libvirt 4.3.0 - en to ml translation catalogue (5773 entries)

en: 
      (specify help <command> for details about the command)
ml: 
      (കമാന്‍ഡ് സംബന്ധിച്ചുളള വിശദവിവരങ്ങള്‍ക്ക് help <command> എന്ന് നല്‍കുക)

en: 
      (specify help <group> for details about the commands in the group)
ml: 
      (കൂട്ടത്തിലുള്ള കല്പ്പന വിശദാംശങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള സഹായസംഹിത <group> എടുത്തു പറയുക)

en: 
      DESCRIPTION
ml: 
      വിവരണം

en: 
      Default paths:
    
        Configuration file (unless overridden by -f):
          $XDG_CONFIG_HOME/libvirt/libvirtd.conf
    
        Sockets:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/libvirt-sock
    
        TLS:
          CA certificate:     $HOME/.pki/libvirt/cacert.pem
          Server certificate: $HOME/.pki/libvirt/servercert.pem
          Server private key: $HOME/.pki/libvirt/serverkey.pem
    
        PID file:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/libvirtd.pid
ml: 
      സ്വതവേയുള്ള പാഥുകള്‍:
    
        ക്രമീകരണ ഫയല്‍ (-f ഉപയോഗിച്ചു് തിരുത്തിയില്ലെങ്കില്‍ മാത്രം):
          $XDG_CONFIG_HOME/libvirt/libvirtd.conf
    
        സോക്കറ്റുകള്‍:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/libvirt-sock
    
        TLS:
          CA certificate:     $HOME/.pki/libvirt/cacert.pem
          Server certificate: $HOME/.pki/libvirt/servercert.pem
          Server private key: $HOME/.pki/libvirt/serverkey.pem
    
        PID file:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/libvirtd.pid

en: 
      Default paths:
    
        Configuration file (unless overridden by -f):
          $XDG_CONFIG_HOME/libvirt/virtlockd.conf
    
        Sockets:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd-sock
    
        PID file:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd.pid
ml: 
      സ്വതവേയുള്ള പാഥുകള്‍:
    
        ക്രമീകരണ ഫയല്‍ (unless overridden by -f):
          $XDG_CONFIG_HOME/libvirt/virtlockd.conf
    
        സോക്കറ്റുകള്‍:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd-sock
    
        PID file:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd.pid

en: 
      Default paths:
    
        Configuration file (unless overridden by -f):
          %s/libvirt/virtlockd.conf
    
        Sockets:
          %s/run/libvirt/virtlockd-sock
    
        PID file (unless overridden by -p):
          %s/run/virtlockd.pid
ml: 
      സ്വതവേയുള്ള പാഥുകള്‍:
    
        ക്രമീകരണ ഫയല്‍ (unless overridden by -f):
          %s/libvirt/virtlockd.conf
    
        സോക്കറ്റുകള്‍:
          %s/run/libvirt/virtlockd-sock
    
        PID file (unless overridden by -p):
          %s/run/virtlockd.pid

en: 
      OPTIONS
ml: 
      ഉപാധികള്‍

en: 
    (Time: %.3f ms)
ml: 
    (സമയം: %.3f ms)

en: 
    Domain %s dumped to %s
ml: 
    %s എന്ന ഡൊമൈന്‍ %s ലേക്ക് ഡമ്പ് ചെയ്തു

en: 
    Domain %s saved to %s
ml: 
    %s എന്ന ഡൊമൈന്‍ %s ലേക്ക് സൂക്ഷിച്ചു

en: 
    Domain %s state saved by libvirt
ml: 
    libvrt വെച്ച് ഡൊമൈനിന്റെ %s അവസ്ഥ സൂക്ഷിച്ചു

en: 
    Usage:
      %s [options]
    
    Options:
      -h | --help            Display program help:
      -v | --verbose         Verbose messages.
      -d | --daemon          Run as a daemon & write PID file.
      -l | --listen          Listen for TCP/IP connections.
      -t | --timeout <secs>  Exit after timeout period.
      -f | --config <file>   Configuration file.
      -V | --version         Display version information.
      -p | --pid-file <file> Change name of PID file.
    
    libvirt management daemon:
ml: 
    ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം:
      %s [options]
    
    ഐച്ഛികങ്ങള്‍:
      -h | --help            പ്രോഗ്രാമിന്റെ സഹായം പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക:
      -v | --verbose         വെര്‍ബോസ് സന്ദേശങ്ങള്‍.
      -d | --daemon          ഒരു ഡെമണായി നടപ്പിലാക്കി പിഐഡി ഫയലിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുക.
      -l | --listen          ടിസിപി/ഐപി കണക്ഷനുകള്‍ക്കായി ശ്രദ്ധിയ്ക്കുക.
      -t | --timeout <secs>  സമയപരിധി കാലാവധിയ്ക്കു് ശേഷം പുറത്തു് കടക്കുക.
      -f | --config <file>   ക്രമീകരണ ഫയല്‍.
      -V | --version         പതിപ്പു് വിവരം പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക.
      -p | --pid-file <file> പിഐഡി ഫയലിന്റെ പേരു് മാറ്റുക.
    
    libvirt മാനേജ്മെന്റ് ഡെമണ്‍:

en:   NAME
ml:   പേര്

en:  %s (help keyword '%s')
ml:  %s (സഹായത്തിനുള്ള കീവേര്‍ഡ് '%s')

en:  %s (help keyword '%s'):
ml:  %s (സഹായത്തിനുള്ള കീബേര്‍ഡ് '%s'):

en:  Hypervisors:
ml:  ഹൈപ്പര്‍വൈസറുകള്‍:

en:  Miscellaneous:
ml: പലവക:

en:  Networking:
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ്ങ്:

en:  Storage:
ml: ശേഖരണം:

en:  block_io_throttle reply was missing device list
ml:  block_io_throttle മറുപടിയില്‍ ഡിവൈസ് പട്ടിക ലഭ്യമല്ല

en: !!! SSH HOST KEY VERIFICATION FAILED !!!: Identity of host '%s:%d' differs from stored identity. Please verify the new host key '%s' to avoid possible man in the middle attack. The key is stored in '%s'.
ml: !!! SSH ഹോസ്റ്റ് കീ ഉറപ്പാക്കല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു !!!: സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള തിരിച്ചറിയലില്‍ നിന്നും ഹോസ്റ്റ് '%s:%d'-ന്റെ തിരിച്ചറിയല്‍ വ്യത്യസ്ഥം. ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള തടസ്സങ്ങള്‍ ഒഴിവാക്കുന്നതിനായി പുതിയ ഹോസ്റ്റ് കീ '%s' ഉറപ്പാക്കുക. '%s'-ല്‍ കീ സൂക്ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു.

en: %6s: Checking %-60s:
ml: %6s: പരിശോധിക്കുന്നു %-60s:

en: %s array element does not contain data
ml: %s അറേ എലമെന്റില്‍ ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: %s can't be empty
ml: %s കാലിയാകുവാന്‍ പാടില്ല

en: %s family specified for non-IPv4 address '%s' in network '%s'
ml: %s IPv4 അല്ലാത്ത '%s' വിലാസത്തില്‍ നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു, '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: %s forwarding requested, but no IP address provided for network '%s'
ml: %s ഫോര്‍വേഡിങ് ആവശ്യപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു, പക്ഷേ നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ന് ഐ.പി. വിലാസമൊന്നും നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: %s harddisk '%s' has unsupported cache mode '%s'
ml: %s ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്ക് %s നു പിന്തുണക്കാനാവാത്ത കാഷേ രീതി %s ആണുള്ളത്

en: %s has illegal value %s
ml: %s-നു് തെറ്റായ മൂല്ല്യം %s

en: %s has unexpected '*' before last line
ml: %sന് അവസാന വരിക്കു മുമ്പ് പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത '*' ഉണ്ട്

en: %s in %s must be NULL
ml: %2$s ലെ %1$s NULL ആയിരിയ്ക്കണം

en: %s in %s must be zero or greater
ml: %2$s ലെ %1$s പൂജ്യമോ അതില്‍ കൂടുതലോ ആയിരിയ്ക്കണം

en: %s in %s must not be NULL
ml: %2$s ലെ %1$s NULL ആയിരിയ്ക്കരുതു്

en: %s in %s must not be zero
ml: %2$s ലെ %1$s പൂജ്യമായിരിയ്ക്കരുതു്

en: %s is missing 'type' property
ml: %s-ല്‍ 'type' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: %s length greater than maximum: %d > %d
ml: %s വ്യാപ്തി ഏറ്റവും കൂടിയതിനേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍: %d > %d

en: %s must be run by non root users
ml: റൂട്ടല്ലാത്ത ഉപയോക്താക്കള്‍ %s നടപ്പിലാക്കണം

en: %s not implemented on Win32
ml: %s Win32-ല്‍ ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല

en: %s not matched against 'allowed_users' in %s
ml: %s, %s-നുള്ള 'allowed_users'-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: %s not parseable
ml: %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: %s not supported in this QEMU binary
ml: ഈ QEMU ബൈനറിയില്‍ %s പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: %s object has invalid dynamic type
ml: %s വസ്തുവില്‍ തെറ്റായ ഡൈനമിക് തരം

en: %s object is missing the required '%s' property
ml: %s വസ്തുവില്‍ ആവശ്യമായ '%s' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: %s takes no options
ml: %s ഒരു ഐച്ഛികങ്ങളും സ്വീകരിയ്ക്കുന്നില്ല

en: %s uri uuid action
ml: %s യുആര്‍ഐ യുയുഐഡി പ്രവര്‍ത്തി

en: %s: %d: failed to allocate %d bytes
ml: %s: %d: %d ബൈറ്റുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: %s: %d: failed to allocate %lu bytes
ml: %s: %d: %lu ബൈറ്റുകള്‍ അനുവദിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: %s: %d: failed to allocate argv
ml: %s: %d: argv അനുവദിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: %s: Cannot request read and write flags together
ml: %s: റീഡ്, റൈറ്റ് ഫ്ലാഗുകള്‍ ഒന്നിച്ചു് ആവശ്യപ്പെടുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: %s: error: %s%c
ml: %s: പിശക്: %s%c

en: %s: error: %s. Check /var/log/messages or run without --daemon for more info.
ml: %s: പിശക്: %s. /var/log/messages പരിശോധിയ്ക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി --daemon ഇല്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: %s: error: unable to determine if daemon is running: %s
ml: %s: പിശക്: ഡെമണ്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുണ്ടോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: %s: failed to read temporary file: %s
ml: %s: താല്‍ക്കാലിക ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: %s: failed to write log file: %s
ml: %s: ലോഗ് ഫയല്‍ എഴുതുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: %s: initialization failed
ml: %s: തുടക്കം പരാജയപ്പെട്ടു

en: %s: remote_display_port_max: port must be between the minimal port and %d
ml: %s: remote_display_port_max: പോര്‍ട്ട് കുറഞ്ഞ പോര്‍ട്ടിനു് %d-നു് ഇടയ്ക്കാവണം

en: %s: remote_display_port_min: min port must not be greater than max port
ml: %s: remote_display_port_min: കുറഞ്ഞ പോര്‍ട്ട് കൂടിയ പോര്‍ട്ടിനേക്കാള്‍ വലുതാകരുതു്

en: %s: remote_display_port_min: port must be greater than or equal to %d
ml: %s: remote_display_port_min: പോര്‍ട്ട് %d-നേക്കാള്‍ വലുതു് അല്ലെങ്കില്‍ സമമായിരിയ്ക്കണം

en: %s: remote_websocket_port_max: port must be between the minimal port and %d
ml: %s: remote_websocket_port_max: കുറഞ്ഞ പോര്‍ട്ടിനു് %d-നും മദ്ധ്യേയായിരിയ്ക്കണം പോര്‍ട്ട്

en: %s: remote_websocket_port_min: min port must not be greater than max port
ml: %s: remote_websocket_port_min: കുറഞ്ഞ പോര്‍ട്ട് കൂടിയ പോര്‍ട്ടിനേക്കാള്‍ കൂടുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: %s: remote_websocket_port_min: port must be greater than or equal to %d
ml: %s: remote_websocket_port_min: %d-നോടു് സമം അല്ലെങ്കില്‍ വലുതായിരിയ്ക്കണം പോര്‍ട്ട്

en: %s: temporary filename contains shell meta or other unacceptable characters (is $TMPDIR wrong?)
ml: %s: താല്‍ക്കാലിക ഫയല്‍നാമത്തില്‍ ഷെല്‍ ഡേറ്റാ അല്ലെങ്കില്‍ സ്വീകാര്യമല്ലാത്ത മറ്റു് അക്ഷരങ്ങളുണ്ടു് ($TMPDIR തെറ്റാണോ?)

en: %s: too many command line arguments
ml: %s: വളരെയധികം കമാന്റ് ലൈന്‍ ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍

en: %s: try --help for more details
ml: %s: കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി --help ഉപയോഗിക്കുക

en: %s: unable to determine access mode of fd %d
ml: %s: %d എന്ന എഫ്ഡിയുടെ ആക്സസ് മോഡ് നിശ്ചയിയ്ക്കാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്നില്ല

en: %s: unsupported hypervisor name %s
ml: %s: പിന്‍തുണയില്ലാത്ത ഹൈപ്പര്‍വൈസര്‍ നാമം %s

en: %s: warning: %s%c
ml: %s: മുന്നറിയിപ്പു്: %s%c

en: '%s' controller cannot be hot plugged.
ml: '%s' കണ്ട്രോളര്‍ ഹോട്ട് പ്ലഗ്ഗ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: '%s' controller cannot be hot unplugged.
ml: '%s' കണ്ട്രോളര്‍ ഹോട്ട്പ്ലഗ്ഗ് ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: '%s' does not exist
ml: '%s' നിലവിലില്ല

en: '%s' file does not fit in memory
ml: '%s' ഫയല്‍ മെമ്മറിയില്‍ പാകമാകുന്നില്ല

en: ':' not allowed in RBD source volume name '%s'
ml: ':'  ആര്‍ബിഡി സോഴ്സ് വോള്യം നാമം '%s'-ല്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്നില്ല

en: 'adapter' and 'address' must be specified for scsi hostdev source
ml: scsi hostdev ശ്രോതസ്സിനു് 'adapter' , 'address' നല്‍കിയിരിയ്ക്കണം

en: 'adapter' must be specified for scsi hostdev source
ml: scsi hostdev ശ്രോതസ്സിനു് 'adapter' നല്‍കണം

en: 'bus', 'target', and 'unit' must be specified for scsi hostdev source address
ml:  scsi hostdev സോഴ്സ് വിലാസത്തിനു് 'bus', 'target',  'unit' നല്‍കിയിരിയ്ക്കണം

en: 'can-offline' missing in reply of guest-get-vcpus
ml: 'can-offline', guest-get-vcpus-ന്റെ മറുപടിയില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: 'floor' attribute allowed only in <inbound> element
ml: 'floor' വിശേഷത <inbound> എലമെന്റില്‍ മാത്രം അനുവദിയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: 'logical-id' missing in reply of guest-get-vcpus
ml: 'logical-id', guest-get-vcpus-ന്റെ മറുപടിയില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: 'online' missing in reply of guest-get-vcpus
ml: 'online', guest-get-vcpus-ന്റെ മറുപടിയില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: 'parent' for vHBA not specified, and cannot find one on this host
ml: vHBA-നുള്ള 'parent' നല്‍കിയിട്ടില്ല, ഈ ഹോസ്റ്റില്‍ ഒന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: 'peak' and 'burst' require 'average' attribute
ml: 'peak', 'burst' എന്നിവയ്ക്കു് 'average' വിശേഷത ആവശ്യമുണ്ടു്

en: 'pool' and 'volume' must be specified together for 'pool' type source
ml: 'pool', 'volume' എന്നിവ ഒന്നിച്ചു് 'pool' തരത്തിലുള്ള ശ്രോതസ്സില്‍ നല്‍കണം

en: 'queues' attribute must be positive number: %s
ml: 'queues' വിശേഷത പോസിറ്റീവ് അക്കമായിരിയ്ക്കണം: %s

en: 'queues' is only supported by virtio-scsi controller
ml: virtio-scsi കണ്ട്രോളറിനു് മാത്രമേ 'queues' പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: 'startupPolicy' is only valid for 'file' type volume
ml: 'startupPolicy', 'file' തരത്തിലുള്ള വോള്യത്തില്‍ മാത്രം ശരിയാകുന്നു

en: 'wwnn' and 'wwpn' must be specified for adapter type 'fchost'
ml: 'wwnn', 'wwpn' എന്നിവ അഡാപ്ടര്‍ 'fchost' തരത്തിനു് നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിരിയ്ക്കണം

en: (bridge interface definition)
ml: (ബ്രിഡ്ജ് നിര്‍വചനവിവരണം)

en: (capabilities)
ml: (സവിശേഷതകള്‍)

en: (esx execute response)
ml: (esx മറുപടി നല്‍കുന്നു)

en: (interface definition)
ml: (നിര്‍വചനവിവരണം)

en: (network status)
ml: (നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അവസ്ഥ)

en: (none)
ml: (ഒന്നുമില്ല)

en: (re)connect to hypervisor
ml: വീണ്ടും ഹൈപ്പര്‍‍വൈസറിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുക

en: (volume_definition)
ml: (വോള്യം_നിര്‍വചനം)

en: --%s and --current are mutually exclusive
ml: --%s, --current പരസ്പരവിരുദ്ധമാണ്

en: --%s and --tree are mutually exclusive
ml: --%s, --tree എന്നിവ പരസ്പര വിരുദ്ധമാകുന്നു

en: --%s or --current is required
ml: --%s, --current ആവശ്യമാകുന്നു

en: --descendants requires either --from or --current
ml: --descendants ന് --from അല്ലെങ്കില്‍ --current വേണം

en: --print-xml is incompatible with --no-metadata
ml: --print-xml, --no-metadata-നൊപ്പം ചേരുന്നില്ല

en: /proc/net/dev: Interface not found
ml: /proc/net/dev: സമ്പര്‍ക്കമുഖം കണ്ടില്ല

en: 64-bit PCI hole setting is only for root PCI controllers
ml: 64-ബിറ്റ് പിസിഐ ഹോള്‍ സജ്ജീകരണം റൂട്ട് പിസിഐ കണ്ട്രോളറുകള്‍ക്കു് മാത്രമുള്ളതാകുന്നു

en: 64-bit PCI hole size setting is not supported with this QEMU binary
ml: 64-ബിറ്റ് പിസിഐ ഹോള്‍ വ്യാപ്തി സജ്ജീകരണം ഈ ക്യൂഇഎംയു ബൈനറിയില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: <forward dev='%s'> must match first <interface dev='%s'/> in network %s
ml: <forward dev='%s'>, <interface dev='%s'/>-മായി ആദ്യം പൊരുത്തപ്പെടണം, %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: <uuid> does not match secret file name '%s'
ml: <uuid> രഹസ്യ ഫയല്‍ നാമം '%s'-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: <virtualport type='%s'> not supported for network '%s' which uses a bridge device
ml: ബ്രിഡ്ജ് ഉപകരണമുപയോഗിക്കുന്ന നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്‌ '%s'നെ <വിര്‍ച്വല്‍ പോര്‍ട്ട് രീതി='%s'> പിന്തുണക്കുന്നില്ല

en: <virtualport type='%s'> not supported for network '%s' which uses a macvtap device
ml: macvtap ഉപകരണമുപയോഗിക്കുന്ന നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്‌ '%s'നെ <വിര്‍ച്വല്‍ പോര്‍ട്ട് രീതി='%s'> പിന്തുണക്കുന്നില്ല

en: <virtualport type='%s'> not supported for network '%s' which uses an SR-IOV Virtual Function via PCI passthrough
ml: PCI passthrough വഴി SR-IOV വിര്‍ച്വല്‍ ധര്‍മ്മമുപയോഗിക്കുന്ന നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്‌ '%s'നെ <വിര്‍ച്വല്‍ പോര്‍ട്ട് രീതി='%s'> പിന്തുണക്കുന്നില്ല

en: <virtualport> element unsupported for <interface type='%s'>
ml: <virtualport> എലമെന്റില്‍ <interface type='%s'>-നുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: <virtualport> element unsupported for type='%s' in interface's <actual> element
ml: <virtualport> എലമെന്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസിലുള്ള <actual> എലമെന്റില്‍ type='%s' പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: <vlan> element specified for network %s, whose type doesn't support vlan configuration
ml: <vlan> നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %sല്‍ വ്യക്തമാക്കിയ ഘടകത്തിന്റെ തരം vlan ക്രമീകരണം പിന്തുണക്കുന്നില്ല

en: ? - print this help
ml: ? - ഈ സഹായം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: A close callback is already registered
ml: അടയ്ക്കുവാനുള്ള ഒരു പിന്‍വിളി മുന്‍പേ തന്നെ രേഖപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്

en: A different callback was requested
ml: മറ്റൊരു കോള്‍ബാക്ക് ആവശ്യപ്പെട്ടിരിയ്ക്കുന്നു

en: A network with forward mode='%s' can specify a bridge name or a forward dev, but not both (network '%s')
ml: ഫോര്‍വേഡ് മോഡ്='%s' എന്ന നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിനു് ഒരു ബ്രിഡ്ജ് നാമം അല്ലെങ്കില്‍ മുമ്പോട്ടുള്ള dev നല്‍കാം,പക്ഷേ രണ്ടും പാടില്ല (നെറ്റ്‌ര്‍ക്ക് '%s')

en: Aborts the currently running domain job
ml: ഇപ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഡൊമൈന്‍ ജോലി നിര്‍ത്തുക

en: Accept SSH host key with hash '%s' for host '%s:%d' (%s/%s)?
ml: '%s' ഹാഷ്, '%s:%d' (%s/%s) ഹോസ്റ്റിനുള്ളതു്, SSH ഹോസ്റ്റ് കീ സ്വീകരിയ്ക്കുമോ?

en: Access denied
ml: പ്രവേശനം നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Activation of snoop request failed on interface '%s'
ml: %s ഇന്റെര്‍ഫേസില്‍ സ്നൂപ്പ് അപേക്ഷ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Active %s devices on bus with %s, not doing bus reset
ml: സജീവമായ %s ഡിവൈസുകള്‍ %s ബസില്‍, ബസ് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുന്നില്ല

en: Active channel stream exists for this domain
ml: ഈ ഡൊമെയിനു് സജീവമായ സ്ട്രീം നിലവിലില്ല

en: Active console session exists for this domain
ml: ഈ ഡൊമെയിനു് സജീവമായ കണ്‍സോള്‍ സെഷന്‍ നിലവിലുണ്ടു്

en: Active:
ml: സജീവം:

en: Address family for hostname not supported
ml: ഹോസ്റ്റ്നാമത്തിന് വിലാസ കുടുംബ പിന്തുണയില്ല

en: After dumping core, failed to resume domain '%d' with libxenlight
ml: കോര്‍ ഡമ്പ് ചെയ്തതിനു ശേഷം libxenlight ഉപയോഗിച്ച് ഡൊമെയിന്‍ '%d' പുനരാരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Agent path %s too big for destination
ml: ഏജന്റ് പാത്ത് %s ലക്ഷ്യത്തെ അപേക്ഷിച്ച് വളരെ വലുതാണ്

en: All identities provided by the SSH Agent were rejected
ml: SSH ഏജന്റ് ലഭ്യമാക്കിയ എല്ലാ തിരിച്ചറിയല്‍ സംവിധാനങ്ങളും നിഷേധിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: All provided authentication methods with credentials were rejected by the server
ml: അനുമതികളോടെ ലഭ്യമാക്കിയ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനങ്ങള്‍ സര്‍വര്‍ നിഷേധിച്ചിരിയിക്കുന്നു

en: All requests done
ml: എല്ലാ ആവശ്യങ്ങളും പൂര്‍ത്തിയായിരിയ്ക്കുന്നു

en: Allocation
ml: സ്ഥലം ലഭ്യമാക്കല്‍

en: Allocation:
ml: അനുവദിക്കുന്നവ:

en: Allows to show or modify description or title of a domain.
ml: ഡൊമൈനിന്റെ വിവരണം അല്ലെങ്കില്‍ തലക്കെട്ട് മാറ്റുക/ക്രമീകരിക്കാന്‍ അനുവദിക്കുക

en: An error occurred, but the cause is unknown
ml: ഒരു പിശകു് പറ്റി, പക്ഷേ കാരണമറിയില്ല

en: An explicit disk format must be specified
ml: വേറൊരു ഡിസ്ക് ശൈലി നല്‍കണം

en: Ancestor model %s not found for CPU model %s
ml: %s എന്ന പിന്‍ഗാമി മോഡല്‍ ലഭ്യമല്ല - സിപിയു മോഡല്‍ %s-നുള്ളതു്

en: Another close callback is already defined for domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നു് നിലവില്‍ മറ്റൊരു കോള്‍ബാക്ക് നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടുണ്ടു്

en: AnyType is missing 'type' property
ml: AnyType-ല്‍ 'type' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: Argument buffer too small
ml: ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് ബഫര്‍ വളരെ ചെറുതാണു്

en: Arguments must be non null
ml: ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍ കാലിയാകുവാന്‍ പാടില്ല

en: At least one cgroup controller is required
ml: കുറഞ്ഞതു് ഒരു cgroup കണ്ട്രോളര്‍ ആവശ്യമാകുന്നു

en: At least one of name, mac, or ip attribute must be specified for static host definition in network '%s'
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ലെ സ്റ്റാറ്റിക് ആതിഥേയ നിര്‍വചനത്തില്‍ പേര്, മാക്, ഐ.പി. സവിശേഷത ഇവയിലേതെങ്കിലും ഒന്നെങ്കിലും വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കണം

en: Attach device from an XML <file>.
ml: ഒരു XML <file>-ലില്‍ നിന്നും ഡിവൈസ് ചേറ്‍ക്കുക.

en: Attach new disk device.
ml: പുതിയ ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് ചേര്‍ക്കുക

en: Attach new network interface.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ പുതിയ സംയോജക ഘടകം ചേര്‍ക്കുക

en: Attached device %s has no type
ml: %s ഉപകരണത്തിന് തരം ഇല്ല

en: Attempt to create %s without specifying mode
ml: മോഡ് സൂചിപ്പിയ്ക്കാതെ %s തയ്യാറാക്കുവാന്‍ ശ്രമം

en: Attempt to migrate guest to the same host %s
ml: ഒരേ ഹോസ്റ്റ് %s-ലേക്കു് ഗസ്റ്റിനെ മാറ്റുവാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കുന്നു

en: Attempt to send a non-blocking message with a synchronous reply
ml: ഒരു സിന്‍ക്രൊണസ് മറുപടിയ്ക്കൊപ്പം ഒരു നോണ്‍-ബ്ലോക്കിങ് സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കുന്നു

en: Attempt to send an asynchronous message with a synchronous reply
ml: ഒരു സിന്‍ക്രൊണസ് മറുപടിയ്ക്കൊപ്പം ഒരു അസിന്‍ക്രൊണസ് സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാനുള്ള ശ്രമം

en: Attempted double use of PCI Address %s
ml: പിസിഐ വിലാസം %s രണ്ടു് തവണ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ ശ്രമിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Attempted to NAT '%s'. NAT is only supported for IPv4.
ml: '%s' നെ നാറ്റ് ചെയ്യാന്‍ ശ്രമിച്ചു. ഐപിവി4നു് മാത്രമേ നാറ്റ് പിന്തുണയുള്ളൂ.

en: Attribute mode is only allowed for guest CPU
ml: ആട്ട്രിബ്യൂട്ട് മോഡ് ഗസ്റ്റ്‌ സി.പി.യു.-വിനു മാത്രമേ

en: Authentication Credentials not found
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Authentication failed
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Auto allocation of spice TLS port requested but spice TLS is disabled in qemu.conf
ml: സ്പയിസ് ടിഎല്‍എസ് പോര്‍ട്ടിന്റെ ഓട്ടോ അലോക്കേഷന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടിരിയ്ക്കുന്നു, പക്ഷേ സ്പയിസ് ടിഎല്‍എസ് qemu.conf-ല്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Auto-spawn of daemon requested, but no binary specified
ml: ഡെമണ്‍ auto-spawn ആവശ്യപ്പെട്ടിരിയ്ക്കുന്നു, പക്ഷേ ബൈനറി നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: Automatic disk lease mode enabled, but no host ID is set
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക് ഡിസ്ക് ലീസ് മോഡ് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം, പക്ഷേ ഹോസ്റ്റ് ഐഡി സജ്ജമല്ല

en: Autostart
ml: ഓട്ടോസ്റ്റാര്‍ട്ട്

en: Autostart:
ml: സ്വയം ആരംഭിക്കുക:

en: Available
ml: ലഭ്യമായതു്

en: Available:
ml: ലഭ്യമായതു്:

en: Bad child elements counting.
ml: തെറ്റായ ചൈല്‍ഡ് എലമെന്റുകള്‍ കൂട്ടുന്നു.

