setting '%s'
te: లోపాయికారీ ctrl-alt-del అమరిక '%s'

en: Malformed device value '%s'
te: తప్పుగారూపొందిన పరికర విలువ '%s'

en: Malformed lease target offset %s
te: తప్పుగారూపుదిద్దుకొన్న లీజ్ లక్ష్యపు ఆఫ్‌సెట్ %s

en: Malformed mdnsGroupName data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు తప్పుగారూపొందిన mdnsGroupName దత్తాంశం

en: Malformed nbd port '%s'
te: తప్పుగారూపొందిన nbd పోర్ట్ '%s'

en: Malformed owner value in JSON document
te: JSON పత్రము నందు తప్పుగారూపొందిన యజమాని విలువ

en: Malformed size %s
te: తప్పుగాఫార్మైన పరిమాణము %s

en: Malformed wwn: %s
te: తప్పుగారూపొందిన wwn: %s

en: Manage active block operations
te: క్రియాశీల నిరోధక ఆపరేషన్లు నిర్వహించు

en: Managed save:
te: నిర్వాహిత దాపు:

en: ManagedObjectReference is missing 'type' property
te: ManagedObjectReference అనునది 'type' లక్షణం కలిగిలేదు

en: Managedsave
te: నిర్వాహితదాపు

en: Mandatory option not present
te: తప్పనిసరి ఐచ్చికం లేదు

en: Max memory plus swap, as scaled integer (default KiB)
te: గరిష్ట మెమొరీ ఇంకా swap, స్కేల్‌డ్ పూర్ణాంకం (అప్రమేయ KiB)

en: Max memory, as scaled integer (default KiB)
te: గరిష్ట మెమొరీ, స్కేల్‌డ్ పూర్ణాంకం (అప్రమేయ KiB)

en: Max memory:
te: గరిష్ట మెమోరీ:

en: Maximum CPUs greater than specified machine type limit
te: తెలిపిన మిషన్ రకం పరిమితి కన్నా గరిష్ట CPU లు ఎక్కువగా వున్నాయి

en: Memory '%llu' must be less than %llu
te: మెమొరీ '%llu' తప్పక %llu కన్నా తక్కువ కావాలి

en: Memory allocation failure
te: మెమొరీ కేటాయింపు వైఫల్యం

en: Memory balloon device type '%s' is not supported by this version of qemu
te: qemu యొక్క ఈ వర్షన్‌ చేత మెమొరీ బెలూల్ పరికర రకం '%s' తోడ్పాటునీయదు

en: Memory cgroup is not available on this host
te: ఈ అతిధేయ పై మెమొరీ cgroup అందుబాటులో లేదు

en: Memory during contention, as scaled integer (default KiB)
te: అనుసంధానం నందు మెమొరీ, స్కేల్‌డ్ పూర్ణాంకం వలె (అప్రమేయ KiB)

en: Memory exhausted
te: మెమొరీ మితిమీరింది

en: Memory processed:
te: నిర్వర్తించబడిన మెమొరీ:

en: Memory remaining:
te: మిగిలిన మెమొరీ:

en: Memory size should be multiple of 1Mb.
te: మెమొరీ పరిమాణం తప్పక 1Mb గుణిజం కావాలి

en: Memory size:
te: మెమోరీ పరిమాణం:

en: Memory total:
te: మొత్తం మెమొరీ:

en: Metadata:
te: మెటాడాటా:

en: MethodFault is missing 'type' property
te: MethodFault అనునది దొరకని 'type' లక్షణం

en: Migrate domain to another host.  Add --live for live migration.
te: డొమైన్ ను వేరొక అతిధేయ కు ప్రవాసం చేయి.  లైవ్ ప్రవాసం కు --live ను కలపండి.

en: Migration
te: మైగ్రేషన్

en: Migration APIs with extensible parameters are not supported but extended parameters were passed
te: మైగ్రేషన్ API లు విస్తరించదగ పారామితులతో తోడ్పాటునీయవు అయితే విస్తరిత పారామితులు పాసైనవి

en: Migration URI has to specify resource pool and host system
te: మైగ్రేషన్ URI వనరు పూల్‌ను మరియు అతిధేయి వ్యవస్థను తెలుపవలె

en: Migration cookie was not NULL terminated
te: మైగ్రేషన్ కుకీ NULL కాదు ముగించబడెను

en: Migration graphics data already present
te: మైగ్రేషన్ గ్రాఫిక్స్ దత్తాంశం యిప్పటికే వుంది

en: Migration lockstate data already present
te: మైగ్రేషన్ లాక్‌స్థితి దత్తాంశం యిప్పటికే వుంది

en: Migration not possible without a vCenter
te: vCenter లేకుండా మైగ్రేషన్ సాధ్యంకాదు

en: Migration persistent data already present
te: మైగ్రేషన్ చిర(పర్‌సిస్టెంట్) దత్తాంశం యిప్పటికే వుంది

en: Migration source and destination have to refer to the same vCenter
te: మైగ్రేషన్ మూలం మరియు గమ్యం వొకే vCenter సంప్రదించాలి

en: Migration with lock driver %s requires cookie support
te: లాక్ డ్రైవర్ %s తో మైగ్రేషన్‌కు కుకీ తోడ్పాటు అవసరం

en: Min guaranteed memory, as scaled integer (default KiB)
te: కనిష్ట హామీ మెమొరీ, స్కేల్‌డ్ పూర్ణాంకం (అప్రమేయ KiB) వలె

en: Missing %s lock state for migration cookie
te: మైగ్రేషన్ కుకీ కొరకు దొరకని %s లాక్ స్థితి

en: Missing '%s' field in lock manager driver
te: లాక్ నిర్వహమ డ్రైవర్ నందు '%s' క్షేత్రము లేదు

en: Missing '%s' property
te: దొరకని '%s' లక్షణం

en: Missing '%s' property while looking for ManagedEntityStatus
te: ManagedEntityStatus స్థితి కొరకు చూచునప్పుడు '%s' లక్షణం దొరకలేదు

en: Missing '/' separator in cgroup mount '%s'
te: cgroup మౌంట్ '%s' నందు '/' విచ్చేదని దొరకలేదు

en: Missing 'cores' attribute in CPU topology
te: CPU టోపాలజీ నందలి తప్పిపోయిన 'cores' యాట్రిబ్యూట్

en: Missing 'cpus' attribute in NUMA cell
te: NUMA అరనందు తప్పిపోయిన 'cpus' యాట్రిబ్యూట్

en: Missing 'end' attribute in dhcp range for network '%s'
te: నెట్వర్కు '%s' కొరకు dhcp విస్తృతి నందు 'end' యాట్రిబ్యూట్ దొరకలేదు

en: Missing 'key' element for lease
te: లీజ్ కొరకు 'key' మూలకం దొరకట్లేదు

en: Missing 'name' property in %s lookup
te: %s లుకప్ నందు దొరకని 'పేరు' లక్షణం

en: Missing 'runtime.powerState' property
te: 'runtime.powerState' లక్షణం దొరకలేదు

en: Missing 'sockets' attribute in CPU topology
te: CPU టోపాలజీ నందలి తప్పిపోయిన 'sockets' యాట్రిబ్యూట్

en: Missing 'start' attribute in dhcp range for network '%s'
te: నెట్వర్కు '%s' కొరకు dhcp విస్తృతి నందు 'start' యాట్రిబ్యూట్ దొరకలేదు

en: Missing 'target' element for lease
te: లీజ్ కొరకు 'target' మూలకం దొరకలేదు

en: Missing 'threads' attribute in CPU topology
te: CPU టోపాలజీ నందలి తప్పిపోయిన 'threads' యాట్రిబ్యూట్

en: Missing <block> element in hostdev storage device
te: hostdev నిల్వపరికరం నందు దొరకని <block> మూలకం

en: Missing <char> element in hostdev character device
te: hostdev అక్షర పరికరం నందు దొరకని <char> మూలకం

en: Missing <interface> element in hostdev net device
te: hostdev నెట్ పరికరం నందు దొరకని <interface> మూలకం

en: Missing <source> element in hostdev device
te: hostdev పరికరంనందు <source> మూలకం దొరకట్లేదు

en: Missing CPU architecture
te: తప్పిపోయిన CPU ఆకృతి

en: Missing CPU feature name
te: తప్పిపోయిన CPU సౌలభ్యపు నామము

en: Missing CPU model name
te: తప్పిపోయిన CPU రీతి నామము

en: Missing CPU vendor name
te: CPU అమ్మకందారు పేరు దొరకలేదు

en: Missing ID parameter for domain object
te: డొమైన్ ఆబ్జక్టు కొరకు దొరకని ఐడి పారామితి

en: Missing IP address in network '%s' DNS HOST record
te: నెట్వర్కు '%s' DNS HOST రికార్డ్ నందు ఐపి చిరునామా దొరకలేదు

en: Missing IP address in static host definition for network '%s'
te: నెట్వర్కు '%s' కొరకు స్టాటిక్ అతిధేయి నిర్వచనం నందు ఐపి చిరునామాలేదు

en: Missing SCSI controller for index %d
te: విషయసూచి %d కొరకు SCSI నియంత్రిక దొరకలేదు

en: Missing TPM device path
te: TPM పరికర పాత్ దొరకలేదు

en: Missing UUID parameter for domain object
te: డొమైన్ ఆబ్జక్టు కొరకు దొరకని UUID పారామితి

en: Missing address
te: దొరకని చిరునామా

en: Missing allow attribute for USB redirection filter
te: USB రీడైరెక్షన్ ఫిల్టర్ కొరకు యాట్రిబ్యూట్ అనుమతించుట దొరకలేదు

en: Missing ancestor's name in CPU model %s
te: CPU మోడల్ %s నందు తప్పిపోయిన యాన్సిస్టర్స్ నామము

en: Missing auth field in JSON state document
te: JSON స్థితి పత్రము నందు ధృవీకరణ క్షేత్రం దొరకలేదు

en: Missing backend %d
te: బ్యాకెండ్ %d దొరకలేదు

en: Missing client data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు క్లైంట్ దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing clients data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు క్లైంట్ల దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing defaultLockspace data from JSON file
te: దొరకని defaultLockspace దత్తాంశం JSON ఫైలు నుండి

en: Missing errfd data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు errfd దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing essential config entry '%s'
te: తప్పనిసరి ఆకృతీకరణ ప్రవేశం '%s' దొరకలేదు

en: Missing fd data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు fd దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing feature name for CPU model %s
te: CPU మోడల్ %s కొరకు తప్పిపోయిన సౌలభ్య నామము

en: Missing group 'credentials-%s' referenced from group '%s' in '%s'
te: సమూహ 'credentials-%s' దొరకలేదు ఇది '%s' సమూహం '%s' నందలి దానినుండి రిఫరెన్స్ చేయబడింది

en: Missing hostname in network '%s' DNS HOST record
te: నెట్వర్కు '%s' DNS HOST రికార్డ్ నందు అతిధేయపేరు దొరకలేదు

en: Missing ip and hostname in network '%s' DNS HOST record
te: నెట్వర్కు '%s' DNS HOST రికార్డ్ నందు ఐపి మరియు అతిధేయపేరు దొరకలేదు

en: Missing isClient data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు isClient దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing item 'credentials' in group '%s' in '%s'
te: సమూహం '%s' నందు '%s' లో 'credentials' అంశం లేదు

en: Missing keepaliveCount data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు keepaliveCount దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing keepaliveInterval data in JSON document
te: JSON పత్రము నందుkeepaliveInterval దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing lock driver name in migration cookie
te: మైగ్రేషన్ కుకీ నందు దొరకని లాక్ డ్రైవర్ పేరు

en: Missing lockspaces data from JSON file
te: JSON ఫైలు నుండి దొరకని లాక్‌స్పేసెస్ దత్తాంశం

en: Missing magic data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు దొరకని మాజిక్ దత్తాంశం

en: Missing mandatory average or floor attributes
te: తప్పనిసరైన సగటు లేదా ఫ్లోర్ యాట్రిబ్యూట్లు దొరకలేదు

en: Missing max_clients data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు max_clients దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing max_workers data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు max_workers దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing min_workers data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు min_workers దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing monitor reply object
te: మానిటర్ ప్రత్యుత్తర ఆబ్జక్టు దొరకలేదు

en: Missing name parameter for domain object
te: డొమైన్ ఆబ్జక్టు కొరకు దొరకని పేరు పారామితి

en: Missing nrequests_client_max field in JSON state document
te: JSON స్థితి పత్రము నందు nrequests_client_max క్షేత్రము దొరకలేదు

en: Missing or empty 'hostName' property
te: లేని లేదా ఖాళీ 'hostName' లక్షణం

en: Missing or invalid 'end' attribute in <port> in <nat> in <forward> in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందలి <forward> నందలి <nat> నందలి <port> నందు దొరకని లేదా చెల్లని 'end' ఏట్రిబ్యూట్

en: Missing or invalid 'start' attribute in <port> in <nat> in <forward> in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందలి <forward> నందలి <nat> నందలి <port> నందు దొరకని లేదా చెల్లని 'start' ఏట్రిబ్యూట్

en: Missing or invalid PVR value in CPU model %s
te: CPU రకం %s నందు దొరకని లేదా చెల్లని PVR విలువ

en: Missing or invalid auth pointer
te: దొరకని లేదా చెల్లని auth సూచకి

en: Missing ownerId data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు దొరకని యజమానిఐడి దత్తాంశం

en: Missing ownerName data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు దొరకని యజమానిపేరు దత్తాంశం

en: Missing ownerPid data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు దొరకని యజమానిపిఐడి దత్తాంశం

en: Missing ownerUUID data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు దొరకని యజమానిUUID దత్తాంశం

en: Missing path or lockspace for lease resource
te: లీజ్ వనరు కొరకు దొరకని పాత్ లేదా లాక్‌స్పేస్

en: Missing pid data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు pid దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing plugin initialization symbol 'virLockDriverImpl'
te: చొప్పింతను ఆరంబించు చిహ్నం 'virLockDriverImpl' లేదు

en: Missing priority_workers data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు priority_workers దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing privateData field in JSON state document
te: JSON స్థితి పత్రము నందు వ్యక్తిగతదత్తాంశం క్షేత్రము దొరకలేదు

en: Missing readonly field in JSON state document
te: JSON స్థితి పత్రము నందు చదువుటకుమాత్రమే క్షేత్రము దొరకలేదు

en: Missing required address attribute in network '%s'
te: నెట్వర్కు '%s' నందు కావలసిన చిరునామా ఏట్రిబ్యూట్ దొరకలేదు

en: Missing required dev attribute in <forward> <interface> element of network %s
te: నెట్వర్కు %s యొక్క <forward> <interface> మూలకం నందు కావలసిన dev ఏట్రిబ్యూట్ దొరకలేదు

en: Missing required dev attribute in <pf> element of network '%s'
te: నెట్వర్కు '%s' యొక్క <pf> మూలకం నందు కావలసిన dev ఏట్రిబ్యూట్ దొరకలేదుs

en: Missing required name attribute in portgroup
te: portgroup నందు కావలసిన పేరు యాట్రిబ్యూట్ దొరకలేదు

en: Missing required name or value in DNS TXT record of network %s
te: నెట్వర్కు %s యొక్క DNS TXT రికార్డ్ నందు కావలసిన పేరు లేదా విలువ దొరకలేదు

en: Missing resource fd in JSON document
te: JSON పత్రము నందు వనరు fd దొరకలేదు

en: Missing resource flags in JSON document
te: JSON పత్రము నందు వనరు ఫ్లాగ్స్ దొరకలేదు

en: Missing resource lockHeld in JSON document
te: JSON పత్రము నందు వనరు lockHeld దొరకలేదు

en: Missing resource name in JSON document
te: JSON పత్రము నందు వనరు పేరు దొరకలేదు

en: Missing resource owners in JSON document
te: JSON పత్రము నందు వనరు యజమానులు దొరకలేదు

en: Missing resource path in JSON document
te: JSON పత్రము నందు వనరు పాత్ దొరకలేదు

en: Missing resources value in JSON document
te: JSON పత్రము నందు వనరు విలువ లేదు

en: Missing restricted data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు దొరకని నిర్భందిత దత్తాంశం

en: Missing server data from JSON file
te: JSON ఫైలు నుండి దొరకని సేవిక దత్తాంశం

en: Missing server name in phyp:// URI
te: phyp:// URI నందు సేవిక నామము తప్పిపోయింది

en: Missing service data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు సేవ దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing services data in JSON document
te: JSON పత్రము నందు సేవల దత్తాంశం దొరకలేదు

en: Missing sock field in JSON state document
te: JSON స్థితి పత్రము నందు సాక్ క్షేత్రము దొరకలేదు

en: Missing socks field in JSON state document
te: JSON స్థితి పత్రము నందు దొరకని సాక్స్ క్షేత్రం

en: Missing source host attribute for char device
te: అక్షర పరికరము కొరకు మూలపు హోస్టు యాట్రిబ్యూట్‌ను తప్పిస్తున్నది

en: Missing source path attribute for char device
te: మూలపు పాత్ యాట్రిబ్యూట్‌ను అక్షర పరికరము కొరకు తప్పిస్తున్నది

en: Missing source service attribute for char device
te: అక్షర పరికరము కొరకు మూలపు సేవ యాట్రిబ్యూట్‌ను తప్పిస్తున్నది

en: Missing space when parsing output of '%s'
te: '%s' యొక్క అవుట్పుట్ పార్స్ చేయునప్పుడు జాగా దొరకలేదు

en: Missing storage block path
te: నిల్వ నిరోధక పాత్ దొరకలేదు

en: Missing storage host block path
te: నిల్వ అతిధేయ నిరోధక పాత్ దొరకలేదు

en: Missing variant type signature
te: వేరియంట్ రకం సంతకం దొరకలేదు

en: Missing vendor string for CPU vendor %s
te: CPU అమ్మకందారు %s కొరకు దొరకని అమ్మకందారు స్ట్రింగ్

en: Model
te: రకము

en: Model %s too big for destination
te: గమ్యమునకు రీతి %s మరీ పెద్దది

en: Model name contains invalid characters
te: మోడల్ నామము చెల్లని అక్షరములను కలిగివుంది

en: Monitor does not support sending of file descriptors
te: ఫైల్ వివరిణిలను పంపుట మానిటర్ తోడ్పాటునీయదు

en: Monitor path %s too big for destination
te: గమ్యమునకు మానిటర్ పాత్ %s మరీ పెద్దది

en: Multi-head video devices are unsupported
te: బహుళ-హెడ్ వీడియో పరికరాల తోడ్పాటులేదు

en: Multiple '%s' controllers with index '%d'
te: బహుళ '%s' నియంత్రికలు విషయసూచి '%d' తో

en: Multiple IPv4 dhcp sections found -- dhcp is supported only for a single IPv4 address on each network
te: బహుళ IPv4 dhcp విభాగములు కనబడెను -- dhcp అనునది ప్రతి నెట్వర్కు పైన వొక IPv4 చిరునామా కొరకు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: Multiple IPv6 dhcp sections found -- dhcp is supported only for a single IPv6 address on each network
te: బహుళ IPv6 dhcp విభాగములు కనబడెను -- dhcp అనునది ప్రతి నెట్వర్కు పైన వొక IPv6 చిరునామా కొరకు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: Multiple USB devices for %x:%x were found, but none of them is at bus:%u device:%u
te: బహుళ USB పరికరాలు %x:%x కొరకు కనుగొనబడెను, అయితే వాటిలో యేవీ bus:%u device:%u వద్ద లేవు

en: Multiple USB devices for %x:%x, use <address> to specify one
te: బహుళ USB పరికరాలు %x:%x కొరకు, ఒకదానిని తెలుపుటకు <చిరునామా> వుపయోగించు

en: Multiple interfaces attached to bridge
te: బ్రిడ్జ్ కు బహుళ ఇంటర్ఫేసులు అనుబందించబడినవి

en: Multiple legacy USB controllers are not supported
te: బహుళ లెగసీ USB నియంత్రికలు తోడ్పాటునీయవు

en: Multiqueue devices are not supported on this system
te: ఈ వ్యవస్థపైన మల్టీక్యూ పరికరాలు తోడ్పాటునీయవు

en: Multiqueue network is not supported for: %s
te: మల్టీక్యూ నెట్వర్కు దీని కొరకు తోడ్పాటునీయదు: %s

en: Must use --rename or --clone to change %s to %s
te: %s ను %s కు మార్చుటకు తప్పకుండా --rename లేదా --clone వుపయోగించాలి

en: NULL or empty path
te: NULL లేదా ఖాళీ పాత్

en: NULL string parameter '%s'
te: NULL స్ట్రింగ్ పారామితి '%s'

en: NULL value for field '%s'
te: క్షేత్రం '%s' కొరకు NULL విలువ

en: NUMA cell number
te: NUMA సెల్ సంఖ్య

en: NUMA cell(s):
te: NUMA సెల్(లు):

en: NUMA free memory
te: NUMA ఖాళీ మెమొరి

en: NUMA memory tuning in 'preferred' mode only supports single node
te: NUMA మెమొరీ ట్యూనింగ్ 'preferred' రీతినందు వొంటరి నోడ్‌కు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: NUMA node selections to set
te: అమర్చుటకు NUMA నోడ్ ఎంపికలు

en: NUMA topology defined without NUMA cells
te: NUMA టోపాలజీ NUMA అరలు లేకుండా నిర్వచించబడెను

en: Name
te: పేరు

en: Name of chain is longer than %u characters
te: చైన్ యొక్క పేరు %u అక్షరాలకన్నా పెద్దది

en: Name or service not known
te: పేరు లేదా సేవ తెలియదు

en: Name:
te: పేరు:

en: Network %s XML configuration edited.
te: నెట్వర్కు %s XML ఆకృతీకరణ కూర్చబడింది.

en: Network %s XML configuration not changed.
te: నెట్వర్క్ %s XML ఆకృతీకరణ మారలేదు.

en: Network %s created from %s
te: నెట్వర్కు %s %s నుండీ సృష్టించబడింది

en: Network %s defined from %s
te: నెట్వర్కు %s %s నుండీ నిర్వచించబడింది

en: Network %s destroyed
te: %s నెట్వర్కు నాశనం చేయబడింది

en: Network %s has been undefined
te: %s నెట్వర్కు నిర్వచించబడనిది

en: Network %s marked as autostarted
te: నెట్వర్కు %s స్వయంచాలకప్రారంభిక గా గుర్తుంచబడింది

en: Network %s started
te: %s నెట్వర్కు ప్రారంభించబడింది

en: Network %s unmarked as autostarted
te: నెట్వర్కు %s స్వయంచాలకప్రారంభికగా గుర్తుంచబడింది

en: Network '%s' IP address cannot have both a prefix and a netmask
te: నెట్వర్కు '%s' ఐపి చిరునామా ప్రిఫిక్స్ మరియు నెట్‌మాస్క్ రెండూ కలిగివుండలేదు

en: Network '%s' is already running
te: నెట్వర్కు '%s' ఇప్పటికే నడుస్తున్నదింది

en: Network '%s' is still running
te: నెట్వర్కు '%s' ఇప్పటికీ నడుస్తూనే ఉంది

en: Network '%s' not found
te: నెట్వర్కు '%s' కనుగొనబడలేదు

en: Network config change transaction committed
te: నెట్వర్కు ఆకృతీకరణ మార్చే వ్యవహారం సమర్పించబడింది

en: Network config change transaction rolled back
te: నెట్వర్కు ఆకృతీకరణ మార్చే వ్యవహారం తిప్పివుంచబడింది

en: Network config change transaction started
te: నెట్వర్కు ఆకృతీకరణ మార్చే వ్యవహారం ప్రారంభమైంది

en: Network config filename '%s' does not match network name '%s'
te: నెట్వర్కు ఆకృతీకరణ ఫైలు నామము '%s' నెట్వర్కు నామము '%s'తో సరిపోలటం లేదు

en: Network device %s already exists
te: నెట్వర్కు పరికరం %s ఇప్పటికే వుంది

en: Network device configuration is not supported on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన నెట్వర్కు పరికరం ఆకృతీకరణ తోడ్పాటులేదు

en: Network device type is not supported
te: నెట్వర్కు పరికర రకం తోడ్పాటులేదు

en: Network filter %s XML configuration edited.
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్ %s XML ఆకృతీకరణ కూర్చబడింది.

en: Network filter %s XML configuration not changed.
te: నెట్వర్క్ ఫిల్టర్ %s XML ఆకృతీకరణ మారలేదు.

en: Network filter %s defined from %s
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్ %s అనునది %s నుండి నిర్వచించబడింది

en: Network filter %s undefined
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్ %s నిర్వచనంతీసివేయబడెను

en: Network filter not found
te: నెట్వర్కు వడపోత కనబడలేదు

en: Network filter not found: %s
te: నెట్వర్కు వడపోత కనబడలేదు: %s

en: Network ifname %s too long for destination
te: గమ్యమునకు నెట్వర్కు ifname %s మరీ పెద్దది

en: Network interface name '%s' is too long
te: నెట్వర్కు ఇంటర్ఫేస్ పేరు '%s' మరీ పొడవైనది

en: Network is already in use by interface %s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s చే నెట్వర్కు యిప్పటికే వుపయోగంలోవుంది

en: Network migration data already present
te: నెట్వర్కు మైగ్రేషన్ దత్తాంశం యిప్పటికే వుంది

en: Network not found
te: నెట్వర్కు కనబడలేదు

en: Network not found: %s
te: నెట్వర్కు కనబడలేదు: %s

en: Network type %d is not supported
te: నెట్వర్కు రకము %d మద్దతీయుటలేదు

en: New size of the block device, as scaled integer (default KiB)
te: నిరోధక పరికరం యొక్క కొత్త పరిమాణం, స్కేల్‌డ్ పూర్ణాంకం వలె (అప్రమేయం కిబై)

en: No <source> 'address' attribute specified with socket interface
te: ఎటువంటి <source> 'చిరునామా' యాట్రిబ్యూట్ సాకెట్ ఇంటర్‌ఫేస్‌తో తెలుపబడలేదు

en: No <source> 'bridge' attribute specified with <interface type='bridge'/>
te: ఎటువంటి <source> 'bridge' యాట్రిబ్యూట్ <interface type='bridge'/>తో తెలుపబడలేదు

en: No <source> 'dev' attribute specified with <interface type='direct'/>
te: ఎటువంటి <source> 'dev' యాట్రిబ్యూట్ <interface type='direct'/>తో తెలుపబడిలేదు

en: No <source> 'name' attribute specified with <interface type='internal'/>
te: ఎటువంటి <source> 'name' యాట్రిబ్యూట్ <interface type='internal'/>తో తెలుపలేదు

en: No <source> 'network' attribute specified with <interface type='network'/>
te: ఎటువంటి <source> 'నెట్వర్కు' యాట్రిబ్యూట్ <interface type='network'/>తో తెలుపలేదు

en: No <source> 'port' attribute specified with socket interface
te: ఎటువంటి <source> 'port' యాట్రిబ్యూట్ సాకెట్ ఇంటర్‌ఫేస్‌తో తెలుపబడలేదు

en: No FD available at slot %zu
te: స్లాట్ %zu నందు ఏ FD అందుబాటులో లేదు

en: No IP address for host '%s' found: %s
te: అతిధేయ '%s' కొరకు ఏ ఐపి చిరునామా కనబడలేదు: %s

en: No JSON parser implementation is available
te: ఎటువంటి JSON పార్శర్ అభివృద్ది అందుబాటులో లేదు

en: No PCI buses available
te: ఏ PCI బస్‌లు అందుబాటులో లేవు

en: No UNIX process ID available
te: ఏ యునిక్స్ క్రమణం ఐడి అందుబాటులో లేదు

en: No active operation on device: %s
te: పరికరంపై ఏ క్రియాశీల ఆపరేషన్ లేదు: %s

en: No address associated with hostname
te: అతిధేయిపేరుతో యే చిరునామా కలిసిలేదు

en: No args present for signature %s
te: సంతకం %s కొరకు ఆర్గుమెంట్లు లేవు

en: No authentication callback available
te: ధృవీకరణ కాల్‌బాక్ అందుబాటులోలేదు

en: No authentication callback provided.
te: ఎటువంటి దృవీకరణ కాల్‌బాక్ అందిచబడలేదు.

en: No authentication methods and credentials provided
te: ఏ ధృవీకరణ పద్దతులు మరియు ఆనవాళ్ళు అందించబడలేదు

en: No authentication methods supplied
te: ఏ ధృవీకరణ పద్దతులు అందించబడలేదు

en: No bridge name specified
te: ఏ బ్రిడ్జ్ పేరు తెలుపలేదు

en: No bridge node in xml document
te: xml పత్రము నందు ఏ బ్రిడ్జ్ నోడ్ లేదు

en: No category range available
te: ఏ వర్గపు విస్తృతి అందుబాటులోలేదు

en: No channel command provided
te: ఏ ఛానల్ ఆదేశం అందించబడలేదు

en: No controllers are mounted
te: ఏ నియంత్రికలు మౌంట్ కాలేదు

en: No data supplied for <initarg> element
te: <initarg> మూలకం కొరకు యే డాటా అందించలేదు

en: No description for domain: %s
te: డొమైన్ కొరకు ఏ వివరణ లేదు: %s

en: No device found for specified path
te: తెలిపిన పాత్ కొరకు యే పరికరం కనుగొనలేదు

en: No device with bus '%s' and target '%s'
te: బస్ '%s' మరియు లక్ష్యము '%s' తో యెటువంటి పరికరము లేదు

en: No domain with ID %d
te: ఐడి %d తో డొమైన్ లేదు

en: No domain with UUID %s
te: UUID %s తో డొమైన్ లేదు

en: No domain with matching id %d
te: సరిపోలు ఐడి %d తో డొమైన్ లేదు

en: No domain with matching name '%s'
te: సరిపోలు పేరు '%s' తో డొమైన్ లేదు

en: No domain with matching uuid '%s'
te: సరిపోలు uuid '%s'తో యెటువంటి డొమైన్ లేదు

en: No domain with name %s
te: పేరు %s తో డొమైన్ లేదు

en: No domain with name '%s'
te: పేరు '%s' తో డొమైన్ లేదు

en: No error message from child failure
te: చైల్డ్ వైఫల్యం నుండి ఏ దోష సందేశంలేదు

en: No error message provided
te: ఏ దోష సమాచారమూ సమకూర్చబడలేదు

en: No errors found
te: ఏ దోషాలు కనబడలేదు

en: No free NBD devices
te: ఖాళీ NBD పరికరాలు లేవు

en: No graphics backend with index %d
te: విషయసూచీ %d తో ఏ బ్యాకెండ్ గ్రాఫిక్స్ లేవు

en: No interface attached to bridge
te: బ్రిడ్జ్ కు ఏ ఇంటర్ఫేస్ అనుబందించిలేదు

en: No interface with MAC address %s was found
te: MAC చిరునామా %s తో ఏ ఇంటర్ఫేస్ కనబడలేదు

en: No master USB controller specified
te: మాస్టర్ USB నియంత్రిక తెలుపలేదు

en: No match
te: జోడీ లేదు

en: No monitor connection for pid %u
te: పిఐడి %u కొరకు ఏ మానిటర్ అనుసంధానంలేదు

en: No per-CPU stats available
te: ఒక్కో-CPU గణాంకాలు అందుబాటులో లేవు

en: No previous regular expression
te: ముందలి రెగ్యులర్ యెక్సుప్రెషన్ లేదు

en: No qemu command-line argument specified
te: ఏ qemu కమాండ్-లైన్ ఆర్గుమెంట్ తెలుపలేదు

en: No qemu environment name specified
te: ఏ qemu ఎన్విరాన్మెంట్ పేరు తెలుపలేదు

en: No socket addresses found for '%s'
te: '%s' కొరకు సాకెట్ చిరునామా కనుగొనలేదు

en: No source device specified when formatting pool '%s'
te: పూల్ '%s' ను ఫార్మాట్ చేయునప్పుడు ఏ వనరు పరికరం తెలుపలేదు

en: No storage volume with key or path '%s'
te: కీ లేదా పాత్ '%s' తో నిల్వ వాల్యూమ్ లేదు

en: No support for %s in command 'attach-disk'
te: 'attach-disk' ఆదేశం నందలి %s కొరకు తోడ్పాటులేదు

en: No support for %s in command 'attach-interface'
te: ఆదేశం 'attach-interface' నందు %s కు తోడ్పాటులేదు

en: No support for domain XML entry 'vcpu' attribute 'current'
te: డొమైన్ XML ప్రవేశం 'vcpu' ఏట్రిబ్యూట్ 'current' కొరకు ఏ తోడ్పాటులేదు

en: No support for multiple video devices
te: బహుళ వీడియో పరికరాల తోడ్పాటులేదు

en: No total stats available
te: మొత్త గణాంకాలు అందుబాటులోలేవు

en: No type specified for device address
te: పరికరపు చిరునామా కొరకు యెటువంటి రకము తెలుపబడలేదు

en: No user interaction callback provided: Can't retrieve private key passphrase
te: వాడుకరి ఇంటరాక్షన్ కాల్‌బ్యాక్ అందించబడుటలేదు: వ్యక్తిగత కీ సంకేతపదం పొందలేదు

en: No user interaction callback provided: Can't verify the session host key
te: వాడుకరి ఇంటరాక్షన్ కాల్‌బ్యాక్ అందించబడుటలేదు: సెషన్ హోస్ట్ కీ పరిశీలించలేదు

en: No valid cgroup for machine %s
te: మిషన్ %s కొరకు చెల్లునటువంటి cgroup లేదు

en: No yet handled value '%s' for VMX entry '%s'
te: ఇంకా సంభాలించని విలువ '%s' VMX ప్రవేశం '%s' కొరకు

en: Node %zu out of range
te: నోడ్ %zu విస్తృతి బయటవుంది

en: Node device %s created from %s
te: నోడ్ పరికరము %s అనునది %sనుండి సృష్టించబడింది

en: Node device not found
te: నోడ్ పరికరము కనుగొనబడలేదు

en: Node device not found: %s
te: నోడ్ పరికరము కనుగొనబడలేదు: %s

en: Non-cancelable task is blocked by an unanswered question
te: రద్దు-చేయలేని కర్తవ్యం సమాధానంలేని ప్రశ్న చేత నిరోధించబడెను

en: Non-empty feature list specified without CPU model
te: CPU రీతి లేకుండా నాన్-ఎంప్టీ సౌలభ్యపు జాబితా తెలుపబడింది

en: Non-recoverable failure in name resolution
te: నేమ్ రిజోల్యూషన్ నందు నాన్-రికవరబుల్ వైఫల్యం

en: None
te: ఏదీకాదు

en: None of the requested authentication methods are supported by the server
te: అభ్యర్ధించిన ఏ ధృవీకరణ పద్దతులు సేవికచేత తోడ్పాటునీయబడవు

en: Normal data:
te: సాధారణ దత్తాంశం:

en: Normal pages:
te: సాధారణ పేజీలు:

en: Not detaching active device %s
te: క్రియాశీల పరికరం %s వేరుచేయలేదు

en: Not enough fields in message for signature
te: సంతకం కొరకు సందేశం నందు సరిపోవు క్షేత్రాలు లేవు

en: Not enough free space in pool for volume '%s'
te: వాల్యూమ్ '%s' కొరకు పూల్‌నందు సరిపోవునంత జాగా లేదు

en: Not reattaching active device %s
te: క్రియాశీల పరికరం %s ను తిరిగిఅనుబందించుటలేదు

en: Not resetting active device %s
te: క్రియాశీల పరికరము %sను తిరిగి వుంచుటలేదు

en: Not supported
te: ఇంకా తోడ్పాటునీయుటలేదు

en: Not supported on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన తోడ్పాటునీయదు

en: Not suspending transient guests on URI: $uri:
te: URI పైన అస్థిర అతిథులను రద్దుచేయుటలేదు: $uri:

en: Now in mirroring phase
te: మిర్రరింగ్ దశనందు వుంది

en: Number of CPUs in <numa> exceeds the <vcpu> count
te: <numa> నందు వున్న CPUల సంఖ్య <vcpu> లెక్కకు మించెను

en: Number of shown CPUs at most
te: అత్యధికంగా చూపబడు CPU ల సంఖ్య

en: Number of vCPUs should be >= 1
te: vCPU సంఖ్య తప్పక >= 1

en: OS Type:
te: OS వర్గం:

en: O_DIRECT read needs entire seekable file
te: O_DIRECT read కు మొత్తం seekable ఫైల్ కావాలి

en: O_DIRECT unsupported on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన O_DIRECT తోడ్పాటులేదు

en: O_DIRECT write needs empty seekable file
te: O_DIRECT write కు ఖాళీ seekable ఫైల్ కావాలి

en: ObjectContent does not reference a virtual machine
te: ObjectContent వర్చ్యువల్ మిషన్‌ను పరామర్శించుటలేదు

en: Offset must be zero for this lock manager
te: ఈ లాక్ నిర్వాహిక కొరకు ఆఫ్‌సెట్ తప్పక సున్నా కావాలి

en: One or more references were leaked after disconnect from the hypervisor
te: హైపర్విజర్ నుండి అనుసంధానం పోయిన తరువాత ఒకటి లేదా ఎక్కువ రిఫరెన్సులు లీకైనవి

en: Only %d CPUs available to show
te: చూపుటకు %d CPU లు మాత్రమే అందుబాటులోవున్నాయి

en: Only '%s' filesystem type is supported
te: '%s' ఫైల్‌సిస్టమ్ మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: Only 'credit' scheduler is supported
te: 'credit' ప్రణాళకి మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: Only 'scsi_host' adapter is supported
te: 'scsi_host' ఎడాప్టర్ మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: Only IPv4 or IPv6 addresses can be used with iptables
te: iptables తో IPv4 లేదా IPv6 చిరునామాలు మాత్రమే వుపయోగించగలం

en: Only PCI device addresses with function=0 are supported
te: function=0తో గుర్తించబడు PCI పరికరము మాత్రమే మద్దతించబడును

en: Only PTY console types are supported
te: PTY కన్సోల్ రకములు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: Only bridged veth devices can be detached
te: బ్రిడ్జ్ veth పరికరాలు మాత్రమే విడదీయగలదు

en: Only emulated CPUs are available, performance will be significantly limited
te: ఎమ్యులేటెడ్ CPUలు మాత్రమే అందుబాటులోవున్నాయి, పనితనం అనునది చెప్పుగోదగ్గట్లు పరిమితమగును

en: Only ide and scsi disk support wwn
te: ide మరియు scsi డిస్కు మాత్రమే wwn తోడ్పాటునిచ్చును

en: Only one <address> element is allowed in <nat> in <forward> in network %s
te: ఒక <address> మూలకం మాత్రమే నెట్వర్కు %s నందలి <forward> నందలి <nat> నందు అనుమతించబడును

en: Only one <nat> element is allowed in <forward> of network %s
te: ఒక <nat> మూలకం మాత్రమే నెట్వర్కు %s నందలి <forward> నందు అనుమతించబడును

en: Only one <pf> element is allowed in <forward> of network %s
te: ఒక <pf> మూలకం మాత్రమే నెట్వర్కు %s నందలి <forward> నందు అనుమతించబడును

en: Only one <port> element is allowed in <nat> in <forward> in network %s
te: ఒక <port> మూలకం మాత్రమే నెట్వర్కు %s నందలి <forward> నందలి <nat> నందు అనుమతించబడును

en: Only one argument from --table, --name and --uuid may be specified.
te: --table, --name మరియు --uuid నుండి వొక ఆర్గుమెంట్ మాత్రమే తెలుపవచ్చు.

en: Only one child <inbound> element allowed
te: ఒక చైల్డ్ <inbound> మూలకం మాత్రమే అనుమతించబడును

en: Only one child <outbound> element allowed
te: ఒక చైల్డ్ <outbound> మూలకం మాత్రమే అనుమతించబడును

en: Only one primary video device is supported
te: ఒక ప్రాథమిక వీడియో పరికరం మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: Only scsi disk supports vendor and product
te: scsi డిస్కు మాత్రమే అమ్మకందారి మరియు వుత్పత్తి తోడ్పాటునిచ్చును

en: Only the first console can be a serial port
te: మొదటి కన్సోల్ మాత్రమే సీరియల్ పోర్ట్ కాగలదు

en: Only the init process may be killed
te: init ప్రోసెస్ మాత్రమే అంతము చేయబడవచ్చు

en: Only vpxmigr:// migration URIs are supported
te: vpxmigr:// మైగ్రేషన్ URI మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: Only x509 certificates are supported
te: x509 ధృవీకరణపత్రాలు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: OpenRemoteSession/LaunchVMProcess failed, domain can't be started
te: OpenRemoteSession/LaunchVMProcess విఫలమైంది, డొమైన్ ప్రారంభం కాలేదు

en: OpenVZ control file /proc/vz does not exist
te: OpenVZ నియంత్రణ దస్త్రము /proc/vz లేదు

en: OpenVZ control file /proc/vz is not accessible
te: OpenVZ నియంత్రణ దస్త్రము /proc/vz యాక్సెస్ చేయదగినది కాదు

en: Operation is not supported for device: %s
te: ఆపరేషన్ అనునది పరికరం కొరకు తోడ్పాటునీయదు: %s

en: Operation not supported
te: ఆపరేషన్ తోడ్పాటులేదు

en: Operation not supported: %s
te: ఆపరేషన్ తోడ్పాటులేదు: %s

en: Option argument is empty
te: ఐచ్చికం ఆర్గుమెంట్ ఖాళీగా వుంది

en: Options --%s and --%s are mutually exclusive
te: ఐచ్చికాలు --%s మరియు --%s పరస్పరం విరుద్దం

en: Options --tree and --cap are incompatible
te: ఐచ్చికాలు --tree మరియు --cap సారూప్యమైనవి కావు

en: Other tasks are pending for this domain
te: ఈ డొమైన్ కొరకు యితర కర్తవ్యాలు వాయిదా వేయబడ్డాయి

en: Our own certificate %s failed validation against %s: %s
te: మా స్వంత ధృవీకరణపత్రం %s అనునది %s తో నిర్థారణకు విఫలమైంది: %s

en: Out of memory
te: మెమొరీ బయట

en: Out of space while reading log output: %s
te: లాగ్ అవుట్పుట్ చదువుటలో జాగా అయిపోయింది: %s

en: Output a secret value
te: రహస్య విలువను అవుట్పుట్ చేయి

en: Output a secret value to stdout.
te: రహస్య విలువను stdoutకు అవుట్పుట్ చేయి.

en: Output attributes of a secret as an XML dump to stdout.
te: stdoutకు XML డంప్‌వలె రహస్యము యొక్క అవుట్పుట్ యాట్రిబ్యూట్లు.

en: Output the IP address and port number for the VNC display.
te: IP చిరునామా మరియు పోర్టు సంఖ్య ను VNC ప్రదర్శన కొరకు అవుట్‌పుట్ చేయండి.

en: Output the IP address and port number for the graphical display.
te: గ్రాఫికల్ ప్రదర్శన కొరకు ఐపి చిరునామా మరియు పోర్ట్ సంఖ్య అవుట్పుట్ చేయి.

en: Output the device for the TTY console.
te: పరికరాన్ని TTY కన్సోల్ కొరకు అవుట్‌పుట్ చేయండి.

en: Output the domain information as an XML dump to stdout.
te: డొమైన్ సమాచారాన్ని XML డంప్ లా stdout కు అవుట్‌పుట్ చేయుము

en: Output the network filter information as an XML dump to stdout.
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్ సమాచారం stdout కు XML డంప్ వలె అవుట్పుట్ చేయి.

en: Output the network information as an XML dump to stdout.
te: నెట్వర్కు సమాచారాన్ని XML డంప్ లాగా stdout కు అవుట్‌పుట్ చేయుము.

en: Output the node device details as an XML dump to stdout.
te: stdoutకు node పరికరము వివరములు XML డంప్‌వలె అవుట్‌పుట్ చేయుము.

en: Output the physical host interface information as an XML dump to stdout.
te: stdoutనకు భౌతిక హోస్టు యింటర్ఫేస్ సమాచారమును XML డంప్ వలె అవుట్పుట్ చేయుము

en: Output the pool information as an XML dump to stdout.
te: పూల్ సమాచారమును XML వలె stdoutకు డంప్‌చేయుము.

en: Output the vol information as an XML dump to stdout.
te: stdoutకు vol సమాచారమును XML డంప్‌వలె అవుట్‌పుట్ చేయుము.

en: PCI address 0:0:2.0 is in use, QEMU needs it for primary video
te: PCI చిరునామా 0:0:2.0 వుపయోగంలో వుంది, QEMU కు అది ప్రాధమిక వీడియో కొరకు కావాలి

en: PCI address Formatting failed
te: PCI చిరునామా ఫార్మాట్‌చేయుట విఫలమైంది

en: PCI device %04x:%02x:%02x.%x allocated from network %s is already in use by domain %s
te: PCI పరికరం %04x:%02x:%02x.%x నెట్వర్కు %s నుండి కేటాయించినది యిప్పటికే డొమైన్ %s నందు వుపయోగంలో వుంది

en: PCI device %s is not assignable
te: PCI పరికరం %s అనునది అప్పగించదగునది కాదు

en: PCI host devices must use 'pci' address type
te: PCI హోస్టు పరికరములు తప్పక 'pci' చిరునామా రకమును వుపయోగించాలి

en: POST operation failed
te: POST విధానం విఫలమైంది

en: POST operation failed: %s
te: POST విధాన వైఫల్యం: %s

en: Parallel port index %d out of [0..2] range
te: పార్లల్ పోర్ట్ విషయసూచి %d [0..2] విస్తృతి దాటివుంది

en: Parameter '%s' is not a string
te: పారామితి '%s' స్ట్రింగ్ కాదు

en: Parameter '%s' is not supported by this kernel
te: పారామితి '%s' యీ కెర్నల్‌చే తోడ్పాటునీయదు

en: Parameter string not correctly encoded
te: పారామితి స్ట్రింగ్ సరిగా ఎన్కోడ్ అవలేదు

en: Parent
te: పేరెంట్

en: Parent device %s is not capable of vport operations
te: పేరెంట్ పరికరం %s vport ఆపరేషన్ల సామర్ధ్యం కలదికాదు

en: Parent:
te: పేరెంట్:

en: Parsed JSON reply '%s' isn't an object
te: పార్స్ చేసిన JSON ప్రత్యుత్తరం '%s' అనునది ఆబ్జక్టు కాదు

en: Partition path '%s' must start with '/'
te: విభజన పాత్ '%s' తప్పక '/' తో ప్రారంభమవ్వాలి

en: Passphrase for key '%s'
te: కీ '%s' కొరకు సంకేతపదం

en: Password request failed
te: సంకేతపదం అభ్యర్ధన విఫలమైంది

en: Path
te: పాత్

en: Path %s too long for unix socket
te: unix సాకెట్ కొరకు పాత్ %s మరీ పొడవైనది

en: Path '%s' does not specify a compute resource
te: పాత్ '%s' అనునది కంప్యూట్ వనరును తెలుపదు

en: Path '%s' does not specify a datacenter
te: పాత్ '%s' దత్తాంశకేంద్రమును తెలుపలేదు

en: Path '%s' does not specify a host system
te: పాత్ '%s' అతిధేయ వ్యవస్థను తెలుపలేదు

en: Path '%s' ends with an excess item
te: పాత్ '%s' అనునది యెక్సెస్ అంశముతో ముగియును

en: Path '%s' is not accessible
te: పాత్ '%s' ఏక్సెస్ చేయదగ్గది కాదు

en: Path '%s' must be a block device
te: పాత్ '%s' తప్పక నిరోధక పరికరం కావాలి

en: Path has to specify the datacenter and compute resource
te: పాత్ అనునది డాటాసెంటర్ లేదా లెక్కింపు వనరును తెలుపాలి

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%s', no possible answers
te: వాయిదాలో వున్న ప్రశ్న వర్చ్యువల్ మిషన్ నిర్వర్తనంను నిరోధిస్తోంది, ప్రశ్న '%s', సాధ్యమైన సమాధానాలు లేవు

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%s', possible answers are %s
te: వాయిదాలో వున్న ప్రశ్న వర్చ్యువల్ మిషన్ నిర్వర్తనంను నిరోధిస్తోంది, ప్రశ్న '%s', సాధ్యమగు సమాధానాలు %s

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%s', possible answers are %s, but no default answer is specified
te: వాయిదాలో వున్న ప్రశ్న వర్చ్యువల్ మిషన్ నిర్వర్తనంను నిరోధిస్తోంది, ప్రశ్న '%s', సాధ్యమగు సమాధానాలు %s, అయితే అప్రమేయ సమాధానం తెలుపలేదు

en: Persistent
te: స్థిరమైన

en: Persistent:
te: స్థిరమైన:

en: Physical:
te: భౌతిక:

en: Pin domain VCPUs to host physical CPUs.
te: భౌతిక CPUలకు ఆతిధేయ పిన్ డొమైన్ VCPUలు.

en: Pin domain emulator threads to host physical CPUs.
te: భౌతిక CPU లకు అతిధ్యమిచ్చుటకు డొమైన్ ఎమ్యులేటర్ త్రెడ్స్ పిన్ చేయి.

en: Plugin %s not accessible
te: చొప్పింత %s యాక్సెస్‌బుల్ కాదు

en: Policy kit denied action %s from <anonymous>
te: పాలసీ కిట్ చర్యను %s ను <పేరులేనివిధం> నుండి తిరస్కరించెను

en: Pool %s XML configuration edited.
te: పూల్ %s XML ఆకృతీకరణ కూర్చలేదు.

en: Pool %s XML configuration not changed.
te: పూల్ %s XML ఆకృతీకరణ మారలేదు.

en: Pool %s built
te: పూల్ %s నిర్మించబడింది

en: Pool %s created
te: పూల్ %s సృష్టించబడింది

en: Pool %s created from %s
te: పూల్ %s అనునది %sనుండి సృష్టించబడింది

en: Pool %s defined
te: %sపూల్ నిర్వచించబడింది

en: Pool %s defined from %s
te: %s పూల్ %s నుండీ నిర్వచించబడింది

en: Pool %s deleted
te: %s పూల్ నాశనం చేయబడింది

en: Pool %s destroyed
te: పూల్ %s నాశనంచేయబడింది

en: Pool %s has been undefined
te: %s పూల్ అనిర్వచించబడినది

en: Pool %s marked as autostarted
te: పూల్ %s స్వయంచాలకప్రారంభం వలె గుర్తుంచబడింది

en: Pool %s refreshed
te: పూల్ %s రీఫ్రెష్‌చేయబడింది

en: Pool %s started
te: %s పూల్‌ ప్రారంభించబడింది

en: Pool %s unmarked as autostarted
te: పూల్ %s అనునది స్వయంచాలకప్రారంభంవలె గుర్తు తీయబడింది

en: Populate a disk from its backing image.
te: డిస్కును దాని బ్యాకింగ్ చిత్రం నుండి జనియింపచేయి.

en: Port profile Associate failed for %s
te: %s కొరకు పోర్ట్ ప్రొఫైల్ కూడిక విఫలమైంది

en: Possibly you don't have IBM Tools installed in your LPAR. Contact your support to enable this feature.
te: బహుశా మీ LPAR నందు IBM సాధనాలను సంస్థాపించి వుండకపోవచ్చు. ఈ విశేషణం చేతనం చేయుటకు మీ తోడ్పాటదారులను సంప్రదించండి.

en: Possibly you don't have IBM Tools installed in your LPAR.Contact your support to enable this feature.
te: బహుశా మీ LPAR నందు IBM సాధనాలను సంస్థాపించి వుండకపోవచ్చు. ఈ విశేషణం చేతనం చేయుటకు మీ తోడ్పాటదారులను సంప్రదించండి.

en: Premature end of regular expression
te: రెగ్యులర్ యెక్సుప్రెషన్ యొక్క ప్రిమెచ్యూర్ ముగింపు

en: PrepareTunnel called but no TUNNELLED flag set
te: PrepareTunnel పిలువబడింది అయితే ఏ TUNNELLED ఫ్లాగ్ అమర్చిలేదు

en: Primary IDE controller must have PCI address 0:0:1.1
te: ప్రాధమిక IDE నియంత్రణి తప్పక PCI చిరునామా 0:0:1.1 ను కలిగివుండాలి

en: Primary video card must have PCI address 0:0:2.0
te: ప్రాధమిక వీడియో కార్డు తప్పనిసరిగా PCI చిరునామా 0:0:2.0 కలిగివుండాలి

en: Print the current directory.
te: ప్రస్తుత డైరెక్టరీను ముద్రించుము.

en: Prints cpu stats of the node.
te: నోడ్ యొక్క cpu గణాంకాలు ముద్రించు.

en: Prints global help, command specific help, or help for a
        group of related commands
te: గ్లోబల్ సహాయం, కమాండ్ ప్రత్యేక సహాయం, లేదా సంబందిత ఆదేశాల
        సమూహం కొరకు సహాయం

en: Prints global help, command specific help, or help for a group of related commands
te: గ్లోబల్ సహాయం, కమాండ్ ప్రత్యేక సహాయం, లేదా సంబందిత ఆదేశాల సమూహం కొరకు సహాయం

en: Prints memory stats of the node.
te: నోడ్ యొక్క మెమొరీ గణాంకాలు ముద్రించును.

en: Priority '%d' is outside valid range of [%d,%d]
te: ప్రాముఖ్యత '%d' అనునది చెల్లునటువంటి విస్తృతి [%d,%d] కు బయటవుంది

en: Process %d %p %p [[[[%s]]][[[%s]]]
te: ప్రోసెస్ %d %p %p [[[[%s]]][[[%s]]]

en: Process %zu %p %p [[[%s]]][[[%s]]]
te: ప్రోసెస్ %zu %p %p [[[%s]]][[[%s]]]

en: Process CPU affinity is not supported on this platform
te: CPU ఎఫినిటి ప్రోసెస్ ఈ ప్లాట్‌ఫాంపై మద్దతించబడదు

en: Processing request in progress
te: ప్రోసెసింగ్ అభ్యర్ధన పురోగతిలో వుంది

en: Property 'guest-stats-polling-interval' not found on memory balloon driver.
te: మెమొరీ బెలూన్ డ్రైవర్ పైన లక్షణం 'guest-stats-polling-interval' కనబడలేదు.

en: Publicly routable address %s is prohibited. The version of dnsmasq on this host (%d.%d) doesn't support the bind-dynamic option or use SO_BINDTODEVICE on listening sockets, one of which is required for safe operation on a publicly routable subnet (see CVE-2012-3411). You must either upgrade dnsmasq, or use a private/local subnet range for this network (as described in RFC1918/RFC3484/RFC4193).
te: పబ్లిక్‌గా రౌట్ చేయదగ్గ చిరునామా %s నిషేధించబడెను. ఈ అతిధేయ (%d.%d) పైని dnsmasq యొక్క వర్షన్ బైండ్-డైనమిక్ ఐచ్చికం లేదా లిజనింగ్ సాకెట్లపైన SO_BINDTODEVICE వుపయోగంను తోడ్పాటునివ్వదు, పబ్లిక్‌గా రౌట్ చేయదగ సబ్‌నెట్ పై సురక్షిత ఆపరేషన్ కొరకు యేదో వొకటి కావాలి (CVE-2012-3411 చూడండి). మీరు dnsmasq నవీకరించాలి, లేదా ఈ నెట్వర్కు కొరకు వ్యక్తిగత/స్థానిక సబ్‌నెట్ విస్తృతి వుపయోగించు (RFC1918/RFC3484/RFC4193 నందు వివరించినట్లు).

en: Pull aborted
te: పుల్ విరమించబడెను

en: Pull complete
te: పుల్ పూర్తైనది

en: QEMU Attach
te: QEMU అనుబందం

en: QEMU Guest Agent Command
te: QEMU అతిథి ఏజెంట్ ఆదేశం

en: QEMU Monitor Command
te: QEMU మానిటర్ ఆదేశం

en: QEMU binary %s is not executable
te: QEMU బైనరీ %s నిర్వర్తించదగది కాదు

en: QEMU guest agent is not available due to an error
te: దోషం కారణంగా QEMU అతిథి యేజెంట్ అందుబాటులో లేదు

en: QEMU guest agent is not configured
te: QEMU అతిథి యేజెంట్ ఆకృతీరించలేదు

en: Query parameter 'auto_answer' has unexpected value '%s' (should be 0 or 1)
te: క్వరీ పారామితి 'auto_answer' అనుకోని విలువ '%s' కలిగివుంది (0 లేదా 1 అయివుండాలి)

en: Query parameter 'no_verify' has unexpected value '%s' (should be 0 or 1)
te: క్వరీ పారామితి 'no_verify' అనుకోని విలువ '%s' కలిగివుంది (0 లేదా 1 అయివుండాలి)

en: Query parameter 'no_verify' has unexpected value (should be 0 or 1)
te: క్వరీ పారామితి 'no_verify' అనునది అనుకోని విలువ కలిగివుంది (0 లేదా 1 కావాలి)

en: Query parameter 'proxy' contains unexpected type '%s' (should be (http|socks(|4|4a|5))
te: క్వరీ పారామితి 'proxy' అనుకోని విలువ '%s' కలిగివుంది (http|socks(|4|4a|5) అయివుండాలి)

en: Query parameter 'proxy' doesn't contain a hostname
te: క్వరీ పారామితి 'proxy' అతిధేయిపేరు కలిగిలేదు

en: Query parameter 'proxy' has unexpected port value '%s' (should be [1..65535])
te: క్వరీ పారామితి 'proxy' అనునది అనుకోని పోర్ట్ విలువ '%s' కలిగివుంది ([1..65535] అవ్వాలి)

en: Query parameter 'transport' has unexpected value '%s' (should be http|https)
te: క్వరీ పారామితి 'transport' అనుకోని విలువ '%s' కలిగివుంది (http|https అయివుండాలి)

en: Query, adjust speed, or cancel active block operations.
te: క్రియాశీల నిరోధక ఆపరేషన్లు ప్రశ్నించు, వేగం సర్దుబాటుచేయి, లేదా రద్దుచేయి.

en: QueryPerf returned object with unexpected type '%s'
te: అనుకోని రకం  '%s' తో QueryPerf ఆబ్జక్టును తిప్పియిచ్చెను

en: QueryVirtualDiskUuid not available, cannot lookup storage volume by UUID
te: QueryVirtualDiskUuid యింకా అందుబాటులోలేదు, UUID చేత స్టోరేజ్ వాల్యూమ్ చూడలేము

en: RPC error
te: RPC దోషం

en: Range exceeds available cells
te: స్థాయి అందుబాటులోవున్న అరలను మించినది

en: Raw I/O is not supported on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన రా I/O తోడ్పాటునీయబడదు

en: Read/write, exclusive access, disks were present, but no leases specified
te: చదువు/వ్రాయు, ప్రత్యేక యాక్సెస్, డిస్కులు యీయబడినవి, అయితే లీజులు తెలుపలేదు

en: Reattach node device to its device driver once released by the domain.
te: ఒకసారి డొమైన్‌నుండి విడుదలైన తర్వాత నోడ్ పరికరాన్ని దాని పరికర డ్రైవర్‌నకు తిరిగి అనుభందించుము.

en: Received too many FDs %d, expected %d maximum
te: చాలా FDలు %d స్వీకరించెను, కావలసింది %d గరిష్టం

en: Receiving file descriptors is not supported on this socket
te: ఈ సాకెట్ పైన ఫైల్ వివరిణిలను స్వీకరించుటకు తోడ్పాటులేదు

en: Reconnected to the hypervisor
te: హైపర్విజర్‌కు తిరిగి అనుసంధానమైంది

en: Redirection bus %s is not supported by QEMU
te: రీడైరెక్షన్ బస్ %s QEMU చేత తోడ్పాటునీయబడును

en: Refresh a given pool.
te: ఇచ్చిన పూల్ రీఫ్రెష్‌చేయి.

en: Refusing to undefine while %d snapshots exist
te: %d స్నాప్‌షాట్లు వున్నప్పుడు నిర్వచనం తీసివేయుటకు తిరస్కరించెను

en: Refusing to undefine while domain managed save image exists
te: డొమైన్ నిర్వాహిత దాపు చిత్రం వున్నప్పుడు అస్పష్టతను తిరస్కరిస్తోంది

en: Registry value '%s\%s' has unexpected type
te: రిజిస్ట్రీ విలువ '%s\%s' అనుకోని రకం కలిగివుంది

en: Registry value '%s\%s' is too short
te: రిజిస్ట్రీ విలువ '%s\%s' మరీ పొట్టిది

en: Regular expression too big
te: రెగ్యులర్ యెక్సుప్రెషన్ మరీ పెద్దది

en: Remote command terminated with non-zero code: %d
te: సున్నా-కాని కోడ్‌తో రిమోట్ ఆదేశం అంతమైను: %d

en: Remote program terminated with non-zero code: %d
te: సున్నా-కాని కోడ్‌తో రిమోట్ ప్రోగ్రామ్ అంతమైంది: %d

en: Removable media not supported for %s device
te: %s పరికరము కొరకు తీసివేయదగు మాధ్యమం మద్దతించబడదు

en: Remove an existing managed save state file from a domain
te: డొమైన్ నుండి ఇప్పటికేవున్న నిర్వాహిత దాపు స్థితి ఫైలును తీసివేయి

en: Remove managed save of a domain
te: డొమైన్ యొక్క నిర్వాహిత దాపు తీసివేయి

en: Removed managedsave image for domain %s
te: డొమైన్ %s కొరకు తీసివేసిన నిర్వాహితదాపు చిత్రం

en: Renaming domains on migration not supported
te: మైగ్రేషన్ పై డొమైన్ల పేరుమార్చుట తోడ్పాటులేదు

en: Replace the domain XML associated with a saved state file
te: దాచిన స్థితి ఫైలుతో సంభందించివున్న డొమైన్ XML పునఃస్థాపించు

en: Request canceled
te: అభ్యర్ధన రద్దైంది

en: Request not canceled
te: అభ్యర్ధన రద్దవలేదు

en: Requested device '%s' is locked by lock file '%s' held by process %lld
te: అభ్యర్ధించిన పరికరం '%s' అనునది లాక్ ఫైల్ '%s' తో ప్రోసెస్ %lld చే లాకైంది

en: Requested metadata element is not present
te: అభ్యర్ధించిన మెటాడాటా మూలకం లేదు

en: Requested number of virtual CPUs is greater than max allowable number of virtual CPUs for the domain: %d > %d
te: అభ్యర్ధించిన వర్చ్యువల్ CPU లు డొమైన్ కొరకు గరిష్టంగా అనుమతించదగ వర్చ్యువల్ CPU ల సంఖ్య కన్నా యెక్కువగా వుంది: %d > %d

en: Requested number of virtual CPUs must at least be 1
te: అభ్యర్ధించిన వర్చ్యువల్ CPUల సంఖ్య తప్పకుండా 1 అయివుండాలి

en: Requested operation is not valid
te: అభ్యర్ధించిన ఆపరేషన్ చెల్లునది కాదు

en: Requested operation is not valid: %s
te: అభ్యర్దించిన ఆపరేషన్ చెల్లునది కాదు: %s

en: Reset node device before or after assigning to a domain.
te: డొమైన్‌కు అప్రజెప్పినతర్వాత లేదా ముందుకాని నోడ్ పరికరమును తిరిగివుంచుము.

en: Reset the target domain as if by power button
te: విద్యుత్ బటన్ చే లక్ష్యపు డొమైన్ తిరిగివుంచు

en: Resize block device of domain.
te: డొమైన్ నిరోధక పరికరం పునఃపరిమాణంచేయి.