en: Bad ipv4 end address '%s' in <nat> in <forward> in network '%s'
ml: തെറ്റായ ipv4 അവസാന വിലാസം '%s', <nat>-ല്‍,  <forward>-ല്‍, '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: Bad ipv4 start address '%s' in <nat> in <forward> in network '%s'
ml: തെറ്റായ ipv4 ആരംഭ വിലാസം '%s', <nat>-ല്‍,  <forward>-ല്‍, '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: Bad value for ai_flags
ml: ai_flags-ന് തെറ്റായ മൂല്യങ്ങള്‍

en: Bad value for nativeMode
ml: nativeMode-നു് തെറ്റായ മൂല്ല്യം

en: Before dumping core, failed to suspend domain '%d' with libxenlight
ml: കോര്‍ ഡമ്പ് ചെയ്യുന്നതിനു മുമ്പ്, libxenlight ഉപയോഗിച്ച് ഡൊമെയിന്‍ '%d' താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തിവെക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Bit 29 (Long Mode) of HostSystem property 'hardware.cpuFeature[].edx' with value '%s' has unexpected value '%c', expecting '0' or '1'
ml: മൂല്ല്യം '%s' ഉള്ള HostSystem വിശേഷത 'hardware.cpuFeature[].edx'-നുള്ള Bit 29 (ലോങ് മോഡ്)-നു് അപ്രതീക്ഷിതമായ മൂല്ല്യം '%c', പ്രതീക്ഷിച്ചതു് '0' അല്ലെങ്കില്‍ '1'

en: Block Commit
ml: ബ്ലോക്ക് കമ്മിറ്റ്

en: Block Commit started
ml: ബ്ലോക്ക് കമ്മിറ്റ് ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Block Copy
ml: ബ്ലോക്ക് പകര്‍ത്തല്‍

en: Block Copy started
ml: ബ്ലോക്ക് പകര്‍ത്തല്‍ ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Block I/O tuning is not available on this host
ml: ബ്ലോക്ക് ഐ/ഒ ട്യൂണിങ് ഈ ഹോസ്റ്റില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Block Pull
ml: ബ്ലോക്ക് വലി

en: Block Pull started
ml: ബ്ലോക്ക് വലി ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Block device '%s' is resized
ml: %s ഡിവൈസിന്റെ വലിപ്പം മാറ്റി

en: Bounded
ml: പരിമിതം

en: Bridge %s too big for destination
ml: ബ്രിഡ്ജ് %s വളരെ വലുതാണു്

en: Bridge '%s' has no QoS set, therefore unable to set 'floor' on '%s'
ml: ബ്രിഡ്ജ് '%s'-നു് QoS സജ്ജമല്ല, അതിനാല്‍ '%s'-ല്‍ 'floor' സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Bridge generation exceeded max id %d
ml: ബ്രിഡ്ജ് ഉല്‍പാദനം max id %d-യേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍

en: Bridge interface %s started
ml: ബ്രിഡ്ജ് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s ആരംഭിച്ചു

en: Bridge name %s too long for destination
ml: ബ്രിഡ്ജ് നാമം %s വളരെ വലുതാണു്

en: Bridge:
ml: ബ്രിഡ്ജ്:

en: Buffer to small for ipset name
ml: ipset പേരിനു നുവേണ്ടി വളരെ ചെറിയ ബഫര്‍

en: Buffer too small for IPSETFLAGS type
ml: IPSETFLAGS ഇനത്തിനു നുവേണ്ടി വളരെ ചെറിയ ബഫര്‍

en: Buffer too small for MAC address
ml: MAC വിലാസത്തിനുവേണ്ടി വളരെ ചെറിയ ബഫര്‍

en: Buffer too small for uint16 type
ml: uint16 ഇനത്തിനു  നുവേണ്ടി വളരെ ചെറിയ ബഫര്‍

en: Buffer too small for uint32 type
ml: uint32 ഇനത്തിനു  നുവേണ്ടി വളരെ ചെറിയ ബഫര്‍

en: Buffer too small for uint8 type
ml: uint8 ഇനത്തിനു  നുവേണ്ടി വളരെ ചെറിയ ബഫര്‍

en: Buffer too small to print variable '%s' into
ml: '%s' പ്രിന്റ ചെയ്യാന്‍ മാത്രം  വലിപ്പം  ബഫറിനില്ല

en: Build a given pool.
ml: നല്‍കിയിരിക്കുന്ന പൂള്‍ ബിള്‍ഡ് ചെയ്യുക.

en: Bus %s too big for destination
ml: ബസ് %s വളരെ വലുതാണു്

en: Bus 0 must be PCI for integrated PIIX3 USB or IDE controllers
ml: PIIX3 USB അല്ലെങ്കില്‍ ഐഡിഇ കണ്ട്രോളറുകള്‍ക്കുള്ള ബസ് 0 പിസിഐ ആയിരിയ്ക്കണം

en: Busy
ml: തിരക്കില്‍

en: CEPH_ARGS was set without an rbd disk
ml: ഒരു rbd ഡിസ്കില്ലാതെ CEPH_ARGS സജ്ജമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: CPU Affinity
ml: CPU അഫിനിറ്റി

en: CPU Affinity:
ml: സിപിയു അഫിനിറ്റി:

en: CPU Model %s too long for destination
ml: സിപിയു മോഡല്‍ %s ലക്ഷ്യത്തിനു് വളരെ വലുതു്

en: CPU arch %s does not match host arch
ml: സിപിയു ആര്‍ക്കിറ്റക്ചര്‍ %s ഹോസ്റ്റ് ആര്‍ക്കുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: CPU described in %s is identical to host CPU
ml: %s ല്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന സിപിയു ഹോസ്റ്റ് സിപിയുപോലെയാണ്

en: CPU described in %s is incompatible with host CPU
ml: %s ല്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന സിപിയു ഹോസ്റ്റ് സിപിയുവുമായി ചേരില്ല

en: CPU feature %s already defined
ml: സിപിയു വിശേഷത %s നിലവില്‍ നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടുണ്ടു്

en: CPU frequency:
ml: സിപിയു ഫ്രീക്വന്‍സി:

en: CPU map:
ml: സിപിയു മാപ്പ്:

en: CPU model %s already defined
ml: സിപിയു മോഡല്‍ %s നിലവില്‍ നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: CPU model %s is not supported by hypervisor
ml: സിപിയു മോഡല്‍ %s ഹൈപ്പര്‍വൈസര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: CPU model %s too long for destination
ml: ലക്ഷ്യത്തിലേക്കു് സിപിയു മോഡല്‍ %s വളരെ വലുതു്

en: CPU model:
ml: സിപിയു മാതൃക:

en: CPU socket topology has changed
ml: സിപിയു സോക്കറ്റിന്റെ ടോപ്പോളജി മാറിയിരിക്കുന്നു

en: CPU socket(s):
ml: സിപിയു സോക്കറ്റ്:

en: CPU time
ml: സി.പി.യു സമയം

en: CPU time:
ml: സിപിയു സമയം:

en: CPU tuning is not available on this host
ml: ഈ ഹോസ്റ്റില്‍ സിപിയു ട്യൂണിങ് ലഭ്യമല്ല

en: CPU vendor %s already defined
ml: സിപിയു  %s നിലവില്‍ നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടുണ്ടു്

en: CPU vendor %s not found
ml: സിപിയു കച്ചവടക്കാരന്‍ %s ലഭ്യമല്ല

en: CPU vendor %s of model %s differs from vendor %s
ml: സിപിയു വെണ്ടര്‍ %s (മോഡല്‍ %s) കച്ചവടക്കാരന്‍ %s-ല്‍ നിന്നും വ്യത്യസ്ഥം

en: CPU vendor specified without CPU model
ml: സി.പി.യു. മോഡല്‍ ഇല്ലാതെ സി.പി.യു വില്‍പ്പനക്കാരന്‍ വിശേഷിച്ചിരിപ്പിക്കുന്നു

en: CPU vendors do not match
ml: സിപിയുകള്‍ തമ്മില്‍ ചേരുന്നില്ല

en: CPU(s):
ml: സിപിയു:

en: CPU:
ml: സിപിയു:

en: CPUs are incompatible
ml: സിപിയുകള്‍ പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: CPUs online:
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ സിപിയുകള്‍:

en: CPUs present:
ml: ലഭ്യമായ സിപിയുകള്‍:

en: CURL (multi) mismatch
ml: CURL (മള്‍ട്ടി) പൊരുത്തക്കേടു്

en: CURL (share) mismatch
ml: സിയുആര്‍എല്‍ (ഷെയര്‍) പൊരുത്തക്കേടു്

en: Call to %s for unexpected type '%s'
ml: %s-ലേക്കു് വിളിയ്ക്കുക, ഇവ അപ്രതീക്ഷിതമായ '%s' തരത്തിനു്

en: Call to %s for unexpected type '%s', expected '%s'
ml: %s-ലേക്കുള്ള കോള്‍,  അപ്രതീക്ഷിതമായ '%s' തരത്തിനു്,  പ്രതീക്ഷിച്ചതു് '%s'

en: Call to '%s' returned a list, expecting exactly one item
ml: '%s'-ലേക്കുള്ള കോള്‍ ഒരു പട്ടിക തിരികെ ലഭ്യമാക്കി, പ്രതീക്ഷിച്ചതു് കൃത്യം ഒരു വസ്തു

en: Call to '%s' returned an empty result, expecting a non-empty result
ml: '%s'-ലേക്കുള്ള കോളില്‍ ഫലം ശൂന്യം, കാലിയല്ലാത്ത ഫലം ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Call to '%s' returned something, expecting an empty result
ml: '%s'-ലേക്കുള്ള കോളില്‍ എന്തോ തിരികെ ലഭിച്ചു്, പ്രതീക്ഷിച്ചതു് കാലി ശൂന്യം

en: Call to utsname failed: %d
ml: utsname-ലേക്കുള്ള കോള്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %d

en: Calling %s from '%s' failed
ml: %s-നെ ലഭ്യമാക്കുന്നു, '%s'-ല്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Can only modify disk quota
ml: ഡിസ്ക് ക്വാട്ട മാത്രമേ തിരുത്താന്‍ കഴിയൂ

en: Can only open VNC or SPICE graphics backends, not %s
ml: വിഎന്‍സി അല്ലെങ്കില്‍ സ്പയിസ് ഗ്രാഫിക്സ് ബാക്കെന്‍ഡുകള്‍ മാത്രമേ തുറക്കുവാന്‍ സാധിയ്ക്കു,  %s അല്ല

en: Can't add USB hub: USB is disabled for this domain
ml: യുഎസ്ബി ഹബ് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ പാടില്ല: ഈ ഡൊമെയിനു് യുഎസ്ബി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Can't add USB input device. USB bus is disabled
ml: യുഎസ്ബി ഇന്‍പുട്ട് ഡിവൈസ് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. യുഎസ്ബി ബസ് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Can't add another USB controller: USB is disabled for this domain
ml: മറ്റൊരു യുഎസ്ബി കണ്ട്രോളര്‍ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ പാടില്ല: ഈ ഡൊമെയിനു് യുഎസ്ബി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Can't add host USB device: USB is disabled in this host
ml: ഹോസ്റ്റ് യുഎസ്ബി ഡിവൈസ് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: ഈ ഹോസ്റ്റില്‍ യുഎസ്ബി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Can't allocate memory
ml: മെമ്മറി അനുവദിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Can't connect to $uri. Skipping.
ml: $uri-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. ഉപേക്ഷിയ്ക്കുന്നു.

en: Can't create %s container: %s
ml: %s കണ്ടെയിനര്‍ തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Can't create initial configuration
ml: പ്രാരംഭ ക്രമീകരണം തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't determine config path
ml: കോണ്‍ഫിഗ് പാത നിര്‍ണയിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല

en: Can't determine page size
ml: താളിന്റെ വ്യാപ്തി കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't determine pid file path.
ml: പി.ഐ.ഡി.  പാത നിര്‍ണയിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.

en: Can't determine socket paths
ml: സോക്കെറ്റ്‌ പാതകള്‍ നിര്‍ണയിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല

en: Can't determine user directory
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള ഡയറക്ടറി കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't find prlctl command in the PATH env
ml: PATH env ല്‍ prlctl കമാന്റ് കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Can't initialize access manager
ml: ആക്സസ്സ്മാനേജര്‍ ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't initialize logging
ml: ലോഗ്ഗിങ് ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't load config file: %s: %s
ml: ക്രമീകരണ ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s: %s

en: Can't modify device type '%s'
ml: ഡിവൈസ് തരം '%s'-ല്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't parse barrier from
ml: ഇവിടെ നിന്നും ബാറിയര്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't parse limit from
ml: ഇവിടെ നിന്ന് പരിധി പാര്‍സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Can't parse prlctl output
ml: prlctl ഔട്ട്പുട്ട് പാര്‍സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Can't perform authentication: Authentication callback not provided
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: ആധികാരികതയ്ക്കുള്ള കോള്‍ബാക്ക് ലഭ്യമല്ല

en: Can't perform keyboard-interactive authentication: Authentication callback not provided
ml: കീബോര്‍ഡ്-ഇന്ററാക്ടീവ് ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനം നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ കോള്‍ബാക്ക് നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: Can't set soft limit without hard limit
ml: ഹാര്‍ഡ് ലിമിറ്റ് ഇല്ലാതെ സോഫ്റ്റ് ലിമിറ്റ് സജ്ജീകരിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't setup disk for non-block device
ml: ബ്ലോക്ക് അല്ലാത്ത ഡിവൈസിനു് ഡിസ്ക് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't setup disk without media
ml: മീഡിയാ ഇല്ലാതെ ഡിസ്ക് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cancelable task is blocked by an unanswered question but cancellation failed
ml: ഉത്തരം നല്‍കാത്തൊരു ചോദ്യം റദ്ദാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായ ജോലി തടയുന്നു, റദ്ദാക്കല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Cannot access '%s'
ml: '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot add CURL handle to a multi handle twice
ml: മള്‍ട്ടി ഹാന്‍ഡിലിനു് രണ്ടു് തവണ CURL ഹാന്‍ഡില്‍ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot add uninitialized CURL handle to a multi handle
ml: മള്‍ട്ടി ഹാന്‍ഡിലിനു് തയ്യാറാകാത്ത CURL ഹാന്‍ഡില്‍ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot append basic type %s
ml: അടിസ്ഥാന തരം %s-ലേക്കു് ഒന്നും ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot assign address for device name '%s'
ml: '%s' ഡിവൈസ് നാമത്തിനുള്ള വിലാസം നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: Cannot attach disk until init PID is known
ml: init PID പരിചിതമാകുന്നതു് വരെ ഡിസ്ക് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot attach hostdev until init PID is known
ml: init PID പരിചിതമാകുന്നതു് വരെ hostdev ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot check NBD device %s pid
ml: എന്‍ബിഡി ഡിവൈസ് %s pid പരിശോധിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot check QEMU binary %s
ml: QEMU ബൈനറി %s പരിശോധിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot check dnsmasq binary %s
ml: dnsmasq ബൈനറി %s പരിശോധിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot close container iterator
ml: കണ്ടെയിനര്‍ ഐറ്ററേറ്റര്‍ അടയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot complete within timeout period
ml: സമയപരിധിയ്ക്കുള്ളില്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot connect to monitor connection of type '%s' for pid %u
ml: '%s' തരത്തിലുള്ള മോണിറ്റര്‍ pid %u-നു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot convert socket address to string: %s
ml: സോക്കറ്റ് വിലാസം വാചകമായി മാറ്റാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Cannot create %s
ml: %s തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot create /dev
ml: /dev തയ്യാറാക്കുവാന്‍ പാടില്ല

en: Cannot create /dev/pts
ml: /dev/pts ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot create autostart directory %s
ml: autostart ഡയറക്ടറി %s തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot create log directory '%s'
ml: '%s' ലോഗ് ഡയറക്ടറി തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot create macvlan devices on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ മാക്‌വിലാന്‍ ഉപകരണങ്ങള്‍ ഉണ്ടാക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot deactivate network autostart
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഓട്ടോസ്റ്റാര്‍ട്ട് നിര്‍ജ്ജീവമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot deactivate storage pool autostart
ml: സംഭരണ പൂള്‍ ഓട്ടോസ്റ്റാര്‍ട്ട് നിര്‍ജ്ജീവമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot delete directory '%s'
ml: '%s' ഡയറക്ടറി വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot delete file '%s'
ml: '%s' ഫയല്‍ വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot determine balloon device path
ml: balloon ഡിവൈസ് പാഥ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot determine free memory
ml: ഉപയോഗത്തിലില്ലാത്ത മെമ്മറി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot determine system clock HZ
ml: സിസ്റ്റം ക്ലോക്ക് HZ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot directly attach floppy %s
ml: നേരിട്ട് ഫ്ലോപ്പി %s ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot disable close-on-exec flag
ml: close-on-exec ഫ്ലാഗ് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot disable close-on-exec flag on pipe %d
ml: %d പൈപ്പിലുള്ള close-on-exec ഫ്ലാഗ് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot disable close-on-exec flag on socket %d
ml: %d സോക്കറ്റിലുള്ള close-on-exec ഫ്ലാഗ് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot duplicate FD %d
ml: FD %d ആവര്‍ത്തിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot duplicate fd %d onto fd %d
ml: fd %d, fd %d-ലേക്കു് ആവര്‍ത്തിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot enable close-on-exec flag
ml: close-on-exec ഫ്ലാഗ് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot enable general autostart option without affecting other domains
ml: മറ്റു് ഡൊമെയിനുകള്‍ക്കു് ബാധകമാകാതെ ഓട്ടോസ്റ്റാര്‍ട്ട് ഐച്ഛികം പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot extract running %s hypervisor version
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുളള %s ഹൈപ്പര്‍‍വൈസറിന്‍റെ വേര്‍ഷന്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യാമല്ല

en: Cannot find %s - Possibly the package isn't installed
ml: %s കണ്ടെത്താന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല - പൊതിക്കെട്ട് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തുകാണില്ല

en: Cannot find '%s' in path
ml: പാഥില്‍ '%s' കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot find CPU model with PVR 0x%08x
ml: PVR 0x%08x ഉള്ള സിപിയു മോഡല്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: Cannot find UML kernel %s
ml: UML കേര്‍ണല്‍ %s കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot find program %d version %d
ml: പ്രോഗ്രാം %d പതിപ്പു് %d കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot find security driver '%s'
ml: സുരക്ഷ ഡ്രൈവര്‍ '%s' കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: Cannot find start time in %s
ml: %s-ല്‍ പ്രാരംഭ സമയം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot find suitable CPU model for given data
ml: നല്‍കിയ ഡേറ്റായ്ക്കുചിതമായ സിപിയു മോഡല്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot find suitable emulator for %s
ml: %s-നു് ഉചിതമായ എമുലേറ്റര്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot get interface MAC on '%s'
ml: '%s' ലെ സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തിന്റെ മാക് എടുക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot get interface MTU on '%s'
ml: '%s' ലെ സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തിന്റെ എംടിയു എടുക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot get interface flags on '%s'
ml: '%s' എന്ന സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തു് വച്ചിട്ടുള്ള കൊടികള്‍ കാണാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot initialize thread local for current identity
ml: നിലവിലുള്ളതിനു് ത്രെഡ് ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot instantiate filter due to unresolvable variables or unavailable list elements: %s
ml: തിരിച്ചറിയാനാവാത്ത വേരിയബിളുകളോ ലഭ്യമല്ലാത്ത ലിസ്റ്റ് അംഗങ്ങളോ കാരണം  ഫില്‍ട്ടര്‍ പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല : %s

en: Cannot mount filesystem type %s
ml: ഫയല്‍സിസ്റ്റം രീതി %s മൌണ്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot move fd %d out of the way
ml: fd %d നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot obtain CPU count
ml: സിപിയു കൌണ്ട് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot offline enough CPUs
ml: മതിയായ സിപിയുകള്‍ ഓഫ്‌ലൈന്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot open %s
ml: %s തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot open /dev/urandom
ml: /dev/urandom തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot open /proc/cgroups
ml: /proc/cgroups തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot open init control %s
ml: init കണ്ട്രോള്‍ %s തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot open network interface control socket
ml: ശൃംഖലയുമായുള്ള സമ്പര്‍ക്കമുഖം നിയന്ത്രിയ്ക്കുന്ന സോക്കറ്റ് തുറക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse <address> 'bus' attribute
ml: <address> 'bus' സവിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Cannot parse <address> 'controller' attribute
ml: <address> 'controller' സവിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Cannot parse <address> 'cssid' attribute
ml: <address> 'cssid' വിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse <address> 'devno' attribute
ml: <address> 'devno' വിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse <address> 'domain' attribute
ml: <address> 'domain' സവിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Cannot parse <address> 'function' attribute
ml: <address> 'function' സവിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Cannot parse <address> 'port' attribute
ml: <address> 'port' സവിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Cannot parse <address> 'reg' attribute
ml: <address> 'reg' സവിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Cannot parse <address> 'slot' attribute
ml: <address> 'slot' സവിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Cannot parse <address> 'ssid' attribute
ml: <address> 'ssid' വിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse <address> 'target' attribute
ml: <address> 'target' സവിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Cannot parse <address> 'unit' attribute
ml: <address> 'unit' സവിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Cannot parse <master> 'startport' attribute
ml: <master> 'startport' സവിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Cannot parse <source> 'port' attribute with socket interface
ml: സോക്കറ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസില്‍  <source> 'port' വിശേഷത പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse MAC address '%s' in network '%s'
ml: മാക് വിലാസം '%s', നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse USB Class code %s
ml: യുഎസ്ബി ക്ലാസ്സ് കോഡ് %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse USB product ID %s
ml: യുഎസ്ബി പ്രൊഡക്ട് ഐഡി %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse USB vendor ID %s
ml: യുഎസ്ബി വെണ്ടര്‍ ഐഡി %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse adapter '%s'
ml: അഡാപ്ടര്‍ '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse category in %s
ml: %s-ല്‍ വിഭാഗം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse controller index %s
ml: കണ്ട്രോളര്‍ സൂചിക %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse mode string
ml: മോഡ് സ്ട്രിങ് പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse number from '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നുള്ള നംബര്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse socket address '%s': %s
ml: '%s' എന്ന സോക്കറ്റ് വിലാസം മനസ്സിലാകുന്നില്ല: %s

en: Cannot parse start time %s in %s
ml: പ്രാരംഭ സമയം %s, %s-ല്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse sys stat '%s'
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ '%s' stat പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot parse user stat '%s'
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ '%s' stat പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot plug '%s' interface into '%s' because it would overcommit 'average' on network '%s'
ml: '%s' ഇന്റര്‍ഫെയിസ് '%s'-ലേക്കു് പ്ലഗ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, കാരണം ഇതു് '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് 'average' ഓവര്‍കമ്മിറ്റ് ചെയ്യുന്നു

en: Cannot plug '%s' interface into '%s' because it would overcommit 'peak' on network '%s'
ml: '%s' ഇന്റര്‍ഫെയിസ് '%s'-ലേക്കു് പ്ലഗ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, കാരണം ഇതു് '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് 'peak' ഓവര്‍കമ്മിറ്റ് ചെയ്യുന്നു

en: Cannot read %s '%s'
ml: %s '%s' ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Cannot read cputime for domain
ml: ഡൊമെയിനുള്ള cputime ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot read from /dev/urandom
ml: /dev/urandom-ല്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot recv data
ml: ഡേറ്റാ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot recv data: %s
ml: ഡേറ്റാ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Cannot remove CURL handle from a multi handle when it wasn't added before
ml: ഒരു മള്‍ട്ടി ഹാന്‍ഡിലില്‍ നിന്നുള്ള സിയുആര്‍എല്‍ ഹാന്‍ഡില്‍ നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (മുമ്പു് ചേര്‍ക്കാത്തപ്പോള്‍)

en: Cannot remove stale PID file %s
ml: സ്റ്റെയില്‍ പിഐഡി ഫയല്‍ %s നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot remove uninitialized CURL handle from a multi handle
ml: മള്‍ട്ടി ഹാന്‍ഡിലില്‍ നിന്നും തയ്യാറാകാത്ത CURL നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot rename interface '%s' to '%s' on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തിന്റെ പേരു് '%s' ല്‍ നിന്നും '%s' ആക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot run interactive console without a controlling TTY
ml: നിയന്ത്രിക്കുന്ന TTY ഇല്ലാതെ ഇന്റെറാക്റ്റീവ് കണ്‍സോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കാന്‍ പറ്റില്ല

en: Cannot set a base label with AppArmour
ml: AppArmour-നൊപ്പം ഒരു ബെയിസ് ലേബല്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set autostart for transient domain
ml: ട്രാന്‍സിയന്റ് ഡൊമെയിനുള്ള autostart സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set bandwidth on interface '%s' of type %d
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് '%s'-ല്‍ ബാന്‍ഡ്‌വിഡ്ത് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, തരം %d

en: Cannot set close-on-exec %d
ml: close-on-exec %d സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set close-on-exec flag for socket
ml: സോക്കറ്റില്‍ close-on-exec എന്ന കൊടി വയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set context %s
ml: കോണ്‍ടക്സ്റ്റ് %s സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set interface MAC on '%s'
ml: '%s' ല്‍ സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തിന്റെ മാക് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set interface MTU on '%s'
ml: %s' ല്‍ സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തിന്റെ എംടിയും സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set interface flags on '%s'
ml: '%s' ല്‍ സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തെ കൊടികള്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set keepaliveCount data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ keepaliveCount ഡേറ്റാ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set keepaliveInterval data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ keepaliveInterval ഡേറ്റാ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set max_clients data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ max_clients ഡേറ്റാ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set max_workers data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ max_workers ഡേറ്റാ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set mdnsGroupName data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ mdnsGroupName ഡേറ്റാ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set memory higher than max memory
ml: നല്‍കിയിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ മെമ്മറിയേക്കാള്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set min_workers data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ min_workers ഡേറ്റാ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set ownerId data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ നിഷേധിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന ownerId സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set ownerName data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ നിഷേധിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന ownerName സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set ownerPid data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ നിഷേധിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന ownerPid സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set ownerUUID data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ നിഷേധിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന ownerUUID സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set priority_workers data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ priority_workers ഡേറ്റാ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set restricted data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ നിഷേധിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന ഡേറ്റാ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot setup CPU affinity until process is started
ml: പ്രക്രിയ ആരംഭിയ്ക്കുന്നതു് വരെ സിപിയു അഫിനിറ്റി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot setup cgroups until process is started
ml: പ്രക്രിയ ആരംഭിയ്ക്കുന്നതു് വരെ cgroups സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot share CURL handle that is already shared
ml: പങ്കിട്ടിരിയ്ക്കുന്ന CURL ഹാന്‍ഡില്‍ ഇനി പങ്കുിടുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot share uninitialized CURL handle
ml: ആരംഭിയ്ക്കാത്ത CURL ഹാന്‍ഡില്‍ പങ്കുിടുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot specify a label if relabelling is turned off. model=%s
ml: റീലേബലിങ് ഓഫ് എങ്കില്‍ ഒരു ലേബല്‍ നല്‍കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. മോഡല്‍=%s

en: Cannot stat %s
ml: %s stat ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot undefine HostVirtualSwitch that has a '%s' port
ml: ഒരു '%s' പോര്‍ട്ടുള്ള HostVirtualSwitch നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot undefine transient domain
ml: ട്രാന്‍സിയന്റ് ഡൊമെയിന്‍ വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot unshare CURL handle that is not shared
ml: പങ്കിടാത്ത CURL ഹാന്‍ഡിലിന്റെ പങ്കു് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot unshare mount namespace
ml: മൌണ്ട് namespace അണ്‍ഷെയര്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot unshare uninitialized CURL handle
ml: ആരംഭിയ്ക്കാത്ത CURL ഹാന്‍ഡിലിന്റെ പങ്കു് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot use host name '%s' in network '%s'
ml: '%s' ഹോസ്റ്റ്നാമം '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot use migrate v2 protocol with lock manager %s
ml: ലോക്ക് മാനേജര്‍ %s-നൊപ്പം മൈഗ്രേറ്റ് v2 സമ്പ്രദായം ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot use predefined UUID
ml: മുമ്പു് നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടുള്ള യുയുഐഡി ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot use slcp with devices other than console
ml: കണ്‍സോള്‍ ഒഴികെ മറ്റു് ഡിവൈസുകള്‍ക്കൊപ്പം sclp ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot use virtio serial for parallel/serial devices
ml: പാരലല്‍/സീരിയല്‍ ഡിവൈസുകള്‍ക്കു് virtio സീരീയല്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot write data
ml: ഡേറ്റാ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Capabilities not available
ml: വിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Capabilities not found
ml: വിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Capacity
ml: ശേഷി

en: Capacity cannot be empty.
ml: വ്യാപ്തി കാലിയാകുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Capacity:
ml: വ്യാപ്തി:

en: Cardinality of list items must be the same for processing them in parallel
ml: വസ്തുക്കള്‍ ഓരേ സമയത്തു് നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി അവയുടെ കാര്‍ഡിനാലിറ്റി ഒരുപോലെയാകണം

en: Category range c%d-c%d too small
ml: വിഭാഗ പരിധി c%d-c%d വളരെ ചെറുതാണു്

en: Ceph usage specified, but name is missing
ml: Ceph ഉപയോഗം വ്യക്തമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു, പക്ഷേ പേരു് ലഭ്യമല്ല

en: Certificate %s owner does not match the hostname %s
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s ഉടമസ്ഥന്‍ ഹോസ്റ്റ്നാമം %s-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Certificate %s purpose does not allow use for with a TLS client
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s, ഒരു ടിഎല്‍എസ് ക്ലയന്റിനൊപ്പം ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ അനവദിയ്ക്കുന്നില്ല

en: Certificate %s purpose does not allow use for with a TLS server
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s, ഒരു ടിഎല്‍എസ് സര്‍വറിനൊപ്പം ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ അനവദിയ്ക്കുന്നില്ല

en: Certificate %s usage does not permit certificate signing
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s ഉപയോഗം സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഒപ്പിടല്‍ അനുവദിച്ചില്ല

en: Certificate %s usage does not permit digital signature
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s ഉപയോഗം ഡിജിറ്റല്‍ സിഗ്നേച്ചര്‍ അനുവദിച്ചില്ല

en: Certificate %s usage does not permit key encipherment
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s ഉപയോഗം കീ എന്‍സിഫര്‍മെന്റ് അനുവദിച്ചില്ല

en: Certificate failed validation: %s
ml: സമ്മതപത്ര പരിശോധന പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Chain name contains invalid characters
ml: ചെയിന്റെ പേരില്‍ തെറ്റായ അക്ഷരങ്ങള്‍

en: Change media of CD or floppy drive
ml: CD, ഫ്ലോപ്പി ഡ്രൈവ് മാറ്റുക

en: Change media of CD or floppy drive.
ml: CD, ഫ്ലോപ്പി ഡ്രൈവ് മാറ്റുക.

en: Change the current directory.
ml: നിലവിലുള്ള ഡയറക്ടറി മാറ്റുക.

en: Change the current memory allocation in the guest domain.
ml: ഗസ്റ്റ് ഡൊമെയിനില്‍ നിലവില്‍ ലഭ്യമായ മെമ്മറി മാറ്റുക.

en: Change the maximum memory allocation limit in the guest domain.
ml: ഗസ്റ്റ് ഡൊമെയിനിലുളള മെമ്മറിയുടെ ഏറ്റവും കൂടുതലായ ലിമിറ്റ് മാറ്റുക

en: Change the number of virtual CPUs in the guest domain.
ml: ഗസ്റ്റ് ഡൊമെയിനില്‍ സജീവമായ വിര്‍ച്ച്വല്‍ CPU-കളുടെ എണ്ണം മാറ്റുക.

en: Changing device type to/from spicevmc would change default target channel name
ml: spicevmc എന്ന ഡിവൈസ് തരം മാറ്റുന്നതു് സ്വതവേയുള്ള ലക്ഷ്യ ചാനല്‍ നാമം മാറ്റുന്നു

en: Check that the 'kvm-intel' or 'kvm-amd' modules are loaded & the BIOS has enabled virtualization
ml: 'kvm-intel' അല്ലെങ്കില്‍ 'kvm-amd' മോഡ്യുളുകള്‍ ലോഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്നും ബയോസില്‍ വിര്‍ച്വലൈസേഷന്‍ എനേബിള്‍ ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്നും ഉറപ്പാക്കുക.

en: Child process (%lld) unexpected %s
ml: ചൈള്‍ഡ് പ്രക്രിയ (%lld)-ല്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ %s

en: Child process (%s) unexpected %s%s%s
ml: ചൈള്‍ഡ് പ്രക്രിയ (%s)-ല്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ %s%s%s

en: Child quit during startup handshake
ml: പ്രാരംഭത്തിലുള്ള ഹാന്‍ഡ്ഷെയിക്കില്‍ ചൈള്‍ഡ് പുറത്തു് കടന്നു

en: Children:
ml: കുട്ടി:

en: Class %s must derive from virObjectLockable
ml: virObjectLockable-ല്‍ നിന്നും ക്ലാസ്സ് %s ലഭ്യമായിരിയ്ക്കണം

en: Client socket identity not available
ml: ക്ലയന്റ് സോക്കറ്റ് തിരിച്ചറില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Client's Distinguished Name is not on the list of allowed clients (tls_allowed_dn_list).  Use 'certtool -i --infile clientcert.pem' to view the Distinguished Name field in the client certificate, or run this daemon with --verbose option.
ml: ക്ലയന്റിന്റെ ഡിസ്റ്റിങ്വിഷ്ഡ് നാമം അനുവദിച്ചിട്ടുള്ള ക്ലയന്റുകളുടെ പട്ടികയിലില്ല (tls_allowed_dn_list).  ക്ലയന്റ് സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റില്‍ ഇതു് കാണുന്നതിനായി 'certtool -i --infile clientcert.pem' ഉപയോഗിയ്ക്കുക, അല്ലെങ്കില്‍ --verbose ഐച്ഛികം ഉപയോഗിച്ചു് ഈ ഡെമണ്‍ നടപ്പിലാക്കുക.

en: Client's username is not on the list of allowed clients
ml: അനുവദിയ്ക്കുന്ന ക്ലയന്റുകളുടെ പട്ടികയില്‍ ക്ലയന്റിന്റെ ഉപയോക്തൃനാമം ലഭ്യമല്ല

en: Close callback for domain %s already registered with another connection %p
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നുള്ള ക്ലോസ്ബാക്ക് നിലവില്‍ മറ്റൊരു കണക്ഷന്‍ %p-നൊപ്പം രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Command %s too long for destination
ml: കമാന്‍ഡ് %s വളരെ വലുതാണു്

en: Command '%s' is not found
ml: കമാന്‍ഡ് '%s' ലഭ്യമായില്ല

en: Commit aborted
ml: കമ്മിറ്റ് നിര്‍ത്തി

en: Commit changes from a snapshot down to its backing image.
ml: ബാക്കപ്പ് ഇമേജിലോട്ട് സ്നാപ്പ്ഷോട്ടില്‍ നിന്ന് കമ്മിറ്റ് ചെയ്യുക

en: Commit complete
ml: കമ്മിറ്റ് പൂര്‍ത്തിയാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Compiled against library: libvirt %d.%d.%d
ml: libvirt %d.%d.%d ലൈബ്രറിയില്‍ കമ്പൈല്‍ ചെയ്തത്.

en: Compiled with support for:
ml: ഇതിനുള്ള പിന്തുണയുമായി കമ്പൈല്‍ ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു:

en: Completed with no error
ml: പിശകില്ലാതെ പൂര്‍ത്തിയാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Compressed data:
ml: കമ്പ്രസ്സ് ചെയ്ത ഡേറ്റാ:

en: Compressed migration is not supported by QEMU binary
ml: ക്യൂഇഎംയു ബൈനറി കമ്പ്രസ്സ്ഡ് മൈഗ്രേഷന്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Compressed pages:
ml: കമ്പ്രസ്സ് ചെയ്ത താളുകള്‍:

en: Compression cache misses:
ml: ലഭ്യമല്ലാത്ത കമ്പ്രഷന്‍ ക്യാഷ്:

en: Compression cache:
ml: കമ്പ്രഷന്‍ കാഷ്:

en: Compression cache: %.3lf %s
ml: കമ്പ്രഷന്‍ കാഷ്: %.3lf %s

en: Compression overflows:
ml: കമ്പ്രഷന്‍ ഓവര്‍ഫ്ലോസ്:

en: Compute baseline CPU for a set of given CPUs.
ml: തന്നിരിക്കുന്ന CPUകള്‍ക്ക് വേണ്ട ബേസ്‌ലൈന്‍ സിപിയു കണക്കാകുക.

en: Concrete job for %s invocation is in error state
ml: %s വിളിക്കാനുള്ള മൂര്‍ത്തമായ പ്രവൃത്തിയുടെ അവസ്ഥ തകരാറിലാണ്

en: Concrete job for %s invocation is in unknown state
ml: %s വിളിക്കാനുള്ള മൂര്‍ത്തമായ പ്രവൃത്തിയുടെ അവസ്ഥ അജ്ഞാതമാണ്

en: Config entry '%s' must represent a boolean value (true|false)
ml: ക്രമീകരണ എന്‍ട്രി '%s'  സൂചിപ്പിയ്ക്കേണ്ടതു് ഒരു ബൂളിയന്‍ മൂല്ല്യം ഉപയോഗിച്ചാവണം (true|false)

en: Config entry '%s' must represent an integer value
ml: ക്രമീകരണ എന്‍ട്രി '%s'  സൂചിപ്പിയ്ക്കേണ്ടതു് ഒരു ഇന്റിജര്‍ മൂല്ല്യം ഉപയോഗിച്ചാവണം

en: Configure a domain to be automatically started at boot.
ml: ബൂട്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി ആരംഭിക്കുന്നതിനായി ഒരു ഡൊമെയിന്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക.

en: Configure a network to be automatically started at boot.
ml: ബൂട്ട് ചെയ്യുന്പോള്‍ ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി ആരംഭിക്കുന്നതിനായി ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ക്റമികരിക്കുക.

en: Configure a pool to be automatically started at boot.
ml: ബൂട്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ സ്വയം ആരംഭിക്കുന്നതിനായി ഒരു പൂള്‍ ക്രമികരിക്കുക.

en: Connect the virtual serial console for the guest
ml: ഗസ്റ്റിനുളള വിര്‍ച്ച്വല്‍ സീരിയല്‍ കണ്‍സോള്‍ കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Connect to local hypervisor. This is built-in command after shell start up.
ml: ലോക്കല്‍ ഹൈപ്പര്‍‍വൈസറിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുക. ഷെല്‍ ആരംഭിച്ച ശേഷമുളള ബിള്‍ട്ട്-ഇന്‍ കമാന്‍ഡ് ആണിത്.

en: Connected to domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-ലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Connecting to session instance without socket path is not supported by the libssh2 connection driver
ml: സോക്കറ്റ് പാഥില്ലാതെ സെഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റന്‍സിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതു് libssh2കണക്ഷന്‍ ഡ്രൈവര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Connecting to session instance without socket path is not supported by the ssh connection driver
ml: സോക്കറ്റ് പാഥില്ലാതെ സെഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റന്‍സിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതു് ssh കണക്ഷന്‍ ഡ്രൈവര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Constant pages:
ml: സ്ഥിരമായ താളുകള്‍:

en: Container ID is not specified
ml: കണ്ടെയിനര്‍ ID വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

en: Container does not provide an initctl pipe
ml: കണ്ടെയിനര്‍ initctl പൈപ്പ് ലഭ്യമാക്കുന്നില്ല

en: Container is not defined
ml: കണ്ടെയിനര്‍ നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടില്ല

en: Control groups not supported on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ കണ്ട്രോള്‍ ഗ്രൂപ്പുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Controller %d out of range
ml: കണ്ട്രോളര്‍ %d പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: Controller '%s' is not enabled for group
ml: ഗ്രൂപ്പിനു് കണ്ട്രോളര്‍ '%s' പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമല്ല

en: Controller '%s' is not mounted
ml: കണ്ട്രോളര്‍ '%s' മൌണ്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Controller '%s' is not wanted, but '%s' is co-mounted
ml: കണ്ട്രോളര്‍ '%s' ആവശ്യമില്ല,  പക്ഷേ '%s' കോ-മൌണ്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Controller '%s' not mounted
ml: കണ്ട്രോളര്‍ '%s' മൌണ്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Controllers must use the 'ccid' address type
ml: കണ്ട്രോളറുകള്‍ 'ccid' വിലാസ തരം ഉപയോഗിയ്ക്കണം

en: Convert domain XML config to a native guest configuration format.
ml: ഡൊമെയിന്‍ XML ക്രമീകരണം ഒരു നേറ്റീവ് ഗസ്റ്റ് ക്രമീകരണ രീതിയിലേക്ക് വേര്‍പെടുത്തുക.

en: Convert domain XML to native config
ml: ഡൊമെയിന്‍ XML ഒരു നേറ്റീവ് ക്രമീകരണമായി വേര്‍പെടുത്തുക

en: Convert native config to domain XML
ml: നേറ്റീവ് കോണ്‍ഫിഗ് ഡൊമെയിന്‍ XML ആയി വേര്‍തിരിക്കുക

en: Convert native guest configuration format to domain XML format.
ml: നേറ്റീവ് ഗസ്റ്റ് ക്രമികരണ ശൈലി ഡൊമെയിന്‍ ശൈലിയായി വേര്‍തിരിക്കുക.

en: Copy a disk backing image chain to dest.
ml: ലക്ഷ്യത്തിലേക്കു് ഒരു ഡിസ്ക് ബാക്കിങ് ഇമേജ് ചെയിന്‍ പകര്‍ത്തുക.

en: Copy aborted
ml: പകര്‍ത്തല്‍ നിര്‍ത്തി

en: Copying definition of '%d' type is not implemented yet.
ml: '%d' തരത്തിന്റെ നിര്‍വചനം പകര്‍ത്തുന്നതു് ഇതു് വരെ ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല.

en: Core dump a domain.
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ കോറ്‍ ഡന്പ് ചെയ്യുക

en: Core(s) per socket:
ml: ഓരോ സോക്കറ്റിലും ഉളള കോര്‍:

en: Could find volume with name: %s
ml: ഈ പേരില്‍ വോള്യം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല: %s

en: Could not add variable 'IP' to hashmap
ml: IP എന്ന വേരിയബിള്‍ ഹാഷ്‌‌മാപ്പില്‍ ചേര്‍ക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could not add variable 'MAC' to hashmap
ml: MAC എന്ന വേരിയബിള്‍ ഹാഷ്‌‌മാപ്പില്‍ ചേര്‍ക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could not allocate memory for output of '%s'
ml: '%s'-ന്റെ ഔട്ട്പുട്ടിനുള്ള മെമ്മറി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not assign address to disk '%s'
ml: വിലാസം '%s' ഡിസ്കിലേക്കു് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not build CURL header list
ml: സിയുഐര്‍എല്‍ തലക്കെട്ട് പട്ടിക തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not change memory parameters: %s
ml: മെമ്മറി പരാമീറ്ററുകള്‍ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not change scheduler parameters: %s
ml: ഷെഡ്യൂളര്‍ പരാമീറ്ററുകള്‍ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not close %s
ml: %s അടയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not configure network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ക്രമീകരിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not convert domain name to VEID
ml: ഡൊമെയിന്‍ നാമം VEID-ലേക്ക് വേര്‍തിരിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not convert from %s to UTF-8 encoding
ml: %s-ല്‍ നിന്നും UTF-8 എന്‍കോഡിങിലേക്കു് വേര്‍പെടുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not copy an XML node
ml: ഒരു എക്സ്എംഎല്‍ നോഡ് പകര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not copy default config
ml: സഹജമായ ക്രമീകരണം പകര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not copy volume: %s
ml: വോള്യം പകര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not create Session instance, rc = 0x%08x
ml: സെഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റന്‍സ് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, rc = 0x%08x

en: Could not create VirtualBox instance, rc = 0x%08x
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ ബോക്സ് ഇന്‍സ്റ്റന്‍സ് ഉണ്ടാക്കാനായില്ല, rc = 0x%08x

en: Could not create filter
ml: ഫില്‍റ്റര്‍ തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not create openwsman client
ml: openwsman ക്ലയന്റ് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not create snapshot: %s
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not create thread. QEMU initialization might be incomplete
ml: ത്രെഡ് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. QEMU ആരംഭം അപൂര്‍ണ്ണം

en: Could not create volume: %s
ml: വോള്യം തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not define domain: %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not delete snapshot '%s': %s
ml: '%s' സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് വെട്ടിനീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not delete volume: %s
ml: വോള്യം വെട്ടിനീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not deserialize pull response item
ml: വലി-പ്രതികരണം (പുള്‍ റെസ്പോണ്‍സ്) ഇനം ഡീ-സീരിയലൈസ് ചെയ്യാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not destroy domain: %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ നശിപ്പിയ്ക്കുവാനായില്ല: %s

en: Could not determine home directory
ml: ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറി കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not determine kernel version from string %s
ml: %s സ്ട്രിങിനുള്ള കേര്‍ണല്‍ പതിപ്പു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: Could not disable SIGPIPE
ml: SIGPIPE വീണ്ടും പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not dlsym %s from '%s': %s
ml: %s dlsym ചെയ്യുക, '%s'-ല്‍ നിന്നും: %s

en: Could not extract VirtualBox version
ml:  VirtualBox പതിപ്പു് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not extract vzctl version
ml: vzctl പതിപ്പു് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find %s
ml: %s കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: Could not find %s with name '%s'
ml: %s, '%s' എന്ന പേരിലുള്ളതു്, കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find 'active' element
ml: 'സജീവ' എലമെന്റ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find <name>
ml: <name> കണ്ടുപിടിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not find <uuid>
ml: <uuid> കണ്ടുപിടിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not find HostPortGroup for key '%s'
ml: '%s' കീയ്ക്കൊപ്പം HostPortGroupകണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find HostPortGroup with key '%s'
ml: '%s' കീയ്ക്കൊപ്പം HostPortGroup കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find HostVirtualSwitch with UUID '%s'
ml: UUID '%s'-നൊപ്പമുള്ള HostVirtualSwitch കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find HostVirtualSwitch with name '%s'
ml: '%s' എന്ന പേരില്‍ HostVirtualSwitch ലഭ്യമല്ല

en: Could not find PCI controller with index %u required for device at address %s
ml: ഡിവൈസിനു് ആവശ്യമുള്ള %u സൂചികയുള്ള പിസിഐ കണ്ട്രോളര്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല, %s വിലാസത്തില്‍

en: Could not find PhysicalNic with key '%s'
ml: '%s' കീയ്ക്കൊപ്പം PhysicalNic കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find PhysicalNic with name '%s'
ml: '%s' എന്ന പേരുള്ള PhysicalNic കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not find any 'network' element in status file
ml: അവസ്ഥ ഫയലില്‍ 'network' എലമെന്റ് ലഭ്യമായില്ല

en: Could not find any mounted controllers
ml: മൌണ്ട് ചെയ്ത ഒരു കണ്ട്രോളറുകളും കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not find compute resource specified in '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്ന ശ്രോതസ്സ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find datacenter specified in '%s'
ml: '%s'ല്‍ നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്ന ഡേറ്റാസെന്റര്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find datastore containing absolute path '%s'
ml: ആബ്സല്യൂട്ട് പാഥ് '%s' അടങ്ങുന്ന ഡോറ്റാസ്റ്റോര്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find datastore with name '%s'
ml: '%s' പേരുള്ള ഡേറ്റാസ്റ്റോര്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find directory separator in %s
ml: %s-ല്‍ ഡയറക്ടറി സെപ്പറേറ്റര്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: Could not find domain snapshot with internal name '%s'
ml: '%s' എന്ന ആന്തരിക നാമമുള്ളൊരു ഡൊമെയിന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find domain with UUID '%s'
ml: UUID '%s' ഉള്ള ഡൊമെയിന്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find domain with name '%s'
ml: '%s' എന്ന പേരുള്ള ഡൊമെയിന്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find host system specified in '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്ന ഹോസ്റ്റ് സിസ്റ്റം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find matching device
ml: ചേരുന്ന ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല

en: Could not find matching device '%s'
ml: പൊരുത്തപ്പെടുന്ന '%s' ഡിവൈസ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: Could not find parent device for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള പേരന്റ് ഡിവൈസ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find physical NIC with MAC address '%s'
ml: '%s' എന്ന മാക് വിലാസമുള്ള ഫിസിക്കല്‍ എന്‍ഐസി കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find physical NIC with name '%s'
ml: '%s' പേരുള്ള ഫിസിക്കല്‍ എന്‍ഐസി കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find placement for controller %s at %s
ml: %s കണ്ട്രോളറിനു് %s-ല്‍ മാറ്റുവാന്‍ വേറൊന്നു് ലഭ്യമായില്ല

en: Could not find snapshot with name '%s'
ml: '%s' എന്ന പേരില്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find storage pool with name '%s'
ml: '%s' എന്ന പേരില്‍ സംഭരണ പൂള്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find storage pool with name: %s
ml: ഈ പേരില്‍ സംഭരണ പൂള്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല: %s

en: Could not find storage pool with uuid '%s'
ml: uuid '%s' ഉള്ള സംഭരണ പൂള്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find storage volume with key '%s'
ml: കീ '%s' ഉള്ള സംഭരണ വോള്യം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find typefile '%s'
ml: typefile '%s' കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find value for variable '%s'
ml: ഐറ്ററേറ്ററില്‍ വേരിയബിള്‍ '%s' ലഭ്യമായില്ല

en: Could not find variable '%s' in iterator
ml: ഐറ്ററേറ്ററില്‍ വേരിയബിള്‍ '%s' ലഭ്യമായില്ല

en: Could not format channel target type
ml: ചാനല്‍ ലക്ഷ്യ തരം ഫോര്‍മാറ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not free deserialized data
ml: സീരിയല്‍ അല്ലാത്ത ഡേറ്റാ ഉപേക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not generate eth name for container
ml: കണ്ടെയിനറിനുള്ള eth നാമം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not generate next class ID
ml: അടുത്ത ക്ലാസ്സ് ഐഡി തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not generate veth name
ml: eth നാമം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not get UUID of virtual machine
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിസ്റ്റത്തിനുള്ള യുയുഐഡി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not get Virtual functions on %s
ml: വിര്‍ച്വല്‍ ധര്‍മം %s ലഭ്യമല്ല

en: Could not get access to ACL tech driver '%s'
ml: ACL ടെക്ക് ഡ്രൈവറിലേക്ക് ഉപയോഗാനുമതി ലഭ്യമല്ല : '%s'

en: Could not get current time
ml: നിലവിലുളള സമയം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not get interface information for '%s', which is a enslaved in bond '%s'
ml: '%s'-നുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് വിവരം ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല, ഇതു് '%s' ബോണ്ടില്‍ എന്‍സ്ലേവ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Could not get interface information for '%s', which is a member of bridge '%s'
ml: '%s'-നുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് വിവരം ലഭ്യമായില്ല, ഇതു് '%s' ബ്രിഡ്ജിനുള്ള അംഗമാണു്

en: Could not get iterator index for (internal) iterator ID %u
ml: ഐറ്ററേറ്റര്‍ ഐഡി %u-നുള്ള (ആന്തരികം) ഐറ്ററേറ്റര്‍ സൂചിക ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not get iterator index for iterator ID %u
ml: ഐറ്ററേറ്റര്‍ ഐഡി %u-നുള്ള ഐറ്ററേറ്റര്‍ സൂചിക ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not get list of Defined Domains, rc=%08x
ml: നിഷ്കര്‍ഷിച്ച ഡൊമെയിനുകളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, rc=%08x

en: Could not get list of Domains, rc=%08x
ml: ഡൊമെയിനുകളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമായില്ല, rc=%08x

en: Could not get list of domains, rc=%08x
ml: ഡൊമെയിനുകളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, rc=%08x

en: Could not get list of machines, rc=%08x
ml: സിസ്റ്റങ്ങളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമായില്ല, rc=%08x

en: Could not get members of bridge '%s'
ml: '%s' ബ്രിഡ്ജിനുള്ള അംഗങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not get name of virtual machine
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിസ്റ്റത്തിന്റെ പേരു് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not get nth (%u) value of variable '%s'
ml: nth (%u) മൂല്ല്യം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല,  '%s' വേരിയബിളിന്റെ മൂല്ല്യം

en: Could not get number of Defined Domains, rc=%08x
ml: നിഷ്കര്‍ഷിച്ച ഡൊമെയിനുകളുടെ എണ്ണം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, rc=%08x

en: Could not get number of Domains, rc=%08x
ml: ഡൊമെയിനുകളുടെ എണ്ണം ലഭ്യമായില്ല, rc=%08x

en: Could not get slaves of bond '%s'
ml: '%s' ബോണ്ടിനുള്ള സ്ലേവുകള്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: Could not get snapshot name
ml: സ്നാപ്ഷോട്ട് പേര് കിട്ടുന്നില്ല

en: Could not get syspath for parent of '%s'
ml: '%s'-നുള്ള പേരന്റിനുള്ള syspath ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not handle file name '%s'
ml: '%s' എന്ന ഫയല്‍ നാമം കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not initialize CURL
ml: സിയുആര്‍എല്‍ ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not initialize CURL (multi)
ml: സിയുഐര്‍എല്‍ ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (അനവധി)

en: Could not initialize CURL (share)
ml: സിയുആര്‍എല്‍ ആരംഭി്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (ഷെയര്‍)

en: Could not initialize CURL mutex
ml: സിയുആര്‍എല്‍ മ്യൂട്ടക്സ് ആരംഭിയ്ക്കവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not initialize a CURL (share) mutex
ml: ഒരു CURL (ഷെയര്‍) മ്യൂട്ടക്സ് ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not initialize openwsman transport
ml: openwsman ഇടപാടു് ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not initialize options
ml: ഐച്ഛികങ്ങള്‍ ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not initialize session mutex
ml: സെഷന്‍ മ്യൂട്ടെക്സ് ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not lookup %s
ml: %s തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not lookup %s for %s invocation
ml: %s തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, %s ലഭ്യമാക്കുന്നതിനു്

en: Could not lookup %s for domain %s
ml: %s, %s ഡൊമെയിനുള്ളതു്, തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not lookup '%s' from '%s'
ml: '%s', '%s'-ല്‍ നിന്നും തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not lookup '%s' list from '%s'
ml: '%s' പട്ടിക, '%s'-ല്‍ നിന്നും തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not lookup SOAP body
ml: SOAP തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not lookup controller model for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള കണ്ട്രോളര്‍ മോഡല്‍ തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not lookup datastore host mount
ml: ഡേറ്റാസ്റ്റോര്‍ ഹോസ്റ്റ് മൌണ്ടില്‍ തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not lookup pull response
ml: പുള്‍ മറുപടി തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not lookup pull response items
ml: പുള്‍ മറുപടി വസ്തുക്കള്‍ തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not lookup root snapshot list
ml: റൂട്ട് സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് പട്ടികയില്‍ തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not migrate domain, migration task finished with an error: %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, ഈ പ്രക്രിയ ഒരു പ്രശ്നത്തില്‍ അവസാനിച്ചു: %s

en: Could not migrate domain, validation reported a problem
ml: ഡൊമെയിന്‍ നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, പരിശോധനയില്‍ ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടുപിടിച്ചു

en: Could not migrate domain, validation reported a problem: %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, പരിശോധനയില്‍ ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടുപിടിച്ചു: %s

en: Could not open '%s' to trigger host scan
ml: ഹോസ്റ്റ് സ്കാന്‍ ട്രിഗ്ഗര്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി '%s' തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not open /proc/net/dev
ml: /proc/net/dev തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not parse 'bonding/arp_interval' '%s' for '%s'
ml: 'bonding/arp_interval' '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, '%s'-നുള്ളതു്

en: Could not parse 'bonding/arp_validate' '%s' for '%s'
ml: 'bonding/arp_validate' '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, '%s'-നുള്ളതു്

en: Could not parse 'bonding/downdelay' '%s' for '%s'
ml: 'bonding/downdelay' '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, '%s'-നുള്ളതു്

en: Could not parse 'bonding/miimon' '%s' for '%s'
ml: 'bonding/miimon' '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, '%s'-നുള്ളതു്

en: Could not parse 'bonding/mode' '%s' for '%s'
ml: 'bonding/mode' '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, '%s'-നുള്ളതു്

en: Could not parse 'bonding/updelay' '%s' for '%s'
ml: 'bonding/updelay' '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, '%s'-നുള്ളതു്

en: Could not parse 'bonding/use_carrier' '%s' for '%s'
ml: 'bonding/use_carrier' '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, '%s'-നുള്ളതു്

en: Could not parse 'bridge/stp_state' '%s' for '%s'
ml: 'bridge/stp_state'  '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, '%s'-നുള്ളതു്

en: Could not parse IID from '%s', rc = 0x%08x
ml: '%s' ല്‍ നിന്നും IID മനസ്സിലായില്ല, rc = 0x%08x

en: Could not parse MTU value '%s'
ml: എംടിയു മൂല്ല്യം '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not parse UUID from '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നും യുയുഐഡി പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not parse UUID from string '%s'
ml: '%s' സ്ട്രിങില്‍ നിന്നും യുയുഐഡി പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not parse VPS ID %s
ml: VPS ID %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not parse barrier and limit of '%s' from config for container %d
ml: %s ന്റെ ബാരിയറും  ലിമിറ്റും  %d കണ്ടയിനറിന്റെ കോണ്‍ഫിഗില്‍  പാര്‍സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could not parse barrier of '%s' from config for container %d
ml: %s ന്റെ ബാരിയര്‍ %d കണ്ടയിനറിന്റെ കോണ്‍ഫിഗില്‍  പാര്‍സ് ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could not parse chain priority '%s'
ml: '%s' ചെയിന്‍ മുന്‍ഗണന പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not parse positive integer from '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നും പോസിറ്റീവ് ഇന്റിജര്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not parse return code from '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നു് തിരികെയുള്ള കോ‍ഡ് പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not parse usb file %s
ml: %s എന്ന യുഎസ്ബി ഫയല്‍ മനസ്സിലാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could not parse valid disk index from '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നും ശരിയായ ഡിസ്ക് സൂചിക പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not parse version number from '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നും പതിപ്പു് നംബര്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not query registry value '%s\%s'
ml: '%s\%s' എന്ന രജിസ്ട്രി വില എത്രയാണെന്നു് നോക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not re-enable SIGPIPE
ml: SIGPIPE വീണ്ടും പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not read '%s' from config for container %d
ml: ക്രമീകരണത്തില്‍ നിന്ന് '%s' വായിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല , ഈ ക്രമീകരണം '%d' കണ്ടെയിനറിനു വേണ്ടിയുള്ളതായിരുന്നു

en: Could not read 'IP_ADDRESS' from config for container %d
ml: ക്രമീകരണത്തില്‍ നിന്നും കണ്ടെയിനര്‍ %d-നുള്ളകുള്ള 'IP_ADDRESS' ലഭ്യമല്ല

en: Could not read 'NETIF' from config for container %d
ml: ക്രമീകരണത്തില്‍ നിന്നും കണ്ടെയിനര്‍ %d-നുള്ളകുള്ള 'NETIF' ലഭ്യമല്ല

en: Could not read 'OSTEMPLATE' from config for container %d
ml: ക്രമീകരണത്തില്‍ നിന്നും കണ്ടെയിനര്‍ %d-നുള്ളകുള്ള 'OSTEMPLATE' ലഭ്യമല്ല

en: Could not read 'VE_PRIVATE' from config for container %d
ml: ക്രമീകരണത്തില്‍ നിന്നും കണ്ടെയിനര്‍ %d-നുള്ളകുള്ള 'VE_PRIVATE' ലഭ്യമല്ല

en: Could not read config for container %d
ml: കണ്ടെയിനര്‍ %d-നുള്ള ക്രമീകരണം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not read container config
ml: കണ്ടെയിനര്‍ ക്രമീകരണം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not read typefile '%s'
ml: typefile '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not resume domain: %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not retrieve 'bonding/arp_interval' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/arp_interval' ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Could not retrieve 'bonding/arp_ip_target' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/arp_ip_target' ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Could not retrieve 'bonding/arp_validate' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/arp_validate' ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Could not retrieve 'bonding/downdelay' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/downdelay' ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Could not retrieve 'bonding/miimon' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/miimon' ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Could not retrieve 'bonding/mode' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/mode' ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Could not retrieve 'bonding/updelay' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/updelay' ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Could not retrieve 'bonding/use_carrier' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/use_carrier' ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Could not retrieve 'bridge/forward_delay' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/forward_delay' ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Could not retrieve 'bridge/stp_state' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/stp_state' ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Could not retrieve pool information
ml: പൂള്‍ സംബന്ധിച്ചുള്ള വിവരം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not retrieve resource pool
ml: ശ്രോതസ്സിനുള്ള പൂള്‍ ലഭ്യമാക്കുാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not retrieve the AutoStartDefaults object
ml:  AutoStartDefaults വസ്തു ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not revert to snapshot '%s': %s
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് '%s'-ലേക്കു് തിരികെ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not search in datastore '%s': %s
ml: '%s' ഡേറ്റാസ്റ്റോറില്‍ തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not set UUID
ml: UUID സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not set disk quota
ml: ഡിസ്ക് കോട്ടാ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not set limit to %lld MHz, expecting positive value or -1 (unlimited)
ml: %lld MHz ആയി പരിധി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, പോസിറ്റീവ് മൂല്ല്യം അല്ലെങ്കില്‍ -1  പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: Could not set max-memory to %lu kilobytes: %s
ml: max-memory, %lu കിലോബൈറ്റുകളായി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not set memory size
ml: മെമ്മറിയുടെ വ്യാപ്തി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not set memory to %lu kilobytes: %s
ml: %lu കിലോബൈറ്റുകളായി മെമ്മറി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not set number of vCPUs
ml: vCPU-ന്റെ എണ്ണം സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not set number of virtual CPUs to %d: %s
ml: %d ആയി വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിപിയു എണ്ണം സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not set reservation to %lld MHz, expecting positive value
ml: %lld MHz ആയി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, പോസിറ്റീവ് മൂല്ല്യം പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: Could not set shares to %d, expecting positive value or -1 (low), -2 (normal) or -3 (high)
ml: ഷെയറുകള്‍ %d ആയി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, പോസിറ്റീവ് മൂല്ല്യം അല്ലെങ്കില്‍ -1 (കുറഞ്ഞ), -2 (സാധാരണ) അല്ലെങ്കില്‍ -3 (കൂടിയ) പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: Could not set the source dir for the filesystem
ml: ഫയല്‍സിസ്റ്റത്തിനുള്ള സോഴ്സ് ഡയറക്ടറി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not start domain: %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not suspend domain: %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ സസ്പെന്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not verify disk address
ml: ഡിസ്ക് വിലാസം ഉറപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not wipe volume: %s
ml: വോള്യം വെടിപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Could not write to stream
ml: സ്ട്രീമിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Couldn't create lock file for device '%s' in path '%s'
ml: '%s' ഡിവൈസിനുള്ള ലോക്ക് ഫയല്‍ തയ്യാറാക്കുവാനായില്ല, '%s' പാഥില്‍

en: Couldn't fetch Domain Information
ml: ഡൊമെയിന്‍ വിവരം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Couldn't fetch Node Information
ml: നോഡ് വിവരം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Couldn't get VM information from XML
ml: എക്സ്എംഎലില്‍ നിന്നും വിഎം വിവരം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Couldn't get VM record
ml: വിഎം റിക്കോര്‍ഡ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Couldn't get host metrics
ml: ഹോസ്റ്റ് മെട്രിക്സ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Couldn't get host metrics - memory information
ml: ഹോസ്റ്റ് മെട്രിക്സ് -  മെമ്മറി വിവരം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Couldn't get the Domain Pointer
ml: ഡൊമെയിന്‍ പോയിന്റര്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Couldn't get version info
ml: പതിപ്പു് വിവരം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Couldn't parse version info
ml: പതിപ്പു് വിവരം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Couldn't read volume target path '%s'
ml: വോള്യം ടാര്‍ഗറ്റ് പാഥ് '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Couldn't set link state on interface: %s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസില്‍ കണ്ണിയുടെ അവസ്ഥ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Couldn't write to lock file for device '%s' in path '%s'
ml: '%s' ഡിവൈസിനുള്ള ലോക്ക് ഫയലിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാനായില്ല, '%s' പാഥില്‍

en: Cpu '%u' in node '%zu' is out of range of the provided bitmap
ml: '%u' സിപിയു, '%zu' നോഡിലുള്ളതു്, നല്‍കിയ ബിറ്റമാപ്പിന്റെ പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: Create a device on the node.  Note that this command creates devices on the physical host that can then be assigned to a virtual machine.
ml: നോഡില്‍ ഒരു ഡിവൈസ് ഉണ്ടാക്കുക.  കുറിപ്പു: ഒരു വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീനിനു് നല്‍കുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന ഡിവൈസുകള്‍  ഈ കമാന്‍ഡ് ഫിസിക്കല്‍ ഹോസ്റ്റ് ഉണ്ടാക്കുന്നു.