en: Resource lockspace '%s' exceeds %d characters
te: వనరు లాక్‌స్పేస్ '%s' అనునది %d అక్షరాలను మించినది

en: Resource name '%s' exceeds %d characters
te: వనరు పేరు '%s' అనునది %d అక్షరాలను మించినది

en: Resource partition '%s' must start with '/'
te: వనరు విభజన '%s' తప్పక '/' తో ప్రారంభం కావాలి

en: Restore a domain.
te: ఒక క్షేత్రాన్ని తిరిగి స్టోరుచేయి.

en: Restoring of leases failed on interface '%s'
te: ఇంటర్ఫేస్ '%s' పై విడుదల తిరిగివుంచుట విఫలమైంది

en: Resume a previously suspended domain.
te: ఇంతకుముందు తొలగించబడిన క్షేత్రాన్ని సంక్షిప్తీకరించు.

en: Resume operation failed
te: తిరిగికొనసాగింపు ఆపరేషన్ విఫలమైంది

en: Resuming after dump failed
te: డంప్ విఫలమైన తరువాత తిరిగికొనసాగిస్తోంది

en: Resuming guest $name:
te: అతిథి $name తిరిగికొనసాగిస్తోంది:

en: Resuming guests on $uri URI...
te: $uri URI పైన అతిథులను తిరిగికొనసాగిస్తోంది...

en: Returns XML <sources> document.
te: XML <sources> పత్రము తిప్పియిస్తుంది.

en: Returns a list of secrets
te: రహస్యాల జాబితాను తిరిగియిస్తుంది

en: Returns basic information about a snapshot.
te: స్నాప్‌షాట్ గురించి ప్రాధమిక సమాచారం తిరిగియిచ్చును.

en: Returns basic information about the domain virtual CPUs.
te: క్షేత్ర వాస్తవిక CPUల గురించిన ప్రాధమిక సమాచారానికి తిరిగి వెళ్లు.

en: Returns basic information about the domain.
te: క్షేత్రానికి సంబంధించిన ప్రాధమిక సమాచారానికి తిరిగి వెళ్లు.

en: Returns basic information about the network
te: నెట్వర్కు గురించిన ప్రాథమిక సమాచారం తిప్పియిచ్చును

en: Returns basic information about the node.
te: నోడును గిరించిన ప్రాధమిక సమాచారానికి తిరిగి వెళ్లు

en: Returns basic information about the storage pool.
te: నిల్వ పూల్ గురించిన ప్రాధమిక సమాచారమును తిరిగియివ్వుము

en: Returns basic information about the storage vol.
te: నిల్వ volగురించి ప్రాధమిక సమాచారమును యిస్తుంది.

en: Returns capabilities of hypervisor/driver.
te: హైపర్విజర్/పరికరం యొక్క సామర్ధ్యాలు తిరిగివచ్చినవి.

en: Returns cpu stats of the node, in nanoseconds.
te: నోడ్ యొక్క cpu గణాంకాలు తిప్పియివ్వు, నానోసెకన్లు.

en: Returns information about jobs running on a domain.
te: ఒక డొమైన్ పైన నడుచుచున్న జాబ్స్ గురించి సమాచారాన్ని యిచ్చును.

en: Returns list of domains.
te: క్షేత్రాల తిరుగు జాబితా.

en: Returns list of network filters.
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్స్ జాబితా తిప్పియిచ్చును.

en: Returns list of networks.
te: నెట్వర్కుల జాబితాను తిరిగిఇవ్వు.

en: Returns list of physical host interfaces.
te: భౌతిక హోస్టు యింటర్ఫేసుల జాబితాను తిప్పియిచ్చినది

en: Returns list of pools.
te: పూల్స్‍‌యొక్క జాబితాను తిరిగియివ్వుము.

en: Returns list of vols by pool.
te: పూల్ చేత vols యొక్క జాబితాను తిరిగియిప్పించుము.

en: Returns memory stats of the node, in kilobytes.
te: నోడ్ యొక్క మెమొరీ గణాంకాలను, కిలోబైట్లలో యిచ్చును.

en: Returns state about a domain.
te: డొమైన్ గురించి తిరిగియిచ్చు స్థితి

en: Returns state of a control interface to the domain.
te: నియంత్రణ ఇంటర్ఫేస్ యొక్క స్థితిని డొమైన్‌కు తిప్పియిచ్చును.

en: Returns the number of virtual CPUs used by the domain.
te: డొమైన్ చేత వుపయోగించబడిన వర్చ్యువల్ CPU ల సంఖ్యను తిరిగియిచ్చును.

en: Revert a domain to a snapshot
te: డొమైన్‌ను పేరెంట్‌కు తిరిగివుంచు

en: Revert domain to snapshot
te: డొమైన్‌ను స్నాప్‌షాట్‌కు తిరిగివుంచు

en: Root element is not 'node'
te: Root మూలకం 'నోడ్' కాదు

en: Run a reboot command in the target domain.
te: లక్ష్య క్షేత్రంలో ఒక రీబూట్ ఆదేశాన్ని ఉపయోగించు.

en: Run an arbitrary qemu guest agent command; use at your own risk
te: ఒక ఆర్బిటరీ qemu అతిథి ఏజెంట్ ఆదేశం నడుపు; మీ స్వంత పూచీ పై వుపయోగించండి

en: Run shutdown in the target domain.
te: లక్ష్య క్షేత్రంను ఉపయోగిస్తూ ముయ్యి.

en: Running against daemon: %d.%d.%d
te: డెమాన్‌కు నడుపుతోంది: %d.%d.%d

en: Running guests on $uri URI:
te: $uri URI పైన అతిథులు నడుచుచున్నవి:

en: Running hypervisor: %s %d.%d.%d
te: నడుస్తున్న అధివిశోర్: %s %d.%d.%d

en: S3 state is disabled for this domain
te: S3 స్థితి ఈ డొమైన్ కొరకు అచేతనంచేయబడెను

en: S4 state is disabled for this domain
te: S4 స్థితి ఈ డొమైన్ కొరకు అచేతనంచేయబడెను

en: SASL client identity '%s' not allowed in whitelist
te: SASL క్లైంట్ గుర్తింపు '%s' అనునది వైట్‌లిస్ట్ నందు అనుమతించబడదు

en: SASL data length %zu too long, max %zu
te: SASL దత్తాంశ పొడవు %zu మరీ పొడవైనది, గరిష్టం %zu

en: SASL mechanism %s not supported by server
te: SASL మెకానిజం %s సేవిక ద్వారా మద్దతీయబడుట లేదు

en: SASL negotiation data too long: %zu bytes
te: SASL నెగోషియేషన్ దత్తాంశం మరీ పొడవైనది: %zu bytes

en: SATA is not supported with this QEMU binary
te: SATA ఈ QEMU బైనరీతో మద్దతించబడదు

en: SCSI bus index %d out of [0] range
te: SCSI బస్ విషయసూచి %d అనునది [0] విస్తృతి బయటవుంది

en: SCSI controller index %d out of [0..3] range
te: SCSI నియంత్రిక విషయసూచి %d అనునది [0..3] విస్తృతి బయటవుంది

en: SCSI controller only supports 1 bus
te: SCSI నియంత్రణి 1 బస్‌ను మాత్రమే మద్దతించును

en: SCSI device '%s': could not access %s
te: SCSI పరికరం '%s': %s ను ఏక్సెస్ చేయలేక పోయింది

en: SCSI disk index (parsed from '%s') is too large
te: SCSI డిస్కు విషయసూచి ('%s' నుండి పార్సైంది) మరీ పెద్దది

en: SCSI host device doesn't support managed mode
te: SCSI అతిదేయ పరికరం నిర్వాహిత రీతికు తోడ్పాటునీయదు

en: SCSI passthrough is not supported by this version of qemu
te: qemu యొక్క ఈ వర్షన్ చేత SCSI పాస్‌త్రూ తోడ్పాటునీయదు

en: SCSI unit index %d out of [0..6,8..15] range
te: SCSI యూనిట్ విషయసూచి %d అనునది [0..6,8..15] విస్తృతి బయటవుంది

en: SHUTDOWN_TIMEOUT must be equal or greater than 0
te: SHUTDOWN_TIMEOUT అనునది తప్పకుండా 0 కు సమానం లేదా ఎక్కువ కావాలి

en: SOAP fault during %s: code '%s', subcode '%s', reason '%s', detail '%s'
te: %s నందు SOAP లోపం: కోడ్ '%s', సబ్‌కోడ్ '%s', కారణం '%s', వివరం '%s'

en: SSH Agent did not provide any authentication identity
te: SSH ఏజెంట్ ఏ ధృవీకరణ గుర్తింపును అందించుటలేదు

en: SSH host key for '%s' (%s) was not accepted
te: '%s' (%s) కొరకు SSH అతిధేయ కీ ఆమోదించబడలేదు

en: SSH session handshake failed: %s
te: SSH సెషన్ హాండ్‌షేక్ విఫలమైంది: %s

en: SSH transport error
te: SSH బదిలీ దోషం

en: SSH transport error: %s
te: SSH బదిలీ దోషం: %s

en: STP filtering in %s direction with source MAC address set is not supported
te: STP ఫిల్టరింగ్ %s దిశలో మూలపు MAC చిరునామాతో అమర్చుట తోడ్పాటునీయదు

en: Sanlock helper arguments are longer than %d: '%s'
te: సాన్‌లాక్ సహాయకి ఆర్గుమెంట్లు %d కన్నా పొడవైనవి: '%s'

en: Sanlock helper path is longer than %d: '%s'
te: సాన్‌లాక్ సహాయకి పాత్ %d కన్నా పొడవైనది: '%s'

en: Sanlock plugin is not initialized
te: సాన్‌లాక్ చొప్పింత ఆరంభించబడలేదు

en: Save
te: దాయి

en: Save and destroy a running domain, so it can be restarted from
        the same state at a later time.  When the virsh 'start'
        command is next run for the domain, it will automatically
        be started from this saved state.
te: నడుస్తున్న డొమైన్ దాచు మరియు నాశనంచేయి, అలా అది తరువాత అదే స్థితినుండి
        పునఃప్రారంభమవగలదు. డొమైన్ కొరకు తరువాతి సారి virsh 'start'
        ఆదేశం నడిపినప్పుడు, అది స్వయంచాలకంగా ఈ దాచిన స్థితినుండి
        ప్రారంభించబడును.

en: Save the RAM state of a running domain.
te: నడుస్తున్న డొమైన్ యొక్క RAM స్థితిని దాయండి.

en: Saved image %s XML configuration not changed.
te: దాచిన చిత్రం %s XML ఆకృతీకరణ మార్చలేదు.

en: Scheduler
te: షెడ్యూలర్

en: Screenshot saved to %s, with type of %s
te: తెరపట్టు %s కు దాచెను, %s రకంతో

en: Secret %s created
te: రహస్యము %s సృష్టించబడింది

en: Secret %s deleted
te: రహస్యము %s తొలగించబడింది

en: Secret not found
te: రహస్యము కనుగొనబడలేదు

en: Secret not found: %s
te: రహస్యము కనుగొనబడలేదు: %s

en: Secret value set
te: రహస్య విలువ సమితి

en: Security DOI:
te: రక్షణ DOI:

en: Security driver "none" cannot create confined guests
te: రక్షణ డ్రైవర్ "none" కన్ఫైన్డ్ అతిథులను సృష్టించలేదు

en: Security driver %s not enabled
te: రక్షణ డ్రైవర్ %s చేతనం కాలేదు

en: Security driver %s not found
te: రక్షణ డ్రైవర్ %s కనబడలేదు

en: Security label:
te: రక్షణ లేబుల్:

en: Security model %s cannot be entered
te: రక్షణ రకం %s ప్రవేశపెట్టలేదు

en: Security model not found
te: రక్షణ రీతి కనుగొనబడలేదు

en: Security model not found: %s
te: రక్షణ రీతి కనుగొనబడలేదు: %s

en: Security model:
te: రక్షణ రీతి:

en: See web site at %s
te: %s వద్ద వెబ్ సైట్ చూడుము

en: Send keycodes (integers or symbolic names) to the guest
te: అతిథికు కీకోడ్స్ (పూర్ణాంకాలు లేదా సింబాలిక్ పేర్లు) పంపు

en: Send keycodes to the guest
te: అతిథికు కీకోడ్స్ పంపు

en: Send signals to processes
te: ప్రోసెస్‌లకు సంకేతాలు పంపు

en: Send signals to processes in the guest
te: అతిథి నందు ప్రోసెస్ చేయుటకు సంకేతాలు పంపు

en: Sending file descriptors is not supported on this socket
te: ఈ సాకెట్ పైన ఫైల్ వివరణిలను పంపుట తోడ్పాటులేదు

en: Serial port index %d out of [0..3] range
te: వరుస పోర్టు విషయసూచి %d అనునది [0..3] విస్తృతి దాటివుంది

en: Server name not in URI
te: సేవిక పేరు URI నందు లేదు

en: Servname not supported for ai_socktype
te: ai_socktype కు సేవాపేరు తోడ్పాటునీయదు

en: Set a secret value.
te: రహస్య విలువను అమర్చుము.

en: Set link state of a domain's virtual interface. This command wraps usage of update-device command.
te: డొమైన్ వర్చ్యువల్ ఇంటర్ఫేస్ యొక్క లింకు స్థితిని అమర్చు. ఈ ఆదేశం update-device ఆదేశం వుపయోగం మాపుచేయును.

en: Set maximum tolerable downtime of a domain which is being live-migrated to another host.
te: వేరొక హోస్టునకు లైన్-మైగ్రేట్ అవుచున్న డొమైన్ యొక్క గరిష్టంగా సహించగల డౌన్‌టైమ్‌ను అమర్చుము.

en: Set or query a block device I/O tuning parameters.
te: నిరోధక పరికరం I/O ట్యూనింగ్ పారామితులను అమర్చు లేదా ప్రశ్నించు.

en: Set or query disk I/O parameters such as block throttling.
te: నిరోధక త్రొటిలింగ్ వంటి డిస్కు I/O పారామితులు అమర్చు లేదా ప్రశ్నించు.

en: Set the maximum migration bandwidth
te: గరిష్ట మైగ్రేషన్ బాండ్‌విడ్త్ అమర్చు

en: Set the maximum migration bandwidth (in MiB/s) for a domain which is being migrated to another host.
te: వేరొక అతిధేయకు మైగ్రేట్ అవుతున్న డొమైన్ కొరకు గరిష్ట మైగ్రేషన్ బాండ్‌విడ్త్ (మెబై/సె) అమర్చు.

en: Setting security context '%s' on '%s' not supported. Consider setting virt_use_nfs
te: రక్షణ సందర్భం '%s' ను '%s' పైన అమర్చుటకు తోడ్పాటులేదు. virt_use_nfs అమర్పును పరిగణించు

en: Setting startupPolicy is only allowed for USB devices
te: ప్రారంభపువిధానం అమర్చుట USB పరికరాలకు మాత్రమే అనుమతించబడును

en: Setting vendor or product for scsi disk is not supported by this QEMU
te: scsi డిస్కు కొరకు అమ్మకందారి లేదా వుత్పత్తి ను అమర్చుట ఈ QEMU చేత తోడ్పాటునీయబడదు

en: Setting vendor or product is not supported for lun device
te: lun పరికరం కొరకు అమ్మకందారి లేదా వుత్పత్తి అమర్చుట తోడ్పాటునీయబడదు

en: Setting wwn for ide disk is not supported by this QEMU
te: ide డిస్కు కొరకు wwn ను అమర్చుట ఈ QEMU చేత తోడ్పాటునీయబడదు

en: Setting wwn for scsi disk is not supported by this QEMU
te: scsi డిస్కు కొరకు wwn ను అమర్చుట ఈ QEMU చేత తోడ్పాటునీయబడదు

en: Setting wwn is not supported for lun device
te: wwn ను అమర్చుట lun పరికరం చేత తోడ్పాటునీయబడదు

en: Shared memory:
te: భాగస్వామ్య మెమొరీ:

en: Show block device errors
te: నిరోధక పరికరం దోషాలను చూపు

en: Show errors on block devices
te: నిరోధక పరికరాలపై దోషాలను చూపు

en: Show maximum number of virtual CPUs for guests on this connection.
te: ఈ అనుసంధానంపై అతిథుల కొరకు వర్చ్యువల్ CPU ల గరిష్ట సంఖ్యను చూపు.

en: Show statistics from this CPU
te: ఈ CPU నుండి గణాంకాలు చూపు

en: Show total statistics only
te: మొత్తం గణాంకాలు మాత్రమే చూపు

en: Show/Set scheduler parameters.
te: చూపుము/అమర్చుము షెడ్యూలర్ పారామితులను.

en: Shutdown of guest $name complete.
te: అతిథి $name మూసివేత పూర్తైనది.

en: Shutdown of guest $name failed to complete in time.
te: గడువు లోపల పూర్తిచేయుటకు అతిథి $name మూసివేత విఫలమైంది.

en: Shutting down guests on $uri URI...
te: $uri URI పైన అతిథులు మూసివేస్తోంది...

en: Signature '%s' too deeply nested
te: సంతకం '%s' మరీ లోతుగా నెస్టెడ్ అయింది

en: Size of volume '%s' successfully changed by %s
te: వాల్యూమ్ పరిమాణం '%s' సఫలవంతంగా %s చేత మార్చబడింది

en: Size of volume '%s' successfully changed to %s
te: వాల్యూమ్ '%s' యొక్క పరిమాణం సఫలవంతంగా %s కు మార్చబడింది

en: Slot %s too big for destination
te: గమ్యమునకు స్లాట్ %s మరీ పెద్దది

en: Snapshot %s XML configuration not changed.
te: స్నాప్‌షాట్ %s XML ఆకృతీకరణ మారలేదు.

en: Snapshot %s cloned to %s.
te: స్నాప్‌షాట్ %s అనునది %s కు క్లోన్ చేయబడింది.

en: Snapshot %s edited.
te: స్నాప్‌షాట్ %s కూర్చబడినది.

en: Snapshot %s set as current
te: స్నాప్‌షాట్ %s ప్రస్తుతంగా అమర్చబడింది

en: Snapshot '%s' already exists
te: స్నాప్‌షాట్ '%s' యిప్పటికే వుంది

en: Snapshot Delete
te: స్నాప్‌షాట్ తొలగించు

en: Snapshot Dump XML
te: స్నాప్‌షాట్ డంప్ XML

en: Snapshot List
te: స్నాప్‌షాట్ జాబితా

en: Snapshots have inconsistent relations for domain %s
te: డొమైన్ %s కొరకు స్నాప్‌షాట్లు అస్థిర సంభందాలు కలిగివున్నాయి

en: Some processes refused to die
te: కొన్ని ప్రోసెస్‌లు అంతమగుటకు తిరస్కరించెను

en: Sound model %s too big for destination
te: గమ్యమునకు శబ్దము రీతి %s మరీ పెద్దది

en: Source
te: మూలం

en: Source device does not exist when formatting pool '%s'
te: పూల్ '%s' ను ఫార్మాట్ చేయునప్పుడు వనరు పరికరం లేదు

en: Source host lock driver %s different from target %s
te: మూలపు అతిధేయ లాక్ డ్రైవర్ %s లక్ష్యపు %s నుండి వేరైనది

en: Specified both --storage and --remove-all-storage
te: --storage మరియు --remove-all-storage రెండూ తెలిపెను

en: Specifies if pages from different numa nodes can be merged
te: విభిన్న న్యూమా నోడ్ల నుండి పేజీలు మిళితం కావలనంటే తెలుపును

en: Specifying mount point is not supported for now
te: ప్రస్తుతానికి మౌంట్ పాయింట్ తెలుపుటకు తోడ్పాటులేదు

en: Start a block commit operation.
te: కమిట్ ఆపరేషన్ నిరోధన ప్రారంభించు.

en: Start a block copy operation.
te: బ్లాక్ నకలుతీయు ఆపరేషన్ ప్రారంభించు.

en: Start a domain, either from the last managedsave
        state, or via a fresh boot if no managedsave state
        is present.
te: ఒక డొమైన్ ప్రారంభించు, గత managedsave స్థితినుండి
        లేదా ఒకవేళ managedsave స్థితి లేకపోతే
        తాజా బూట్ ద్వారా.

en: Start a network.
te: నెట్వర్కును ప్రారంభించు.

en: Start a pool.
te: పూల్‌ను ప్రారంభించు.

en: Starting shutdown on guest: $name
te: అతిథిపై మూసివేత ప్రారంభిస్తోంది: $name

en: State
te: స్థితి

en: State file %s edited.
te: స్థితి ఫైల్ %s సరిచేసెను.

en: State file %s updated.
te: స్థితి ఫైలు %s నవీకరించబడెను.

en: State:
te: స్థితి:

en: Static host definition in IPv4 network '%s' must have mac or name attribute
te: IPv4 నెట్వర్కు '%s' నందలి స్టాటిక్ అతిధేయ నిర్వచనం తప్పక mac లేదా పేరు యాట్రిబ్యూట్ కలిగివుండాలి

en: Static host definition in IPv6 network '%s' must have id or name attribute
te: IPv6 నెట్వర్కు '%s' నందలి స్టాటిక్ అతిధేయ నిర్వచనం తప్పక ఐడి లేదా పేరు యాట్రిబ్యూట్ కలిగివుండాలి

en: Stats %s too big for destination
te: లక్ష్యం కొరకు గణాంకాలు %s మరీ పెద్దవి

en: Status is unknown
te: స్థాయి తెలియనిది

en: Storage pool already built
te: నిల్వ పూల్ యిప్పటికే నిర్మించబడింది

en: Storage pool already built: %s
te: నిల్వ పూల్ యిప్పటికే నిర్మించబడింది: %s

en: Storage pool config filename '%s' does not match pool name '%s'
te: స్టోరేజ్ పూల్ ఆకృతీకరణ ఫైలునామము '%s' పూల్ నామము '%s'తో సరిపోలుట లేదు

en: Storage pool not found
te: నిల్వ పూల్ కనబడలేదు

en: Storage pool not found: %s
te: నిల్వ పూల్ కనబడలేదు: %s

en: Storage pool probe failed
te: నిల్వ పూల్ ప్రోబ్ విఫలమైంది

en: Storage pool probe failed: %s
te: నిల్వ పూల్ ప్రోబ్ విఫలమైంది: %s

en: Storage source %s must be a block device
te: నిల్వ మూలం %s తప్పక నిరోధక పరికరం కావాలి

en: Storage source %s must be a character device
te: నిల్వ మూలం %s తప్పక అక్షర పరికరం కావాలి

en: Storage source conflict with pool: '%s'
te: పూల్‌తో నిల్వ మూలం యొక్క విభేదం: '%s'

en: Storage volume '%s'(%s) is not managed by libvirt. Remove it manually.
te: నిల్వ వాల్యూమ్ '%s'(%s) అనునది libvirt చేత నిర్వహించబడదు. దానిని మానవీయంగా తీసివేయి.

en: Storage volume deletion is supported only on stopped domains
te: ఆపివేసిన డొమైన్ల పైన మాత్రమే నిల్వ వాల్యూమ్ తొలగింపు తోడ్పాటునిచ్చును

en: Storage volume not found
te: నిల్వ వాల్యూమ్ కనబడలేదు

en: Storage volume not found: %s
te: నిల్వ వాల్యూమ్ కనబడలేదు: %s

en: StoragePool name already exists.
te: నిల్వపూల్ పేరు యిప్పటికే వుంది.

en: Stream data too long to send (%zu bytes needed, %zu bytes available)
te: పంపుటకు స్ట్రీమ్ దత్తాంశం మరీ పొడవైనది (%zu బైట్లు అవసరం, %zu బైట్లు అందుబాటులో వున్నాయి)

en: Success
te: సఫలం

en: Successfully copied
te: విజయవంతంగా నకలుతీయబడింది

en: Successfully pivoted
te: విజయవంతంగా పివోటైంది

en: Support for SELinux is not enabled
te: SELinux కొరకు తోడ్పాటు చేతనం చేయలేదు

en: Suspend a running domain.
te: నడుస్తున్న క్షేత్రాన్ని తొలగించు

en: Suspend duration in seconds, at least 60
te: రద్దుచేయు సమయం సెకన్లలో, కనీసం 60

en: Suspend operation already in progress
te: నిలుపుదల ఆపరేషన్ యిప్పటికే పురోగతిలో వుంది

en: Suspend operation failed
te: సస్పెండ్ ఆపరేషన్ విఫలమైంది

en: Suspend the host node for a given time duration and attempt to resume thereafter.
te: ఇచ్చిన సమయ నిడివికి అతిధేయ నోడ్‌ను రద్దుచేయి మరియు తరువాత తిరిగికొనసాగించుటకు ప్రయత్నించు.

en: Suspend-to-Disk
te: డిస్కు-కు-నిలుపుదల

en: Suspend-to-RAM
te: RAM-కు-నిలుపుదల

en: Suspending $name:
te: $name రద్దుచేస్తోంది:

en: Suspending guests on $uri URI...
te: $uri URI పైన అతిథులను రద్దుచేస్తోంది...

en: Suspends a running domain using guest OS's power management. (Note: This requires a guest agent configured and running in the guest OS).
te: అతిథి OS విద్యుత్ నిర్వహణ వుపయోగించి నడుస్తున్న డొమైన్ రద్దుచేయును. (గమనిక: దీనికి ఆకృతీకరించిన అతిథి ఏజెంట్ అతిథి OS నందు నడుస్తోంది కావాలి).

en: System error
te: వ్యవస్థ దోషం

en: System is in use
te: వ్యవస్థ వుపయోగంలో వుంది

en: System is not available
te: వ్యవస్థ అందుబాటులో లేదు

en: System lacks NETNS support
te: సిస్టమ్‌కు NETNS మద్దతు లేదు

en: TCP client networking type not supported
te: TCP క్లైంట్ నెట్వర్కింగ్ రకము మద్దతించబడదు

en: TCP server networking type not supported
te: TCP సేవిక నెట్వర్కింగ్ రకము మద్దతించబడదు

en: TLS handshake failed %s
te: TLS హాండ్‌షేక్ విఫలమైంది %s

en: TPM device path %s is invalid
te: TPM పరికర పాత్ %s చెల్లనిది

en: Target
te: లక్ష్యం

en: Target CPU arch %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు CPU ఆకృతి %s మూలం %s తో సరిపోలలేదు

en: Target CPU cores %d does not match source %d
te: లక్ష్యపు CPU కోర్స్ %d మూలం %d తో సరిపోలలేదు

en: Target CPU does not match source
te: లక్ష్యపు CPU మూలాన్ని సరిపోలలేదు

en: Target CPU feature %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు CPU వేశేషణం %s మూలం %s తో సరిపోలలేదు

en: Target CPU feature count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు CPU విశేషం లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలలేదు

en: Target CPU feature policy %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు CPU విశేషణం విధానం %s మూలం %s తో సరిపోలలేదు

en: Target CPU mode %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు CPU రీతి %s మూలం %s తో సరిపోలలేదు

en: Target CPU model %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు CPU రీతి %s మూలం %s తో సరిపోలడం లేదు

en: Target CPU sockets %d does not match source %d
te: లక్ష్యపు CPU సాకెట్లు %d మూలం %d తో సరిపోలలేదు

en: Target CPU threads %d does not match source %d
te: లక్ష్యపు CPU త్రెడ్స్ %d మూలం %d తో సరిపోలలేదు

en: Target CPU type %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు CPU రకం %s మూలం %sతో సరిపోలలేదు

en: Target CPU vendor %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు CPU అమ్మకందారు %s మూలం %s తో సరిపోలలేదు

en: Target RNG model '%s' does not match source '%s'
te: లక్ష్యపు RNG రీతి ''%s మూలం %s తో సరిపోలడం లేదు'

en: Target TSC frequency %lu does not match source %lu
te: లక్ష్యపు TSC పౌనఃపున్యం %lu మూలపు %lu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target TSC mode %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు TSC రీతి %s మూలం %s తో సరిపోలలేదు

en: Target USB Class code does not match source
te: లక్ష్యపు USB క్లాస్ కోడ్ మూలాన్ని సరిపోలలేదు

en: Target USB allow '%s' does not match source '%s'
te: లక్ష్యపు USB అనుమతించు '%s' మూలం '%s' తో సరిపోలుటలేదు

en: Target USB product ID does not match source
te: లక్ష్యపు USB ఉత్పత్తి ఐడి మూలం తో సరిపోలలేదు

en: Target USB redirection filter rule count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు USB రీడైరెక్షన్ ఫిల్టర్ నియమం లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలలేదు

en: Target USB vendor ID does not match source
te: లక్ష్యపు USB అమ్మకందారు ఐడి మూలం తో సరిపోలలేదు

en: Target USB version does not match source
te: లక్ష్యపు USB వర్షన్ మూలం తో సరిపోలలేదు

en: Target already exists
te: లక్ష్యము యిప్పటికే వుంది

en: Target balloon model %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు బెలూన్ రీతి %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target channel addr %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు చానల్ చిరునామా %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target channel name %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు చానల్ పేరు %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target channel type %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు చానల్ రకం %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target console type %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు కన్సోల్ రకం %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target controller index %d does not match source %d
te: లక్ష్యపు నియంత్రిక విషయసూచి %d మూలపు %d తో సరిపోలడంలేదు

en: Target controller model %d does not match source %d
te: లక్ష్యపు నియంత్రిక మాదిరి %d మూలం %d తో సరిపోలడంలేదు

en: Target controller ports %d does not match source %d
te: లక్ష్యపు నియంత్రిక పోర్ట్స్ %d మూలం %d తో సరిపోలడంలేదు

en: Target controller type %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు నియంత్రిక రకం %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target controller vectors %d does not match source %d
te: లక్ష్యపు నియంత్రిక శీర్షాలు %d మూలం  %d తో సరిపోలడంలేదు

en: Target device PCI address %04x:%02x:%02x.%02x does not match source %04x:%02x:%02x.%02x
te: లక్ష్యపు పరికరం PCI చిరునామా %04x:%02x:%02x.%02x మూలం %04x:%02x:%02x.%02x తో సరిపోలడంలేదు

en: Target device address type %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు పరికర చిరునామా రకం %s మూలం %sతో సరిపోలలేదు

en: Target device ccid address %d:%d does not match source %d:%d
te: లక్ష్యపు పరికరం ccid చిరునామా %d:%d మూలం %d:%d తో సరిపోలడం లేదు

en: Target device drive address %d:%d:%d does not match source %d:%d:%d
te: లక్ష్యపు పరికర డ్రైవ్ చిరునామా %d:%d:%d మూలం %d:%d:%d తో సరిపోలడంలేదు

en: Target device virtio serial address %d:%d:%d does not match source %d:%d:%d
te: లక్ష్యపు పరికరం virtio సీరియల్ చిరునామా %d:%d:%d మూలం %d:%d:%d తో సరిపోలడంలేదు

en: Target disk %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు డిస్కు %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target disk access mode does not match source
te: లక్ష్యపు డిస్కు యాక్సెస్ రీతి అనునది మూలంతో సరిపోలడం లేదు

en: Target disk bus %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు డిస్కు బస్ %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target disk device %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు పరికరం %s మూలం %s కు సరిపోలడంలేదు

en: Target disk serial %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు డిస్కు సీరియల్ %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain OS type %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు డొమైన్ OS రకం %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain SMBIOS mode %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు డొమైన్ SMBIOS %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain USB redirection filter count %d does not match source %d
te: లక్ష్యపు డొమైన్ USB రీడైరెక్షన్ ఫిల్టర్ లెక్క %d మూలం %d తో సరిపోలలేదు

en: Target domain architecture %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు డొమైన్ అకృతి %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain channel count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ చానల్ లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain console count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ కన్సోల్ లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain controller count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ నియంత్రిక లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain current memory %lld does not match source %lld
te: లక్ష్యపు డొమైన్ ప్రస్తుత మెమొరీ %lld మూలం %lld తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain disk count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ డిస్కు లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain filesystem count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ ఫైల్‌సిస్టమ్ లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain host device count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ హోస్ట్ పరికరం లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain hub device count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ హబ్ పరికరం లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain input device count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ ఇన్పుట్ పరికరం లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain max memory %lld does not match source %lld
te: లక్ష్యపు డొమైన్ గరిష్ట మెమొరీ %lld మూలం %lld తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain memory balloon count %d does not match source %d
te: లక్ష్యపు డొమైన్ మెమొరీ బెలూన్ లెక్క %d మూలం %d తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain name '%s' does not match source '%s'
te: లక్ష్యపు డొమైన్ పేరు '%s' మూలం '%s' తో సరిపోలుటలేదు

en: Target domain net card count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ నెట్‌ కార్డ్ లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain parallel port count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ సమాంతర పోర్ట్ లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain serial port count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ సీరియల్ పోర్ట్ లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain smartcard count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ స్మార్టుకార్డ్ లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain sound card count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ సౌండ్ కార్డ్ లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain timers do not match source
te: లక్ష్యపు డొమైన్ సమయపాలకి అనునది మూలంతో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain uuid %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు డొమైన్ uuid %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain video card count %zu does not match source %zu
te: లక్ష్యపు డొమైన్ వీడియో కార్డ్ లెక్క %zu మూలం %zu తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain virt type %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు డొమైన్ virt రకం %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target domain watchdog count %d does not match source %d
te: లక్ష్యపు డొమైన్ వాచ్‌డాగ్ లెక్క %d మూలం %d తో సరిపోలడంలేదు

en: Target filesystem access mode does not match source
te: లక్ష్యపు ఫైల్‌సిస్టమ్ యాక్సెస్ రీతి అనునది మూలంతో సరిపోలడంలేదు

en: Target filesystem guest target %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు ఫైల్‌సిస్టమ్ అతిథి లక్ష్యం %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target host device mode %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు అతిధేయ పరికరం రీతి %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target host device subsystem %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు అతిధేయి పరికర సబ్‌సిస్టమ్ %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target hub device type %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు hub పరికర రకం %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target input device bus %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు యిన్పుట్ పరికరం బస్ %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target input device type %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు యిన్పుట్ పరికర రకం %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target network card mac %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు నెట్వర్కు కార్డ్ mac %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target network card model %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు నెట్వర్కు కార్డ్ రీతి %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target not found
te: లక్ష్యం కనబడలేదు

en: Target parallel port %d does not match source %d
te: లక్ష్యపు సమాంతర పోర్ట్ %d మూలం %d తో సరిపోలడంలేదు

en: Target serial port %d does not match source %d
te: లక్ష్యపు సీరియల్ పోర్ట్ %d మూలం %d తో సరిపోలడంలేదు

en: Target sound card model %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు సౌండ్ కార్డ్ రీతి %s మూలం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Target sysinfo %s %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు sysinfo %s %s అనునది మూలం %s ను సరిపోలదు

en: Target sysinfo %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు sysinfo %s అనునది మూలం %s తో సరిపోలదు

en: Target sysinfo does not match source
te: లక్ష్యపు sysinfo మూలాన్ని పోలుటలేదు

en: Target timer %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు టైమర్ %s మూలం %s కు సరిపోలడంలేదు

en: Target timer presence %d does not match source %d
te: లక్ష్యపు కాలమాని ఉనికి %d మూలపు %d తో సరిపోలడంలేదు

en: Target video card 2d accel %u does not match source %u
te: లక్ష్యపు వీడియో కార్డ్ 2d యాక్సెల్ %u మూలం %u తో సరిపోలడంలేదు

en: Target video card 3d accel %u does not match source %u
te: లక్ష్యపు వీడియో కార్డ్ 3d యాక్సెల్ %u మూలం %u తో సరిపోలడంలేదు

en: Target video card acceleration does not match source
te: లక్ష్యపు వీడియో కార్డ్ యాక్సెలరేషన్ మూలంతో సరీపోలడంలేదు

en: Target video card heads %u does not match source %u
te: లక్ష్యపు వీడియో కార్డ్ శిఖరాలు %u మూలం %u తో సరిపోలడంలేదు

en: Target video card model %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు వీడియో కార్డ్ రీతి %s మూలం %s తో సరిపోలడం లేదు

en: Target video card vram %u does not match source %u
te: లక్ష్యపు వీడియో కార్డ్ vram %u మూలం %u తో సరిపోలడంలేదు

en: Target watchdog model %s does not match source %s
te: లక్ష్యపు వాచ్‌డాగ్ రీతి %s మూలకం %s తో సరిపోలడంలేదు

en: Temporary failure in name resolution
te: నేమ్ రిజోల్యూషన్ నందు తాత్కాలిక వైఫల్యం

en: The <nat> element can only be used when <forward> 'mode' is 'nat' in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందు <forward> 'mode' గనుక 'nat' అయితే <nat> మూలకం మాత్రమే వుపయోగించవచ్చు

en: The CA certificate %s has expired
te: CA ధృవీకరణపత్రం %s గడువుతీరెను

en: The CA certificate %s is not yet active
te: CA ధృవీకరణపత్రం %s ఇంకా క్రియాశీలమవలేదు

en: The CCW devno '%s' is in use already
te: CCW devno '%s' యిప్పటికే వుపయోగంలో వుంది

en: The QEMU executable %s does not support TPM backend type %s
te: QEMU నిర్వర్తించదగు %s అనునది TPM బ్యాకెండ్ రకం %s తో తోడ్పాటునీయదు

en: The QEMU executable %s does not support TPM model %s
te: QEMU నిర్వర్తించదగు %s అనునది TPM రకం %s తో తోడ్పాటునీయదు

en: The XML configuration was changed by another user.
te: XML ఆకృతీకరణ వేరే వాడుకరి చేత మార్చబడింది.

en: The certificate %s basic constraints do not show a CA
te: ధృవీకరణపత్రం %s ప్రాథమిక నిభందనలు CA ను చూపవు

en: The certificate %s basic constraints show a CA, but we need one for a client
te: ధృవీకరణపత్రం %s ప్రాధమిక నిభందనలు CA ను చూపును, అయితే మనకు వొక్కో క్లైంట్‌కు వొకటికావాలి

en: The certificate %s basic constraints show a CA, but we need one for a server
te: ధృవీకరణపత్రం %s ప్రాధమిక నిభందనలు CA ను చూపును, అయితే మనకు వొక్కో సేవికకు వొకటికావాలి

en: The certificate %s is missing basic constraints for a CA
te: ధృవీకరణపత్రం %s నందు ప్రాథమిక నిభందనలు CA కొరకు లేవు

en: The certificate has been revoked.
te: దృవీకరణపత్రము తీసివేయబడింది.

en: The certificate has no peers
te: ధృవీకరణపత్రం ఏ పీర్లను కలిగిలేదు

en: The certificate hasn't got a known issuer.
te: దృవీకరణపత్రము తెలిసిన విడుదలదారి నుండి కాదు

en: The certificate is not trusted.
te: దృవీకరణపత్రము నమ్మదగినది కాదు.

en: The certificate uses an insecure algorithm
te: దృవీకరణపత్రము సురక్షితముకాని అల్గార్దెమ్‌ను వుపయోగిస్తోంది

en: The client certificate %s has expired
te: క్లైంట్ ధృవీకరణపత్రం %s గడువుతీరెను

en: The client certificate %s is not yet active
te: క్లైంట్ ధృవీకరణపత్రం %s ఇంకా క్రియాశీలమవలేదు

en: The disk device '%s' already has media
te: డిస్కు పరికరం '%s' యిప్పటికే మాధ్యమం కలిగివుంది

en: The disk device '%s' doesn't have media
te: డిస్కు పరికరం '%s' మాధ్యమం కలిగిలేదు

en: The domain is not running
te: డొమైన్ నడుచుట లేదు

en: The host was not suspended
te: అతిధేయ రద్దు కాలేదు

en: The server certificate %s has expired
te: సేవిక ధృవీకరణపత్రం %s గడువుతీరెను

en: The server certificate %s is not yet active
te: సేవిక ధృవీకరణపత్రం %s ఇంకా క్రియాశీలమవలేదు

en: The server redirects from '%s'
te: సేవిక '%s' నుండి రీడైరెక్ట్ అయ్యెను

en: The server redirects from '%s' to '%s'
te: '%s' నుం‍డి '%s' కు సేవిక రీడైరెక్ట్ అయ్యెను

en: The version of dnsmasq on this host (%d.%d) doesn't adequately support IPv6 dhcp range or dhcp host specification. Version %d.%d or later is required.
te: dnsmasq యొక్క వర్షన్ ఈ అతిధేయ (%d.%d) పైన తగినట్టుగా IPv6 dhcp విస్తృతిని లేదా dhcp అతిధేయ విశదీకరణను తోడ్పాటునివ్వదు. వర్షన్ %d.%d లేదా తరువాతిది అవసరమైంది.

en: There are no more free CCW devnos.
te: అక్కడ ఖాళీ CCW devno లు లేవు.

en: This QEMU doesn't support scsi-block for lun passthrough
te: ఈ QEMU అనునది lun passthrough కొరకు scsi-block తోడ్పాటునీయదు

en: This QEMU doesn't support target greater than 7
te: 7 కన్నా పెద్దదైన లక్ష్యం QEMU తోడ్పాటునీయదు

en: This QEMU doesn't support the LSI 53C895A SCSI controller
te: ఈ QEMU అనునది LSI 53C895A SCSI నియంత్రికకు తోడ్పాటునివ్వదు

en: This QEMU doesn't support virtio scsi controller
te: QEMU అనునది virtio scsi నియంత్రికకు తోడ్పాటునీయదు

en: This QEMU only supports both bus and unit equal to 0
te: ఈ QEMU అనునది 0 సమానమైన బస్ మరియు యూనిట్‌కు తోడ్పాటునిచ్చును

en: This command is intended to be used by libvirtd and not used directly.
te: ఈ ఆదేశం అనునది libvirtd చేత వుపయోగించుటకు వుద్దేశించినది మరియు నేరుగా కాదు.

en: This function is not supported on WIN32 platform
te: ఈ ఫంక్షన్ WIN32 ప్లాట్‌ఫాం పైన తోడ్పాటునీయదు

en: This host is not managed by a vCenter
te: ఈ అతిధేయి vCenter చేత నిర్వహించబడుటలేదు

en: This type of device cannot be hot unplugged
te: ఈ రకమైన పరికరము హాట్ అన్‌ప్లగ్ కాలేదు

en: This type of disk cannot be hot unplugged
te: ఈ రకమైన డిస్కు హాట్ అన్‌ప్లగ్‌డ్ కాలేదు

en: Thread(s) per core:
te: కోరుకు త్రెడ్(లు):

en: Time elapsed:
te: గడిచిన సమయం:

en: Time remaining:
te: మిగిలిన సమయం:

en: Timed out during operation
te: ఆపరేషన్‌నందు సమయం దాటినది

en: Timed out during operation: %s
te: ఆపరేషన్‌నందు సమయం దాటినది: %s

en: Timed out while reading log output: %s
te: లాగ్ అవుట్పుట్ చదువుటలో సమయం మించినది: %s

en: Timeout
te: సమయంముగిసింది

en: Timeout expired while shutting down domains
te: డొమైన్లను మూసివేయునప్పుడు గడువు దాటినది

en: Timeout parameter not supported
te: గడువుతీరు పారామితి తోడ్పాటులేదు

en: Title
te: శీర్షిక

en: To enable ip%stables filtering for the VM do 'echo 1 > %s'
te: ip%stables ఫిల్టరింగ్ VM కొరకు చేతనం చేయుటకు 'echo 1 > %s' చేయుము

en: Too long bridge device name
te: మరీ పొడవైన బ్రిడ్జు పరికరము నామము

en: Too long network device name
te: మరీ పొడవైన నెట్వర్కు పరికరము నామము

en: Too many FDs to send %d, expected %d maximum
te: %d పంపుటకు చాలా FDలు, కావలసింది %d గరిష్టం

en: Too many bytes to read from stream
te: స్ట్రీమ్ నుండి చదువుటకు చాలా బైట్లు

en: Too many bytes to write to stream
te: స్ట్రీమ్‌కు వ్రాయుటకు చాలా బైట్లు

en: Too many domain elements in migration cookie: %d
te: మైగ్రేషన్ కుకీ నందు చాలా డొమైన్ మూలకాలు: %d

en: Too many drivers, cannot register %s
te: చాలా డ్రైవర్లు, నమోదు కాలేదు %s

en: Too many fields in message for signature
te: సంతకం కొరకు సందేశం నందు చాలా క్షేత్రాలు

en: Too many filesystems detected for %s
te: %s కొరకు చాలా ఫైల్‌సిస్టమ్స్ గుర్తించబడెను

en: Too many resources %d for object
te: చాలా వనరులు %d ఆబ్జక్టు కొరకు

en: Too many snapshots claiming to be current for domain %s
te: డొమైన్ %s కొరకు చాలా స్నాప్‌షాట్లు ప్రస్తుతమైనవిగా క్లైమ్ చేస్తున్నవి

en: Total
te: మొత్తం

en: Total:
te: మొత్తం:

en: Trailing backslash
te: ట్రైలింగ్ బాక్‌స్లాష్

en: Transition started
te: బదిలీ మొదలైంది

en: Transport error during %s: %s (%d)
te: %s నందు బదిలీ దోషం: %s (%d)

en: Tried to write socket in error state
te: దోష స్థితి నందు సాకెట్‌కు వ్రాయుటకు ప్రయత్నించెను

en: Trying to free MultiCURL object that is still in use
te: ఇంకా వుపయోగంలోవున్న MultiCURL ఆబ్జక్టు విడుపుటకు ప్రయత్నిస్తోంది

en: Trying to free SharedCURL object that is still in use
te: ఇప్పటికీ వుపయోగంలోవున్న SharedCURL ఆబ్జక్టును విడుపుటకు ప్రయత్నిస్తోంది

en: Trying to lock unknown SharedCURL lock %d
te: తెలియని SharedCURL లాక్ %d లాక్ చేయుటకు ప్రయత్నిస్తోంది

en: Trying to remove mismatching close callback for domain %s
te: డొమైన్ %s కొరకు సరిపోలని క్లోజ్ కాల్‌బాక్ తొలగించుటకు ప్రయత్నిస్తోంది

en: Trying to unlock unknown SharedCURL lock %d
te: తెలియని SharedCURL లాక్ %d అన్‌లాక్‌కు ప్రయత్నిస్తోంది

en: Tunnelled migration requested but invalid RPC method called
te: టన్నెల్డ్ మైగ్రేషన్ అభ్యర్ధించబడింది అయితే చెల్లని RPC పద్దతి పిలువబడింది

en: Tunnelling sockets not supported on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన సాకెట్ల టన్నెలింగ్ తోడ్పాటులేదు

en: Type
te: రకం

en: Type %s too big for destination
te: రకము %s గమ్యమునకు మరీ పెద్దది

en: Type:
te: రకము:

en: Type:  'help' for help with commands
           'quit' to quit
te: రకం:  'సహాయం' ఆదేశంతో సహాయం కోసం
           'బయటకు' బయటకు రావటానికి

en: UNIX domain sockets are not supported on this platform
te: యునిక్స్ డొమైన్ సాకెట్లు యీ ప్లాట్‌ఫాం పైన తోడ్పాటులేదు

en: UNIX sockets are not supported on this platform
te: యునిక్స్ సాకెట్లు యీ ప్లాట్‌ఫాం పైన తోడ్పాటులేదు

en: URI is missing the server part
te: URI అనునది సేవిక భాగం కోల్పోయింది

en: USB device %s is already in use
te: USB పరికరం %s యిప్పటికే వుపయోగంలో వుంది

en: USB host device is missing bus/device information
te: USB హోస్టు పరికరము bus/device సమాచారమును తప్పిపోవుచున్నది

en: USB redirection booting is not supported by this version of QEMU
te: USB రీడైరెక్షన్ బూటింగ్ అనునది ఈ QEMU వర్షన్ చేత తోడ్పాటునీయబడదు

en: USB redirection filter is not supported by this version of QEMU
te: USB రీడైరెక్షన్ వడపోత అనునది ఈ QEMU వర్షన్ చేత తోడ్పాటునీయబడదు

en: USB redirection is not supported by this version of QEMU
te: USB రీడైరెక్షన్ అనునది ఈ QEMU వర్షన్ చేత తోడ్పాటునీయబడదు

en: USB source %s was not a character device
te: USB మూలం %s కారెక్టర్ పరికరం కాదు

en: UUID in config file malformed
te: ఆకృతీకరణ ఫైలునందలి UUID తప్పుగావుంది

en: UUID mismatch between <uuid> and <sysinfo>
te: <uuid> మరియు <sysinfo> మధ్యన UUID అసమానత

en: Unable to accept client
te: క్లైంట్ ఆమోదించలేదు

en: Unable to access %s
te: %s యాక్సెస్ చేయలేదు

en: Unable to access config file %s
te: ఆకృతీకరణ ఫైలు %s ను యాక్సెస్ చేయలేదు

en: Unable to access file descriptor %d
te: ఫైల్ వివరణి %d యాక్సెస్ చేయలేదు

en: Unable to access stream for '%s'
te: స్ట్రీమ్ '%s'  కొరకు యాక్సెస్ చేయలేక పోయింది

en: Unable to acquire lock on '%s'
te: '%s' పైన లాక్ పొందలేక పోయింది

en: Unable to add LPAR to the table
te: LPAR ను పట్టికకు జతచేయలేదు

en: Unable to add bridge %s port %s
te: బ్రిడ్జ్ %s పోర్ట్ %s జతచేయలేదు

en: Unable to add epoll fd
te: epoll fd జతచేయలేదు

en: Unable to add handle %d to event loop
te: హాండిల్ %d ను ఈవెంట్ లూప్‌కు జతచేయలేదు

en: Unable to add lockspace %s
te: లాక్‌స్పేస్ %s జతచేయలేదు

en: Unable to add port %s to OVS bridge %s
te: పోర్ట్ %s ను OVS బ్రిడ్జ్ %s కు జతచేయలేదు

en: Unable to allocate FD list
te: FD జాబితా కేటాయించలేదు

en: Unable to allocate lease %s
te: లీజ్ %s కేటాయించలేదు

en: Unable to allocate lockspace %s
te: లాక్‌స్పెస్ %s కేటాయించలేక పోయింది

en: Unable to allocate x509 credentials: %s
te: x509 ఆనవాళ్ళు కేటాయించలేదు: %s

en: Unable to append command 'id' string
te: ఆదేశం 'id' స్ట్రింగ్ చేర్చలేదు

en: Unable to associate TAP device
te: TAP పరికరం అనుబందించలేదు

en: Unable to associate device %s with blkid library
te: పరికరం %s ను blkid లైబ్రరీతో చేర్చలేదు

en: Unable to associate file %s with NBD device
te: ఫైల్ %s ను NBD పరికరంతో కలుపలేదు

en: Unable to associate file %s with loop device
te: ఫైల్ %s ను లూప్ పరికరంతో కలుపలేదు

en: Unable to attach %s to loop device
te: %s ను లూప్ పరికరంకు అనుబందించలేదు

en: Unable to become session leader
te: విభాగపు లీడర్ కాలేక పోయింది

en: Unable to bind to port
te: పోర్టుకు బందనం చేయలేదు

en: Unable to change MaxMemorySize
te: గరిష్ఠమెమొరిపరిమాణం ను మార్చలేదు

en: Unable to change balloon collection period.
te: బెలూన్ సంపుటి వ్యవధి మార్చలేక పోయింది.

en: Unable to change blkio parameters
te: blkio పారామితులు మార్చలేదు

en: Unable to change block I/O throttle
te: బ్లాక్ I/O త్రొటిల్ మార్చలేదు

en: Unable to change memory of active domain without the balloon device and guest OS balloon driver
te: బెలూన్ పరికరం మరియు అతిథి OS బెలూన్ డ్రైవర్ లేకుండా క్రియాశీల డొమైన్ యొక్క మెమొరీ మార్చలేక పోయింది

en: Unable to change memory parameters
te: మెమొరీ పారామితులు మార్చలేదు

en: Unable to change numa parameters
te: numa పారామితులు మార్చలేదు

en: Unable to change target guest XML during migration
te: లక్ష్యపు అతిథి XML ను మైగ్రేషన్ నందు మార్చలేక పోయింది

en: Unable to change to %s
te: %s కు అమర్చలేదు

en: Unable to change to root dir
te: root dirకు మార్చలేక పోయింది

en: Unable to check interface %s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s పరిశీలించలేదు

en: Unable to check interface config on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన ఇంటర్ఫేస్ ఆకృతీకరణ పరిశీలించలేక పోయింది

en: Unable to check interface flags for %s
te: %s కొరకు ఇంటర్ఫేస్ ఫ్లాగ్స్ పరిశీలించలేదు

en: Unable to check status of pid file '%s'
te: pid ఫైల్ '%s' స్థితి పరిశీలించలేదు

en: Unable to check virtual function status on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన వర్చ్యువల్ ఫంక్షన్ స్థితి పరిశీలించలేదు

en: Unable to clone to check reboot support
te: పునఃప్రారంభ తోడ్పాటును పరిశీలించుటకు క్లోన్ చేయలేదు

en: Unable to close %s
te: %s మూయలేదు

en: Unable to configure libxl's memory management parameters
te: libxl యొక్క మెమొరీ నిర్వహణ పారామితులను ఆకృతీకరించలేదు

en: Unable to copy socket file handle
te: సాకెట్ ఫైల్ సంభాలికను నకలుతీయలేదు

en: Unable to create %s
te: %s సృష్టించలేదు

en: Unable to create JSON formatter
te: JSON ఫార్మాటర్ సృష్టించలేదు

en: Unable to create JSON parser
te: JSON పార్సర్ సృష్టించలేదు

en: Unable to create LPAR. Reason: '%s'
te: LPAR సృష్టించలేదు. కారణం: '%s'

en: Unable to create Storage Pool: %s
te: నిల్వ పూల్ సృష్టించలేదు: %s

en: Unable to create TAP devices on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన TAP పరికరాలు సృష్టించలేక పోయింది

en: Unable to create Volume: %s
te: వాల్యూమ్ సృష్టించలేదు: %s

en: Unable to create blkid library handle
te: blkid లైబ్రరీ హాండిల్ సృష్టించలేదు

en: Unable to create bridge %s
te: బ్రిడ్జ్ %s సృష్టించలేదు

en: Unable to create bridge device
te: బ్రిడ్జ్ పరికరం సృష్టించలేదు

en: Unable to create device %s
te: పరికరం %s సృష్టించలేక పోయింది

en: Unable to create directory %s
te: డైరెక్టరీ %s సృష్టించలేక పోయింది

en: Unable to create epoll fd
te: epoll fd సృష్టించలేదు

en: Unable to create lockspace %s
te: లాక్‌స్పేస్ %s సృష్టించలేదు

en: Unable to create lockspace %s: parent directory does not exist or is not a directory
te: లాక్‌స్పేస్ %s సృష్టించలేదు: మాత్రుక సంచయం లేదు లేదా అది సంచయం కాదు

en: Unable to create migration thread
te: మైగ్రేషన్ త్రెడ్ సృష్టించలేదు

en: Unable to create new virtual adapter
te: కొత్త వర్చ్యువల్ ఎడాప్టర్ సృష్టించలేదు

en: Unable to create pipe
te: పైప్ సృష్టించలేక పోయింది

en: Unable to create signal pipe
te: సంకేతం పైప్‌ను సృష్టించలేదు

en: Unable to create socket
te: సాకెట్ సృష్టించలేదు

en: Unable to create tap device
te: టాప్ పరికరం సృష్టించలేదు

en: Unable to create tap device %s
te: టాప్ పరికరం %s ను సృష్టించలేదు

en: Unable to create thread to process command's IO
te: ఆదేశం IO ప్రోసెస్ చేయుటకు త్రెడ్ సృష్టించలేక పోయింది

en: Unable to decode header until len is received
te: len స్వీకరించునంతవరకు హెడర్‌ను డీకోడ్ చేయలేదు

en: Unable to decode message header
te: సందేశం హెడర్‌ను డీకోడ్ చేయలేదు

en: Unable to decode message length
te: సందేశం పొడవును డీకోడ్ చేయలేదు

en: Unable to decode message payload
te: సందేశం పేలోడ్ డీకోడ్ చేయలేక పోయింది

en: Unable to decode number of FDs
te: FDల సంఖ్యను డీకోడ్ చేయలేదు

en: Unable to delete TAP devices on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన TAP పరికరాలు తొలగించలేక పోయింది

en: Unable to delete bridge %s
te: బ్రిడ్జ్ %s తొలగించలేదు

en: Unable to delete lockspace resource %s
te: లాక్‌స్పేస్ వనరు %s తొలగించలేదు

en: Unable to delete port %s from OVS
te: పోర్ట్ %s ను OVS నుండి తొలగించలేదు

en: Unable to destroy Storage Pool: %s
te: నిల్వ పూల్  నాశనం చేయలేదు: %s

en: Unable to detect filesystem for %s
te: %s కొరకు ఫైల్‌సిస్టమ్ గుర్తించలేదు

en: Unable to determine config directory
te: ఆకృతీకరణ సంచయం నిర్ణయించలేదు

en: Unable to determine domain's CPU.
te: డొమైన్ యొక్క CPU నిర్ణయించలేక పోయింది.

en: Unable to determine domain's max memory.
te: డొమైన్ యొక్క గరిష్ట మెమొరీ నిర్ణయించలేదు.

en: Unable to determine domain's memory.
te: డొమైన్ యొక్క మెమొరీ నిర్ణయించలేదు.

en: Unable to determine domain's name.
te: డొమైన్ యొక్క పేరు నిర్ణయించలేదు.

en: Unable to determine home directory
te: నివాస సంచయం నిర్ణయించలేదు

en: Unable to determine number of domains.
te: డొమైన్ల సంఖ్యను నిర్ణయించలేక పోయింది

en: Unable to determine storage pool's name.
te: నిల్వ పూల్ యొక్క పేరు నిర్ణయించలేక పోయింది.

en: Unable to determine storage pool's uuid.
te: నిల్వ పూల్ యొక్క uuid నిర్ణయించలేక పోయింది.

en: Unable to determine storage pools's size.
te: నిల్వ పూల్ పరిమాణం నిర్ణయించలేక పోయింది.

en: Unable to determine storage pools's source adapter.
te: నిల్వ పూల్ యొక్క మూలపు ఎడాప్టర్ నిర్ణయించలేక పోయింది.

en: Unable to determine storage sp's name.
te: నిల్వ sp యొక్క పేరు నిర్ణయించలేక పోయింది.

en: Unable to determine storage sp's uuid.
te: నిల్వ sp యొక్క uuid నిర్ణయించలేక పోయింది.

en: Unable to determine storage sps's size.
te: నిల్వ sps యొక్క పరిమాణం నిర్ణయించలేదు.

en: Unable to determine storage sps's source adapter.
te: నిల్వ sps మూలపు ఎడాప్టర్ నిర్ణయించలేదు.

en: Unable to disable nagle algorithm
te: nagle అల్గార్దెమ్ అచేతనం చేయలేదు

en: Unable to dump link info on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన లింక్ సమాచారం డంప్ చేయలేదు

en: Unable to duplicate FD %d
te: FD %d ను నకిలీ చేయలేదు

en: Unable to enable keepalives without async IO support
te: async IO తోడ్పాటు లేకుండా keepalives చేతనం చేయలేదు

en: Unable to enable non-blocking flag
te: non-blocking ఫ్లాగ్ చేతనం చేయలేదు

en: Unable to encode message header
te: సందేశం హెడర్‌ను ఎన్కోడ్ చేయలేదు

en: Unable to encode message length
te: సందేశం పొడవును ఎన్కోడ్ చేయలేదు

en: Unable to encode message payload
te: సందేశం పేలోడ్ ఎన్కోడ్ చేయలేక పోయింది

en: Unable to encode number of FDs
te: FDల సంఖ్యను ఎన్కోడ్ చేయలేదు

en: Unable to find 'cpuacct' cgroups controller mount
te: 'cpuacct' cgroups నియంత్రిక మౌంట్ కనుగొనలేదు

en: Unable to find 'devices' cgroups controller mount
te: 'devices' cgroups నియంత్రిక మౌంట్ కనుగొనలేదు

en: Unable to find 'memory' cgroups controller mount
te: 'memory' cgroups నియంత్రిక మౌంట్ కనుగొనలేదు

en: Unable to find 'qemu-nbd' binary in $PATH
te: $PATH నందు 'qemu-nbd' బైనరీ కనుగొనలేదు

en: Unable to find a free loop device in /dev
te: /dev నందు ఖాలీ లూప్ పరికరం కనుగొనలేదు

en: Unable to find correct value in 'bonding/arp_validate' for '%s'
te: 'bonding/arp_validate' నందు '%s' కొరకు సరైన విలువను కనుగొనలేదు

en: Unable to find correct value in 'bonding/mode' for '%s'
te: 'bonding/mode' నందు '%s' కొరకు సరైన విలువ కనుగొనలేదు

en: Unable to find filesystem type for %s
te: %s కొరకు ఫైల్‌సిస్టమ్ రకం కనుగొనలేదు

en: Unable to force bind to IPv6 only
te: IPv6 కు బందనం చేయుటకు బలవంతం చేయలేదు

en: Unable to format SELinux context
te: SELinux సందర్భం ఫార్మాట్ చేయలేదు

en: Unable to format guestfwd port
te: guestfwd పోర్టును ఫార్మాట్ చేయలేదు

en: Unable to format time
te: సమయం ఫార్మాట్ చేయలేదు

en: Unable to generate diffie-hellman parameters: %s
te: డిఫైన్-హెల్‌మాన్ పారామితులను జనియింపచేయలేదు: %s

en: Unable to generate random uuid.
te: యాదృశ్చిక uuid జనియింపచేయలేదు.

en: Unable to get DBus session bus connection: %s
te: DBus సెషన్ బస్ అనుసంధానం పొందలేక పోయింది: %s

en: Unable to get DBus system bus connection: %s
te: DBus సిస్టమ్ బస్ అనుసంధానం పొందలేక పోయింది: %s

en: Unable to get Host CPU set
te: అతిధేయ CPU సమితి పొందలేదు

en: Unable to get LVM key for %s
te: %s కొరకు LVM కీ పొందలేదు

en: Unable to get SCSI key for %s
te: %s కొరకు SCSI కీ పొందలేదు

en: Unable to get STP delay on %s on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పై %s పైన STP ఆలస్యం పొందలేదు

en: Unable to get STP on %s on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన %s పై STP పొందలేదు

en: Unable to get VIOS name
te: VIOS పేరు పొందలేదు

en: Unable to get VIOS profile name.
te: VIOS ప్రొఫైల్ పేరు పొందలేదు.