en: Create a domain.
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ ഉണ്ടാക്കുക.

en: Create a network.
ml: ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഉണ്ടാക്കുക.

en: Create a pool.
ml: ഒരു പൂള്‍ ഉണ്ടാക്കുക.

en: Create a restore point for interfaces settings
ml: ഇന്റെര്‍ഫേസ് ക്രമീകരണങ്ങള്‍ക്ക് ഒരു റീസ്റ്റോര്‍ പോയിന്റ് ഉണ്ടാക്കുക

en: Create a snapshot (disk and RAM) from XML
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് (ഡിസ്ക്ക്, റാം) XML ല്‍ നിന്നും ഉണ്ടാക്കുക

en: Create a snapshot (disk and RAM) from arguments
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് (ഡിസ്ക്ക്, റാം) ആര്‍ഗ്യുമെന്റില്‍ നിന്നും ഉണ്ടാക്കുക

en: Create a snapshot from XML
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് XML ല്‍ നിന്നും ഉണ്ടാക്കുക

en: Create a snapshot from a set of args
ml: args-കളുടെ പട്ടികയില്‍ നിന്നും ഒരു സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് ഉണ്ടാക്കുക

en: Create a vol from an existing volume.
ml: നിലവിലുള്ള വോള്യമില്‍ നിന്നും ഒരു വോള്യം ഉണ്ടാക്കുക.

en: Create a vol.
ml: ഒരു വോള്യം ഉണ്ടാക്കുക.

en: Created bridge %s with attached device %s
ml: ബ്രിഡ്ജ് %s ഉണ്ടാക്കി, %s അറ്റാച്ച്ഡ് ഡിവൈസാക്കി

en: Creating non-file volumes is not supported
ml: ഫയല്‍ അല്ലാത്ത വോള്യങ്ങള്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Creation Time
ml: ഉണ്ടാക്കിയ സമയം

en: Creation of %s volumes is not supported
ml: %s വോള്യങ്ങള്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Current:
ml: ഇപ്പോഴത്തെ:

en: DBus matches could not be installed. Disabling nwfilter driver
ml: DBus matches ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യാന്‍ പറ്റിയില്ല. nwfilter ഡ്രൈവര്‍ പ്രവര്‍ത്തരഹിതമാക്കുക

en: DBus not available, disabling HAL driver: %s
ml: ഡി-ബസ് ലഭ്യമല്ല, HAL പ്രവര്‍ത്തകം:%s പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുന്നു

en: DBus support not compiled into this binary
ml: ഈ ബൈനറി കമ്പൈല്‍ ചെയ്തപ്പോള്‍ ഡിബസ് പിന്തുണ ചേര്‍ത്തിട്ടില്ല

en: DBus type stack is empty
ml: DBus തരത്തിലുള്ള സ്റ്റാക്ക് കാലിയാണു്

en: DBus type too deeply nested
ml: DBus തരം വളരെ ആഴത്തില്‍ നെസ്റ്റഡ് ആകുന്നു

en: DNS HOST records cannot be modified, only added or deleted
ml: DNS HOST റിക്കോര്‍ഡുകളില്‍ മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, ചേര്‍ക്കാം അല്ലെങ്കില്‍ വെട്ടിനീക്കാം

en: DNS SRV records cannot be modified, only added or deleted
ml: DNS SRV റിക്കോര്‍ഡുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, ചേര്‍ക്കാം അല്ലെങ്കില്‍ വെട്ടി നീക്കാം

en: DNS TXT records cannot be modified, only added or deleted
ml: DNS TXT റിക്കോര്‍ഡുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, ചേര്‍ക്കാം അല്ലെങ്കില്‍ വെട്ടി നീക്കാം

en: Data processed:
ml: ചെയ്ത ഡാറ്റ:

en: Data remaining:
ml: ശേഷിക്കുന്ന ഡാറ്റ:

en: Data total:
ml: മൊത്തത്തിലുള്ള ഡാറ്റ:

en: Datastore has unexpected type '%s'
ml: ഡേറ്റാസ്റ്റോറില്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ തരം '%s'

en: Datastore path '%s' doesn't have expected format '[<datastore>] <path>'
ml: '%s' ഡേറ്റാസ്റ്റോര്‍ പാഥില്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ ശൈലി '[<datastore>] <path>'

en: Datastore path '%s' doesn't reference a file
ml: ഡേറ്റാസ്റ്റോര്‍ പാഥ് '%s'-നു് ഒരു സൂചന ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: DatastoreInfo has unexpected type
ml: DatastoreInfo-ല്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ രീതി

en: Define a domain.
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ നിര്‍ഷ്കര്‍ഷിക്കുക.

en: Define a new network filter or update an existing one.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഫില്‍റ്റര്‍ ചേര്‍ക്കുക ആല്ലെങ്കില്‍ പുതുക്കുക

en: Define a pool.
ml: ഒരു പൂള്‍ നിര്‍ഷ്കര്‍ഷിക്കുക.

en: Define or modify a secret.
ml: ഒരു രഹസ്യം നിഷ്കര്‍ഷിക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക.

en: Delete a domain snapshot
ml: ഡൊമൈന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട്നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete a given pool.
ml: തന്നിരിക്കുന്ന ഒരു പൂള്‍ ഇല്ലാതാക്കുക.

en: Delete a given vol.
ml: തന്നിരിക്കുന്ന ഒരു വോള്യം ഇല്ലാതാക്കുക.

en: Descendants:
ml: പിന്‍മുറക്കാര്‍:

en: Dest file %s too big for destination
ml: ലക്ഷ്യ ഫയല്‍ %s വളരെ വലുതാണു്

en: Destination libvirt does not support peer-to-peer migration protocol
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തുള്ള libvirt പിയര്‍-ടു-പിയല്‍ മൈഗ്രേഷന്‍ പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പിന്തുണയ്ത്തുന്നില്ല

en: Destroy a device on the node.  Note that this command destroys devices on the physical host
ml: നോഡിലെ ഡിവൈസിനെ നശിപ്പിക്കുക. ഫിസിക്കല്‍ ഹോസ്റ്റിലെ ഡിവൈസിനെ നശിപ്പിക്കും

en: Destroyed node device '%s'
ml: നോഡ് ഡിവൈസ് '%s' ഇല്ലാതാക്കി

en: Detach device from an XML <file>
ml: ഒരു XML <file>-ലില്‍ നിന്നും ഡിവൈസ് നീക്കുക

en: Detach disk device.
ml: ഡിസ്കിന്റെ ഡിവൈസ് മാറ്റുക

en: Detach network interface.
ml: സംയോജക ഘടകം വേറ്‍പെടുത്തുക.

en: Detach node device from its device driver before assigning to a domain.
ml: ഡൊമൈനിന് കൊടുക്കുന്നതിന് മുന്‍പ് നോഡ് ഉപകരണം ഡിവൈസ് ഡ്രൈവറില്‍ നിന്ന് വിച്ഛേദിക്കുക.

en: Device
ml: ഉപകരണം

en: Device %s already exists
ml: ഡിവൈസ് %s നിലവിലുണ്ടു്

en: Device %s detached
ml: ഡിവൈസ് %s വേര്‍പ്പെടുത്തി

en: Device %s in use
ml: ഡിവൈസ് %s ഉപയോഗത്തില്‍

en: Device %s is already in use
ml: ഡിവൈസ് %s നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തിലാണു്

en: Device %s is behind a switch lacking ACS and cannot be assigned
ml: %s ഉപകരണം എസിഎസ് ഇല്ലാത്ത ഒരു സ്വിച്ചിന്റെ പിറകിലായതിനാല്‍ നല്‍കാന്‍ കഴിയില്ല

en: Device %s is not a bridge
ml: '%s' ഡിവൈസ് ഒരു ബ്രിഡ്ജ് അല്ല

en: Device %s not found: could not access %s
ml:  %s ഉപകരണം കണ്ടില്ല: %s നെ സമീപിയ്കാനായില്ല

en: Device %s re-attached
ml: ഡിവൈസ് %s വീണ്ടും ചേര്‍ത്തു

en: Device %s reset
ml: %s ഡിവൈസ് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കിയിരിക്കന്നു

en: Device %s un-attached from bridge %s
ml: %s ഉപകരണം %s പാലത്തില്‍ നിന്നും വിച്ഛേദിച്ചു

en: Device alias was not set for PCI controller with index %u required for device at address %s
ml: %u സൂചികയുള്ള പിസിഐ കണ്ട്രോളറിനുള്ള പിസിഐയ്ക്കു് ഡിവൈസിന്റെ വിളിപ്പേരു് സജ്ജമല്ല, %s വിലാസത്തില്‍ ഡിവൈസിനു് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Device attached successfully
ml: ഡിവൈസ് വിജയകരമായി ചേര്‍ത്തു

en: Device attached to bridge %s has no name
ml: %s പാലത്തിലേക്ക് ചേര്‍ത്ത ഡിവൈസിന് പേരില്ല

en: Device configuration is not compatible: Domain has no USB bus support
ml: ഡിവൈസ് ക്രമീകരണം പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല: ഡൊമെയിനു് യുഎസ്ബി പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: Device detached successfully
ml: ഡിവൈസ് വിജയകരമായി വേര്‍പെടുത്തി

en: Device is not a fibre channel HBA
ml: ഡിവൈസ് ഒരു ഫൈബര്‍ ചാനല്‍ HBA അല്ല

en: Device type '%s' is not an integer
ml: ഡിവൈസ് തരം '%s' ഒരു ഇന്റിജറല്ല

en: Device updated successfully
ml: ഡിവൈസ് വിജയകരമായി പുതുക്കി

en: Device: %s
ml: ഉപകരണം: %s

en: Dict entry in signature '%s' is wrong size
ml: '%s' ഒപ്പിലുള്ള Dict എന്‍ട്രിയുടെ വ്യാപ്തി തെറ്റു്

en: Dict entry in signature '%s' must be a basic type
ml: '%s' ഒപ്പിലുള്ള Dict എന്‍ട്രി അടിസ്ഥാന തരത്തിലുള്ളതായിരിയ്ക്കണം

en: Did not find USB device bus:%u device:%u
ml: ബസ്:%u ഉപകരണം:%u എന്ന യുഎസ്ബി ഉപകരണം കണ്ടില്ല

en: Different inbound and outbound bandwidth is unsupported
ml: പല ഇന്‍ബൌണ്ട്, ഔട്ട്ബൌണ്ട് ബാന്‍ഡ്‌വിഡ്ത് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Disallowing client %llu with uid %llu
ml: %llu ക്ലയന്റ് അനുവദിയ്ക്കുന്നില്ല, uid %llu-നൊപ്പം

en: Disk address %d:%d:%d doesn't match target device '%s'
ml: ഡിസ്ക് വിലാസം %d:%d:%d ലക്ഷ്യ ഡിവൈസ് '%s'-നൊപ്പം ചേരുന്നില്ല

en: Disk attached successfully
ml: ഡിസ്ക് വിജയകരമായി ചേര്‍ത്തു

en: Disk cache mode %s is not supported
ml: ഡിസ്ക് ക്യാഷ് മോഡ് %s പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Disk detached successfully
ml: ഡിസ്ക് വിജയകരമായി വേര്‍പെടുത്തി

en: Disk device '%s' does not support snapshotting
ml: ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് '%s' സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Disk index %d is negative
ml: %d എന്ന ഡിസ്ക് സൂചിക നെഗറ്റീവാണു്

en: Disk source %s must be a character/block device
ml: ഡിസ്ക് ശ്രോതസ്സ് %s ഒരു ക്യാരക്ടര്‍/ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസായിരിയ്ക്കണം

en: Disks on SCSI controller %d have inconsistent controller models, cannot autodetect model
ml: SCSI കണ്ട്രോളര്‍ %d ലുള്ള ഡിസ്കിനു ചേര്‍ച്ചയില്ലാത്ത കണ്ട്രോളര്‍ മോഡല്‍, മോഡല്‍ ഓട്ടോ ഡിറ്റക്ട് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Display per-CPU and total statistics about the domain's CPUs
ml: ഡൊമൈനിന്റെ CPUന്റെ മൊത്തമായുള്ളതും ഒരോ സിപിയു അനുസരിച്ചുള്ളതുമായ സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്സ്

en: Display the system version information.
ml: സിസ്റ്റത്തിന്‍റെ വേര്‍ഷന്‍ സംബന്ധിച്ചുള്ള വിവരം പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക.

en: Displays the node's total number of CPUs, the number of online CPUs and the list of online CPUs.
ml: നോഡിന്റെ മൊത്തം സിപിയുകളുടെ എണ്ണം, ഓണ്‍ലൈന്‍ സിപിയുകളുടെ എണ്ണം, ഓണ്‍ലൈന്‍ സിപിയുകളുടെ പട്ടിക എന്നിവ കാണിയ്ക്കുന്നു.

en: Do not change process security label
ml: പ്രക്രിയയുടെ സുരക്ഷ ലേബല്‍ മാറ്റരുതു്

en: Domain %s XML configuration edited.
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s XML ക്രമികരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: Domain %s XML configuration not changed.
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s XML ക്രമീകരണത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയിട്ടില്ല.

en: Domain %s attached to pid %u
ml: ഡൊമൈന്‍ %s %u pidയിലേക്ക് ഘടിപ്പിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Domain %s could not be suspended
ml: %s എന്ന ഡൊമൈനിനെ ഉറക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Domain %s could not be woken up
ml: %s എന്ന ഡൊമൈനിനെ വിളിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Domain %s created from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും ഡൊമെയിന്‍ %s ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Domain %s defined from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും ഡൊമെയിന്‍ %s നിര്‍ഷ്കര്‍ശിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Domain %s destroyed
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s ഇല്ലാതാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Domain %s didn't show up
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s ലഭ്യമല്ല

en: Domain %s has been undefined
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s അവ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Domain %s has no manage save image; removal skipped
ml: %s ഡൊമൈനിന് മേല്‍നോട്ട ഇമേജ് ഇല്ല; നീക്കം ചെയ്തില്ല

en: Domain %s is being rebooted
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s റീബൂട്ട് ചെയ്യപ്പെടുന്നു

en: Domain %s is being shutdown
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s അടച്ചു പൂട്ടുന്നു

en: Domain %s marked as autostarted
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി തുടങ്ങുന്നു എന്ന് അടയാളപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Domain %s resumed
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s വീണ്ടും ആരംഭിക്കുന്നു

en: Domain %s started
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു

en: Domain %s successfully suspended
ml: %s എന്ന ഡൊമൈന്‍ സസ്പെന്‍ഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Domain %s successfully woken up
ml: %s എന്ന ഡൊമൈനിനെ വിജയകരമായി വിളിച്ചുണര്‍ത്തി

en: Domain %s suspended
ml: %s ഡൊമെയിന്‍ താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Domain %s too big for destination
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s വളരെ വലുതാണു്

en: Domain %s unmarked as autostarted
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി തുടങ്ങുന്നു എന്ന് അടയാളപ്പെടുത്തല്‍ മാറ്റിയിരിക്കുന്നു

en: Domain %s was reset
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s റീസെറ്റ് ചെയ്തു

en: Domain '%d' has to be running because libxenlight will suspend it
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%d' പ്രവര്‍ത്തിക്കേണ്ടതായുണ്ട്, കാരണം libxenlight അതിനെ താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തിവെക്കും

en: Domain '%s' is already running
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' നിലിവില്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലാണു്

en: Domain '%s' sysinfo are not available
ml: ഡൊമൈന്‍ '%s' ന്റെ സിസിന്‍ഫോ ലഭ്യമല്ല

en: Domain Pointer is invalid
ml: ഡൊമെയിന്‍ പോയിന്റര്‍ അസാധു

en: Domain Pointer not valid
ml: ഡൊമെയിന്‍ അസാധു

en: Domain XML doesn't contain any disks, cannot deduce datastore and path for VMX file
ml: ഡൊമെയിന്‍ എക്സ്എംഎലില്‍ ഡിസ്കുകള്‍ ലഭ്യമല്ല, വിഎംഎക്സ് ഫയലില്‍ നിന്നും ഡേറ്റാസ്റ്റോര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: Domain XML doesn't contain any file-based harddisks, cannot deduce datastore and path for VMX file
ml: ആദ്യത്തെ ഫയല്‍ അടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്കുകള്‍ ഡൊമെയിന്‍ എക്സ്എംഎലില്‍ ലഭ്യമല്ല, വിഎംഎക്സ് ഫയലില്‍ നിന്നും ഡേറ്റാസ്റ്റോര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: Domain XML must contain at least one <disk> element.
ml: ഡൊമൈന്‍ എക്സ് എം  എല്‍ ഫയലില്‍ കുറഞ്ഞത് ഒരു <disk> എന്ന ഫീല്‍ഡ് എങ്കിലും  വേണാം

en: Domain already exists, editing existing domains is not supported yet
ml: ഡൊമെയിന്‍ നിലവിലുണ്ടു്, നിലവിലുള്ള ഡൊമെയിനുകള്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Domain description updated successfully
ml: ഡൊമൈന്‍ വിവരണം വിജയകരമായി മാറ്റി

en: Domain has %d interfaces. Please specify which one to detach using --mac
ml: ഡൊമൈനില്‍ %d ഇന്റെര്‍ഫേസുകളുണ്ട്. --mac ഉപയോഗിച്ച് വിച്ഛേദിക്കേണ്ടതിനെ പറയുക

en: Domain has multiple interfaces matching MAC address %s. You must use detach-device and specify the device pci address to remove it.
ml: ഡൊമെയിനിനു് മാക് വിലാസം %s-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്ന അനവധി ഇന്റര്‍ഫെയിസുകളുണ്ടു്. detach-device ചെയ്തു് ഇതു് നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനായി ഡിവൈസ് പിസിഐ നല്‍കുക.

en: Domain has no current snapshot
ml: ഡൊമെയിനില്‍ നിലവില്‍ ഒരു സ്നാപ്പ്ഷോട്ടും ലഭ്യമല്ല

en: Domain has no managed save image
ml: ഡൊമെയിന്‍ സൂക്ഷിച്ച ചിത്രം കൈകാര്യം ചെയ്തില്ല

en: Domain is already active
ml: ഡൊമെയിന്‍ നിലിവില്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലാണ്

en: Domain is already active or is in state transition
ml: ഡൊമെയിന്‍ സജീവമാണു് അല്ലെങ്കില്‍ മാറുന്ന അവസ്ഥയിലാണു്

en: Domain is already running
ml: ഡൊമെയിന്‍ നിലവില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നു

en: Domain is not active
ml: ഡൊമെയിന്‍ സജീവമാണു്

en: Domain is not active or is in state transition
ml: ഡൊമെയിന്‍ സജീവമല്ല അല്ലെങ്കില്‍ മാറുന്ന അവസ്ഥയിലാണു്

en: Domain is not paused
ml: ഡൊമെയിന്‍ തല്‍ക്കാലത്തേക്കു് നിര്‍ത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Domain is not powered off
ml: ഡൊമെയിന്‍ പവര്‍ ഓഫ് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Domain is not powered on
ml: ഡൊമെയിന്‍ പവര്‍ ഓഫ് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Domain is not running
ml: ഡൊമെയിന്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ല

en: Domain is not suspended
ml: ഡൊമെയിന്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Domain is not suspended or powered off
ml: ഡൊമയിന്‍ സസ്പെന്‍ഡ് അല്ലെങ്കില്‍ നിര്‍ത്തിയിട്ടില്ല

en: Domain name contains invalid escape sequence
ml: ഡൊമെയിന്‍ പേരില്‍ തെറ്റായ എസ്കേപ്പ് സീക്വന്‍സ് അടങ്ങുന്നു

en: Domain name is not unique
ml: ഡൊമെയിന്‍ സമാനതകളില്ലാത്തതല്ല

en: Domain not found
ml: ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: Domain not found: %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമായില്ല: %s

en: Domain requires KVM, but it is not available. Check that virtualization is enabled in the host BIOS, and host configuration is setup to load the kvm modules.
ml: ഡൊമെയിനു് കെവിഎം ആവശ്യമുണ്ടു്, പക്ഷേ ലഭ്യമല്ല. ഹോസ്റ്റ് ബയോസില്‍ വിര്‍ച്ച്വലൈസേഷന്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമെന്നും കെവിഎം ഘടകങ്ങള്‍ ഹോസ്റ്റ് ക്രമീകരണത്തില്‍ സജ്ജമെന്നും ഉറപ്പാക്കുക

en: Domain restored from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും ഡൊമെയിന്‍ വീണ്ടെടുത്തിരിക്കുന്നു

en: Domain snapshot %s children deleted
ml: ഡൊമൈന്‍ സ്നാപ്ഷോട്ട് %s ചൈല്‍ഡ് നീക്കം ചെയ്തു

en: Domain snapshot %s created
ml: ഡൊമൈന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s ഉണ്ടാക്കി

en: Domain snapshot %s created from '%s'
ml: ഡൊമൈന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s '%s' ല്‍ നിന്നും ഉണ്ടാക്കി

en: Domain snapshot %s deleted
ml: ഡൊമൈന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s നീക്കം ചെയ്തു

en: Domain snapshot not found
ml: ഡൊമൈന്‍ സ്നാപ്ഷോട്ട് കണ്ടില്ല

en: Domain snapshot not found: %s
ml: ഡൊമൈന്‍ സ്നാപ്ഷോട്ട് കണ്ടില്ല: %s

en: Domain title can't contain newlines
ml: ഡൊമെയിന്‍ തലക്കെട്ടില്‍ പുതിയവരികള്‍ പാടില്ല

en: Domain:
ml: ഡൊമെയിന്‍:

en: DomainID can't fit in 32 bits
ml: DomainID 32 ബിറ്റുകളില്‍ പാകമല്ല

en: Done.
ml: ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: Download length it too large
ml: ഡൌണ്‍ലോഡ് വ്യാപ്തി വളരെ വലുതു്

en: Download volume contents to a file
ml: ഒരു ഫയലിലേക്കു് വോള്യത്തിന്റെ ഉള്ളടക്കം ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Driver state initialization failed
ml: ഡ്രൈവറിന്റെ അവസ്ഥയുടെ പ്രാരംഭം പരാജയപ്പെട്ടു

en: Dump
ml: ഡമ്പ്

en: Dump XML for a domain snapshot
ml: ഡൊമൈന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ ഡമ്പ് XML

en: Dump XML of domain information for a saved state file to stdout.
ml: ഡൊമൈനിന്റെ സേവ് ചെയ്ത വിവരത്തിന്റെ XML സ്ക്രീനിലേക്ക് ഡമ്പ് ചെയ്യുക

en: Dump failed
ml: ഡംപ് പരാജയപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: Duration not supported. Use 0 for now
ml: കാലാവധി പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല, തല്‍ക്കാലം 0 ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: EOF notify callback must be supplied
ml: EOF നോട്ടിഫൈ കാള്‍ബാക്ക് നല്‍കിയിരിക്കണം

en: Echo back arguments, possibly with quoting.
ml: ആര്‍ഗുമെന്റുകള്‍ തിരികെ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക, കഴിയുമെങ്കില്‍ ഉദ്ധരണി സഹിതം

en: Edit the XML configuration for a domain.
ml: ഒരു ഡൊമെയിനിനു് XML ക്രമികരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക.

en: Edit the XML configuration for a network filter.
ml: ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഫില്‍ട്ടര്‍ XML ക്രമികരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക.

en: Edit the XML configuration for a network.
ml: ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിനു് XML ക്രമികരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക.

en: Edit the XML configuration for a physical host interface.
ml: ഒരു ഫിസിക്കല്‍ ഹോസ്റ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസിനുള്ള XML ക്രമീകരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Edit the XML configuration for a storage pool.
ml: ഒരു സ്റ്റോറേജ് പൂളിനു് XML ക്രമികരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക.

en: Edit the domain XML associated with a saved state file
ml: സേവ് ചെയ്ത അവസ്ഥാ ഫയലുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഡൊമൈന്‍ XML മാറ്റുക

en: Edit the domain snapshot XML for a named snapshot
ml: പേരുള്ള ഒരു സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ ഡൊമൈന്‍ XML തിരുത്തുക

en: Eject the media
ml: സി.ഡി പുറത്തെടുക്കുക

en: Empty cpu list for pinning
ml: പിന്നിങ്ങിനായി സിപിയു പട്ടിക കാലിയാക്കുക

en: Empty qemu environment name specified
ml: കാലിയായ qemu എന്‍വയണ്മെന്റ് നാമം നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Empty response during %s
ml: %s സമയത്തു് കാലിയായ മറുപടി

en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം

en: End of file while reading data
ml: ഡേറ്റാ ലഭ്യമാക്കുമ്പോള്‍ ഫയലിന്റെ അവസാനം

en: End of file while reading data: %s
ml: ഡേറ്റാ ലഭ്യമാക്കുമ്പോള്‍ ഫയലിന്റെ അവസാനം: %s

en: End of file while writing data
ml: ഡേറ്റാ സൂക്ഷിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഫയലിന്റെ അവസാനം

en: Ensure data previously on a volume is not accessible to future reads
ml: നേരത്തെ വോള്യത്തിലുള്ള ഡാറ്റ പിന്നെയുള്ള വായനയ്ക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നില്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക

en: Enter %s's password for %s
ml: %s ന്റെ %s-നുള്ള അടയാളവാക്കു് നല്‍കുക

en: Enter username for %s
ml: %s-നുള്ള അടയാളവാക്കു് നല്‍കുക

en: Enter username for %s [%s]
ml: %s [%s]-നുള്ള അടയാളവാക്കു് നല്‍കുക

en: Error creating initial configuration
ml: പ്രാരംഭ ക്രമീകരണം തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error from child process creating '%s'
ml: '%s' തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ ചൈള്‍ഡ് പ്രക്രിയയില്‍ പിശക്

en: Error from child process opening '%s'
ml: ചൈള്‍ഡ് പ്രക്രിയ '%s' തുറക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error getting physical function's '%s' virtual_functions
ml: ഫിസിക്കല്‍ ഫങ്ഷന്റെ '%s' വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഫങ്ഷനുകള്‍ കിട്ടുന്നതില്‍ പിഴവു്

en: Error notify callback must be supplied
ml: പിശക് അറിയിക്കുന്ന കോള്‍ബാക്ക് നല്‍കിയിരിയ്ക്കണം

en: Error opening file %s
ml: %s എന്ന ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error parsing 'path'. Invalid characters.
ml: 'പാഥ്' പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്. തെറ്റായ അക്ഷരങ്ങള്‍

en: Error parsing volume XML.
ml: വോള്യം എക്സ്എംഎല്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error reading secret: %s
ml: രഹസ്യം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error while building firewall
ml: ഫയര്‍വാള്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error while building firewall: %s
ml: ഫയര്‍വാള്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error while getting %s address info
ml: %s വിലാസ വിവരം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error while opening SSH session.
ml: SSH സെഷന്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പിശക്.

en: Error while processing command's IO
ml: കമാന്‍ഡുകളുടെ ഐഒ നടപ്പിലാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error while processing monitor IO
ml: മോണിറ്റര്‍ IO പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: Error while reading /proc/cgroups
ml: /proc/cgroups ലഭ്യമാക്കുമ്പോള്‍ പിശക്

en: Error while reading the domain name
ml: ഡൊമെയിന്‍ നാമം ലഭ്യമാക്കുമ്പോള്‍ പിശക്

en: Escape character is %s
ml: %s ആണ് എസ്കേപ്പ് ക്യാരക്റ്റര്‍

en: Ethernet controller index %d out of [0..3] range
ml: ഈതെര്‍നെറ്റ് കണ്ട്രോളര്‍ അനുക്രമണിക %d പരിധിക്കു [0..3] പുറത്താണ്

en: Exceeded max iface limit %d
ml: ഏറ്റവും കൂടുയ iface പരിധി %d-യേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍

en: Executing new processes is not supported on Win32 platform
ml: Win32 പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ പുതിയ പ്രക്രിയ നടപ്പിലാക്കുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Existing device %s has no type
ml: %s ഉപകരണത്തിന് തരം ഇല്ല

en: Existing device %s is already a bridge
ml: %s ഡിവൈസിന് നിലവില്‍ ബ്രിഡ്ജ് ഉണ്ട്

en: Exiting due to failure to migrate profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ സ്ഥാനചലനം ചെയ്യാന്‍ കഴിയാത്തതിനാല്‍ പുറത്തു കടക്കുന്നു

en: Expected at least one file descriptor
ml: കുറഞ്ഞതു് ഒരു ഫയല്‍ വിവരണം എങ്കിലും പ്രതീക്ഷിച്ചു

en: Expected downtime:
ml: പ്രതീക്ഷിച്ച ഡൌണ്‍ടൈം:

en: Expected exactly 1 host for the storage pool
ml: സംഭരണ പൂളില്‍ ഒരു ഹോസ്റ്റ് പ്രതീക്ഷിച്ചു

en: Expecting VI API type 'HostAgent' or 'VirtualCenter' but found '%s'
ml: വിഐ എപിഐ തരത്തിലുള്ള 'HostAgent' അല്ലെങ്കില്‍ 'VirtualCenter' പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു, പക്ഷേ ലഭിച്ചതു് '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'ata-hardDisk' or 'disk' but found '%s'
ml: VMX എന്‍ട്രി '%s'യുടെ പ്രതീക്ഷിത മൂല്യം 'ata-ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്ക്' അല്ലെങ്കില്‍ 'ഡിസ്ക്' ആണ്, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'buslogic' or 'lsilogic' or 'lsisas1068' or 'pvscsi' but found '%s'
ml: VMX എന്‍ട്രി '%s'യുടെ പ്രതീക്ഷിത മൂല്യം 'buslogic' അല്ലെങ്കില്‍ 'lsilogic' അല്ലെങ്കില്‍ 'lsisas1068' അല്ലെങ്കില്‍ 'pvscsi' ആണ്, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'cdrom-image' but found '%s'
ml: VMX എന്‍ട്രി '%s'യുടെ പ്രതീക്ഷിത മൂല്യം 'cdrom-image' ആണ്, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'device' or 'file' but found '%s'
ml: VMX എന്‍ട്രി '%s'യുടെ പ്രതീക്ഷിത മൂല്യം 'device' അല്ലെങ്കില്‍ 'file' ആണ്, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'device', 'file' or 'pipe' or 'network' but found '%s'
ml: VMX എന്‍ട്രി '%s'യുടെ പ്രതീക്ഷിത മൂല്യം 'device' അല്ലെങ്കില്‍ 'file' അല്ലെങ്കില്‍ 'pipe' അല്ലെങ്കില്‍ 'network' ആണ്, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'generated' or 'static' or 'vpx' but found '%s'
ml: VMX എന്‍ട്രി '%s'യുടെ പ്രതീക്ഷിത മൂല്യം 'generated' അല്ലെങ്കില്‍ 'static' അല്ലെങ്കില്‍ 'vpx' ആണ്, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'scsi-hardDisk' or 'disk' but found '%s'
ml: VMX എന്‍ട്രി '%s'യുടെ പ്രതീക്ഷിത മൂല്യം 'scsi-hardDisk' അല്ലെങ്കില്‍ 'disk' ആണ്, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'server' or 'client' but found '%s'
ml: VMX എന്‍ട്രി '%s'യുടെ പ്രതീക്ഷിത മൂല്യം 'server' അല്ലെങ്കില്‍ 'client' ആണ്, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be MAC address but found '%s'
ml: VMX എന്‍ട്രി '%s'യുടെ പ്രതീക്ഷിത മൂല്യം മാക് വിലാസം ആണ്, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് '%s'

en: Expecting VMX entry 'config.version' to be 8 but found %lld
ml: VMX എന്‍ട്രി 'config.version'ന്റെ പ്രതീക്ഷിത മൂല്യം 8 ആണ്, പക്ഷേ ലഭ്യമായതു %lld

en: Expecting VMX entry 'memsize' to be an unsigned integer (multiple of 4) but found %lld
ml: VMX എന്‍ട്രി 'memsize'ന്റെ പ്രതീക്ഷിത മൂല്യം ചിഹ്നരഹിതമായ പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യയാണ് (4ന്റെ ഗുണിതങ്ങള്‍), പക്ഷേ ലഭ്യമായതു %lld

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.affinity' to be a comma separated list of unsigned integers but found '%s'
ml: VMX എന്‍ട്രി 'sched.cpu.affinity'യുടെ പ്രതീക്ഷിത മൂല്യം കോമകള്‍ കൊണ്ടു വേര്‍തിരിച്ച ചിഹ്നരഹിതമായ പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യകളാണ്, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് %s

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.affinity' to contain at least as many values as 'numvcpus' (%lld) but found only %d value(s)
ml: VMX എന്‍ട്രി 'sched.cpu.affinity'യില്‍ കുറഞ്ഞത് 'numvcpus'(%lld) ല്‍ ഉള്ളത്ര മൂല്യങ്ങളെങ്കിലും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് %d മൂല്യങ്ങള്‍ മാത്രമാണ്.

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.shares' to be an unsigned integer or 'low', 'normal' or 'high' but found '%s'
ml: VMX എന്‍ട്രി 'sched.cpu.shares'യുടെ പ്രതീക്ഷിത മൂല്യം ചിഹ്നരഹിതമായ പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യകളോ, 'താഴ്ന്നത്', 'സാധാരണം' അല്ലെങ്കില്‍ 'ഉയര്‍ന്നത്'ആണ്, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് %s

en: Expecting domain XML attribute 'arch' of entry 'os/type' to be 'i686' or 'x86_64' but found '%s'
ml: 'os/type' എന്‍ട്രിയുടെ ഡൊമെയിന്‍ XML മൂല്യം 'arch' 'i686' ആയിരിക്കണമെന്നു പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് '%s'

en: Expecting domain XML attribute 'cpuset' of entry 'vcpu' to contain at least %d CPU(s)
ml: 'vcpu' എന്‍ട്രിയുടെ ഡൊമെയിന്‍ XML മൂല്യം 'cpuset' കുറഞ്ഞത് %d CPU(s) എങ്കിലും ആയിരിക്കണമെന്നു പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'fd'
ml: 'fd'ക്കു മുന്‍പ് 'devices/disk/target' എന്‍ട്രിയായ ഡൊമെയിന്‍ XML മൂല്യം 'dev' ആയിരിക്കണമെന്നു പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'hd'
ml: 'hd'ക്കു മുന്‍പ് 'devices/disk/target' എന്‍ട്രിയായ ഡൊമെയിന്‍ XML മൂല്യം 'dev' ആയിരിക്കണമെന്നു പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'sd'
ml: 'sd'ക്കു മുന്‍പ് 'devices/disk/target' എന്‍ട്രിയായ ഡൊമെയിന്‍ XML മൂല്യം 'dev' ആയിരിക്കണമെന്നു പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: Expecting domain XML attribute 'model' of entry 'controller' to be 'buslogic' or 'lsilogic' or 'lsisas1068' or 'vmpvscsi' but found '%s'
ml: 'controller' എന്‍ട്രിയുടെ ഡൊമെയിന്‍ XML മൂല്യം 'model' 'buslogic' അല്ലെങ്കില്‍ 'lsilogic' അല്ലെങ്കില്‍ 'lsisas1068' അല്ലെങ്കില്‍ 'vmpvscsi' ആയിരിക്കണമെന്നു പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് '%s'

en: Expecting product 'gsx' or 'esx' or 'embeddedEsx' or 'vpx' but found '%s'
ml: 'gsx' അല്ലെങ്കില്‍ 'esx' അല്ലെങ്കില്‍ 'embeddedEsx' അല്ലെങ്കില്‍ 'vpx' പ്രതീക്ഷിച്ചു, പക്ഷേ ലഭ്യമായതു് '%s'

en: Expecting source '%s' of first file-based harddisk to be a VMDK image
ml: ആദ്യത്തെ ഫയല്‍ അടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്കിന്റെ '%s' ശ്രോതസ്സ് ഒരു വിഎംഡികെ ചിത്രമായി പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: Expecting type '%s' but found '%s'
ml: പ്രതീക്ഷിച്ചതു് '%s' തരം, പക്ഷേ ലഭ്യമായതു് '%s'

en: Expecting type to begin with 'ArrayOf' but found '%s'
ml: 'ArrayOf'-ല്‍ ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു, ലഭ്യമായതു് '%s'

en: Expecting virt type to be '%s' but found '%s'
ml: virt ഇനം '%s' ആയിരിക്കണമെന്നു പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, പക്ഷേ ലഭ്യമായത് '%s'

en: Expiry of passwords is not supported
ml: രഹസ്യവാക്കുകളുടെ കാലാവധി പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Extract the snapshot's parent, if any
ml: ഉണ്ടെങ്കില്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ പാരന്റിനെ എക്ട്രാക്റ്റ് ചെയ്യുക

en: FDC bus index %d out of [0] range
ml: എഫ്ഡിസി ബസ് സൂചിക %d [0] പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: FDC controller index %d out of [0] range
ml: എഫ്ഡിസി കണ്ട്രോളര്‍ സൂചിക %d [0] പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: FDC unit index %d out of [0..1] range
ml: എഫ്ഡിസി യൂണിറ്റ് സൂചിക %d [0..1] പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: Failed
ml: പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed opening %s
ml: %s തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed set TLS x509 credentials: %s
ml: TLS x509 അനുമതികള്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: Failed to acquire lock
ml: പൂട്ട് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to acquire pid file '%s'
ml: '%s' എന്ന പിഐഡി ഫയല്‍ കൈവശപ്പെടുത്തുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to add IP address %s to IP address cache for interface %s
ml: %s എന്ന ഐപി വിലാസം ഐപി വിലാസ കാഷെയിലേക്കോ %s ഇന്റര്‍വേസിലേക്കോ ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to add PCI device ID '%s' to %s
ml: PCI ഡിവൈസ് ID '%s' %s-ലേക്ക് ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to add netlink event handle watch
ml: നെറ്റ്ലിങ്ക് ഈവന്റ് ഹാന്‍ഡില്‍ വാച്ച് ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to add signal handle watch
ml: സിഗ്നല്‍ ഹാന്‍ഡില്‍ വാച്ച് ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to add slot for PCI device '%s' to %s
ml: PCI ഡിവൈസ് '%s' %s-ലേക്ക് സ്ലോട്ട് ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to add timer with timeout %lld
ml: %lld സമയപരിധിയില്ലാതെ ടൈമര്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to add watch for fd %d events %d
ml: fd %d ഇവന്റുകള്‍ %d-യ്ക്കുള്ള നിരീക്ഷണം ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to allocate PCI device list: %s
ml: പിസിഐ ഡിവൈസ് പട്ടിക അനുവദിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to allocate XML buffer
ml: XML ബഫര്‍ അനുവദിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to allocate memory
ml: മെമ്മറി ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to allocate memory for path
ml: പാഥിനുള്ള മെമ്മറി അനുവദിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to allocate memory for snapshot directory for domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് ഡയറക്ടറിയ്ക്കുള്ള മെമ്മറി അനുവദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Failed to allocate security label
ml: സുരക്ഷ ലേബല്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to allocate security model
ml: സുരക്ഷ മോഡല്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to allocate tty
ml: tty ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to allocate xen session
ml: xen സെഷന്‍ അനുവദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Failed to apply capabilities: %d
ml: സവിശേഷതകള്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം:%d

en: Failed to attach device from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും ഡിവൈസ് ചേറ്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to attach disk
ml: ഡിസ്ക് വിഭജിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to attach interface
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to attach to pid %u
ml: pid അറ്റാച്ച് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം: %u

en: Failed to autostart VM '%s': %s
ml: വിഎം '%s' സ്വയം ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to autostart storage pool '%s': %s
ml: സംഭരണ പൂള്‍ '%s' autostart ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: Failed to begin network config change transaction
ml: ശ്രംഖല ക്രമീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുന്ന കാര്യം തുടങ്ങാനായില്ല

en: Failed to bind PCI device '%s' to %s
ml: PCI ഡിവൈസ് '%s' %s-ലേക്ക് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to bind cgroup '%s' on '%s'
ml: cgroup '%s', '%s'-ല്‍, ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to bind mount directory %s to %s
ml: %s മൌണ്ട് ഡയറക്ടറിയെ %s-ലേക്കു്  ബന്ധിപ്പിക്കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to bind socket to '%s'
ml: '%s'-ലേക്കു് സോക്കറ്റ് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to build path for %s hook
ml: %s ഹുക്കിനുള്ള പാഥ് തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to build pidfile path.
ml: pidfile പാഥ് ബിള്‍ഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Failed to build pool %s
ml: പൂള്‍ %s ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to change owner of %s to %u:%u
ml: %s-ന്റെ ഉടമസ്ഥനെ %u:%u ആയി മാറ്റുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to change ownership of '%s' to %d:%d
ml: '%s'-ന്റെ ഉടമസ്ഥത %d-ലേക്കു് മാറ്റുന്നതില്‍ പരാജയം:%d

en: Failed to chdir into %s
ml: %s-ലേക്കു് chdir ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to check for domain managed save image
ml: മേല്‍നോട്ടത്തോടെ സൂക്ഷിച്ച ഡൊമൈന്‍ ഇമേജ് ഉണ്ടോ എന്ന് നോക്കാനാകുന്നില്ല

en: Failed to check for managed save image
ml: നിയന്ത്രിത സൂക്ഷിപ്പ് തല്‍സ്വരൂപത്തിനു വേണ്ടി പരിശോധിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to clean up %s
ml: വെടിപ്പാക്കുവന്നതില്‍ പരാജയം %s

en: Failed to clear security context for agent for %s
ml: %s-നുള്ള ഏജന്റിനുള്ള സുരക്ഷ കോണ്ടക്സ്റ്റ് വെടിപ്പാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Failed to clear security context for monitor for %s
ml: %s-നുള്ള മോണിറ്ററിനുള്ള സുരക്ഷ കോണ്ടെക്സ്റ്റ് വെടിപ്പാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to clone vol from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും വോള്യം ക്ലോണ്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to close bind target %s
ml: ബന്ധിപ്പിക്കാനുള്ള ലക്ഷ്യം %s അടയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to collect auth credentials
ml: auth-നുള്ള ആധികാരികത വിവരങ്ങള്‍ ശേഖരിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to collect command
ml: നിര്‍ദ്ദേശം കിട്ടുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to collect new description/title
ml: പുതിയ വിവരണം/തലക്കെട്ട് കിട്ടുന്നില്ല

en: Failed to commit network config change transaction
ml: ശ്രംഖല ക്രമീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുന്ന കാര്യം കമ്മിറ്റ് ചെയ്യാനായില്ല

en: Failed to compare host CPU with %s
ml: %s ഉമായി ഹോസ്റ്റ് സിപിയുനെ താരതമായപ്പെടുത്താനായില്ല

en: Failed to compile regex %s
ml: regex %s കംപൈല്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to complete action %s on media
ml: %s മിഡിയയിലെ പ്രവര്‍ത്തനം തീര്‍ക്കാന്‍പറ്റിയില്ല

en: Failed to complete tree listing
ml: ട്രീ പട്ടിക പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to connect socket to '%s'
ml: '%s'-ലേക്കു് സോക്കറ്റ് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to connect to %s
ml: '%s'-ലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to connect to remote libvirt URI %s: %s
ml: റിമോട്ട് libvirt യുആര്‍ഐ %s-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to connect to ssh agent
ml: ssh ഏജന്റിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to convert '%s' to int
ml: '%s'-നെ int ആയി വേര്‍തിരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Failed to convert '%s' to unsigned int
ml: ചിഹ്നമില്ലാത്ത init-ലേക്കു് '%s' വേര്‍തിരിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to convert '%s' to unsigned long long
ml: ചിഹ്നമില്ലാത്ത ലോങ് ലോങായി '%s' മാറ്റുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to core dump domain %s to %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നെ %s-ലേക്ക് ഡംന്പ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to count network filters
ml: നോഡ് അരിപ്പയുടെ എണ്ണം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to count node devices
ml: നോഡ് ഡിവൈസുകള്‍ എണ്ണുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to count secrets
ml: രഹസ്യങ്ങള്‍ എണ്ണുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to create %s
ml: %s ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to create '%s': %s
ml: '%s' ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to create SASL client context: %d (%s)
ml: എസ്എഎസ്എല്‍ ക്ലയന്റ് കോണ്ടെക്സ്റ്റ് തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %d (%s)

en: Failed to create XML
ml: XML ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to create XML conf object
ml: എക്സ്എംഎല്‍ ക്രമീകരണ വസ്തു തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create XML config object
ml: എക്സ്എംഎല്‍ ക്രമീകരണ വസ്തു തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create bind target %s
ml: ബന്ധിപ്പിക്കാനുള്ള ലക്ഷ്യം %s തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to create bridge node in xml document
ml: xml രേഖയില്‍ ബ്രിഡ്ജ് നോഡ് ഉണ്ടാക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to create controller %s for group
ml: ഗ്രൂപ്പിനു് %s കണ്ട്രോളര്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create directory for '%s' dev '%s'
ml: '%s' dev '%s'-നുള്ള ഡയറക്ടറി തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create directory for device %s
ml: %s ഡിവൈസിനുള്ള ഡയറക്ടറി തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create display URI
ml: ഡിസ്പ്ളേ URI ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to create domain from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും ഡൊമെയിന്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create domain save file '%s'
ml: ഡൊമെയിന്‍ സൂക്ഷിപ്പ് ഫയല്‍ '%s' ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create file '%s'
ml: ഫയല്‍ '%s' തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create file '%s': couldn't determine fs type
ml: '%s' തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: ഏതു് തരമെന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: Failed to create filesystem probe for device %s
ml: ഡിവൈസ് %s-നുള്ള ഫയല്‍സിസ്റ്റം തെരച്ചില്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create interface node under bridge node in xml document
ml: xml രേഖയിലെ ബ്രിഡ്ജ് നോഡിനടിയില്‍ ഇന്റെര്‍ഫേസ് നോഡ് നിര്‍മ്മിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Failed to create mDNS client: %s
ml: mDNS ക്ലയന്റ് തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to create network from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create node device from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും നോഡ് ഡിവൈസ് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create pipe
ml: പൈപ്പ് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to create pool %s
ml: പൂള്‍ %s ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create pool from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും പൂള്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create reboot thread, killing domain
ml: റീബൂട്ട് ത്രെഡ് തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം, ഡൊമെയിന്‍ ഇല്ലാതാക്കുന്നു

en: Failed to create socket
ml: സോക്കറ്റ് നിര്‍മ്മിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Failed to create symlink '%s to '%s'
ml: '%s -> '%s' സിംലിങ്ക് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to create symlink '%s' to '%s'
ml: സിംലിങ്ക് '%s' -> '%s' ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to create thread to suspend the host
ml: ഹോസ്റ്റ് മയങ്ങാനായി ത്രെഡ് സൃഷ്ടിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to create vol %s
ml: വോള്യം %s ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to create vol from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും വോള്യം ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to define domain from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും ഡൊമെയിന്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to define interface from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും ഇന്റര്‍ഫെയിസ് വ്യക്തമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to define network filter from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അരിപ്പ വ്യക്തമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to define network from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വ്യക്തമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to define new bridge interface %s
ml: പുതിയ ബ്രിഡ്ജ് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s ഡിഫൈന്‍ ചെയ്യാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to define new interface %s
ml: പുതിയ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s ഡിഫൈന്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to define pool %s
ml: പൂള്‍ %s വ്യക്തമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to define pool from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും പൂള്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to delete autostart link '%s': %s
ml: autostart കണ്ണി '%s': വെട്ടി നീക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു %s

en: Failed to delete pool %s
ml: പൂള്‍ %s നശിപ്പിക്കുന്നതിന്‍ പരാജയം

en: Failed to delete secret %s
ml: രഹസ്യം %s വെട്ടി നീക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to delete snapshot %s
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s നശിപ്പിക്കുന്നതിന്‍ പരാജയം

en: Failed to delete symlink '%s'
ml: '%s' സിംലിങ്ക് വെട്ടി നീക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to delete vol %s
ml: വോള്യം %s നശിപ്പിക്കുന്നതിന്‍ പരാജയം

en: Failed to destroy bridge interface %s
ml: ബ്രിഡ്ജ് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s നശിപ്പിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to destroy domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s നശിപ്പിക്കുന്നതിന്‍ പരാജയം

en: Failed to destroy domain '%d'
ml: '%d' ഡൊമെയിന്‍ ഇല്ലാതാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to destroy interface %s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s ഇല്ലാതാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to destroy network %s
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s നശിപ്പിക്കുന്നതിന്‍ പരാജയം

en: Failed to destroy node device '%s'
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' നശിപ്പിക്കുന്നതിന്‍ പരാജയം

en: Failed to destroy pool %s
ml: പൂള്‍ %s നശിപ്പിക്കുന്നതിന്‍ പരാജയം

en: Failed to detach device %s
ml: ഡിവൈസ് %s വേര്‍പ്പെടുത്തുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to detach device from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും ഡിവൈസ് നീക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to detach disk
ml: തിരഞ്ഞടുത്ത ഡിസ്ക് നീക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to detach interface
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ നീക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to determine if %u:%u:%u:%u is a Direct-Access LUN
ml: %u:%u:%u:%u ഒരു ഡൈറക്ട്-ആക്സെസ്സ് LUN ആണു് എന്നു് കണ്ടുപിടിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to determine state of guest: $guest. Not tracking it anymore.
ml: ഗസ്റ്റിന്റെ അവസ്ഥ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: $guest. ഇനി നിരീക്ഷിയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Failed to disconnect from the hypervisor
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസറില്‍ നിന്നും വിഛേദിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to dump core of domain '%d' with libxenlight
ml: libxenlight ഉപയോഗിച്ച് ഡൊമെയിന്‍ '%d'ന്റെ കോര്‍ ഡമ്പ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to extract interface information
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് വിവരം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to extract interface information or no interfaces found
ml: സമ്പര്‍ക്ക മുഖത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍ ശേഖരിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു, അല്ലെങ്കില്‍ സമ്പര്‍ക്ക മുഖങ്ങള്‍ ഒന്നും കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Failed to find SCSI host with wwnn='%s', wwpn='%s'
ml: wwnn='%s', wwpn='%s' എന്നുള്ള എസ്‌സിഎസ്ഐ ഹോസ്റ്റ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to find a node driver
ml: ഒരു നോഡ് ഡ്രൈവര്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to find a node driver: %s
ml: ഒരു നോഡ് ഡ്രൈവര്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to find a secret storage driver
ml: രഹസ്യമായ ഒരു സ്റ്റോറേജ് ഡ്രൈവര്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to find a secret storage driver: %s
ml: രഹസ്യമായ ഒരു സ്റ്റോറേജ് ഡ്രൈവര്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to find a storage driver
ml: സ്റ്റോറേജ് ഡ്രൈവര്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to find a storage driver: %s
ml: ഒരു സ്റ്റോറേജ് ഡ്രൈവര്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to find any %s pool sources
ml: ഏതെങ്കിലും %s പൂള്‍ സോഴ്സുകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to find group record for gid '%u'
ml: '%u' എന്ന ജിഐഡിയുടെ ഗ്രൂപ്പ് റെക്കാര്‍ഡ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to find parent device for %s
ml: %s-നുള്ള പേരന്റ് ഡിവൈസ് കണ്ടുപിടിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to find path for %s binary
ml: %s ബൈനറിയ്ക്കുള്ള പാത്ത് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to find the interface
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to find the interface: %s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to find the network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to find the network: %s
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to find user record for uid '%u'
ml: '%u' എന്ന യുഐഡിയുടെ യൂസര്‍ റെക്കാര്‍ഡ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to fork as daemon: %s
ml: ഡെമണ്‍ ആയി ഫോര്‍ക്ക് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: Failed to format new xml document for bridge %s
ml: %s ബ്രിഡ്ജിന് വേണ്ടി പുതിയ xml രേഖ ഫോര്‍മാറ്റ് ചെയ്യാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to format new xml document for un-enslaved interface %s
ml: അടിമയല്ലാത്ത ഇന്റെര്‍ഫേസ് %s ന് വേണ്ടി പുതിയ xml രേഖ ഫേര്‍മാറ്റ്ചെയ്യാനായില്ല

en: Failed to generate UUID
ml: UUID ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to generate new name for interface %s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s-നു് പുതിയ നാമം തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Failed to get %s minor number
ml: %s ചെറിയ നംബര്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to get PCI Config Address String
ml: പിസിഐ കോണ്‍ഫിക വിലാസ വാചകം നോക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Failed to get PCI SYSFS file
ml: പിസിഐ സിസ്എഫ്എസ് ഫയല്‍ കാണുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get UUID of created secret
ml: ഉണ്ടാക്കിയ രഹസ്യത്തിന്റെ UUID ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get VNC port. Is this domain using VNC?
ml: VNC പോര്‍ട്ട് കിട്ടുന്നില്ല. ഈ ഡൊമൈന്‍ VNC ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Failed to get block stats %s %s
ml: ബ്ളോക്കിന്രെ അവസ്ഥ ലഭ്യമാകുന്നതില്‍ പരാജയം %s %s

en: Failed to get capability names of the device
ml: ഉപകരണത്തിന്റെ ശേഷി പേര് കിട്ടുന്നില്ല

en: Failed to get capability numbers of the device
ml: ഉപകരണത്തിന്റെ ശേഷി നമ്പര്‍ കിട്ടുന്നില്ല

en: Failed to get certificate %s distinguished name: %s
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s ഡിസ്റ്റിങ്വിഷ്ഡ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to get client socket identity
ml: ക്ലയന്റ് സോക്കറ്റ് തിരിച്ചറിയല്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get disk information
ml: ഡിസ്കിന്റെ വിവരം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get domain autostart state
ml: ഡൊമെയിന്‍ autostart നില ശേഖരിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to get domain description xml
ml: ഡൊമെയിന്‍ വിവരണ എക്സ്എംഎല്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get domain persistence info
ml: ഡൊമെയിന്‍ സ്ഥിരതയെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍ ശേഖരിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to get domain state
ml: ഡൊമെയിന്‍ അവസ്ഥ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get domain's UUID
ml: ഡൊമെയിന്‍ UUID ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get host number for iSCSI session with path '%s'
ml: പാഥ് '%s' ഉള്ള iSCSI സെഷനുള്ള ഹോസ്റ്റ് നംബര്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get interface information
ml: സംയോജക ഘടകത്തിന്‍റെ വിവരം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get interface stats %s %s
ml: സംയോജക ഘടകത്തിന്‍റെ വിവരം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം %s %s

en: Failed to get memory statistics for domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നുള്ള മെമ്മറി സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കു് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get network autostart state
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തനിയെ തുടങ്ങുന്നതാണോ എന്ന് അറിയാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Failed to get network persistence info
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പെര്‍സിസ്റ്റന്‍സ് വിവരം കാണിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get node physical info from libxenlight
ml: നോഡിന്റെ ഭൗതിക വിവരങ്ങള്‍ libxenlight വഴി കണ്ടെത്താന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Failed to get option '%s': %s
ml: '%s' ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to get pool autostart state
ml: പൂള്‍ തനിയെ തുടങ്ങുന്നതാണോ എന്ന് അറിയാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Failed to get pool persistence info
ml: പൂള്‍ പെര്‍സിസ്റ്റന്‍സ് വിവരം കാണിക്കുന്നതില്‍ പരാജം

en: Failed to get scheduler id for domain '%d' with libxenlight
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%d'ന്റെ ഷെഡ്യൂളര്‍ ഐഡി libxenlight ഉപയോഗിച്ച് കിട്ടിയില്ല

en: Failed to get scheduler parameters for domain '%d' with libxenlight
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%d'ന്റെ ഷെഡ്യൂളര്‍ പരാമീറ്ററുകള്‍ libxenlight ഉപയോഗിച്ച് കിട്ടിയില്ല

en: Failed to get snapshot count
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് എണ്ണം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get the number of active networks
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ എണ്ണം കാണിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get the number of active pools
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന പൂളിന്റെ എണ്ണം കാണിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get the number of inactive networks
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കാത്ത നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ എണ്ണം കാണിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get the number of inactive pools
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കാത്ത പൂളിന്റെ എണ്ണം കാണിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get udev device for syspath '%s' or '%s'
ml: '%s' അല്ലെങ്കില്‍ '%s'  എന്ന syspath നു വേണ്ടി udev ഉപകരണം  ലഭ്യമല്ല

en: Failed to get uuid of secret
ml: രഹസ്യത്തിന്റെ uuid കിട്ടുന്നുല്ല

en: Failed to get version info from libxenlight
ml: പതിപ്പ് സംബന്ധിച്ച വിവരങ്ങള്‍ libxenlightല്‍ നിന്നും ലഭിച്ചില്ല

en: Failed to initialize TLS session: %s
ml: ടിഎല്‍എസ് സെഷന്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to initialize libssh2 agent handle
ml: libssh2 ഏജന്റ് ഹാന്‍ഡില്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to initialize libssh2 known hosts table
ml: libssh2 known hosts പട്ടിക ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to initialize libssh2 session
ml: libssh2 സെഷന്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to initialize libvirt
ml: libvirt ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to initialize mutex
ml: mutex തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to initialize security drivers
ml: സുരക്ഷ ഡ്രൈവറുകള്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to initialize storage pool '%s': %s
ml: സംഭരണ പൂള്‍ '%s' ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to inquire lock
ml: പൂട്ട് അന്വേഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to kill process %lld: %s
ml: %lld പ്രക്രിയ ഇല്ലാതാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to list active domains
ml: സജീവമായ ഡൊമെയിനുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list active interfaces
ml: സജീവമായ ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list active networks
ml: സജീവമായ നെറ്റ്‌വറ്‍ക്കുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list active pools
ml: സജീവമായ പൂളുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list domains
ml: ഡൊമെയിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list inactive domains
ml: സജീവമല്ലാത്ത ഡൊമെയിനുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list inactive interfaces
ml: നിര്‍ജീവമല്ലാത്ത ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list inactive networks
ml: സജീവമല്ലാത്ത നെറ്റ്‌വറ്‍ക്കുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list inactive pools
ml: സജീവമല്ലാത്ത പൂളുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list interfaces
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് കാണിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list network filters
ml: നോഡ് അരിപ്പക്കള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list networks
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കാണിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list node devices
ml: നോഡ് ഡിവൈസുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list node secrets
ml: നോഡ് രഹസ്യം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list persistent guests on $uri
ml: $uri-ല്‍ സ്ഥിരമായ ഗസ്റ്റുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to list pools
ml: പൂള്‍ പട്ടിക ലഭ്യമായില്ല