en: Unable to get VLAN for interface %s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s కొరకు VLAN పొందలేదు

en: Unable to get VLAN on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన VLAN పొందలేదు

en: Unable to get blkio parameters
te: blkio పారామితులు పొందలేదు

en: Unable to get block I/O throttle parameters
te: బ్లాక్ I/O త్రొటిల్ పారామితులు పొందలేదు

en: Unable to get bridge %s %s
te: బ్రిడ్జ్ %s %s పొందలేదు

en: Unable to get cpu map
te: cpu మాప్ పొందలేక పోయింది

en: Unable to get current process SELinux context
te: ప్రస్తుత ప్రోసెస్ SELinux సందర్భమును పొందలేదు

en: Unable to get current time
te: ప్రస్తుత సమయం పొందలేదు

en: Unable to get device ID '%s'
te: పరికర ఐడి '%s' పొందలేదు

en: Unable to get domain status
te: డొమైన్ స్థితిని పొందలేక పోయింది

en: Unable to get free slot number
te: ఖాళీ స్లాట్ సంఖ్య పొందలేదు

en: Unable to get host metric Information
te: అతిధేయ మెట్రిక్ సమాచారం పొందలేక పోయింది

en: Unable to get index for interface %s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s కొరకు విషయసూచి పొందలేదు

en: Unable to get interface index for %s
te: %s కొరకు ఇంటర్ఫేస్ విషయసూచి పొందలేదు

en: Unable to get interface index on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన ఇంటర్ఫేస్ విషయసూచి పొందలేదు

en: Unable to get interface parameters
te: ఇంటర్ఫేస్ పారామితులను పొందలేదు

en: Unable to get local socket name
te: స్థానిక సాకెట్ పేరు పొందలేదు

en: Unable to get loop status on %s
te: %s పైన లూప్ స్థితి పొందలేదు

en: Unable to get memory parameters
te: మెమొరీ పారామితులు పొందలేదు

en: Unable to get memory stats
te: మెమొరీ గణాంకాలను పొందలేదు

en: Unable to get minor number of device '%s'
te: పరికరం '%s' యొక్క మైనర్ సంఖ్య పొందలేదు

en: Unable to get node cpu stats
te: నోడ్ cpu గణాంకాలు పొందలేదు

en: Unable to get numa parameters
te: numa పారామితులు పొందలేదు

en: Unable to get number of blkio parameters
te: blkio పారామితుల సంఖ్య పొందలేదు

en: Unable to get number of block I/O throttle parameters
te: నిరోధక I/O త్రొటిల్ పారామితుల సంఖ్య పొందలేదు

en: Unable to get number of cpu stats
te: cpu గణాంకాల సంఖ్యను పొందలేదు

en: Unable to get number of interface parameters
te: ఇంటర్ఫేస్ పారామితుల సంఖ్యను పొందలేదు

en: Unable to get number of memory parameters
te: మెమొరీ పారామితుల సంఖ్య పొందలేక పోయింది

en: Unable to get number of memory stats
te: మెమొరీ గణాంకాల సంఖ్యను పొందలేదు

en: Unable to get peer socket name
te: పీర్ సాకెట్ పేరు పొందలేదు

en: Unable to get physical function status on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన భౌతిక ఫంక్షన్ స్థితి పొందలేదు

en: Unable to get remote socket name
te: రిమోట్ సాకెట్ పేరు పొందలేక పోయింది

en: Unable to get virtual function index on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన వర్చ్యువల్ ఫంక్షన్ విషయసూచి పొందలేదు

en: Unable to get virtual function info on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన వర్చ్యువల్ ఫంక్షన్ సమాచారం పొందలేదు

en: Unable to get virtual functions on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన వర్చ్యువల్ ఫంక్షన్లు పొందలేదు

en: Unable to import client certificate %s
te: క్లైంట్ ధృవీకరణపత్రం %s దిగుమతిచేయలేదు

en: Unable to import server certificate %s
te: సేవిక ధృవీకరణపత్రం %s దిగుమతిచేయలేదు

en: Unable to init device stream mutex
te: పరికర స్ట్రీమ్ మ్యూటెక్స్ సిద్దపరచలేదు

en: Unable to init qemu driver mutexes
te: qemu డ్రైవర్ మ్యూటెక్సెస్ సిద్దపరచలేదు

en: Unable to initialize audit layer
te: ఆడిట్ లేయర్ సిద్దపరచలేకపోయింది

en: Unable to initialize certificate
te: ధృవీకరణపత్రం సిద్దము చేయలేకపోయింది

en: Unable to initialize diffie-hellman parameters: %s
te: డిఫైన్-హెల్‌మాన్ పారామితులను సిద్దము చేయలేదు: %s

en: Unable to initialize lease %s
te: లీజ్ %s సిద్దీకరించలేదు

en: Unable to initialize lockspace %s
te: లాక్‌స్పేస్ %s ను సిద్దీకరించలేక పోయింది

en: Unable to initialize lockspace mutex
te: లాక్‌స్పేస్ మ్యూటెక్స్ సిద్దీకరించలేకపోయింది

en: Unable to initialize mutex
te: మ్యూటెక్స్ సిద్దీకరించలేక పోయింది

en: Unable to invoke fstrim
te: fstrim ఇన్వోక్ చేయలేకపోయింది

en: Unable to join domain namespace
te: డొమైన్ నేమ్‌స్పేస్ చేర్చలేక పోయింది

en: Unable to listen on socket
te: సాకెట్ పైన వినలేదు

en: Unable to load certificate
te: ధృవీకరణపత్రం లోడుచేయలేదు

en: Unable to lookup SELinux process context
te: SELinux ప్రోసెస్ సందర్భం లుకప్ చేయలేదు

en: Unable to make TAP device non-persistent
te: TAP పరికరం నాన్-పర్‌సిస్టెంట్ చేయలేదు

en: Unable to make pipe
te: పైప్ తయారు చేయలేదు

en: Unable to mark loop device as autoclear
te: లూప్ పరికరంను autoclear గా గుర్తుంచలేదు

en: Unable to migrate %s to %s
te: %s ను %s కు మైగ్రేట్ చేయలేదు

en: Unable to modify live devices
te: లైవ్ పరికరాలు సవరించలేదు

en: Unable to notify child process
te: చైల్డ్ ప్రోసెస్ కు తెలుపలేదు

en: Unable to notify parent process
te: పేరెంట్ ప్రోసెస్‌కు తెలుపలేదు

en: Unable to obtain host UUID
te: అతిధేయ UUID పొందలేదు

en: Unable to obtain hostInternetScsiHba
te: hostInternetScsiHba పొందలేక పోయింది

en: Unable to obtain iSCSI adapter
te: iSCSI ఎడాప్టర్ పొందలేక పోయింది

en: Unable to open %s
te: %sను తెరువలేక పోయింది

en: Unable to open %s (%d)
te: %s (%d) తెరువలేక పోయింది

en: Unable to open '%s'
te: '%s' తెరువలేదు

en: Unable to open UNIX socket
te: యునిక్స్ సాకెట్ తెరువలేక పోయింది

en: Unable to open control socket
te: నియంత్రణ సాకెట్ తెరువలేదు

en: Unable to open filesystem %s
te: ఫైల్‌సిస్టమ్ %s తెరువలేదు

en: Unable to open log file %s
te: లాగ్ ఫైల్ %s తెరువలేక పోయింది

en: Unable to open monitor path %s
te: మానిటర్ పాత్ %sను తెరువలేక పోయింది

en: Unable to open resource %s
te: వనరు %s తెరువలేక పోయింది

en: Unable to open stream for '%s'
te: స్ట్రీమ్ '%s' కొరకు తెరువలేక పోయింది

en: Unable to open test socket
te: పరిశీలనా సాకెట్ తెరువలేకపోయింది

en: Unable to open/create resource %s
te: వనరు %s తెరువ/సృష్టించ లేదు

en: Unable to override peer2peer migration URI
te: peer2peer మైగ్రేషన్ URI వోవర్‌రైడ్ చేయలేక పోయింది

en: Unable to parse '%s' as an integer
te: '%s' ను పూర్ణాంకం వలె పార్స్ చేయలేదు

en: Unable to parse FD number '%s'
te: FD సంఖ్య '%s' పార్స్ చేయలేదు

en: Unable to parse URI %s
te: URI %s పార్స్ చేయలేదు

en: Unable to parse base SELinux context '%s'
te: ప్రాథమిక SELinux సందర్భము '%s' ను పార్స్ చేయలేదు

en: Unable to parse class id '%s'
te: క్లాస్ ఐడి '%s' పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: Unable to parse current SELinux context '%s'
te: ప్రస్తుత SELinux సందర్భము '%s' ను పార్శ్ చేయలేదు

en: Unable to parse devaddr parameter '%s'
te: devaddr పారామితి '%s'ను పార్శ్ చేయలేక పోయింది

en: Unable to parse given mac address
te: ఇచ్చిన mac చిరునామా పార్స్ చేయలేదు

en: Unable to parse integer parameter
te: పూర్ణాంకం పారామితి పార్స్ చేయలేదు

en: Unable to parse lock state %s
te: లాక్ స్థితిని పార్స్ చేయలేక పోయింది %s

en: Unable to parse quota
te: కోటా పార్స్ చేయలేదు

en: Unable to parse string parameter
te: స్ట్రింగ్ పారామితి పార్స్ చేయలేదు

en: Unable to poll on file handles
te: ఫైల్ హాండిల్స్ పైన పోల్ చేయలేదు

en: Unable to pre-create chardev file '%s'
te: chardev ఫైల్ '%s' ముందుగా-సృష్టించలేదు

en: Unable to process file with flags %d
te: ఫ్లాగ్స్ %d తో ఫైల్ ప్రోసెస్ చేయలేదు

en: Unable to put monitor into non-blocking mode
te: మానిటర్‌ను నాన్-బ్లాకింగ్ రీతినందు వుంచలేదు

en: Unable to query certificate %s basic constraints %s
te: ధృవీకరణపత్రం %s ను ప్రాథమిక నిభందనలు %s కొరకు ప్రశ్నించలేదు

en: Unable to query certificate %s key purpose %s
te: ధృవీకరణపత్రం %s కీ ప్రయోజనం %s ను ప్రశ్నించలేదు

en: Unable to query certificate %s key usage %s
te: ధృవీకరణపత్రం %s కీ వాడుక %s ప్రశ్నించలేదు

en: Unable to query peer security context
te: పీర్ రక్షణ సందర్భమును ప్రశ్నించలేదు

en: Unable to query process ID start time
te: ప్రోసెస్ ఐడి ప్రారంభ సమయం క్వరీ చేయలేదు

en: Unable to query sector size %s
te: సెక్టార్ పరిమాణం %s ను క్వరీ చేయలేక పోయింది

en: Unable to query tap interface name
te: టాప్ ఇంటర్ఫేస్ పేరు క్వరీ చేయలేదు

en: Unable to re-encode message length
te: సందేశం పొడవును రీ-ఎన్కోడ్ చేయలేదు

en: Unable to read %s
te: %s చుదవలేదు

en: Unable to read TLS confirmation
te: TLS నిర్థారణ చదువలేక పోయింది

en: Unable to read container pty
te: కంటైనర్ pty చదువలేదు

en: Unable to read from '%s'
te: '%s' నుండి చదువలేదు

en: Unable to read from monitor
te: మానిటర్ నుండి వ్రాయలేదు

en: Unable to register async IO callback
te: async IO కాల్‌బాక్ నమోదు చేయలేదు

en: Unable to register disconnect callback
te: డిజ్‌కనెక్ట్ కాల్‌బాక్ నమోదుచేయలేదు

en: Unable to remove %s (%d)
te: %s (%d) తీసివేయలేక పోయింది

en: Unable to remove bridge %s
te: బ్రిడ్జ్ %s తీసివేయలేదు

en: Unable to remove bridge %s port %s
te: బ్రిడ్జ్ %s పోర్ట్ %s తీసివేయలేదు

en: Unable to remove device %s
te: పరికరం %s తీసివేయలేదు

en: Unable to remove epoll fd
te: epoll fd తీసివేయలేదు

en: Unable to remove metadata of %d snapshots
te: %d స్నాప్‌షాట్ల మెటాడాటా తీసివేయలేదు

en: Unable to remove tap device %s
te: టాప్ పరికరం %s తీసివేయలేక పోయింది

en: Unable to rename '%s' to '%s'
te: '%s' ను '%s' కు పేరుమార్చలేదు

en: Unable to request personality for %s on %s
te: %s కొరకు %s పైన వ్యక్తిత్వాన్ని అభ్యర్ధించలేదు

en: Unable to reset PCI device %s: %s
te: PCI పరికరము %sను తిరిగివుంచలేక పోయింది: %s

en: Unable to resolve %s for pid %u
te: %s ను pid %u కొరకు రిజాల్వ్ చేయలేదు

en: Unable to resolve address '%s' service '%s': %s
te: చిరునామా '%s' సేవ '%s' రిజాల్వ్ చేయలేదు: %s

en: Unable to resolve device %s driver symlink %s
te: పరికరం %s డ్రైవర్ సింమ్‌లింక్ %s రిజాల్వ్ చేయలేదు

en: Unable to resolve device %s iommu_group symlink %s
te: పరికర %s iommu_group సిమ్‌లింక్ %s రిజాల్వ్ చేయలేక పోయింది

en: Unable to restart self
te: తనంతటతానే పునఃప్రారంభం కాలేదు

en: Unable to run command to get OVS port data for interface %s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s కొరకు OVS పోర్టు దత్తాంశం పొందుటకు ఆదేశం నడుపలేదు

en: Unable to run command to set OVS port data for interface %s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s కొరకు OVS పోర్టు దత్తాంశం అమర్చుటకు ఆదేశం నడుపలేదు

en: Unable to run one time DBus initializer
te: ఒక సారి DBus సిద్దీకరణిను నడుపలేదు

en: Unable to save '%s'
te: '%s' దాయలేక పోయింది

en: Unable to save lease %s
te: లీజ్ %s దాయలేదు

en: Unable to save lockspace %s
te: లాక్‌స్పేస్ %s దాయలేక పోయింది

en: Unable to save socket state when SASL session is active
te: SASL సెషన్ క్రియాశీలంగా వున్నప్పుడు సాకెట్ స్థితిని దాయలేదు

en: Unable to save socket state when TLS session is active
te: TLS సెషన్ క్రియాశీలంగా వున్నప్పుడు సాకెట్ స్థితి దాయలేదు

en: Unable to save state file %s
te: స్థితి ఫైల్ %s దాయలేదు

en: Unable to seek %s to %llu
te: %s ను %llu కు సీక్ చేయలేదు

en: Unable to seek log file %s to %llu
te: లాగ్ ఫైల్ %s ను %llu కు లాగలేదు

en: Unable to send %d signal to process %d
te: %d సంకేతం ప్రోసెస్ %d కు పంపలేదు

en: Unable to send SIGTERM to init pid %llu
te: init పిఐడి %llu కు SIGTERM పంపలేదు

en: Unable to send container continue message
te: కంటైనర్ కొనసాగింపు సందేశమును పంపలేక పోయింది

en: Unable to set FD %d blocking
te: FD %d నిరోదింపు అమర్చలేక పోయింది

en: Unable to set SELinux context MCS '%s'
te: SELinux సందర్భ MCS '%s' ను అమర్చలేదు

en: Unable to set SELinux context role '%s'
te: SELinux సందర్భ పాత్ర '%s' అమర్చలేదు

en: Unable to set SELinux context user '%s'
te: SELinux సందర్భ వాడుకరి '%s' ను అమర్చలేదు

en: Unable to set STP delay on %s
te: %s పైన STP ఆలస్యం అమర్చలేదు

en: Unable to set STP delay on %s on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన %s పైన STP అమర్చలేదు

en: Unable to set STP on %s on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన %s పైన STP అమర్చలేదు

en: Unable to set VM logfile close-on-exec flag
te: VM లాగ్‌ఫైలు close-on-exec ఫ్లాగ్‌ను అమర్చలేక పోయింది

en: Unable to set bridge %s %s
te: బ్రిడ్జ్ %s %s అమర్చలేదు

en: Unable to set cloexec flag
te: closexec ఫ్లాగ్ అమర్చలేదు

en: Unable to set close-on-exec flag
te: set close-on-exec ఫ్లాగ్ అమర్చలేదు

en: Unable to set console file descriptor non-blocking
te: కన్సోల్ ఫైల్ డిస్క్రిప్టర్ నాన్-బ్లాకింగ్ అమర్చలేదు

en: Unable to set interface parameters
te: ఇంటర్ఫేస్ పారామితులను అమర్చలేదు

en: Unable to set monitor close-on-exec flag
te: మానిటర్‌కు close-on-exec ఫ్లాగ్‌ను అమర్చలేక పోయింది

en: Unable to set network bandwidth on direct interfaces
te: డైరెక్ట్ యింటర్ఫేసులపై నెట్వర్కు బాండ్‌విడ్త్ అమర్చలేదు

en: Unable to set port profile on direct interfaces
te: డైరెక్ట్ యింటర్ఫేసులపై పోర్ట్ ప్రొఫైల్ అమర్చలేదు

en: Unable to set socket reuse addr flag
te: చిరునామా ఫ్లాగ్ తిరిగివుపయోగించుటకు సాకెట్ అమర్చలేదు

en: Unable to set tap device %s to persistent
te: టాప్ పరికరం %s ను చిర(పర్‌సిస్టెంట్)కు అమర్చలేదు

en: Unable to set thread local identity
te: త్రెడ్ స్థానిక గుర్తింపు అమర్చలేదు

en: Unable to set x509 CA certificate: %s: %s
te: x509 CA ధృవీకరణపత్రం అమర్చలేదు: %s: %s

en: Unable to set x509 certificate revocation list: %s: %s
te: x509 ధృవీకరణపత్రం రివోకేషన్ జాబితా అమర్చలేదు: %s: %s

en: Unable to set x509 key and certificate: %s, %s: %s
te: x509 కీ మరియు ధృవీకరణపత్రం అమర్చలేదు: %s, %s: %s

en: Unable to setup wakeup pipe
te: వేకప్ పైప్ అమర్చలేదు

en: Unable to split FD list '%s'
te: FD జాబితా '%s' విభజించలేదు

en: Unable to stat %s
te: %s గణాంకం యీయలేదు

en: Unable to stat bind source %s
te: మూలం %s స్టాట్ బైండ్ చేయలేదు

en: Unable to stat bind target %s
te: లక్ష్యం %s స్టాట్ బైండ్‌కు చేయలేదు

en: Unable to symlink directory %s to %s
te: డైరెక్టరీ %s ను %s కు సిమ్‌లింక్ చేయలేదు

en: Unable to truncate %s
te: %s ట్రంకేట్ చేయలేకపోయింది

en: Unable to unescape command
te: ఆదేశం అన్‌ఎస్కేప్ చేయలేక పోయింది

en: Unable to use MAC address starting with reserved value 0xFE - '%s' -
te: రిజర్వుడ్ విలువ 0xFE తో ప్రారంభమగు MAC చిరునామా వుపయోగించలేదు - '%s' -

en: Unable to verify TLS peer: %s
te: TLS పీర్ నిర్ధారించలేదు: %s

en: Unable to verify client certificate %s against CA certificate %s
te: క్లైంట్ ధృవీకరణపత్రం %s ను CA ధృవీకరణపత్రం %s తో నిర్థారించలేము

en: Unable to verify server certificate %s against CA certificate %s
te: సేవిక ధృవీకరణపత్రం %s ను CA ధృవీకరణపత్రం %s తో నిర్థారించలేము

en: Unable to wait for child process
te: చైల్డ్ ప్రోసెస్ కొరకు వేచివుండలేదు

en: Unable to wait on agent monitor condition
te: ఏజెంట్ మానిటర్ దశ పై వేచివుండలేదు

en: Unable to wait on epoll
te: epoll పై వేచివుండలేదు

en: Unable to wait on monitor condition
te: మానిటర్ పరిస్థితి పై వేచివుండలేక పోయింది

en: Unable to wait on parent process
te: పేరెంట్ ప్రోసెస్ కొరకు వేచివుండలేదు

en: Unable to watch epoll FD
te: epoll FD పర్యవేక్షించలేదు

en: Unable to watch host console PTY
te: అతిధేయ కన్సోల్ PTY పర్యవేక్షించలేదు

en: Unable to write %s
te: %s కు వ్రాయలేక పోయింది

en: Unable to write information to local file.
te: సమాచారం ను స్థానిక పైలుకు వ్రాయలేక పోయింది.

en: Unable to write pid file '%s/%s.pid'
te: pid దస్త్రము '%s/%s.pid' వ్రాయలేక పోయింది

en: Unable to write to '%s'
te: '%s' కు వ్రాయలేదు

en: Unable to write to container pty
te: కంటైనర్ pty కు వ్రాయలేదు

en: Unable to write to monitor
te: మానిటర్‌కు వ్రాయలేదు

en: Unbounded
te: అన్‌బౌండెడ్

en: Unconfined guests are not allowed on this host
te: ఈ అతిధేయ పైన అన్‌కన్ఫైన్డ్ అతిథులు అనుమతించబడరు

en: Undefine a given network filter.
te: ఇచ్చిన నెట్వర్కు ఫిల్టర్ నిర్వచనంతీసివేయి.

en: Undefine a secret.
te: రహస్యమును అనిర్వచనీయం చేయి.

en: Undefine an inactive domain, or convert persistent to transient.
te: ఒక క్రియాహీన డొమైన్ నిర్వచనం తీసివేయి, లేదా స్థిరమైన దానిని అస్థిరంగా మార్చు.

en: Undefine the configuration for an inactive pool.
te: క్రియారహిత పూల్‌కు ఆకృతీకరణను నిర్వచించకు.

en: Unexpected CPU fallback value: %d
te: అనుకోని CPU ఫాల్‌బాక్ విలువ: %d

en: Unexpected CPU feature policy %d
te: అనుకోని CPU సౌలభ్యపు విధానము %d

en: Unexpected CPU match policy %d
te: అనుకోని CPU సరిజోడి విధానం %d

en: Unexpected CPU mode %d
te: అనుకోని CPU రీతి %d

en: Unexpected HTTP response during %s: %d
te: అనుకోని HTTP స్పందన %s నందు: %d

en: Unexpected JSON reply '%s'
te: అనుకోని JSON ప్రత్యుత్తరం '%s'

en: Unexpected QEMU agent still active during domain deletion
te: డొమైన్ తొలగింపునందు అనుకోని QEMU యేజెంట్ యింకా క్రియాశీలంగా వుంది

en: Unexpected QEMU monitor still active during domain deletion
te: డొమైన్ తొలగింపునందు అనుకోని QEMU మానిటర్ యింకా క్రియాశీలంగా వుంది

en: Unexpected confirm code '%c' from parent
te: పేరెంట్ నుండి అనుకోని ఖరారు కోడ్ '%c'

en: Unexpected dconnuri parameter with non-peer2peer migration
te: non-peer2peer మైగ్రేషన్‌తో అనుకోని dconnuri పారామితి

en: Unexpected disk sgio mode '%d'
te: అనుకోని డిస్కు sgio రీతి '%d'

en: Unexpected error
te: అనుకోని దోషము

en: Unexpected filesystem type %s
te: అనుకోని ఫైల్‌సిస్టమ్ రకం %s

en: Unexpected hostdev mode %d
te: అనుకోని hostdev రీతి %d

en: Unexpected line > %d characters when parsing output of '%s'
te: Unexpected line > %d అక్షరములు '%s' యొక్క అవుట్పుట్‌ను పార్శ్ చేయునప్పుడు

en: Unexpected lock parameters for disk resource
te: డిస్కు వనరు కొరకు అనుకోని లాక్ పారామితులు

en: Unexpected message proc %d != %d
te: అనుకోని సందేశ proc %d != %d

en: Unexpected message serial %d != %d
te: అనుకోని సందేశ సీరియల్ %d != %d

en: Unexpected message status %d
te: అనుకోని సందేశ స్థితి %d

en: Unexpected message status %u
te: అనుకోని సందేశ స్థితి %u

en: Unexpected message type %d
te: అనుకోని సందేశ రకం %d

en: Unexpected message type %u
te: అనుకోని సందేశ రకం %u

en: Unexpected parameter %s for lease resource
te: లీజ్ వనరు కొరకు అనుకోని పారామితి %s

en: Unexpected parameter %s for object
te: ఆబ్జక్టు కొరకు అనుకొని పారామితి %s

en: Unexpected parameters for disk resource
te: డిస్కు వనరు కొరకు అనుకోని పారామితులు

en: Unexpected root filesystem without loop device
te: లూప్ పరికరం లేకుండా అనుకోని రూట్ ఫైల్‌సిస్టమ్

en: Unexpected signal received: %d
te: అనుకోని సంకేతం స్వీకరించబడెను: %d

en: Unexpected signature '%s'
te: ఊహించని సంతకం '%s'

en: Unexpected volume path format: %s
te: అనుకోని వాల్యూమ్ పాత్ ఫార్మాట్: %s

en: Unhandled event %d for monitor fd %d
te: సంభాలించని ఘటన %d మానిటర్ fd %d కొరకు

en: Unix path %s too long for destination
te: గమ్యమునకు Unix పాత్ %s మరీ పొడవైనది

en: Unknown
te: తెలియని

en: Unknown CPU feature %s
te: తెలియని CPU సౌలభ్యము %s

en: Unknown CPU model %s
te: తెలియని CPU మోడల్ %s

en: Unknown CPU vendor %s
te: తెలియని CPU అమ్మకందారు %s

en: Unknown JSON reply '%s'
te: అనుకోని JSON ప్రత్యుత్తరం '%s'

en: Unknown PCI device <driver name='%s'/> has been specified
te: తెలియని PCI పరికరం <driver name='%s'/> తెలుపబడెను

en: Unknown QEMU arch %s
te: తెలియని QEMU ఆకృతి %s

en: Unknown TPM backend type '%s'
te: తెలియని TPM బ్యాకెండ్ రకం '%s'

en: Unknown TPM frontend model '%s'
te: తెలియని TPM ఫ్రంట్ఎండ్ రకం '%s'

en: Unknown architecture %s
te: తెలియని ఆకృతి %s

en: Unknown async job type %s
te: తెలియని async జాబ్ రకం %s

en: Unknown cgroup controller '%s'
te: తెలియని cgroup నియంత్రిక '%s'

en: Unknown controller type '%s'
te: తెలియని నియంత్రణి రకము '%s'

en: Unknown disk name '%s' and no address specified
te: తెలియని డిస్కు పేరు '%s' ఏ చిరునామా తెలుపలేదు

en: Unknown driver name '%s'
te: తెలియని డ్రైవర్ పేరు '%s'

en: Unknown driver type %s
te: తెలియని డ్రైవర్ రకం %s

en: Unknown error
te: తెలియని దోషం

en: Unknown error value
te: తెలియని దోష విలువ

en: Unknown forward <driver name='%s'/> in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందు తెలియని ఫార్వార్డ్ <driver name='%s'/>

en: Unknown forward type %d in network '%s'
te: తెలియని ఫార్వార్డ్ రకం %d నెట్వర్కు '%s' నందు

en: Unknown interface <driver name='%s'> has been specified
te: తెలియని యింటర్ఫేస్ <driver name='%s'> తెలుపబడెను

en: Unknown interface <driver txmode='%s'> has been specified
te: తెలియని యింటర్ఫేస్ <driver txmode='%s'> తెలుపబడెను

en: Unknown job
te: తెలియని పని

en: Unknown job phase %s
te: తెలియని జాబ్ దశ %s

en: Unknown job type %s
te: తెలియని జాబ్ రకం %s

en: Unknown lock manager object type %d
te: తెలియని లాక్ నిర్వాహిక ఆబ్జక్టు రకం %d

en: Unknown migration cookie feature %s
te: అనుకోని మైగ్రేషన్ కుకీ విశేషణం %s

en: Unknown mode '%s' in interface <actual> element
te: తెలియని రీతి '%s' ఇంటర్ఫేస్ <యథార్ధ> మూలకంనందు

en: Unknown mode has been specified
te: తెలియని రీతి తెలుపబడింది

en: Unknown model type '%s'
te: తెలియని రీతి రకం '%s'

en: Unknown poll response.
te: తెలియని పోల్ స్పందన.

en: Unknown pool adapter type '%s'
te: తెలియని పూల్ ఎడాప్టర్ రకం '%s'

en: Unknown protocol '%s'
te: తెలియని నిభందన(ప్రోటోకాల్) '%s'

en: Unknown qemu capabilities flag %s
te: తెలియని qemu సామర్థ్యాల ఫ్లాగ్ %s

en: Unknown release: %s
te: తెలియని విడుదల: %s

en: Unknown return code
te: తిప్పియిచ్చు కోడ్ తెలియనిది

en: Unknown source mode '%s'
te: తెలియని సోర్సు రీతి '%s'

en: Unknown source type: '%s'
te: తెలియని మూలం రకం: '%s'

en: Unknown startup policy '%s'
te: తెలియని ప్రారంభపు విధానం '%s'

en: Unknown suspend target: %u
te: తెలియని సస్పెండ్ లక్ష్యం: %u

en: Unknown taint flag %s
te: తెలియని టైంట్ ఫ్లాగ్ %s

en: Unknown value '%s' for %s
te: తెలియని విలువ '%s' దీని కొరకు %s

en: Unknown value '%s' for %s 'type' property
te: తెలియని విలువ '%s' %s 'రకం' లక్షణం కొరకు

en: Unknown value '%s' for <address> 'multifunction' attribute
te: తెలియని విలువ '%s' <address> 'multifunction' యాట్రిబ్యూట్ కొరకు

en: Unknown value '%s' for AnyType 'type' property
te: AnyType 'type' లక్షణం కొరకు తెలియని విలువ '%s'

en: Unknown value '%s' for xsd:boolean
te: తెలియని విలువ '%s' xsd:boolean కొరకు

en: Unknown vendor %s referenced by CPU model %s
te: తెలియని అమ్మకందారు %s CPU రకం %s చే రిఫరెన్స్ చేయబడిన

en: Unmatched ( or \(
te: సరిపోలని ) లేదా \(

en: Unmatched ) or \)
te: సరిపోలని ) లేదా \)

en: Unmatched \{
te: సరిపోలని \{

en: Unrecognized family '%s' in network '%s'
te: గుర్తించని ఫ్యామిలీ '%s' నెట్వర్కు '%s' నందు

en: Unsafe migration
te: సురక్షితం కాని మైగ్రేషన్

en: Unsafe migration: %s
te: సురక్షితంకాని మైగ్రేషన్: %s

en: Unsupported <dns> element in network %s with forward mode='%s'
te: నెట్వర్కు %s నందు ఫార్వార్డ్ mode='%s' తో తోడ్పాటులేని <dns> మూలకం

en: Unsupported <domain> element in network %s with forward mode='%s'
te: నెట్వర్కు %s నందు ఫార్వార్డ్ mode='%s' తో తోడ్పాటులేని <domain> మూలకం

en: Unsupported <ip> element in network %s with forward mode='%s'
te: నెట్వర్కు %s నందు ఫార్వార్డ్ mode='%s' తో తోడ్పాటులేని <ip> మూలకం

en: Unsupported <tftp> element in an IPv6 element in network '%s'
te: తోడ్పాటులేని <tftp> మూలకం IPv6 మూలకం నెట్వర్కు '%s' నందు

en: Unsupported CPU placement mode '%s'
te: తోడ్పాటులేని CPU ప్లేస్‌మెంట్ రీతి '%s'

en: Unsupported NUMA memory tuning mode '%s'
te: తోడ్పాటులేని NUMA మెమొరీ ట్యూనింగ్ తీరు '%s'

en: Unsupported OS type: %s
te: తోడ్పాటులేని OS రకం: %s

en: Unsupported SMBIOS mode '%s'
te: తోడ్పాటులేని SMBIOS రీతి '%s'

en: Unsupported algorithm '%s'
te: తోడ్పాటులేని అల్గార్దెమ్ '%s'

en: Unsupported bus type '%s'
te: తోడ్పాటులేని బస్ రకం '%s'

en: Unsupported bus type '%s' for device type '%s'
te: తోడ్పాటులేని బస్ రకం '%s' పరికరం రకం '%s' కొరకు

en: Unsupported capacity-to-allocation relation
te: తోడ్పాటులేని సామర్ధ్యం-కేటాయింపు సంబందం

en: Unsupported character device TCP protocol '%s'
te: తోడ్పాటులేని కారెక్టర్ పరికరం TCP ప్రొటోకాల్ '%s'

en: Unsupported character device type '%s'
te: తోడ్పాటులేని కారెక్టర్ పరికరం రకం '%s'

en: Unsupported config format '%s'
te: తోడ్పాటులేని ఆకృతీకరణ ఫార్మాట్ '%s'

en: Unsupported controller model: %s
te: తోడ్పాటులేని నియంత్రిక రకం: %s

en: Unsupported device type '%s'
te: తోడ్పాటులేని పరికర రకం '%s'

en: Unsupported disk address type '%s'
te: తోడ్పాటులేని డిస్కు చిరునామా రకం '%s'

en: Unsupported disk device type '%s'
te: తోడ్పాటులేని డిస్కు పరికర రకం '%s'

en: Unsupported forward mode '%s'
te: తోడ్పాటులేని ఫార్వార్డ్ రీతి '%s'

en: Unsupported graphics type '%s'
te: తోడ్పాటులేని గ్రాఫిక్స్ రకం '%s'

en: Unsupported host device mode %s
te: తోడ్పాటులేని అతిధేయ పరికరం రీతి %s

en: Unsupported host device type %s
te: తోడ్పాటులేని అతిధేయ పరికర రకం %s

en: Unsupported hostdev mode %s
te: తోడ్పాటులేని hostdev రీతి %s

en: Unsupported hostdev type %s
te: తోడ్పాటులేని hostdev రకం %s

en: Unsupported migration cookie feature %s
te: తోడ్పాటులేని మైగ్రేషన్ కుకీ విశేషణం %s

en: Unsupported net type '%s'
te: అనుకోని నెట్ రకం '%s'

en: Unsupported network type %s
te: తోడ్పాటులేని నెట్వర్కు రకం %s

en: Unsupported object type %d
te: ఆబ్జక్టు రకం %d తోడ్పాటులేదు

en: Unsupported root filesystem type %s
te: తోడ్పాటులేని రూట్ ఫైల్‌సిస్టమ్ రకం %s

en: Unsupported spicevmc target name '%s'
te: తోడ్పాటులేని spicevmc లక్ష్యం పేరు '%s'

en: Unsupported video device type '%s'
te: తోడ్పాటులేని వీడియో పరికరం రకం '%s'

en: Unsupported virt type
te: తోడ్పాటులేని వర్ట్ రకం

en: Unused
te: వినియోగించని

en: Update device from an XML <file>.
te: XML <file> నుండి పరికరం నవీకరించు.

en: Update the media
te: మాధ్యమం నవీకరించు

en: Upgrade to a kernel supporting namespaces
te: కెర్నల్ తోడ్పాటునిచ్చు నేమ్‌స్పేస్‌లకు  నవీకరించు

en: Upload file contents to a volume
te: ఫైల్ విషయాలను వాల్యూమ్‌కు అప్‌లోడ్ చేయి

en: Usage
te: వినియోగము

en: Usage: $program_name {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|gueststatus|shutdown}
te: వాడుక: $program_name {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|gueststatus|shutdown}

en: Used memory:
te: ఉపయోగించిన మెమోరీ:

en: Username and key file path must be provided for private key authentication
te: వ్యక్తిగత కీ ధృవీకరణ కొరకు వాడుకరిపేరు మరియు కీ ఫైల్ తప్పక అందివ్వాలి

en: Username must be provided for ssh agent authentication
te: ssh ఏజెంట్ ధృవీకరణ కొరకు వాడుకరిపేరు తప్పక అందివ్వాలి

en: Username request failed
te: వాడుకరిపేరు అభ్యర్ధన విఫలమైంది

en: Using API: %s %d.%d.%d
te: ఉపయోగిస్తున్న API: %s %d.%d.%d

en: Using library: libvirt %d.%d.%d
te: లైబ్రరీ వుపయోగిస్తోంది: libvirt %d.%d.%d

en: VFB %s too big for destination
te: గమ్యమునకు VFB %s మరీ పెద్దది

en: VFIO PCI device assignment is not supported by this version of qemu
te: qemu యొక్క ఈ వర్షన్‌ చేత VFIO PCI పరికర అప్పగింత తోడ్పాటునీయదు

en: VM is already active
te: VM యిప్పటికే క్రియాశీల పర్చబడింది

en: VMX entry '%s' contains unsupported scheme '%s'
te: VMX ప్రవేశం '%s' తోడ్పాటులేని స్కీమ్ '%s' కలిగివుంది

en: VMX entry '%s' doesn't contain a port part
te: VMX ప్రవేశం '%s' పోర్ట్ పార్ట్ కలిగివుండదు

en: VMX entry 'annotation' contains invalid escape sequence
te: VMX ప్రవేశం 'annotation' చెల్లని ఎస్కేప్ వరుసను కలిగివుంది

en: VMX entry 'name' contains invalid escape sequence
te: VMX ప్రవేశం 'name' చెల్లని ఎస్కేప్ వరుసను కలిగివుంది

en: VMX entry 'sched.cpu.affinity' contains a %d, this value is too large
te: VMX ప్రవేశం 'sched.cpu.affinity' ఒక %d కనుగొంది, ఈ విలువ మరీ పెద్దది

en: VNC WebSockets are not supported with this QEMU binary
te: ఈ QEMU బైనరీ తో VNC వెబ్‌సాకెట్లు తోడ్పాటునీయవు

en: VNC supports connected='keep' only
te: VNC అనునది connected='keep' మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: Value '%s' is not representable as %s
te: విలువ '%s' అనునది '%s' వలె చూపబడలేదు

en: Value '%s' is out of %s range
te: విలువ '%s' అనునది %s విస్తృతి బయటవుంది

en: Value of cputune emulator_period must be in range [1000, 1000000]
te: cputune ఎమ్యులేటర్ పీరియడ్ విలువ తప్పకుండా [1000, 1000000] విస్తృతిలో వుండాలి

en: Value of cputune emulator_quota must be in range [1000, 18446744073709551]
te: cputune ఎమ్యులేటర్ కోటా యొక్క విలువ తప్పకుండా [1000, 18446744073709551] విస్తృతిలో వుండాలి

en: Value of cputune period must be in range [1000, 1000000]
te: cputune పీరియడ్ యొక్క విలువ తప్పకుండా [1000, 1000000] విస్తృతిలో వుండాలి

en: Value of cputune quota must be in range [1000, 18446744073709551]
te: cputune కోటా యొక్క విలువ తప్పకుండా [1000, 18446744073709551] విస్తృతిలో వుండాలి

en: Variable value contains invalid character
te: వేరియబుల్ విలువ చెల్లని అక్షరం కలిగివుంది

en: Vifname %s too big for destination
te: గమ్యమునకు Vifname %s మరీ పెద్దది

en: Virsh command line tool of libvirt %s
te: libvirt %s యొక్క Virsh ఆదేశ వరుస సాధనం

en: Virtual machines need to be saved
te: వర్చ్యువల్ మిషన్లు దాయబడాలి

en: Virtual port profile association not supported on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన వర్చ్యువల్ పోర్ట్ ప్రొఫైల్ కూడికకు తోడ్పాటులేదు

en: Vol %s cloned from %s
te: Vol %s అనునది %sనుండి క్లోన్‌చేయబడింది

en: Vol %s created
te: Vol %s సృష్టించబడింది

en: Vol %s created from %s
te: Vol %s అనునది %sనుండి సృష్టించబడింది

en: Vol %s created from input vol %s
te: Vol %s అనునది ఇన్పుట్ vol %sనుండి సృష్టించబడింది

en: Vol %s deleted
te: Vol %s తొలగించబడింది

en: Vol %s wiped
te: Vol %s తీసివేయబడెను

en: Volume '%s' was not found in domain's definition.
te: డొమైన్ నిర్వచనం నందు వాల్యూమ్ '%s' కనబడలేదు.

en: Volume '%s'(%s) removed.
te: వాల్యూమ్ '%s'(%s) తీసివేసింది.

en: Volume name '%s' doesn't have expected format '<directory>/<file>'
te: వాల్యూమ్ పేరు '%s' కావలసిన ఫార్మాట్ '<directory>/<file>' కలిగిలేదు

en: Volume name '%s' has unsupported suffix, expecting '.vmdk'
te: వాల్యూమ్ పేరు '%s' తోడ్పాటులేని సఫిక్స్ కలిగివుంది, కావలసింది '.vmdk'

en: Volume path '%s' did not start with parent pool source device name.
te: వాల్యూమ్ పాత్ '%s' పేరెంట్ పూల్ మూలపు పరికర నామముతో ప్రారంభించబడలేదు.

en: Waiting for %d guests to shut down, %d seconds left\n
te: %d అతిథులు మూసివేయుటకు వేచివుంది, %d క్షణాలు మిగిలివున్నాయి\n

en: Waiting for %d guests to shut down\n
te: %d అతిథులు మూసివేయుటకు వేచివుంది\n

en: Waiting for guest %s to shut down, %d seconds left\n
te: అతిథి %s మూసివేయుటకు వేచివుంది, %d క్షణాలు మిగిలివున్నాయి\n

en: Waiting for guest %s to shut down\n
te: అతిథి %s మూసివేయబడుటకు వేచివుంది\n

en: Wakeup a domain that was previously suspended by power management.
te: గతంలో విద్యుత్ నిర్వహణ చేత రద్దైన డొమైన్ మేల్కొలుపు.

en: Welcome to %s, the virtualization interactive terminal.
te: %sకి సుస్వాగతం, వాస్తవిక పరిచయాత్మక టెర్మినల్.

en: Wiping volume '%s'(%s) ...
te: వాల్యూమ్ '%s'(%s) తుడిచివేస్తోంది ...

en: Write of '%s' to '%s' during vport create/delete failed
te: vport సృష్టించునప్పుడు/తొలగించునప్పుడు '%s'ను '%s'కు వ్రాయుట విఫలమైంది

en: Write to '%s' to trigger host scan failed
te: హోస్టు స్కాన్ ట్రిగ్గర్ చేయుటలో వైఫల్యతను '%s'కు వ్రాయండి

en: Wrong MAC address
te: తప్పు MAC చిరునామా

en: Wrong XML element type %d
te: సరికాని XML మూలకం రకం %d

en: Wrong length MAC address
te: తప్పు పొడవు MAC చిరునామా

en: XBZRLE is active, but 'bytes' data was missing
te: XBZRLE క్రియాశీలంగా వుంది, అయితే 'bytes' దత్తాంశం దొరకలేదు

en: XBZRLE is active, but 'cache-miss' data was missing
te: XBZRLE క్రియాశీలంగా వుంది, అయితే 'cache-miss' దత్తాంశం దొరకలేదు

en: XBZRLE is active, but 'cache-size' data was missing
te: XBZRLE క్రియాశీలంగా వుంది, అయితే 'cache-size' దత్తాంశం దొరకలేదు

en: XBZRLE is active, but 'overflow' data was missing
te: XBZRLE క్రియాశీలంగా వుంది, అయితే 'overflow' దత్తాంశం దొరకలేదు

en: XBZRLE is active, but 'pages' data was missing
te: XBZRLE క్రియాశీలంగా వుంది, అయితే 'pages' దత్తాంశం దొరకలేదు

en: XML description is invalid or not well formed
te: XML వివరణ చెల్లనిది లేదా సరిగా రూపొందలేదు

en: XML does not contain expected 'cpu' element
te: XML అనేది కావలసిన 'cpu' మూలకం కలిగిలేదు

en: XML does not contain expected 'sysinfo' element
te: XML అనునది అనుకొన్న 'sysinfo' మూలకం కలిగిలేదు

en: XML error: %s
te: XML దోషం: %s

en: XML file
te: XML దస్త్రం

en: XML node doesn't contain text, expecting an %s value
te: XML నోడ్ పాఠం కలిగిలేదు, %s విలువ కావలసివుంది

en: XML node doesn't contain text, expecting an xsd:dateTime value
te: XML నోడ్ పాఠం కలిగిలేదు, xsd:dateTime విలువ కావలసివుంది

en: XPath evaluation of response for call to '%s' failed
te: '%s' కాల్‌కు స్పందన యొక్క XPath యెవాల్యూషన్ విఫలమైను

en: You are trying to set a number of CPUs bigger than the max possible.
te: మీరు గరిష్టంగా సాధ్యమయ్యే వాటికన్నా యెక్కువ CPUల సంఖ్యను అమర్చుటకు ప్రయత్నిస్తున్నారు.

en: You must map the root user of container
te: మీరు తప్పక కంటైనర్ యొక్క రూట్ వాడుకరిని మాప్ చేయాలి

en: a different backing store cannot be specified.
te: వేరే బ్యాకింగ్ నిల్వ తెలుపలేము.

en: a different portgroup entry in network '%s' is already set as the default. Only one default is allowed.
te: ఒక విభిన్న portgroup ప్రవేశం అనునది నెట్వర్కు '%s' నందు యిప్పటికే అప్రమేయంగా అమర్చబడింది. ఒక అప్రమేయం మాత్రమే అనుమతించబడును.

en: a redefined snapshot must have a name
te: తిరిగినిర్వచించిన స్నాప్‌షాట్ తప్పక వొక పేరు కలిగివుండాలి

en: a secret with UUID %s already defined for use with %s
te: UUID %sతో వొక రహస్యము యిప్పటికే %sతో వుపయోగించుట కొరకు నిర్వచించబడింది

en: a secret with UUID %s is already defined for use with %s
te: UUID %sతో వొక రహస్యము యిప్పటికే %sతో వుపయోగించుట కొరకు నిర్వచించబడింది

en: abort active domain job
te: క్రియాశీల డొమైన్ జాబ్‌ను విరమింపచేయుము

en: abort on soft errors during migration
te: మైగ్రేషన్ నందు సాఫ్ట్ దోషాలను విరమింపచేయి

en: abort the active job on the specified disk
te: తెలిపిన డిస్కుపైన క్రియాశీల జాబ్ విరమించు

en: access denied
te: ఏక్సెస్ తిరస్కరించబడింది

en: access denied: %s
te: ఏక్సెస్ తిరస్కరించబడెను: %s

en: active
te: క్రియాశీలం

en: active qemu domains require external disk snapshots; disk %s requested internal
te: క్రియాశీల qemu డొమైన్లకు బహిర్గత డిస్కు స్నాప్‌షాట్లు అవసరం; డిస్కు %s అంతర్గత డిస్కు అభ్యర్ధించెను

en: add a column showing parent snapshot
te: పేరెంట్ స్నాప్‌షాట్ చూపు కాలమ్ జతచేయి

en: additionally display the type and device value
te: అదనంగా రకాన్ని మరియు పరికర విలువను ప్రదర్శించు

en: address of disk device
te: డిస్కు పరికరం చిరునామా

en: address type='%s' not supported in hostdev interfaces
te: చిరునామా type='%s' అనుదానికి hostdev యింటర్ఫేసులనందు తోడ్పాటులేదు

en: affect current domain
te: ప్రస్తుత డొమైన్ ప్రభావితం చేయును

en: affect current state of network
te: నెట్వర్కు యొక్క ప్రస్తుత స్థితి ప్రభావితంచేయి

en: affect next boot
te: తరువాత బూట్ ప్రభావితం చేయును

en: affect next network startup
te: తరువాతి నెట్వర్కు ప్రారంభం ప్రభావితంచేయి

en: affect running domain
te: నడుస్తున్న డొమైన్ ప్రభావితం చేయును

en: affect running network
te: నడుస్తున్న నెట్వర్కు ప్రభావితంచేయి

en: after reverting, change state to paused
te: తిరిగివుంచిన తరువాత, స్థితిని ఆపివున్న దానికి మార్చు

en: after reverting, change state to running
te: తిరిగివుంచిన తరువాత, స్థితిని నడుస్తున్న దానికి మార్చు

en: ai_family not supported
te: ai_family తోడ్పాటు లేదు

en: ai_socktype not supported
te: ai_socktype తోడ్పాటునీయదు

en: allocate the new capacity, rather than leaving it sparse
te: కొత్త సామర్ధ్యం కేటాయించు, స్పార్స్ వలె వదులుటకన్నా

en: allocated netlink buffer is too small
te: కేటాయించిన నెట్‌లింక్ బఫర్ మరీ చిన్నది

en: allow cloning to new name
te: కొత్త పేరుకు క్లోనింగ్ అనుమతించు

en: allow renaming an existing snapshot
te: ఉన్న స్నాప్‌షాట్ వలె తిరిగిపేరుపెట్టుట అనుమతించు

en: allow the resize to shrink the volume
te: వాల్యూమ్ కుదించుటకు పునఃపరిమాణం అనుమతించు

en: already active
te: ఇప్పటికే క్రియాశీలంగావుంది

en: also print reason for the state
te: స్థితి కొరకు కారణం కూడా ముద్రించు

en: also set edited snapshot as current
te: కూర్చిన స్నాప్‌షాట్‌ను ప్రస్తుతమైనదిగా అమర్చు

en: alter live configuration of running domain
te: నడుస్తున్న డొమైన్ యొక్క లైవ్ ఆకృతీకరణ మార్చు

en: alter persistent configuration, effect observed on next boot
te: స్థిరమైన ఆకృతీకరణ మార్చు, ప్రభావం తరువాతి బూట్ పైన గమనించబడును

en: amount of data to download
te: దత్తాంశం డౌన్‌లోడ్ యొక్క మొత్తం

en: amount of data to upload
te: అప్‌లోడ్ చేయుటకు దత్తాంశం మొత్తం

en: an interface connecting to network '%s' is requesting a vlan tag, but that is not supported for this type of network
te: నెట్వర్కు '%s' కొరకు యింటర్ఫేస్ అనుసంధానం vlan టాగ్‌ను అభ్యర్ధిస్తోంది, అయితే అది యీ రకమైన నెట్వర్కునకు తోడ్పాటునీయదు

en: an interface of type '%s' is requesting a vlan tag, but that is not supported for this type of connection
te: '%s' రకం యింటర్ఫేస్ vlan టాగ్ అభ్యర్ధిస్తోంది, అయితే అది యీ రకమైన అనుసంధానముకు తోడ్పాటునీయదు

en: apparmor_parser exited with error
te: apparmor_parser దోషంతో నిష్క్రమించెను

en: applyDHCPOnlyRules failed - spoofing not protected!
te: applyDHCPOnlyRules విఫలమైంది - స్నూఫింగ్ రక్షితం కాదు!

en: argument key '%s' is too short, missing type prefix
te: ఆర్గుమెంట్ కీ '%s' మరీ చిన్నది, తప్పిపోయిన టైప్ ప్రిఫిక్స్

en: argument key '%s' must not have null value
te: ఆర్గుమెంట్ కీ '%s' null విలువ కలిగివుండ కూడదు

en: argument unsupported
te: ఆర్గుమెంట్ తోడ్పాటులేనిది

en: argument unsupported: %s
te: ఆర్గుమెంట్ తోడ్పాటులేనిది: %s

en: argument virt_type must not be NULL
te: ఆర్గుమెంట్ virt_type తప్పకుండా NULL కాకూడదు

en: arguments to echo
te: echo కు ఆర్గుమెంట్స్

en: array element missing in guest-get-vcpus return value
te: guest-get-vcpus రిటర్న్ విలువ నందు ఎరే మూలకం దొరకలేదు

en: at line %d: %s%s
    %s
te: వరుస వద్ద %d: %s%s
    %s

en: atomic live snapshot of multiple disks is unsupported
te: బహుళ డిస్కుల కొరకు స్వయంచాలక లైవ్ స్నాప్‌షాట్ తోడ్పాటునీయదు

en: attach device from an XML file
te: XML దస్త్రంనుండి పరికరాన్ని జతపరచండి

en: attach disk device
te: డిస్కు పరికరం జతపరచండి

en: attach network interface
te: నెట్వర్కు ఇంటర్‌ఫేస్ ను జతపరుచుము

en: attach to console after creation
te: సృష్టీకరణ తర్వాత కన్సోలుకు అనుబందించుము

en: attaching serial console is not supported
te: వరుస కన్సోల్ అనుబందించుట తోడ్పాటునీయదు

en: attempt to merge virtualports with mismatched instanceids ('%s' and '%s')
te: సరిపోలని ఇన్‌స్టాన్సుఐడిలు ('%s' మరియు '%s') తో వర్చ్యువల్‌పోర్ట్స్ మిళితం చేయుటకు యత్నం

en: attempt to merge virtualports with mismatched interfaceids ('%s' and '%s')
te: సరిపోలని ఇంటర్ఫేస్ఐడిలు ('%s' మరియు '%s') తో వర్చ్యువల్‌పోర్ట్స్ మిళితం చేయుటకు యత్నం

en: attempt to merge virtualports with mismatched managerids (%d and %d)
te: సరిపోలని మేనేజ్‌గ్రిడ్స్ (%d మరియు %d) తో వర్చ్యువల్‌పోర్ట్స్ మిళితం చేయుటకు యత్నం

en: attempt to merge virtualports with mismatched profileids ('%s' and '%s')
te: సరిపోలని ప్రొఫైల్‌ఐడిలు ('%s' మరియు '%s') తో వర్చ్యువల్‌పోర్ట్స్ మిళితం చేయుటకు యత్నం

en: attempt to merge virtualports with mismatched typeids (%d and %d)
te: సరిపోలని టైప్‌ఐడిలు (%d మరియు %d) తో వర్చ్యువల్‌పోర్ట్స్ మిళితం చేయుటకు యత్నం

en: attempt to merge virtualports with mismatched typeidversions (%d and %d)
te: సరిపోలని టైప్‌ఐడివర్షన్లు (%d మరియు %d) తో వర్చ్యువల్‌పోర్ట్స్ మిళితం చేయుటకు యత్నం

en: attempt to merge virtualports with mismatched types (%s and %s)
te: సరిపోలని రకాలు (%s మరియు %s) తో వర్చ్యువల్‌పోర్ట్స్ మిళితం చేయుటకు యత్నం

en: authentication cancelled
te: ధృవీకరణ వాడుకరి చేత రద్దైను

en: authentication cancelled: %s
te: ధృవీకరణ రద్దైనది: %s

en: authentication failed
te: ధృవీకరణ విఫలమైంది

en: authentication failed: %s
te: ధృవీకరణ విఫలమైంది: %s

en: authentication required
te: ధృవీకరణ అవసరమైంది

en: authentication with private key '%s' has failed: %s
te: వ్యక్తిగత కీ '%s' తో ధృవీకరణ విఫలమైంది: %s

en: automatically destroy the guest when virsh disconnects
te: virsh అనుసంధానం పోయినప్పుడు స్వయంచాలకంగా అతిథిను నాశనంచేయి

en: autostart a domain
te: డొమైన్ ను స్వయంచాలకంగా ప్రారంభించు

en: autostart a network
te: ఒక నెట్వర్కును స్వయచాలకప్రారంభం చేయుము

en: autostart a pool
te: పూల్ స్వయంచాలకంగా ప్రారంభించుము

en: avahi not available at build time
te: బుల్డ్ సమయం వద్ద ఆవాహి అందుబాటులోలేదు

en: avoid file system cache when dumping
te: డంప్‌చేయునప్పుడు ఫైల్ వ్యవస్థ క్యాచీను తప్పించండి

en: avoid file system cache when loading
te: లోడవుతున్నప్పుడు ఫైల్ వ్యవస్థ క్యాచీ తప్పించు

en: avoid file system cache when restoring
te: తిరిగినిల్వప్పుడు ఫైల్ వ్యవస్థ క్యాచీ తప్పించు

en: avoid file system cache when saving
te: దాయునప్పుడు ఫైల్ వ్యవస్థ క్యాచీను తప్పించండి

en: background job
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ జాబ్

en: bad command
te: చెడ్డ ఆదేశం

en: bad name
te: చెడ్డ పేరు

en: bad pathname
te: చెడ్డ పాత్‌పేరు

en: balloon memory must contain model name
te: బెలూన్ మెమొరీ తప్పక రీతి పేరు కలిగివుండాలి

en: bandwidth limit in MiB/s
te: బాండ్‌విడ్త్ పరిమితి MiB/s లో

en: bandwidth must be less than %llu
te: బాండ్‌విడ్త్ తప్పకుండా %llu కన్నా తక్కువ కావాలి

en: base '%s' is not immediately below '%s' in chain for '%s'
te: బేస్ '%s' అనునది '%s' కు చైన్ నందు '%s' కొరకు తక్షణమే కిందన లేదు

en: base64-encoded secret value
te: base64-encoded రహస్య విలువ

en: blkio cgroup isn't mounted
te: blkio cgroup మౌంటుకాలేదు

en: block
te: నిరోధక

en: block copy is not supported with this QEMU binary
te: ఈ QEMU బైనరీ చేత నిరోధక కాపీ తోడ్పాటునీయదు

en: block copy still active
te: నిరోధక నకలు యింకా క్రియాశీలంగా వుంది

en: block copy still active: %s
te: నిరోధక నకలు యింకా క్రియాశీలంగా వుంది: %s

en: block device
te: నిరోధక పరికరం

en: block jobs not supported with this QEMU binary
te: ఈ QEMU బైనరీ చేత నిరోధక జాబ్స్ తోడ్పాటునిచ్చుటలేదు

en: block peek request too large for remote protocol, %zi > %d
te: దూరస్థ నియమంకు నిరోధక పీక్ అభ్యర్ధన మరీ పొడవు, %zi > %d

en: block_io_throttle device entry was not in expected format
te: block_io_throttle సమాచార పరికర ప్రవేశం కావలసిన ఫార్మాట్ నందు లేదు

en: block_io_throttle field '%s' missing in qemu's output
te: block_io_throttle క్షేత్రం '%s' అనునది qemu యొక్క అవుట్పుట్ నందు దొరకలేదు

en: block_io_throttle inserted entry was not in expected format
te: block_io_throttle చొప్పించిన ప్రవేశం కావలసిన ఫార్మాట్ నందు లేదు

en: blockstats device entry was not in expected format
te: నిరోధకగణాంకాల పరికర ప్రవేశం అనుకున్న ఫార్మాట్‌లో లేదు

en: blockstats stats entry was not in expected format
te: బ్లాక్‌స్టాట్స్ గణాంకాల యెరే అనుకున్న ఫార్మాట్‌లో లేదు

en: bond arp monitoring has no target
te: బాండ్ arp మానిటరింగ్ యెటువంటి లక్ష్యాన్ని కలిగిలేదు

en: bond interface arpmon interval missing or invalid
te: బాండ్ యింటర్ఫేస్ arpmon విరామం తప్పిపోయింది లేదా చెల్లనిది

en: bond interface arpmon target missing
te: బాండ్ యింటర్ఫేస్ arpmon లక్ష్యము తప్పిపోయినది

en: bond interface miimon downdelay invalid
te: బాండ్ యింటర్ఫేస్ miimon డౌన్‌డిలే చెల్లనిది

en: bond interface miimon freq missing or invalid
te: బాండు యింటర్ఫేస్ miimon freq తప్పిపోయింది లేదా చెల్లనిది

en: bond interface miimon updelay invalid
te: బాండ్ యింటర్ఫేస్ miimon అప్‌డిలే చెల్లనిది

en: bond interface misses the bond element
te: బాండ్ యింటర్ఫేస్ బాండ్ మూలకంను వదిలివేసింది

en: boot order '%s' used for more than one device
te: బూట్ క్రమం '%s' వొక పరికరం కన్నా యెక్కువవాటికి వుపయోగించబడెను

en: booted
te: బూటైన

en: booting from PCI devices assigned with VFIO is not supported with this version of qemu
te: qemu యొక్క ఈ వర్షన్‌తో VFIO తో అప్పగించిన PCI పరికరాలనుండి బూట్ అగుట తోడ్పాటునీయదు

en: booting from assigned PCI devices is not supported with this version of qemu
te: qemu యొక్క ఈ వర్షన్‌తో అప్పగించిన PCI పరికరాలనుండి బూట్ అగుట తోడ్పాటునీయదు

en: booting from assigned SCSI devices is not supported with this version of qemu
te: qemu యొక్క ఈ వర్షన్‌తో అప్పగించిన SCSI పరికరాలనుండి బూట్ అగుట తోడ్పాటునీయదు

en: booting from assigned USB devices is not supported with this version of qemu
te: qemu యొక్క ఈ వర్షన్‌తో అప్పగించిన USB పరికరాలనుండి బూట్ అగుట తోడ్పాటునీయదు

en: booting from assigned devices is only supported for PCI, USB and SCSI devices
te: అప్పగించిన పరికరాలనుండి బూట్ అగుట PCI, USB మరియు SCSI పరికరాలకు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: bridge %s doesn't exist
te: బ్రిడ్జ్ %s లేదు

en: bridge '%s' has an invalid netmask or IP address
te: బ్రిడ్జ్ '%s' చెల్లని నెట్‌మాస్క్ లేదా ఐపి చిరునామా కలిగివుంది

en: bridge '%s' has an invalid prefix
te: బ్రిడ్జ్ '%s' చెల్లునటువంటి ప్రిఫిక్స్ కలిగివుంది

en: bridge an existing network device
te: ఇప్పటికేవున్న నెట్వర్కు పరికరం బ్రిడ్జ్ చేయి

en: bridge delay/stp options only allowed in route, nat, and isolated mode, not in %s (network '%s')
te: బ్రిడ్జ్ జాప్యం/stp ఐచ్చికాలు route, nat, మరియు isolated రీతినందు మాత్రమే అనుమతించబడను, %s (నెట్వర్కు '%s') నందు కాదు

en: bridge interface misses the bridge element
te: బ్రిడ్జి యింటర్ఫేస్ బ్రిడ్జి మూలకంను వదిలివేసింది

en: bridge interface stp should be on or off got %s
te: బ్రిడ్జు యింటర్ఫేస్ stp ఆన్ లేక ఆఫ్‌గా వుండాలి %s పొందింది

en: bridge name '%s' already in use.
te: బ్రిడ్జు నామము '%s' యిప్పటికే వుపయోగంలో వుంది.