en: Failed to list secrets
ml: രഹസ്യങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list ssh agent identities
ml: ssh ഏജന്റ ഐഡന്റിന്റികള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list storage volumes
ml: സ്റ്റോറേജ് വോള്യം പട്ടിക ലഭ്യമായില്ല

en: Failed to list transient guests
ml: സ്ഥായിയല്ലാത്ത ഗസ്റ്റുകള്‍ ലഭ്യമാക്കന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to list vcpus for domain '%d' with libxenlight
ml: libxenlight ഉപയോഗിച്ച് ഡൊമെയിന്‍ '%d'ന്റെ vcpuകള്‍ നിരത്തുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to list volumes
ml: വോള്യം പട്ടിക ലഭ്യമായില്ല

en: Failed to load PCI stub module %s
ml: പിസിഐ സ്റ്റബ് ഘടകം %s ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to load plugin %s: %s
ml: പ്ലഗിന്‍ %s ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: Failed to make auth credentials
ml: auth-നുള്ള ആധികാരികത വിവരങ്ങള്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to make device %s
ml: ഡിവൈസ് %s ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to make directory %s readonly
ml: %s ഡയറക്ടറി വായ്ക്കുവാന്‍ മാത്രമായി തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to make dnsmasq (PID: %d) reload config files.
ml: dnsmasq (PID: %d) റീലോഡ് ക്രമീകരണ ഫയലുകള്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Failed to make domain persistent after migration
ml: മൈഗ്രേഷനു് ശേഷം ഡൊമെയില്‍ പെര്‍സിസ്റ്റന്റ് ആക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to make domain persistent after migration: %s
ml: മൈഗ്രേഷനു് ശേഷം ഡൊമെയില്‍ പെര്‍സിസ്റ്റന്റ് ആക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to make filesystem of type '%s' on device '%s'
ml: '%s' തരത്തിലുള്ള ഫയല്‍സിസ്റ്റം '%s' ഡിവൈസില്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to make new root %s readonly
ml: പുതിയ റൂട്ട് %s റീഡ്ഒണ്‍ലിയാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to make path %s
ml: പാഥ് %s ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to make root private
ml: റൂട്ട് സ്വകാര്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാ‍ജയപ്പെട്ടു

en: Failed to mark domain %s as autostarted
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി സ്റ്റാറ്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു എന്ന് അടയാളപ്പെടുത്തുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to mkdir %s
ml: mkdir %s ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to mount %s on %s type %s
ml: %s, %s-ല്‍ (തരം %s) മൌണ്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to mount %s on /dev
ml: /dev-ല്‍ %s മൌണ്ട് ചെയ്യുവാന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to mount %s on /dev/pts
ml: /dev/pts-ല്‍ %s മൌണ്ട് ചെയ്യുവാന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to mount %s on /proc/meminfo
ml: /proc/meminfo-ല്‍ %s മൌണ്ട് ചെയ്യുവാന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to mount devfs on %s type %s (%s)
ml: %s തരം %s (%s) എന്നതിലേക്കു് devfs മൌണ്ടു് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to mount device %s to %s
ml: %s-നെ %s-ലേക്കു് മൌണ്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to mount device %s to %s as %s
ml: ഡിവൈസ് %s, %s-ലേക്കു, %s ആയി മൌണ്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to mount device %s to %s, unable to detect filesystem
ml: %s-നെ %s-ലേക്കു് മൌണ്ട് ചെയ്യുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു, ഫയല്‍ സിസ്റ്റം കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Failed to mount devpts on %s
ml: %s-ല്‍ devpts മൌണ്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to mount directory %s as tmpfs
ml: %s ഡയറക്ടറി tmpfs ആയി മൌണ്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to mount empty tmpfs at %s
ml: %s-ല്‍ ശൂന്യമായ tmpfs മൌണ്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to move '%s' element in xml document
ml: xml രേഖയില്‍ '%s' എലമെന്റ് നീക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to open %s
ml: %s തുറക്കുന്നതില്‍‌ പരാജയം

en: Failed to open '%s'
ml: '%s' തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to open config space file '%s'
ml: %s ക്രമീകരണ സ്പെയിസ് ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to open domain image file '%s'
ml: ഡൊമെയിന്‍ ഇമേജ് ഫയല്‍ '%s' തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Failed to open file '%s'
ml: ഫയല്‍ '%s' തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to open file '%s': couldn't determine fs type
ml: '%s' ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: fs രീതി കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: Failed to open pid file '%s'
ml: '%s' എന്ന പിഐഡി ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to open socket to sanlock daemon
ml: sanlock ഡെമണിലേക്കു് സോക്കറ്റ് തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to open storage volume with path '%s'
ml: പാഥ് '%s'-നൊപ്പം സംഭരണ വോള്യം തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to open stream for file descriptor when reading output from '%s': '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നുള്ള ഔട്ട്പുട്ട് ലഭ്യമാക്കുമ്പോള്‍ ഫയല്‍ വിവരണത്തിനുള്ള ഓപ്പണ്‍ സ്ട്രീം പരാജയപ്പെട്ടു: '%s'

en: Failed to open tty %s
ml: tty %s തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Failed to parse PCI config address '%s'
ml:  '%s' എന്ന പിസിഐ കോണ്‍ഫിഗ് വിലാസം പാര്‍സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to parse bitmap '%s'
ml: '%s' ബിറ്റ്മാപ്പ് പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to parse block name %s
ml: ബ്ലോക്ക് നാമം %s പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to parse configuration of %s
ml: %s ന്റെ കോണ്‍ഫിഗുരേഷന്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to parse dir name '%s'
ml: '%s' എന്ന അറയുടെ പേരു് മനസ്സിലായില്ല

en: Failed to parse domain description xml
ml: ഡൊമെയിന്‍ വിവരണ എക്സ്എംഎല്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to parse group '%s'
ml: '%s' ഗ്രൂപ്പ് പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to parse mode '%s'
ml: മോഡ് '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to parse port number
ml: പോര്‍ട്ട് നംബര്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Failed to parse positive integer from '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നും പോസിറ്റീവ് ഇന്റിജര്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Failed to parse snapshot XML from file '%s'
ml: '%s' ഫയലില്‍ നിന്നും സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് എക്സ്എംഎല്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to parse uid and gid from '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നും uid, gid പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to parse user '%s'
ml: '%s'  ഉപയോക്താവു് പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to parse value of URI component %s
ml: യുആര്‍ഐ ഘടകം %s-നുള്ള മൂല്ല്യം പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to parse vzlist output
ml: vzlist ഔട്ട്പുട്ട് പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to pin vcpu '%d' with libxenlight
ml: libxenlight ഉപയോഗിച്ച് '%d' vcpu ഉറപ്പിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Failed to pivot root
ml: റൂട്ട് pivot ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to pre-allocate space for file '%s'
ml: '%s' ഫയലിനുള്ള സ്ഥലം മുമ്പു് അനുവദിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to process SCSI device with sysfs path '%s'
ml: sysfs പഥം '%s' ഉള്ള SCSI ഉപകരണം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to query numad for the advisory nodeset
ml: നോഡ്‌സെറ്റിനു് numad ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to re-attach PCI device: %s
ml: പിസിഐ ഡിവൈസ് വീണ്ടും ഘടിപ്പിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to re-attach device %s
ml: ഡിവൈസ് %s വീണ്ടും ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to read %s
ml: %s ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to read '%s'
ml: '%s' ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to read /proc/mounts
ml: /proc/mounts ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to read AppArmor profiles list '%s'
ml: AppArmor പ്രൊഫൈലുകളുടെ പട്ടിക '%s' ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to read PCI config space for %s
ml: %s നു് വേണ്ടി പിസിഐ കോണ്‍ഫിഗ് സ്പേസ് വായിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to read file '%s'
ml: '%s' ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to read from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Failed to read from signal pipe
ml: സിഗ്നല്‍ പൈപ്പില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to read product/vendor ID for %s
ml: %s-നുള്ള പ്രൊഡക്ട്/വെന്‍ഡര്‍ ID ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to read the container continue message
ml: കണ്ടെയിനര്‍ തുടരുന്നതിനുള്ള സന്ദേശം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to readdir for %s (%d)
ml: %s (%d)-നുള്ള readdir പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to reboot domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s റീബൂട്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to reboot domain '%d' with libxenlight
ml: libxenlight ഉപയോഗിച്ച് ഡൊമെയിന്‍ '%d' റീബൂട്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to reconnect to the hypervisor
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസറിലേക്കു് വീണ്ടും കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Failed to recv file descriptor
ml: ഫയല്‍ വിവരണം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to refresh pool %s
ml: പൂള്‍ %s പുനരുജ്ജീവിപ്പിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to register lock failure action
ml: ലോക്ക് പരാജയ പ്രവര്‍ത്തി രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to register shutdown timeout
ml: അടച്ചുപൂട്ടുന്നതിനുള്ള സമയപരിധി രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to register xml namespace '%s'
ml: xml namespace '%s' രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to release lock
ml: ലോക്ക് തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to release port %d
ml: %d പോര്‍ട്ട് റിലീസ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to remove PCI ID '%s' from %s
ml: PCI ID '%s' %s-ല്‍ നിന്നും നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to remove domain managed save image
ml: ഡൊമെയിന്‍ നിയന്ത്രിത സൂക്ഷിപ്പ് തത്സ്വരൂപം (ഇമേജ്) നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to remove managed save file '%s'
ml: കൈകാര്യം ചെയ്ത '%s' ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to remove managed save image for domain %s
ml: മേല്‍നോട്ടത്തോടെ സൂക്ഷിച്ച ഡൊമൈന്‍ ഇമേജ് %s നീക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Failed to remove slot for PCI device '%s' from %s
ml: %2$s ല്‍ നിന്നും '%1$s'  എന്ന പിസിഐ ഉപകരണത്തിന്റെ സ്ലോട്ട് നീക്കം ചെയ്യാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to remove storage volume '%s'(%s)
ml: '%s'(%s) എന്ന വോള്യം നീക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to reserve port %zu
ml: %zu പോര്‍ട്ട് കരുതുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Failed to reset PCI device: %s
ml: പിസിഐ ഡിവൈസ് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: Failed to reset device %s
ml: %s ഡിവൈസ് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to reset domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s റീസെറ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to resize block device '%s'
ml: %s ഡിവൈസ് വലിപ്പം മാറ്റുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to resolve device link '%s'
ml: '%s' ഡിവൈസ് കണ്ണി റിസോള്‍വ് ചെയ്യുവാന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to restore PCI config space for %s
ml: %s-നുള്ള PCI ക്രമീകരണ സ്പെയിസ് വീണ്ടെടുക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to restore domain from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും ഡൊമെയിന്‍ വീണ്ടെടുക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to restrict process
ml: പ്രക്രിയില്‍ ഇല്ലാതാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to resume domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s വീണ്ടും ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to resume domain '%d' with libxenlight
ml: libxenlight ഉപയോഗിച്ച് ഡൊമെയിന്‍ '%d' പുനരാരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to resume guest %s after failure
ml: പരാജയത്തിനു് ശേഷം ഗസ്റ്റ് %s വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to retrieve CPU statistics for domain '%s'
ml: '%s' ഡൊമെയിനുള്ള സിപിയു സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to retrieve current vcpu count
ml: നിലവിലുള്ള vcpu എണ്ണം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to retrieve maximum vcpu count
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ vcpu എണ്ണം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to retrieve ssh host key: %s
ml: ssh ഹോസ്റ്റ് കീ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to retrieve vCPU count from the guest
ml: ഗസ്റ്റില്‍ നിന്നും vCPU എണ്ണം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to rollback network config change transaction
ml: ശ്രംഖല ക്രമീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുന്ന കാര്യം തിരിച്ച് പോകാനായില്ല

en: Failed to run clone container
ml: ക്ലോണ്‍ കണ്ടെയിനര്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to run command '%s' to create new iscsi interface
ml: പുതിയ iscsi ഇന്റര്‍ഫെയിസ് തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി, '%s' കമാന്‍ഡ് നടപ്പിലാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to run command '%s' to update iscsi interface with IQN '%s'
ml: IQN '%s'-നൊപ്പം iscsi ഇന്റര്‍ഫെയിസ് പരീഷ്കരിയ്ക്കുവാന്‍ '%s' കമാന്‍ഡ് നടപ്പിലാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to save domain %s state
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to save domain %s to %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നെ %s ആയി സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to save domain '%d' with libxenlight
ml: libxenlight ഉപയോഗിച്ച് ഡൊമെയിന്‍ '%d' സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to send file descriptor %d
ml: ഫയല്‍ വിവരണം %d അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to send request to init control %s
ml: init കണ്ട്രോള്‍ %s-ലേക്കു് ആവശ്യം അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to set %s for %s: value too large
ml: %s , %s നു വേണ്ടി  സജ്ജീകരിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു. : മൂല്യം  വളരെ കൂടുതലാണ്

en: Failed to set attributes from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും വിശേഷതകള്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to set bridge delay %d in xml document
ml: xml രേഖയില്‍ ബ്രിഡ്ജ് റിലേ %d ഉണ്ടാക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to set bridge interface type to 'bridge' in xml document
ml: xml രേഖയില്‍ പാലം ഇന്റെര്‍ഫേസ് തരത്തെ 'bridge' ആയി ക്രമീകരിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to set close-on-exec flag '%s'
ml: close-on-exec കൊടി '%s' വയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to set interface name to '%s' in xml document
ml: xml രേഖയില്‍ ഇന്റെര്‍ഫേസ് നാമം '%s' ആയി ക്രമീകരിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to set interface type to '%s' in xml document
ml: xml രേഖയില്‍ ഇന്റെര്‍ഫേസ് തരത്തെ '%s' ആയി ക്രമീകരിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to set master bridge interface name to '%s' in xml document
ml: xml രേഖയില്‍ മാസ്റ്റര്‍ ബ്രിഡ്ജ് ഇന്റെര്‍ഫേസ് നാമം '%s' ആയി ക്രമീകരിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to set maximum memory for domain '%d' with libxenlight
ml: libxenlight ഉപയോഗിച്ച് ഡൊമെയിന്‍ '%d'ക്കു വേണ്ടി പരമാവധി മെമ്മറി സജ്ജീകരിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to set memory for domain
ml: ഡൊമെയിനുള്ള മെമ്മറി പരിധി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Failed to set memory for domain '%d' with libxenlight
ml: libxenlight ഉപയോഗിച്ച് ഡൊമെയിന്‍ '%d'ക്കു വേണ്ടി മെമ്മറി സജ്ജീകരിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to set new domain description
ml: ഡൊമൈന്‍ വിവരണം ക്രമീകരിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to set new slave interface name to '%s' in xml document
ml: xml രേഖയില്‍ പുതിയ സ്ലേവ് ഇന്റെര്‍ഫേസ് പേരിനെ '%s' ആയി ക്രമീകരിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to set new slave interface type to '%s' in xml document
ml: xml രേഖയില്‍ പുതിയ സ്ലേവ് ഇന്റെര്‍ഫേസ് തരത്തെ '%s' ആയി ക്രമീകരിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to set non-blocking file descriptor flag
ml: നോണ്‍-ബ്ലോക്കിങ് ഫയല്‍ വിവരണ ഫ്ലാഗ് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to set scheduler parameters for domain '%d' with libxenlight
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%d'ന്റെ ഷെഡ്യൂളര്‍ പരാമീറ്ററുകള്‍ libxenlight ഉപയോഗിച്ച് സജ്ജീകരിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Failed to set secret value
ml: രഹസ്യ മൂല്ല്യം സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to set security context for agent for %s
ml: %s-നുള്ള ഏജന്റിനുള്ള സുരക്ഷ കോണ്ടക്സ്റ്റ് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Failed to set security context for monitor for %s
ml: %s-നുള്ള മോണിറ്ററിനുള്ള സുരക്ഷ കോണ്ടെക്സ്റ്റ് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to set stp attribute in xml document
ml: xml രേഖയില്‍ stp ആട്രിബ്യൂട്ട് ക്രമീകരിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to set vcpus for domain '%d' with libxenlight
ml: libxenlight ഉപയോഗിച്ച് vcpuകള്‍ ഡൊമെയിന്‍ '%d'ന് സജ്ജീകരിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to shutdown domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s അടച്ചു പൂട്ടുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to shutdown domain '%d' with libxenlight
ml: libxenlight ഉപയോഗിച്ച് ഡൊമെയിന്‍ '%d' അടച്ചുപൂട്ടുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to start SASL negotiation: %d (%s)
ml: എസ്എഎസ്എല്‍ ചോദ്യോത്തരം ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %d (%s)

en: Failed to start bridge interface %s
ml: ബ്രിഡ്ജ് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to start domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s തുടങ്ങുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to start interface %s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to start job on VM '%s': %s
ml: വിഎം '%s'-ല്‍ ജോലി ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: Failed to start network %s
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s തുടങ്ങുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to start pool %s
ml: പൂള്‍ %s തുടങ്ങുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to start the nwfilter driver
ml: nwfilter പ്രവര്‍ത്തകം തുടങ്ങുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to start the nwfilter driver: %s
ml: nwfilter പ്രവര്‍ത്തകം തുടങ്ങുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to stat storage volume with path '%s'
ml: പാഥ് '%s'-നൊപ്പം സംഭരണ വോള്യം സ്റ്റാറ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to step SASL negotiation: %d (%s)
ml: SASL ഇടപാടില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %d (%s)

en: Failed to suspend domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to suspend domain '%d' with libxenlight
ml: libxenlight ഉപയോഗിച്ച് ഡൊമെയിന്‍ '%d' താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തുവെക്കുന്നത്തില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to switch root mount into slave mode
ml: റൂട്ട് മൌണ്ട് സ്ലേവ് മോഡിലേക്ക് മാറ്റുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to symlink device %s to %s
ml: ഡിവൈസ് %s-നെ %s-ലേക്കു് സിംലിങ്ക് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to take snapshot: %s
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് എടുക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to terminate process %lld with SIG%s
ml: %lld പ്രക്രിയ, SIG%s-നൊപ്പം ഇല്ലാതാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to trigger a re-probe for PCI device '%s'
ml: PCI ഡിവൈസ് '%s'-നുള്ള റീ-പ്രോബ് ട്രിഗ്ഗര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to truncate file '%s'
ml: '%s' എന്ന ഫയല്‍ കാലിയാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to truncate volume with path '%s' to %ju bytes
ml: '%s' പാഥുള്ള വോള്യം %ju ബൈറ്റുകളായി കുറയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to truncate volume with path '%s' to 0 bytes
ml: '%s' പാഥുള്ള വോള്യം 0 ബൈറ്റുകളായി കുറയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to unbind PCI device '%s' from %s
ml: %2$s ല്‍ നിന്നും '%1$s'  എന്ന പിസിഐ ഉപകരണം ഊരാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Failed to undefine bridge interface %s
ml: ബ്രിഡ്ജ് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s അണ്‍ഡിഫൈന്‍ ചെയ്യാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Failed to undefine domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s അവ്യക്തമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to undefine interface %s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s അണ്‍ഡിഫൈന്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to undefine network %s
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s അവ്യക്തമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to undefine network filter %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അരിപ്പ അവ്യക്തമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to undefine pool %s
ml: പൂള്‍ %s അവ്യക്തമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to unmark domain %s as autostarted
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി സ്റ്റാറ്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു എന്ന് അടയാളപ്പെടുത്തല്‍ മാറ്റുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to unmount '%s' and could not detach subtree '%s'
ml: %s-നെ അണ്‍മൌണ്ട് ചെയ്യുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു, ഉപശാഖ '%s' വിടുവിക്കുവാനും സാധിച്ചില്ല

en: Failed to unmount '%s' and could not unmount old root '%s'
ml: '%s'-നെ അണ്‍മൌണ്ട് ചെയ്യുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു, പഴയ റൂട്ട് '%s' അണ്‍മൗണ്ട് ചെയ്യാനും സാധിച്ചില്ല

en: Failed to update %s
ml: %s പരിഷ്കരിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to update '%s' of node mode for target '%s'
ml: നോഡ് മോഡിന്റെ '%s' പരിഷ്കരിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു, '%s' ലക്ഷ്യത്തിനുള്ളതു്

en: Failed to update device from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും ഡിവൈസ് പുതുക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to update interface link state
ml: ഇന്റെര്‍ഫേസിന്റെ സ്ഥിതി പുതുക്കാനായില്ല

en: Failed to update network %s
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s പുതുക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to verify peer's certificate
ml: പിയര്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഉറപ്പാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to wipe vol %s
ml: വോള്യം %s തുടച്ചുമാറ്റുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to write %zu bytes to storage volume with path '%s'
ml: %zu ബൈറ്റുകള്‍ പാഥ് '%s'-നൊപ്പമുള്ള സംഭരണ വോള്യത്തിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to write save file header
ml: സൂക്ഷിപ്പ് ഫയലിന്റെ തലക്കെട്ട് എഴുതുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to write to pid file '%s'
ml: '%s' എന്ന പിഐഡി ഫയലിലേയ്ക്കു് എഴുതുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to write vmx file '%s'
ml: vmx ഫയല്‍ '%s'-ലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Failed to write xml description
ml: xml വിവരണം സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed! Volume not removed.
ml: പരാജയം! വോള്യം നീക്കിയില്ല.

en: Failed.
ml: പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failure action %s is not supported by sanlock
ml: പരാജയപ്പെട്ട പ്രവര്‍ത്തി %s സാന്‍ലോക്ക് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Failure establishing SSH session.
ml: SSH സെഷന്‍ സ്ഥാപിക്കുന്നതില്‍ പിശക്.

en: Failure to mask address
ml: വിലാസം മാസ്ക് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failure while reading log output
ml: ലോഗ് ഔട്ട്പുട്ട് ലഭ്യമാക്കുമ്പോള്‍ പരാജയം

en: Family 'ipv6' specified for non-IPv6 address '%s' in network '%s'
ml: IPv6 അല്ലാത്ത '%s' വിലാസത്തിനു് 'ipv6' നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു, '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: Feature %s required by CPU model %s not found
ml: %s എന്ന വിശേഷത സിപിയു മോഡല്‍ %s-നു് ആവശ്യമുണ്ടു്, പക്ഷേ ലഭ്യമല്ല

en: Field <src> under <disk> on the domain XML file is missing.
ml: ഡൊമൈന്‍ എക്സ് എം  എല്‍ ഫയലില്‍ <disk> നു അടിയില്‍  <src> എന്ന ഫീല്‍ഡ് ഇല്ല

en: Field kernel memory too long for destination
ml: ലക്ഷ്യത്തെ അപേക്ഷിച്ച് ഫീല്‍ഡ് കേണല്‍ മെമ്മറി വളരെ വലുതാണ്

en: Field name '%s' too long
ml: ഫീള്‍ഡ് നാമം '%s' വളരെ വലുതു്

en: File '%s' has unknown type
ml: ഫയല്‍ '%s'-ല്‍ അപരിചിത ശൈലി

en: File descriptor returned by udev %d does not match node device file descriptor %d
ml: udev %d തിരിച്ചു തന്ന ഫയല്‍ വിവരണം  നോഡ് ഉപകര്ണത്തിന്റെ %d ഫയല്‍ വിവരണവുമായി ചേരുന്നില്ല

en: File name '%s' doesn't have expected format '/vmfs/volumes/<datastore>/<path>'
ml: '%s' എന്ന ഫയല്‍നാമത്തിനു് പ്രതീക്ഷിച്ച '/vmfs/volumes/<datastore>/<path>' ശൈലി ലഭ്യമല്ല

en: File name '%s' refers to non-existing datastore '%s'
ml: ഫയല്‍ നാമം '%s', നിലവിലില്ലാത്ത ഡേറ്റാസ്റ്റോര്‍ '%s'-നെ സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്നു

en: File processed:
ml: ചെയ്ത ഫയല്‍:

en: File remaining:
ml: ശേഷിക്കുന്ന ഫയല്‍:

en: File total:
ml: മൊത്തത്തിലുള്ള ഫയല്‍:

en: Filesystem driver type not supported
ml: ഫയല്‍സിസ്റ്റം ഡ്രൈവര്‍ തരം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Filter '%s' is in use.
ml: '%s' ഫില്‍റ്റര്‍ ഉപയോഗത്തിലുണ്ടു്.

en: Filtering is not supported by this libvirt
ml: അരിപ്പകള്‍ ഈ libvrt പിന്‍തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Filtering using --type is not supported by this libvirt
ml: --type വഴിയുള്ള അരിപ്പകള്‍ ഈ libvrt പിന്‍തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: First file-based harddisk has no source, cannot deduce datastore and path for VMX file
ml: ആദ്യത്തെ ഫയല്‍ അടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്കില്‍ ശ്രോതസ്സില്ല, വിഎംഎക്സ് ഫയലില്‍ നിന്നും ഡേറ്റാസ്റ്റോര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: Floppy '%s' has unsupported type '%s', expecting '%s' or '%s'
ml: ഫ്ലോപ്പി '%s' ല്‍ പിന്തുണക്കാനാവാത്ത ഇനം '%s' ഉണ്ട്. പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതു '%s' അല്ലെങ്കില്‍ '%s'

en: Floppy disk index (parsed from '%s') is too large
ml: ഫ്ലോപ്പി ഡിസ്ക് സൂചിക ('%s'-ല്‍ നിന്നും പാഴ്സ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു) വളരെ വലുതു്

en: For IPv4, multiple DHCP definitions cannot be specified.
ml: IPv4-നു്, അനവധി ഡിഎച്‌സിപി വിവരണങ്ങള്‍ നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: For IPv6, multiple DHCP definitions cannot be specified.
ml: IPv6-നു്, അനവധി ഡിഎച്‌സിപി വിവരണങ്ങള്‍ നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Forcefully stop a given domain, but leave its resources intact.
ml: ഒരു ഡൈമൈന്‍ നിര്‍ബന്ധിച്ച് നിര്‍ത്തി, അനുവദിച്ച റിസോഴ്സ് അത്പോലെ വെയ്ക്കുക.

en: Forcefully stop a given network.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് നിര്‍ബന്ധമായി നിര്‌ത്തുക.

en: Forcefully stop a given pool. Raw data in the pool is untouched
ml: ഒരു പൂള്‍ നിര്‍ബന്ധമായി നിര്‍ത്തുക. പൂളിലുള്ള ഡാറ്റയെ തൊടില്ല

en: Formatting IP address for host '%s' failed: %s
ml: '%s' ഹോസ്റ്റിന്റെ ഐപി വിലാസം ഫോര്‍മാറ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Found invalid device link '%s' in '%s'
ml: തെറ്റായ ഡിവൈസ് കണ്ണി '%s', '%s'-ല്‍

en: Found unexpected controller model '%s' for disk '%s'
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ കണ്ട്രോളര്‍ മോ‍ഡല്‍ '%s' ലഭ്യമായി (ഡിസ്ക് '%s'-നുള്ളതു്)

en: Fully-qualified path of block device
ml: ബ്ലോക്ക് ഉപകരണത്തിന്റെ മുഴുവന്‍ വഴി

en: Fully-qualified path or target of disk device
ml: ഡിസ്ക്ക് ഉപകരണത്തിന്റെ മുഴുവന്‍ വഴി

en: Function %s too big for destination
ml: ഫംഗ്ഷന്‍ %s വളരെ വലുതാണു്

en: GET operation failed
ml: GET പ്രക്രിയ പരാജയപ്പെട്ടു

en: GET operation failed: %s
ml: GET പ്രക്രിയ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: GNUTLS call error
ml: GNUTLS കോളില്‍ പിശക്

en: GNUTLS support not available in this build
ml: ഈ ബിള്‍ഡില്‍ GNUTLS പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: Get block device size info for a domain.
ml: ഒരു ഡൊമെയിനുള്ള ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസ് വ്യാപ്തി വിവരം ലഭ്യമാക്കുക.

en: Get device block stats for a running domain. See man page or use --human for explanation of fields
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള ഡൊമെയിന്റെ ഡിവൈസ് ബ്ലോക്ക് സ്ഥിതികള്‍ ലഭ്യമാക്കുക. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി മാന്‍ താള്‍ കാണുക അല്ലെങ്കില്‍ --human  ഉപയോഗിയ്ക്കുക.

en: Get link state of a domain's virtual interface.
ml: ഡൊമെയിനിലെ സാങ്കല്‍പ്പിക സമ്പര്‍ക്ക മുഖത്തിന്റെ സന്ധി നില ലഭ്യമാക്കുക

en: Get memory statistics for a running domain.
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ളൊരു ഡൊമെയിനുള്ള മെമ്മറി സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക.

en: Get network interface stats for a running domain.
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു ഡൊമെയിനിന്‍റെ നെറ്റ്‌വറ്‍ക്ക് സംയോജക ഘടകത്തിന്‍റെ അവസ്ഥ ലഭ്യമാകുന്നു.

en: Get or set blkio parameters
ml: blkio പാരമീറ്റര്‍ നോക്കുകയോ ക്രമീകരിക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: Get or set memory parameters
ml: മെമ്മറി പാരമീറ്റര്‍ നോക്കുകയോ ക്രമീകരിക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: Get or set node memory parameters
ml: നോഡ് മെമ്മറി പാരമീറ്റര്‍ നോക്കുകയോ ക്രമീകരിക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: Get or set node memory parameters
        To get the memory parameters, use following command: 
    
        virsh # node-memory-tune
ml: നോഡ് മെമ്മറി പരാമീറ്ററുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ സജ്ജമാക്കുക
        മെമ്മറി പരാമീറ്ററുകള്‍ ലഭിയ്ക്കുന്നതിനു്, ഈ കമാന്‍ഡ് ഉപയോഗിയ്ക്കുക: 
    
        virsh # node-memory-tune

en: Get or set numa parameters
ml: numa പാരമീറ്റര്‍ നോക്കുകയോ ക്രമീകരിക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: Get or set the current blkio parameters for a guest domain.
        To get the blkio parameters use following command: 
    
        virsh # blkiotune <domain>
ml: ഒരു അഥിതി ഡൊമൈനിന് വേണ്ടി blkio പരാമീറ്ററുകള്‍ കിട്ടുക അല്ലെങ്കില്‍ ക്രമീകരിക്കുക.
        blkio പരാമീറ്ററുകള്‍ കിട്ടാന്‍ താഴെകാണുന്ന കമാന്റ് ഉപയോഗിക്കുക:
    
       virsh # blkiotune <domain>

en: Get or set the current memory parameters for a guest domain.
        To get the memory parameters use following command: 
    
        virsh # memtune <domain>
ml: ഒരു അഥിതി ഡൊമൈനിന് വേണ്ടി ഇപ്പോഴത്തെ മെമ്മറി പരാമീറ്ററുകള്‍ കിട്ടുക അല്ലെങ്കില്‍ ക്രമീകരിക്കുക.
        മെമ്മറി പരാമീറ്ററുകള്‍ കിട്ടാന്‍ താഴെകാണുന്ന കമാന്റ് ഉപയോഗിക്കുക:
    
       virsh # memtune <domain>

en: Get or set the current numa parameters for a guest domain.
        To get the numa parameters use following command: 
    
        virsh # numatune <domain>
ml: ഒരു അഥിതി ഡൊമൈനിന് വേണ്ടി ഇപ്പോഴത്തെ numa പരാമീറ്ററുകള്‍ കിട്ടുക അല്ലെങ്കില്‍ ക്രമീകരിക്കുക.
        numa പരാമീറ്ററുകള്‍ കിട്ടാന്‍ താഴെകാണുന്ന കമാന്റ് ഉപയോഗിക്കുക:
    
       virsh # numatune <domain>

en: Get or set the current snapshot
ml: ഇപ്പോഴത്തെ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് കിട്ടുക അല്ലെങ്കില്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: Get persistent config failed
ml: ക്രമീകരണം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്ഡ പരാജയം

en: Get persistent interface state
ml: സ്ഥായിയായ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് അവസ്ഥ ലഭ്യമാക്കുക

en: Get the maximum migration bandwidth
ml: പരമാവധി മൈഗ്രേഷന്‍ ബാന്റ്‌വിഡ്ത്ത് കിട്ടുക

en: Get the maximum migration bandwidth (in MiB/s) for a domain.
ml: പരമാവധി മൈഗ്രേഷന്‍ ബാന്റ്‌വിഡ്ത്ത് കിട്ടുക

en: Get the name of the parent of a snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ പാരന്റിന്റെ പേര് ലഭ്യമാക്കുക

en: Get the summary of block devices for a domain.
ml: ഒരു ഡൊമെയിനുള്ള ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസുകളുടെ ചുരുക്കം ലഭ്യമാക്കുക

en: Get the summary of virtual interfaces for a domain.
ml: ഡൊമെയിനിലെ സാങ്കല്‍പ്പിക സമ്പര്‍ക്ക മുഖങ്ങളുടെ സംക്ഷിപ്തം ലഭ്യമാക്കുക

en: Get/set parameters of a domain's virtual interface.
ml: ഡൊമൈനിന്റെ മിഥ്യാ ഇന്റെര്‍ഫേസിന്റെ പാരമീറ്റര്‍ കാണുക/ക്രമീകരിക്കുക.

en: Get/set size of the cache (in bytes) used for compressing repeatedly transferred memory pages during live migration.
ml: ലൈവ് മൈഗ്രേഷന്‍ സമയത്തു് നീക്കം ചെയ്ത മെമ്മറി താളുകള്‍ ആവര്‍ത്തിച്ചു് കംപ്രസ്സ് ചെയ്യുന്നതിനായി ക്യാഷിന്റെ വ്യാപ്തി (ബൈറ്റുകളില്‍) ലഭ്യമാക്കുക/സജ്ജമാക്കുക.

en: Got invalid memory size %d
ml: തെറ്റായ മെമ്മറി വ്യാപ്തി %d ലഭിച്ചു

en: Graphics password only supported for VNC
ml: ഗ്രാഫിക്സ് രഹസ്യവാക്ക് വിഎന്‍സി മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: Grouped commands:
ml: ഗ്രൂപ്പ് ചെയ്ത കമാന്‍ഡുകള്‍:

en: Guest agent is not responding
ml: ഗസ്റ്റ് ഏജന്റ് പ്രതികരിയ്ക്കുന്നില്ല

en: Guest agent is not responding: %s
ml: ഗസ്റ്റ് ഏജന്റ് പ്രതികരിയ്ക്കുന്നില്ല: %s

en: Guest agent not available for now
ml: അതിഥി ഏജന്റ് ഇപ്പോള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: HTTP response code %d for call to '%s'
ml: HTTP മറുപടി കോഡ് %d -'%s'-ലേക്കുള്ള കോളിനു്

en: HTTP response code %d for call to '%s'. Fault is unknown, XPath evaluation failed
ml: HTTP മറുപടി കോഡ് %d, '%s'-നുള്ള കോളിനു്. പിശക് അപരിചിതം, XPath പരിശോധ പരാജയപ്പെട്ടു

en: HTTP response code %d for call to '%s'. Fault is unknown, deserialization failed
ml: HTTP മറുപടി കോഡ് %d, '%s'-നുള്ള കോളിനു്. പിശക് അപരിചിതം, ഡീസീരിയലൈസേഷന്‍പരാജയപ്പെട്ടു

en: HTTP response code %d for call to '%s'. Fault: %s - %s
ml: HTTP മറുപടി കോഡ് %d, '%s'-നുള്ള കോളിനു്. പിശക്: %s - %s

en: HTTP response code %d for download from '%s'
ml: HTTP മറുപടി കോഡ് %d  - '%s'-ല്‍ നിന്നുള്ള ഡൌണ്‍ലോഡിനു്

en: HTTP response code %d for upload to '%s'
ml: HTTP മറുപടി കോഡ് %d  - '%s'-ലേക്കുള്ള അപ്‌ലോഡിനു്

en: Handshake is already complete
ml: ഹാന്‍ഡ്ഷെയിതക്ക് പൂര്‍ത്തിയായിരിക്കുന്നു

en: Hook for %s, failed to find operation #%d
ml: %s നുള്ള ഹുക്ക്, #%d ഓപ്പറേഷന്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Hook script execution failed
ml: ഹുക്ക് സ്ക്രിപ്റ്റിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനം പരാജയപെട്ടു

en: Hook script execution failed: %s
ml: ഹുക്ക് സ്ക്രിപ്റ്റിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനം പരാജയപെട്ടു: %s

en: Host CPU does not provide required features
ml: ആവശ്യമുള്ള വിശേഷതകള്‍ ഹോസ്റ്റ് സിപിയു ലഭ്യമാക്കുന്നില്ല

en: Host CPU does not strictly match guest CPU: Extra features
ml: ഹോസ്റ്റ് സിപിയു ഗസ്റ്റ് സിപിയുമായി ചേരുന്നില്ല: അധിക വിശേഷതകള്‍

en: Host CPU is a superset of CPU described in %s
ml: %s ല്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന സിപിയു ഹോസ്റ്റ് സിപിയുനെക്കാള്‍ വലുതാണ്

en: Host CPU provides forbidden features
ml: ഹോസ്റ്റ് സിപിയു നിഷേധിച്ച വിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Host SMBIOS information is not available
ml: ഹോസ്റ്റ് SMBIOS വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Host sysinfo extraction not supported on this platform
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ സിസിന്‍ഫോ തപ്പിയെടുക്കുന്നതു് ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: HostCpuIdInfo register '%s' has an unexpected format
ml: HostCpuIdInfo രജിസ്ടര്‍ '%s'-ല്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ ശൈലി

en: HostCpuIdInfo register '%s' has an unexpected length
ml: HostCpuIdInfo രജിസ്ടര്‍ '%s'-ല്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ നീളം

en: HostPortGroup with name '%s' exists already
ml: '%s' എന്ന പേരിലുള്ള HostPortGroup നിലവിലുണ്ടു്

en: HostVirtualSwitch already exists, editing existing ones is not supported yet
ml: HostVirtualSwitch നിലവിലില്ല, നിലവിലുള്ളവ ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നതിനു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Hostdev source %s must be a block device
ml: Hostdev ശ്രോതസ്സ് %s ഒരു ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസായിരിയ്ക്കണം

en: Hostname is needed for host key verification
ml: ഹോസ്റ്റ് കീ ഉറപ്പാക്കുന്നതിനായി ഹോസ്റ്റ്നാമം ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Hostname of '%s' is unset
ml: '%s'-നുള്ള ഹോസ്റ്റ്നാമം സജ്ജമല്ല

en: Human monitor command is not available to run %s
ml: %s പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ ഹ്യൂമണ്‍ മോണിറ്റര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Hybrid-Suspend
ml: ഇടയില്‍ മയങ്ങുക

en: HyperV feature '%s' should not have a value
ml: HyperV വിശേഷത '%s'-യ്ക്കു് ഒരു മൂല്ല്യം പാടില്ല

en: HyperV spinlock retry count must be at least 4095
ml: HyperV spinlock retry എണ്ണം കുറഞ്ഞതു് 4095 ആയിരിയ്ക്കണം

en: I/O error
ml: I/O തെറ്റ്

en: ID of a screen to take screenshot of
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് എടുക്കുക്കേണ്ട സ്ക്രീനിന്റെ ID

en: IDE bus index %d out of [0..1] range
ml: ഐഡിഇ ബസ് സൂചിക %d [0..1] പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: IDE controller index %d out of [0] range
ml: ഐഡിഇ കണ്ട്രോളര്‍ സൂചിക %d [0] പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: IDE disk index (parsed from '%s') is too large
ml: ഐഡിഇ ഡിസ്ക് സൂചിക ('%s'-ല്‍ നിന്നും പാഴ്സ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു) വളരെ വലുതു്

en: IDE unit index %d out of [0..1] range
ml: ഐഡിഇ യൂണിറ്റ് സൂചിക %d [0..1] പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: IFLA_PORT_SELF is missing
ml: IFLA_PORT_SELF കാണുന്നില്ല

en: IFLA_VF_PORTS is missing
ml: IFLA_VF_PORTS കാണുന്നില്ല

en: IP %s too big for destination
ml: ഐപി %s വളരെ വലുതാണു്

en: IP address lookup for host '%s' failed: %s
ml: '%s' ഹോസ്റ്റിനുള്ള ഐപി വിലാസം തെരച്ചില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: IP address not supported for ethernet interface
ml: ഇഥര്‍നെറ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസിനുള്ള ഐപി വിലാസം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: IP parameter must be given since libvirt was not compiled with IP address learning support
ml: libvirt ഐപി അഡ്രസ്സ് ലേണിങ്ങ് പിന്തുണയോടെയല്ല കമ്പൈല്‍ ചെയ്തത് എന്നതിനാല്‍ ഐപി പരാമീറ്റര്‍ നല്കീയേതീരൂ

en: IP parameter must be provided since snooping the IP address does not work possibly due to missing tools
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ലാതിരിക്കാന്‍ സാധ്യതയുള്ളതിനാല്‍ ഐ പി അഡ്രസ്സ് സ്നൂപ്പിങ്ങ് പ്രവര്‍ത്തിക്കാന്‍ സാധ്യതയില്ല. ഇതുകൊണ്ട് ഐപി പരാമീറ്റര്‍ നല്കിയേ തീരൂ

en: ISession object is null
ml: ISession വസ്തു ശൂന്യം

en: IVirtualBox object is null
ml: IVirtualBox വസ്തു ശൂന്യ

en: Id
ml: ഐഡി

en: Id:
ml: ഐഡി:

en: Identity attribute is already set
ml: ഐഡന്റിറ്റി വിശേഷത സജ്ജമാണു്

en: Ignoring guests on $uri URI
ml: $uri യുആര്‍ഐയില്‍ ഗസ്റ്റുകള്‍ ഉപേക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: In use
ml: ഉപയോഗത്തില്‍

en: Incoming cookie data had unexpected UUID %s vs %s
ml: അകത്തേക്കുള്ള കുക്കി ഡേറ്റയില്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ UUID %s vs %s

en: Incoming cookie data had unexpected name %s vs %s
ml: അകത്തേക്കുള്ള കുക്കി ഡേറ്റയില്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ നാമം %s vs %s

en: Inconsistent SCSI controller model ('%s' is not '%s') for SCSI controller index %d
ml: ('%s' അല്ല '%s') അനുക്രമണിക %d ലുള്ള SCSI കണ്ട്രോളറിനു ചേര്‍ച്ചയില്ലാത്ത SCSI കണ്ട്രോളര്‍ മോഡല്‍

en: Incorrect data type
ml: തെറ്റായ ഡേറ്റാ രീതി

en: Incorrect xpath '%s'
ml: തെറ്റായ xpath '%s'

en: Init pid is not yet available
ml: Init pid ലഭ്യമല്ല

en: Init process ID is not yet known
ml: Init പ്രക്രിയ ഐഡി ലഭ്യമല്ല

en: Initialization of %s state driver failed: %s
ml: %s അവസ്ഥ ഡ്രൈവറിന്റെ പ്രാരംഭം പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Inject NMI to the guest
ml: NMI അതിഥിക്ക് കൊടുക്കുക

en: Inject NMI to the guest domain.
ml: NMI അതിഥിഡൊമൈനിന് കൊടുക്കുക

en: Insert the media
ml: മീഡിയാ ഇടുക

en: Instantiation of rules failed on interface '%s'
ml: '%s' എന്ന ഇന്റര്‍ഫേസില്‍ നിയമങ്ങള്‍ ആരംഭിക്കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Interface
ml: മുഖരൂപം

en: Interface %s XML configuration edited.
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s XML ക്രമീകരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: Interface %s XML configuration not changed.
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s XML ക്രമീകരണത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയിട്ടില്ല.

en: Interface %s defined from %s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s %s-ല്‍ നിന്നും നിര്‍ഷ്കര്‍ശിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Interface %s destroyed
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s ഇല്ലാതാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Interface %s started
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s ആരംഭിച്ചു

en: Interface %s undefined
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s അണ്‍ഡിഫൈന്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Interface (dev: %s) not found.
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് (dev: %s) ലഭ്യമായില്ല.

en: Interface (mac: %s) not found.
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് (mac: %s) ലഭ്യമായില്ല.

en: Interface attached successfully
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് വിജയകരമായി ചേര്‍ത്തു

en: Interface detached successfully
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് വിജയകരമായി വേര്‍പെടുത്തി

en: Interface name from config %s doesn't match given supplied name %s
ml: ക്രമീകരണം %sല്‍ പറഞ്ഞ ഇന്റെര്‍ഫേസ് പേര് കൊടുത്ത %s പേരുമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Interface not found
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ലഭ്യമായില്ല

en: Interface not found: %s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ലഭ്യമായില്ല: %s

en: Interface type hostdev is currently supported on SR-IOV Virtual Functions only
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് തരത്തിലുള്ള hostdev നിലവില്‍ SR-IOV വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഫംഗ്ഷനുകള്‍ക്കു് മാത്രം പിന്തുണ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Interrupted by a signal
ml: ഒരു സിഗ്നല്‍ തടസ്സപ്പെടുത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Invalid "nativeMode='%s'" in vlan <tag> element
ml: vlan <tag> എലമെന്റില്‍ തെറ്റായ "nativeMode='%s'"

en: Invalid %s transport type '%s'
ml: തെറ്റായ %s ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ട് തരം '%s'

en: Invalid BIOS 'date' format
ml: തെറ്റായ ബയോസ് 'date' ശൈലി

en: Invalid CPU feature name
ml: അറിയാത്ത സിപിയു വിശേഷത നാമം

en: Invalid CPU feature policy
ml: അസാധുവായ സി.പി.യു. സവിശേഷതാ പോളിസി

en: Invalid CPU topology
ml: അറിയാത്ത സി.പി.യു മോഡല്‍

en: Invalid CPU vendor string '%s'
ml: തെറ്റായ സിപിയു വെണ്ടര്‍ സ്ട്രിങ് '%s'

en: Invalid IP address in network '%s' DNS HOST record
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' DNS HOST റിക്കോര്‍ഡില്‍ തെറ്റായ ഐപി വിലാസം

en: Invalid IP address in static host definition for network '%s'
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-നുള്ള സ്റ്റാറ്റി ആതിഥേയ നിര്‍വചനത്തില്‍ ഐ.പി. വിലാസം അസാധുവാണ്

en: Invalid IPv4 prefix '%lu' in network '%s'
ml: തെറ്റായ IPv4 പ്രീഫിക്സ് '%lu', നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍

en: Invalid IPv6 prefix '%lu' in network '%s'
ml: തെറ്റായ IPv6 പ്രീഫിക്സ് '%lu',  നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍

en: Invalid NULL callback provided
ml: അസാധുവായ NULL കോള്‍ബാക്കാണു് നല്‍കിയതു്

en: Invalid PCI address %s. Only PCI buses up to %zu are available
ml: തെറ്റായി പിസിഐ വിലാസം %s. %zu വരെയുള്ള പിസിഐ ബസുകള്‍ മാത്രമേ ലഭ്യമുള്ളൂ

en: Invalid PCI address %s. Only PCI domain 0 is available
ml: തെറ്റായ പിസിഐ വിലാസം %s. പിസിഡി ഡൊമെയിന്‍ 0 മാത്രമേ ലഭ്യമുള്ളൂ

en: Invalid PCI address %s. function must be <= %u
ml: തെറ്റായ പിസിഐ വിലാസം %s. ഫംഗ്ഷന്‍ <= %u ആയിരിയ്ക്കണം

en: Invalid PCI address %s. slot must be <= %zu
ml: തെറ്റായ പിസിഐ വിലാസം %s. സ്ലോട്ട് <= %zu ആയിരിയ്ക്കണം

en: Invalid PCI address %s. slot must be >= %zu
ml: തെറ്റായ പിസിഐ വിലാസം %s. സ്ലോട്ട് >= %zu ആയിരിയ്ക്കണം

en: Invalid STP state value %d received for '%s'. Must be -1, 0, or 1.
ml: തെറ്റായ എസ്‌ടിപി %d '%s'-നു് ലഭ്യമായി. -1, 0, അല്ലെങ്കില്‍ 1 ആയിരിയ്ക്കണം.

en: Invalid ULong value specified for prefix in definition of network '%s'
ml: '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വ്യക്തമാക്കുന്നതില്‍ തെറ്റായ ULong മൂല്ല്യം പ്രീഫിക്സില്‍ നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Invalid USB Class code %s
ml: തെറ്റായ യുഎസ്ബി ക്ലാസ്സ് കോഡ് %s

en: Invalid adapter name '%s' for SCSI pool
ml: എസ്‌സിഎസ്ഐ പൂളിനുള്ള '%s' എന്ന അഡാപ്ടര്‍ നാമം തെറ്റു്

en: Invalid address '%s' in network '%s'
ml: തെറ്റായ വിലാസം '%s', നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍

en: Invalid address for a USB device
ml: ഒരു യുഎസ്ബി ഡിവൈസിനു് തെറ്റായ വിലാസം

en: Invalid address.
ml: അസാധുവായ വിലാസം.

en: Invalid allow value, either 'yes' or 'no'
ml: അനുവദിയ്ക്കേണ്ട തെറ്റായ മൂല്ല്യം, 'yes' അല്ലെങ്കില്‍ 'no'

en: Invalid argument
ml: അസാധുവായ ആര്‍ഗ്യുമെന്‍റ്

en: Invalid authentication method: '%s'
ml: തെറ്റായ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനം: '%s'

en: Invalid back reference
ml: തെറ്റായ സൂചന

en: Invalid base64 data
ml: തെറ്റായ base64 ഡേറ്റാ

en: Invalid boolean value for field '%s'
ml: '%s' എന്ന കളത്തിനു് അസാധുവായ ബൂളിയന്‍ വില

en: Invalid bridge mac address '%s' in network '%s'
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍ അസാധുവായ ബ്രിഡ്ജ് മാക് വിലാസം '%s'

en: Invalid bus type '%s' for disk
ml: ഡിസ്കിനു് തെറ്റായ ബസ് തരം '%s'

en: Invalid bus type '%s' for floppy disk
ml: ഫ്ലോപ്പി ഡിസ്കിനു് തെറ്റായ ബസ് രീതി '%s'

en: Invalid call
ml: തെറ്റായ കോള്‍

en: Invalid call, no mutex
ml: തെറ്റായ കോള്‍, മ്യൂട്ടെക്സ് ലഭ്യമല്ല

en: Invalid call, no session
ml: തെറ്റായ കോള്‍, സെഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Invalid capability type
ml: തെറ്റായ തരത്തിലുള്ള വിശേഷത

en: Invalid certificate
ml: തെറ്റായ സര്‍ട്ടിഫീക്കേറ്റ്

en: Invalid chain name '%s'. Please use a chain name called '%s' or any of the following prefixes:
ml: അസാധുവായ ശൃംഖല പേര് '%s'. ദയവായി '%s' എന്ന ശൃംഖല പേരോ താഴെ പറയുന്ന ഏതെങ്കിലും പ്രിഫിക്സോ ഉപയോഗിക്കുക:

en: Invalid character '%c' in id '%s' of network '%s'
ml: തെറ്റായ അക്ഷരം '%c', '%s' ഐഡിയില്‍ (നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍)

en: Invalid character class name
ml: ക്യാരക്ടര്‍ ക്ലാസ്സില്‍ നാമം തെറ്റാണു്

en: Invalid class ID %d
ml: തെറ്റായ ക്ലാസ്സ് ഐഡി %d

en: Invalid collation character
ml: അസാധുവായ അക്ഷരം

en: Invalid collection period value '%d'
ml: തെറ്റായ കലക്ഷന്‍ പീരിയഡ് മൂല്ല്യം '%d'

en: Invalid compressed save format %d
ml: തെറ്റായ കംപ്രസ്സ് ചെയ്ത സൂക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള മാതൃക %d

en: Invalid content of \{\}
ml: \{\}-ന്റെ തെറ്റായ ഉള്ളടക്കം

en: Invalid context
ml: തെറ്റായ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ്

en: Invalid cpuNum in %s
ml: %s-ല്‍ തെറ്റായ cpuNum

en: Invalid cpuid[%zu] in %s feature
ml: തെറ്റായ  cpuid[%zu] %s വിശേഷതയില്‍

en: Invalid data provided by guest agent
ml: ഗസ്റ്റ് ഏജന്റ് തെറ്റായ ഡേറ്റാ ലഭ്യമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Invalid device %s driver file %s is not a symlink
ml: തെറ്റായ ഡിവൈസ് %s ഡ്രൈവര്‍ ഫയല്‍ %s ഒരു സിംലിങ്കല്ല

en: Invalid device %s iommu_group file %s is not a symlink
ml: തെറ്റായ ഡിവൈസ് %s iommu_group ഫയല്‍ %s സിംലിങ്കല്ല

en: Invalid dns forwardPlainNames setting '%s' in network '%s'
ml: തെറ്റായ dns forwardPlainNames സജ്ജീകരണം '%s', '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: Invalid domain supplied
ml: തെറ്റായ ഡൊമൈന്‍ നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: Invalid duration
ml: തെറ്റായ സമയദൈര്‍ഘ്യം

en: Invalid enslaved interface name '%s' seen for bond '%s'
ml: തെറ്റായ എന്‍സ്ലേവ്ഡ് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് നാമം '%s', '%s' ബോണ്ടില്‍

en: Invalid environment name, it must begin with a letter or underscore
ml: തെറ്റായ എന്‍വയണ്മെന്റ് നാമം, അക്ഷരം അല്ലെങ്കില്‍ അണ്ടര്‍സ്കോര്‍ മാത്രമേ പാടുള്ളൂ

en: Invalid environment name, it must contain only alphanumerics and underscore
ml: തെറ്റായ എന്‍വയണ്മെന്റ് നാമം, ആല്‍ഫാന്യൂമറിക്, അണ്ടര്‍സ്കോര്‍ മാത്രമേ പാടുള്ളൂ

en: Invalid fallback attribute
ml: തെറ്റായ പിന്‍വിളി വിശേഷത

en: Invalid file descriptor while waiting for monitor
ml: ര്‍മോണിറ്ററിനു വേണ്ടി കാത്തിരിക്കുമ്പോള്‍ സാധുവല്ലാത്ത ഫയല്‍ ഡിസ്ക്രിപ്റ്റ

en: Invalid floppy device name: %s
ml: തെറ്റായ ഫ്ലോപ്പി ഡിവൈസ് നാമം: %s

en: Invalid format for 'bonding/arp_validate' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/arp_validate'-നുള്ള തെറ്റായ ശൈലി

en: Invalid format for 'bonding/mode' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/mode'-നുള്ള തെറ്റായ ശൈലി

en: Invalid fromConfig value: %s
ml: തെറ്റായ fromConfig മൂല്ല്യം: %s

en: Invalid harddisk device name: %s
ml: തെറ്റായ ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് നാമം: %s

en: Invalid hook name for #%d
ml: #%d-നു് തെറ്റായ ഹുക്ക് നാമം

en: Invalid host key verification method: '%s'
ml: തെറ്റായ ഹോസ്റ്റ് കീ ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനം: '%s'

en: Invalid ip address prefix value
ml: ഐപി വിലാസത്തിന്റെ തെറ്റായ പ്രിഫിക്സ് മൂല്ല്യം

en: Invalid ipv6 setting '%s' in network '%s'
ml: തെറ്റായ ipv6 സജ്ജീകരണം '%s', '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: Invalid lookup from '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നും തെറ്റായ തെരച്ചില്‍

en: Invalid lookup of '%s' from '%s'
ml: '%s' പട്ടിക, '%s'-ല്‍ നിന്നും തെറ്റായ തെരച്ചില്‍

en: Invalid match attribute for CPU specification
ml: സിപിയു വ്യക്തമാക്കുന്നതിനു് പൊരുത്തമില്ലാത്ത വിശേഷത

en: Invalid memory core dump attribute value '%s'
ml: തെറ്റായ മെമ്മറി കോര്‍ ഡംപ് വിശേഷത മൂല്ല്യം '%s'

en: Invalid mode attribute '%s'
ml: തെറ്റായ തരത്തിലുള്ള വിശേഷത %s

en: Invalid mode: %s
ml: തെറ്റായ മോഡ്: %s

en: Invalid multicast bridge mac address '%s' in network '%s'
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍ അസാധുവായ മള്‍ട്ടികാസ്റ്റ് ബ്രിഡ്ജ് മാക് വിലാസം '%s'

en: Invalid netmask '%s' for address '%s' in network '%s' (both must be IPv4)
ml: തെറ്റായ നെറ്റ്മാസ്ക് '%s', ഇതു് '%s' വിലാസത്തിനുള്ളതാകുന്നു, '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ (രണ്ടും IPv4 ആയിരിയ്ക്കണം)

en: Invalid netmask '%s' in network '%s'
ml: തെറ്റായ നെറ്റ്മാസ്ക് '%s', നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍

en: Invalid network filter
ml: തെറ്റായ ശൃംഖലാ അരിപ്പ

en: Invalid network filter: %s
ml: തെറ്റായ ശൃംഖലാ അരിപ്പ: %s

en: Invalid or not yet handled value '%s' for VMX entry '%s' for device type '%s'
ml: തെറ്റായ അല്ലെങ്കില്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യാത്ത മൂല്ല്യം '%s', ഡിവൈസ് തരത്തിലുള്ള '%s' വിഎംഎക്സ് എന്‍ട്രിയ്ക്കു് '%s'

en: Invalid parameter
ml: തെറ്റായ പരാമീറ്റര്‍

en: Invalid parameter to virXPathBoolean()
ml: virXPathBoolean()-ലേക്കുള്ള തെറ്റായ പരാമീറ്റര്‍

en: Invalid parameter to virXPathLong()
ml: virXPathLong()-ലേക്കുള്ള തെറ്റായ പരാമീറ്റര്‍

en: Invalid parameter to virXPathLongLong()
ml: virXPathLongLong() നു് തെറ്റായ ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്

en: Invalid parameter to virXPathNode()
ml: virXPathNode()-ലേക്കുള്ള തെറ്റായ പരാമീറ്റര്‍

en: Invalid parameter to virXPathNodeSet()
ml: virXPathNodeSet()-ലേക്കു് തെറ്റായ പരാമീറ്റര്‍

en: Invalid parameter to virXPathNumber()
ml: IvirXPathNumber()-ലേക്കുള്ള തെറ്റായ പരാമീറ്റര്‍

en: Invalid parameter to virXPathString()
ml: virXPathString()-ലേക്കുള്ള തെറ്റായ പരാമീറ്റര്‍

en: Invalid parameter to virXPathULong()
ml: virXPathULong()-ലേക്കുള്ള തെറ്റായ പരാമീറ്റര്‍

en: Invalid partial specification for virtio ccw address
ml: virtio ccw വിലാസത്തിനു് തെറ്റായ അപൂര്‍ണ്ണ വിവരണം

en: Invalid partition type
ml: തെറ്റായ തരത്തിലുള്ള പാര്‍ട്ടീഷന്‍

en: Invalid pool type '%s'
ml: തെറ്റായ പൂള്‍ രീിതി '%s'

en: Invalid port number: %s
ml: തെറ്റായ പോര്‍ട്ട് നംബര്‍: %s

en: Invalid port range '%u-%u'.
ml: തെറ്റായ പോര്‍ട്ട് പരിധി '%u-%u'.