en: bridge name not allowed in %s mode (network '%s')
te: %s రీతినందు బ్రడ్జ్ పేరు అనుమతించబడదు (నెట్వర్కు '%s')

en: buffer for root interface name is too small
te: రూట్ ఇంటర్ఫేస్ పేరు కు బఫర్ మరీ చిన్నది

en: buffer too small for IP address
te: ఐపి చిరునామాకు బఫర్ చాలాచిన్నది

en: buffer too small for IPv6 address
te: IPv6 చిరునామాల కొరకు బఫర్ మరీ తక్కువగా వుంది

en: build a pool
te: పూల్ నిర్మించుము

en: building
te: నిర్మించు

en: bus must be 0 for ide controller
te: ide నియంత్రిక కొరకు బస్ తప్పక 0 కావాలి

en: bypass cache unsupported by this system
te: ఈ వ్యవస్థ చేత తోడ్పాటునీయని క్యాచీ బైపాస్ చేయి

en: cache mode of disk device
te: డిస్కు పరికరపు క్యాచీ రీతి

en: caller ignores cookie or cookielen
te: కాలర్ cookie లేదా cookielen ను విస్మరించెను

en: caller ignores cookieout or cookieoutlen
te: కాలర్ cookieout లేదా cookieoutlen ను విస్మరించెను

en: caller ignores uri_out
te: కాలర్ uri_out విస్మరించెను

en: can only passthrough directories
te: సంచయాలు మాత్రమే పాస్‌త్రూ కాగలవు

en: can't change link state: device alias not found
te: లింకు స్థితిని మార్చలేదు: పరికరం మారుపేరు కనబడలేదు

en: can't open session to the domain with id %d
te: డొమైన్ కు ఐడి %d తో సెషన్ తెరువలేదు

en: can't parse cputune emulator period value
te: cputune ఎమ్యులేటర్ పీరియడ్ విలువ పార్స్ చేయలేదు

en: can't parse cputune emulator quota value
te: cputune ఎమ్యులేటర్ కోటా విలువ పార్స్ చేయలేదు

en: can't parse cputune period value
te: cputune పీరియడ్ విలువ పార్స్ చేయలేదు

en: can't parse cputune quota value
te: cputune కోటా విలువ పార్స్ చేయలేదు

en: can't parse cputune shares value
te: cputune పంచే విలువ పార్స్ చేయలేదు

en: can't shrink capacity below existing allocation
te: ఇప్పటికేవున్న కేటాయింపు కన్నా తక్కువకు సామర్ధ్యం కుదించలేదు

en: can't update '%s' section of network '%s'
te: '%s' విభాగం నెట్వర్కు '%s' ది నవీకరించలేదు

en: can't update unrecognized section of network
te: నెట్వర్కు గుర్తించబడని విభాగమును నవీకరించలేదు

en: canceled by client
te: క్లైంట్ చేత రద్దైను

en: cannot abort incoming migration; use virDomainDestroy instead
te: లోనికివచ్చు మైగ్రేషన్ విరమించలేదు; బదులుగా virDomainDestroy వుపయోగించు

en: cannot acquire job mutex
te: పని మ్యూటెక్సును పొందలేక పోయింది

en: cannot acquire state change lock
te: స్థితి మారు లాక్‌ను పొందలేక పోయింది

en: cannot acquire state change lock due to max_queued limit
te: max_queued పరిమితి కారణంగా స్టేట్ చేంజ్ లాక్ పొందలేదు

en: cannot add netlink membership
te: నెట్‌లింక్ సభ్యత్వం జతచేయలేదు

en: cannot allocate nlhandle for netlink
te: నెట్‌లింక్ కొరకు nlhandle కేటాయించలేదు

en: cannot allocate placeholder nlhandle for netlink
te: నెట్‌లింక్ కొరకు ప్లేస్‌హోల్డర్ nlhandle కేటాయించలేదు

en: cannot apply process capabilities %d
te: ప్రోసెస్ సామర్ధ్యాలు %d వర్తింపచేయలేదు

en: cannot attach device on inactive domain
te: క్రియాహీన డొమైన్‌నందు పరికరాన్ని అనుభందించలేము

en: cannot become session leader
te: సెషన్ లీడర్ అవ్వలేదు

en: cannot bind socket
te: సాకెట్ బందనం కాలేము

en: cannot block signals
te: సంకేతములను నిరోధించలేదు

en: cannot change between disk snapshot and system checkpoint in snapshot %s
te: స్నాప్‌షాట్ %s నందు డిస్కు స్నాప్‌షాట్ మరియు సిస్టమ్ చెక్‌పాయింట్ మధ్యన మార్చలేదు

en: cannot change between online and offline snapshot state in snapshot %s
te: స్నాప్‌షాట్ %s నందు ఆన్‌లైన్ మరియు ఆఫ్‌లైన్ స్నాప్‌షాట్ స్థితి మధ్యన మారలేదు

en: cannot change config of '%s' network type
te: '%s' నెట్వర్కు రకం యొక్క ఆకృతీకరణ మార్చలేదు

en: cannot change keymap setting on spice graphics
te: స్పైస్  గ్రాఫిక్స్ పైని కీమాప్ అమరికను మార్చలేదు

en: cannot change keymap setting on vnc graphics
te: vnc  గ్రాఫిక్స్ పైని కీమాప్ అమరికను మార్చలేదు

en: cannot change network interface mac address from %s to %s
te: %s నుండి %s కు నెట్వర్కు ఇంటర్ఫేస్ mac చిరునామా మార్చలేదు

en: cannot change network interface type to '%s'
te: నెట్వర్కు ఇంటర్ఫేస్ రకం ను '%s' కు మార్చలేదు

en: cannot change permission of '%s'
te: '%s' అనుమతిని మార్చలేదు

en: cannot change persistent config of a transient domain
te: అస్థిర డొమైన్ యొక్క పర్సిస్టెంట్ ఆకృతీకరణ మార్చలేము

en: cannot change persistent config of a transient network
te: అస్థిర నెట్వర్కు యొక్క పర్సిస్టెంట్ ఆకృతీకరణ మార్చలేము

en: cannot change port settings on spice graphics
te: స్పైస్ గ్రాఫిక్స్ పైని పోర్ట్ అమరికలను మార్చలేదు

en: cannot change port settings on vnc graphics
te: vnc గ్రాఫిక్స్ పైని పోర్ట్ అమరికలను మార్చలేదు

en: cannot change private flag on existing secret
te: ఉన్న రహస్యముపై వ్యక్తిగత ఫ్లాగ్‌ను మార్చలేము

en: cannot change to '%u' group
te: '%u' సమూహంకు మార్చలేదు

en: cannot change to root directory
te: root డైరెక్టరీకు మార్చలేదు

en: cannot change to root directory: %s
te: root డైరెక్టరీకు మారలేదు: %s

en: cannot change to uid to '%u'
te: uid నుండి '%u' కు మారలేదు

en: cannot change vcpu count of this domain
te: ఈ డొమైన్ యొక్క vcpu కౌంట్‌ను మార్చలేదు

en: cannot chmod '%s' to 0660
te: '%s' ను 0660 కు chmod చేయలేదు

en: cannot chown %s to (%u, %u)
te: %sను (%u, %u)కు chown చేయలేము

en: cannot chown '%s' to (%u, %u)
te: '%s'ను (%u, %u)కు chown చేయలేము

en: cannot chown '%s' to group %u
te: '%s'ను సమూహం %uకు chown చేయలేము

en: cannot close file
te: ఫైలు మూయలేదు

en: cannot close file %s
te: ఫైల్ %s మూయలేక పోయింది

en: cannot close file '%s'
te: దస్త్రము '%s'ను మూయలేదు

en: cannot close file: %s
te: ఫైలు మూయలేదు: %s

en: cannot close stream on domain %s
te: డొమైన్ %s పైన స్ట్రీమ్ మూయలేదు

en: cannot close volume %s
te: వాల్యూమ్ %s మూయలేదు

en: cannot compare CPUs of %s architecture
te: %s ఆకృతి యొక్క CPUలను సరిపోల్చలేము

en: cannot compute baseline CPU of %s architecture
te: %s ఆకృతి యొక్క బేస్‌లైన్ CPUను లెక్కించలేము

en: cannot connect to netlink socket with protocol %d
te: ప్రొటోకాల్ %d తో నెట్‌లింక్ సాకెట్ కు అనుసంధానం కాలేదు

en: cannot convert disk '%s' to bus/device index
te: డిస్కు '%s'ను bus/device విషయసూచికకు మార్చలేము

en: cannot copy from volume to a directory volume
te: వాల్యూమ్‌నుండి డైరెక్టరీ వాల్యూమ్‌కు నకలు తీయలేము

en: cannot create %s
te: %s సృష్టించలేదు

en: cannot create autostart directory %s
te: %s కొరకు స్వయంచాలక డైరెక్టరీను సృష్టించలేదు

en: cannot create autostart directory '%s'
te: స్వయంచాలక డైరెక్టరీ %sని సృష్టించలేము

en: cannot create capabilities for libxenlight
te: libxenlight కొరకు సామర్థ్యాలను సృష్టించలేదు

en: cannot create config directory %s
te: ఆకృతీకరణ డైరెక్టరీ %sను సృష్టించలేదు

en: cannot create config directory '%s'
te: ఆకృతీకరణ డైరెక్టరీ '%s'ను సృష్టించలేదు

en: cannot create directory %s
te: డైరెక్టరీను సృష్టించలేదు %s

en: cannot create file %s
te: ఫైల్ %s సృష్టించలేక పోయింది

en: cannot create file '%s'
te: ఫైల్ '%s' సృష్టించలేదు

en: cannot create log directory %s
te: లాగ్ డైరెక్టరీ %sను సృష్టించలేక పోయింది

en: cannot create path '%s'
te: పాత్ '%s'ను సృష్టించలేక పోయింది

en: cannot create pipe
te: pipeను సృష్టించలేదు

en: cannot create pipe for tunnelled migration
te: టన్నెల్డ్ మైగ్రేషన్ కొరకు పైప్ సృష్టించలేదు

en: cannot create snapshot directory '%s'
te: స్నాప్‌షాట్ సంచయం '%s' సృష్టించలేదు

en: cannot decode CPU data for %s architecture
te: %s ఆకృతి కొరకు CPU డాటాను డీకోడ్ చేయలేము

en: cannot delete domain snapshot for running domain
te: నడుస్తున్న డొమైన్ కొరకు డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ తొలగించలేము

en: cannot delete inactive domain with %d snapshots
te: %d స్నాప్‌షాట్లతో వున్న క్రియాహీన డొమైన్ తొలగించలేదు

en: cannot delete snapshots of running domain
te: నడుస్తున్న డొమైన్ యొక్క స్నాప్‌షాట్లు తొలగించలేదు

en: cannot detach device on inactive domain
te: క్రియాహీన డొమైన్‌నందు పరికరాన్ని విడదీయలేము

en: cannot determine filesystem for '%s'
te: '%s' కొరకు ఫైల్‌సిస్టమ్ నిర్ణయించలేదు

en: cannot disable %s
te: %sను అచేతనము చేయలేదు

en: cannot do managed save for transient domain
te: అస్థిర డొమైన్ కొరకు నిర్వహించిన దాపు చేయలేదు

en: cannot download from volume %s
te: వాల్యూమ్ %s నుండి డౌన్‌లోడ్ చేయలేదు

en: cannot encode CPU data for %s architecture
te: %s ఆకృతి కొరకు CPU డాటాను ఎన్కోడ్ చేయలేము

en: cannot enforce change protection
te: మార్పు రక్షణను అమలు చేయలేదు

en: cannot execute binary %s
te: బైనరీ %s నిర్వర్తించలేక పోయింది

en: cannot extend file '%s'
te: ఫైలు '%s'ను పొడిగింపలేము

en: cannot extract PCI device bus '%s'
te: PCI పరికరము bus '%s'ను వెలికితీయలేదు

en: cannot extract PCI device function '%s'
te: PCI పరికరము కార్యక్రమము '%s'ను వెలికితీయలేము

en: cannot extract PCI device slot '%s'
te: PCI పరికరము స్లాట్ '%s'ను వెలికితీయలేక పోయింది

en: cannot extract USB device address '%s'
te: USB పరికర చిరునామా '%s'ను వెలికితీయలేదు

en: cannot extract USB device bus '%s'
te: USB పరికర బస్ '%s'ను వెలికితీయలేదు

en: cannot extract USB device product '%s'
te: USB పరికర వుత్పత్తి '%s'ను వెలికితీయలేదు

en: cannot extract USB device vendor '%s'
te: USB పరికరము అమ్మకందారి '%s'ను వెలికితీయలేము

en: cannot extract blkiotune nodes
te: blkiotune నోడ్లను బహిర్గతపరచలేదు

en: cannot extract console devices
te: కన్సోల్ పరికరాలను వెలికితీయలేదు

en: cannot extract device leases
te: పరికరం లీజులను వెలికితీయలేదు

en: cannot extract emulatorpin nodes
te: ఎమ్యులేటర్‌పిన్ నోడ్స్ వెలికితీయలేదు

en: cannot extract numatune nodes
te: numatune నోడ్స్ వెలికితీయలేదు

en: cannot extract resource nodes
te: వనరు నోడ్స్ వెలికితీయలేదు

en: cannot fill file '%s'
te: ఫైలు '%s'ను నింపలేము

en: cannot find CPU map for %s architecture
te: %s ఆకృతికొరకు CPU మాప్ కనుగొనలేదు

en: cannot find NIC definition for vlan %d
te: vlan %d కొరకు NIC నిర్వచనమును కనుగొనలేదు

en: cannot find channel %s
te: ఛానల్ %s కనుగొనలేదు

en: cannot find character device %s
te: అక్షర పరికరం %s కనుగొనలేదు

en: cannot find console device '%s'
te: కన్సోల్ పరికరం '%s' కనుగొనలేదు

en: cannot find init path '%s' relative to container root
te: కంటైనర్ రూట్‌కు సారూప్యమైన init పాత్ '%s' కనుగొనలేదు

en: cannot find newly created volume '%s'
te: కొత్తగా సృష్టించిన వాల్యూమ్ '%s'ను కనుగొనలేదు

en: cannot find pid in vmware log file
te: vmware లాగ్ ఫైలు నందు pid కనుగొనలేక పోయింది

en: cannot find port number in character device %s
te: కారెక్టర్ పరికరము %s నందు పోర్టు సంఖ్యను కనుగొనలేక పోయింది

en: cannot find statistics for device '%s'
te: పరికరము '%s' కొరకు గణాంకాలను కనుగొనలేము

en: cannot find throttling info for device '%s'
te: పరికరం '%s' కొరకు త్రొటిలింగ్ సమాచారం కనుగొనలేదు

en: cannot fork child process
te: చెల్డు కార్యక్రమమును ఫోర్కు చేయలేదు

en: cannot generate a random uuid for instanceid
te: ఇన్‌స్టాన్సు‌ఐడి కొరకు యాదృశ్చిక uuid జనియింపచేయలేదు

en: cannot generate a random uuid for interfaceid
te: ఇంటర్ఫేస్ఐడి కొరకు యాదృశ్చిక uuid జనియింపచేయలేదు

en: cannot generate dac user and group id for domain %s
te: డొమైన్ %s కొరకు dac వాడుకరి మరియు సమూహ ఐడి జనియింపచేయలేదు

en: cannot generate external snapshot name for disk '%s' without source
te: డిస్కు '%s' కొరకు మూలం లేకుండా బహిర్గత స్నాప్‌షాట్ పేరు జనియింపచేయలేము

en: cannot get CPU affinity of process %d
te: కార్యక్రమము %d యొక్క CPU అనుభందిత్వాన్ని పొందలేము

en: cannot get RSS for domain
te: డొమైన్ కొరకు RSS పొందలేదు

en: cannot get current time
te: ప్రస్తుత సమయమును పొందలేక పోయింది

en: cannot get feature flags on macvtap tap
te: macvtap tap పైన విశేషణ ఫ్లాగ్స్ పొందలేదు

en: cannot get file context of '%s'
te: '%s' యొక్క దస్త్ర సందర్భమును పొందలేక పోయింది

en: cannot get group list for '%s'
te: '%s' కొరకు సమూహ జాబితా పొందలేదు

en: cannot get host CPU capabilities
te: హోస్టు CPU సామర్ధ్యాలను పొందలేక పోయింది

en: cannot get interface flags on macvtap tap
te: macvtap టాప్ పైన యింటర్ఫేస్ ఫ్లాగ్సును పొందలేదు

en: cannot get netlink socket fd
te: నెట్‌లింక్ సాకెట్ fd పొందలేదు

en: cannot get security props %d (%s)
te: భద్రతా props %d (%s) పొందలేదు

en: cannot get the host uuid
te: అతిధేయ uuid పొందలేదు

en: cannot get the path of MEMORY cgroup controller
te: మెమొరీ cgroup నియంత్రిక యొక్క పాత్ పొందలేదు

en: cannot get vCPU placement & pCPU time
te: vCPU స్థానికరణ & pCPU సమయంను పొందలేక పోయింది

en: cannot halt after snapshot of transient domain
te: అస్థిర డొమైన్ యొక్క స్నాప్‌షాట్ తరువాత హాల్ట్ చేయలేదు

en: cannot halt after transient domain snapshot
te: అస్థిర డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ తరువాత హాల్ట్ చేయలేదు

en: cannot hot unplug multifunction PCI device: %.4x:%.2x:%.2x.%.1x
te: మల్టీఫంక్షన్ PCI పరికరం హాట్ అన్‌ప్లగ్ చేయలేదు: %.4x:%.2x:%.2x.%.1x

en: cannot hot unplug multifunction PCI device: %s
te: మల్టీఫంక్షన్ PCI పరికరం హాట్ అన్‌ప్లగ్ చేయలేదు: %s

en: cannot initialize cert object: %s
te: ధృవీకరణపత్రం ఆబ్జక్టు సిద్దీకరించలేదు: %s

en: cannot initialize condition variable
te: నియమ చరరాశిని సిద్దముచేయలేక పోయింది

en: cannot initialize inotify
te: inotify సిద్దీకరించలేదు

en: cannot initialize monitor condition
te: మానిటర్ స్థితిని సిద్ధీకరించలేదు

en: cannot initialize mutex
te: మ్యూటెక్సును సిద్దము చేయలేక పోయింది

en: cannot limit locked memory of process %lld to %llu
te: ప్రోసెస్ యొక్క లాక్‌డ్ మెమొరీను %lld నుండి %llu కు పరిమితం చేయలేదు

en: cannot limit locked memory to %llu
te: %llu కు లాక్‌డ్ మెమొరీని పరిమితం చేయలేదు

en: cannot limit number of open files of process %lld to %u
te: ప్రోసెస్ యొక్క తెరిచిన ఫైళ్ళ సంఖ్యను %lld నుండి %u కు పరిమితం చేయలేదు

en: cannot limit number of open files to %u
te: తెరిచిన ఫైళ్ళ యొక్క సంఖ్యను %u కు పరిమితం చేయలేదు

en: cannot limit number of subprocesses of process %lld to %u
te: ప్రోసెస్ యొక్క ఉపప్రోసెస్‌ల సంఖ్యను %lld నుండి %u కు పరిమితం చేయలేదు

en: cannot limit number of subprocesses to %u
te: ఉపప్రోసెస్‌ల యొక్క సంఖ్యను %u కు పరిమితం చేయలేదు

en: cannot list SASL mechanisms %d (%s)
te: SASL మెకనిజమ్స్‍‌ను %d (%s) జాబితాచేయలేదు

en: cannot list vcpu pinning for an inactive domain
te: క్రియాహీన డొమైన్‌ కొరకు vcpu పిన్నింగ్‌ను జాబితా చేయలేదు

en: cannot list vcpus for an inactive domain
te: క్రియాశీల డొమైన్ కొరకు vcpus జాబితా చేయలేము

en: cannot load AppArmor profile '%s'
te: AppArmor ప్రొఫైల్ '%s' లోడు చేయలేదు

en: cannot load cert data from %s: %s
te: %s నుండి ధృవీకరణపత్ర దత్తాంశం లోడ్ చేయలేదు: %s

en: cannot migrate domain with %d snapshots
te: %d స్నాప్‌షాట్లతో డొమైన్ మైగ్రేట్ చేయలేదు

en: cannot migrate domain with I/O error
te: I/O దోషంతో డొమైన్ మైగ్రేట్ చేయలేదు

en: cannot mix caller fds with blocking execution
te: కాలర్ fds ను బ్లాకింగ్ ఎగ్జిక్యూషన్‌తో మిళితం చేయలేదు

en: cannot mix string I/O with asynchronous command
te: ఎసింక్రొనస్ ఆదేశంతో స్ట్రింగ్ I/O మిళితం చేయలేదు

en: cannot mix string I/O with daemon
te: స్ట్రింగ్ I/O ను డెమోన్‌తో మిళితం చేయలేదు

en: cannot modify network device boot index setting
te: నెట్వర్కు పరికర బూట్ విషయసూచి అమర్పు సవరించలేదు

en: cannot modify network device guest PCI address
te: నెట్వర్కు పరికరం PCI చిరునామా సవరించలేదు

en: cannot modify network device model from %s to %s
te: %s నుండి %s కు నెట్వర్కు పరికరం రకం సవరించలేదు

en: cannot modify network device rom bar setting
te: నెట్వర్కు పరికరం rom బార్ అమరిక సవరించలేదు

en: cannot modify network device script attribute
te: నెట్వర్కు పరికరం స్క్రిప్టు యాట్రిబ్యూట్ సవరించలేదు

en: cannot modify network device tap name
te: నెట్వర్కు పరికరం టాప్ పేరు సవరించలేదు

en: cannot modify network rom file
te: నెట్వర్కు rom ఫైలు సవరించలేదు

en: cannot modify the persistent configuration of a domain
te: డొమైన్ యొక్క స్థిరమైన ఆకృతీకరణను సవరించలేము

en: cannot modify virtio network device driver attributes
te: వర్టియో నెట్వర్కు పరికరం డ్రైవర్ యాట్రిబ్యూట్స్ సవరించలేదు

en: cannot obtain CPU freq
te: CPU freq పొందలేక పోయింది

en: cannot open %s
te: %sను తెరువలేదు

en: cannot open '%s'
te: '%s'ను తెరువలేదు

en: cannot open SELinux label_handle
te: SELinux label_handle తెరువలేదు

en: cannot open file using fd
te: fd వుపయోగించి ఫైల్ తెరువలేము

en: cannot open macvtap tap device %s
te: macvtap టాప్ పరికరము %sను తెరువలేదు

en: cannot open path '%s'
te: పాత్ '%s'ను తెరువలేక పోయింది

en: cannot open socket
te: సాకెట్ తెరువలేము

en: cannot open volume '%s'
te: వాల్యూమ్ '%s' తెరువలేక పోయింది

en: cannot parse %s version number in '%.*s'
te: %s వర్షన్ సంఖ్యను '%.*s' నందు పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse CPU map for %s architecture
te: %s ఆకృతి కొరకు CPU మాప్ పార్శ్ చేయలేము

en: cannot parse CPU topology '%s'
te: CPU టోపాలజీ '%s'ను పార్శ్ చేయలేము

en: cannot parse HyperV spinlock retry count
te: HyperV స్పిన్‌లాక్ పునఃప్రయత్న లెక్కింపు పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse NIC definition '%s'
te: NIC నిర్వచనము '%s'ను పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse NIC vlan in '%s'
te: '%s' నందు NIC vlan పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse PCI bus '%s'
te: PCI బస్ '%s'ను పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse PCI domain '%s'
te: PCI డొమైన్ '%s'ను పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse PCI func '%s'
te: PCI ప్రమేయం(ఫంక్షన్) '%s'ను పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse PCI slot '%s'
te: PCI స్లాట్‌ '%s'ను పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse UUID '%s'
te: UUID '%s'ను పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse VNC WebSocket port '%s'
te: VNC వెబ్‌సాకెట్ పోర్ట్ '%s' పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse VNC port '%s'
te: VNC పోర్ట్ '%s'ను పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse bus %s
te: బస్ %s పార్శ్ చేయలేము

en: cannot parse bus '%s'
te: బస్ '%s పార్శ్ చేయలేము'

en: cannot parse cylinders value'%s'
te: సిలండర్స్ విలువ'%s' పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse device %s
te: పరికరము %sను పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse device end location
te: పరికరము ముగింపు స్థానమును పార్శ్‍ చేయలేము

en: cannot parse device start location
te: పరికరము ప్రారంభ స్థానమును పార్శ్‍ చేయలేదు

en: cannot parse drive bus '%s'
te: డ్రైవ్ బస్ '%s'ను పార్శ్ చేయలేము

en: cannot parse drive index '%s'
te: డ్రైవ్ విషయసూచిక '%s'ను పార్శ్ చేయలేక పోయింది

en: cannot parse drive unit '%s'
te: డ్రైవ్ యూనిట్ '%s'ను పార్శ్ చేయలేము

en: cannot parse heads value'%s'
te: హెడ్స్ విలువ'%s' పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse instanceid parameter as a uuid
te: ఇన్‌స్టాన్సుఐడి పారామితి ను uuid వలె పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse interfaceid parameter as a uuid
te: ఇంటర్ఫేస్‌ఐడి పారామితి ను uuid వలె పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse io mode '%s'
te: io రీతి '%s' పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse json %s: %s
te: json %sను పార్శ్ చేయలేక పోయింది: %s

en: cannot parse nbd filename '%s'
te: nbd ఫైలుపేరు '%s' పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse nvram's address '%s'
te: nvram యొక్క చిరునామా '%s' పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse partition number from target '%s'
te: లక్ష్యము '%s'నుండి విభజన సంఖ్యను పార్శ్ చేయలేము

en: cannot parse password validity time '%s', expect YYYY-MM-DDTHH:MM:SS
te: సంకేతపదం గడువు సమయాన్ని పార్స్ చేయలేదు '%s', YYYY-MM-DDTHH:MM:SS కావలసివుంది

en: cannot parse pid in vmware log file
te: vmware లాగ్ ఫైలు నందు pid పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse product %s
te: ఉత్పత్తి %s పార్శ్ చేయలేము

en: cannot parse rdp port %s
te: rdp పోర్ట్ %sను పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse reboot-timeout value
te: పునఃప్రారంభ-గడువుముగింపు విలువ పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse sectors value'%s'
te: సెక్టార్స్ విలువ'%s' పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse sheepdog filename '%s'
te: sheepdog ఫైల్‌పేరు '%s' పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse sndbuf size in '%s'
te: '%s' నందు sndbuf పరిమాణం పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse spice port %s
te: స్పైస్ పోర్ట్ %s పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse spice tlsPort %s
te: స్పైస్ tlsPort %s పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse target '%s'
te: లక్ష్యం '%s' పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse unit '%s'
te: యూనిట్ '%s' పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse usage '%s' for RAM filesystem
te: RAM ఫైల్‌సిస్టమ్ కొరకు '%s' వాడుకను పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse value of managerid parameter
te: నిర్వాహికఐడి పారామితి యొక్క విలువ పార్స్ చేయలేకపోయెను

en: cannot parse value of typeid parameter
te: టైప్‌ఐడి పారామితి యొక్క విలువ పార్స్ చేయలేకపోయెను

en: cannot parse value of typeidversion parameter
te: టైప్‌ఐడివర్షన్ పారామితి యొక్క విలువ పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse vbd filename, missing driver name
te: vbd ఫైలు పేరు విశ్లేషించటానికి కుదరదు, డ్రైవరు పేరు తప్పిపోయింది

en: cannot parse vbd filename, missing driver type
te: vbd ఫైలు పేరు విశ్లేషించటానికి కుదరదు, డ్రైవరు రకం తప్పిపోయింది

en: cannot parse vendor id %s
te: అమ్మకందారి id %sను పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse version %s
te: వర్షన్ %s పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse video heads '%s'
te: వీడియో హెడ్సు '%s'ను పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse video ram '%s'
te: వీడియో ram '%s'ను పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse vlan in '%s'
te: '%s' నందు vlanను పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot parse vnc WebSocket port %s
te: vnc WebSocket పోర్ట్ %s పార్స్ చేయలేదు

en: cannot parse vnc port %s
te: vnc పోర్టు %sను పార్శ్ చేయలేదు

en: cannot pass pipe for tunnelled migration
te: టన్నెల్డ్ మైగ్రేషన్ కొరకు పైప్ పంపలేదు

en: cannot perform tunnelled migration without using peer2peer flag
te: peer2peer ఫ్లాగ్ వుపయోగించకుండా టన్నెల్డ్ మైగ్రేషన్‌ను జరుపలేదు

en: cannot pin vcpus on an inactive domain
te: vcpus క్రియాశీల డొమైన్‌నందు పిన్ చేయలేము

en: cannot probe backing volume format: %s
te: బ్యాకింగ్ వాల్యూమ్ ఫార్మాట్ ప్రోబ్ చేయలేదు: %s

en: cannot query SASL ssf on connection %d (%s)
te: SASL ssfను అనుసంధానము %d (%s)నందు క్వరీచేయలేదు

en: cannot query SASL username on connection %d (%s)
te: SASL వినియోగదారినామమును అనుసంధానము %d (%s)నందు క్వరీచేయలేదు

en: cannot query both live and config at once
te: లైవ్ మరియు కాన్ఫిగ్ ను వొకేసారి క్వరీ చేయలేదు

en: cannot read %s
te: %sను చదువలేదు

en: cannot read %s statistic
te:  %s గణాంకమును చదువలేము

en: cannot read %s value
te: %s విలువ చదువలేదు

en: cannot read '%s'
te: '%s'ను చదువలేదు

en: cannot read SELinux virtual domain context file '%s'
te: SELinux వర్చ్యువల్ డొమైన్ సందర్భ ఫైల్ '%s' చదువలేదు

en: cannot read SELinux virtual image context file %s
te: SELinux వర్చ్యువల్ యిమేజ్ సందర్భ దస్త్రము '%s'ను చదువలేదు

en: cannot read beginning of file '%s'
te: దస్త్రము '%s' యొక్క ప్రారంభమును చదువలేదు

en: cannot read cputime for domain
te: డొమైన్ కొరకు cputime చదువలేము

en: cannot read cputime for domain %d
te: డొమైన్ %d కొరకు cputimeను చదువలేక పోయింది

en: cannot read dir '%s'
te: dir '%s'ను చదువలేక పోయింది

en: cannot read domain image '%s'
te: డొమైన్ ప్రతిబింబము '%s'ను చదువలేదు

en: cannot read file '%s'
te: ఫైల్ '%s' చదువలేదు

en: cannot read from stream
te: స్ట్రీమ్ నుండి చదువలేదు

en: cannot read header '%s'
te: పీఠిక '%s'ను చదువలేము

en: cannot read mount list '%s'
te: మరల్పు జాబితా '%s'ను చదువలేదు

en: cannot read reply %s
te: ప్రత్యుత్తరము %sను చదువలేము

en: cannot receive data from volume %s
te: వాల్యూమ్ %s నుండి దత్తాంశం స్వీకరించలేదు

en: cannot register file watch on stream
te: స్ట్రీమ్ నందు ఫైల్ వాచ్ నమోదు చేయలేదు

en: cannot remove config %s
te: %s కొరకు ఆకృతీకరణ ఫైలును తీసివేయలేదు

en: cannot remove config file '%s'
te: ఆకృతీకరణ దస్త్రము '%s'ను తీసివేయలేదు

en: cannot remove config for %s
te: %s కొరకు ఆకృతీకరణ ఫైలును తీసివేయలేదు

en: cannot remove corrupt file: %s
te: పాడైన ఫైలు తీసివేయలేదు: %s

en: cannot remove directory '%s'
te: డైరెక్టరీ '%s' ను తీసివేయలేదు

en: cannot remove managed save file %s
te: నిర్వాహిత దాపు ఫైలు %s తీసివేయలేదు

en: cannot rename file '%s' as '%s'
te: ఫైల్ '%s' ను '%s' వలె పేరుమార్చ లేదు

en: cannot replace NETIF config
te: NETIF ఆకృతిని పునఃస్థాపించలేక పోయింది

en: cannot resize the maximum memory on an active domain
te: క్రియాశీల డొమైన్ పైన గరిష్ట మెమొరీ పునఃపరిమాణం చేయలేదు

en: cannot resolve driver link %s
te: డ్రైవర్ లింకు %sను పరిష్కరించలేదు

en: cannot restore domain '%s' uuid %s from a file which belongs to domain '%s' uuid %s
te: డొమైన్ '%s' uuid %s ఫైలు డొమైన్ '%s' uuid %s కు చెందినదాన్ని తిరిగివుంచలేము

en: cannot restore domain snapshot for running domain
te: నడుస్తున్న డొమైన్ కొరకు డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ తిరిగివుంచలేము

en: cannot revert snapshot of running domain
te: నడుస్తున్న డొమైన్ యొక్క స్నాప్‌షాట్ తిరిగివుంచలేము

en: cannot save file '%s'
te: ఫైల్ '%s' దాయలేదు

en: cannot seek in '%s'
te: '%s' నందు సీక్ చేయలేదు

en: cannot seek to beginning of file '%s'
te: దస్త్రముయొక్క ప్రారంభమునకు వెళ్ళలేదు '%s'

en: cannot seek to start of '%s'
te: '%s' యొక్క ప్రారంభముకు సీక్ చేయలేదు

en: cannot send command %s
te: మరీ పొడవైన ఆదేశము %s పంపలేము

en: cannot send data to volume %s
te: వాల్యూమ్ %s కు దత్తాంశం పంప లేదు

en: cannot send to netlink socket
te: నెట్‌లింక్ సాకెట్‌నకు పంపలేదు

en: cannot send too long command %s (%d bytes)
te: మరీ పొడవైన ఆదేశము %s (%d బైట్లు) పంపలేము

en: cannot set CPU affinity on process %d
te: కార్యక్రమము %dపై CPU ఎఫినిటిని అమర్చలేము

en: cannot set autostart for transient domain
te: అస్థిర డొమైన్ కొరకు స్వయంచాలక డొమైన్‌ను అమర్చలేదు

en: cannot set autostart for transient network
te: అస్థిర నెట్వర్కు కొరకు స్వయంచాలకప్రారంభంను అమర్చలేదు

en: cannot set external SSF %d (%s)
te: బహిర్గత SSFను అమర్చలేక పోయింది %d (%s)

en: cannot set file mode '%s'
te: దస్త్రము రీతి '%s'ను అమర్చలేదు

en: cannot set file owner '%s'
te: దస్త్రము యజమాని '%s'ని అమర్చలేదు

en: cannot set max memory lower than current memory
te: ప్రస్తుత మెమొరీకన్నా తక్కువగా గరిష్ట మెమొరీని పెట్టలేరు

en: cannot set memory higher than max memory
te: గరిష్ట మెమొరీకన్నా యెక్కువగా మెమొరీని అమర్చలేము

en: cannot set memory of an active domain
te: క్రియాశీల డొమైన్‌యొక్క మెమొరీని అమర్చలేము

en: cannot set mode of '%s' to %04o
te: '%s' యొక్క రీతిని %04o కు అమర్చలేము

en: cannot set netlink socket nonblocking
te: నాన్‌బ్లాకింగ్ కొరకు నెట్‌లింక్ సాకెట్ అమర్చలేదు

en: cannot set security props %d (%s)
te: రక్షణ లక్షణములను అమర్చలేక పోయింది %d (%s)

en: cannot set snapshot %s as its own parent
te: స్నాప్‌షాట్ %s ను దాని స్వంత పేరెంట్ వలె అమర్చలేదు

en: cannot set supplemental groups
te: సప్లమెంటల్ సమూహాల కొరకు అమర్చలేదు

en: cannot set to start of '%s'
te: '%s' యొక్క ప్రారంభముకు అమర్చలేదు

en: cannot set vcpus on an inactive domain
te: క్రియాహీన డొమైన్ పైన vcpus అమర్చలేదు

en: cannot stat '%s'
te: '%s' ప్రారంభించలేదు

en: cannot stat fd %d
te: fd %d గణాంకం ఈయలేదు

en: cannot stat file '%s'
te: దస్త్రము '%s'ను ప్రారంభించలేక పోయింది

en: cannot stat path '%s'
te: పాత్ '%s' గణాంకాలు ఇవ్వలేదు

en: cannot statvfs path '%s'
te: statvfs పాత్ '%s' చేయలేము

en: cannot sync data to file '%s'
te: డాటాను ఫైలు '%s'కు సింక్ చేయలేదు

en: cannot sync data to volume with path '%s'
te: దత్తాంశం ను పాత్ '%s' తో వాల్యూమ్‌కు సింక్ చేయలేదు

en: cannot sync file '%s'
te: ఫైల్ '%s' సింక్ చేయలేదు

en: cannot unblock signals
te: సంకేతముల నిరోధన ఆపలేదు

en: cannot undefine transient domain
te: ట్రాన్సియన్టు డొమైన్‌ను అనిర్వచనీయము చేయలేము

en: cannot unlink file '%s'
te: దస్త్రము '%s'ను అన్‌లింకు చేయలేము

en: cannot update AppArmor profile '%s'
te: AppArmor ప్రొఫైల్ '%s' నవీకరించలేక పోయింది

en: cannot upload to volume %s
te: వాల్యూమ్ %s కు అప్‌లోడ్ చేయలేదు

en: cannot write config file '%s'
te: ఆకృతీకరణ దస్త్రము '%s'ను వ్రాయలేదు

en: cannot write data to file '%s'
te: దత్తాంశం ఫైల్ '%s' కు వ్రాయలేదు

en: cannot write to stream
te: స్ట్రీమ్‌కు వ్రాయలేదు

en: cap for XEN_CREDIT
te: XEN_CREDIT కొరకు కాప్

en: capabilities
te: సామార్ధ్యాలు

en: capability names, separated by comma
te: సామర్థ్యపు పేర్లు, కామాతో వేరుచేయబడిన

en: capacity in %s cannot be zero without 'delta' or 'shrink' flags set
te: %s నందలి సామర్ధ్యం అనునది 'delta' లేదా 'shrink' ఫ్లాగ్స్ అమర్చకుండా సున్నా కాలేదు

en: capture disk state but not vm state
te: vm స్థితి కాక డిస్కు స్థితి కాప్చర్ చేయి

en: cd: command valid only in interactive mode
te: cd: ఇంటారాక్టివ్ రీతినందు మాత్రమే ఆదేశము చెల్లునది

en: cellNum in %s must be less than or equal to %d
te: %s నందలి cellNum తప్పక %d కు సమానంగా లేదా తక్కువగా వుండాలి

en: cellNum in %s only accepts %d as a negative value
te: %s నందలి cellNum అనునది %d ను మాత్రమే ఋణ విలువగా ఆమోదించును

en: cfs_period '%llu' must be in range (1000, 1000000)
te: cfs_period '%llu' తప్పక (1000, 1000000) విస్తృతి నందు వుండాలి

en: cfs_quota '%lld' must be in range (1000, %llu)
te: cfs_quota '%lld' తప్పక (1000, %llu) విస్తృతి నందు వుండాలి

en: cgroup CPU controller is not mounted
te: cgroup CPU నియంత్రిక మౌంట్ కాలేదు

en: cgroup CPUACCT controller is not mounted
te: cgroup CPUACCT నియంత్రిక మౌంట్ కాలేదు

en: cgroup cpu is required for scheduler tuning
te: షెడ్యూలర్ ట్యూనింగ్ కొరకు cgroup cpu అవసరం

en: cgroup cpuset controller is not mounted
te: cgroup cpuset నియంత్రిక మౌంట్ కాలేదు

en: cgroup memory controller is not mounted
te: cgroup మెమొరీ నియంత్రిక మౌంట్ కాలేదు

en: change maximum memory limit
te: గరిష్ట మెమోరీ హద్దును మార్చు

en: change memory allocation
te: మెమోరీ కేటాయింపులను మార్చు

en: change number of virtual CPUs
te: వాస్తవిక సంఖ్యల CPUల మార్పు

en: change of nodeset for running domain requires strict numa mode
te: నడుస్తున్న డొమైన్ అభ్యర్ధనల కొరకు nodeset యొక్క మార్పు ఖచ్చిత numa రీతి కావాలి

en: change the current directory
te: ప్రస్తుత డైరెక్టరీను మార్చుము

en: channel %s is not using a UNIX socket
te: ఛానల్ %s అనునది యునిక్స్ సాకెట్ వుపయోగించుటలేదు

en: character device %s is not using a PTY
te: అక్షర పరికరం %s అనునది PTY వుపయోగించుటలేదు

en: character device information was missing array element
te: కారెక్టర్ పరికర సమాచారంకు ఎరే మూలకం దొరకలేదు

en: character device information was missing filename
te: కారెక్టర్ పరికర సమాచారము ఫైలునామమును తప్పిపోవుచున్నది

en: character device name
te: అక్షర పరికరం పేరు

en: chardev already exists
te: chardev ఇప్పటికే వుంది

en: chardev-add reply was missing pty path
te: chardev-add ప్రత్యుత్తరముకు pty పాత్ దొరకలేదు

en: child failed to create directory '%s'
te: డైరెక్టరీ '%s' సృష్టించుటకు చెల్డు వైఫల్యం చెందింది

en: child process failed to create file '%s'
te: ఫైల్ '%s' సృష్టించుటకు చైల్డ్ ప్రోసెస్ విఫలమైంది

en: child process failed to send fd to parent
te: fd ను పేరెంట్‌కు పంపుటకు చైల్డ్ ప్రోసెస్ విఫలమైంది

en: client socket is closed
te: క్లైంట్ సాకెట్ మూయబడింది

en: client tried invalid PolicyKit init request
te: కక్షిదారి చెల్లని PolicyKit init అభ్యర్ధనను ప్రయత్నించింది

en: client tried invalid SASL init request
te: కక్షిదారి చెల్లని SASL init అభ్యర్ధనను ప్రయత్నించాడు

en: client tried invalid SASL start request
te: కక్షిదారి సరికాని SASL ప్రారంభ అభ్యర్ధనను ప్రయత్నించాడు

en: clone a volume.
te: వాల్యూమును క్లోన్ చేయుము.

en: clone name
te: క్లోన్ నామము

en: close: %s: failed to write or close temporary file: %s
te: మూయి: %s: తాత్కాలిక దస్త్రము వ్రాయుటకు లేదా మూయుటకు విఫలమైంది: %s

en: command
te: ఆదేశము

en: command '%s' doesn't support option --%s
te: '%s' ఆదేశం --%s ఐచ్ఛికానికి మద్దతివ్వదు

en: command '%s' requires --%s option
te: '%s' ఆదేశానికి --%s ఐచ్ఛికం కావలసి ఉంది

en: command '%s' requires <%s> option
te: '%s' ఆదేశానికి <%s> ఐచ్చికం కావలసి ఉంది

en: command is already running as pid %lld
te: ఆదేశం ఇప్పటికే pid %lld వలె నడుస్తోంది

en: command is in human monitor protocol
te: ఆదేశం అనునది హ్యూమన్ మానిటర్ ప్రొటోకాల్

en: command is not yet running
te: ఆదేశం ఇంకా నడుచటలేదు

en: command or command group '%s' doesn't exist
te: ఆదేశం లేదా ఆదేశ సమూహం '%s' లేదు

en: commit changes and free restore point
te: మార్పులు మరియు ఖాళీ రీస్టోర్ పాయింట్ సమర్పించు

en: commit changes made since iface-begin and free restore point
te: iface-begin మరియు ఖాళీ రోస్టోర్ పాయింట్ నుండి మార్పులు సమర్పించు

en: compare CPU with host CPU
te: CPUను హోస్టు CPUతో పోల్చుము

en: compare host CPU with a CPU described by an XML file
te: XML ఫైలు ద్వారా విశదీకృతమైన CPUతో హోస్టు CPUను పోల్చుము

en: compatibility option only available with qcow2
te: సారూప్యత ఐచ్చికం అనునది qcow2 తో మాత్రమే అందుబాటులోవుంటుంది

en: compress repeated pages during live migration
te: లైవ్ మైగ్రేషన్ నందు పునరావృత పేజీలను కుదించు

en: compute baseline CPU
te: బేస్‌లైన్ CPU లెక్కించుము

en: config
te: కాన్ఫిగ్

en: config data file to import from
te: దీనినుండి దిగుమతి చేయుటకు ఆకృతీకరణ డాటా ఫైలు

en: config value %s not a string
te: ఆకృతీకరణ విలువ %s స్ట్రింగ్ కాదు

en: config value %s was malformed
te: ఆకృతీకరణ విలువ %s తప్పుగావుంది

en: config value %s was missing
te: ఆకృతీకరణ విలువ %s తప్పిపోయింది

en: config value %s was not a string
te: ఆకృతీకరణ విలువ %s స్ట్రింగు కాదు

en: configuration file syntax error
te: ఆకృతీకరణ ఫైలు వాక్య దోషం

en: configuration file syntax error: %s
te: ఆకృతీకరణ ఫైలు వాక్య దోషం: %s

en: conflicting occurrences of kvmclock feature
te: kvmclock విశేషణం యొక్క విభేదిస్తున్న సంభవాలు

en: connect to the guest console
te: కక్షిదారి కన్సోల్ కు అనుసంధానించు

en: connection URI of the destination host as seen from the client(normal migration) or source(p2p migration)
te: క్లైంట్ నుండి చూసినట్లు గమ్యపు అతిధేయ అనుసంధానం URI (సాధారణ మైగ్రేషన్) లేదా మూలపు(p2p మైగ్రేషన్)

en: connection already open
te: అనుసంధానము యిప్పటికే తెరిచివుంది

en: connection not open
te: అనుసంధానము తెరిచిలేదు

en: connection vcpu maximum
te: అనుసంధానం vcpu గరిష్టం

en: control domain's incoming traffics
te: డొమైన్ లోనికివచ్చు రద్దీ నియంత్రించు

en: control domain's outgoing traffics
te: డొమైన్ బయటకుపోవు రద్దీ నియంత్రించు

en: control or query domain emulator affinity
te: డొమైన్ ఎమ్యులేటర్ ఎఫినిటీను నియంత్రించు లేదా క్వరీచేయి

en: control or query domain vcpu affinity
te: నియంత్రిక లేదా క్వరీ డొమైన్ vcpu ఎఫినిటీ

en: controller %s:%d not found
te: నియంత్రిక %s:%d కనబడలేదు

en: conversion from hyper to %s overflowed
te: హైపర్ నుండి %sకు మార్పిడి వోవర్‌ఫ్లో అయింది

en: conversion from string failed
te: స్ట్రింగ్ నుండి మార్చుట విఫలమైంది

en: convert a domain id or UUID to domain name
te: క్షేత్ర ఐడి లేదా UUIDని క్షేత్ర నామంగా మార్చు

en: convert a domain name or UUID to domain id
te: క్షేత్ర నామం లేదా UUIDని క్షేత్ర ఐడిగా మార్చు

en: convert a domain name or id to domain UUID
te: క్షేత్ర నామం లేదా ఐడిని క్షేత్ర UUIDగా‌మార్చు

en: convert a network UUID to network name
te: నెట్వర్కు UUIDని నెట్వర్కు నామంగా మార్చుము

en: convert a network name to network UUID
te: నెట్వర్కు నామమును నెట్వర్కు UUIDగా‌మార్చు

en: convert a pool UUID to pool name
te: పూల్ UUIDను పూల్ నామముకు మార్చుము

en: convert a pool name to pool UUID
te: పూల్ నామమును పూల్ UUIDకు మార్చుము

en: convert an interface MAC address to interface name
te: ఇంటర్ఫేస్ MAC చిరునామాను యింటర్ఫేస్ నామమునకు మార్చుము

en: convert an interface name to interface MAC address
te: ఇంటర్ఫేస్ నామమును యింటర్ఫేస్ MAC చిరునామాకు మార్చుము

en: corrupted profileid string
te: పాడైన ప్రొఫైల్ఐడి స్ట్రింగ్

en: could not allocate memory
te: మెమొరీ కేటాయించలేదు

en: could not allocate memory for disk
te: డిస్కు కొరకు మెమొరీను కేటాయించలేక పోయింది

en: could not allocate memory for profile
te: ప్రొఫైల్ కొరకు మెమొరీ కేటాయించలేదు

en: could not allocate memory for profile files
te: ప్రొఫైల్ ఫైళ్ళ కొరకు మెమొరీ కేటాయించలేదు

en: could not allocate memory for profile name
te: ప్రొఫైల్ పేరు కొరకు మెమొరీను కేటాయించలేక పోయింది

en: could not attach shared folder '%s', rc=%08x
te: భాగస్వామ్య సంచయం '%s' ను అనుబందించలేక పోయింది, rc=%08x

en: could not build absolute core file path
te: ఆబ్సల్యూట్ కోర్ ఫైల్ పాత్ నిర్మించలేక పోయింది

en: could not build absolute input file path
te: ఆబ్సల్యూట్ యిన్పుట్ ఫైల్ పాత్ నిర్మించలేక పోయింది

en: could not build absolute output file path
te: ఆబ్సల్యూట్ అవుట్పుట్ ఫైల్ ఫాత్ నిర్మించలేక పోయింది

en: could not change ACPI status to: %s, rc=%08x
te: ACPI స్థితిని దీనికి మార్చలేక పోయింది: %s, rc=%08x

en: could not change APIC status to: %s, rc=%08x
te: APIC స్థితిని దీనికి మార్చలేక పోయింది: %s, rc=%08x

en: could not change PAE status to: %s, rc=%08x
te: PAE స్థితిని దీనికి మార్చలేక పోయింది: %s, rc=%08x

en: could not close handshake fd
te: హాండ్‌షేక్ ఎఫ్‌డి మూయలేదు

en: could not close logfile
te: లాగ్‌ఫైల్ మూయలేక పోయింది

en: could not connect to Xen Store
te: Xen స్టోరుకు అనుసంధించబడలేదు

en: could not connect to Xen Store %s
te: Xen స్టోరు %sకు అనుసంధించబడలేదు

en: could not convert bandwidth average value '%s'
te: బాండ్‌విడ్త్ సగటు విలువ '%s' మార్చలేక పోయింది

en: could not convert bandwidth burst value '%s'
te: బాండ్‌విడ్త్ బర్స్ట్ విలువ '%s'  మార్చలేక పోయింది

en: could not convert bandwidth floor value '%s'
te: బాండ్‌విడ్త్ ఫ్లోర్ విలువ '%s' మార్చలేక పోయింది

en: could not convert bandwidth peak value '%s'
te: బాండ్‌విడ్త్ పీక్ విలువ '%s' మార్చలేక పోయింది

en: could not create profile
te: ప్రొఫైల్ సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: could not define a domain, rc=%08x
te: డొమైన్ నిర్వచించలేక పోయింది, rc=%08x

en: could not delete snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ తొలగించలేక పోయింది

en: could not delete the domain, rc=%08x
te: డొమైన్ తొలగించలేక పోయింది, rc=%08x

en: could not detach shared folder '%s', rc=%08x
te: భాగస్వామ్య సంచయం '%s' వేరుచేయలేక పోయింది, rc=%08x

en: could not determine max vcpus for the domain
te: డొమైన్‌కొరకు గరిష్ట vcpusను నిర్ణయించలేక పోయింది

en: could not find libvirtd
te: libvirtd కనుగొనలేక పోయింది

en: could not find name in XML
te: XML నందు పేరు కనుగొనలేక పోయింది

en: could not get MAC address of interface %s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s యొక్క MAC చిరునామా పొందలేకపోయింది

en: could not get VM definition
te: VM నిర్వచనం పొందలేక పోయింది

en: could not get children snapshots
te: చిల్డ్రన్ స్నాప్‌షాట్లు పొందలేక పోయింది

en: could not get creation time of snapshot %s
te: స్నాప్‌షాట్ %s యొక్క సృష్టీకరణ సమయం పొందలేక పోయింది

en: could not get current snapshot
te: ప్రస్తుత స్నాప్‌షాట్ పొందలేక పోయింది

en: could not get current snapshot name
te: ప్రస్తుత స్నాప్‌షాట్ పేరు పొందలేక పోయింది

en: could not get current snapshot of domain %s
te: డొమైన్ %s యొక్క ప్రస్తుత స్నాప్‌షాట్ పొందలేక పోయింది

en: could not get description of snapshot %s
te: స్నాప్‌షాట్ %s యొక్క వివరణ పొందలేక పోయింది

en: could not get domain UUID
te: డొమైన్ UUID పొందలేక పోయింది

en: could not get domain state
te: డొమైన్ స్థితి పొందలేక పోయింది

en: could not get information about NUMA topology
te: NUMA టోపాలజీ గురించి సమాచారం పొందలేక పోయింది

en: could not get interface XML description: %s%s%s
te: ఇంటర్ఫేస్ XML వివరణ పొందలేక పోయింది: %s%s%s

en: could not get name of parent of snapshot %s
te: స్నాప్‌షాట్ %s యొక్క పేరెంట్ పేరు పొందలేక పోయింది

en: could not get number of volumes in the pool: %s, rc=%08x
te: పూల్ నందలి వాల్యూమ్‌ల సంఖ్యను పొందలేక పోయింది: %s, rc=%08x

en: could not get online state of snapshot %s
te: స్నాప్‌షాట్ %s యొక్క ఆన్‌లైన్ స్థితి పొందలేక పోయింది

en: could not get parent of snapshot %s
te: స్నాప్‌షాట్ %s యొక్క పేరెంట్ పొందలేక పోయింది

en: could not get root snapshot for domain %s
te: డొమైన్ %s కొరకు రూట్ స్నాప్‌షాట్ పొందలేక పోయింది

en: could not get snapshot UUID
te: స్నాప్‌షాట్ UUID పొందలేక పోయింది

en: could not get snapshot count for domain %s
te: డొమైన్ %s కొరకు స్నాప్‌షాట్ లెక్కను పొందలేక పోయింది

en: could not get snapshot count for listed domains
te: జాబితా చేసిన డొమైన్ల కొరకు స్నాప్‌షాట్ లెక్కను పొందలేక పోయింది

en: could not get snapshot name
te: స్నాప్‌షాట్ పేరు పొందలేకపోయింది

en: could not get the volume list in the pool: %s, rc=%08x
te: వాల్యూమ్ జాబితాను పూల్ నందు పొందలేక పోయింది: %s, rc=%08x

en: could not initialize domain event timer
te: డొమైన్ ఘటన టైమర్ సిద్దీకరించలేక పోయింది

en: could not open VirtualBox session with domain %s
te: డొమైన్ %s తో వర్చ్యువల్‌బాక్స్ సెషన్ తెరువలేక పోయింది

en: could not open input path '%s'
te: ఇన్పుట్ పాత్‌ను '%s'ను తెరువలేక పోయింది

en: could not parse CEPH_ARGS '%s'
te: CEPH_ARGS '%s' పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: could not parse XML
te: XML పార్స్ చేయలేక పోయింది

en: could not parse arguments
te: ఆర్గుమెంట్లను పార్స్ చేయలేదు

en: could not parse weight %s
te: వెయిట్ %s పార్స్ చేయలేకపోయింది

en: could not read xml file
te: xml ఫైల్ చదువలేక పోయింది

en: could not receive data from domain %s
te: డొమైన్ %s నుండి దత్తాంశం స్వీకరించలేక పోయింది

en: could not remove profile for '%s'
te: '%s' కొరు ప్రొఫైల్ తీసివేయలేక పోయింది

en: could not restore snapshot for domain %s
te: డొమైన్ %s కొరకు స్నాప్‌షాట్ తిరిగివుంచలేక పోయింది

en: could not set IFS
te: IFS అమర్చలేక పోయింది

en: could not set PATH
te: పాత్ అమర్చలేక పోయింది

en: could not set the memory size of the domain to: %llu Kb, rc=%08x
te: డొమైన్ యొక్క మెమొరీ పరిమాణంను దీనికి అమర్చలేక పోయింది: %llu Kb, rc=%08x

en: could not set the memory size of the domain to: %lu Kb, rc=%08x
te: డొమైన్ యొక్క మెమొరీ పరిమాణంను దీనికి అమర్చలేక పోయింది: %lu Kb, rc=%08x

en: could not set the number of cpus of the domain to: %u, rc=%08x
te: డొమైన్ యొక్క cpu ల సంఖ్యను దీనికి అమర్చలేక పోయింది: %u, rc=%08x

en: could not set the number of virtual CPUs to: %u, rc=%08x
te: వర్చ్యువల్ CPU ల సంఖ్యను అమర్చలేక పోయింది: %u, rc=%08x

en: could not take a screenshot of %s
te: %s యొక్క తెరపట్టు తీయలేక పోయింది

en: could not take snapshot of domain %s
te: డొమైన్ %s యొక్క స్నాప్‌షాట్ తీయలేక పోయింది

en: could not use Xen hypervisor entry
te: Xen అధిప్రతి ప్రవేశాన్ని ఉపయోగించలేదు

en: could not use Xen hypervisor entry %s
te: Xen అధిప్రతి ప్రవేశం %sని ఉపయోగించలేదు

en: could not write pidfile %s for %d
te: pidfile %sను %d కొరకు వ్రాయలేక పోతోంది

en: couldn't find IFLA_VF_INFO for VF %d in netlink response
te: నెట్‌లింక్ స్పందన నందు VF %d కొరకు IFLA_VF_INFO కనుగొనలేక పోయింది

en: couldn't find a portgroup entry in network '%s' matching <portgroup name='%s'>
te: నెట్వర్కు '%s' నందు <portgroup name='%s'> తో సరిపోలు portgroup ప్రవేశం కనుగొనలేక పోయింది

en: couldn't find an interface entry in network '%s' matching <interface dev='%s'>
te: నెట్వర్కు '%s' నందు <interface dev='%s'> పోలు వొక ఇంటర్ఫేస్ ప్రవేశం కనుగొనలేక పోయింది

en: couldn't find interface named '%s'
te: '%s' పేరుతో యింటర్ఫేస్ కనుగొనలేక పోయింది

en: couldn't find interface named '%s': %s%s%s
te: '%s' పేరుతో వున్న యింటర్ఫేస్ కనుగొనలేక పోయింది: %s%s%s

en: couldn't find interface with MAC address '%s'
te: MAC చిరునామా '%s' తో యింటర్ఫేస్ కనుగొనుటలో విఫలమైంది

en: couldn't find interface with MAC address '%s': %s%s%s
te: MAC చిరునామా '%s' తో యింటర్ఫేస్ కనుగొనుటలో విఫలమైంది: %s%s%s

en: couldn't locate a matching DNS HOST record in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందు సరిపోలే DNS HOST రికార్డ్ గుర్తించలేక పోయింది

en: couldn't locate a matching DNS SRV record in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందు సరిపోలే DNS SRV రికార్డ్ గుర్తించలేక పోయింది

en: couldn't locate a matching DNS TXT record in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందు సరిపోలే DNS TXT రికార్డ్ గుర్తించలేక పోయింది

en: couldn't locate a matching dhcp host entry in network '%s'
te: నెట్వర్కు '%s' నందు సరిపోలు dhcp అతిధేయి ప్రవేశం గుర్తించలేక పోయింది

en: couldn't locate a matching dhcp range entry in network '%s'
te: నెట్వర్కు '%s' నందు ఒక సరిపోలే dhcp విస్తృతి ప్రవేశం గుర్తించలేక పోయింది

en: couldn't retrieve authentication methods list: %s
te: ధృవీకరణ పద్దతి జాబితాను వెలికితీయలేక పోయింది: %s

en: couldn't update dhcp host entry - no <ip> element found at index %d in network '%s'
te: dhcp అతిధేయి ప్రవేశంను నవీకరించలేక పోయింది - <ip> మూలకం విషయసూచి %d వద్ద నెట్వర్కు '%s' నందు కనుగొనబడలేదు

en: couldn't update dhcp host entry - no <ip> element found in network '%s'
te: dhcp అతిధేయి ప్రవేశంను నవీకరించలేక పోయింది - <ip> మూలకం నెట్వర్కు '%s' నందు కనుగొనబడలేదు

en: couldn't write dnsmasq config file '%s'
te: dnsmasg ఆకృతీకరణ ఫైల్ '%s' వ్రాయలేక పోయింది

en: couldn't write radvd config file '%s'
te: radvd ఆకృతీకరణ ఫైల్ '%s' వ్రాయలేక పోయింది

en: cpu affinity is not supported
te: cpu ఎఫినిటి మద్దతీయుటలేదు

en: cpuNum in %s only accepts %d as a negative value
te: %s నందలి cpuNum అనునది %d ను మాత్రమే ఋణ విలువగా ఆమోదించును

en: cpuacct parse error
te: cpuacct పార్స్ దోషం

en: crash the domain after core dump
te: కోర్ డంప్ తర్వాత డొమైన్‌ను క్రాష్ చేయుము

en: crashed
te: క్రాషయ్యింది

en: create a bridge device and attach an existing network device to it
te: బ్రిడ్జ్ పరికరం సృష్టించి యిప్పటికే వున్న నెట్వర్కు పరికరం దానికి అనుబందించు

en: create a device defined by an XML file on the node
te: నోడ్ పైన XML దస్త్రము ద్వారా నిర్వచించబడిన పరికరమును సృష్టించుము

en: create a domain from an XML file
te: XML ఫైలుకోసం క్షేత్రాన్ని సృష్టించు

en: create a network from an XML file
te: XML దస్త్రం నుండి ఒక నెట్వర్కు ను సృష్టించండి

en: create a pool from a set of args
te: పూల్‌ను args సమితినుండి సృష్టించుము

en: create a pool from an XML file
te: పూల్‌ను XML ఫైలునుండి సృష్టించుము

en: create a snapshot of current interfaces settings, which can be later committed (iface-commit) or restored (iface-rollback)
te: ప్రస్తుత ఇంటర్ఫేసుల అమర్పుల స్నాప్‌షాట్‌ను సృష్టించు, ఏవైతే తరువాత కమిట్ చేయబడునో (iface-commit) లేదా తిరిగివుండ బడునో (iface-rollback)

en: create a vol from an XML file
te: XML ఫైలునుండి volను సృష్టించుము

en: create a vol, using another volume as input
te: వేరొక వాల్యూమును ఇన్పుట్‌గా వుపయోగించి, వాల్యూమును సృష్టించుము

en: create a volume from a set of args
te: args సమితినుండి వాల్యూమ్‌ను సృష్టించుము

en: creating snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ సృష్టిస్తోంది

en: creation of non-raw file images is not supported without qemu-img.
te: non-raw దస్త్ర ప్రతిబింబముల సృష్టీకరణ qemu-img లేకుండా మద్దతించబడదు.

en: creation of pid file requires daemonized command
te: pid ఫైల్ సృష్టించుటకు డెమోనైజ్డ్ ఆదేశం కావాలి

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_REDIRECT_URL) returned an error: %s (%d) : %s
te: curl_easy_getinfo(CURLINFO_REDIRECT_URL) దోషం యిచ్చెను: %s (%d) : %s

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) returned a negative response code
te: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) ఋణ స్పందన కోడ్ యిచ్చెను

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) returned an error: %s (%d) : %s
te: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) దోషం యిచ్చెను: %s (%d) : %s

en: curl_easy_perform() returned an error: %s (%d) : %s
te: curl_easy_perform() దోషం యిచ్చెను: %s (%d) : %s

en: current
te: ప్రస్తుత

en: current bridge device name
te: ప్రస్తుత బ్రిడ్జ్ పరికరం పేరు

en: current vcpu count must equal maximum
te: ప్రస్తుత vcpu లెక్క తప్పక గరిష్టమునకు సమానం కావాలి

en: current vcpus must be equal to maxvcpus
te: ప్రస్తుత vcpus తప్పక maxvcpus లకు సమానం కావాలి

en: daemonized command cannot set working directory %s
te: డెమోనైజ్డ్ ఆదేశం పనిచేస్తున్న డైరెక్టరీ %s అమర్చలేదు

en: daemonized command cannot use virCommandRunAsync
te: డైమోనైజ్డ్ ఆదేశం virCommandRunAsync వుపయోగించలేదు

en: dangling \
te: ఊగులాడు \

en: data sinks cannot be used for non-blocking streams
te: నాన్-బ్లాకింగ్ స్ట్రీమ్స్ కొరకు డాటా సింక్స్ వుపయోగించబడలేవు

en: data sources cannot be used for non-blocking streams
te: నాన్-బ్లాకింగ్ స్ట్రీమ్స్ కొరకు డాటా మూలములు వుపయోగించబడలేవు

en: default
te: అప్రమేయం

en: define (but don't start) a domain from an XML file
te: XML ఫైలు నుండీ ఒక క్షేత్రాన్ని నిర్వచించండి (కానీ ప్రారంభించవద్దు)

en: define a pool from a set of args
te: args సమితినుండి పూల్‌ను నిర్వచించుము

en: define or modify a secret from an XML file
te: XML ఫైలు నుండి వొక రహస్యమును నిర్వచించండి లేదా సవరించండి

en: define or update a network filter from an XML file
te: XML ఫైలు నుండి నెట్వర్కు వడపోత నిర్వచించు లేదా నవీకరించు

en: definition for snapshot %s must use uuid %s
te: స్నాప్‌షాట్ %s కొరకు నిర్వచనం తప్పక uuid %s వుపయోగించాలి

en: degraded
te: తగ్గించిన

en: delete a pool
te: పూల్‌ను తొలగించుము

en: delete a vol
te: volను తొలగించుము

en: delete children but not snapshot
te: చిల్డ్రన్ తొలగించు అయితే స్నాప్‌షాట్ కాదు

en: delete current snapshot
te: ప్రస్తుత స్నాప్‌షాట్ తొలగించు

en: delete files that were successfully committed
te: విజయవంతంగా కమిట్ చేసిన ఫైళ్ళను తొలగించు

en: delete only libvirt metadata, leaving snapshot contents behind
te: libvirt మెటాడాటా మాత్రమే తొలగించు, స్నాప్‌షాట్ విషయాలను వెనుక వదిలేస్తోంది

en: delete snapshot and all children
te: స్నాప్‌షాట్ మరియు అన్ని చిల్డ్రన్ తొలగించు

en: deleting %s drive failed: %s
te: %s డ్రైవు తొలగించుటకు విఫలమైంది: %s

en: deleting drive is not supported.  This may leak data if disk is reassigned
te: డ్రైవు తొలగించుటకు తోడ్పాటులేదు.  ఒకవేళ డిస్కు తిరిగిఅప్పగించకపోతే యిది దత్తాంశం లీక్ చేయవచ్చు

en: deletion of %d external disk snapshots not supported yet
te: %d బాహ్య డిస్కు స్నాప్‌షాట్ల తొలగింపు యింకా తోడ్పాటునీయుటలేదు

en: description of snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ వివరణ

en: destroy (stop) a device on the node
te: నోడ్ పైన వొక పరికరం నాశనం (ఆపు) చేయి

en: destroy (stop) a domain
te: ఒక డొమైన్ నాశనం చేయి (ఆపు)

en: destroy (stop) a network
te: నెట్వర్కు నాశనం (ఆపు) చేయి

en: destroy (stop) a pool
te: పూల్ నాశనం (ఆపు) చేయి

en: destroy a physical host interface (disable it / "if-down")
te: భౌతిక హోస్టు యింటర్ఫేసును నాశనం చేయుము (దీనిని అచేనం చేయి / "if-down")

en: destroyed
te: నాశనమైన

en: detach device from an XML file
te: XML ధస్త్రంనుండి పరికరాన్ని వేరుచేయుము

en: detach disk device
te: డిస్కు పరికరాన్ని వేరుచేయి

en: detach network interface
te: నెట్వర్కఇంటర్‌ఫేస్ ను వేరుచేయుము

en: detach node device from its device driver
te: నోడ్ పరికరం దాని పరికర డ్రైవర్ నుండి వేరుచేయి

en: detaching serial console is not supported
te: వరుస కన్సోల్ వేరుచేయుటకు తోడ్పాటులేదు

en: detailed domain vcpu information
te: విశదీకృత డొమైన్ vcpu సమాచారం

en: dev->id buffer overflow: %d %d
te: dev->id బఫర్ overflow: %d %d

en: dev->id buffer overflow: %s %s
te: dev->id బఫర్ దాటినది: %s %s

en: dev->name buffer overflow: %.3d:%.3d
te: dev->name బఫర్ overflow: %.3d:%.3d

en: dev->name buffer overflow: %.4x:%.2x:%.2x.%.1x
te: dev->name బఫర్ దాటినది: %.4x:%.2x:%.2x.%.1x

en: device %s iommu_group symlink %s has invalid group number %s
te: పరికరం %s iommu_group సిమ్‌లింక్ %s అనునది చెల్లని సమూహ సంఖ్య %s

en: device %s is not a PCI device
te: పరికరము %s PCI పరికరము కాదు

en: device alias not found: cannot set link state to down
te: పరికరం మారుపేరు కనబడలేదు: లింకు స్థితిను డౌన్‌కు అమర్చలేదు

en: device cannot be detached without a device alias
te: పరికరపు యెలియాస్ లేకుండా పరికరము వేరుబడలేదు

en: device cannot be detached: device is busy
te: పరికరం వేరుచేయబడలేదు: పరికరం ఖాళీగాలేదు

en: device is already in the domain configuration
te: పరికరం యిప్పటికే డొమైన్ ఆకృతీకరణ నందు వుంది

en: device key
te: పరికరము కీ

en: device name or wwn pair in 'wwnn,wwpn' format
te: 'wwnn,wwpn' ఫార్మాట్‌లో పరికరం పేరు లేదా wwn జత

en: device not present in domain configuration
te: డొమైన్ ఆకృతీకరణ నందు పరికరం లేదు

en: device path '%s' doesn't exist
te: పరికర పాత్ '%s' లేదు

en: device type '%s' cannot be attached
te: పరికరము రకము '%s' అనుభందిచలేక పోయింది

en: device type '%s' cannot be detached
te: పరికర రకం '%s' విడదీయలేదు

en: device type '%s' cannot be updated
te: పరికర రకం '%s' నవీకరించబడలేదు

en: device type '%s' cannot hot unplugged
te: పరికరం రకం '%s' హాట్ అన్‌ప్లగ్‌డ్ కాలేదు

en: devices cgroup isn't mounted
te: పరికరాల cgroup మౌంట్ కాలేదు

en: dhcp ranges cannot be modified, only added or deleted
te: dhcp విస్తృతులు సవరించబడలేవు, కేవలం జతచేయవచ్చు లేదా తొలగించవచ్చు

en: direct migration
te: నేరుగా మైగ్రేషన్

en: direct networking type not supported
te: డైరెక్ట్ నెట్వర్కింగ్ రకం తోడ్పాటులేదు

en: direct setting of the vlan tag is not allowed for hostdev devices using %s mode
te: %s రీతి వుపయోగించు hostdev పరికరాలకు vlag టాగ్ నేరుగా అమర్చుట అనుమతించబడదు

en: directory to switch to (default: home or else root)
te: మారుటకు డైరెక్టరీ (అప్రమేయ: home లేదా root)

en: disable
te: అచేతనపరచు

en: disable autostarting
te: స్వయంచాలకప్రారంభాన్ని అచేతనంచేయండి

en: disable shared memory is not available with this QEMU binary
te: ఈ QEMU బైనరీ తో అచేతనమైన భాగస్వామ్య మెమొరీ అందుబాటులోలేదు

en: discard is not supported by this QEMU binary
te: ఈ QEMU బైనరీ చేత డిస్కార్డ్ తోడ్పాటునీయదు

en: discover potential storage pool sources
te: పొటెన్షియల్ నిల్వ పూల్ మూలాలు కనుగొనుము

en: disjoint NUMA cpu ranges are not supported with this QEMU
te: ఈ QEMU తో డిస్‌జాయింట్ NUMA cpu విస్తృతులు తోడ్పాటునీయబడవు

en: disk %s has no source file to be committed
te: డిస్కు %s అనునది కమిట్ చేయుటకు ఏ మూలపు ఫైలు కలిగిలేదు

en: disk %s not found
te: డిస్కు %s కనబడలేదు

en: disk '%s' must use snapshot mode '%s'
te: డిస్కు '%s' తప్పక స్నాప్‌షాట్ రీతి '%s' వుపయోగించాలి

en: disk '%s' not ready for pivot yet
te: డిస్కు '%s' పివోట్ కొరకు ఇంకా సిద్దం కాలేదు

en: disk '%s' specified twice
te: డిస్కు '%s' రెండుమార్లు తెలుపబడెను

en: disk attributes: disk[,snapshot=type][,driver=type][,file=name]
te: డిస్కు ఏట్రిబ్యూట్లు: disk[,snapshot=type][,driver=type][,file=name]

en: disk bus '%s' cannot be hot unplugged.
te: డిస్కు బస్ '%s' హాట్ అన్‌ప్లగ్‌డ్ కాలేదు.

en: disk bus '%s' cannot be hotplugged.
te: డిస్కు బస్ '%s' హాట్‌ప్లగ్ కాలేదు

en: disk bus '%s' cannot be updated.
te: డిస్క్ బస్ '%s' నవీకరించలేదు.

en: disk device type '%s' cannot be detached
te: డిస్కు పరికర రకం '%s' విడదీయబడలేదు

en: disk device type '%s' cannot be hotplugged
te: డిస్కు పరికరము '%s' హాట్‌ప్లగ్ కాలేదు

en: disk device='lun' is not supported for bus='%s'
te: డిస్కు device='lun' అనునది bus='%s' కొరకు తోడ్పాటునీయదు

en: disk device='lun' is not supported for protocol='%s'
te: డిస్కు device='lun' అనునది protocol='%s' కొరకు తోడ్పాటునీయదు

en: disk device='lun' is not supported for usb bus
te: డిస్కు device='lun' అనునది usb బస్ కొరకు తోడ్పాటునీయదు

en: disk device='lun' is only valid for block type disk source
te: డిస్కు device='lun' అనునది నిరోధక రకం డిస్కు ములంకు మాత్రమే చెల్లును

en: disk driver %s is not supported
te: డిస్కు డ్రైవర్ %s తోడ్పాటులేదు

en: disk event_idx mode supported only for virtio bus
te: డిస్కు event_idx రీతి అనునది virtio బస్ కొరకు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: disk format %s is not supported
te: డిస్కు ఫార్మాట్ %s తోడ్పాటులేదు

en: disk ioeventfd mode supported only for virtio bus
te: డిస్కు ioeventfd రీతి అనునది virtio బస్ కొరకు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: disk migration was active, but 'remaining' data was missing
te: డిస్కు మైగ్రేషన్ క్రియాశీలంగా వుంది, అయితే 'మిగిలివున్న' దత్తాంశం దొరకలేదు

en: disk migration was active, but 'total' data was missing
te: డిస్కు మైగ్రేషన్ క్రియాశీలంగా వుంది, అయితే 'మొత్తం' దత్తాంశం దొరకలేదు

en: disk migration was active, but 'transferred' data was missing
te: డిస్కు మైగ్రేషన్ క్రియాశీలంగావుంది, అయితే 'బదిలీచేసిన' దత్తాంసం దొరకలేదు

en: disk product is more than 16 characters
te: డిస్కు వుత్పత్తి 16 అక్షరాలకన్నా యెక్కువ

en: disk product is not printable string
te: డిస్కు వుత్పత్తి ముద్రించదగ స్ట్రింగ్ కాదు

en: disk snapshots not supported yet
te: డిస్కు స్నాప్‌షాట్స్ యింకా తోడ్పాటులేదు

en: disk source mode is only valid when storage pool is of iscsi type
te: నిల్వ పూల్ iscsi రకంది అయినప్పుడు మాత్రమే డిస్కు మూలం రీతి చెల్లుతుంది

en: disk source path is missing
te: డిస్కు మూలము పాత్ తప్పిపోయింది

en: disk vendor is more than 8 characters
te: డిస్కు అమ్మకందారు 8 అక్షరాలకన్నా యెక్కువ

en: disk vendor is not printable string
te: డిస్కు అమ్మకందారు ముద్రించదగ స్ట్రింగ్ కాదు

en: disk-only flag for snapshot %s requires disk-snapshot state
te: స్నాప్‌షాట్ %s కొరకు డిస్కు-మాత్రమే ఫ్లాగ్ కు డిస్కు-స్నాప్‌షాట్ స్థితి కావాలి

en: disk-only snapshots require at least one disk to be selected for snapshot
te: స్నప్‌షాట్ కొరకు కనీసం వొక డిస్కును యెంపికచేయుట డిస్కు-మాత్రమే స్నాప్‌షాట్లకు అవసరం

en: display available free memory for the NUMA cell.
te: NUMA సెల్ కు అందుబాటు లో ఉన్న ఉచిత మెమొరీ ని ప్రదర్శింపుము.

en: display extended details for pools
te: పూల్స్ కొరకు విస్తరిత వివరాలు ప్రదర్శించు

en: display extended details for volumes
te: వాల్యూమ్‌ల కొరకు విస్తరిత వివరాలను ప్రదర్శించు

en: display the progress of dump
te: డంప్ యొక్క పురోగతి ప్రదర్శించు

en: display the progress of migration
te: మైగ్రేషన్ ప్రోసెస్ ప్రదర్శించు

en: display the progress of save
te: దాయట పురోగతిని ప్రదర్శించు

en: dnsmasq binary %s is not executable
te: dnsmasq బైనరీ %s నిర్వర్తించదగినది కాదు

en: do not enable STP for this bridge
te: ఈ బ్రిడ్జ్ కొరకు కొత్త STP చేతనం చేయవద్దు

en: do not restart the domain on the destination host
te: గమ్యపు హోస్టుపై డొమైన్‌ను పునఃప్రారంభించవద్దు

en: domain %s exists already
te: %s క్షేత్రం ఇప్పటికే ఉంది

en: domain %s has no snapshots with name %s
te: డొమైన్ %s అనునది పేరు %s తో స్నాప్‌షాట్లను కలిగిలేదు

en: domain %s is already running
te: డొమైన్ %s యిప్పటికే నడుస్తోంది

en: domain '%s' already exists with uuid %s
te: ‍డొమైన్ '%s' యిప్పటికే uuid %sతో వుంది

en: domain '%s' coredump: failed to open %s
te: డొమైన్ '%s' కోర్‌డంప్: %s తెరువుటకు విఫలమైంది

en: domain '%s' coredump: failed to write header to %s
te: డొమైన్ '%s' కోర్‌డంప్: %sకు పీఠికను వ్రాయుటలో విఫలమైంది

en: domain '%s' coredump: write failed: %s
te: డొమైన్ '%s' కోర్‌డంప్: వ్రాయుట విఫలమైంది: %s

en: domain '%s' has no current snapshot
te: డొమైన్ '%s' ఏ ప్రస్తుత స్నాప్‌షాట్ కలిగిలేదు

en: domain '%s' is already defined with uuid %s
te: ‍డొమైన్ '%s' యిప్పటికే uuid %sతో నిర్వచించబడింది

en: domain '%s' is not being migrated
te: డొమైన్ '%s' మైగ్రేట్ కావడంలేదు

en: domain '%s' is not processing incoming migration
te: డొమైన్ '%s' అనునది లోనికివచ్చు మైగ్రేషన్ ప్రోసెస్ చేయుటలేదు

en: domain '%s' not paused
te: డొమైన్ '%s' నిలుపబడలేదు

en: domain '%s' not running
te: డొమైన్ '%s' నడుచుట లేదు

en: domain block device size information
te: డొమైన్ నిరోధక పరికరం పరిమాణం సమాచారం

en: domain control interface state
te: డొమైన్ నియంత్రణ ఇంటర్ఫేస్ స్థితి

en: domain core dump job
te: డొమైన్ కోర్ డంప్ పని

en: domain display connection URI
te: డొమైన్ ప్రదర్శన అనుసంధానం URI

en: domain event %d not registered
te: డొమైన్ ఘటన %d నమోదుకాలేదు

en: domain has assigned non-USB host devices
te: డొమైన్ నాన్-USB అతిధేయ పరికరాలు అనుబందించెను

en: domain has no snapshots
te: డొమైన్ ఏ స్నాప్‌షాట్లను కలిగిలేదు

en: domain id or name
te: క్షేత్ర ఐడి లేదా నామం

en: domain id or uuid
te: క్షేత్ర ఐడి లేదా uuid

en: domain information
te: క్షేత్ర సమాచారం

en: domain information in XML
te: XMLలో క్షేత్ర సమాచారం

en: domain information incomplete, missing HVM loader
te: డొమైన్ సమాచారము పూర్తిగాలేదు, HVM లోడర్ తప్పిపోయినది

en: domain information incomplete, missing kernel & bootloader
te: డొమైన్ సమాచారం అసంపూర్తిగా ఉంది, కెర్నలు & బూట్‌లోడ తప్పిపోయింది

en: domain information incomplete, missing name
te: క్షేత్ర సమాచారం అసంపూర్తిగా ఉంది, పేరు తప్పిపోయింది

en: domain information incomplete, vbd has no dev
te: క్షేత్ర సమాచారం అసంపూర్తిగా ఉంది, vbd devని కలిగిలేదు

en: domain information incomplete, vbd has no src
te: క్షేత్ర సమాచారం అసంపూర్తిగా ఉంది, vbd srcని కలిగిలేదు

en: domain is already running
te: డొమైన్ యిప్పటికే నడుచుచున్నది

en: domain is marked for auto destroy
te: డొమైన్ అనునది స్వయంచాలక వినాశనం కొరకు గుర్తుంచబడినది

en: domain is no longer running
te: డొమైన్ ఇక నడుచుటలేదు

en: domain is not in running state
te: డొమైన్ నడుచుచున్న స్థితినందు లేదు

en: domain is not in shutoff state
te: డొమైన్ అనునది shutoff స్థితినందు లేదు

en: domain is not in suspend state
te: డొమైన్ సస్పెండ్ స్థితినందు లేదు

en: domain is not running
te: డొమైన్ నడుచుట లేదు

en: domain is not transient
te: డొమైన్ అస్థిరమైనది కాదు

en: domain is pmsuspended
te: డొమైన్ pmsuspended

en: domain is transient
te: డొమైన్ అస్థిరమైనది

en: domain job information
te: డొమైన్ జాబ్ సమాచారము

en: domain name or uuid
te: క్షేత్ర నామం లేదా uuid

en: domain save job
te: డొమైన్ దాయు పని

en: domain snapshot XML
te: డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ XML

en: domain state
te: క్షేత్ర స్థితి

en: domain type
te: డొమైన్ రకం

en: domain vcpu counts
te: డొమైన్ vcpu లెక్కలు

en: domainMigratePrepare did not set uri
te: domainMigratePrepare అనునది uriకు అమర్చలేదు

en: domainMigratePrepare2 did not set uri
te: domainMigratePrepare2 అనునది uri అమర్చలేదు

en: domainMigratePrepare3 did not set uri
te: domainMigratePrepare3 అనునది uri అమర్చలేదు

en: don't know how to remove a %s device
te: %s పరికరం ఎలా తీసివేయాలో తెలియదు

en: don't start the bridge immediately
te: బ్రిడ్జ్ ను తక్షణమే ప్రారంభించవద్దు

en: don't start the un-slaved interface immediately (not recommended)
te: అన్-స్లేవ్ఢ్ ఇంటర్ఫేస్ ను తక్షణమే ప్రారంభించవద్దు (సిఫార్స్ చేస్తే తప్పించి)

en: done
te: అయినది

en: download volume contents to a file
te: వాల్యూమ్ విషయాలను ఫైలునకు డౌన్‌లోడ్ చేయలేదు

en: drive hotplug is not supported
te: డ్రైవర్ హాట్‌ప్లగ్ తోడ్పాటునిచ్చుటలేదు

en: driver of disk device
te: డిస్కు పరికరం యొక్క డ్రైవర్

en: driver serial '%s' contains unsafe characters
te: డ్రైవర్ వరుససంఖ్య '%s' సురక్షితముకాని అక్షరములను కలిగివుంది

en: dump domain's memory only
te: డంప్ డొమైన్ యొక్క మెమొరీ మాత్రమే

en: dump the core of a domain to a file for analysis
te: క్షేత్రం కోరును విశ్లేషణకోసం ఫైలుకి నింపు

en: dump-guest-memory is not supported
te: డంప్-గెస్టు-మెమొరీ తోడ్పాటులేదు

en: dumping
te: డంపుచేస్తోంది

en: dup2(stderr) failed
te: dup2(stderr) విఫలమైంది

en: dup2(stdin) failed
te: dup2(stdin) విఫలమైంది

en: dup2(stdout) failed
te: dup2(stdout) విఫలమైంది

en: duplicate native vlan setting
te: నకిలీ స్వాభావిక vlan అమర్పు

en: duration in seconds
te: నిడివి క్షణాలలో

en: dynamic label type must use resource relabeling
te: డైనమిక్ లేబుల్ రకం తప్పక రిసోర్స్ రిలేబులింగ్ వుపయోగించాలి

en: echo arguments
te: ఆర్గుమెంట్లు echo చేయి

en: edit XML configuration for a domain
te: డొమైన్ కొరకు XML ఆకృతీకరణను సరికూర్చుము

en: edit XML configuration for a network
te: XML ఆకృతీకరణను నెట్వర్కు కొరకు సరికూర్చుము

en: edit XML configuration for a network filter
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్ కొరకు XML ఆకృతీకరణ సరికూర్చు

en: edit XML configuration for a physical host interface
te: భౌతిక హోస్టు యింటర్ఫేస్ కొరకు XML ఆకృతీకరణను సరికూర్చుము

en: edit XML configuration for a storage pool
te: నిల్వ పూల్ కొరకు XML ఆకృతీకరణను సరికూర్చుము

en: edit XML for a domain's saved state file
te: డొమైన్ యొక్క దాచిన స్థితి ఫైలు కొరకు XML సరిచేయి

en: edit XML for a snapshot
te: XML ను స్నాప్‌షాట్ కొరకు కూర్చు

en: element 'name' is mandatory for RBD pool
te: మూలకం 'పేరు' RBD పూల్ కొరకు తప్పనిసరి

en: empty path
te: ఖాళీ పాత్

en: emulator:
te: ఎమ్యులేటర్:

en: enable
te: చేతనపరచు

en: encountered an error on interface %s index %d
te: ఇంటర్ఫేస్ %s విషయసూచి %d పైన దోషం యెదురైంది

en: entry was missing 'device'
te: ప్రవేశంకు 'పరికరం' దొరకలేదు

en: entry was missing 'len'
te: ప్రవేశంకు 'లెన్' దొరకలేదు

en: entry was missing 'offset'
te: ప్రవేశంకు 'ఆఫ్‌సెట్' దొరకలేదు

en: entry was missing 'speed'
te: ప్రవేశంకు 'వేగం' దొరకలేదు

en: entry was missing 'type'
te: ప్రవేశం కు 'రకం' దొరకలేదు

en: enumerate devices on this host
te: ఈ హోస్టునందు పరికరాలను యెంచుము

en: error
te: దోషం

en: error %d during port-profile setlink on interface %s (%d)
te: దోషం %d ఇంటర్ఫేస్ %s (%d) పైన పోర్ట్-ప్రొఫైల్ లింకు అమర్చునప్పుడు

en: error calling aa_change_profile()
te: aa_change_profile() పిలుచుటలో దోషము

en: error calling security_getenforce()
te: security_getenforce() పిలుచుటలో దోషము

en: error copying UUID
te: UUID నకలుతీయుటలో దోషం

en: error copying profile name
te: ప్రొఫైల్ నామమును నకలుతీయుటలో దోషము

en: error count:
te: దోషపు లెక్క:

en: error dumping %s (%d) interface
te: %s (%d) ఇంటర్ఫేస్ డంపింగ్ నందు దోషం

en: error during virtual port configuration of ifindex %d
te: ifindex %d యొక్క వర్చ్యువల్ పోర్ట్ ఆకృతీకరణ నందు దోషం

en: error from service
te: సేవ నుండి దోషం

en: error from service: %s
te: సేవ నుండి దోషం: %s

en: error in poll call
te: పోల్ కాల్ నందు దోషం

en: error parsing IFLA_PORT_SELF part
te: IFLA_PORT_SELF పార్ట్ పార్స్ చేయుటలో దోషం

en: error parsing IFLA_VF_INFO
te: IFLA_VF_INFO పార్స్ చేయుటలో దోషం

en: error parsing IFLA_VF_PORT part
te: IFLA_VF_PORT భాగం పార్స్ చేయుటలో దోషం

en: error parsing pid of lldpad
te: lldpad యొక్క pid పార్స్ చేయుటలో దోషం

en: error receiving signal from container
te: కంటైనర్ నుండి సంకేతం స్వీకరించుటలో దోషం

en: error sending continue signal to daemon
te: డెమాన్‌కు కొనసాగించు సంకేతం పంపుటలో దోషం

en: error while iterating over IFLA_VF_PORTS part
te: IFLA_VF_PORTS భాగముపై ఆవృతం చేయునప్పుడు దోషం

en: error while resuming the domain
te: డొమైన్ తిరిగి కొనసాగించుటలో దోషం

en: error while suspending the domain
te: డొమైన్ నిలువరించుటలో దోషం

en: error:
te: దోషం:

en: escape for XML use
te: XML వాడుక కొరకు escape

en: escape for shell use
te: షెల్ వాడుక కొరకు escape

en: event callback already tracked
te: ఘటనా కాల్‌బ్యాక్ యిప్పటికే ట్రాక్ చేయబడింది

en: event from unexpected fd %d!=%d / watch %d!=%d
te: అనుకోని fd %d!=%d / watch %d!=%d నుండి ఘటన

en: event wakeup
te: ఈవెంట్ వేకప్

en: eventID in %s must be less than %d
te: %s నందలి ఘటనఐడి తప్పక %d కన్నా తక్కువవుండాలి

en: execute command without timeout
te: గడువుతీరకుండా ఆదేశం నిర్వర్తించు

en: execute command without waiting for timeout
te: గడువుతీరుట కొరకు వేచివుండకుండా ఆదేశం నిర్వర్తించు

en: existing interface name
te: ఇప్పటికేవున్న యింటర్ఫేస్ పేరు

en: exit status %d
te: నిష్క్రమణ స్థితి %d

en: expected syntax: --%s <%s>
te: ఊహించిన సిన్టాక్సు: --%s <%s>

en: expected unicast mac address, found multicast '%s'
te: unicast mac చిరునామా కావలసివుంది, multicast '%s' కనుగొన్నది

en: expected unicast mac address, found multicast '%s' in network '%s'
te: యూనికాస్ట్ mac చిరునామా కావలసివుంది, అయితే మల్టీకాస్ట్ '%s' ను నెట్వర్కు '%s' నందు కనుగొంది

en: expecting %zu consoles, but got %zu tty file handlers
te: కావలసింది %zu కన్సోల్స్, అయితే %zu tty ఫైల్ హాండ్‌లర్స్ పొందినది

en: expecting %zu veths, but got %zu
te: %zu veths కావలసివుంది, అయితే %zu పొందెను

en: expecting a name
te: ఒక పేరును ఆశిస్తున్నాను

en: expecting a scsi:00.00.00 address.
te: scsi:00.00.00 చిరునామా కావాలి.

en: expecting a separator
te: ఒక వేర్పాటును ఆశిస్తున్నాను

en: expecting a separator in list
te: జాబితాలో ఒక వేర్పాటును ఆశిస్తున్నాను

en: expecting a value
te: ఒక విలువను ఊహిస్తున్నాను

en: expecting absolute path: %s
te: ఏబ్సల్యూట్ పాత్ కావలసివుంది: %s

en: expecting an assignment
te: ఒక సమర్పణను ఆశిస్తున్నాను

en: expecting an ide:00.00.00 address.
te: ide:00.00.00 చిరునామా కావాలి.

en: extended partition already exists
te: పొడిగించిన విభజన యిప్పటికే వుంది

en: external
te: బాహ్య

en: external destination file for disk %s already exists and is not a block device: %s
te: డిస్కు %s కొరకు బాహ్య గమ్యపు ఫైలు యిప్పటికే వుంది మరియు నిరోధక పరికరం కాదు: %s

en: external memory snapshots require a filename
te: బాహ్య మెమొరీ స్నాప్‌షాట్‌కు ఫైలుపేరు కావాలి

en: external snapshot file for disk %s already exists and is not a block device: %s
te: డిస్కు %s కొరకు బాహ్య స్నాప్‌షాట్ ఫైలు యిప్పటికే వుంది మరియు అది నిరోధక పరికరం కాదు: %s

en: external snapshot format for disk %s is unsupported: %s
te: డిస్కు %s కొరకు బాహ్య స్నాప్‌షాట్ ఫార్మాట్ తోడ్పాటులేదు: %s

en: extra %s unsupported in <virtualport type='%s'>
te: అదనపు %s <virtualport type='%s'> నందు తోడ్పాటునీయదు

en: f - force, try to redefine again
te: f - బలవంతంగా, మరలా తిరిగినిర్వచించుటకు ప్రయత్నించు

en: failed
te: విఫలమైనది

en: failed Xen syscall %s
te: Xen సిస్‌కాల్ %s విఫలమైంది

en: failed due to I/O error
te: I/O దోషం కారణంగా విఫలమైంది

en: failed reading from file '%s'
te: దస్త్రము '%s'నుండి చదువుటలో విఫలమైంది

en: failed to add new filter rules to '%s' - attempting to restore old rules
te: '%s' కు కొత్త వడపోత నియమాలను జతచేయుటకు విఫలమైంది - పాత నియమాలను తిరిగివుంచుటకు ప్రయత్నిస్తోంది

en: failed to allocate buffer
te: బఫర్ కేటాయించుటకు విఫలమైంది

en: failed to allocate file buffer
te: ఫైల్ బఫర్ కేటాయించుటకు విఫలమైంది

en: failed to apply capabilities: %d
te: సామర్ధ్యములను ఆపాదించుటలో విఫలమైంది: %d

en: failed to authenticate using SSH agent: %s
te: SSH ఏజెంట్ వుపయోగించి ధృవీకరించుటకు విఫలమైంది: %s

en: failed to begin transaction: %s%s%s
te: ట్రాన్సాక్షన్ ప్రారంభించుటకు విఫలమైంది: %s%s%s

en: failed to calculate ssh host key hash
te: ssh హోస్ట్ కీ హాష్ లెక్కించుటకు విఫలమైంది

en: failed to close file
te: ఫైలు మూయుటకు విఫలమైంది

en: failed to close or write to profile
te: ప్రొఫైల్‌కు వ్రాయుటకు లేదా మూయుటకు విఫలమైంది

en: failed to collect snapshot list
te: స్నాప్‌షాట్ జాబితా సేకరించుటకు విఫలమైంది

en: failed to commit transaction: %s%s%s
te: ట్రాన్సాక్షన్ అప్పగించుటకు విఫలమైంది: %s%s%s

en: failed to connect to monitor socket
te: మానిటర్ సాకెట్‌నకు అనుసంధానించుటకు విఫలమైంది

en: failed to connect to the RADOS monitor on: %s
te: RADOS మానిటర్‌కు అనుసంధానమగుటకు విఫలమైంది: %s

en: failed to connect to the hypervisor
te: అధిప్రతికి అనుసంధించటంలో విఫలమైంది

en: failed to copy security label
te: సెక్యూరిటీ లేబుల్ నకలుతీయుటకు విఫలమైంది

en: failed to create %s
te: '%s' సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: failed to create (start) interface %s: %s%s%s
te: (ప్రారంభ) ఇంటర్ఫేస్ %s సృష్టించుటకు విఫలమైంది: %s%s%s

en: failed to create directory '%s'
te: డైరెక్టరీ '%s' సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: failed to create include file
te: చేర్చు ఫైలు సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: failed to create logfile %s
te: లాగ్‌పైలు %sను సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: failed to create profile
te: ప్రొఫైల్ సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: failed to create socket
te: సాకెట్ సృష్టించుటలో విఫలమైంది

en: failed to create socket needed for '%s'
te: '%s' కు అవసరమైన సాకెట్ సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: failed to create the RADOS cluster
te: RADOS క్లస్టర్ సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: failed to create the RBD IoCTX. Does the pool '%s' exist?
te: RBD IoCTX సృష్టించుటకు విఫలమైంది. పూల్ '%s' వుందా?

en: failed to create udev context
te: udev కాంటెక్స్ట్ సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: failed to create volume '%s/%s'
te: వాల్యూమ్ '%s/%s' సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: failed to decode SASL data: %d (%s)
te: SASL దత్తాంశం డీకోడ్ విఫలమైంది: %d (%s)

en: failed to destroy (stop) interface %s: %s%s%s
te: (ఆపు) ఇంటర్ఫేస్ %s నాశనం చేయుటకు విఫలమైంది: %s%s%s

en: failed to determine host name
te: అతిధేయ నామమును పొందుటలో విఫలం

en: failed to enable IP forwarding
te: IP ఫార్వార్డింగును చేతనపరచుటలో విఫలమైంది

en: failed to enable mac filter in '%s'
te: '%s' నందు mac ఫిల్టర్‌ను చేతనముచేయుటకు విఫలమైంది

en: failed to encode SASL data: %d (%s)
te: SASL దత్తాంశం ఎన్కోడింగ్ విఫలమైంది: %d (%s)

en: failed to execute command '%s': %s
te: ఆదేశం '%s' నిర్వర్తించుటకు విఫలమైంది: %s

en: failed to find the VID for the VLAN device '%s'
te: VID ను VLAN పరికరం '%s' కొరకు కనుగొనుటలో విఫలమైంది

en: failed to finish job for disk %s
te: డిస్కు %s కొరకు జాబ్ పూర్తిచేయుటకు విఫలమైంది

en: failed to generate XML
te: XML సృష్టించుటలో విఫలమైంది

en: failed to generate uuid
te: uuid జనియింపచేయుటలో విఫలమైంది

en: failed to get URI
te: URI ను పొందటంలో విఫలమైంది

en: failed to get capabilities
te: సామర్ధ్యములను పొందుటలో విఫలం

en: failed to get domain '%s'
te: '%s' క్షేత్రాన్ని పొందటంలో విఫలమైంది

en: failed to get domain UUID
te: క్షేత్ర UUIDని పొందటంలో విఫలమైంది

en: failed to get domain xml
te: డొమైన్ xml పొందుటలో విఫలమైంది

en: failed to get free memory for NUMA node number: %lu
te: NUMA నోడ్ సంఖ్య కొరకు వుచిత మెమొరీ పొందుటకు విఫలమైంది: %lu

en: failed to get hostname
te: అతిధేయ నామమును పొందుటలో విఫలం

en: failed to get hypervisor type
te: అధిప్రతి రకాన్ని పొందటంలో వైఫల్యం

en: failed to get interface '%s'
te: ఇంటర్ఫేస్ '%s' పొందుటకు విఫలమైంది

en: failed to get list of %s interfaces on host
te: అతిధేయపై %s యింటర్ఫేసుల జాబితాను పొందుటలో విఫలమైంది

en: failed to get network '%s'
te: '%s' నెట్వర్కు పొందటంలో విఫలమైంది

en: failed to get network UUID
te: నెట్వర్కు UUIDని పొందటంలో విఫలమైంది

en: failed to get node information
te: నోడు సమాచారాన్ని పొందటంలో విఫలమైంది

en: failed to get number of %s interfaces on host
te: అతిధేయపై %s యింటర్ఫేసుల సంఖ్యను పొందుటలో విఫలమైంది

en: failed to get number of host interfaces: %s%s%s
te: అతిధేయ యింటర్ఫేసుల యొక్క సంఖ్యను పొందుటలో విఫలమైంది: %s%s%s

en: failed to get nwfilter '%s'
te: nwfilter '%s' పొందుటకు విఫలమైంది

en: failed to get parent pool
te: మాత్రుక పూల్ పొందుటలో విఫలమైంది

en: failed to get pool '%s'
te: పూల్ '%s'ను పొందుటలో విఫలమైంది

en: failed to get pool UUID
te: పూల్ UUID పొందుటకు విఫలమైంది

en: failed to get secret '%s'
te: రహస్యము '%s' పొందుటకు విఫలమైంది

en: failed to get source from sourceList
te: మూలపు జాబితానుండి మూలమును పొందుటకు విఫలమైంది

en: failed to get status of interface %s: %s%s%s
te: %s ఇంటర్ఫేసు యొక్క స్థితిని పొందుటలో విఫలమైంది: %s%s%s

en: failed to get sysinfo
te: వ్యవస్థసమాచారం పొందుటకు విఫలమైంది

en: failed to get the daemon version
te: డెమాన్ వర్షన్ పొందుటకు విఫలమైంది

en: failed to get the hypervisor version
te: అధివిశోర్ ప్రతిని పొందటంలో విఫలమైంది

en: failed to get the library version
te: లైబ్రరీ ప్రతిని పొందటంలో విఫలమైంది

en: failed to get vol '%s'
te: vol '%s'ను పొందుటలో విఫలమైంది

en: failed to get vol '%s', specifying --%s might help
te: వాల్యూమ్ '%s' పొందుటకు విఫలమైంది, తెలిపిన --%s సహాయపడవచ్చు

en: failed to initialize RADOS
te: RADOS సిద్దపరచుటకు విఫలమైంది

en: failed to initialize SASL library: %d (%s)
te: SASL లైబ్రరీ సిద్దముచేయుటలో విఫలమైంది: %d (%s)

en: failed to list host interfaces: %s%s%s
te: అతిధేయ యింటర్ఫేసులు జాబితా చేయుటకు విఫలమైంది: %s%s%s

en: failed to lookup interface with MAC address '%s'
te: MAC చిరునామా '%s' తో యింటర్ఫేస్ లుకప్ విఫలమైంది

en: failed to mark network %s as autostarted
te: నెట్వర్కు %s ను స్వయంచాలకంగాప్రారంభికగా గుర్తుంచుటలో విఫలం

en: failed to mark pool %s as autostarted
te: పూల్ %s అనునది స్వయంచాలకప్రారంభంగా గుర్తుంచుటలో విఫలమైంది

en: failed to move file to %s
te: ఫైలు %s కు కదుల్చుటకు విఫలమైంది

en: failed to open %s for reading
te: చదవటానికి %sను తెరవటంలో విఫలమైంది

en: failed to open chardev file: %s
te: chardev ఫైల్ తెరుచుటకు విఫలమైంది: %s

en: failed to open configuration file for reading
te: చదవటానికి ఆకృతీకరణ ఫైలును తెరవటంలో విఫలమైంది

en: failed to open file
te: ఫైలును తెరవటంలో విఫలమైంది

en: failed to open ssh channel: %s
te: ssh చానల్ తెరుచుటకు విఫలమైంది: %s

en: failed to open the RBD image '%s'
te: RBD చిత్రం '%s' తెరుచుటకు విఫలమైంది

en: failed to open the log file. check the log file path
te: లాగ్ దస్త్రం తెరుచుటలో దోషం.లాగ్ దస్త్రం పాత్ పరిశీలించండి

en: failed to parse %s
te: %s పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: failed to parse configuration file
te: ఆకృతీకరణ ఫైలును విశ్లేషించటంలో విఫలమైంది

en: failed to parse configuration file %s
te: %s ఆకృతీకరణ ఫైలును విశ్లేషించటంలో విఫలమైంది

en: failed to parse qemu capabilities flags
te: qemu సామర్థ్యాల ఫ్లాగ్స్ పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: failed to parse qemu device list
te: qemu పరికర జాబితా పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: failed to parse value of %s
te: %s యొక్క విలువను పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: failed to parse xml document
te: xml పత్రమును పార్శ్ చేయుటలో విఫలమైంది

en: failed to pivot job for disk %s
te: డిస్కు %s కొరకు పివోట్ జాబ్ విఫలమైంది

en: failed to preserve fd %d
te: fd %d నిలిపివుంచుటకు విఫలమైంది

en: failed to query job for disk %s
te: డిస్కు %s కొరకు జాబ్‌ను ప్రశ్నించుట విఫలమైంది

en: failed to read AppArmor template
te: AppArmor మాదిరి చదువుటకు విఫలమైంది

en: failed to read XML
te: XML చదువుటకు విఫలమైంది

en: failed to read configuration file
te: ఆకృతీకరణ ఫైలును చదవటంలో విఫలమైంది

en: failed to read configuration file %s
te: %s ఆకృతీకరణ ఫైలును చదవటంలో విఫలమైంది

en: failed to read from wakeup fd
te: వేకప్ fd నుండి చదువుటకు విఫలమైంది

en: failed to read libxl header
te: libxl ఎగువసూచి చదువుటకు విఫలమైంది

en: failed to read metadata length in '%s'
te: '%s'నందు మెటాడాటా పొడవును చదువుటకు విఫలమైంది

en: failed to read pid: %s
te: pid చదువుటకు విఫలమైంది: %s

en: failed to read qemu header
te: qemu పీఠికను చదువుటకు విఫలమైంది

en: failed to read temporary file created with template %s
te: టెంప్లేట్  %s తో సృష్టించిన తాత్కాలిక దస్త్రము చదువుటకు విఫలమైంది

en: failed to register udev interface driver
te: udev ఇంటర్ఫేస్ డ్రైవర్ నమోదు విఫలమైంది

en: failed to remove pool '%s'
te: పూల్ '%s'ను తీసివేయుటలో విఫలమైంది

en: failed to remove volume '%s/%s'
te: వాల్యూమ్ '%s/%s' తీసివేత విఫలమైంది

en: failed to resize the RBD image '%s'
te: RBD చిత్రం '%s' పునఃపరిమాణం చేయుటకు విఫలమైంది

en: failed to resume domain
te: డొమైన్ తిరిగికొనసాగించుటకు విఫలమైనది

en: failed to retrieve credentials
te: ఆనవాళ్ళు వెలికితీయుటకు విఫలమైంది

en: failed to retrieve decision to accept host key
te: హోస్ట్ కీను ఆమోదించు నిర్ణయాన్ని పొందుటకు విఫలమైంది

en: failed to retrieve password
te: సంకేతపదం వెలికితీయుటకు విఫలమైంది

en: failed to retrieve private key passphrase: callback has failed
te: వ్యక్తిగత కీ సంకేతపదం పొందుటకు విఫలమైంది: కాల్‌బ్యాక్ విఫలమైంది

en: failed to rollback transaction: %s%s%s
te: ట్రాన్సాక్షన్ వెనుకకు తెచ్చుటకు విఫలమైంది: %s%s%s

en: failed to run '%s --help': %s
te: '%s --help' నడుపుటకు విఫలమైంది: %s

en: failed to run '%s --version': %s
te: '%s --version' నడుపుటకు విఫలమైంది: %s

en: failed to run apparmor_parser
te: apparmor_parser నడుపుటకు విఫలమైంది

en: failed to save content
te: విషయాన్ని భధ్రపరవటంలో విఫలమైంది

en: failed to seek to end of %s
te: %s ముగింపునకు సీక్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: failed to serialize S-Expr
te: S-Exprను క్రమంలో ఉంచటంలో విఫలమైంది

en: failed to serialize S-Expr: %s
te: S-Exprను క్రమంలో ఉంచటంలో వైఫల్యం: %s

en: failed to set %s
te: %s అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: failed to set RADOS option: %s
te: RADOS ఐచ్చికం అమర్చుటకు విఫలమైంది: %s

en: failed to set close-on-exec flag on %s
te: close-on-exec ఫ్లాగ్ ను %s పైన అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: failed to set cpuset.cpus in cgroup for emulator threads
te: ఎమ్యులేటర్ త్రెడ్స్  కొరకు cgroup నందు cpuset.cpus అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: failed to set snapshot '%s' as current
te: స్నాప్‌షాట్ '%s' ను ప్రస్తుతమైనదిగా అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: failed to setup stderr file handle
te: stderr దస్త్రము సంభాలిక అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: failed to setup stdin file handle
te: stdin దస్త్రము సంభాలిక అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: failed to setup stdout file handle
te: stdout దస్త్రము సంభాలిక అమర్చుటకు విఫలమైంది

en: failed to stat the RADOS cluster
te: RADOS క్లస్టర్ గణాంకం విఫలమైంది

en: failed to stat the RADOS pool '%s'
te: RADOS పూల్ '%s' గణాంకం విఫలమైంది

en: failed to store %lld to %s
te: %lld ను %s కు నిల్వవుంచుటకు విఫలమైంది

en: failed to take screenshot
te: స్క్రీన్‌షాట్ తీయుటలో విఫలమైంది

en: failed to truncate %s
te: %s ట్రంకేట్ కు విఫలమైంది

en: failed to undefine interface %s: %s%s%s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s అన్‌డిఫైన్ చేయుటలో విఫలమైంది: %s%s%s

en: failed to unmark network %s as autostarted
te: నెట్వర్కు %s ను స్వయంచాలకంగాప్రారంభికగా గుర్తుంచకపోవుటలో విఫలం

en: failed to unmark pool %s as autostarted
te: పూల్ %s అనునది స్వయంచాలకప్రారంభంలాగా గుర్తుతీయుటలో విఫలమైంది

en: failed to validate SSH host key: %s
te: SSH అతిధేయ కీ నిర్థారించుటకు విఫలమైంది: %s

en: failed to wait on condition
te: నియమముపై వేచివుండుటకు విఫలమైంది

en: failed to wake up polling thread
te: పోలింగ్ త్రెడ్ ను మేల్కొలుపుటలో విఫలమైంది

en: failed to wakeup migration tunnel
te: మైగ్రేషన్ టన్నెల్ వేకప్‌కు విఫలమైంది

en: failed to write configuration file
te: ఆకృతీకరణ ఫైలును రాయటంలో విఫలమైంది

en: failed to write configuration file: %s
te: ఆకృతీకరణ ఫైలును రాయటంలో వైఫల్యం: %s

en: failed to write header to domain save file '%s'
te: డొమైన్ దాచు ఫైల్ '%s' కు హెడర్ వ్రాయుటకు విఫలమైంది

en: failed to write known_host file '%s': %s
te: known_host ఫైలు '%s' వ్రాయుటకు విఫలమైంది: %s

en: failed to write the log file
te: లాగ్ దస్త్రం కు వ్రాయుటలో విఫలమైంది

en: failed to write to profile
te: ప్రొఫైల్‌కు వ్రాయుటకు విఫలమైంది

en: failed writing to file '%s'
te: ఫైలు '%s'కు వ్రాయుటలో విఫలమైంది

en: fatal signal %d
te: ఫాటల్ సంకేతం %d

en: fd and fdset must be valid
te: fd మరియు fdset తప్పకుండా చెల్లునది కావాలి

en: fd must be valid
te: fd తప్పకుండా చెల్లునది కావాలి

en: file
te: ఫైలు

en: file %s does not exist
te: ఫైల్ %s లేదు

en: file '%s' for disk '%s' requires use of external snapshot mode
te: డిస్కు '%2s' కొరకు ఫైల్ '%1s' కు బహిర్గత స్నాప్‌షాట్ రీతి వినియోగం అవసరం

en: file containing XML CPU descriptions
te: XML CPU వివరణలను కలిగివున్న ఫైలు

en: file containing an XML CPU description
te: XML CPU వివరణను కలిగివున్న ఫైలు

en: file containing an XML description of the device
te: పరికరము యొక్క XML వివరణను కలిగివుండే దస్త్రము

en: file containing an XML domain description
te: దస్త్రం ఒక XML డొమైన్ వివరణ ను కలిగి ఉంది

en: file containing an XML interface description
te: XML యింటర్ఫేస్ వివరణను కలిగివుండే దస్త్రము

en: file containing an XML network description
te: దస్త్రం XML నెట్వర్కు వివరణను కలిగిఉంది

en: file containing an XML network filter description
te: XML నెట్వర్కు ఫిల్టర్ వివరణ కలిగివున్న ఫైలు

en: file containing an XML pool description
te: XML పూల్ వివరణను ఫైలు కలిగి ఉంది

en: file containing an XML vol description
te: XML vol వివరణను కలిగివున్న పైలు

en: file containing secret attributes in XML
te: XML నందు రక్షణ యాట్రిబ్యూట్లను కలిగివుండు దస్త్రము

en: file format type raw,bochs,qcow,qcow2,qed,vmdk
te: ఫైల్ ఫార్మాట్ రకం raw,bochs,qcow,qcow2,qed,vmdk

en: filename containing updated XML for the target
te: లక్ష్యము కొరకు నవీకృత XML కలిగివున్న ఫైలుపేరు

en: filesystem is not of type 'template' or 'mount'
te: దస్త్రవ్యవస్థ 'template' లేదా 'mount' రకము కాదు

en: filter '%s' learning value '%s' invalid.
te: ఫిల్టర్ '%s' లెర్నింగ్ విలువ '%s' చెల్లనిది.

en: filter by disk-only snapshots
te: డిస్కు-మాత్రమే స్నాప్‌షాట్లచే వడపోత

en: filter by external snapshots
te: బాహ్య స్నాప్‌షాట్లచే వడపోత

en: filter by internal snapshots
te: అంతర్గత స్నాప్‌షాట్లచే వడపోత

en: filter by snapshots taken while active (system checkpoints)
te: క్రియాశీంగా వున్నప్పుడు తీసుకొన్న స్నాప్‌షాట్లచే వడపోయి (వ్యవస్థ చెక్‌పాయింట్లు)

en: filter by snapshots taken while inactive
te: క్రియాహీనంగా వున్నప్పుడు తీసుకొన్న స్నాప్‌షాట్లచే వడపోయి

en: filter has no name
te: ఫిల్టర్ ఏ పేరు కలిగిలేదు

en: filter with same UUID but different name ('%s') already exists
te: అదే UUID తో ఫిల్టర్ అయితే వేరే పేరు ('%s') యిప్పటికే వుంది

en: filter would introduce a loop
te: ఫిల్టర్ వలన లూప్ రావచ్చు

en: filters not supported on interfaces of type %s
te: %s రకం యొక్క ఇంటర్ఫేసెస్ పైన వడపోతలు తోడ్పాటునీయవు

en: find parent of current snapshot
te: ప్రస్తుత స్నాప్‌షాట్ యొక్క పేరెంట్ కనుగొను

en: find parent of snapshot name
te: స్నాప్‌షాట్ పేరు యొక్క పేరెంట్ కనుగొను

en: find potential storage pool sources
te: శక్తివంతమైన నిల్వ పూల్ మూలములు

en: flags parameter must be VIR_MEMORY_VIRTUAL or VIR_MEMORY_PHYSICAL
te: ఫ్లాగ్సు పారామితి తప్పక VIR_MEMORY_VIRTUAL లేదా VIR_MEMORY_PHYSICAL కావాలి

en: floor attribute is supported only for interfaces of type network
te: నెట్వర్కు రకం యొక్క యింటర్ఫేసుల కొరకు మాత్రమే ఫ్లోర్ యాట్రిబ్యూట్ తోడ్పాటునిచ్చును

en: floor attribute isn't supported for network's bandwidth yet
te: నెట్వర్కు యొక్క బాండ్‌విడ్త్ కొరకు యింకా ఫ్లోర్ యాట్రిబ్యూట్ తోడ్పాటులేదు

en: forbidden characters in 'compat' attribute
te: 'compat' యాట్రిబ్యూట్ నందు దాచివుంచిన అక్షరాలు

en: force console connection (disconnect already connected sessions)
te: కన్సోల్ అనుసంధానం బలవంతంచేయి (ఇప్పటికే అనుసంధానమైన సెషన్లు తీసివేయి)

en: force device update
te: పరికర నవీకరణ బలవంతంచేయి

en: force fresh boot by discarding any managed save
te: నిర్వాహిత దాపును తప్పించుట ద్వారా బలవంతంగా తాజా బూట్‌ చేయి

en: force media changing
te: మాధ్యమం మార్చుట బలవతంచేయి

en: force migration even if it may be unsafe
te: ఒకవేళ యిది సృరక్షితం కానప్పటికీ బలవంతంగా మైగ్రేషన్ చేయి

en: forcefully stop a physical host interface.
te: భౌతిక అతిధేయ ఇంటర్ఫేస్ బలవంతంగా ఆపు.

en: format features only available with qcow2
te: ఫార్మాట్ విశేషణాలు qcow2 తో మాత్రమే అందుబాటులోవుంటుంది

en: format for underlying storage
te: అండర్‌లేయింగ్ నిల్వకు ఫార్మాట్

en: format of backing volume if taking a snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ తీసుకుంటుంటే బాకింగ్ వాల్యూమ్ ఫార్మాట్

en: formatter for %s %s reported error
te: %s %s కొరకు ఫార్మేటర్ దోషమును నివేదించెను

en: forward interface entries cannot be modified, only added or deleted
te: ఫార్వార్డ్ ఇంటర్ఫేస్ ప్రవేశాలు సవరించలేము, జతచేసిన లేదా తొలగించినవి మాత్రమే

en: found no rbd hosts in CEPH_ARGS '%s'
te: CEPH_ARGS '%s' నందు rbd అతిధేయాలు కనుగొనలేదు

en: from snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ నుండి

en: fs driver %s is not supported
te: fs డ్రైవర్ %s తోడ్పాటులేదు

en: fs format %s is not supported
te: fs ఫార్మాట్ %s తోడ్పాటులేదు

en: fseek failed
te: fseek  విఫలమైంది

en: fully-qualified path of disk
te: డిస్కు ఫుల్లీ-క్వాలిఫైడ్ పాత్

en: fuse_loop failed
te: fuse_loop విఫలమైంది

en: get active job information for the specified disk
te: తెలిపిన డిస్కు కొరకు క్రియాశీల జాబ్ సమాచారం పొందుము

en: get device block stats for a domain
te: డొమైన్ కు పరికరం నిరోధక గణాంకాలను పొందుము

en: get inactive rather than running configuration
te: నడుస్తున్న దాని కన్నా క్రియాహీన ఆకృతీకరణ పొందు

en: get link state of a virtual interface
te: వర్చ్యువల్ ఇంటర్ఫేస్ లింకు స్థితి పొందు

en: get maximum count of vcpus
te: vcpus యొక్క గరిష్ట లెక్కను పొందుము

en: get memory statistics for a domain
te: డొమైన్ కొరకు మెమొరీ గణాంకాలను పొందుము

en: get network interface stats for a domain
te: డొమైన్ కొరకు నెట్వర్కు ఇంటర్‌ఫేస్ స్టాట్సు ను పొందుము

en: get number of currently active vcpus
te: ప్రస్తుతం క్రియాశీలంగా వున్న vcpus యొక్క సంఖ్యను పొందు

en: get value according to current domain state
te: ప్రస్తుత డొమైన్ స్థితికు అనుగుణంగా విలువ పొందు

en: get value from running domain
te: నడుస్తున్న డొమైన్ నుండి విలువ పొందు

en: get value to be used on next boot
te: తరువాతి బూట్ పైన వుపయోగించుటకు విలువ పొందు

en: get/set compression cache size
te: కుదింపు క్యాచీ పరిమాణం పొందు/అమర్చు

en: get/set current scheduler info
te: ప్రస్తుత ప్రణాళిక సమాచారం get/set

en: get/set parameters of a virtual interface
te: వర్చ్యువల్ ఇంటర్ఫేస్ యొక్క పారామితులు పొందు/అమర్చు

en: get/set value from running domain
te: నడుస్తున్న డొమైన్ నుండి get/set విలువ

en: get/set value to be used on next boot
te: get/set విలువ తరువాతి బూట్ పైన వుపయోగించాలి

en: getting time of day
te: రోజు యొక్క సమయాన్ని పొందుతోంది

en: given uuid does not match XML uuid
te: ఇచ్చిన uuid అనునది XML uuid తో పోలుటలేదు

en: got unexpected RPC call prog %d vers %d proc %d type %d
te: అనుకోని RPC కాల్ prog %d vers %d proc %d type %d పొందినది

en: got unknown HTTP error code %d
te: తెలియని HTTP దోష కోడు %dను పొందాను

en: gracefully shutdown a domain
te: విజయవంతంగా ఒక క్షేతాన్ని ముయ్యి

en: graphics URI to be used for seamless graphics migration
te: నిరంతర గ్రాఫిక్స్ మైగ్రేషన్ కొరకు గ్రాఫిక్స్ URI వుపయోగించాలి

en: graphics listen type must be specified
te: గ్రాఫిక్స్ లిజన్ రకం తప్పక తెలుపవలెను

en: guest agent reports less cpu than requested
te: అభ్యర్ధించిన దాని కన్నా అతిథి ఏజెంట్ తక్కువ cpu నివేదించెను

en: guest agent timeout '%d' is less than the minimum '%d'
te: అతిథి ఏజెంట్ గడువుముగింపు '%d' అనునది కనిష్ట '%d' కన్నా తక్కువగా వుంది

en: guest failed to start: %s
te: అతిథి ప్రారంభించుటలో విఫలమైంది: %s

en: guest unexpectedly quit
te: అతిథి అనుకోకుండా నిష్క్రమించెను

en: guest unexpectedly quit during hotplug
te: హాట్‌ప్లగ్ నందు అతిథి అనుకోకుండా నిష్క్రమించెను

en: guest-get-vcpus reply was missing return data
te: guest-get-vcpus ప్రత్యుత్తరంనందు రిటర్న్ దత్తాంశం దొరకలేదు

en: guestfwd channel does not define a target address
te: guestfwd ఛానల్ లక్ష్యపు చిరునామాను నిర్వచించుటలేదు

en: guestfwd channel does not define a target port
te: guestfwd ఛానల్ లక్ష్యపు పోర్టును నిర్వచించుటలేదు

en: guestfwd channel only supports IPv4 addresses
te: guestfwd ఛానల్ IPv4 చిరునామాలను మాత్రమే మద్దతించును

en: halt domain after snapshot is created
te: స్నాప్‌షాట్ సృష్టించనతరువాత డొమైన్‌ను ఆపివుంచు

en: hash lookup resulted in NULL pointer
te: హాష్ లుకప్ అనునది NULL పాయింటర్‌గా వచ్చెను

en: host CPU vendor does not match required CPU vendor %s
te: అతిధేయ CPU అమ్మకందారు కావలిసిన CPU అమ్మకందారు %s తో పోలుటలేదు

en: host USB device already exists
te: అతిధేయ USB పరికరం యిప్పటికే వుంది

en: host cpu counting not implemented on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన అతిధేయ cpu లెక్క యింప్లిమెంట్ కాలేదు

en: host cpu number(s) to set, or omit option to query
te: అమర్చుటకు అతిధేయ cpu సంఖ్య(లు), లేదా క్వరీ చేయుటకు వదలవలసిన ఐచ్చికం

en: host device already exists
te: అతిధేయ పరికరం యిప్పటికే వుంది

en: host pci device %.4x:%.2x:%.2x.%.1x not found
te: హోస్టు pci పరికరము %.4x:%.2x:%.2x.%.1x కనుగొనబడలేదు

en: host reports map buffer length exceeds maximum: %d > %d
te: హోస్టు నివేదికల మాప్ బఫర్ పొడవు గరిష్టమును మించుతుంది: %d > %d

en: host reports too many vCPUs: %d > %d
te: హోస్టు నివేదికలు చాలా యెక్కువ vCPUs: %d > %d

en: host usb device %03d.%03d not found
te: హోస్ట్ usb పరికరము %03d.%03d కనబడలేదు

en: host usb device vendor=0x%.4x product=0x%.4x not found
te: అతిధేయ usb పరికరం అమ్మకందారి=0x%.4x ఉత్పత్తి=0x%.4x కనబడలేదు

en: host-certificates mode needs exactly three certificates
te: అతిధేయి-ధృవీకరణపత్రాల రీతికి ఖచ్చితంగా మూడు ధృవీకరణపత్రాలు కావలెను

en: hostdev %s not found
te: hostdev %s కనబడలేదు

en: hostdev mode '%s' not supported
te: hostdev రీతి '%s' మద్దతిచ్చునది కాదు

en: hostdev networking type not supported
te: hostdev నెట్వర్కింగ్ రకం తోడ్పాటులేదు

en: hostdev subsys type '%s' not supported
te: hostdev వుపవ్యవస్థ రకము '%s' మద్దతిచ్చునది కాదు

en: hostname must be specified for netfs sources
te: netfs మూలాల కొరకు అతిధేయపేరు తప్పక తెలుపాలి

en: hostname on destination resolved to localhost, but migration requires an FQDN
te: గమ్యము పైని అతిధేయపేరు స్థానికఅతిధేయకు పరిష్కరించబడెను, అయితే మైగ్రేషన్‌కు వొక FQDN అవసరం

en: hub type %s not supported
te: హబ్ రకం %s తోడ్పాటునీయదు

en: hypervisor connection URI
te: అధిప్రతి అనుసంధానం URI

en: hypervisor lacks deviceboot feature
te: deviceboot విశేషణం లేని hypervisor

en: iSCSI storage pool does not support volume creation
te: iSCSI నిల్వ పూల్ అనునది వాల్యూమ్ సృష్టీకరణను తోడ్పాటునీయలేదు

en: iSCSI storage pool does not support volume deletion
te: iSCSI నిల్వ పూల్ వాల్యూమ్ తొలగింపుకు తోడ్పాటునీయదు

en: iSCSI storage pool does not support volume wiping
te: iSCSI నిల్వ పూల్ అనునది వాల్యూమ్ చెరిపివేతను తోడ్పాటునీయలేదు

en: iSCSI usage specified, but target is missing
te: iSCSI వాడుక తెలుపబడింది, అయితే లక్ష్యము దొరకలేదు

en: idle
te: మార్పులేక

en: idle:
te: ఊరకనే:

en: ifkey "%s" has no req
te: ifkey "%s" అనునది req లేదు

en: ignoring debug level %d out of range [%d-%d]
te: విస్మరించు డీబగ్ స్థాయి %d విస్తృతి [%d-%d] దాటింది

en: image magic is incorrect
te: ప్రతిబింబము మాజిక్ సరికానిది

en: image version is not supported (%d > %d)
te: ప్రతిబింబము వర్షన్ మద్దతీయుట లేదు (%d > %d)

en: in shutdown
te: మూసివేయటంలో

en: inaccessible
te: వాడుకొనలేని

en: inaccessible backing store volume %s
te: యాక్సిస్ చేయలేని బ్యాకింగ్ స్టోర్ వాల్యూము %s

en: inactive
te: క్రియాహీనం

en: include security sensitive information in XML dump
te: XML డంప్‌నందు రక్షణ సున్నితమైన సమాచారమును చేర్చుతుంది

en: includes the password into the connection URI if available
te: అందుబాటులోవుంటే అనుసంధానం URI నకు సంకేతపదం చేర్చును

en: incomplete reply %s
te: అంసపూర్తి ప్రత్యుత్తరము %s

en: incomplete return information
te: అసంపూర్ణ తిప్పియిచ్చు సమాచారం

en: incomplete save header in '%s'
te: '%s' నందు అసంపూర్తి దాయు పీఠిక

en: incorrect boot order '%s', expecting positive integer
te: చెల్లని బూట్ క్రమం '%s', ధన పూర్ణాంకం కావలసి వుంది

en: info balloon reply was missing balloon data
te: info balloon ప్రత్యుత్తరము balloon డాటాను తప్పిపోవుచున్నది

en: info migration reply was missing return status
te: info వలసీకరణ ప్రత్యుత్తరము తిప్పియిచ్చు స్థితిని కోల్పోయింది

en: info on current snapshot
te: ప్రస్తుత స్నాప్‌షాట్ పైన సమాచారం

en: init binary must be specified
te: init బైనరీ తప్పక తెలుపాలి

en: initial allocation size, as scaled integer (default bytes)
te: ప్రాధమిక కెటాయింపు పరిమాణం, స్కేల్డ్ పూర్ణాంకం వలె (అప్రమేయ బైట్లు)

en: input too large: %d * %d
te: ఇన్పుట్ మరీ పెద్దది: %d * %d

en: input too large: %u * %u
te: ఇన్పుట్ మరీ పెద్దది: %u * %u

en: interface '%s' failing; reopening
te: ఇంటర్ఫేస్ '%s' విఫలమైంది; తిరిగితెరుస్తోంది

en: interface (%s: %s) not found
te: ఇంటర్ఫేస్ (%s: %s) కనబడలేదు

en: interface device (MAC Address)
te: ఇంటర్ఫేస్ పరికరం (MAC చిరునామా)

en: interface has no name
te: ఇంటర్ఫేస్ యెటువంటి నామము కలిగిలేదు

en: interface has unsupported type '%s'
te: ఇంటర్ఫేస్ మద్దతీయని రకమును కలిగివుంది '%s'

en: interface information in XML
te: XMLనందు యింటర్ఫేస్ సమాచారము

en: interface mac
te: ఇంటర్ఫేస్ mac

en: interface misses the type attribute
te: యింటర్ఫేస్ టైప్ యాట్రిబ్యూట్‌ను వదిలివేసింది

en: interface mtu value is improper
te: ఇంటర్ఫేస్ mtu విలువ సరైనదికాదు

en: interface name
te: ఇంటర్ఫేస్ నామము

en: interface name %s does not fit into buffer
te: ఇంటర్ఫేస్ పేరు %s బఫర్‌ నందు అమరలేదు

en: interface name or MAC address
te: ఇంటర్ఫేస్ నామము లేదా MAC చిరునామా

en: interface script execution not supported by this driver
te: ఈ డ్రైవర్ చేత ఇంటర్ఫేస్ స్క్రిప్ట్ నిర్వర్తనం తోడ్పాటులేదు

en: interface stats not implemented on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన ఇంటర్ఫేస్ గణాంకాలు ఇంప్లిమెంట్ కాలేదు

en: internal
te: అంతర్గత

en: internal error
te: అంతర్గత దోషం

en: internal error: %s
te: అంతర్గత దోషం: %s

en: internal error: bad options in command: '%s'
te: అంతర్గత దోషం: ఆదేశం నందు చెడ్డ ఐచ్చికాలు: '%s'

en: internal networking type not supported
te: అంతర్గత నెట్వర్కింగు రకము మద్దతించబడదు

en: internal snapshot for disk %s unsupported for storage type %s
te: డిస్కు %s కొరకు అంతర్గత స్నాప్‌షాట్ అనునది నిల్వ రకం %s కొరకు తోడ్పాటునీయదు

en: invalid "trunk='%s'" in <vlan> - must be yes or no
te: చెల్లని "trunk='%s'" <vlan> నందు - తప్పక yes లేదా no

en: invalid "trunk='%s'" in <vlan> - trunk='yes' is required for more than one vlan tag
te: చెల్లని "trunk='%s'" <vlan> నందు - ఒకటి కన్నా యెక్కువ vlan టాగ్ కొరకు trunk='yes' అవసరం

en: invalid '=' after option --%s
te: ఐచ్చికం --%s తరువాత చెల్లని '='

en: invalid <address> element found in <forward> of network %s
te: చెల్లని <address> మూలకం నెట్వర్కు %s యొక్క <forward> నందు కనుగొంది

en: invalid <host> element found in <dns> of network %s
te: చెల్లని <host> మూలకం నెట్వర్కు %s యొక్క <dns> నందు కనబడింది

en: invalid <interface> element found in <forward> of network %s
te: చెల్లని <interface> మూలకం నెట్వర్కు %s యొక్క <forward> నందు కనుగొంది

en: invalid <nat> element found in <forward> of network %s
te: చెల్లని <nat> మూలకం నెట్వర్కు %s యొక్క <forward> నందు కనుగొంది

en: invalid <pf> element found in <forward> of network %s
te: చెల్లని <pf> మూలకం నెట్వర్కు %s యొక్క <forward> నందు కనుగొంది

en: invalid <port> element found in <forward> of network %s
te: నెట్వర్కు %s యొక్క <forward> నందు చెల్లని <port> మూలకం కనబడెను

en: invalid <srv> element found in <dns> of network %s
te: చెల్లని <srv> మూలకం నెట్వర్కు %s యొక్క <dns> నందు కనబడింది

en: invalid <txt> element found in <dns> of network %s
te: చెల్లని <txt> మూలకం <dns> నందు నెట్వర్కు %s నందు కనుగొన్నది

en: invalid HyperV spinlock retry count
te: చెల్లని HyperV స్పిన్‌లాక్ పునఃప్రయత్న లెక్క

en: invalid MAC address
te: సరికాని MAC చిరునామా

en: invalid MAC address: %s
te: సరికాని MAC చిరునామా: %s

en: invalid PCI bus ID supplied for '%s'
te: సరికాని PCI బస్ ID '%s' కొరకు అందివ్వబడింది

en: invalid PCI domain ID supplied for '%s'
te: చెల్లని PCI డొమైన్ ID '%s' కొరకు అందివ్వబడింది

en: invalid PCI function ID supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు చెల్లని PCI ప్రమేయ ID అందివ్వబడింది

en: invalid PCI product ID supplied for '%s'
te: చెల్లని PCI ఉత్పత్తి ID '%s' కొరకు అందివ్వబడింది

en: invalid PCI slot ID supplied for '%s'
te: చెల్లని PCI స్లాట్ ID '%s' కొరకు అందివ్వబడింది

en: invalid PCI vendor ID supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు చెల్లని PCI అమ్మకందారి ID అందివ్వబడింది

en: invalid RNG rate bytes value
te: చెల్లని RNG రేట్ బైట్స్ విలువ

en: invalid RNG rate period value
te: చెల్లని RNG రేట్ పీరియడ్ విలువ

en: invalid SCSI LUN ID supplied for '%s'
te: చెల్లని SCSI LUN ID అనునది '%s' కొరకు అందివ్వబడింది

en: invalid SCSI bus ID supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు చెల్లని SCSI బస్ ID అందివ్వబడింది

en: invalid SCSI host ID supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు చెల్లని SCSI హోస్టు ID అందివ్వబడింది

en: invalid SCSI target ID supplied for '%s'
te: చెల్లని SCSI లక్ష్యపు ID '%s' కొరకు అందివ్వబడింది

en: invalid USB bus number supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు చెల్లని USB బస్ సంఖ్య అందివ్వబడలేదు

en: invalid USB device number supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు చెల్లని USB పరికర సంఖ్య అందివ్వబడింది

en: invalid USB interface class supplied for '%s'
te: చెల్లని USB యింటర్ఫేస్ క్లాస్ '%s' కొరకు అందివ్వబడింది

en: invalid USB interface number supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు చెల్లని USB ఇంటర్ఫేస్ సంఖ్య అందివ్వబడింది

en: invalid USB interface protocol supplied for '%s'
te: చెల్లని USB యింటర్ఫేస్ ప్రోటోకాల్ '%s' కొరకు అందివ్వబడింది

en: invalid USB interface subclass supplied for '%s'
te: చెల్లని USB ఇంటర్ఫేస్ వుపతరగతి '%s' కొరకు అందివ్వబడింది

en: invalid USB product ID supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు చెల్లని USB వుత్పత్తి ID అందివ్వబడింది

en: invalid USB vendor ID supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు చెల్లని USB అమ్మకందారి ID అందివ్వబడింది

en: invalid UUID
te: చెల్లని హోస్ట్ UUID: %s

en: invalid VM definition
te: చెల్లని VM నిర్వచనం

en: invalid XML length: %d
te: చెల్లని XML పొడవు: %d

en: invalid argument
te: చెల్లని ఆర్గుమెంట్

en: invalid argument supplied
te: చెల్లని ఆర్గుమెంట్ అందివ్వబడింది

en: invalid argument: %s
te: చెల్లని ఆర్గుమెంట్: %s

en: invalid base64 in '%s'
te: '%s' నందు చెల్లని base64

en: invalid catchup limit
te: చెల్లని క్యాచప్ పరిమితి

en: invalid catchup slew
te: చెల్లని క్యాచప్ స్లు

en: invalid catchup threshold
te: చెల్లని క్యాచప్ త్రెష్‌హోల్డ్

en: invalid cipher size for TLS session
te: TLS సెషన్‌కొరకు సరికాని సైఫర్ పరిమాణము

en: invalid configuration in <vlan> - "trunk='no'" is not allowed with a native vlan id
te: <vlan> నందు చెల్లని ఆకృతీకరణ - "trunk='no'" అనునది స్వాభావిక vlan ఐడితో అనుమతించబడదు

en: invalid connection pointer in
te: సరికాని అనుసంధాన కేంద్రం

en: invalid connection pointer in %s
te: %sలో సరికాని అనుసంధాన కేంద్రం

en: invalid device name '%s'
te: చెల్లని పరికరం పేరు '%s'

en: invalid domain pointer in
te: సరికాని క్షేత్ర కేంద్రం

en: invalid domain pointer in %s
te: %s యందు సరికాని క్షేత్ర కేంద్రం

en: invalid domain state '%s'
te: చెల్లని డొమైన్ స్థితి '%s'

en: invalid domain state reason '%s'
te: తెలియని డొమైన్ స్థితి కారణం '%s'

en: invalid domain state: %d
te: చెల్లని డొమైన్ స్థితి: %d

en: invalid domain type %s
te: చెల్లని డొమైన్ రకము %s

en: invalid failure action: '%s'
te: చెల్లని వైఫల్య చర్య: '%s'

en: invalid fd %d for %s
te: fd %d చెల్లనిది %s కొరకు

en: invalid flag
te: చెల్లని ఫ్లాగ్

en: invalid flag combination: (0x%x)
te: చెల్లని ఫ్లాగ్ సంయోజనం: (0x%x)

en: invalid geometry settings (cyls)
te: చెల్లని భౌగోళిక అమర్పులు (cyls)

en: invalid geometry settings (heads)
te: చెల్లని భౌగోళిక అమర్పులు (heads)

en: invalid geometry settings (secs)
te: చెల్లని భౌగోళిక అమర్పులు (secs)

en: invalid host UUID: %s
te: చెల్లని హోస్ట్ UUID: %s

en: invalid interface name %s
te: చెల్లని యింటర్ఫేస్ నామము %s

en: invalid interface pointer in
te: దీనిలో చెల్లని యింటర్ఫేస్ సూచకి

en: invalid interface pointer in %s
te: %sలో చెల్లని యింటర్ఫేస్ సూచకి

en: invalid iommuGroup number attribute '%s'
te: చెల్లని iommuGroup సంఖ్య ఏట్రిబ్యూట్ '%s'

en: invalid keycode: '%s'
te: చెల్లని కీకోడ్: '%s'

en: invalid length for new profile
te: కొత్త ప్రొఫైల్ కొరకు చెల్లని పొడవు

en: invalid link state '%s'
te: చెల్లని లింకు స్థితి '%s'

en: invalid logical block size '%s'
te: చెల్లని లాజికల్ నిరోధక పరిమాణం '%s'

en: invalid mode
te: చెల్లని రీతి

en: invalid name '%s' for iSCSI disk
te: చెల్లని పేరు '%s' iSCSI డిస్కు కొరకు

en: invalid netfs path (ends in /): %s
te: చెల్లని netfs పాత్ (/ తో ముగియును): %s

en: invalid netfs path (no /): %s
te: సరికాని netfs పాత్ (no /): %s

en: invalid network pointer in
te: సరికాని నెట్వర్కు సూచిక ఉంది

en: invalid network pointer in %s
te: %sలో సరికాని నెట్వర్కు సూచిక

en: invalid network type supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు అందివ్వబడిన చెల్లని నెట్వర్కు రకము

en: invalid node cpu active value
te: చెల్లని నోడ్ cpu క్రియాశీల విలువ

en: invalid node cpu cores value
te: చెల్లని నోడ్ cpu కోర్స్ విలువ

en: invalid node cpu mhz value
te: చెల్లని నోడ్ cpu mhz విలువ

en: invalid node cpu nodes value
te: చెల్లని నోడ్ cpu నోడ్స్ విలువ

en: invalid node cpu sockets value
te: చెల్లని నోడ్ cpu సాకెట్స్ విలువ

en: invalid node cpu threads value
te: చెల్లని నోడ్ cpu త్రెడ్స్ విలువ

en: invalid node device pointer
te: చెల్లని నోడ్ పరికరము సూచి

en: invalid node device pointer in %s
te: %sనందు చెల్లని నోడ్ పరికరము సూచి

en: invalid node memory value
te: చెల్లని నోడ్ cpu మెమొరీ విలువ

en: invalid path %s not assigned to domain
te: డొమైన్‌కు చెల్లని పాత్ %s అప్పగించలేదు

en: invalid path '%s'
te: చెల్లని పాత్ '%s'

en: invalid path, '%s' is not a known interface
te: సరికాని పాత్, '%s' అనునది తెలిసిన ఇంటర్‌ఫేస్ కాదు

en: invalid path: %s
te: సరికాని పాత్: %s

en: invalid physical block size '%s'
te: చెల్లని భౌతిక నిరోధక పరిమాణం '%s'

en: invalid pid
te: సరికాని pid

en: invalid protocol argument: %d
te: చెల్లని ప్రొటోకాల్ ఆర్గుమెంట్: %d

en: invalid removable media size supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు అందివ్వబడిన చెల్లని తొలగించదగు మాధ్యమం పరిమాణము

en: invalid scale %llu
te: చెల్లని స్కేల్ %llu

en: invalid scheduler option: %s
te: చెల్లని ప్రణాళకి ఐచ్చికం: %s

en: invalid secret type %s
te: చెల్లని సీక్రెట్ రకం %s

en: invalid secret type '%s'
te: చెల్లని సీక్రెట్ రకం '%s'

en: invalid security relabel value %s
te: చెల్లని రక్షణ రిలేబుల్ విలువ %s

en: invalid size supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు యెటువంటి పరిమాణము అందివ్వబడలేదు

en: invalid snapshot name '%s': name can't contain '/'
te: చెల్లని స్నాప్‌షాట్ పేరు '%s': పేరు '/' ను కలిగివుండలేదు

en: invalid snapshot name '%s': name can't start with '.'
te: చెల్లని స్నాప్‌షాట్ పేరు '%s': పేరు '.' తో ప్రారంభం కాలేదు

en: invalid statistics collection period
te: చెల్లని గణాంకాల సంపుటి వ్యవధి

en: invalid storage pool pointer in
te: చెల్లని నిల్వ పూల్ సూచకి వుంది

en: invalid storage pool pointer in %s
te: %sనందు చెల్లని నిల్వ పూల్ సూచకి

en: invalid storage volume pointer in
te: చెల్లని నిల్వ వాల్యూమ్ సూచకివుంది

en: invalid storage volume pointer in %s
te: %sనందు చెల్లని నిల్వ వాల్యూమ్ సూచకి

en: invalid stream pointer
te: చెల్లని స్ట్రీమ్ సూచకి

en: invalid stream pointer in %s
te: %s నందు చెల్లని స్ట్రీమ్ సూచకి

en: invalid timer frequency
te: చెల్లని సమయపాలకి విధానం

en: invalid tlsPort number: %s
te: చెల్లని tlsPort సంఖ్య: %s

en: invalid translation value '%s'
te: చెల్లని అనువాద విలువ '%s'

en: invalid type '%s' for parameter '%s', expected '%s'
te: చెల్లని రకం '%s' పారామితి '%s' కొరకు, కావలసింది '%s'

en: invalid use of command API
te: ఆదేశం API యొక్క చెల్లని వినియోగం

en: invalid use with no flags
te: ఫ్లాగ్స్ లేకుండా చెల్లని వుపయోగం

en: invalid uuid %s
te: చెల్లని uuid %s

en: invalid value %d
te: చెల్లని విలువ %d

en: invalid value for disable_s3 parameter: '%s'
te: disable_s3 పారామితి కొరకు చెల్లని విలువ: '%s'

en: invalid value for disable_s4 parameter: '%s'
te: disable_s4 పారామితి కొరకు చెల్లని విలువ: '%s'

en: invalid value for rebootTimeout, must be in range [-1,65535]
te: reboot Timeout కు చెల్లని విలువ, విస్తృతి తప్పక [-1,65535] మధ్యన వుండాలి

en: invalid value of 'ephemeral'
te: 'ephemeral' యొక్క చెల్లని విలువ

en: invalid value of 'private'
te: 'private' యొక్క చెల్లని విలువ

en: invalid value of state argument for HyperV Enlightenment feature '%s'
te: HyperV ఎన్‌లైట్మెంట్ విశేషణం '%s' కొరకు స్థితి ఆర్గుమెంట్ యొక్క చెల్లని విలువ

en: invalid watchdog action
te: చెల్లని watchdog చర్య

en: ipset name contains invalid characters
te: ipset పేరు చెల్లని అక్షరాలు కలిగివుంది

en: ipset name is too long
te: ipset పేరు మరీ పొడవైనది

en: is not active
te: క్రియాశీలంగా లేదు

en: iscsi pool only supports 'chap' auth type
te: iscsi పూల్ 'chap' auth రకం మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: job
te: పని

en: keepalive interval %d too large
te: keepalive విరామం %d మరీ పెద్దది

en: keepalive interval already set
te: keepalive విరామం ఇప్పటికే అమర్చబడెను

en: keyboard interactive authentication failed: %s
te: కీబోర్డ్ ఇంటరాక్టివ్ ధృవీకరణ విఫలమైంది: %s

en: keycode %zu is invalid: 0x%X
te: కీకోడ్ %zu చెల్లనిది: 0x%X

en: known hosts file '%s' does not exist
te: తెలిసిన అతిధేయాల ఫైలు '%s' లేదు

en: label overrides require relabeling to be enabled at the domain level
te: డొమైన్ స్థాయి వద్ద చేతనంచేయుటకు లేబుల్ వోవర్‌రైడ్‌కు రీలేబులింగ్ అవసరం

en: lease file write failed
te: లీజ్ ఫైల్ వ్రాయుట విఫలమైంది

en: leave the guest paused after creation
te: సృష్టించిన తరువాత అతిథిని నిలిపివుంచు

en: length of metadata out of range
te: మెటాడాటా యొక్క పొడవు స్థాయిమించినది

en: libhal_ctx_init failed, haldaemon is probably not running
te: libhal_ctx_init విఫలమైంది, haldaemon బహుశా నడుచుటలేదు

en: libhal_ctx_new returned NULL
te: libhal_ctx_new అనునది NULL తిప్పియిచ్చింది

en: libhal_ctx_set_dbus_connection failed
te: libhal_ctx_set_dbus_connection విఫలమైంది

en: libhal_get_all_devices failed
te: libhal_get_all_devices విఫలమైంది

en: libnl was not available at build time
te: libnl అనునది బుల్డ్ సమయం వద్ద అందుబాటులోలేదు

en: library call %s failed, possibly not supported
te: %s library కాల్ విఫలమైంది, సాధ్యమైంనంతవరకూ మద్దతివ్వక పోవచ్చు

en: library call failed, possibly not supported
te: library కాల్ విఫలమైంది, సాధ్యమైంనంతవరకూ మద్దతివ్వక పోవచ్చు

en: libselinux does not support LXC contexts path
te: libselinux అనునది LXC సందర్భాల పాత్‌కు తోడ్పాటునీయదు

en: libssh2 transport support was not enabled
te: libssh2 బదిలీ తోడ్పాటు చేతనం కాలేదు

en: libvirt was built without the '%s' driver
te: libvirt అనునది '%s' డ్రైవర్ లేకుండా నిర్మించబడెను

en: libvirt was not compiled with libpcap and "
te: libvirt అనునది libpcap మరియు " తో కంపైల్ అవలేదు

en: libvirt-guests is configured not to start any guests on boot
te: బూట్ నందు ఏ అతిథులు ప్రారంభమవకుండా libvirt-అతిథులు ఆకృతీకరించబడెను

en: libvirtd quit during handshake
te: హాండ్‌షేక్ నందు libvirtd నిష్క్రమణ

en: libxenlight does not support disk driver %s
te: libxenlight అనునది డిస్కు డ్రైవర్ %s కు తోడ్పాటునివ్వదు

en: libxenlight does not support disk format %s with disk driver %s
te: libxenlight అనునది డిస్కు ఫార్మాట్ %s ను డిస్కు డ్రైవర్ %s తో తోడ్పాటునివ్వదు

en: libxenlight does not support transient disks
te: libxenlight అనునది అస్థిర డిస్కులకు తోడ్పాటునివ్వదు

en: libxenlight failed to attach disk '%s'
te: డిస్కు '%s' అనుబందించుటకు libxenlight విఫలమైంది

en: libxenlight failed to change media for disk '%s'
te: డిస్కు '%s' కొరకు మాద్యమం మార్చుటకు libxenlight విఫలమైంది

en: libxenlight failed to create new domain '%s'
te: libxenlight అనునది కొత్త '%s' డొమైన్ సృష్టించుటకు విఫలమైంది

en: libxenlight failed to detach disk '%s'
te: డిస్కు '%s' విడదీయుటకు libxenlight విఫలమైంది

en: libxenlight failed to parse UUID '%s'
te: libxenlight అనునది UUID '%s' పార్స్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: libxenlight failed to resolve security label '%s'
te: libxenlight అనునది రక్షణ లేబుల్ '%s' పరిష్కరించుటకు విఫలమైంది

en: libxenlight failed to restore domain '%s'
te: libxenlight అనునది డొమైన్ '%s' తిరిగివుంచుటలో విఫలమైంది

en: libxenlight failed to store userdata
te: వాడుకరిడాటా నిల్వవుంచుటకు libxenlight విఫలమైంది

en: libxenlight state driver is not active
te: libxenlight స్థితి డ్రైవర్ క్రియాశీలంగా లేదు

en: libxl_domain_info failed for domain '%d'
te: డొమైన్ '%d' కొరకు libxl_domain_info విఫలమైంది

en: libxl_get_physinfo_info failed
te: libxl_get_physinfo_info విఫలమైంది

en: libxml2 doesn't handle %s encoding
te: libxml2 అనునది %s ఎన్కోడింగ్ సంభాలించలేదు

en: limit list to children of current snapshot
te: ప్రస్తుత స్నాప్‌షాట్‌ చిల్డ్రన్‌కు జాబితాను పరిమితంచేయి

en: limit list to children of given snapshot
te: ఇచ్చిన స్నాప్‌షాట్ యొక్క చిల్డ్రన్‌కు జాబితాను పరిమితంచేయి

en: line %d corrupt ipaddr "%s"
te: వరుస %d పాడైనది ipaddr "%s"

en: list all domain blocks
te: అన్ని డొమైన్ నిరోధనలు జాబితాచేయి

en: list all domain virtual interfaces
te: అన్ని డొమైన్ వర్చ్యువల్ ఇంటర్ఫేసులను జాబితాచేయి

en: list devices in a tree
te: ట్రీలో పరికరాలను జాబితాచేయుము

en: list domain names only
te: డొమైన్ పేర్లను మాత్రమే జాబితాచేయి

en: list domains
te: జాబితా క్షేత్రాలు

en: list domains in other states
te: ఇతర స్థితులనందలి డొమైన్లను జాబితాచేయి

en: list domains in paused state
te: నిలిపివుంచిన స్థితినందలి డొమైన్లను జాబితాచేయి

en: list domains in running state
te: నడుస్తున్న స్థితి నందలి డొమైన్లను జాబితాచేయి

en: list domains in shutoff state
te: మూసివేసిన స్థితినందలి డొమైన్లను జాబితాచేయి

en: list domains with autostart disabled
te: స్వయంచాలకప్రారంభం అచేతనమైన డొమైన్స్ జాబితాచేయి

en: list domains with autostart enabled
te: స్వయంచాలకప్రారంభం చేతనమైన డొమైన్లను జాబితాచేయి

en: list domains with existing snapshot
te: ఇప్పటికేవున్న స్నాప్‌షాట్‌తో డొమైన్లను జాబితాచేయి

en: list domains with managed save state
te: నిర్వాహిత దాపు స్థితి వున్న డొమైన్లను జాబితాచేయి

en: list domains without a snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ లేకుండా డొమైన్లను జాబితాచేయి

en: list domains without managed save
te: నిర్వాహిత దాపు లేని డొమైన్లను జాబితాచేయి

en: list ephemeral secrets
te: ఎఫెమెరల్ రహస్యాలు జాబితాచేయి

en: list inactive & active domains
te: క్రియారహిత & క్రియాశీల క్షేత్రాల జాబితా చేయి

en: list inactive & active interfaces
te: క్రియారహిత & క్రియాశీల యింటర్ఫేసులను జాబితా చేయుము

en: list inactive & active networks
te: క్రియారహిత & క్రియాశీల నెట్వర్కులను జాబితా చేయి

en: list inactive & active pools
te: క్రియారహిత & క్రియాశీల పూల్సును జాబితా చేయి

en: list inactive domains
te: క్రియారహిత క్షేత్రాల జాబితా చెయ్యి

en: list inactive interfaces
te: క్రియారహిత యింటర్ఫేసులను జాబితాచేయుము

en: list inactive networks
te: క్రియారహిత నెట్వర్కులను జాబితా చెయ్యి

en: list inactive pools
te: క్రియారహిత పూల్సును జాబితా చెయ్యి

en: list is not closed with ]
te: జాబితా ]తో మూయబడలేదు

en: list network filters
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్స్ జాబితాచేయి

en: list networks
te: నెట్వర్కుల జాబితాచేయి

en: list networks with autostart disabled
te: స్వయంచాలకప్రారంభం అచేతనమైన నెట్వర్కులను జాబితాచేయి

en: list networks with autostart enabled
te: స్వయంచాలకప్రారంభం చేతనమైన నెట్వర్కులను జాబితాచేయి

en: list non-ephemeral secrets
te: నాన్-ఎఫెమెరల్ రహస్యాలు జాబితాచేయి

en: list non-private secrets
te: వ్యక్తిగతం-కాని రహస్యాలు జాబితాచేయి

en: list only snapshots that are not leaves (with children)
te: వదిలివెళ్ళని స్నాప్‌షాట్లు మాత్రమే జాబితా చేయి (చిల్డ్రన్‌ తో)

en: list only snapshots that have metadata that would prevent undefine
te: నిర్వచించని వాటిని నిరోధించే మెటాడాటా కలిగివున్న స్నాప్‌షాట్లను మాత్రమే జాబితాచేయి

en: list only snapshots that have no metadata managed by libvirt
te: libvirt చేత నిర్వహించిన మెటాడాటా కలిగిలేని స్నాప్‌షాట్లను మాత్రమే జాబితాచేయి

en: list only snapshots without children
te: చిల్డ్రన్ లేకుండా స్నాప్‌షాట్లు మాత్రమే జాబితాచేయి

en: list only snapshots without parents
te: పేరెంట్స్ లేకుండా స్నాప్‌షాట్లు మాత్రమే జాబితాచేయి

en: list persistent domains
te: స్థిరమైన డొమైన్లను జాబితాచేయి

en: list persistent networks
te: స్థిర నెట్వర్కులను జాబితాచేయి

en: list persistent pools
te: స్థిర పూల్స్ జాబితా

en: list physical host interfaces
te: భౌతిక హోస్టు యింటర్ఫేసులను జాబితాచేయుము

en: list pools
te: పూల్స్‍‌ను జాబితాచేయుము

en: list pools with autostart disabled
te: స్వయంచాలకప్రారంభం అచేతనమైన పూల్స్ జాబితాచేయి

en: list pools with autostart enabled
te: స్వయంచాలకప్రారంభం చేతనమైన పూల్స్ జాబితాచేయి

en: list private secrets
te: వ్యక్తిగత రహస్యాలు జాబితాచేయి

en: list secrets
te: రహస్యములను జాబితాచేయి

en: list snapshot names only
te: స్నాప్‌షాట్ పేర్లను మాత్రమే జాబితాచేయి

en: list snapshots in a tree
te: స్నాప్‌షాట్లను ట్రీ నందు జాబితాచేయి

en: list table (default)
te: జాబితా పట్టిక (అప్రమేయ)

en: list the name, rather than the full xml
te: పూర్తి xml కన్నా, పేరును జాబితా చేయి

en: list transient domains
te: అస్థిర డొమైన్లు జాబితాచేయి

en: list transient networks
te: అస్థిర నెట్వర్కులను జాబితాచేయి

en: list transient pools
te: అస్థిర పూల్స్ జాబితా

en: list uuid's only
te: uuid వి మాత్రమే జాబితాచేయి

en: list vols
te: జాబితా vols

en: lists not allowed in VMX format
te: VMX ఫార్మాట్‌నందు లిస్టులు అనుమతించబడవు

en: live
te: లైవ్

en: live attach of device '%s' is not supported
te: పరికరం '%s' యొక్క లైవ్ అనుబందం తోడ్పాటునీయదు

en: live detach of device '%s' is not supported
te: పరికరం '%s' లైవ్ వేర్పాటు తోడ్పాటునీయదు

en: live disk snapshot not supported with this QEMU binary
te: ఈ QEMU బైనరీ చేత లైవ్ డిస్కు స్నాప్‌షాట్ తోడ్పాటులేదు

en: live migration
te: లైవ్ ప్రవాసం

en: live snapshot creation is supported only with external checkpoints
te: లైవ్ స్నాప్‌షాట్ సృష్టీకరణ అనునది బాహ్య చెక్‌పాయింట్స్ తో మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: live update of device '%s' is not supported
te: పరికరం '%s' యొక్క లైవ్ నవీకరణ తోడ్పాటునీయదు

en: lock manager connection has been restricted
te: లాక్ నిర్వాహిక అనుసంధానం నిర్భందించబడెను

en: lock owner details have not been registered
te: లాక్ వోనర్ వివరాలు నమోదు కాలేదు

en: lxc state driver is not active
te: lxc స్థితి డ్రైవర్ క్రియాశీలంగా లేదు

en: lxcChild() passed invalid vm definition
te: lxcChild() అనునది సరికాని vm నిర్వచనంను పంపినది

en: machine already powered down
te: మిషన్ విద్యుత్  యిప్పటికే ఆపివుంది

en: machine is not in poweroff|saved|aborted state, so couldn't start it
te: మిషన్ విద్యుత్‌ఆపు|దాచిన|విరమించిన స్థితిలో లేదు, ప్రారంభించలేక పోయింది

en: machine not in running state to suspend it
te: నిలువరించుటకు మిషన్ నడుస్తూ లేదు

en: machine not paused, so can't resume it
te: మిషన్ ఆపలేదు, కనుక దానిని తిరిగి కొనసాగించలేము

en: machine not running, so can't reboot it
te: మిషన్ నడుచుట లేదు, కనుక దానిని పునఃప్రారంభించలేము

en: machine paused, so can't power it down
te: మిషన్ ఆపివుంది, కనుక దాని విద్యుత్ ఆపలేము

en: machine type %s too big for destination
te: మిషన్ రకం %s గమ్యం కొరకు మరీ పెద్దది

en: make live change persistent
te: లైవ్ మార్పు స్థిరంచేయి

en: make the copy share a backing chain
te: నకలు బాకింగ్ చైన్‌ను పంచుకొనునట్లు చేయి

en: malformed capacity element
te: తప్పుగాఫార్మైన సామర్ధ్యపు మూలకము

en: malformed char device string
te: మాల్‌ఫార్ముడు char పరికరము స్ట్రింగ్

en: malformed group element
te: తప్పుగా ఫార్మైన సమూహ మూలకం

en: malformed hostuuid element in migration data
te: మైగ్రేషన్ దత్తాంశం నందు తప్పుగారూపొందిన hostuuid మూలకం

en: malformed ipset flags
te: తప్పుగారూపొందిన ipset ఫ్లాగ్స్

en: malformed keyword arguments in '%s'
te: '%s' నందు తప్పుగా ఫాంమైన కీపదపు ఆర్గుమెంట్లు

en: malformed mac address '%s'
te: తప్పుగావున్న mac చిరునామా '%s'

en: malformed netlink response message
te: తప్పుగారూపొందించిన నెట్‌లింక్ ప్రతిస్పందన సందేశము

en: malformed octal mode
te: తప్పుగాఫార్మైన అష్టాంశ తీరు

en: malformed owner element
te: తప్పుగాపార్మైన యజమాని మూలకం

en: malformed return value
te: తప్పుగాప్రవర్తిస్తున్న రిటర్న్ విలువ

en: malformed signal name: %s
te: తప్పుగారూపొందిన సంకేతం పేరు: %s

en: malformed uuid element
te: తప్పుగాపని చేయుచున్న uuid మూలకము

en: malformed uuid element for '%s'
te: '%s' కొరకు తప్పుగారూపొందించిన uuid మూలకం

en: malformed volume allocation value
te: తప్పుగారూపొందిన వాల్యూమ్ కేటాయింపు విలువ

en: malformed volume extent devices value
te: తప్పుగారూపొందిన వాల్యూమ్ ఎక్సుటెంట్ పరికరాల విలువ

en: malformed volume extent length value
te: తప్పుగాపార్మైన వాల్యూమ్ పొడిగింపు పొడవు విలువ

en: malformed volume extent offset value
te: తప్పుగాపార్మైన వాల్యూమ్ పొడిగింపు ఆఫ్‌సెట్ విలువ

en: malformed volume extent size value
te: తప్పుగాపార్మైన వాల్యూమ్ పొడిగింపు పరిమాణము విలువ

en: malformed volume extent stripes value
te: తప్పుగారూపొందిన వాల్యూమ్ ఎక్సుటెంట్ స్ట్రైప్స్ విలువ

en: managed PCI devices not supported with XenD
te: నిర్వహించిన PCI పరికరములు XenD తో మద్దతించవు

en: managed save of a domain state
te: డొమైన్ స్థితి యొక్క నిర్వాహిత దాపు

en: mark inactive domains with managed save state
te: నిర్వాహిత దాపు స్థితితో వున్న క్రియాహీన డొమైన్లను గుర్తుంచు

en: maxerrors too large
te: maxerrors మరీ పెద్దది

en: maximum
te: గరిష్టం

en: maximum tolerable downtime (in milliseconds) for migration
te: మైగ్రేషన్ కొరకు గరిష్టంగా సహించగల డౌన్‌టైమ్ (మిల్లీసెకనులలో)

en: memballoon unsupported with address type '%s'
te: memballon అనునది చిరునామా రకం '%s' తో తోడ్పాటునీయదు

en: memory attributes: [file=]name[,snapshot=type]
te: మెమొరీ ఏట్రిబ్యూట్లు: [file=]name[,snapshot=type]

en: memory filename '%s' requires external snapshot
te: మెమొరీ ఫైల్‌నేమ్ '%s' కు బాహ్య స్నాప్‌షాట్ అవసరమైంది

en: memory locking not supported by QEMU binary
te: QEMU బైనరీ చేత మెమొరీ లాకింగ్ తోడ్పాటునీయదు

en: memory peek request too large for remote protocol, %zi > %d
te: దూరస్థ నియమంకు మెమొరీ పీక్ అభ్యర్ధన మరీ యెక్కువ, %Zi > %d

en: memory size can't be changed unless domain is powered down
te: డొమైన్ విద్యుత్ ఆపకపోతే మెమొరీ పరిమాణం మార్చలేము

en: memory state cannot be saved with offline or disk-only snapshot
te: ఆప్‌లైన్ లేదా డిస్కు-మాత్రమే స్నాప్‌షాట్‌తో మెమొరీ స్థితి దాయబడలేదు

en: message
te: సందేశం

en: metadata not found
te: మెటాడాటా కనబడలేదు

en: metadata not found: %s
te: మెటాడాటా కనబడలేదు: %s

en: metadata preallocation conflicts with backing store
te: బ్యాకింగ్ నిల్వతో మెటాడాటా ముందస్తుకేటాయింపు విభేదాలు

en: metadata preallocation is not supported for block volumes
te: నిరోధక వాల్యూమ్ల కొరకు మెటాడాటా ముందస్తుకేటాయింపు తోడ్పాటులేదు

en: metadata preallocation is not supported for raw volumes
te: రా వాల్యూమ్ల కొరకు మెటాడాటా ముందస్తుకేటాయింపు తోడ్పాటులేదు

en: metadata preallocation only available with qcow2
te: మెటాడాటా ముందస్తుకేటాయింపు qcow2 తో మాత్రమే అందుబాటులోవుంటుంది

en: migrate domain to another host
te: డొమైన్ ను వేరొక అతిధేయ కు ప్రవాసం చేయి

en: migrate: Invalid downtime
te: మైగ్రేట్: చెల్లని డౌన్‌టైమ్

en: migrate: Unexpected timeout for offline migration
te: మైగ్రేట్: ఆఫ్‌లైన్ మైగ్రేషన్ కొరకు గడువుతీరుట చెల్లనిది

en: migrated
te: వలసపోయిన

en: migrating
te: మైగ్రేటింగ్

en: migration URI, usually can be omitted
te: ప్రవాస URI, సాదారణంగా వదిలివేయవచ్చు

en: migration bandwidth limit in MiB/s
te: మైగ్రేషన్ బాండ్‌విడ్త్ పరిమితి మెబై/సె

en: migration canceled
te: మైగ్రేషన్ రద్దైనది

en: migration protocol going backwards %s => %s
te: మైగ్రేషన్ ప్రొటోకాల్ వెనుకకు పోవుచున్నది %s => %s

en: migration was active, but RAM 'remaining' data was missing
te: వలసీకరణ క్రియాశీలంగా వుంది, అయితే RAM 'మిగిలివున్న' డాటా తప్పిపోయింది

en: migration was active, but RAM 'total' data was missing
te: వలసీకరణ క్రియాశీలంగా వుంది, అయితే RAM 'మొత్తము' డాటా తప్పిపోయింది

en: migration was active, but RAM 'transferred' data was missing
te: వలసీకరణ క్రియాశీలంగా వుంది, RAM 'బదలాయించిన' డాటా తప్పిపోయింది

en: migration was active, but no RAM info was set
te: వలసీకరణ క్రియాశీలంగా వుంది, అయితే RAM సమాచారము అమర్చబడిలేదు

en: migration with non-shared storage with full disk copy
te: పూర్తి డిస్కు నకలుతో భాగస్వామ్యం-కాని నిల్వతో మైగ్రేషన్

en: migration with non-shared storage with incremental copy (same base image shared between source and destination)
te: ఇంక్రిమెంటల్ నకలుతో భాగస్వామ్యం-కాని నిల్వ మైగ్రేషన్ (అదే బేస్ చిత్రం మూలం మరియు గమ్యం మధ్య పంచుకొనెను)

en: mirror requires file name
te: మిర్రర్‌కు ఫైలు పేరు కావాలి

en: mismatched header magic
te: సరిపొలని పీఠిక మాజిక్

en: missing "
te: తప్పిపోయింది "

en: missing %s in <virtualport type='%s'>
te: <virtualport type='%s'> నందు %s దొరకలేదు

en: missing 'end' attribute in <address> element in <nat> in <forward> in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందలి <forward> నందలి <nat> నందలి <address> నందు దొరకని 'end' ఏట్రిబ్యూట్

en: missing 'start' attribute in <address> element in <nat> in <forward> in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందలి <forward> నందలి <nat> నందలి <address> నందు దొరకని 'start' ఏట్రిబ్యూట్

en: missing 'state' attribute for HyperV Enlightenment feature '%s'
te: HyperV ఎన్‌లైట్మెంట్ విశేషణం '%s' కొరకు దొరకని 'state' యాట్రిబ్యూట్

en: missing 'timezone' attribute for clock with offset='timezone'
te: క్లాక్ కొరకు ఆఫ్‌సెట్='timezone' తో తప్పిపోయిన 'timezone' యాట్రిబ్యూట్

en: missing 'usage' attribute for RAM filesystem
te: RAM ఫైల్‌సిస్టమ్ కొరకు 'usage' యాట్రబ్యూట్ లేదు

en: missing EGD backend type
te: దొరకని EGD బ్యాకెండ్ రకం

en: missing HyperV spinlock retry count
te: HyperV స్పిన్‌లాక్ పునఃప్రయత్న లెక్క దొరకలేదు

en: missing IFLA_VF_INFO in netlink response
te: నెట్‌లింక్ స్పందన నందు IFLA_VF_INFO లేదు

en: missing PCI bus
te: తప్పిపోయిన PCI బస్

en: missing PCI domain
te: తప్పిపోయిన PCI డొమైన్

en: missing PCI func
te: తప్పిపోయిన PCI ప్రమేయం(ఫంక్షన్)

en: missing PCI slot
te: తప్పిపోయిన PCI స్లాట్

en: missing RNG device backend model
te: దొరకని RNG పరికర బ్యాకెండ్ రకం

en: missing RNG device model
te: దొరకని RNG పరికర రకం

en: missing SCSI host capability type for '%s'
te: '%s' కొరకు తప్పిపోయిన SCSI హోస్టు సామర్ధ్య రకము

en: missing TPM device backend
te: దొరకని TPM పరికర బ్యాకెండ్

en: missing TPM device backend type
te: దొరకని TPM పరికర బ్యాకెండ్ రకం

en: missing VNC port number in '%s'
te: VNC పోర్టు సంఖ్య '%s' నందు దొరకలేదు

en: missing address type in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందు దొరకని చిరునామా రకం

en: missing argument
te: ఆర్గుమెంట్ దొరకలేదు

en: missing array element
te: ఎరే మూలకం దొరకలేదు

en: missing backend for pool type %d
te: పూల్ రకము %dకొరకు బ్యాకెండ్ తప్పిపోయినది

en: missing boot device
te: తప్పిపోయిన బూట్ పరికరము

en: missing boot order attribute
te: బూట్ క్రమం యాట్రిబ్యూట్ దొరకట్లేదు

en: missing capability type
te: తప్పిపోయిన సామర్ధ్యము రకము

en: missing capacity element
te: తప్పిపోయిన సామర్ధ్యపు మూలకము

en: missing cpuset for vcpupin
te: vcpupin కొరకు cpuset లేదు

en: missing creationTime from existing snapshot
te: ఇప్పటికేవున్న స్నాప్‌షాట్ నందు creationTime దొరకలేదు

en: missing destination file for disk %s: %s
te: డిస్కు %s కొరకు గమ్యపు ఫైలు దొరకలేదు: %s

en: missing dev attribute in <interface> element
te: <interface> మూలకం నందు dev ఏట్రిబ్యూట్ దొరకలేదు

en: missing devices information
te: సాధన సమాచారం తప్పిపోయింది

en: missing devices information for %s
te: %s కోసం సాధన సమాచారం తప్పిపోయింది

en: missing disk device alias name for %s
te: %s కోసం తప్పిపోయిన డిస్కు పరికరము మారుపేరు

en: missing domain in snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ నందు డొమైన్ లేదు

en: missing domain state
te: తప్పిపోయిన డొమైన్ స్థితి

en: missing domain type attribute
te: తప్పిపోయిన డొమైన్ రకము యాట్రిబ్యూట్

en: missing entry in migration capabilities list
te: మైగ్రేషన్ సామర్ధ్యాల జాబితా నందు దొరకని ప్రవేశం

en: missing existing file for disk %s: %s
te: డిస్కు %s కొరకు యిప్పటికే వున్న ఫైలు దొరకలేదు: %s

en: missing feature name
te: దొరకని విశేషణం పేరు

en: missing file parameter in drive '%s'
te: డ్రైవ్ '%s' నందు ఫైలు పారామితి తప్పిపోయినది

en: missing filter parameter table
te: వడపోత పారామితి పట్టిక దొరకలేదు

en: missing graphics device type
te: గ్రాఫిక్స్ పరికరము రకము తప్పిపోయినది

en: missing host in migration URI: %s
te: మైగ్రేషన్ URI నందు అతిధేయ దొరకలేదు: %s

en: missing hostname element in migration data
te: మైగ్రేషన్ దత్తాంశం నందు దొరకని అతిధేయపేరు మూలకం

en: missing hostuuid element in migration data
te: మైగ్రేషన్ దత్తాంశం నందు దొరకని hostuuid మూలకం

en: missing hub device type
te: హబ్ పరికరం రకం లేదు

en: missing index/unit/bus parameter in drive '%s'
te: index/unit/bus పారామితి డ్రైవ్ '%s' నందు తప్పిపోయింది

en: missing input device type
te: తప్పిపోయిన ఇన్‌పుట్ పరికరము రకము

en: missing input volume target path
te: ఇన్పుట్ వాల్యూమ్ లక్ష్యపు పాత్ లేదు

en: missing interface information
te: దొరకని ఇంటర్ఫేస్ సమాచారం

en: missing iommuGroup number attribute
te: iommuGroup సంఖ్య ఏట్రిబ్యూట్ దొరకలేదు

en: missing kernel information
te: కెర్నల్ సమాచారమ్ తప్పిపోయింది

en: missing label for static security driver in domain %s
te: డొమైన్ %s నందు స్టాటిక్ రక్షణ డ్రైవర్ కొరకు లేబుల్ లేదు

en: missing listen attribute in migration data
te: మైగ్రేషన్ దత్తాంశం నందు దొరకని లిజన్ ఏట్రిబ్యూట్

en: missing migration capability name
te: దొరకని మైగ్రేషన్ సామర్ధ్యం పేరు

en: missing name element in migration data
te: మైగ్రేషన్ దత్తాంశం నందు దొరకని పేరు మూలకం

en: missing name for disk source
te: డిస్కు మూలం కొరకు పేరు లేదు

en: missing name for host
te: అతిధేయి కొరకు పేరు లేదు

en: missing name from disk snapshot element
te: డిస్కు స్నాప్‌షాట్ మూలకం నుండి దొరకని పేరు

en: missing name information
te: దొరకని పేరు సమాచారం

en: missing name information in %s
te: %s నందు దొరకని పేరు సమాచారం

en: missing operating system information
te: ఆపరేటింగు సిస్టం సమాచారం తప్పిపోయింది

en: missing operating system information for %s
te: %s కోసం ఆపరేటింగు సిస్టం సమాచారం తప్పిపోయింది

en: missing or invalid vlan tag id attribute
te: దొరకని లేదా చెల్లని vlan టాగ్ ఐడి యాట్రిబ్యూట్

en: missing per-device path
te: పర్-డివైజ్ పాత్ దొరకట్లేదు

en: missing pool source name element
te: పూల్ మూలము నామపు మూలకం తప్పిపోయినది

en: missing port attribute in migration data
te: మైగ్రేషన్ దత్తాంశం నందు దొరకని పోర్ట్ ఏట్రిబ్యూట్

en: missing product
te: పోయిన వుత్పత్తి

en: missing required name attribute in DNS TXT record of network %s
te: నెట్వర్కు %s యొక్క DNS TXT రికార్డ్ నందు కావలసిన పేరు యాట్రిబ్యూట్ దొరకలేదు

en: missing required value attribute in DNS TXT record named '%s' of network %s
te: DNS TXT రికార్డ్ పేరు '%s' నందు కావలసిన విలువ యాట్రిబ్యూట్ దొరకలేదు యిది నెట్వర్కు %s ది

en: missing required virtualport type
te: కావలసిన వర్చ్యువల్‌పోర్ట్ రకం దొరకలేదు

en: missing resource partition attribute
te: వనరు విభజన యాట్రిబ్యూట్ దొరకలేదు

en: missing root device information
te: రూటు సాధన సమాచారం తప్పిపోయింది

en: missing root device information in %s
te: %sలో రూటు సాధన సమాచారం తప్పిపోయింది

en: missing root element
te: తప్పిపోయిన root మూలకము

en: missing security model in domain seclabel
te: డొమైన్ seclabel నందు దొరకని రక్షణ రీతి

en: missing security model when using multiple labels
te: బహుళ లేబుల్స్ వుపయోగించునప్పుడు దొరకని రక్షణ రీతి

en: missing smartcard device mode
te: smartcard పరికర రీతి లేదు

en: missing socket for unix transport
te: యునిక్స్ బదిలీ కొరకు సాకెట్ దొరకలేదు

en: missing source address type
te: మూలపు చిరునామా రకం దొరకట్లేదు

en: missing source device
te: మూలపు పరికరము తప్పిపోయినది

en: missing source host
te: మూలపు హోస్టు తప్పిపోయినది

en: missing source information for device
te: సధనం కోసం ఆకర సమాచారం తప్పిపోయింది

en: missing source information for device %s
te: %s సాధనం కోసం ఆకర సమాచారం తప్పిపోయింది

en: missing source path
te: మూలపు పాత్ తప్పిపోయినది

en: missing state from existing snapshot
te: ఇప్పటికేవున్న స్నాప్‌షాట్ నందు స్థితి లేదు

en: missing storage capability type for '%s'
te: '%s' కొరకు తప్పిపోయిన నిల్వ సామర్ధ్య రకము

en: missing storage pool host name
te: నిల్వ పూల్ అతిధేయ పేరు దొరకలేదు

en: missing storage pool source adapter
te: నిల్వ పూల్ మూలపు ఎడాప్టర్ దొరకలేదు

en: missing storage pool source device name
te: తప్పిపోయిన స్టోరేజ్ పూల్ మూలపు పరికర నామము

en: missing storage pool source device path
te: నిల్వ పూల్ మూలపు పరికర పాత్‌ను పోగొట్టుకుంది

en: missing storage pool source host name
te: నిల్వ పూల్ మూలము హోస్టు నామము తప్పిపోయినది

en: missing storage pool source path
te: నిల్వ పూల్ మూలపు పాత్‌ను పోగొట్టుకుంది

en: missing storage pool target path
te: నిల్వ పూల్ లక్ష్యపు పాత్ తప్పిపోయినది

en: missing tag id - each <vlan> must have at least one <tag id='n'/> subelement
te: టాగ్ ఐడి లేదు - ప్రతిది <vlan> తప్పక వొక వుపమూలకం కలిగివుండాలి <tag id='n'/>

en: missing target information for device
te: సాధనం కోసం లక్ష్య సమాచారం తప్పిపోయింది

en: missing target information for device %s
te: %s సాధనంకోసం లక్ష్య సమాచారం తప్పిపోయింది

en: missing timer name
te: సమయపాలకి పేరు లేదు

en: missing tlsPort attribute in migration data
te: మైగ్రేషన్ దత్తాంశం నందు దొరకని tlsPort ఏట్రిబ్యూట్

en: missing type attribute in interface's <actual> element
te: ఇంటర్ఫేస్ యొక్క <actual> మూలకంనందు టైప్ యాట్రిబ్యూట్ లేదు

en: missing type attribute in migration data
te: మైగ్రేషన్ దత్తాంశం నందు దొరకని టైప్ ఏట్రిబ్యూట్

en: missing type in redirdev
te: redirdev నందు తప్పిపోయిన రకం

en: missing username for auth
te: auth కొరకు వాడుకరిపేరు లేదు

en: missing uuid element in migration data
te: మైగ్రేషన్ దత్తాంశం నందు uuid మూలకం దొరకలేదు

en: missing value for %s argument
te: %s ఆర్గుమెంట్ కొరకు తప్పిపోయిన విలువ

en: missing vendor
te: పోయిన అమ్మకందారి

en: missing video model and cannot determine default
te: తప్పిపోయిన వీడియో రీతి మరియు అప్రమేయంగా నిర్ధారించలేదు

en: missing vlan tag data
te: vlan టాగ్ డాటా దొరకలేదు

en: missing vnc sharing policy
te: vnc భాగస్వామ్య విధానం దొరకలేదు

en: missing volume name element
te: వాల్యూమ్ నామము మూలకంను పోగొట్టుకుంది

en: missing vporttype attribute in migration data
te: మైగ్రేషన్ దత్తాంశం నందు దొరకని vporttype ఏట్రిబ్యూట్

en: missing watchdog model
te: తప్పిపోయిన watchdog మోడల్

en: mkfs is not supported on this platform: Failed to make filesystem of type '%s' on device '%s'
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన mkfs అనునది తోడ్పాటునీయదు: '%s' రకం ఫైల్‌సిస్టమ్ ను పరికరం '%s' పైన చేయుటకు విఫలమైంది

en: mkostemp("%s") failed
te: mkostemp("%s") విఫలమైంది

en: mkostemps: failed to create temporary file: %s
te: mkostemps: తాత్కాలిక ఫైలు సృష్టించుటకు విఫలమైంది: %s

en: mode of device reading and writing
te: పరికరం యొక్క రీతి చదువుట మరియు వ్రాయుట

en: model type
te: మాదిరి రకం

en: modify cpu state in the guest
te: అతిథి నందు cpu స్థితి సవరించు

en: modify/get current state configuration
te: ప్రస్తుత స్థితి ఆకృతీకరణ సవరించు/పొందు

en: modify/get persistent configuration
te: స్థిరమైన ఆకృతీకరణ సవరించు/పొందు

en: modify/get running state
te: నడుస్తున్న స్థితి సవరించు/పొందు

en: modify/get the title instead of description
te: వివరణకు బదులుగా శీర్షిక సవరించు/పొందు

en: monitor must not be NULL
te: మానిటర్ NULL కాకూడదు

en: monitor socket did not show up
te: మానిటర్ సాకెట్ చూపలేదు

en: more than one adapters is specified for scsi hostdev source
te: scsi hostdev మూలం కొరకు వొకటి కన్నా యెక్కువ చిరునామాలు తెలుపబడెను

en: more than one source addresses is specified for scsi hostdev
te: scsi hostdev కొరకు వొకటి కన్నా యెక్కువ మూలపు చిరునామా తెలుపబడెను

en: multiple DNS SRV records matching all specified fields were found in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందు తెలిపిన అన్ని క్షేత్రాలతో సరిపోలే బహుళ DNS SRV రికార్డులు కనుగొనబడెను

en: multiple forwarding interfaces specified for network '%s', only one is supported
te: నెట్వర్కు '%s' కొరకు బహుళ ఫార్వార్డింగ్ యింటర్ఫేసులు తెలుపబడెను, వొకటి మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: multiple interfaces with matching MAC address
te: సరిపోలు MAC చిరునామాతో బహుళ యింటర్ఫేసులు

en: multiple matching DNS HOST records were found in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందు సరిపోలే బహుళ DNS HOST రికార్డులు కనుగొనబడెను

en: multiple matching interfaces found
te: బహుళ సరిజోడీ యింటర్ఫేసులు కనుగొనబడినవి

en: multiple matching interfaces found: %s
te: బహుళ సరిజోడి యింటర్ఫేసులు కనుగొనబడినవి: %s

en: multiple stream callbacks not supported
te: బహుళ స్ట్రీమ్ కాల్‌బాక్స్ తోడ్పాటులేదు

en: must respawn qemu to start inactive snapshot
te: క్రియాహీన స్నాప్‌షాట్ ప్రారంభించుటకు తప్పక qemu రిస్పాన్ చేయాలి

en: mutex initialization failed
te: మ్యూటెక్స్ సిద్దీకరణ విఫలమైంది

en: n - no, throw away my changes
te: n - కాదు, నా మార్పులను త్రోసిపుచ్చు

en: name of existing snapshot to make current
te: ప్రస్తుతాన్ని చేయుటకు యిప్పటికేవున్న స్నాప్‌షాట్ పేరు

en: name of file containing xml (or, if it starts with '<', the complete xml element itself) to add/modify, or to be matched for search
te: xml కలిగివుండు ఫైల్ పేరు (లేదా, ఒకవేళ అది '<' తో ప్రారంభమైతే, పూర్తి xml మూలకం కూడా) జతచేయుటకు/సవరించుటకు, లేదా అన్వేషణ కొరకు పోల్చుటకు

en: name of snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ పేరు

en: name of the inactive domain
te: క్రియారహిత క్షేత్ర నామం

en: name of the pool
te: పూల్‌యొక్క నామము

en: name of the volume
te: వాల్యూమ్ నామము

en: nbd does not support transport '%s'
te: nbd బదిలీ '%s' కు తోడ్పాటునీయదు

en: ncpus count exceeds maximum: %u > %u
te: ncpus లెక్క అనునది గరిష్టాన్ని దాటినది: %u > %u

en: ncpus too large
te: ncpus మరీ పెద్దది

en: need at least one serial port to use SGA
te: SGA ఉపయోగించుటకు కనీసం వొక వరుస పోర్టు కావాలి

en: needs rawio capability
te: rawio సామర్ధ్యం కావాలి

en: negotiated SSF %d was not strong enough
te: లెక్కకురాని SSF %d కావలిసినంత బలమైనదికాదు

en: negotiation SSF %d was not strong enough
te: నెగోషియేషన్ SSF %d సరిపోవునంత బలమైనదికాదు

en: netlink event service not running
te: నెట్‌లింక్ ఘటన సేవ నడుచుటలేదు

en: netmask not allowed for IPv6 address '%s' in network '%s'
te: నెట్‌మాస్క్ అనునది IPv6 చిరునామా '%s' కొరకు నెట్వర్కు '%s' నందు అనుమతించబడదు

en: network
te: నెట్వర్కు

en: network %s exists already
te: నెట్వర్కు %s ఇప్పటికే ఉంది

en: network %s is not active
te: నెట్వర్కు %s క్రియాశీలముగా లేదు

en: network '%s' already exists with uuid %s
te: నెట్వర్కు '%s' యిప్పటికే uuid %s తో నిష్క్రమించెను

en: network '%s' claims dev='%s' is already in use by a different domain
te: నెట్వర్కు '%s' అనునది dev='%s' యిప్పటికే వేరే డొమైన్‌చే వుపయోగంలో వుందని చెప్తోంది

en: network '%s' claims the PCI device at domain=%d bus=%d slot=%d function=%d is already in use by a different domain
te: నెట్వర్కు '%s' అనునది PCI పరికరం domain=%d bus=%d slot=%d function=%d వద్ద యిప్పటికే వేరే డొమైన్ చేత వుపయోగంలో వుందని చెప్తోంది

en: network '%s' does not have a bridge name.
te: నెట్వర్కు '%s' బ్రిడ్జు నామమును కలిగిలేదు

en: network '%s' doesn't have PCI device %04x:%02x:%02x.%x in use by domain
te: నెట్వర్కు '%s' అనునది డొమైన్ చేత PCI పరికరం %04x:%02x:%02x.%x ను వుపయోగంలో కలిగిలేదు

en: network '%s' doesn't have dev='%s' in use by domain
te: నెట్వర్కు '%s' అనునది డొమైన్ చేత dev='%s' ను వుపయోగంలో కలిగిలేదు

en: network '%s' has an invalid netmask or IP address in route definition
te: నెట్వర్కు '%s' చెల్లని నెట్‌మాస్క్ లేదా ఐపి చిరునామాను రౌట్ నిర్వచనం నందు కలిగివుంది

en: network '%s' has multiple default <portgroup> elements (%s and %s), but only one default is allowed
te: నెట్వర్కు '%s' బహుళ అప్రమేయ <portgroup> మూలకాలు (%s మరియు %s) కలిగివుంది, అయితే వొక అప్రమేయం మాత్రమే అనుమతించబడును

en: network '%s' has no associated interface or bridge
te: నెట్వర్కు '%s' యెటువంటి ఎసోసియేటెడ్ యింటర్ఫేస్ లేదా బ్రిడ్జ్ కలిగిలేదు

en: network '%s' is already defined with uuid %s
te: నెట్వర్కు '%s' యిప్పటికే uuid %s తో నిర్వచించివుంది

en: network '%s' requires exclusive access to interfaces, but none are available
te: నెట్వర్కు '%s' కు యింటర్ఫేసుల కొరకు ప్రత్యేక యాక్సెస్ కావలెను, అయితే యేవీ అందుబాటులోలేవు

en: network '%s' uses a direct mode, but has no forward dev and no interface pool
te: నెట్వర్కు '%s' డైరెక్ట్ రీతి వుపయోగించును, అయితే ఫార్వార్డ్ dev మరియు యింటర్ఫేస్ పూల్ కలిగిలేదు

en: network '%s' uses a direct or hostdev mode, but has no forward dev and no interface pool
te: నెట్వర్కు '%s' డైరెక్ట్ లేదా hostdev రీతిని వుపయోగించును, అయితే ఫార్వార్డ్ dev మరియు యింటర్ఫేస్ పూల్ కలిగిలేదు

en: network '%s' uses a direct/hostdev mode, but has no forward dev and no interface pool
te: నెట్వర్కు '%s' డైరెక్ట్/hostdev రీతిని వుపయోగించును, అయితే ఫార్వార్డ్ dev మరియు యింటర్ఫేస్ పూల్ కలిగిలేదు

en: network filter config filename '%s' does not match name '%s'
te: నెట్వర్కు వడపోత ఆకృతీకరణ ఫైలుపేరు '%s' పేరు '%s' తో సరిపోలదు

en: network filter information in XML
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్ సమాచారం XML నందు

en: network filter name or uuid
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్ పేరు లేదా uuid

en: network information
te: నెట్వర్కు సమాచారం

en: network information in XML
te: XMLలో నెట్వర్కు సమాచారం

en: network interface type
te: నెట్వర్కు ఇంటర్‌ఫేస్ రకం

en: network is already active
te: నెట్వర్కు యిప్పటికే క్రియాశీలంగా వుంది

en: network is already active as '%s'
te: నెట్వర్కు యిప్పటికే '%s' వలె క్రియాశీలంగా వుంది

en: network is not running
te: నెట్వర్కు నడుచుట లేదు

en: network name
te: నెట్వర్కు నామము

en: network name or uuid
te: నెట్వర్కు నామం లేదా uuid

en: network uuid
te: నెట్వర్కు uuid

en: new bridge device name
te: కొత్త బ్రిడ్జ్ పరికరం పేరు

en: new capacity for the vol, as scaled integer (default bytes)
te: వాల్యూమ్ కొరకు కొత్త సమార్ధ్యం, స్కేల్డ్ పూర్ణాంకం వలె (అప్రమేయ బైట్లు)

en: new maximum memory size, as scaled integer (default KiB)
te: కొత్త గరిష్ట మెమొరీ పరిమాణం, స్కేల్‌డ్ పూర్ణాంకం వలె (అప్రమేయ KiB)

en: new memory size, as scaled integer (default KiB)
te: కొత్త మెమొరీ పరిమాణం, స్కేల్‌డ్ పూర్ణాంకం వలె (అప్రమేయ KiB)

en: new state of the device
te: పరికరం కొత్త స్థితి

en: new xml too large to fit in file
te: కొత్త xml అనునది ఫైలునందు అమరుటకు మరీ పెద్దది

en: nl_recv failed
te: nl_recv విఫలమైంది

en: nl_recv returned with error
te: nl_recv దోషం తిప్పియిచ్చెను

en: no
te: లేదు

en: no CPUs found
te: ఏ CPU లు కనబడలేదు

en: no FLR, PM reset or bus reset available
te: FLR లేదు, PM పునఃఅమర్పు లేదా బస్ పునఃఅమర్పు అందుబాటులో వుంది

en: no HVM domain loader
te: ఎటువంటి HVM డొమైన్ లోడర్ లేదు

en: no IFLA_PORT_RESPONSE found in netlink message
te: netlink సందేశం నందు ఏ IFLA_PORT_RESPONSE కనబడలేదు

en: no PCI bus ID supplied for '%s'
te: ఏ PCI బస్ ID '%s' కొరకు అందివ్వబడలేదు

en: no PCI domain ID supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు ఏ PCI డొమైన్ ID అందివ్వబడలేదు

en: no PCI function ID supplied for '%s'
te: ఏ PCI ప్రమేయ ID '%s' కొరకు అందివ్వబడలేదు

en: no PCI product ID supplied for '%s'
te: ఏ PCI వుత్పత్తి ID '%s' కొరకు అందివ్వబడలేదు

en: no PCI slot ID supplied for '%s'
te: ఏ PCI స్టాట్ ID '%s' కొరకు అందివ్వబడలేదు

en: no PCI vendor ID supplied for '%s'
te: ఏ PCI అమ్మకందారి ID '%s' కొరకు అందివ్వబడలేదు

en: no SCSI LUN ID supplied for '%s'
te: ఏ SCSI LUN ID '%s' కొరకు అందివ్వబడలేదు

en: no SCSI bus ID supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు యెటువంటి SCSI బస్ ID అందివ్వబడలేదు

en: no SCSI host ID supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు యెటువంటి SCSI హోస్టు ID అందివ్వబడలేదు

en: no SCSI target ID supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు యెటువంటి SCSI లక్ష్యపు ID అందివ్వబడలేదు

en: no USB bus number supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు ఏ USB బస్ సంఖ్య అందివ్వబడలేదు

en: no USB device number supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు యెటువంటి USB పరికరపు సంఖ్య అందివ్వబడలేదు

en: no USB interface class supplied for '%s'
te: ఏ USB ఇంటర్ఫేస్ క్లాస్ '%s' కొరకు అందివ్వబడలేదు

en: no USB interface number supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు ఏ USB ఇంటర్ఫేస్ సంఖ్యా అందివ్వబడలేదు

en: no USB interface protocol supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు యెటువంటి USB యింటర్ఫేస్ ప్రొటోకాల్ అందివ్వబడలేదు

en: no USB interface subclass supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు యెటువంటి USB ఇంటర్ఫేస్ వుపతరగతి అందివ్వబడలేదు

en: no USB product ID supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు యెటువంటి USB వుత్పత్తి ID  అందివ్వబడలేదు

en: no USB vendor ID supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు యెటువంటి USB అమ్మకందారి ID అందివ్వబడలేదు

en: no WWNN supplied for '%s', and auto-generation failed
te: WWNN అనునది '%s' కొరకు అందించబడలేదు, మరియు auto-generation విఫలమైంది

en: no WWPN supplied for '%s', and auto-generation failed
te: WWPN అనునది '%s' కొరకు అందించబడలేదు, మరియు auto-generation విఫలమైంది

en: no assigned pty for device %s
te: పరికరము %s కొరకు యెటువంటి pty కనబడలేదు

en: no autostart
te: స్వయచాలకప్రారంభంకాదు

en: no available memory line found
te: అందుబాటులోని మెమొరీ వరుస కనబడలేదు

en: no block device path supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు యెటువంటి నిరోధక పరికరము పాత్ అందివ్వబడలేదు

en: no call waiting for reply with prog %d vers %d serial %d
te: prog %d vers %d serial %d తో ప్రత్యుత్తరమునకు కాల్ వెయిటింగ్ లేదు

en: no callback provided
te: కాల్‌బాక్ అందివ్వలేదు

en: no client username was found
te: ఎటువంటి కక్షిదారి వినియోగదారినామము కనబడలేదు

en: no config file for %s
te: %s కొరకు యెటువంటి ఆకృతీకరణ ఫైలులేదు

en: no connection driver available
te: ఏ అనుసంధాన డ్రైవర్ అందుబాటులోలేదు

en: no connection driver available for %s
te: %s కొరకు ఏ అనుసంధాన డ్రైవర్ అందుబాటులోలేదు

en: no device capabilities for '%s'
te: '%s' కొరకు ఏ పరికరము సామర్ధ్యములు లేవు

en: no device found with alias %s
te: ఎలియాస్ %s తో ఏ పరికరం కనబడలేదు

en: no disk format for %s and probing is disabled
te: %s కొరకు డిస్కు ఫార్మాట్ లేదు మరియు ప్రోబింగ్ అచేతనమైంది

en: no disk found with alias %s
te: ఎలియాస్ %s తో ఏ డిస్కు కనబడలేదు

en: no disk named '%s'
te: '%s' పేరుతో డిస్కు లేదు

en: no domain XML passed
te: ఏ డొమైన్ XML పంపబడలేదు

en: no domain config
te: డొమైన్ ఆకృతీకరణ లేదు

en: no domain snapshot with matching name '%s'
te: సరిపోలు పేరు '%s' తో డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ లేదు

en: no domain with matching id %d
te: సరిపోలు id %dతో యెటువంటి డొమైన్‌లేదు

en: no domain with matching name '%s'
te: సరిపోలు నామము '%s'తో ఏ డొమైన్ లేదు

en: no domain with matching uuid
te: సరిపోవు uuidతో ఏ డొమైన్ లేదు

en: no domain with matching uuid '%s'
te: సరిపోలు uuid '%s'తో యెటువంటి డొమైన్ లేదు

en: no domain with matching uuid '%s' (%s)
te: సరిపోలు uuid '%s' (%s) తో డొమైన్ లేదు

en: no emulator path found
te: ఎటువంటి యెమ్యులేటర్ పాత్ కనబడలేదు

en: no error
te: దోషం లేదు

en: no extended partition found and no primary partition available
te: ఎటువంటి పొడిగింపు విభజన కనుగొనబడలేదు మరియు యెటువంటి ప్రాధమిక విభజన అందుబాటులోలేదు

en: no internalFlags support
te: ఏ internalFlags తోడ్పాటులేదు

en: no job is active on the domain
te: డొమైన్‌పై యే జాబ్ క్రియాశీలంగా లేదు

en: no kernel specified
te: ఏ కెర్నల్ తెలుపలేదు

en: no large enough free extent
te: సరిపోవునంత పొడవుగల ఖాళీ పొడిగింపులేదు

en: no limit
te: హద్దు లేదు

en: no monitor path
te: మానిటర్ పాత్ లేదు

en: no network interface supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు యెటువంటి నెట్వర్కు యింటర్ఫేస్ అందివ్వబడలేదు

en: no network with matching name '%s'
te: సరిపోలు నామము '%s'తో యెటువంటి నెట్వర్కు లేదు

en: no node device with matching name '%s'
te: సరిపోలు నామము '%s'తో యెటువంటి నోడ్ పరికరము లేదు

en: no nwfilter with matching name '%s'
te: సరిపోలు పేరు '%s' తో ఏ nwfilter లేదు'

en: no parent for this device
te: ఈ పరికరముకు పేరెంట్ లేదు

en: no prefix found
te: ఏ ప్రిఫిక్స్ కనబడలేదు

en: no removable media size supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు యెటువంటి తీసివేయదగిన మాధ్యమ పరిమాణం అందివ్వబడలేదు

en: no replacement string in template
te: మాదిరినందు ఏ పునఃస్థాపన స్ట్రింగ్ లేదు

en: no running guests.
te: ఏ అతిథులు నడుచుటలేదు.

en: no secret with matching usage '%s'
te: సరిపోలు వినియోగము '%s'తో ఏ రహస్యములేదు

en: no secret with matching uuid '%s'
te: సరిపోలు uuid '%s'తో ఏ రహస్యములేదు

en: no size supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు యెటువంటి పరిమాణము అందివ్వబడలేదు

en: no sockets found
te: ఏ సాకెట్లు కనుగొనబడలేదు

en: no space
te: జాగాలేదు

en: no state
te: స్థితి రాహిత్యం

en: no storage pool with matching name '%s'
te: సరిపోలు నామము '%s'తో యెటువంటి నిల్వ పూల్ లేదు

en: no storage vol with matching key %s
te: సరిపోలు కీ %s తో ఏ నిల్వ వాల్యూమ్ లేదు

en: no storage vol with matching key '%s'
te: సరిపోలు కీ '%s'తో యెటువంటి నిల్వ vol లేదు

en: no storage vol with matching name '%s'
te: సరిపోలు నామము '%s'తో యెటువంటి నిల్వ vol లేదు

en: no storage vol with matching path '%s'
te: సరిపోలు పాత్‌ '%s'తో యెటువంటి నిల్వ vol లేదు

en: no stream callback registered
te: ఏ స్ట్రీమ్ కాల్‌బాక్ నమోదుకాలేదు

en: no suitable method to retrieve authentication credentials
te: ధృవీకరణ ఆనవాళ్ళు పొందుటకు సరిపోయే పద్దతిలేదు

en: no suitable method to retrieve key passphrase
te: కీ సంకేతపదం పొందుటకు సరిపోయే పద్దతి లేదు

en: no system UUID supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు ఏ సిస్టమ్ UUID అందివ్వబడలేదు

en: no target device %s
te: ఏ లక్ష్య పరికరం %s లేదు

en: no target name supplied for '%s'
te: '%s' కొరకు ఏ లక్ష్యపు నామము యివ్వబడలేదు

en: no threads found
te: ఏ త్రెడ్స్ కనుగొనబడలేదు

en: no transaction running, nothing to be committed.
te: ఏ వ్యవహారం నడుచుటలేదు, ఏదీ సమర్పించలేదు.

en: no transaction running, nothing to rollback.
te: ఏ వ్యవహారం నడుచుటలేదు, తిప్పివుంచుటకు ఏమీలేదు.

en: no valid connection
te: సరైన అనుసంధానం కాదు

en: no valid netlink response was received
te: చెల్లునటువంటి నెట్‌లింక్ స్పందన స్వీకరించలేదు

en: node CPU stats not implemented on this platform
te: నోడ్ CPU గణాంకాలు యీ ప్లాట్‌ఫాం పైన యింప్లిమెంట్ చేయలేదు

en: node cpu map
te: నోడ్ cpu మాప్

en: node device details in XML
te: XML నందు నోడ్ పరికరపు వివరములు

en: node get memory parameters not implemented on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన నోడ్ గెట్ మెమొరీ పారామితులు యింప్లిమెంట్ కాలేదు

en: node info not implemented on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాంనందు నోడ్ సమాచారము మెరుగుపరచలేదు

en: node information
te: నోడ్ సమాచారం

en: node memory stats not implemented on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన మెమొరీ గణాంకాలు యింప్లిమెంట్ కాలేదు

en: node set memory parameters not implemented on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన నోడ్ సెట్ మెమొరీ పారామితులు యింప్లిమెంట్ కాలేదు

en: nodeset for NUMA memory tuning must be set if 'placement' is 'static'
te: NUMA మెమొరీ ట్యూనింగ్ కొరకు నోడ్‌సెట్ తప్పక అమర్చాలి వొకవేళ 'placement' అనేది 'static' అయితే

en: nonzero ncpus doesn't match with NULL cpus
te: సున్నాకాని ncpus అనునవి NULL cpus తో సరిపోలవు

en: nonzero ncpus doesn't match with NULL xmlCPUs
te: సున్నాకాని ncpus అనునవి NULL xmlCPUs తో సరిపోలవు

en: not supported on non-linux platforms
te: నాన్-లైనక్స్ ప్లాట్‌ఫాంస్ పైన తోడ్పాటులేదు

en: nparams count exceeds maximum: %u > %u
te: nparams లెక్క గరిష్టమును దాటెను: %u > %u

en: nparams in %s must be %d
te: %s నందలి nparams తప్పక %d కావాలి

en: nparams in %s must be equal to %d
te: %s నందలి nparams తప్పక %d కు సమానం కావాలి

en: nparams too large
te: nparams మరీ పెద్దవి

en: numad is not available on this host
te: ఈ అతిధేయపై నమ్‌పాడ్ అందుబాటులోలేదు

en: number
te: సంఖ్య

en: number of bytes read:
te: చదివిన బైట్ల సంఖ్య:

en: number of bytes written:
te: వ్రాసిన బైట్ల సంఖ్య:

en: number of flush operations:
te: ఫ్లష్ ఆపరేషన్ల సంఖ్య:

en: number of millisecs the shared memory service should sleep before next scan
te: తరువాతి స్కాన్‌కు ముందు భాగస్వామ్య మెమొరీ సేవ స్లీప్‌కు వెళ్ళవలసిన సమయం మిల్లీసెకన్లలో

en: number of pages to scan before the shared memory service goes to sleep
te: భాగస్వామ్య మెమొరీ సేవ స్లీప్‌కు వెళ్ళుటకు ముందుగా స్కాన్ చేయవలసిన పేజీల సంఖ్య

en: number of read operations:
te: చదువు ఆపరేషన్ల సంఖ్య:

en: number of seconds to squelch traffic on newly connected ports
te: కొత్తగా అనుబందించిన పోర్ట్స్ పైన ట్రాఫిక్ ఏన్ని క్షణాలకు వచ్చిపడాలి

en: number of virtual CPUs
te: వాస్తవిక CPUల సంఖ్య

en: number of write operations:
te: వ్రాయు ఆపరేషన్ల సంఖ్య:

en: numbers not allowed in VMX format
te: VMX ఫార్మాట్‌నందు సంఖ్యలు అనుమతించబడవు

en: numerical overflow
te: న్యూమరికల్ వోవర్‌ఫ్లో

en: numerical overflow: %s
te: న్యూమరికల్ వోవర్‌ఫ్లో: %s

en: nvcpus is zero
te: nvcpus సున్నాగా వుంది

en: nvram address type must be spaprvio
te: nvram చిరునామా రకం తప్పక spaprvio కావాలి

en: nvram device is not supported by this QEMU binary
te: ఈ QEMU బైనరీ చేత nvram పరికరం తోడ్పాటునీయదు

en: nvram device is only supported for PPC64
te: PPC64 కొరకు మాత్రమే nvram పరికరం తోడ్పాటునిచ్చును

en: nwfilter is in use
te: nwfilter వుపయోగంలో వుంది

en: object size %zu of %s is smaller than parent class %zu
te: ఆబ్జక్టు పరిమాణం %zu దీనిది %s పేరెంట్ క్లాస్ %zu కన్నా చిన్నది

en: occupied
te: ఆక్రమిత

en: offline
te: ఆఫ్ లైన్

en: offline migration
te: ఆఫ్‌లైన్ మైగ్రేషన్

en: offline migration cannot handle non-shared storage
te: ఆఫ్‌లైన్ మైగ్రేషన్ అనునది భాగస్వామ్య-పరచని నిల్వను సంభాలించలేదు

en: offline migration is not supported by the destination host
te: గమ్యపు అతిధేయ చే ఆఫ్‌లైన్ మైగ్రేషన్ తోడ్పాటులేదు

en: offline migration is not supported by the source host
te: మూలపు అతిధేయతో ఆఫ్‌లైన్ మైగ్రేషన్ తోడ్పాటునీయదు

en: offline migration must be specified with the persistent flag set
te: చిర ఫ్లాగ్ సమితితో ఆఫ్‌లైన్ మైగ్రేషన్ తప్పకుండా తెలుపాలి

en: ok
te: సరే

en: online commit not supported with this QEMU binary
te: ఈ QEMU చేత ఆన్‌లైన్ కమిట్ తోడ్పాటునీయదు

en: only 1 graphics device of each type (sdl, vnc, spice) is supported
te: ప్రతి (sdl, vnc, spice) రకంలో 1 గ్రాఫిక్స్ పరికరం మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: only TCP listen is supported for chr device
te: chr పరికరము కొరకు TCP మాత్రమే మద్దతిస్తుంది

en: only a single TPM device is supported
te: ఒక TPM పరికరం మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: only a single memory balloon device is supported
te: ఒక వొంటరి మెమొరీ బెలూన్ పరికరం మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: only a single nvram device is supported
te: ఒక వొంటరి nvram పరికరం మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: only a single watchdog device is supported
te: ఒంటరి watchdog పరికరము మాత్రమే మద్దతించబడుతుంది

en: only connect if safe console handling is supported
te: సురక్షిత కన్సోల్ సంభాలన తోడ్పాటువుంటేనే అనుసంధానించు

en: only list pool of specified type(s) (if supported)
te: తెలుపబడిన రకము(ల) పూల్ మాత్రమే జాబితాచేయి (తోడ్పాటువుంటేనే)

en: only one RNG backend is supported
te: ఒక RNG బాకెండ్ మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: only one TPM backend is supported
te: ఒక TPM బ్యాకెండ్ మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: only one emulatorpin is supported
te: ఒక ఎమ్యులేషన్‌పిన్ మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: only one filesystem supported
te: ఒక దస్త్రవ్యవస్థ మాత్రమే మద్దతీయబడుతుంది

en: only one numatune is supported
te: ఒక numatune మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: only one resource element is supported
te: ఒక వనరు మూలకం మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: only one set of redirection filter rule is supported
te: ఒక రీడైరెక్షన్ ఫిల్టర్ నియమం మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: only supports mount filesystem type
te: ఫైల్‌సిస్టమ్ రకం మౌంట్ మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: only supports passthrough accessmode
te: పాస్‌త్రూ ఏక్సెస్‌మెడ్ మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: open an editor to modify the description
te: వివరణను సవరించుటకు సరికూర్పరి తెరువండి

en: open disk image file failed
te: డిస్కు చిత్రం ఫైలు తెరుచుట విఫలమైంది

en: operation aborted
te: ఆపరేషన్ విరమించబడెను

en: operation aborted: %s
te: ఆపరేషన్ విరమించబడెను: %s

en: operation failed
te: విధానం విఫలమైంది

en: operation failed: %s
te: విధాన వైఫల్యం: %s

en: operation forbidden for read only access
te: విధానం నిషేధించబడింది చదవటానికి మాత్రమే వీలౌతుంది

en: operation type %d not supported
te: ఆపరేషన్ రకం %d తోడ్పాటునీయదు

en: option %s takes a numeric argument
te: ఐచ్చికం %s అనునది సంఖ్యా ఆర్గుమెంట్ తీసుకొనెను

en: option '-%c' requires an argument
te: ఐచ్చికం '-%c' కు ఆర్గుమెంట్ కావాలి

en: option '-%c'/'--%s' requires an argument
te: ఐచ్చికం '-%c'/'--%s' కు ఆర్గుమెంట్ కావాలి

en: option --%s already seen
te: ఐచ్చికం --%s ఇప్పటికే చూసెను

en: optional file of source xml to query for pools
te: పూల్సు కొరకు క్వరీ చేయుటకు మూలపు xml యొక్క ఐచ్చిక దస్త్రము

en: optional host to query
te: క్వరీ చేయుటకు ఐచ్చిక హోస్టు

en: optional initiator IQN to use for query
te: క్వరీ కొరకు వుపయోగించుటకు ఐచ్చిక సిద్దీకరణి IQN

en: optional port to query
te: క్వరీ చేయుటకు ఐచ్చిక పోర్టు

en: out of bounds index - count %zu at %zu add %zu
te: పరిధి బయట విషయసూచి - లెక్క %zu %zu వద్ద %zu జతచేయి

en: out of memory
te: జ్ఞప్తిలో లేదు

en: outbound average is mandatory
te: అవుట్బౌండ్ సగటు తప్పనిసరి

en: output an XML string for the hypervisor sysinfo, if available
te: హైపర్విజర్ వ్యవస్థసమాచారం అందుబాటులో వుంటే గనుక, XML స్ట్రింగ్ నందు అవుట్‌పుట్ యివ్వు

en: overwrite any existing data
te: ఇప్పటికేవున్న దత్తాంశం వోవర్‌రైట్ చేయి

en: owner %lld does not hold the resource lock
te: యజమాని %lld వనరు లాక్ పట్టివుంచలేదు

en: packet %d bytes received from server too large, want %d
te: సేవిక నుండి స్వీకరించిన పాకెట్ %d బైట్లు మరీ పెద్దవి, %d కావాలి

en: packet %d bytes received from server too small, want %d
te: సేవిక నుండి స్వీకరించిన పాకెట్ %d బైట్లు మరీ చిన్నవి, %d కావాలి

en: panicked
te: పానిక్‌డ్

en: parameter '%s' not supported
te: పారామితి '%s' తోడ్పాటులేదు

en: parameter '%s' occurs multiple times
te: పారామితి '%s' బహుళ పర్యాయాలు యెదురవుతుంది

en: parent %s for snapshot %s not found
te: పేరెంట్ %s స్నాప్‌షాట్ %s కొరకు కనబడలేదు

en: parent %s would create cycle to %s
te: పేరెంట్ %s అనునది %s కు సైకిల్ సృష్టించేది

en: parser error
te: పార్శర్ దోషం

en: pass file descriptors N,M,... to the guest
te: ఫైల్ వివరణిలు N,M,... ను అతిథికి పంపు

en: passthrough mode requires a character device type attribute
te: passthrough రీతికి కారక్టర్ డివైజ్ టైప్ యాట్రిబ్యూట్ కావలెను

en: path '%s' doesn't reference a file
te: పాత్ '%s' వొక ఫైలును రిఫర్ చేయదు

en: path '%s' is not absolute
te: పాత్ '%s' యదార్ధమైంది కాదు

en: path does not exist, skipping file type checks
te: పాత్ లేదు, ఫైల్ రకం పరిశీలనలను దాటవేస్తోంది

en: path of backing file in chain for a partial pull
te: పాక్షిక పుల్ కొరకు చైన్ నందు బాకింగ్ ఫైల్ యొక్క పాత్

en: path of base file to commit into (default bottom of chain)
te: ప్రాథమిక ఫైల్ కమిట్ చేయుటకు పాత్ (అప్రమేయంగా చైన్ కిందనిది అగును)

en: path of the copy to create
te: సృష్టించుటకు నకలు యొక్క పాత్

en: path of top file to commit from (default top of chain)
te: టాప్ ఫైల్ ఎక్కడనుండి కమిట్ చేయాలో పాత్ (అప్రమేయంగా చైన్ పైనది)

en: paused
te: నిలిచింది

en: pcap_create failed
te: pcap_create విఫలమైంది

en: pci device assignment backend driver (e.g. 'vfio' or 'kvm')
te: pci పరికరం అప్పగింత బ్యాకెండ్ డ్రైవర్ (ఉ.దా. 'vfio' లేదా 'kv')

en: peer-2-peer migration
te: peer-2-peer మైగ్రేషన్

en: per-device IO Weights, in the form of /path/to/device,weight,...
te: ఒక్కో-పరికరానికి IO వెయిట్స్, /path/to/device,weight,... రూపంలో

en: per-device boot elements cannot be used together with os/boot elements
te: os/boot మూలకాలతో ఒక్కో-పరికరం బూట్ మూలకాలు కలిపి వుపయోగించబడలేవు

en: perform a live core dump if supported
te: మద్దతించబడితే లైవ్ కోర్ డంప్‌ను జరుపుము

en: perform selected wiping algorithm
te: ఎంపికచేసిన వైపింగ్ అల్గార్దెమ్ జరుపు

en: period in seconds to set collection
te: సంపుటి అమర్చు సమయం క్షణాలలో

en: persist VM on destination
te: గమ్యమపై నిరంతర VM

en: persistent attach of device '%s' is not supported
te: పరికరం '%s' చిరంగా అనుబందించుట తోడ్పాటునీయదు

en: persistent attach of device is not supported
te: స్థిరమైన పరికర అనుబందం తోడ్పాటులేదు

en: persistent detach of device '%s' is not supported
te: పరికరం '%s' ను చిరంగా వేరుచేయుట తోడ్పాటులేదు

en: persistent detach of device is not supported
te: స్థిరంగా పరికర విడదీత తోడ్పాటులేదు

en: persistent update of device '%s' is not supported
te: పరికరం '%s' యొక్క స్థిరమైన నవీకరణ తోడ్పాటునీయదు

en: persistent update of device is not supported
te: పరికరం యొక్క స్థిరమైన నవీకరణ తోడ్పాటులేదు

en: pid_value in %s is too large
te: %s నందలి pid_value మరీ పెద్దది

en: pivot of disk '%s' requires an active copy job
te: డిస్కు '%s' యొక్క పివోట్‌కు క్రియాశీల కాపీ జాబ్ కావాలి

en: poll error
te: పోల్ దోషం

en: poll failed in migration tunnel
te: మైగ్రేషన్ టన్నెల్ నందు పోల్ విఫలమైంది

en: poll on socket failed
te: సాకెట్‌నందు చూపుట విఫలమైంది

en: pool '%s' already exists with uuid %s
te: పూల్ '%s' యిప్పటికే uuid %s తో నిష్క్రమించెను

en: pool '%s' has asynchronous jobs running.
te: ఏకకాలం కాకుండా నడుస్తున్న జాబులను పూల్ '%s' కలిగివుంది.

en: pool '%s' is already defined with uuid %s
te: పూల్ '%s' యిప్పటికే uuid %s తో నిర్వచించివుంది

en: pool does not support pool deletion
te: పూల్ అనునది పూల్ తొలగింపును మద్దతించదు

en: pool has no config file
te: పూల్ ఆకృతీకరణ ఫైలును కలిగిలేదు

en: pool information in XML
te: XMLలో పూల్ సమాచారము

en: pool is already active as '%s'
te: పూల్ యిప్పటికే '%s' వలె క్రియాశీలంగా వుంది

en: pool name
te: పూల్‌ నామం

en: pool name or uuid
te: పూల్ నామము లేదా uuid

en: pool name or uuid of the input volume's pool
te: ఇన్పుట్ వాల్యూము పూల్ యొక్క పూల్ నామము లేదా uuid

en: pool type '%s' does not support source discovery
te: పూల్ టైప్ '%s' మూలము ఆవిష్కారమును మద్దతించదు

en: port-profile setlink timed out
te: పోర్ట్-ప్రొఫైల్ లింకు అమర్చుటకు గడువు దాటెను

en: prctl failed to reset KEEPCAPS
te: KEEPCAPS తిరిగిఅమర్చుటకు prctl విఫలమైంది

en: prctl failed to set KEEPCAPS
te: KEEPCAPS అమర్చుటకు prctl విఫలమైంది

en: preallocate is only supported for raw type volume
te: ముందస్తుకేటాయింపు అనునది రా రకం వాల్యూమ్ కొరకు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: preallocate metadata (for qcow2 instead of full allocation)
te: ప్రీఎలొకేట్ మెటాడాటా (పూర్తి కేటాయింపు బదులుగా qcow2 కొరకు)

en: pretty-print any qemu monitor protocol output
te: ఏదీని qemu మానిటర్ ప్రొటోకాల్ అవుట్పుట్ బాగుగా-ముద్రించును

en: pretty-print the output
te: అవుట్పుట్ బాగుగా-ముద్రించు

en: prevent any configuration changes to domain until migration ends
te: మైగ్రేషన్ ముగినంతవరకు డొమైన్‌కు ఆకృతీకరణ మార్పులను నిరోధించు

en: print XML document rather than attach the disk
te: డిస్కుకు అనుబందించుట కన్నా XML  పత్రమును ముద్రించు

en: print XML document rather than create
te: సృష్టించుట కన్నా XML పత్రము ముద్రించు

en: print XML document, but don't define/create
te: XML పత్రమును ముద్రించుము, కాని నిర్వచించకు/సృష్టించకు

en: print a more human readable output
te: మనిషి చదువగల అవుట్పుట్ ముద్రించు

en: print help
te: ముద్రణ సహాయం

en: print help for this function
te: ఈ ఫంక్షన్ కొరకు సహాయం ముద్రించు

en: print the current directory
te: ప్రస్తుత డైరెక్టరీను ముద్రించుము

en: print the domain's hostname
te: డొమైన్ యొక్క అతిధేయపేరు ముద్రించు

en: print the hypervisor canonical URI
te: హైపర్‌విజర్ కానోనికల్ URI ముద్రించు

en: print the hypervisor hostname
te: హైపర్‌విజర్ అతిధేయ నామమును ముద్రించుము

en: print the hypervisor sysinfo
te: హైపర్విజర్ వ్యవస్థసమాచారం ముద్రించు

en: prints by percentage during 1 second.
te: 1 సెకనునందు శాతం ద్వారా ముద్రించును.

en: prints specified cell statistics only.
te: తెలిపిన అర గణాంకాలను మాత్రమే ముద్రించును.

en: prints specified cpu statistics only.
te: తెలిపిన cpu గణాంకాలు మాత్రమే ముద్రించు.

en: profile does not exist
te: ప్రొఫైల్ లేదు

en: profile exists
te: ప్రొఫైల్ ఇప్పటికేవుంది

en: profile name exceeds maximum length
te: ప్రొఫైల్ పేరు గరిష్ట పొడవును దాటెను

en: profileid parameter too long
te: ప్రొఫైల్‌ఐడి పారామితి మరీ పొడవైంది

en: program mismatch (actual %x, expected %x)
te: ప్రోగ్రామ్ సరిపోలలేదు (యథార్ధ %x, అనుకొన్నది %x)

en: protocol misses the family attribute
te: నిభందన ఫ్యామిలీ యాట్రిబ్యూట్‌ను కోల్పోయింది

en: provide XML suitable for migrations
te: మైగ్రేషన్ల కొరకు సరిపోయే XML అందించు

en: ps2 bus does not support %s input device
te: ps2 బస్ అనునది %s ఇన్‌పుట్ పరికరమును మద్దతీయుటలేదు

en: pwd: cannot get current directory: %s
te: pwd: ప్రస్తుత డైరెక్టరీను పొందలేక పోయింది: %s

en: qemu does not support SGA
te: qemu అనునది SGA కు తోడ్పాటునీయదు

en: qemu emulator '%s' does not support xen
te: qemu ఎమ్యులేటర్ '%s' xenను మద్దతించుటలేదు

en: qemu is not using a unix socket monitor, cannot send fd %s
te: qemu అనునది యునిక్స్ సాకెట్ మానిటర్ వుపయోగించటలేదు, fd %s పంపలేదు

en: qemu state driver is not active
te: qemu స్థితి డ్రైవర్ క్రియాశీలముగాలేదు

en: qom-get invalid object property type %d
te: qom-get చెల్లని ఆబ్జక్టు లక్షణం రకం %d

en: qom-get reply was missing return data
te: తిప్పియిచ్చే దత్తాంశం qom-get ప్రత్యుత్తరంకు దొరకలేదు

en: qom-list reply data was missing 'name'
te: qom-list ప్రత్యుత్తర దత్తాంశంకు 'name' దొరకలేదు

en: qom-list reply has malformed 'type' data
te: qom-list ప్రత్యుత్తరం తప్పుగారూపొందిన 'type' దత్తాంశం కలిగివుంది

en: qom-list-types reply data was missing 'name'
te: qom-list-types ప్రత్యుత్తర దత్తాంశంకు 'name' దొరకలేదు

en: qom-set invalid object property type %d
te: qom-set చెల్లని ఆబ్జక్టు లక్షణ రకం %d

en: query-command-line-options parameter data was missing 'name'
te: query-command-line-options పారామితి దత్తాంశంకు 'పేరు' దొరకలేదు

en: query-command-line-options reply data was missing 'option'
te: query-command-line-options ప్రత్యుత్తర దత్తాంశంకు 'ఐచ్చికం' దొరకలేదు

en: query-command-line-options reply was missing return data
te: query-command-line-options ప్రత్యుత్తరంకు తిప్పియిచ్చు దత్తాంశం దొరకలేదు

en: query-commands reply data was missing 'name'
te: క్వరీ-ఆదేశాల ప్రత్యుత్తర దత్తాంశంకు 'name' దొరకలేదు

en: query-cpu-definitions reply data was missing 'name'
te: query-cpu-definitions ప్రత్యుత్తరంకు 'name' దొరకలేదు

en: query-events reply data was missing 'name'
te: క్వరీ-ఘటనల ప్రత్యుత్తర దత్తాంశంకు 'name' దొరకలేదు

en: query-kvm replied unexpected data
te: query-kvm అనుకోని దత్తాంశం ప్రత్యుత్తరంగా యిచ్చెను

en: query-machines reply data was missing 'name'
te: క్వరీ-మిషన్ల ప్రత్యుత్తర దత్తాంశంకు 'name' దొరకలేదు

en: query-machines reply has malformed 'alias' data
te: క్వరీ-మిషన్ల ప్రత్యుత్తరం తప్పుగారూపొందిన 'alias' దత్తాంశం కలిగివుంది

en: query-machines reply has malformed 'cpu-max' data
te: క్వరీ-మిషన్ల ప్రత్యుత్తరం తప్పుగారూపొందిన 'cpu-max' దత్తాంశం కలిగివుంది

en: query-machines reply has malformed 'is-default' data
te: క్వరీ-మిషన్ల ప్రత్యుత్తరం తప్పుగారూపొందిన 'is-default' దత్తాంశం కలిగివుంది

en: query-status reply was missing running state
te: నడుస్తున్న స్థితి క్వరీ-స్థితి ప్రత్యుత్తరంకు దొరకలేదు

en: query-target reply was missing arch data
te: ఆకృతి దత్తాంశం క్వరీ-లక్ష్యం ప్రత్యుత్తరంకు దొరకలేదు

en: query-version reply was missing 'major' version
te: query-version ప్రత్యుత్తరంకు 'major' వర్షన్ దొరకలేదు

en: query-version reply was missing 'micro' version
te: query-version ప్రత్యుత్తరంకు 'micro' వర్షన్ దొరకలేదు

en: query-version reply was missing 'minor' version
te: query-version ప్రత్యుత్తరంకు 'minor' వర్షన్ దొరకలేదు

en: query-version reply was missing 'package' version
te: query-version ప్రత్యుత్తరంకు 'package' వర్షన్ దొరకలేదు

en: query-version reply was missing 'qemu' data
te: 'qemu' దత్తాంశం క్వరీ-వర్షన్ ప్రత్యుత్తరంకు దొరకలేదు

en: quiesce guest's file systems
te: అతిథి ఫైల్ వ్యవస్థలను వూరికేవుంచు

en: quit this interactive terminal
te: ఈ ప్రభావశీల టెర్మినలు నుండీ బయటకురా

en: ram attribute only supported for type of qxl
te: ram యాట్రిబ్యూట్ అనునది qxl రకంకు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: read I/O operations limit per second
te: ఒక్కో క్షణానికి రీడ్ I/O ఆపరేషన్ల పరిమితి

en: read error on pipe
te: పైప్ నందు చదువు దోషం

en: read on wakeup fd failed
te: wakeup fd పైన చదువుట విఫలమైంది

en: read-only connection
te: చదవటానికి-మాత్రమే అనుసంధానం

en: reattach node device to its device driver
te: నోడ్ పరికరము దాని పరికర డ్రైవరునకు తిరిగి అనుభందించుము

en: reboot a domain
te: ఒక క్షేత్రాన్ని పునఃప్రారంభించు

en: reboot timeout is not supported by this QEMU binary
te: ఈ QEMU బైనరీ చేత పునఃప్రారంభ సమయముగింపు తోడ్పాటునీయదు

en: received malformed monitor, check the XML definition
te: తప్పుగారూపొందిన మానిటర్ స్వీకరించబడింది, XML నిర్వచనం పరిశీలించు

en: received unexpected cookie with P2P migration
te: P2P మైగ్రేషన్‌తో అనుకోని కుకీ స్వీకరించెను

en: redefine metadata for existing snapshot
te: ఇప్పటికేవున్న స్నాప్‌షాట్ కొరకు మెటాడాటా తిరిగినిర్వచించు

en: redefine the XML for a domain's saved state file
te: డొమైన్ యొక్క దాచిన స్థితి ఫైలు కొరకు XML తిరిగినిర్వచించు

en: referenced filter '%s' is missing
te: రిఫరెన్స్ చేసిన వడపోత '%s' దొరకలేదు

en: refresh a pool
te: పూల్ రీఫ్రెష్‌చేయి

en: remoteDomainBlockStatsFlags: returned number of stats exceeds limit
te: remoteDomainBlockStatsFlags: గణాంకాలు తిప్పియిచ్చిన సంఖ్య పరిమితి దాటివుంది

en: remoteDomainGetCPUStats: returned number of stats exceeds limit
te: remoteDomainGetCPUStats: గణాంకాలు తిప్పియిచ్చిన సంఖ్య పరిమితి దాటివుంది

en: remoteNodeGetCPUStats: returned number of stats exceeds limit
te: remoteNodeGetCPUStats: గణాంకాలు తిప్పియిచ్చిన సంఖ్య పరిమితి దాటివుంది

en: remoteNodeGetMemoryStats: returned number of stats exceeds limit
te: remoteNodeGetMemoryStats: గణాంకాలు తిప్పియిచ్చిన సంఖ్య పరిమితి దాటివుంది

en: remote_open: for 'ext' transport, command is required
te: remote_open: 'ext' బదిలీకరణకు, ఆదేశము అవసరమైనది

en: remote_open: transport in URL not recognised (should be tls|unix|ssh|ext|tcp|libssh2)
te: remote_open: URL నందు బదలీ గుర్తించనది (tls|unix|ssh|ext|tcp|libssh2 కావాలి)

en: remove all associated storage volumes (use with caution)
te: అన్ని సంబందిత నిల్వ వాల్యూమ్లు తీసివేయి (జాగ్రత్తగా వుపయోగించు)

en: remove all domain snapshot metadata, if inactive
te: అన్ని డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ మెటాడాటా తీసివేయి, క్రియాహీనమైతే

en: remove associated storage volumes (comma separated list of targets or source paths) (see domblklist)
te: సంబందిత నిల్వ వాల్యూమ్లు (లక్ష్యాల లేదా మూలాల పాత్‌ల జాబితా) తీసివేయి (domblklist చూడు)

en: remove domain managed state file
te: డొమైన్ నిర్వాహిత స్థితి ఫైల్ తీసివేయి

en: removing block or network volumes is not supported: %s
te: నిరోధక లేదా నెట్వర్కు వాల్యూమ్‌లను తీసివేయుటకు తోడ్పాటులేదు: %s

en: rename to new name during migration (if supported)
te: వలసపంపునప్పుడు కొత్త నామముకు పునఃనామకరణ చేయుము (మద్దతించితే)

en: reply was missing return data
te: ప్రత్యుత్తరంకు తిప్పియిచ్చు దత్తాంశం దొరకలేదు

en: report daemon version too
te: డెమాన్ వర్షన్ కూడా నివేదించు

en: requested authentication type %s rejected
te: అభ్యర్ధించబడిన దృవీకరణ రకము %s తిరస్కరించబడింది

en: requested cpu amount exceeds maximum (%d > %d)
te: అభ్యర్దించిన cpu మొత్తం గరిష్టం (%d > %d) మించినది

en: requested size of the cache (in bytes) used for compression
te: కుదింపు కొరకు వుపయోగించిన క్యాచీ (బైట్ల లో) అభ్యర్ధిత పరిమాణం

en: requested vcpus is greater than max allowable vcpus for the domain: %d > %d
te: అభ్యర్ధించిన vcpus డొమైన్‌కు అనుమతైన vcpus కన్నా యెక్కువ: %d > %d

en: require atomic operation
te: అణు ఆపరేషన్ అవసరమైంది

en: reset a domain
te: డొమైన్ తిరిగివుంచు

en: reset node device
te: నోడ్ పరికరమును తిరిగిఅమర్చుము

en: reset the domain after core dump
te: కోర్ డంప్ తరువాత తిరిగిఅమర్చు

en: resize a vol
te: వాల్యూమ్ పునఃపరిమాణంచేయి

en: resource busy
te: వనరు రద్దీగావుంది

en: resource relabeling is not compatible with 'none' label type
te: వనరు రీలేబిలింగ్ అనునది 'none' లేబుల్ రకంతో సారూప్యంకాదు

en: restore a domain from a saved state in a file
te: ఫైలులోని భద్రపరిచే స్థితినుండీ క్షేత్రాన్ని తిరిగి స్టోరుచేయి

en: restore domain into paused state
te: ఆపివుంచు స్థితి లోనికి డొమైన్ తిరిగివుంచు

en: restore domain into running state
te: నడుచు స్థితి లోనికి డొమైన్‌ను తిరిగివుంచు

en: restored
te: తిరిగివుంచిన

en: result too large: %llu
te: ఫలితం మరీ పెద్దగా వుంది: %llu

en: resume a domain
te: క్షేత్రాన్ని సంక్షిప్తీకరించు

en: resume operation failed
te: ఆపరేషన్ తిరిగికొనసాగింపు విఫలమైంది

en: resuming after dump failed
te: డంపు తర్వాత కొనసాగించుట విఫలమైంది

en: resuming after snapshot failed
te: స్నాప్‌షాట్ విఫలమైన తరువాత తిరిగికొనసాగిస్తోంది

en: retrieve vcpu count from the guest instead of the hypervisor
te: హైపర్విజర్‌కు బదులుగా అతిథి నుండి vcpu లెక్కను వెలికితీయి

en: return the pool uuid rather than pool name
te: పూల్ పేరు కన్నా పూల్ uuid తిప్పియివ్వు

en: returned buffer is not same size as requested
te: తిరిగియిచ్చిన బఫర్ అభ్యర్ధించిన పరిమాణమంత కాదు

en: returned number of disk errors exceeds limit
te: డిస్కు తిప్పియిచ్చిన సంఖ్య పరిమితి దాటివుంది

en: returns the storage pool for a given volume key or path
te: ఇచ్చిన వాల్యూమ్ కీ లేదా పాత్ కొరకు నిల్వ పూల్ తిప్పియిచ్చును

en: returns the volume key for a given volume name or path
te: ఇచ్చిన వాల్యూమ్ పేరు లేదా పాత్ కొరకు వాల్యూమ్ కీ తిప్పి ఇచ్చును

en: returns the volume name for a given volume key or path
te: ఇచ్చిన వాల్యూమ్ కీ లేదా పాత్ కొరకు వాల్యూమ్ పేరు తిప్పి ఇచ్చును

en: returns the volume path for a given volume name or key
te: ఇచ్చిన వాల్యూమ్ పేరు లేదా కీ కొరకు వాల్యూమ్ పాత్ తిప్పియిచ్చును

en: reuse any existing external files
te: బాహ్య ఫైళ్ళను తిరిగి వుపయోగించు

en: reuse existing destination
te: ఇప్పటికేవున్న గమ్యాన్ని తిరిగివుపయోగించు

en: reuse is not supported with this QEMU binary
te: తిరిగివుపయోగించుట ఈ QEMU బైనరీతో తోడ్పాటునీయదు

en: revert requires force
te: రివర్ట్ కు ఫోర్స్ అవసరం

en: revert requires force: %s
te: రివర్ట్ కు ఫోర్స్ అవసరం: %s

en: revert to current snapshot
te: ప్రస్తుత స్నాప్‌షాట్‌కు తిరిగివుంచు

en: rollback to previous restore point
te: గత రీస్టోర్ పాయింట్‌కు తెమ్ము

en: rollback to previous saved configuration created via iface-begin
te: iface-begin ద్వారా సృష్టించబడిన ఆకృతీకరణను గతంలో దాచిన దానికి తెమ్ము

en: root element was not source
te: root మూలకం మూలం కాదు

en: rule node requires action attribute
te: రూల్ నోడ్‌కు చర్యా ఏట్రిబ్యూట్ కావాలి

en: rule node requires direction attribute
te: రూల్ నోడ్‌కు డైరెక్షన్ యాట్రిబ్యూట్ అవసరం

en: running
te: ఉపయోగించబడుతోంది

en: sanlock is too old to support lock failure action
te: లాక్ వైఫల్యం చర్యకు తోడ్పాటునిచ్చుటకు సాన్‌లాక్ మరీ పాతది

en: sasl start reply data too long %d
te: sasl ప్రారంభ ప్రత్యుత్తరం డాటా మరీ పొడవైనది %d

en: sasl step reply data too long %d
te: sasl అంచె ప్రత్యుత్తరము డాటా మరీపొడవైనది %d

en: save a domain state to a file
te: క్షేత్ర స్థితిని ఫైలుకి భద్రపరువు

en: save canceled
te: దాచుట రద్దైనది

en: save image is incomplete
te: చిత్రము దాచుట పూర్తికాలేదు

en: saved
te: దాచిన

en: saved state domain information in XML
te: డొమైన్ దాపు స్థితి సమాచారం XML నందు

en: saved state file to edit
te: సరిచేయుటకు దాచిన స్థితి ఫైలు

en: saved state file to modify
te: సవరించుటకు దాచిన స్థితి ఫైలు

en: saved state file to read
te: చదువుటకు దాచిన స్థితి ఫైలు

en: saving
te: దాచుట

en: saving domain '%s' failed to allocate space for metadata
te: డొమైన్ '%s'ను దాయుట మెటాడాటాకు జాగాను కేటాయించుటలో విఫలమైంది

en: saving domain '%s' to '%s': open failed
te: డొమైన్ '%s'ను '%s'కు దాయుచున్నది: తెరువుట విఫలమైంది

en: saving domain '%s' to '%s': write failed
te: డొమైన్ '%s'ను '%s'కు దాయుచున్నది: వ్రాయుట విఫలమైంది

en: screen ID higher than monitor count (%d)
te: స్క్రీన్ ఐడి అనునది మానిటర్ లెక్క (%d) కన్నా యెక్కువగావుంది

en: screenshot of a current domain console
te: ప్రస్తుత డొమైన్ కన్సోల్ యొక్క స్క్రీన్‌షాట్

en: script used to bridge network interface
te: స్క్రిప్టు నెట్వర్కు ఇంటర్‌ఫేస్ బ్రిడ్జ్  చేయుటకు ఉపయోగించింది

en: scripts are not supported on interfaces of type %s
te: %s రకం యొక్క ఇంటర్ఫేసులపై స్క్రిప్ట్స్ తోడ్పాటునీయబడవు

en: secret '%s' does not have a value
te: రహస్యము '%s' విలువను కలిగిలేదు

en: secret UUID
te: రహస్య UUID

en: secret attributes in XML
te: XML నందు రహస్య యాట్రిబ్యూట్లు

en: secret is private
te: రహస్యము వ్యక్తిగతము

en: security DOI string exceeds max %d bytes
te: రక్షణ DOI స్ట్రింగ్ గరిష్ట %d బైట్లను మించుతుంది

en: security doi exceeds maximum: %zu
te: రక్షణ doi గరిష్ట: %zu దాటివుంది

en: security image label already defined for VM
te: VM కొరకు రక్షణ చిత్ర లేబుల్ ఇప్పటికే నిర్ణయించబడెను

en: security imagelabel is missing
te: రక్షణ యిమేజ్‌లేబుల్ తప్పిపోయినది

en: security label already defined for VM
te: VM కొరకు రక్షణ label యిప్పటికే నిర్వచించబడివుంది

en: security label driver mismatch: '%s' model configured for domain, but hypervisor driver is '%s'.
te: రక్షణ లేబుల్ డ్రైవర్ అసమానత: '%s' రీతి డొమైన్ కొరకు ఆకృతీకరించబడింది, అయితే హైపర్విజర్ డ్రైవర్ '%s'

en: security label exceeds maximum length: %d
te: రక్షణ లేబుల్ గరిష్ట పొడవును మించిపోయింది: %d

en: security label exceeds maximum: %zd
te: రక్షణ లేబుల్ గరిష్టమును మించినది: %zd

en: security label exceeds maximum: %zu
te: రక్షణ లేబుల్ గరిష్ట: %zu దాటివుంది

en: security label is missing
te: రక్షణ లేబుల్ తప్పిపోయినది

en: security label model %s is not supported with selinux
te: రక్షణ లేబుల్ రీతి %s అనునది selinux తో తోడ్పాటులేదు

en: security model exceeds maximum: %zu
te: రక్షణ మోడల్ గరిష్ట: %zu దాటివుంది

en: security model string exceeds max %d bytes
te: రక్షణ రీతి స్ట్రింగ్ గరిష్ట %d బైట్లను మించుతుంది

en: sending of PortProfileRequest failed.
te: PortProfileRequest పంపుట విఫలమైంది.

en: serial of disk device
te: డిస్కు పరికరం వరుస

en: server verification (of our certificate or IP address) failed
te: సేవిక నిర్థారణ (మా ధృవీకరణపత్రముది లేదా ఐపి చిరునామా) విఫలమైంది

en: set a secret value
te: రహస్య విలువను అమర్చుము

en: set domain to be paused on next start
te: తరువాతి ప్రారంభముపై నిలిపివుంచునట్లు డొమైన్‌ను అమర్చు

en: set domain to be paused on restore
te: రిస్టోర్ పై ఆపివుంచే డొమైన్ అమర్చు

en: set domain to be running on next start
te: తరువాతి ప్రారంభమునందు నడుచునట్లు డొమైన్‌ను అమర్చు

en: set domain to be running on restore
te: రీస్టోర్‌ పై నడిచే డొమైన్ అమర్చు

en: set link state of a virtual interface
te: వర్చ్యువల్ ఇంటర్ఫేస్ లింకు స్థితి అమర్చు

en: set maximum limit on next boot
te: తరువాతి బూట్ పైన గరిష్ట పరిమితి అమర్చు

en: set maximum tolerable downtime
te: గరిష్టంగా సహించగల డౌన్‌టైమ్‌ను అమర్చుము

en: setting ACPI S3 not supported
te: ACPI S3 అమర్చుటకు తోడ్పాటులేదు

en: setting ACPI S4 not supported
te: ACPI S4 అమర్చుటకు తోడ్పాటులేదు

en: setting up HAL callbacks failed
te: HAL కాల్‌బాక్స్ అమర్చుట విఫలమైంది

en: setuid or setgid failed
te: setuid లేదా setgid విఫలమైంది

en: sgio is only supported for scsi host device
te: sgio అనునది scsi అతిధేయ పరికరంకు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: sgio of shared disk '%s' conflicts with other active domains
te: భాగస్వామ్య డిస్కు '%s' యొక్క sgio అనునది ఇతర క్రియాశీల డొమైన్లతో విభేదిస్తోంది

en: sgio of shared disk 'pool=%s' 'volume=%s' conflicts with other active domains
te: భాగస్వామ్య డిస్కు 'pool=%s' 'volume=%s' యొక్క sgio అనునది ఇతర క్రియాశీల డొమైన్లతో విభేదిస్తోంది

en: show domain cpu statistics
te: డొమైన్ cpu గణాంకాలు చూపు

en: show free memory for all NUMA cells
te: అన్ని NUMA అరల కొరకు ఖాళీ మెమొరీ చూపు

en: show inactive defined XML
te: క్రియారహిత నిర్వచిత XML చూపుము

en: show or set domain's description or title
te: డొమైన్ యొక్క వివరణను లేదా శీర్షికను చూపు లేదా అమర్చు

en: show version
te: ప్రతిని చూపించు

en: show/set scheduler parameters
te: చూపుము/అమర్చుము షెడ్యూలర్ పారామితులను.

en: shut off
te: మూసివేయి

en: shutdown
te: మూసివేయి

en: shutdown operation failed
te: మూసివేత ఆపరేషన్ విఫలమైంది

en: shutting down
te: మూసివేయుచున్నది

en: signum value %d is out of range
te: సిగ్నమ్ విలువ %d విస్తృతి దాటివుంది

en: size > maximum buffer size
te: పరిమాణము > గరిష్ట బఫర్ పరిమాణం

en: size must be less than %llu
te: పరిమాణం తప్పక %llu కన్నా తక్కువ వుండాలి

en: size of the vol, as scaled integer (default bytes)
te: వాల్యూమ్ పరిమాణం, స్కేల్డ్ పూర్ణాంకం వలె (అప్రమేయ బైట్లు)

en: skipped non-absolute path
te: నాన్-అబ్సోల్యూట్ పాత్ దాటవేసెను

en: skipped restricted file
te: నిర్భందిత ఫైల్ దాటవేసెను

en: snapshot %s disappeared from list
te: స్నాప్‌షాట్ %s జాబితా నుండి మాయమైంది

en: snapshot '%s' does not have a parent
te: స్నాప్‌షాట్ '%s' పేరెంట్ కలిగిలేదు

en: snapshot '%s' has no parent
te: స్నాప్‌షాట్ '%s' పేరెంట్ కలిగిలేదు

en: snapshot '%s' lacks domain '%s' rollback info
te: స్నాప్‌షాట్ '%s' డొమైన్ '%s' రోల్‌బాక్ సమాచారం లోపంతో వుంది

en: snapshot information
te: స్నాప్‌షాట్ సమాచారం

en: snapshot name
te: స్నాప్‌షాట్ పేరు

en: sndbuf must be a positive integer
te: sndbuf తప్పక ధన పూర్ణాంకం కావలె

en: socket attribute required for unix transport
te: సాకెట్ యాట్రిబ్యూట్ యునిక్స్ బదిలీకొరకు మాత్రమే అవసరం

en: socketpair failed
te: సాకెట్‌పెయిర్ విఫలమైంది

en: sockpair failed
te: sockpair విఫలమైంది

en: source config data format
te: మూలపు ఆకృతీకరణ డాటా ఫార్మాట్

en: source device for underlying storage
te: క్రిందవున్న నిల్వకు మూలపు పరికరము

en: source for disk '%s' is not a regular file; refusing to generate external snapshot name
te: డిస్కు '%s' కొరకు మూలం అనునది రెగ్యులర్ ఫైలు కాదు; బహిర్గత స్నాప్‌షాట్ పేరు జనియింపచేయుటకు తిరస్కరిస్తోంది

en: source name for underlying storage
te: క్రిందవున్న నిల్వకు మూలపు నామము

en: source of disk device
te: డిస్కు పరికరం యొక్క మూలం

en: source of network interface
te: మూల నెట్వర్కు ఇంటర్‌ఫేస్

en: source of the media
te: మాధ్యమం యొక్క మూలం

en: source path for underlying storage
te: క్రిందవున్న నిల్వకు మూలపు పాత్

en: source-host for underlying storage
te: క్రిందవున్న నిల్వకు మూల-హోస్టు

en: spapr-vio address %#llx already in use
te: spapr-vio చిరునామా %#llx యిప్పటికే వుపయోగంలో వుంది

en: spice TLS port set in XML configuration, but TLS is disabled in qemu.conf
te: spice TLS పోర్టు XML ఆకృతీకరణనందు అమర్చబడివుంది, అయితే qemu.conf నందు TLS అచేతనమైవుంది

en: spice channel missing name/mode
te: స్పైస్ చానల్ పేరు/రీతి దొరకట్లేదు

en: spice clipboard missing copypaste
te: స్పైస్ క్లిప్‌బోర్డ్ నకలుతీయుఅతికించు లేదు

en: spice graphics are not supported with this QEMU
te: ఈ QEMU చేత స్పైస్ గ్రాఫిక్స్ తోడ్పాటునీయబడదు

en: spice image missing compression
te: స్పైస్ ప్రతిరూపం యొక్క కంప్రెషన్ దొరకలేదు

en: spice jpeg missing compression
te: స్పైస్ jpeg కంప్రెషన్ దొరకలేదు

en: spice mouse missing mode
te: స్పైస్ మౌస్ రీతి లేదు

en: spice playback missing compression
te: స్పైస్ ప్లేబాక్ కంప్రెషన్ దొరకలేదు

en: spice streaming missing mode
te: స్పైస్ స్ట్రీమింగ్ రీతి దొరకలేదు

en: spice zlib missing compression
te: స్పైస్ zlib కంప్రెషన్ దొరకలేదు

en: spicevmc device type only supports virtio
te: spicevmc పరికరం రకం virtio మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: start a (previously defined) inactive domain
te: ఒక క్రియారహిత (ముందే నిర్వచించబడిన) క్షేత్రాన్ని ప్రాంభించు

en: start a (previously defined) inactive network
te: ఒక క్రియారహిత (ముందే నిర్వచించబడిన) నెట్వర్కును ప్రాంభించు

en: start a (previously defined) inactive pool
te: ఒక క్రియారహిత (ముందే నిర్వచించబడిన) పూల్‌ను ప్రాంభించు

en: start a physical host interface (enable it / "if-up")
te: భౌతిక హోస్టు యింటర్ఫేసును ప్రారంభించుము (/ చేతనము చేయి "if-up")

en: start a physical host interface.
te: భౌతిక హోస్టు యింటర్ఫేసును ప్రారంభించుము.

en: start cell %d out of range (0-%d)
te: ప్రారంభ అర %d విస్తృతి (0-%d) దాటివుంది

en: start_cpu %d larger than maximum of %d
te: start_cpu %d అనునది గరిష్ట %d కన్నా పెద్దది

en: started
te: ప్రారంభమైంది

en: stat of '%s' failed
te: '%s' గణాంకం విఫలమైంది

en: stopped, with no saved guests
te: ఆపివేయబడెను, దాచిన అతిథులు లేకుండా

en: stopped, with saved guests
te: నిలిపివేయబడెను, దాచిన అతిథులతో

en: storage pool '%s' is already active
te: నిల్వ పూల్ '%s' యిప్పటికే క్రియాశీలముగా వుంది

en: storage pool '%s' is not active
te: నిల్వ పూల్ '%s' క్రియాశీలముగా లేదు

en: storage pool '%s' is still active
te: నిల్వ పూల్ '%s' యింకా క్రియాశీలంగా వుంది

en: storage pool does not support changing of volume capacity
te: వాల్యూమ్ సామర్ధ్యం మార్చుటకు నిల్వ పూల్ తోడ్పాటులేదు

en: storage pool does not support encrypted volumes
te: నిల్వ పూల్ ఎన్క్రిప్టెడ్ వాల్యూములను మద్దతించదు

en: storage pool does not support vol deletion
te: నిల్వ పూల్ vol తొలగింపును మద్దతీయుటలేదు

en: storage pool does not support volume creation
te: నిల్వ పూల్ వాల్యూమ్ సృష్టీకరణను మద్దతీయుట లేదు

en: storage pool does not support volume creation from an existing volume
te: ఉన్న వాల్యూమ్ నుండి వాల్యూమ్ సృష్టించుటకు నిల్వ పూల్ మద్దతునీయదు

en: storage pool information
te: నిల్వ పూల్ సమాచారము

en: storage pool is not active
te: నిల్వ పూల్ క్రియాశీలముగా లేదు

en: storage pool missing type attribute
te: నిల్వ పూల్ టైప్ యాట్రిబ్యూట్ దొరకలేదు

en: storage vol already exists
te: నిల్వ vol యిప్పటికే వుంది

en: storage vol information
te: నిల్వ vol సమాచారము

en: storage volume name '%s' already in use.
te: నిల్వ వాల్యూమ్ నామము '%s' యిప్పటికే వుపయోగంలోవుంది

en: stream aborted with unexpected status %d
te: స్ట్రీమ్ అనుకోని స్థితి %dతో విరమించబడింది

en: stream already has a callback registered
te: నమోదైన కాల్‌బాక్‌ను స్ట్రీమ్ యిప్పటికే కలగివుంది

en: stream does not have a callback registered
te: నమోదైన కాల్‌బాక్‌ను స్ట్రీమ్ కలిగిలేదు

en: stream had I/O failure
te: స్ట్రీమ్ I/O వైఫల్యాన్ని కలిగివుంది

en: stream had unexpected termination
te: స్ట్రీమ్ అనుకోని ముగింపును కలిగివుంది

en: stream is not open
te: స్ట్రీమ్ తెరిచిలేదు

en: string
te: స్ట్రింగు

en: string parameter '%s' unsupported
te: స్ట్రింగ్ పారామితి '%s' తోడ్పాటులేనిది

en: string parameter name '%.*s' too long
te: స్ట్రింగ్ పారామితి పేరు '%.*s' మరీ పొడవైంది

en: subdriver of disk device
te: డిస్కు పరికరం యొక్క సబ్‌డ్రైవర్

en: suspend a domain
te: క్షేత్రాన్ని తొలగించు

en: suspend a domain gracefully using power management functions
te: విద్యుత్ నిర్వహణ ఫంక్షన్లు వుపయోగించి డొమైన్ రద్దుచేయి

en: suspend the host node for a given time duration
te: ఇచ్చిన సమయానికి అతిధేయ నోడ్ రద్దుచేయి

en: sysconf(_SC_OPEN_MAX) failed
te: sysconf(_SC_OPEN_MAX) విఫలమైంది

en: sysinfo must contain a type attribute
te: sysinfo తప్పక టైప్ యాట్రిబ్యూట్ కలిగివుండాలి

en: system call error
te: సిస్టమ్ కాల్ దోషం

en: system:
te: వ్యవస్థ:

en: take a live snapshot
te: లైవ్ స్నాప్‌షాట్ తీయి

en: take a screenshot of a current domain console and store it into a file
te: ప్రస్తుత డొమైన్ కన్సోల్ యొక్క స్క్రీన్‌షాట్ తీయి మరియు దానిని ఫైలునకు దాయి

en: take snapshot but create no metadata
te: స్నాప్‌షాట్ తీయి అయితే మెటాడాటా సృష్టించవద్దు

en: target %s already exists
te: లక్ష్యము %s యిప్పటికే వుంది

en: target %s already exists.
te: లక్ష్యం %s యిప్పటికే వుంది.

en: target %s doesn't exist.
te: లక్ష్యం %s లేదు.

en: target %s:%d already exists
te: టార్గెట్ %s:%d యిప్పటికే వుంది

en: target config data type format
te: లక్ష్యపు ఆకృతీకరణ డాటా రకపు ఫార్మాట్

en: target device type
te: లక్ష్య పరికరం రకం

en: target for underlying storage
te: క్రిందవున్న నిల్వకు లక్ష్యం

en: target must be 0 for controller fdc
te: నియంత్రిక fdc కొరకు లక్ష్యం అనునది 0 కావాలి

en: target must be 0 for controller model 'lsilogic'
te: నియంత్రిక రీతి 'lsilogic' కొరకు లక్ష్యం 0 కావాలి

en: target must be 0 for ide controller
te: ide నియంత్రిక కొరకు లక్ష్యం 0 కావాలి

en: target must be 0 for scsi host device if its controller model is 'lsilogic'
te: నియంత్రిక రకం 'lsilogic' అయితే scsi అతిధేయ పరికరం కొరకు లక్ష్యం తప్పక 0 కావాలి

en: target network name
te: లక్ష్య నెట్వర్కు నామము

en: target of disk device
te: డిస్కు పరికరం యొక్క లక్ష్యం

en: target type must be specified for %s device
te: %s పరికరం కొరకు లక్ష్యపు పరికరం తప్పక తెలుపవలెను

en: template '%s' does not exist
te: మాదిరి '%s' లేదు

en: template does not exist
te: మాదిరి లేదు

en: template name exceeds maximum length
te: మాదిరి పేరు గరిష్ట పొడవును దాటినది

en: terminate gracefully
te: సఫలవంతంగా అంతంచేయి

en: testOpen: supply a path or use test:///default
te: testOpen: పాత్ ను సమకూర్చండి లేదా test:///default ఉపయోగించండి

en: the <forward> 'dev' attribute cannot be used when <address> or <pf> sub-elements are present in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందు <address> లేదా <pf> ఉప-మూలకాలు వున్నప్పుడు <forward> 'dev' ఏట్రిబ్యూట్ వుపయోగించలేము

en: the MAC address '%s' matches multiple interfaces
te: MAC చిరునామా '%s' అనునది బహుళ యింటర్ఫేసులతో పోలును

en: the QEMU binary does not support %s
te: QEMU బైనరీ అనునది %s తో తోడ్పాటునీయదు

en: the backing volume if taking a snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ తీసుకుంటుంటే బాకింగ్ వాల్యూమ్

en: the caller doesn't support keepalive protocol; perhaps it's missing event loop implementation
te: కాలర్ keepalive ప్రోటోకాల్ కు తోడ్పాటునీయదు; బహుశా అది ఈవెంట్ లూప్ ఇంప్లిమెంటేషన్ కోల్పాయివుండవచ్చు

en: the codeset of keycodes, default:linux
te: కీకోడ్స్ యొక్క కోడ్‌సెట్, default:linux

en: the default lockspace already exists
te: అప్రమేయ లాక్‌స్పేస్ యిప్పటికే వుంది

en: the domain does not have a current snapshot
te: డొమైన్ అనునది ప్రస్తుత స్నాప్‌షాట్ కలిగిలేదు

en: the interface uses a direct mode, but has no source dev
te: యింటర్ఫేస్ డైరెక్ట్ రీతి వుపయోగించును, మూలపు dev కలిగిలేదు

en: the interface uses a hostdev mode, but has no hostdev
te: యింటర్ఫేస్ hostdev రీతిని వుపయోగించును, అయితే hostdev లేదు

en: the key code
te: కీ కోడ్

en: the process ID
te: ప్రోసెస్ ఐడి

en: the signal number or name
te: సంకేతం సంఖ్య లేదా పేరు

en: the snapshot '%s' does not exist, and was not loaded
te: ఈ స్నాప్‌షాట్ '%s' లేదు, మరియు లోడు కాలేదు

en: the state to restore
te: తిరిగి స్టోరు చేసే స్థితి

en: the time (in milliseconds) how long the keys will be held
te: సమయం (మిల్లీసెకన్లలో) కీలు ఎంతసేపు పట్టివుంచాలో

en: there is already a DNS TXT record with name '%s' in network %s
te: పేరు '%s' తో నెట్వర్కు %s నందు వొక DNS TXT రికార్డ్ యిప్పటికే వుంది

en: there is already at least one DNS HOST record with a matching field in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందు సరిపోలే క్షేత్రంతో కనీసం వొక DNS HOST రికార్డ్ యిప్పటికే అక్కడవుంది

en: there is already at least one DNS SRV record matching all specified fields in network %s
te: నెట్వర్కు %s నందు తెలిపిన క్షేత్రాలు అన్నిటితో సరిపోలే కనీసం వొక DNS HOST రికార్డ్ యిప్పటికే అక్కడవుంది

en: there is an existing dhcp host entry in network '%s' that matches "<host mac='%s' name='%s' ip='%s'/>"
te: నెట్వర్కు '%s' నందు యిప్పటికే వున్న dhcp అతిధేయి ప్రవేశం వుంది అది "<host mac='%s' name='%s' ip='%s'/>" తో సరిపోలుతోంది

en: there is an existing dhcp range entry in network '%s' that matches "<range start='%s' end='%s'/>"
te: నెట్వర్కు '%s' నందు యిప్పటికే వున్న dhcp విస్తృతి ప్రవేశం వుంది అది "<range start='%s' end='%s'/>" తో సరిపోలుతోంది

en: there is an existing interface entry in network '%s' that matches "<interface dev='%s'>"
te: నెట్వర్కు '%s' నందు "<interface dev='%s'>" ను పోలు వొక ఇంటర్ఫేస్ ప్రవేశం యిప్పటికే వుంది

en: there is an existing portgroup entry in network '%s' that matches "<portgroup name='%s'>"
te: నెట్వర్కు '%s' నందు "<portgroup name='%s'>" తో సరిపోలు portgroup వుంది

en: there is another transaction running.
te: అక్కడ ఇంకో వ్యవహారం నడుస్తోంది.

en: this QEMU binary lacks multiple smartcard support
te: ఈ QEMU బైనరీ అనునది బహుళ స్మార్టుకార్ట్ తోడ్పాటు కలిగిలేదు

en: this QEMU binary lacks smartcard host mode support
te: ఈ QEMU బైనరీ స్మార్టుకార్డు అతిధేయ రీతి తోడ్పాటు కలిగిలేదు

en: this QEMU binary lacks smartcard passthrough mode support
te: ఈ QEMU బైనరీ స్మార్టుకార్డ్ పాస్‌త్రూ రీతి తోడ్పాటు కలిగిలేదు

en: this disk doesn't support update
te: ఈ డిస్కు నవీకరణకు తోడ్పాటునీయదు

en: this domain does not have a device to delete snapshots
te: ఈ పరికరం స్నాప్‌షాట్లను తొలగించుటకు వొక పరికరం కలిగిలేదు

en: this domain does not have a device to load snapshots
te: ఈ పరికరం స్నాప్‌షాట్లను లోడుచేయుటకు వొక పరికరం కలిగిలేదు

en: this domain does not have a device to take snapshots
te: ఈ పరికరం స్నాప్‌షాట్లను తీసుకొనుటకు వొక పరికరం కలిగిలేదు

en: this domain exists already
te: ఈ క్షేత్రం ఇప్పటికే ఉంది

en: this function is not supported by the connection driver
te: ఈ ఫంక్షన్ అనునది అనుసంధాన డ్రైవర్ చేత తోడ్పాటునీయదు

en: this function is not supported by the connection driver: %s
te: ఈ ఫంక్షన్ అనునది అనుసంధాన డ్రైవర్ చేత తోడ్పాటునీయదు: %s

en: this network exists already
te: ఈ నెట్వర్కు ఇప్పటికే ఉంది

en: this platform is missing dlopen
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం dlopen కలిగిలేదు

en: this qemu doesn't support RNG device type '%s'
te: ఈ qemu అనునది RNG పరికర రకం '%s' కు తోడ్పాటునీయదు

en: this qemu doesn't support the rng-egd backend
te: ఈ qemu అనునది rng-egd బ్యాకెండ్‌కు తోడ్పాటునీయదు

en: time_t overflow
te: time_t వోవర్‌ఫ్లో

en: timeout must be positive
te: గడువుతీరు కాలం తప్పక ధనాంకం కావాలి

en: timeout seconds. must be positive.
te: గడువుతీరు క్షణాలు. తప్పక ధనాంకం కావాలి.

en: timeout, async and block options are exclusive
te: గడువుతీరెను, async మరియు block ఐచ్చికాలు ప్రత్యేకమైనవి

en: too many NUMA cells: %d > %d
te: చాలా యెక్కువ NUMA అరలు: %d > %d

en: too many disk snapshot requests for domain
te: డొమైన్ కొరకు చాలా డిస్కు స్నాప్‌షాట్ అభ్యర్ధనలు

en: too many drivers registered
te: చాలా డ్రైవర్లు నమోదయ్యాయి

en: too many drivers registered in %s
te: %sలో చాలా డ్రైవర్లు నమోదయ్యాయి

en: too many keycodes
te: చాలా కీకోడ్స్

en: too many memory stats requested: %d > %d
te: చాలా మెమొరీ సాట్స్ అభ్యర్ధించబడినవి: %d > %d

en: top '%s' in chain for '%s' has no backing file
te: టాప్ '%s' కు చైన్ నందు '%s' కొరకు బ్యాకింగ్ ఫైలు లేదు

en: total I/O operations limit per second
te: ఒక్కో క్షణానికి మొత్త I/O ఆపరేషన్ల పరిమితి

en: total and read/write bytes_sec cannot be set at the same time
te: మొత్తము మరియు చదువు/వ్రాయు bytes_sec వొకే సమయంలో అమర్చలేము

en: total and read/write iops_sec cannot be set at the same time
te: మొత్తము మరియు చదువు/వ్రాయు iops_sec వొకే సమయంలో అమర్చలేము

en: total and read/write of bytes_sec cannot be set at the same time
te: మొత్తము మరియు చదువు/వ్రాయు bytes_sec వొకే సమయంలో అమర్చలేము

en: total and read/write of iops_sec cannot be set at the same time
te: మొత్తము మరియు చదువు/వ్రాయు iops_sec వొకే సమయంలో అమర్చలేము

en: total duration of flushes (ns):
te: మొత్తం ఫ్లాష్‌ల సమయం (ns):

en: total duration of reads (ns):
te: మొత్తం చదివిన సమయం (ns):

en: total duration of writes (ns):
te: మొత్తం వ్రాసిన సమయం (ns):

en: transient disks not supported yet
te: అస్థిర డిస్కులు యింకా తోడ్పాటునీయవు

en: transient domain needs to request run or pause to revert to inactive snapshot
te: క్రియాహీన స్నాప్‌షాట్‌కు వెళ్ళుటకు అస్థిర డొమైన్ నడుపు లేదా నిలిపివుంచు అనువాటిని అభ్యర్ధింవలసి వుంటుంది

en: transient domains do not have any persistent config
te: అస్థిర డొమైన్స్ స్థిర ఆకృతీకరణ కలిగిలేవు

en: transport methods unix, ssh and ext are not supported under Windows
te: విండోస్ నందు బదిలీకరణ పద్దతులు unix, ssh మరియు ext మద్దతీయబడవు

en: tray is only valid for cdrom and floppy
te: ట్రే అనునది cdrom మరియు ఫ్లాపీ కొరకు మాత్రమే చెల్లును

en: tray status 'open' is invalid for block type disk
te: నిరోధక రకం డిస్కు కొరకు ట్రే స్థితి 'open' అనునది చెల్లనిది

en: tray status 'open' is invalid for block type volume
te: నిరోధించు రకం వాల్యూమ్ కొరకు ట్రే స్థితి 'open' చెల్లనిది

en: try harder on risky reverts
te: రిస్కీ రివర్ట్స్ పైన గట్టిగా ప్రయత్నించు

en: tty console
te: tty కన్సోల్

en: tunnelled migration
te: టన్నెల్డ్ మైగ్రేషన్

en: tunnelled migration failed to read from qemu
te: qemu నుండి చదువుటకు టన్నెల్డ్ మైగ్రేషన్ విఫలమైంది

en: tunnelled migration requested but NULL stream passed
te: టన్నెల్డ్ మైగ్రేషన్ అభ్యర్ధించబడింది అయితే NULL స్ట్రీమ్ పంపబడింది

en: tunnelled offline migration does not make sense
te: టన్నెల్డ్ ఆఫ్‌లైన్ మైగ్రేషన్ అర్ధం లేనిది

en: type of source (block|file)
te: మూలం రకం (block|file)

en: type of storage pool sources to discover
te: కనుగొనుటకు నిల్వ పూల్ మూలాల రకము

en: type of storage pool sources to find
te: కనుగొనుటకు నిల్వ పూల్ మూలముల రకము

en: type of the pool
te: పూల్‌యొక్క రకము

en: type of update (add-first, add-last (add), delete, or modify)
te: నవీకరణ రకం (ముందు-జతచేయి, తరువాత-జతచేయి (జతచేయి), తొలగించు, లేదా సవరించు)

en: udev scan devices returned %d
te: udev స్కాన్ పరికరాలు %d తిప్పియిచ్చెను

en: udev_monitor_new_from_netlink returned NULL
te: udev_monitor_new_from_netlink అనునది NULL తిప్పియిచ్చినది

en: uid and gid should be mapped both
te: uid మరియు gid రెండూ మాప్ కావాలి

en: uml state driver is not active
te: uml స్థితి డ్రైవర్ క్రియాశీలముగా లేదు

en: umlStartup: out of memory
te: umlStartup: మెమొరీ దాటినది

en: unable to access device %s
te: పరికరం %s ఏక్సెస్ చేయలేదు

en: unable to access disk %s
te: డిస్కు %s ఏక్సెస్ చేయలేదు

en: unable to add SSH host key for host '%s': %s
te: అతిధేయ '%s' కొరకు SSH అతిధేయ కీ జతచేయలేదు: %s

en: unable to allocate security context
te: రక్షణ సందర్భమును కేటాయించలేదు

en: unable to allocate socket security context '%s'
te: సాకెట్ రక్షణ సందర్భం '%s' ను కేటాయించలేదు

en: unable to change config on '%s' graphics type
te: '%s' గ్రాఫిక్స్ రకం పైని ఆకృతీకరణ మార్చలేదు

en: unable to change config on '%s' network type
te: '%s' నెట్వర్కు రకం పైని ఆకృతీకరణ మార్చలేదు

en: unable to clear socket security context '%s'
te: సాకెట్ రక్షణ సందర్భం '%s' తుడిచివేయలేదు

en: unable to close %s
te: %s మూయలేక పోయింది

en: unable to close file %s
te: ఫైల్ %s మూయలేదు

en: unable to close pipe
te: పైప్ మూయలేదు

en: unable to connect to server at '%s:%s'
te: దీనివద్ద సేవికకు అనుసంధానమవలేదు '%s:%s'

en: unable to create hugepage path %s
te: పెద్దపేజీ పాత్ %sను సృష్టించలేక పోయింది

en: unable to create pipe for %s
te: %s కొరకు పైప్ సృష్టించలేదు

en: unable to create rundir %s: %s
te: rundir %sను సృష్టించలేక పోయింది: %s

en: unable to create selinux context for: %s
te: selinux సందర్భం సృష్టించలేదు: %s

en: unable to create socket pair
te: సాకెట్ జంట సృష్టించుట లేదు

en: unable to delete interface '%s' in network '%s'. It is currently being used  by %d domains.
te: ఇంటర్ఫేస్ '%s' ను నెట్వర్కు '%s' నందు తొలగించలేక పోయింది. ఇది ప్రస్తుతం %d డొమైన్లచేత వుపయోగించబడుచున్నది.

en: unable to determine if snapshot has parent
te: స్నాప్‌షాట్ పేరెంట్ కలిగివుంటే నిర్వచించలేదు

en: unable to execute QEMU agent command '%s'
te: QEMU ఏజెంట్ ఆదేశం '%s' నిర్వర్తించలేదు

en: unable to execute QEMU agent command '%s': %s
te: QEMU ఏజెంట్ ఆదేశం '%s' నిర్వర్తించలేదు: %s

en: unable to execute QEMU command '%s'
te: QEMU ఆదేశం '%s'ను నిర్వర్తించలేదు

en: unable to execute QEMU command '%s': %s
te: QEMU ఆదేశము '%s' నిర్వర్తించలేదు: %s

en: unable to fsync %s
te: fsync %s చేయలేదు

en: unable to generate uuid
te: uuidను వుద్భవింపచేయ లేదు

en: unable to get PID %d security context
te: PID %d రక్షణ సందర్భమును పొందలేక పోయింది

en: unable to get cpu account
te: cpu ఖాతా పొందలేక పోయింది

en: unable to get current process context '%s'
te: ప్రస్తుత ప్రోసెస్ సందర్భం '%s' పొందలేదు

en: unable to get monitor count
te: మానిటర్ లెక్కను పొందలేక పోయింది

en: unable to get node capabilities
te: నోడ్ సామర్థ్యాలను పొందలేక పోయింది

en: unable to get numa affinity
te: numa ఎఫినిటి పొందలేదు

en: unable to get screen resolution
te: స్క్రీన్ రిజొల్యూషన్ పొందలేక పోయింది

en: unable to get selinux context range
te: selinux సందర్భ విస్తృతిని పొందలేదు

en: unable to handle disk requests in snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ నందు డిస్కు అభ్యర్ధనలను సంభాలించలేదు

en: unable to handle monitor type: %s
te: మానిటర్ రకమును సంభాలించలేక పోయింది: %s

en: unable to init mutex
te: init mutex చేయలేకపోయింది

en: unable to initialize VirtualBox driver API
te: వర్చ్యువల్ బాక్స్ డ్రైవర్ APIను సిద్దముచేయలేక పోయింది

en: unable to load knownhosts file '%s': %s
te: knownhosts ఫైల్ '%s' లోడు చేయలేదు: %s

en: unable to make pipe
te: pipe చేయలేక పోయింది

en: unable to open pipe
te: పైప్ తెరువలేదు

en: unable to open stream
te: స్ట్రీమ్ తెరువలేదు

en: unable to parse URI: %s
te: URI పార్స్ చేయలేదు: %s

en: unable to parse diskspec: %s
te: diskspec పార్స్ చేయలేదు: %s

en: unable to parse mac address '%s'
te: mac చిరునామాను పార్శ్ చేయలేక పోయింది '%s'

en: unable to parse memspec: %s
te: memspec పార్స్ చేయలేదు: %s

en: unable to perform snapshot filtering
te: స్నాప్‌షాట్ ఫిల్టరింగ్ జరుపలేదు

en: unable to poll on child
te: చైల్డ్ పైన పోల్ చేయలేదు

en: unable to probe for add-fd
te: add-fd కొరకు ప్రోబ్ చేయలేదు

en: unable to read child stderr
te: చైల్డ్ stderr చదువలేదు

en: unable to read child stdout
te: చైల్డ్ stdout చదువలేదు

en: unable to read server cert %s
te: సేవిక ధృవీకరణపత్రం %s చదువలేదు

en: unable to read vmware log file
te: vmware లాగ్ ఫైలు చదువలేక పోయింది

en: unable to recover former state by adding port to bridge %s
te: పోర్టును బ్రిడ్జ్ %s కు జతచేయుట చేత ఫార్మర్ స్థితిని రికవర్ చేయలేదు

en: unable to register monitor events
te: మానిటర్ ఘటనలను నమోదుచేయలేక పోయింది

en: unable to save metadata for snapshot %s
te: స్నాప్‌షాట్ %s కొరకు మెటాడాటా దాయలేదు

en: unable to set AppArmor profile '%s' for '%s'
te: AppArmor ప్రొఫైల్ '%s' ను '%s' కొరకు అమర్చలేదు

en: unable to set SELinux security context '%s' for '%s'
te: SELinux రక్షణ సందర్భం '%s' ను '%s' కొరకు అమర్చలేదు

en: unable to set balloon driver collection period
te: బెలూన్ డ్రైవర్ సంపుటి వ్యవధి అమర్చలేదు

en: unable to set ownership of '%s' to %d:%d
te: '%s' యొక్క యజమానిత్వమును %dకు అమర్చలేక పోయింది: %d

en: unable to set ownership of '%s' to user %d:%d
te: '%s' యొక్క యజమానిత్వమును వినియోగదారి %dకు అమర్చలేక పోయింది:%d

en: unable to set security context '%s'
te: రక్షణ సందర్భము '%s'ను అమర్చలేక పోయింది

en: unable to set security context '%s' on '%s'
te: రక్షణ సందర్భము '%s'ను '%s'పైన అమర్చలేక పోయింది

en: unable to set security context '%s' on fd %d
te: రక్షణ సందర్భం '%s' ను fd %d పైన అమర్చలేదు

en: unable to set security context range '%s'
te: రక్షణ సందర్భ విస్తృతి '%s' అమర్చలేదు

en: unable to set socket security context '%s'
te: సాకెట్ రక్షణ సందర్భం '%s' అమర్చలేదు

en: unable to set tty attributes: %s
te: tty యాట్రిబ్యూట్లను అమర్చలేకపోయింది: %s

en: unable to set user and group to '%ld:%ld' on '%s'
te: వాడుకరి మరియు సమూహంను  '%ld:%ld' కు '%s' పైన అమర్చలేదు

en: unable to stat for disk %s: %s
te: డిస్కు %s కొరకు గణాంకాలు పొందలేదు:%s

en: unable to unload already unloaded profile
te: ఇప్పటికే అన్‌లోడ్ చేసిన ప్రొఫైల్‌ను అన్‌లోడ్ చేయలేదు

en: unable to visit backing chain file %s
te: బాకింగ్ చైన్ ఫైల్ %s దర్శించలేకపోయింది

en: unable to wait for process %lld
te: ప్రోసెస్ %lld కొరకు వేచివుండలేదు

en: unable to wait on console condition
te: కన్సోల్ నియమంపైన వేచివుండలేదు

en: unable to wait on libssh2 socket
te: libssh2 సాకెట్ పైన వేచివుండలేదు

en: unable to write data to '%s'
te: దత్తాంశం '%s' కు వ్రాయలేక పోయింది

en: unable to write to child input
te: చైల్డ్ ఇన్పుట్ కు వ్రాయలేదు

en: unable write to %s
te: %s కు వ్రాయలేక పోయింది

en: unbridge a network device
te: నెట్వర్కు పరికరం బ్రిడ్జ్ తీసివేయి

en: undefine VM on source
te: మూలముపై అనిర్వచనీయ VM

en: undefine a bridge device after detaching its slave device
te: బ్రిడ్జ్ పరికరంను దాని స్లేవ్ పరికరం వేరుచేయగానే అన్‌డిఫైన్ చేయి

en: undefine a domain
te: ఒక డొమైన్‌ నిర్వచనం తీసివేయి

en: undefine a network filter
te: నెట్వర్కు ఫిల్టర్ నిర్వచనంతీసివేయి

en: undefine a physical host interface (remove it from configuration)
te: భౌతిక హోస్టు యింటర్ఫేసు నిర్వచనం తీసివేయుము (ఆకృతీకరణనుండి దానిని తీసివేయుము)

en: undefine a secret
te: రహస్యమును అనిర్వచనీయం చేయి

en: undefine an inactive pool
te: క్రియారహిత పూల్‌ను నిర్వచించకు

en: undefine an interface.
te: ఇంటర్ఫేసును నిర్వచనం తీసివేయుము.

en: undefined hardware architecture
te: అనిర్వచనీయ హార్డువేరు ఆకృతి

en: unexpected %s action: %d
te: అనుకోని %s చర్య: %d

en: unexpected OpenVZ URI path '%s', try openvz:///system
te: అనుకోని OpenVZ URI పాత్ '%s', openvz:///system ప్రయత్నించుము

en: unexpected QEMU URI path '%s', try qemu:///session
te: అనుకోని QEMU URI పాత్ '%s', qemu:///session ప్రయత్నించుము

en: unexpected QEMU URI path '%s', try qemu:///system
te: అనుకోని QEMU URI పాత్ '%s',  qemu:///system ప్రయత్నించుము

en: unexpected UML URI path '%s', try uml:///session
te: అనుకోని UML URI పాత్ '%s', uml:///session ప్రయత్నించుము

en: unexpected UML URI path '%s', try uml:///system
te: అనుకోని UML URI పాత్ '%s', uml:///system ప్రయత్నించుము

en: unexpected accessmode %d
te: అనుకోని ఏక్సెస్‌మోడ్ %d

en: unexpected address type for fdc disk
te: fdc డిస్కు కొరకు అనుకోని చిరునామా రకము

en: unexpected address type for ide disk
te: ide డిస్కు కొరకు అనుకోని చిరునామా రకము

en: unexpected address type for scsi disk
te: scsi డిస్కు కొరకు మద్దతించని చిరునామా రకము

en: unexpected boot device type %d
te: అనుకోని బూట్ పరికరము రకము %d

en: unexpected char device type %d
te: అనుకోని కార్ పరికరం రకం %d

en: unexpected char type %d
te: అనుకోని అక్షరపు రకము %d

en: unexpected chr device type
te: అనుకొని chr పరికరము రకము

en: unexpected code path
te: అనుకోని కోడ్ పాత్

en: unexpected codec type %d
te: అనుకోని కోడెక్ రకం %d

en: unexpected controller type %d
te: అనుకోని నియంత్రణి రకము %d

en: unexpected data '%s'
te: '%s' ఊహించని సమాచారం

en: unexpected disk address type %s
te: అనుకోని డిస్కు చిరునామా రకము %s

en: unexpected disk bus %d
te: అనుకోని డిస్కు బస్ %d

en: unexpected disk device %d
te: అనుకోని డిస్కు పరికరము %d

en: unexpected disk type %d
te: అనుకోని డిస్కు రకము %d

en: unexpected disk type %s
te: అనుకోని డిస్కు రకము %s

en: unexpected domain %s already exists
te: అనుకోని డొమైన్ %s యిప్పటికే వుంది

en: unexpected domain snapshot %s already exists
te: అనుకోని డొమైన్ స్నాప్‌షాట్ %s యిప్పటికే వుంది

en: unexpected domain type %d
te: అనుకోని డొమైన్ రకము %d

en: unexpected element <%s>, expecting <%s>, while updating network '%s'
te: అనుకోని మూలకం <%s>, కావలిసింది <%s>, నెట్వర్కు '%s' నవీకరించునప్పుడు

en: unexpected empty keyword in %s
te: %s నందు అనుకోని ఖాళీ కీపదం

en: unexpected encryption format
te: అనుకోని ఎన్క్రిప్షన్ ఫార్మాట్

en: unexpected feature %zu
te: ఊహించని విశేషణం %zu

en: unexpected filesystem type %d
te: అనుకోని దస్త్రవ్యవస్థ రకము %d

en: unexpected graphics type %d
te: అనుకొని గ్రాఫిక్స్ రకము %d

en: unexpected hostdev driver name type %d
te: అనుకోని hostdev డ్రైవర్ పేరు రకం %d

en: unexpected hostdev mode %d
te: అనుకోని hostdev రీతి %d

en: unexpected hostdev type %d
te: అనుకోని hostdev రకము %d

en: unexpected hub type %d
te: అనుకోని హబ్ రకం %d

en: unexpected input bus type %d
te: అనుకోని ఇన్పుట్ బస్ రకము %d

en: unexpected input type %d
te: అనుకోని ఇన్పుట్ రకము %d

en: unexpected interface type %d
te: అనుకోని యింటర్ఫేస్ రకము %d

en: unexpected iscsi volume name '%s'
te: అనుకోని iscsi వాల్యూమ్ పేరు '%s'

en: unexpected lifecycle action %d
te: అనుకోని లైఫ్‌సైకిల్ చర్య %d

en: unexpected lifecycle value %d
te: అనుకోని లైఫ్‌సైకిల్ విలువ %d

en: unexpected memballoon model %d
te: అనుకోని memballoon రకం %d

en: unexpected migration status in %s
te: %s నందు అనుకోని మైగ్రేషన్ స్థితి

en: unexpected model type %d
te: అనుకోని మోడల్ రకం %d

en: unexpected net type %d
te: అనుకోని నెట్ రకము %d

en: unexpected number of snapshots < %u
te: అనుకోని స్నాప్‌షాట్ల సంఖ్య < %u

en: unexpected number of snapshots > %u
te: అనుకోని స్నాప్‌షాట్ల సంఖ్య > %u

en: unexpected pci hostdev driver name type %d
te: అనుకోని pci hostdev డ్రైవర్ పేరు రకం %d

en: unexpected pool type
te: ఊహించని పూల్ రకము

en: unexpected problem reading snapshot xml
te: స్నాప్‌షాట్ xml చదువుటపై అనుకోని సమస్య

en: unexpected root element <%s> expecting <device>
te: అనుకోని రూట్ మూలకం <%s>, కావలసింది <device>

en: unexpected root element <%s>, expecting <domain>
te: అనుకోని root మూలకం <%s>, కావలసింది <domain>

en: unexpected root element <%s>, expecting <domstatus>
te: అనుకోని root మూలకం <%s>, కావలసింది <domstatus>

en: unexpected root element <%s>, expecting <interface>
te: అనుకోని root మూలకం <%s>, కావలసింది <interface>

en: unexpected root element <%s>, expecting <network>
te: అనుకోని రూట్ మూలకం <%s>, కావలసింది <network>

en: unexpected root element <%s>, expecting <pool>
te: అనుకోని రూట్ మూలకం <%s>, కావలసింది <pool>

en: unexpected root element <%s>, expecting <secret>
te: అనుకోని రూట్ మూలకం <%s>, కావలసింది <secret>

en: unexpected root element <%s>, expecting <volume>
te: అనుకోని రూట్ మూలకం <%s>, కావలసింది <volume>

en: unexpected root element, expecting <domain>
te: అనుకోని root మూలకం, కావలిసింది <డొమైన్>

en: unexpected secret usage type %d
te: అనుకోని రహస్య వినియోగ రకము %d

en: unexpected security label type '%s'
te: అనుకోని రక్షణ లేబుల్ రకం '%s'

en: unexpected smartcard type %d
te: అనుకోని స్మార్టుకార్డ్ రకం %d

en: unexpected smbios mode %d
te: అనుకోని smbios రీతి %d

en: unexpected sound model %d
te: అనుకోని శబ్దపు రీతి %d

en: unexpected source mode %d
te: అనుకోని మూలపు రీతి %d

en: unexpected storage mode for '%s'
te: '%s' కొరకు అనుకోని నిల్వ రీతి

en: unexpected sysinfo type model %d
te: అనుకోని sysinfo రకం %d

en: unexpected timer mode %d
te: అనుకోని టైమర్ రీతి %d

en: unexpected timer name %d
te: అనుకోని టైమర్ పేరు %d

en: unexpected timer tickpolicy %d
te: అనుకోని టైమర్ టిక్‌పాలసీ %d

en: unexpected timer track %d
te: అనుకోని టైమర్ ట్రాక్ %d

en: unexpected type %d for field %s
te: అనుకోని టైప్ %d క్షేత్రం %s కొరకు

en: unexpected value %s for on_crash
te: on_crash కొరకు అనుకోని విలువ %s

en: unexpected value %s for on_poweroff
te: on_poweroff కొరకు అనుకోని విలువ %s

en: unexpected value %s for on_reboot
te: on_reboot కొరకు అనుకోని విలువ %s

en: unexpected video model %d
te: అనుకోని వీడియో రీతి %d

en: unexpected volume encryption secret type
te: అనుకోని వాల్యూమ్ ఎన్క్రిప్షన్ రహస్య రకము

en: unexpected watchdog action %d
te: అనుకోని watchdog చర్య %d

en: unexpected watchdog model %d
te: అనుకోని watchdog రీతి %d

en: unexpected zero/negative length request %lld
te: అనుకోని సున్నా/ఋణ పొడవు అభ్యర్ధన %lld

en: unexpectedly failed
te: అనుకోకుండా విఫలమైంది

en: unimplemented parameter type %d
te: ఇంప్లిమెంట్ చేయని పారామితి రకం %d

en: unit must be not more than 7 for scsi host device if its controller model is 'lsilogic'
te: నియంత్రిక రకం 'lsilogic' అయితే scsi అతిధేయ పరికరం కొరకు యూనిట్ 7 కన్నా యెక్కువ కాకూడదు

en: unknown
te: తెలియని

en: unknown %s action: %s
te: తెలియని %s చర్య: %s

en: unknown CPU syntax '%s'
te: తెలియని CPU సిన్టాక్స్ '%s'

en: unknown OS type
te: తెలియని OS రకం

en: unknown OS type %s
te: తెలియని OS %s రకం

en: unknown PCI device syntax '%s'
te: తెలియని PCI పరికరము సిన్టాక్స్ '%s'

en: unknown PM state value %s
te: తెలియని PM స్థితి విలువ %s

en: unknown RNG backend model '%s'
te: తెలియని RNG బ్యాకెండ్ రకం '%s'

en: unknown RNG model '%s'
te: తెలియని RNG రకం '%s'

en: unknown SCSI host capability type '%s' for '%s'
te: తెలియని SCSI హోస్టు సామర్ధ్య రకము '%s' '%s' కొరకు

en: unknown USB device syntax '%s'
te: తెలియని USB పరికర సిన్టాక్స్ '%s'

en: unknown accessmode '%s'
te: తెలియని యాక్సెస్‌రీతి '%s'

en: unknown address type '%s'
te: తెలియని చిరునామా రకము '%s'

en: unknown address type '%s' in network %s
te: తెలియని చిరునామా రకం '%s' నెట్వర్కు %s నందు

en: unknown arp bonding validate %s
te: తెలియని arp బాండింగ్ నిర్ధారణ %s

en: unknown auth type '%s'
te: తెలియని auth రకము '%s'

en: unknown authentication type %s
te: తెలియని దృవీకరణము రకము %s

en: unknown backend type '%s' for egd
te: తెలియని బ్యాకెండ్ రకం '%s' egd కొరకు

en: unknown block IO status: %s
te: తెలియని నిరోధక IO స్థితి: %s

en: unknown bonding mode %s
te: తెలియని బందనం రీతి %s

en: unknown boot device '%s'
te: తెలియని బూట్ పరికరము '%s'

en: unknown capability type '%d' for '%s'
te: తెలియని సామర్ధ్యము రకము '%d' దీని కొరకు '%s'

en: unknown capability type '%s'
te: తెలియని సామర్ధ్యము రకము '%s'

en: unknown character device syntax %s
te: తెలియని కారెక్టర్ పరికరము సిన్టాక్స్ %s

en: unknown character device type: %s
te: తెలియని అక్షర పరికరం రకం: %s

en: unknown chr device type '%s'
te: తెలియని chr పరికరము రకము '%s'

en: unknown clock adjustment '%s'
te: తెలియని క్లాక్ సర్దుబాటు '%s'

en: unknown clock basis '%s'
te: తెలియని క్లాక్ ఆధారం '%s'

en: unknown clock offset '%s'
te: తెలియని క్లాక్ ఆఫ్‌సెట్ '%s'

en: unknown codec type '%s'
te: తెలియని కోడక్ రకం '%s'

en: unknown codeset: '%s'
te: తెలియని కోడ్‌సెట్: '%s'

en: unknown command: '%s'
te: తెలియని ఆదేశం: '%s'

en: unknown connected value %s
te: తెలియని అనుసంధానిత విలువ %s

en: unknown copypaste value '%s'
te: తెలియని నకలుతీయుఅతికించు విలువ '%s'

en: unknown default spice channel mode %s
te: తెలియని అప్రమేయ స్పైస్ చానల్ రీతి %s

en: unknown device type '%s'
te: తెలియని పరికర రకం '%s'

en: unknown dhcp peerdns value %s
te: తెలియని dhcp peerdns విలువ %s

en: unknown disk bus type '%s'
te: తెలియని డిస్కు బస్ రకము '%s'

en: unknown disk cache mode '%s'
te: తెలియని డిస్కు క్యాచీ రీతి '%s'

en: unknown disk copy_on_read mode '%s'
te: తెలియని డిస్కు copy_on_read రీతి '%s'

en: unknown disk device '%s'
te: తెలియని డిస్కు పరికరము '%s'

en: unknown disk discard mode '%s'
te: తెలియని డిస్కు డిస్‌కార్డ్ రీతి '%s'

en: unknown disk error policy '%s'
te: తెలియని డిస్కు దోష విధానం '%s'

en: unknown disk event_idx mode '%s'
te: తెలియని డిస్కు event_idx రీతి '%s'

en: unknown disk io mode '%s'
te: తెలియని డిస్కు io రీతి '%s'

en: unknown disk ioeventfd mode '%s'
te: తెలియని డిస్కు ioeventfd రీతి '%s'

en: unknown disk rawio setting '%s'
te: తెలియని డిస్కు rawio అమర్పు '%s'

en: unknown disk read error policy '%s'
te: డిస్కు చదువుటలో తెలియని దోష విధానం '%s'

en: unknown disk sgio mode '%s'
te: తెలియని డిస్కు sgio రీతి '%s'

en: unknown disk snapshot driver '%s'
te: తెలియని డిస్కు స్నాప్‌షాట్ డ్రైవర్ '%s'

en: unknown disk snapshot setting '%s'
te: తెలియని డిస్కు స్నాప్‌షాట్ అమర్పు '%s'

en: unknown disk tray status '%s'
te: తెలియని డిస్కు ట్రే స్థితి '%s'

en: unknown disk type '%s'
te: తెలియని డిస్కు రకము '%s'

en: unknown driver format value '%s'
te: తెలియని డ్రైవర్ ఫార్మాట్ విలువ '%s'

en: unknown driver name '%s'
te: తెలియని డ్రైవర్ పేరు '%s'

en: unknown driver path '%s' specified (try vbox:///session)
te: తెలియని డ్రైవర్ పాత్ '%s' తెలుపబడింది (vbox:///session ప్రయత్నించండి)

en: unknown driver path '%s' specified (try vbox:///system)
te: తెలియని డ్రైవర్ పాత్ '%s' తెలుపబడింది ( vbox:///system ప్రయత్నించండి)

en: unknown error
te: తెలియని దోషము

en: unknown filesystem type '%s'
te: తెలియని దస్త్రవ్యవస్థ రకము '%s'

en: unknown filesystem write policy '%s'
te: తెలియని ఫైల్‌సిస్టమ్ వ్రైట్ విధానం '%s'

en: unknown forwarding type '%s'
te: తెలియని ఫార్వార్డింగ్ రకము '%s'

en: unknown fs driver type '%s'
te: తెలియని fs డ్రైవర్ రకం '%s'

en: unknown fullscreen value '%s'
te: తెలియని పూర్తితెర విలువ '%s'

en: unknown graphics device type '%s'
te: తెలియని గ్రాఫిక్స్ పరికరము రకము '%s'

en: unknown graphics listen type '%s'
te: తెలియని గ్రాఫిక్స్ లిజన్ రకం '%s'

en: unknown graphics type %s
te: తెలియని గ్రాఫిక్స్ రకం %s

en: unknown graphics type '%s'
te: తెలియని గ్రాఫిక్స్ రకము '%s'

en: unknown host
te: తెలియని ఆతిధేయి

en: unknown host %s
te: తెలియని ఆతిధేయి %s

en: unknown host device source address type '%s'
te: తెలియని అతిధేయ పరికరం మూలపు చిరునామా రకం '%s'

en: unknown hostdev mode '%s'
te: తెలియని hostdev రీతి '%s'

en: unknown hub device type '%s'
te: తెలియని హబ్ పరికర రకం '%s'

en: unknown input bus type '%s'
te: తెలియని ఇన్పుట్ బస్ రకము '%s'

en: unknown input device type '%s'
te: తెలియని ఇన్పుట్ పరికరము రకము '%s'

en: unknown interface event_idx mode '%s'
te: తెలియని యింటర్ఫేస్ event_idx రీతి '%s'

en: unknown interface ioeventfd mode '%s'
te: తెలియని యింటర్ఫేస్ ioeventfd రీతి '%s'

en: unknown interface link state '%s'
te: తెలియని యింటర్ఫేస్ లింకు స్థితి '%s'

en: unknown interface startmode %s
te: తెలియని ఇంటర్ఫేస్ ప్రారంభరకము %s

en: unknown interface type %s
te: తెలియని ఇంటర్ఫేస్ రకము %s

en: unknown interface type '%s'
te: తెలియని ఇంటర్ఫేస్ రకము '%s'

en: unknown lifecycle type %s
te: తెలియని లైఫ్‌సైకిల్ రకము %s

en: unknown localtime offset %s
te: తెలియని స్థానికసమయం ఆఫ్‌సెట్ %s

en: unknown memory balloon model '%s'
te: తెలియని మెమొరీ బెలూన్ రీతి '%s'

en: unknown memory snapshot setting '%s'
te: తెలియని మెమొరీ స్నాప్‌షాట్ అమరిక '%s'

en: unknown migration protocol
te: తెలియని మైగ్రేషన్ ప్రొటోకాల్

en: unknown mii bonding carrier %s
te: తెలియని mii బాండింగ్ కారియర్ %s

en: unknown mirror format value '%s'
te: తెలియని మిర్రర్ ఫార్మాట్ విలువ '%s'

en: unknown mouse mode value '%s'
te: తెలియని మౌస్ రీతి విలువ '%s'

en: unknown option
te: తెలియని ఐచ్చికం

en: unknown parameter type: %d
te: తెలియని పారామితి రకం: %d

en: unknown partition type
te: తెలియని విభజన రకం

en: unknown pci source type '%s'
te: తెలియని pci మూలము రకము '%s'

en: unknown pool format number %d
te: తెలియని పూల్ ఫార్మాట్ సంఖ్య %d

en: unknown pool format type %s
te: తెలియని పూల్ ఫార్మాట్ రకము %s

en: unknown procedure: %d
te: తెలియని విధానము: %d

en: unknown protocol transport type '%s'
te: తెలియని ప్రొటోకాల్ బదిలీ రకం '%s'

en: unknown protocol type '%s'
te: తెలియని ప్రొటోకాల్ రకం '%s'

en: unknown redirdev bus '%s'
te: తెలియని redirdev బస్ '%s'

en: unknown redirdev character device type '%s'
te: తెలియని redirdev అక్షర పరికర రకం '%s'

en: unknown rom bar value '%s'
te: తెలియని రామ్ బార్ విలువ '%s'

en: unknown root element for nw filter
te: nw వడపోత కొరకు తెలియని రూట్ మూలకం

en: unknown rule action attribute value
te: చెల్లని రూల్ చర్య యాట్రిబ్యూట్ విలువ

en: unknown rule direction attribute value
te: తెలియని రూల్ డైరెక్షన్ ఏట్రిబ్యూట్ విలువ

en: unknown s-expression kind %d
te: తెలియని s-expression రకం %d

en: unknown secret usage type
te: తెలియని రహస్య వినియోగరకము

en: unknown secret usage type %s
te: తెలియని రహస్య వినియోగ రకము %s

en: unknown sgio mode '%s'
te: తెలియని sgio రీతి '%s'

en: unknown smartcard device mode: %s
te: తెలియని స్మార్ట్‌కార్డ్ పరికర రీతి: %s

en: unknown smartcard mode
te: తెలియని స్మార్ట్‌కార్డ్ రీతి

en: unknown smartcard type %d
te: తెలియని స్మార్టుకార్డ్ రకం %d

en: unknown smbios mode '%s'
te: తెలియని smbios రీతి '%s'

en: unknown sound model '%s'
te: తెలియని శబ్ధపు రీతి '%s'

en: unknown source mode '%s' for volume type disk
te: తెలియని మూలపు రీతి '%s' వాల్యూమ్ రకం డిస్కు కొరకు

en: unknown spice channel mode %s
te: తెలియని స్పైస్ చానల్ రీతి %s

en: unknown spice channel name %s
te: తెలియని స్పైస్ చానల్ పేరు %s

en: unknown spice image compression %s
te: తెలియని స్పైస్ ప్రతిరూపం కంప్రెషన్ %s

en: unknown spice jpeg compression %s
te: తెలియని స్పైస్ jpeg కంప్రెషన్ %s

en: unknown spice playback compression
te: తెలియని స్పైస్ ప్లేబాక్ కంప్రెషన్

en: unknown spice streaming mode
te: తెలియని స్పైస్ స్ట్రీమింగ్ రీతి

en: unknown spice zlib compression %s
te: తెలియని స్పైస్ zlib కంప్రెషన్ %s

en: unknown startupPolicy value '%s'
te: తెలియని startupPolicy విలువ '%s'

en: unknown storage capability type '%s' for '%s'
te: '%2$s' కొరకు తెలియని నిల్వ సామర్ధ్యపు రకము '%1$s'

en: unknown storage pool type %s
te: తెలియని నిల్వ పూల్ రకము %s

en: unknown storage vol backing store type %d
te: తెలియని నిల్వ బ్యాకెండ్ రకము %d

en: unknown storage vol type %d
te: తెలియని నిల్వ vol రకము %d

en: unknown suffix '%s'
te: తెలియని సఫిక్స్ '%s'

en: unknown sysinfo type '%s'
te: తెలియని sysinfo టైప్ '%s'

en: unknown target type '%s' specified for character device
te: కారక్టర్ డివైజ్ కొరకు తెలియని లక్ష్యపు రకం '%s' తెలుపబడెను

en: unknown timer mode '%s'
te: తెలియని సమయపాలకి రీతి '%s'

en: unknown timer name '%s'
te: తెలియని సమయపాలకి పేరు '%s'

en: unknown timer present value '%s'
te: తెలియని సమయపాలకి ప్రస్తుత విలువ '%s'

en: unknown timer tickpolicy '%s'
te: తెలియని సమయపాలకి టిక్‌పాలసీ '%s'

en: unknown timer track '%s'
te: తెలియని సమయపాలకి ట్రాక్ '%s'

en: unknown type '%s'
te: తెలియని రకము '%s'

en: unknown type '%s' in interface's <actual> element
te: ఇంటర్ఫేస్ యొక్క <actual> మూలకంనందు తెలియని టైప్ '%s'

en: unknown type presented to host for character device: %s
te: కారక్టర్ డివైజ్ కొరకు హోస్టు చేయుటకు తెలియని రకం సమర్పించబడెను: %s

en: unknown usb source type '%s'
te: తెలియని usb మూలము రకము '%s'

en: unknown video adapter type '%s'
te: తెలియని వీడియో ఎడాప్టర్ రకము '%s'

en: unknown video model '%s'
te: తెలియని వీడియో రీతి '%s'

en: unknown virt type in domain definition '%d'
te: డొమైన్ నిర్వచనం '%d'నందు తెలియని virt రకము

en: unknown virtualport type %s
te: తెలియని వర్చ్యువల్‌పోర్ట్ రకం %s

en: unknown vnc display sharing policy '%s'
te: తెలియని vnc ప్రదర్శన భాగస్వామ్య విధానం '%s'

en: unknown volume encryption format
te: తెలియని వాల్యూమ్ ఎన్క్రిప్షన్ ఫార్మాట్

en: unknown volume encryption format type %s
te: తెలియని వాల్యూమ్ ఎన్క్రిప్షన్ ఫార్మాట్ రకము %s

en: unknown volume encryption secret type
te: తెలియని వాల్యూమ్ ఎన్క్రిప్షన్ రహస్య రకము

en: unknown volume encryption secret type %s
te: తెలియని వాల్యూమ్ ఎన్క్రిప్షన్ రహస్య రకము %s

en: unknown volume format number %d
te: తెలియని వాల్యూమ్ ఫార్మాట్ సంఖ్య %d

en: unknown volume format type %s
te: తెలియని వాల్యూమ్ ఫార్మాట్ రకము %s

en: unknown watchdog action '%s'
te: తెలియని watchdog చర్య '%s'

en: unknown watchdog model '%s'
te: తెలియని watchdog రీతి '%s'

en: unlimited
te: అపరిమిత

en: unpaused
te: నిలిపివుంచని

en: unpriv_sgio is not supported by this kernel
te: unpriv_sgio ఈ కెర్నల్ చేత తోడ్పాటునీయదు

en: unreachable static route gateway '%s' specified for network '%s'
te: చేరలేని స్టాటిక్ రౌట్ గేట్‌వే '%s' నెట్వర్కు '%s' కొరకు తెలుపబడెను

en: unrecognized command name '%s'
te: గుర్తించని ఆదేశం పేరు '%s'

en: unrecognized driver name value %d  in network '%s'
te: గుర్తించని డ్రైవర్ పేరు విలువ %d నెట్వర్కు '%s' నందు

en: unrecognized network update command code %d
te: గుర్తించని నెట్వర్కు నవీకరణ ఆదేశపు కోడ్ %d

en: unrecognized section name '%s'
te: గుర్తించని విభాగం పేరు '%s'

en: unspecified error
te: తెలుపని దోషం

en: unsupported HyperV Enlightenment feature '%s'
te: తోడ్పాటులేని HyperV ఎంటర్‌టైన్మెంట్ విశేషణం '%s'

en: unsupported HyperV Enlightenment feature: %s
te: తోడ్పాటులేని HyperV ఎన్‌లైట్మెంట్ విశేషణం: %s

en: unsupported SSH key type
te: తోడ్పాటులేని SSH కీ రకం

en: unsupported address type '%s' in network %s
te: తోడ్పాటులేని చిరునామా రకం '%s' నెట్వర్కు %s నందు

en: unsupported algorithm %d
te: తోడ్పాటులేని అల్గార్దెమ్ %d

en: unsupported authentication type %d
te: మద్దతీయని దృవీకరణ రకము %d

en: unsupported chardev '%s'
te: తోడ్పాటులేని chardev '%s'

en: unsupported chr device type %d
te: మద్దతీయని chr పరికరము రకము %d

en: unsupported chr device type '%s'
te: తోడ్పాటులేని chr పరికర రకం '%s'

en: unsupported clock adjustment='reset'
te: తోడ్పాటులేని గడియారం adjustment='reset'

en: unsupported clock offset '%s'
te: మద్దతీయని క్లాక్ ఆఫ్‌సెట్ '%s'

en: unsupported clock offset='%s'
te: తోడ్పాటులేని గడియారం offset='%s'

en: unsupported config type %s
te: మద్దతీయని ఆకృతీకరణ రకము %s

en: unsupported configuration
te: మద్దతీయని ఆకృతీకరణ

en: unsupported configuration: %s
te: మద్దతీయని ఆకృతీకరణ: %s

en: unsupported console target type %s
te: తోడ్పాటునీయని కన్సోల్ లక్ష్యం రకం %s

en: unsupported data type '%c' for arg '%s'
te: మద్దతీయని డాటా రకము '%c'  arg '%s' కొరకు

en: unsupported device type in network %s interface pool
te: నెట్వర్కు %s యింటర్ఫేస్ పూల్ నందు తోడ్పాటులేని పరికర రకం

en: unsupported disk bus '%s' with device setup
te: పరికరపు అమర్పుతో మద్దతించని డిస్కు బస్ '%s'

en: unsupported disk type %s
te: మద్దతీయని డిస్కు రకము %s

en: unsupported disk type '%s'
te: మద్దతీయని డిస్కురకము '%s'

en: unsupported driver name '%s' for disk '%s'
te: మద్దతీయని డ్రైవర్ నామము '%s' డిస్కు '%s' కొరకు

en: unsupported element '%s' of 'origstates'
te: 'origstates' యొక్క తోడ్పాటులేని మూలకం '%s'

en: unsupported element '%s' of scsi hostdev source
te: తోడ్పాటులేని మూలకం '%s' scsi hostdev మూలం కొరకు

en: unsupported event ID %d
te: తోడ్పాటునీయని ఘటన ఐడి %d

en: unsupported failure action: '%s'
te: తోడ్పాటులేని వైఫల్య చర్య: '%s'

en: unsupported feature %s
te: తోడ్పాటులేని విశేషణం %s

en: unsupported flags (0x%lx) in function %s
te: తోడ్పాటులేని ఫ్లాగ్స్ (0x%lx) ఫంక్షన్ %s నందు

en: unsupported flags (0x%x)
te: తోడ్పాటులేని ఫ్లాగ్స్: (0x%x)

en: unsupported flags: (0x%x)
te: తోడ్పాటులేని ఫ్లాగ్స్: (0x%x)

en: unsupported graphics type '%s'
te: తోడ్పాటులేని గ్రాఫిక్స్ రకం '%s'

en: unsupported input bus %s
te: మద్దతీయని ఇన్‌పుట్ బస్ %s

en: unsupported monitor type '%s'
te: మద్దతీయని మానిటర్ రకము '%s'

en: unsupported network type %d
te: మద్దతీయని నెట్వర్కు రకము %d

en: unsupported option
te: తోడ్పాటులేని ఐచ్చికం రకం

en: unsupported option '%s'. See --help.
te: తోడ్పాటులేని ఐచ్చికం '%s'. --help చూడండి.

en: unsupported option '-%c'. See --help.
te: మద్దతివ్వని ఐచ్ఛికం '-%c'. చాడండి --సహాయం.

en: unsupported pit tickpolicy '%s'
te: తోడ్పాటులేని పిట్ టిక్‌పాలసీ '%s'

en: unsupported protocol family '%s'
te: మద్దతీయని నిభందన రకము '%s'

en: unsupported protocol type %s
te: తోడ్పాటులేని నిభందన రకం %s

en: unsupported rtc timer tickpolicy '%s'
te: తోడ్పాటులేని rtc టైమర్ టిక్‌పాలసీ '%s'

en: unsupported rtc timer track '%s'
te: తోడ్పాటునీయని rtc టైమర్ ట్రాక్ '%s'

en: unsupported timer type (name) '%s'
te: తోడ్పాటులేని టైమర్ రకం (పేరు) '%s'

en: unsupported type '%s' in interface's <actual> element
te: ఇంటర్ఫేస్ యొక్క <actual> మూలకంనందు తోడ్పాటునీయని టైప్ '%s'

en: unsupported volume encryption format %d
te: మద్దతీయని వాల్యూమ్ ఎన్క్రిప్షన్ ఫార్మాట్ %d

en: unterminated number
te: పూర్తికాని సంఖ్య

en: unterminated string
te: పూర్తికాని స్ట్రింగు

en: update device from an XML file
te: XML ఫైలునుండి పరికరం నవీకరించు

en: update guest CPU according to host CPU
te: అతిధేయ CPU అనుసరించి అతిథి CPU నవీకరించు

en: update parts of an existing network's configuration
te: ఉన్న నెట్వర్కు ఆకృతీకరణ యొక్క బాగాలు నవీకరించు

en: upload file contents to a volume
te: ఫైల్ విషయాలను వాల్యూమ్‌కు అప్‌లోడ్ చేయి

en: usage:
te: వాడుక:

en: usb address needs bus id
te: usb చిరునామాకు bus id అవసరము

en: usb address needs device id
te: usb చిరునామాకు పరికరము id అవసరము

en: usb device not found
te: usb పరికరం కనబడలేదు

en: usb product needs id
te: usb ఉత్పత్తికి id అవసరము

en: usb vendor needs id
te: usb అమ్మకందారికి id అవసరము

en: usb-hub not supported by QEMU binary
te: usb-hub అనునది QEMU బైనరీ చేత తోడ్పాటునీయదు

en: usb-serial requires address of usb type
te: usb రకం యొక్క usb-serial ప్రశ్నల చిరునామా

en: use backing file of top as base
te: పై బాకింగ్ ఫైలును ప్రాథమికమైనదిగా వాడు

en: use capacity as a delta to current size, rather than the new size
te: సామర్థ్యాన్ని డెల్టా వలె ప్రస్తుత పరిమాణంకు వుపయోగించు, కొత్త పరిమాణం కన్నా

en: use multifunction pci under specified address
te: తెలిపిన చిరునామా కిందన బహుళఫంక్షన్ pci వుపయోగించు

en: use virDomainMigrateToURI3 for peer-to-peer migration
te: virDomainMigrateToURI3 ను peer-to-peer మైగ్రేషన్ కొరకు వుపయోగించు

en: user
te: వాడుకరి

en: user:
te: వాడుకరి:

en: using unix socket and remote server '%s' is not supported.
te: యునిక్స్ సాకెట్ మరియు రిమోట్ సేవిక '%s' వుపయోగించుటకు తోడ్పాటులేదు.

en: uuidstr in %s must be a valid UUID
te: %s నందలి uuidstr తప్పక చెల్లునటువంటి UUID అయివుండాలి

en: vCPU count exceeds maximum: %d > %d
te: vCPU లెక్క అనునది గరిష్టమును మించుతుంది: %d > %d

en: vCPU map buffer length exceeds maximum: %d > %d
te: vCPU మాప్ బఫర్ పొడవు గరిష్టమును మించుతుంది: %d > %d

en: vCenter IP address %s too big for destination
te: vCenter ఐపి చిరునామా %s గమ్యం కొరకు మరీ పెద్దది

en: value for 'ram' must be less than '%u'
te: 'ram' కొరకు విలువ తప్పక '%u' కన్నా తక్కువ కావాలి

en: value for 'vram' must be less than '%u'
te: 'vram' కొరకు విలువ అనునది తప్పక '%u' కన్నా తక్కువ వుండాలి

en: value for typeid out of range
te: టైప్‌ఐడి కొరకు విలువ విస్తృతి దాటివుంది

en: value of '%s' is out of range [%lld, %lld]
te: '%s' యొక్క విలువ విస్తృతి [%lld, %lld] బయటవుంది

en: value of managerid out of range
te: నిర్వాహికఐడి యొక్క విలువ విస్తృతి బయటవుంది

en: value of typeidversion out of range
te: టైప్‌ఐడివర్షన్ యొక్క విలువ విస్తృతి దాటివుంది

en: value too large: %llu%s
te: విలువ మరీ పెద్దది: %llu%s

en: vcpu number
te: vcpu సంఖ్య

en: vendor cannot be 0.
te: అమ్మకందారి 0 కాలేదు.

en: vendor id is invalid
te: అమ్మకందారు ఐడి చెల్లనిది

en: vendor_id must be exactly %d characters long
te: అమ్మకందారు ఐడి తప్పక %d అక్షరముల పొడవు వుండాలి (_i)

en: version mismatch (actual %x, expected %x)
te: వర్షన్ తేడా (యధార్ధం %x, అనుకొన్నది %x)

en: version parsing error
te: వర్షన్ పార్సింగ్ దోషం

en: vhost-net is not supported with this QEMU binary
te: vhost-net అనునది ఈ QEMU బైనరీతో తోడ్పాటునీయదు

en: vhost-net is only supported for virtio network interfaces
te: vhost-net అనునది virtio నెట్వర్కు యింటర్ఫేసెస్ కొరకు మాత్రమే తోడ్పాటునిచ్చును

en: vhost-net was requested for an interface, but is unavailable
te: ఇంటర్ఫేస్ కొరకు vhost-net అభ్యర్ధించబడెను, అయితే అందుబాటులో లేదు

en: virDirCreate is not implemented for WIN32
te: virDirCreate అనునది WIN32 కొరకు ఇంప్లిమెంట్ చేయలేదు

en: virDomainGetXMLDesc with secure flag
te: virDomainGetXMLDesc సురక్షిత ఫ్లాగ్‌తో

en: virDomainSaveImageGetXMLDesc with secure flag
te: virDomainSaveImageGetXMLDesc సురక్షిత ఫ్లాగ్ తో

en: virDomainSnapshotGetXMLDesc with secure flag
te: virDomainSnapshotGetXMLDesc సురక్షిత ఫ్లాగ్ తో

en: virExec is not implemented for WIN32
te: virExec అనునది WIN32 కొరకు ఇంప్లిమెంట్ కాలేదు

en: virFileOpenAs is not implemented for WIN32
te: virFileOpenAs అనునది WIN32 కొరకు ఇంప్లిమెంట్ చేయలేదు

en: virFileWrapperFd unsupported on this platform
te: ఈ ప్లాట్‌ఫాం పైన virFileWrapperFd తోడ్పాటులేనిది

en: virGetGroupID is not available
te: virGetGroupID అందుబాటులో లేదు

en: virGetGroupName is not available
te: virGetGroupName అందుబాటులో లేదు

en: virGetUserCacheDirectory is not available
te: virGetUserCacheDirectory అందుబాటులో లేదు

en: virGetUserConfigDirectory is not available
te: virGetUserConfigDirectory అందుబాటులో లేదు

en: virGetUserDirectory is not available
te: virGetUserDirectory అందుబాటులో లేదు

en: virGetUserID is not available
te: virGetUserID అందుబాటులో లేదు

en: virGetUserName is not available
te: virGetUserName అందుబాటులో లేదు

en: virGetUserRuntimeDirectory is not available
te: virGetUserRuntimeDirectory అందుబాటులో లేదు

en: virInterfaceDefFormat missing interface name
te: virInterfaceDefFormat తప్పిపోయిన యింటర్ఫేస్ నామము

en: virInterfaceDefFormat unknown startmode
te: virInterfaceDefFormat తెలియని ప్రారంభరీతి

en: virNWFilterDHCPSnoopReq ifname map failed on interface "%s" key "%s"
te: virNWFilterDHCPSnoopReq ifname మాప్ అనునది యింటర్ఫేస్ "%s" పై విఫలమైంది కీ "%s"

en: virNWFilterDHCPSnoopReq req add failed on interface "%s" ifkey "%s"
te: virNWFilterDHCPSnoopReq req add అనునది యింటర్ఫేస్ "%s" పై విఫలమైంది ifkey "%s"

en: virNWFilterDHCPSnoopReq virThreadCreate failed on interface '%s'
te: virNWFilterDHCPSnoopReq virThreadCreate అనునది యింటర్ఫేస్ '%s' పై విఫలమైంది

en: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad lease file line %d corrupt
te: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad లీజ్ ఫైలు వరుస %d పాడైనది

en: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad req add failed on interface "%s"
te: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad req add అనునది యింటర్ఫేస్ "%s" పైన విఫలమైంది

en: virNWFilterSnoopListDel failed
te: virNWFilterSnoopListDel విఫలమైంది

en: virNWFilterSnoopReqNew called with invalid key "%s" (%zu)
te: virNWFilterSnoopReqNew అనునది చెల్లని కీ "%s" (%zu) తో పిలువబడుతోంది

en: virRun is not implemented for WIN32
te: virRun అనునది WIN32 కొరకు ఇంప్లిమెంట్ కాలేదు

en: virSetUIDGID is not available
te: virSetUIDGID అందుబాటులో లేదు

en: virVMXContext has no formatFileName function set
te: virVMXContext ఏ formatFileName ఫంక్షన్ సమితి కలిగిలేదు

en: virVMXContext has no parseFileName function set
te: virVMXContext అనునది parseFileName ఫంక్షన్ సమితి కలిగిలేదు

en: virtio serial device has invalid address type
te: virtio వరుస పరికరము చెల్లని చిరునామా రకమును కలిగివున్నది

en: virtio-net-pci 'tx' option not supported in this QEMU binary
te: virtio-net-pci 'tx' ఐచ్చికం ఈ QEMU బైనరీ చేత తోడ్పాటునీయబడదు

en: virtio-s390 net device cannot be hotplugged.
te: virtio-s390 నెట్ పరికరం హాట్అన్‌ప్లగ్‌డ్ కాలేదు.

en: virtualport type %s is currently not supported on interfaces of type hostdev
te: hostdev రకపు యింటర్ఫేసులపై వర్చ్యువల్‌పోర్ట్ రకం %s తోడ్పాటు ప్రస్తుతం లేదు

en: vlan can only be set for SR-IOV VFs, but %s is not a VF
te: vlan అనునది SR-IOV VFs కొరకు మాత్రమే అమర్చబడును, అయితే %s అనునది VF కాదు

en: vlan interface misses name attribute
te: vlan యింటర్ఫేస్ నామపు యాట్రిబ్యూట్‌ను వదిలివేసింది

en: vlan interface misses the tag attribute
te: vlan యింటర్ఫేస్ టాగ్ యాట్రిబ్యూట్‌ను వదిలివేసింది

en: vlan interface misses the vlan element
te: vlan యింటర్ఫేస్ vlan మూలకంను వదిలివేసింది

en: vlan misses the tag name
te: vlan టాగ్ నామమును వదిలివేసినది

en: vlan tag id %lu too large (maximum 4095)
te: vlan టాగ్ ఐడి %lu మరీ పెద్దది (గరిష్టంగా 4095)

en: vlan trunking is not supported by SR-IOV network devices
te: vlan ట్రంకింగ్ అనునది SR-IOV నెట్వర్కు పరికరాలచేత తోడ్పాటునీయబడదు

en: vmplayer does not support libvirt suspend/resume (vmware pause/unpause) operation
te: vmplayer అనునది libvirt నిలువరింపు/కొనసాగింపు (vmware నిలువరింపు/కొనసాగింపు) ఆపరేషన్ తోడ్పాటునీయదు

en: vnc display
te: vnc ప్రదర్శన

en: vnc graphics are not supported with this QEMU
te: ఈ QEMU తో vnc గ్రాఫిక్స్ తోడ్పాటు నీయవు

en: vol information in XML
te: XMLలో vol సమాచారం

en: vol name, key or path
te: vol నామము, కీ లేదా పాత్

en: volume '%s' is still being allocated.
te: వాల్యూమ్ '%s' యిప్పటికి కేటాయించబడివుంది.

en: volume key or path
te: వాల్యూమ్ కీ లేదా పాత్

en: volume name or key
te: వాల్యూమ్ పేరు లేదా కీ

en: volume name or path
te: వాల్యూమ్ పేరు లేదా పాత్

en: volume offset to download from
te: డౌన్‌లోడ్ చేయుటకు వాల్యూమ్ ఆఫ్‌సెట్

en: volume offset to upload to
te: అప్‌లోడ్ చేయుటకు వాల్యూమ్ ఆఫ్‌సెట్

en: volume target path '%s' already exists
te: వాల్యూమ్ లక్ష్యపు పాత్ '%s' ఇప్పటికే వుంది

en: volume usage specified, but volume path is missing
te: వాల్యూమ్ వినియోగము తెలుపబడింది, అయితే పాత్ తప్పిపోయింది

en: vport operation '%s' is not supported for host%d
te: vport ఆపరేషన్ '%s' అనునది host%d కొరకు తోడ్పాటునీయదు

en: wait for job to finish
te: పూర్తిచేయుటకు జాబ్ కొరకు వేచివుండు

en: wait for job to reach mirroring phase
te: మిర్రరింగ్ దశకు చేరుటకు జాబ్ కొరకు వేచివుండు

en: wakeup a domain from pmsuspended state
te: pmsuspended స్థితి నుండి డొమైన్ మేల్కొలుపు

en: warning
te: హెచ్చరిక

en: watchdog
te: వాచ్‌డాగ్

en: watchdog must contain model name
te: watchdog తప్పక రీతి నామమును కలిగివుండాలి

en: weight for XEN_CREDIT
te: XEN_CREDIT కొరకు బరువు

en: where to dump the core
te: కోర్ను ఎక్కడ నింపా

en: where to save the data
te: సమాచారాన్ని ఎక్కడ భద్రపరవాలి

en: where to store the screenshot
te: స్క్రీన్‌షాట్ ఎక్కడ నిల్వవుంచాలి

en: which mount point to trim
te: ఏ మౌంట్ పాయింట్ ట్రిమ్ చేయాలి

en: which parent object to search through
te: ఏ పేరెంట్ ఆబ్జక్ట్ అన్వేషించాలి

en: which section of network configuration to update
te: నెట్వర్కు ఆకృతీకరణ యొక్క ఏ విభాగము నవీకరించాలి

en: wipe a vol
te: volను తీసివేయి

en: wipe data on the removed volumes
te: తీసివేసిన వాల్యూమ్ల పైన దత్తాంశం తుడిచివేయి

en: wiping algorithm %d not supported
te: అల్గార్దెమ్ %d తుడిచివేయుట తోడ్పాటులేదు

en: with --from, list all descendants
te: --form తో, అన్ని వారసులను జాబితాచేయి

en: with --wait, abort if pull exceeds timeout (in seconds)
te: --wait తో, పుల్ గడువును (క్షణాలలో) దాటితే విరమించు

en: with --wait, display the progress
te: --wait తో, పురోగతి ప్రదర్శించు

en: with --wait, don't wait for cancel to finish
te: --wait తో, పూర్తిచేయుటకు రద్దు కొరకు వేచివుండవద్దు

en: with redefine, set current snapshot
te: తిరిగినిర్వచించడంతో, ప్రస్తుత స్నాప్‌షాట్ అమర్చు

en: write I/O operations limit per second
te: ఒక్కో క్షణానికి వ్రైట్ I/O ఆపరేషన్ల పరిమితి

en: write failed: %s
te: వ్రాయుట విఫలమైంది: %s

en: write: %s: failed to write to temporary file: %s
te: write: %s: తాత్కాలిక దస్త్రమునకు వ్రాయుటకు విఫలమైంది: %s

en: wwn of disk device
te: డిస్కు పరికరం wwn

en: xen bus does not support %s input device
te: xen బస్ అనునది %s ఇన్‌పుట్ పరికరమును మద్దతీయుటలేదు

en: xml data file to export from
te: దీనినుండి ఎగుమతి చేయుటకు xml డాటా ఫైలు

en: xml modification unsupported
te: xml సవరణ తోడ్పాటులేదు

en: xsd:dateTime value '%s' has unexpected format
te: xsd:dateTime విలువ '%s' అనుకోని ఫార్మాట్ కలిగివుంది

en: xsd:dateTime value '%s' too long for destination
te: xsd:dateTime విలువ '%s' లక్ష్యము కొరకు మరీ పొడవైంది

en: y - yes, start editor again
te: y - అవును, సరికూర్పరి మరలా ప్రారంభించు

en: yes
te: అవును