en: Invalid ports: %s
ml: തെറ്റായ പോര്‍ട്ടുകള്‍: %s

en: Invalid preceding regular expression
ml: പുറകെയുള്ള റെഗുലര്‍ എക്സ്പ്രെഷന്‍ തെറ്റാണു്: %

en: Invalid prefix or netmask for '%s'
ml: തെറ്റായ പ്രിഫിക്സ് അല്ലെങ്കില്‍ '%s'-നുള്ള നെറ്റ്മാസ്ക്

en: Invalid query parameter '%s'
ml: തെറ്റായ ക്വറി പരാമീറ്റര്‍ '%s'

en: Invalid range end
ml: തെറ്റായ പരിധിയുടെ അവസാനം

en: Invalid regular expression
ml: റെഗുലര്‍ എക്സ്പ്രെഷന്‍ തെറ്റാണു്

en: Invalid relative path '%s'
ml: അസാധുവായ ആപേക്ഷിക പാത്ത് '%s'

en: Invalid secret
ml: തെറ്റായ രഹസ്യം

en: Invalid secret: %s
ml: തെറ്റായ രഹസ്യം: %s

en: Invalid security label %s
ml: തെറ്റായ സുരക്ഷാ ലേബല്‍ %s

en: Invalid security label '%s'
ml: തെറ്റായ സുരക്ഷാ ലേബല്‍ %s

en: Invalid snapshot
ml: അസാധുവായ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട്

en: Invalid snapshot: %s
ml: അസാധുവായ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട്: %s

en: Invalid specification for virtio ccw address: cssid='%s' ssid='%s' devno='%s'
ml: virtio ccw വിലാസങ്ങള്‍ക്കു് തെറ്റായ വിശദീകരണം: cssid='%s' ssid='%s' devno='%s'

en: Invalid specification of multiple <filterref>s in a single <interface>
ml: ഒറ്റ <interface>-ല്‍ അനവധി  അസാധു <filterref>s നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Invalid state '%s' in domain snapshot XML
ml: ഡൊമെയിന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് എക്സ്എംഎലില്‍ തെറ്റായ അവസ്ഥ '%s'

en: Invalid state for this operation
ml: ഈ പ്രക്രിയയ്ക്കുള്ള അസാധുവായ അവസ്ഥ

en: Invalid state transition
ml: അസാധുവായ അവസ്ഥാ മാറ്റം

en: Invalid string '%s' for escape sequence
ml: എസ്കേപ്പ് സീക്വന്‍സിനുള്ള തെറ്റായ സ്ട്രിങ് '%s'

en: Invalid suspend target
ml: പറഞ്ഞിടത്തു് മയങ്ങാനാവില്ല

en: Invalid syntax for --set, expecting name=value
ml: --set-നു് തെറ്റായ സിന്റാക്സ്, name=value പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: Invalid target
ml: തെറ്റായ ടാര്‍ഗറ്റ്

en: Invalid to specify MAC address '%s' in network '%s' IPv6 static host definition
ml: എംഎസി വിലാസം '%s', '%s' IPv6 സ്റ്റാറ്റിക് ഹോസ്റ്റ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ തെറ്റു്

en: Invalid transport/scheme '%s'
ml: തെറ്റായ ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ട്/സ്കീം '%s'

en: Invalid type '%s' requested for parameter '%s', actual type is '%s'
ml: തെറ്റായ '%s' തരം '%s' പരാമീറ്ററിനു് ആവശ്യപ്പെട്ടിരിയ്ക്കുന്നു, ശരിയായ രീതി '%s'

en: Invalid use of 'floor' on interface with MAC address %s - network '%s' has no inbound QoS set
ml: MAC വിലാസം %s-ല്‍ 'floor'-ന്റെ തെറ്റായ ഉപയോഗം - നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍ ഇന്‍ബൌണ്ട് QoS സെറ്റ് ലഭ്യമല്ല

en: Invalid value '%s' for VMX entry '%s'
ml: തെറ്റായ മൂല്ല്യം '%s' - VMX എന്‍ട്രി '%s'-ല്‍

en: Invalid value for field '%s': expected double
ml: '%s' എന്ന കളത്തില്‍ അസാധുവായ വില: double ആണു് പ്രതീക്ഷിച്ചതു്

en: Invalid value for field '%s': expected int
ml: '%s' എന്ന കളത്തില്‍ അസാധുവായ വില: int ആണു് പ്രതീക്ഷിച്ചതു്

en: Invalid value for field '%s': expected long long
ml: '%s' എന്ന കളത്തില്‍ അസാധുവായ വില: long long ആണു് പ്രതീക്ഷിച്ചതു്

en: Invalid value for field '%s': expected unsigned int
ml: '%s' എന്ന കളത്തില്‍ അസാധുവായ വില: unsigned int ആണു് പ്രതീക്ഷിച്ചതു്

en: Invalid value for field '%s': expected unsigned long long
ml: '%s' എന്ന കളത്തില്‍ അസാധുവായ വില: unsigned long long ആണു് പ്രതീക്ഷിച്ചതു്

en: Invalid value for number of CPUs to show
ml: കാണിയ്ക്കുവാനുള്ള സിപിയുകളുടെ എണ്ണത്തില്‍ തെറ്റായ നംബര്‍

en: Invalid value for start CPU
ml: പ്രാരംഭ സിപിയുവിനുള്ള തെറ്റായ ആരംഭം

en: Invalid value for timeout
ml: സമയപരിധിയ്ക്കുള്ള അസാധുവായ മൂല്ല്യം

en: Invalid value of %d for I/O weight
ml: തെറ്റായ I/O നില %d

en: Invalid vectors: %s
ml: തെറ്റായ വെക്ടറുകള്‍: %s

en: Invalid vendor element in CPU model %s
ml: സിപിയു മോഡല്‍ %s-ല്‍ തെറ്റായ വെണ്ടര്‍ എലമെന്റ്

en: Invalid virNetSSHSessionPtr
ml: തെറ്റായ virNetSSHSessionPtr

en: Invalid vport operation (%d)
ml: തെറ്റായ vport പ്രക്രിയ (%d)

en: Invocation of %s returned an error: %s (%d)
ml: %s ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ ഒരു പിശക് ലഭ്യമാക്കുന്നു: %s (%d)

en: Invoke fstrim on domain's mounted filesystems.
ml: ഡൊമെിനിന്റെ മൌണ്ട് ചെയ്ത ഫയല്‍സിസ്റ്റങ്ങളില്‍ fstrim ലഭ്യമാക്കുക

en: Iterator ID exceeds maximum ID of %u
ml: %u-ന്റെ ഐറ്ററേറ്റര്‍ ഐഡി ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ ഐഡിയേക്കാള്‍ കൂടുന്നു

en: JSON monitor is required
ml: JSON മോണിറ്റര്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Job submission failed on interface '%s'
ml: '%s' എന്ന ഇന്റര്‍ഫേസില്‍ ജോലി നല്‍കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Job type:
ml: ജോലി തരം:

en: Just a hint to ignore contiguous free ranges smaller than this (Bytes)
ml: ഇതിനേക്കാള്‍ (ബൈറ്റുകള്‍) ചെറിയ പരിധികള്‍ അവഗണിയ്ക്കുന്നതിനുള്ളൊരു സൂചന

en: Kernel does not support private devpts
ml: കേര്‍ണല്‍ സ്വകാര്യ devpts പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Kernel doesn't support user namespace
ml: കേര്‍ണല്‍ നെയിംസ്പെയിസ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Key must be empty, Power Hypervisor will create one for you.
ml: കീ കാലിയായിരിക്കണം , പവര്‍ ഹൈപ്പെര്‍വൈസര്‍ നിങ്ങള്‍ക്കുവേണ്ടി ഒരെണ്ണം  സൃഷ്ടിക്കും

en: Key of the current session differs from the key at last login
ml: ഇതിനു് മുമ്പു് പ്രവേശിച്ചപ്പോളുള്ള കീയും നിലവിലുള്ള സെഷന്റെ കീയും തമ്മില്‍ വ്യത്യാസമുണ്ടു്

en: LXC Guest Enter Namespace
ml: എല്‍എസ്ക്സി എന്റര്‍ നെയിംസ്പെയിസ്

en: Lease %s in lockspace %s already exists
ml: ലീസ് %s ലോക്ക്സ്പെയിസ് %s-ല്‍, നിലവിലുണ്ടു്

en: Lease %s in lockspace %s does not exist
ml: ലീസ് %s, ലോക്ക്സ്പെയിസ് %s-ല്‍ നിലവിവില്ല

en: Lease path '%s' exceeds %d characters
ml: ലീസ് പാഥ് '%s', %d അക്ഷരങ്ങളേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍

en: Library '%s' doesn't exist
ml: ലൈബ്രറി "%s" നിലവിലില്ല

en: Library function returned error but did not set virError
ml: ലൈബ്രറി ഫംഗ്ഷനില്‍ പിശക്, പക്ഷേ virError സജ്ജമല്ല

en: List snapshots for a domain
ml: ഡൊമെയിനിനായുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് കാണിക്കുക

en: Load the 'tun' module to enable networking for QEMU guests
ml: QEMU അതിഥികള്‍ക്ക് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ്ങ് സജ്ജമാക്കാന്‍ 'tun' മോഡ്യൂള്‍ പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാക്കുക

en: Load the 'vhost_net' module to improve performance of virtio networking
ml: 'vhost_net' മൊഡ്യുള്‍ ലൊഡ് ചെയ്ത് virtio നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ്ങ് പ്രകടനം കൂട്ടുക

en: Location:
ml: സ്ഥാനം:

en: Lockspace for path %s already exists
ml: പാഥ് %s-നുള്ള ലോക്ക്സ്പെയിസ് നിലവിലുണ്ടു്

en: Lockspace for path %s does not exist
ml: പാഥ് %s-നുള്ള ലോക്ക്സ്പെയിസ് നിലവിലില്ല

en: Lockspace location %s exists, but is not a directory
ml: ലോക്ക്സ്പെയിസ് സ്ഥാനം %s നിലവിലുണ്ടു്, പക്ഷേ അതൊരു ഡയറക്ടറിയല്ല

en: Lockspace path '%s' exceeded %d characters
ml: ലോക്ക്സ്പെയിസ് പാഥ് '%s', %d അക്ഷരങ്ങളേക്കാള്‍ കൂടുതലാണു്

en: Lockspace resource '%s' is locked
ml: ലോക്ക്സ്പെയിസ് റിസോഴ്സ് '%s' പൂട്ടിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Lockspace resource '%s' is not locked
ml: ലോക്ക്സ്പെയിസ് റിസോഴ്സ് '%s' പൂട്ടിയിട്ടില്ല

en: Lookup of value at index %u resulted in a NULL pointer
ml: %u സൂചികയിലുള്ള മൂല്ല്യത്തിന്റെ തെരത്തില്‍ ഒരു നള്‍ പോയിന്റര്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Lost connection to destination host
ml: ലക്ഷ്യ ഹോസ്റ്റിലേക്കുള്ള കണക്ഷന്‍ നഷ്ടമായി

en: MAC Address
ml: MAC വിലാസം

en: MAC address
ml: മാക് വിലാസം

en: MAC address %s too big for destination
ml: MAC വിലാസം %s വളരെ വലുതാണു്

en: MAC address %s too long for destination
ml: MAC വിലാസം %s വളരെ വലുതാണു്

en: MCS level for existing domain label %s already reserved
ml: നിലവിലുള്ള ഡൊമെയിന്‍ ലേബല്‍ %s-നുള്ള എംസിഎസ് ലവല്‍ കരുതിവച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Malformatted array index
ml: തെറ്റായ അറേ സൂചിക

en: Malformatted iterator id
ml: തെറ്റായ ഐറ്ററേറ്റര്‍ ‍ഐഡി

en: Malformatted variable
ml: തെറ്റായ വേരിയബിള്‍:

en: Malformed 'floor_sum' attribute: %s
ml: തെറ്റായ 'floor_sum' വിശേഷത: %s

en: Malformed 'queues' value '%s'
ml: തെറ്റായ 'queues' മൂല്ല്യം '%s'

en: Malformed 'uri_aliases' config entry '%s', aliases may only contain 'a-Z, 0-9, _, -'
ml: 'uri_aliases' ക്രമീകരണ വില '%s' വികലമാണ്, അപരനാമങ്ങള്‍ 'a-Z,0-9,_,-' എന്നിവ മാത്രമേ ഉള്‍പ്പെടുത്താവൂ

en: Malformed 'uri_aliases' config entry '%s', expected 'alias=uri://host/path'
ml: 'uri_aliases' ക്രമീകരണ വില '%s' വികലമാണ്, 'alias=uri://host/path' എന്ന രീതിയിലാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്

en: Malformed TLS whitelist regular expression '%s'
ml: തെറ്റായ TLS വൈറ്റ് ലിസ്റ്റ് റെഗുലര്‍ എക്സ്പ്രെഷന്‍ '%s'

en: Malformed ctrl-alt-del setting '%s'
ml: തെറ്റായ ctrl-alt-del സജ്ജീകരണം '%s'

en: Malformed device value '%s'
ml: തെറ്റായ ഡിവൈസ് മൂല്ല്യം '%s'

en: Malformed lease target offset %s
ml: തെറ്റായ ലീസ് ടാര്‍ഗറ്റ് ഓഫ്സെറ്റ് %s

en: Malformed mdnsGroupName data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ തെറ്റായ mdnsGroupName ഡേറ്റാ

en: Malformed nbd port '%s'
ml: തെറ്റായ nbd പോര്‍ട്ട് '%s'

en: Malformed owner value in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയിലുള്ള ഉടമസ്ഥന്റെ മൂല്ല്യം തെറ്റാണു്

en: Malformed size %s
ml: തെറ്റായ വ്യാപ്തി %s

en: Malformed wwn: %s
ml: തകരാറുളള ഡബ്ലിയുഡബ്ലിയുഎന്‍: %s

en: Manage active block operations
ml: സജീവമായ ബ്ലോക്ക് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളെ ക്രമീകരിക്കുക

en: Managed save:
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതു് കൈകാര്യം ചെയ്തു:

en: ManagedObjectReference is missing 'type' property
ml: ManagedObjectReference-ല്‍ 'type' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: Managedsave
ml: മേല്‍നോട്ടത്തോടെയുള്ള സൂക്ഷിക്കല്‍

en: Mandatory option not present
ml: നിര്‍ബന്ധമായ ഐച്ഛികം ലഭ്യമല്ല

en: Max memory plus swap, as scaled integer (default KiB)
ml: പരമാവധി മെമ്മറി വലിപ്പം, സ്വാപ്പ് ഉള്‍പ്പെടെ

en: Max memory, as scaled integer (default KiB)
ml: പരമാവധി മെമ്മറി വലിപ്പം

en: Max memory:
ml: ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ മെമ്മറി:

en: Maximum CPUs greater than specified machine type limit
ml: പറഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്ന സിസ്റ്റത്തിന്റെ തരത്തിലുള്ള പരിധിയേക്കാള്‍ ഏറ്റവും കൂടിയ സിപിയു വലുതാണു്

en: Memory '%llu' must be less than %llu
ml: മെമ്മറി '%llu', %llu-നേക്കാള്‍ കുറവായിരിയ്ക്കണം

en: Memory allocation failure
ml: മെമ്മറി അനുവദിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Memory balloon device type '%s' is not supported by this version of qemu
ml: qemu-വിന്റെ ഈ പതിപ്പു് മെമ്മറി ബലൂണ്‍ ഡിവൈസ് രീതി '%s'-നെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Memory cgroup is not available on this host
ml: ഈ ഹോസ്റ്റില്‍ മെമ്മറി cgroup ലഭ്യമല്ല

en: Memory during contention, as scaled integer (default KiB)
ml: പ്രശ്നസമയത്തെ മെമ്മറി

en: Memory exhausted
ml: മെമ്മറി ലഭ്യമല്ല

en: Memory processed:
ml: ചെയ്ത മെമ്മറി :

en: Memory remaining:
ml: ബാക്കിയുള്ള മെമ്മറി:

en: Memory size should be multiple of 1Mb.
ml: മെമ്മറിയുടെ വലുപ്പം  1 എംബിയുടെ ഗുണിതങ്ങളായിരിക്കണം

en: Memory size:
ml: മെമ്മറിയുടെ വലിപ്പം:

en: Memory total:
ml: മൊത്തം മെമ്മറി:

en: Metadata:
ml: മെറ്റാ-വിവരം:

en: MethodFault is missing 'type' property
ml: MethodFault-ല്‍ 'type' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: Migrate domain to another host.  Add --live for live migration.
ml: മറ്റൊരു ഹോസ്റ്റിലേക്ക് ഡൊമെയിന്‍ മാറ്റുക. മാറ്റം ഉടന്‍ സംഭവിക്കുന്നതിനായി --live ചേര്‍ക്കുക.

en: Migration
ml: മറ്റൊരിടത്തേക്ക് നീക്കം ചെയ്യുന്നു

en: Migration APIs with extensible parameters are not supported but extended parameters were passed
ml: എക്സെന്‍ബിള്‍ പരാമീറ്ററുകള്‍ക്കൊപ്പമുള്ള മൈഗ്രേഷന്‍ എപിഐകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല പക്ഷേ എക്സ്റ്റെന്‍ഡ് ചെയ്ത പരാമീറ്ററുകള്‍ നല്‍കിയിരുന്നു

en: Migration URI has to specify resource pool and host system
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ യൂആര്‍ഐ റിസോഴ്സ് പൂളും ഹോസ്റ്റ് സിസ്റ്റവും നല്‍കണം

en: Migration cookie was not NULL terminated
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ കുക്കി NULL ആക്കി നിര്‍ത്തുകയല്ലാരുന്നു

en: Migration graphics data already present
ml: നീക്കുവാനുള്ള ഗ്രാഫിക്സ് ഡേറ്റാ നിലവിലുണ്ടു്

en: Migration lockstate data already present
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ ലോക്ക്സ്റ്റേറ്റ് ഡേറ്റാ നിലവിലുണ്ടു്

en: Migration not possible without a vCenter
ml: ഒരു vCenter ഇല്ലാതെ നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Migration persistent data already present
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ പെര്‍സിസ്റ്റെന്റ് ഡേറ്റാ നിലവിലുണ്ടു്

en: Migration source and destination have to refer to the same vCenter
ml: നീക്കുന്ന ശ്രോതസ്സും ലക്ഷ്യവും ഒരേ vCenter സൂചിപ്പിയ്ക്കണം

en: Migration with lock driver %s requires cookie support
ml: ലോക്ക് ഡ്രൈവര്‍ %s-നൊപ്പം നീക്കുന്നതിനു് കുക്കി പിന്തുണ ആശ്യമുണ്ടു്

en: Min guaranteed memory, as scaled integer (default KiB)
ml: കുറഞ്ഞ ഉറപ്പായ മെമ്മറി

en: Missing %s lock state for migration cookie
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ കുക്കിയ്ക്കുള്ള ലോക്ക് അവസ്ഥ %s ലഭ്യമല്ല

en: Missing '%s' field in lock manager driver
ml: ലോക്ക് മാനേജര്‍ ഡ്രൈവറില്‍ '%s' ഫീള്‍ഡ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing '%s' property
ml: '%s' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: Missing '%s' property while looking for ManagedEntityStatus
ml: ManagedEntityStatus-നായി തെരയുമ്പോള്‍ '%s' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: Missing '/' separator in cgroup mount '%s'
ml: cgroup മൌണ്ട് '%s'-ല്‍ '/' വിടവടയാളം ലഭ്യമല്ല

en: Missing 'cores' attribute in CPU topology
ml: കോര്‍സ്‌ (cores) സവിശേഷം സി.പി.യു. ടോപ്പോളജിയില്‍ ഇല്ല

en: Missing 'cpus' attribute in NUMA cell
ml: NUMA സെല്ലില്‍ 'cpus' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: Missing 'end' attribute in dhcp range for network '%s'
ml: '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിനുള്ള dhcp പരിധിയില്‍ 'end' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: Missing 'key' element for lease
ml: ലീസില്‍ 'key' എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing 'name' property in %s lookup
ml: 'name' വിശേഷത %s തിരിച്ചിലില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Missing 'runtime.powerState' property
ml: 'runtime.powerState' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: Missing 'sockets' attribute in CPU topology
ml: സോക്കെറ്റ്‌സ് (sockets) സവിശേഷം സി.പി.യു. ടോപ്പോളജിയില്‍ ഇല്ല

en: Missing 'start' attribute in dhcp range for network '%s'
ml: '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിനുള്ള dhcp പരിധിയില്‍ 'start' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: Missing 'target' element for lease
ml: ലീസില്‍ 'target' എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing 'threads' attribute in CPU topology
ml: ത്രെട്സ് (threads) സവിശേഷം സി.പി.യു. ടോപ്പോളജിയില്‍ ഇല്ല

en: Missing <block> element in hostdev storage device
ml: hostdev സംഭരണ ഡിവൈസില്‍ <block> എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing <char> element in hostdev character device
ml: hostdev ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസില്‍ <char> എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing <interface> element in hostdev net device
ml: hostdev നെറ്റ് ഡിവൈസില്‍ <interface> എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing <source> element in hostdev device
ml: hostdev ഡിവൈസില്‍ <source> എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing CPU architecture
ml: അറിയാത്ത സി.പി.യു മോഡല്‍

en: Missing CPU feature name
ml: സിപിയു വിശേഷത നാമം ലഭ്യമല്ല

en: Missing CPU model name
ml: സിപിയു മോഡല്‍ നാമം ലഭ്യമല്ല

en: Missing CPU vendor name
ml: സിപിയു വെണ്ടര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Missing ID parameter for domain object
ml: ഡൊമെയിന്‍ വസ്തുവില്‍ ഐഡി പരാമീറ്റര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Missing IP address in network '%s' DNS HOST record
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' DNS HOST റിക്കോര്‍ഡില്‍ ഐപി വിലാസം ലഭ്യമല്ല

en: Missing IP address in static host definition for network '%s'
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍ സ്റ്റാറ്റിക് ആതിഥേയ നിര്‍വചനത്തില്‍ ഐ.പി. വിലാസം കാണ്മാനില്ല

en: Missing SCSI controller for index %d
ml: %d സൂചികയ്ക്കുള്ള എസ്‌സിഎസ്ഐ കണ്ട്രോളര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Missing TPM device path
ml: ടിപിഎം ഡിവൈസ് പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing UUID parameter for domain object
ml: ഡൊമെയിന്‍ വസ്തുവില്‍ യുയുഐഡി പരാമീറ്റര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Missing address
ml: വിലാസം കാണുന്നില്ല

en: Missing allow attribute for USB redirection filter
ml: യുഎസ്ബി തിരിച്ചുവിടല്‍ ഫില്‍റ്ററിനുള്ള allow വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: Missing ancestor's name in CPU model %s
ml: സിപിയു മോഡല്‍ %s-ല്‍ മുന്‍ഗാമിയുടെ പേരു് ലഭ്യമല്ല

en: Missing auth field in JSON state document
ml: JSON അവസ്ഥയുടെ രേഖയില്‍ auth ഫീള്‍ഡ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing backend %d
ml: ബാക്കെന്‍ഡ് %d ലഭ്യമല്ല

en: Missing client data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ ക്ലയന്റ് ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing clients data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ ക്ലയന്റുകളുടെ ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing defaultLockspace data from JSON file
ml: JSON ഫയലില്‍ defaultLockspace ലഭ്യമല്ല

en: Missing errfd data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ errfd ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing essential config entry '%s'
ml: അത്യാവശ്യ ക്രമീകരണ എന്‍ട്രി '%s' ലഭ്യമല്ല

en: Missing fd data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ fd ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing feature name for CPU model %s
ml: സിപിയു മോഡല്‍ %s-നുള്ള വിശേഷത നാമം ലഭ്യമല്ല

en: Missing group 'credentials-%s' referenced from group '%s' in '%s'
ml: '%s' ('%s'-ലുള്ളതു്) ഗ്രൂപ്പില്‍ നിന്നും 'credentials-%s' ഗ്രൂപ്പ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing hostname in network '%s' DNS HOST record
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' DNS HOST റിക്കോര്‍ഡില്‍ ഹോസ്റ്റ്നാമം ലഭ്യമല്ല

en: Missing ip and hostname in network '%s' DNS HOST record
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' DNS HOST റിക്കോര്‍ഡില്‍ ഐപിയും ഹോസ്റ്റ്നാമവും ലഭ്യമല്ല

en: Missing isClient data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ isClient ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing item 'credentials' in group '%s' in '%s'
ml: '%2$s' ലെ '%1$s' ഗ്രൂപ്പില്‍ 'credentials' എന്ന ഇനം കാണുന്നില്ല

en: Missing keepaliveCount data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ keepaliveCount ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing keepaliveInterval data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ keepaliveInterval ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing lock driver name in migration cookie
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ കുക്കിയില്‍ ഡ്രൈവര്‍ നാമം പൂട്ടുന്നതു് ലഭ്യമല്ല

en: Missing lockspaces data from JSON file
ml: JSON ഫയലില്‍ lockspaces ലഭ്യമല്ല

en: Missing magic data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ മാജിക്ക് ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing mandatory average or floor attributes
ml: നിര്‍ബന്ധമായ ആവറേജ് അല്ലെങ്കില്‍ ഫ്ലോര്‍ വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: Missing max_clients data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍  max_clients ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing max_workers data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍  max_workers ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing min_workers data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍  min_workers ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing monitor reply object
ml: മോണിറ്റര്‍ മറുപടി വസ്തു ലഭ്യമല്ല

en: Missing name parameter for domain object
ml: ഡൊമെയിന്‍ വസ്തുവില്‍ പേരു് പരാമീറ്റര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Missing nrequests_client_max field in JSON state document
ml: JSON  അവസ്ഥയുടെ രേഖയില്‍ nrequests_client_max ഫീള്‍ഡ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing or empty 'hostName' property
ml: 'hostName' വിശേഷത കാലി അല്ലെങ്കില

en: Missing or invalid 'end' attribute in <port> in <nat> in <forward> in network %s
ml: തെറ്റായ 'end' വിശേഷത <port>-ല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ലഭ്യമല്ല, <nat>-ല്‍, <forward>-ല്‍,%s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: Missing or invalid 'start' attribute in <port> in <nat> in <forward> in network %s
ml: തെറ്റായ 'start' വിശേഷത <port>-ല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ലഭ്യമല്ല, <nat>-ല്‍, <forward>-ല്‍,%s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: Missing or invalid PVR value in CPU model %s
ml: സിപിയു മോഡല്‍ %s-ല്‍ തെറ്റായ പിവിആര്‍ മൂല്ല്യം അല്ലെങ്കില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Missing or invalid auth pointer
ml: auth പോയിന്റര്‍ ലഭ്യമല്ല അല്ലെങ്കില്‍ അസാധു

en: Missing ownerId data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ ownerId ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing ownerName data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ ownerName ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing ownerPid data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ ownerPid ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing ownerUUID data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ ownerUUID ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing path or lockspace for lease resource
ml: ലീസ് റിസോഴ്സിനുള്ള പാഥ് അല്ലെങ്കില്‍ ലോക്ക്സ്പെയിസ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing pid data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ pid ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing plugin initialization symbol 'virLockDriverImpl'
ml: 'virLockDriverImpl' എന്ന പ്രാരംഭ അനുബന്ധം കാണ്മാനില്ല

en: Missing priority_workers data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍  priority_workers ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing privateData field in JSON state document
ml: JSON  അവസ്ഥയുടെ രേഖയില്‍ privateData ഫീള്‍ഡ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing readonly field in JSON state document
ml: JSON  അവസ്ഥയുടെ രേഖയില്‍ റീഡ്ഒണ്‍ലി ഫീള്‍ഡ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing required address attribute in network '%s'
ml: ആവശ്യമായ വിലാസ വിശേഷത നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Missing required dev attribute in <forward> <interface> element of network %s
ml: <forward> <interface> എലമെന്റിലുള്ള dev വിശേഷത ലഭ്യമല്ല, %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: Missing required dev attribute in <pf> element of network '%s'
ml: '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ <pf> എലമെന്റില്‍ dev വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: Missing required name attribute in portgroup
ml: portgroup-ല്‍ ആവശ്യമുള്ള പേരു് ലഭ്യമല്ല

en: Missing required name or value in DNS TXT record of network %s
ml: %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ DNS TXT റിക്കോര്‍ഡിലുള്ള മൂല്ല്യം അല്ലെങ്കില്‍ പേരു് ലഭ്യമല്ല

en: Missing resource fd in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ ശ്രോതസ്സുകള്‍ക്കുള്ള fd ലഭ്യമല്ല

en: Missing resource flags in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ ശ്രോതസ്സിനുള്ള ഫ്ലാഗുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Missing resource lockHeld in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ ശ്രോതസ്സിനുള്ള lockHeld ലഭ്യമല്ല

en: Missing resource name in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ ശ്രോതസ്സുകള്‍ക്കുള്ള പേരു് ലഭ്യമല്ല

en: Missing resource owners in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ ശ്രോതസ്സിനുള്ള ഉടമസ്ഥര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Missing resource path in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ ശ്രോതസ്സുകള്‍ക്കുള്ള പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing resources value in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ ശ്രോതസ്സുകള്‍ക്കുള്ള മൂല്ല്യം ലഭ്യമല്ല

en: Missing restricted data in JSON document
ml: JSON രേഖയില്‍ നിഷേധിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing server data from JSON file
ml: JSON ഫയലില്‍ സര്‍വര്‍ ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing server name in phyp:// URI
ml: phyp:// URI-ല്‍ സര്‍വര്‍ നാമം ലഭ്യമല്ല

en: Missing service data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ സര്‍വീസ് ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing services data in JSON document
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ രേഖയില്‍ സര്‍വീസുകളുടെ ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: Missing sock field in JSON state document
ml: JSON  അവസ്ഥയുടെ രേഖയില്‍ സോക്ക് ഫീള്‍ഡ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing socks field in JSON state document
ml: JSON  അവസ്ഥയുടെ രേഖയില്‍ സോക്ക്സ് ഫീള്‍ഡ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing source host attribute for char device
ml: ക്യാറക്ടര്‍ ഡിവൈസിനുളള ലഭ്യമല്ലാത്ത ഉറവിടത്തിന്റെ ഹോസ്റ്റ് വിശേഷത

en: Missing source path attribute for char device
ml: ക്യാറക്ടര്‍ ഡിവൈസിനുളള ലഭ്യമല്ലാത്ത ഉറവിടത്തിന്റെ പാഥ് വിശേഷത

en: Missing source service attribute for char device
ml: ക്യാറക്ടര്‍ ഡിവൈസിനുളള ലഭ്യമല്ലാത്ത ഉറവിടത്തിന്റെ സേവന വിശേഷത

en: Missing space when parsing output of '%s'
ml: '%s'-ന്റെ ഔട്ട്പുട്ട് പാഴ്സ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല

en: Missing storage block path
ml: സംഭരണ ബ്ലോക്ക് പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing storage host block path
ml: സംഭരണ ഹോസ്റ്റ് ബ്ലോക്ക് പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: Missing variant type signature
ml: വേരിയന്റ് തരത്തിലുള്ള ഒപ്പു് ലഭ്യമല്ല

en: Missing vendor string for CPU vendor %s
ml: സിപിയു വെണ്ടര്‍ %s-നുള്ള വെണ്ടര്‍ സ്ട്രിങ് ലഭ്യമല്ല

en: Model
ml: രീതി

en: Model %s too big for destination
ml: മോഡല്‍ %s വളരെ വലുതാണു്

en: Model name contains invalid characters
ml: മോഡലിന്റെ പേരില്‍ തെറ്റായ അക്ഷരങ്ങള്‍

en: Monitor does not support sending of file descriptors
ml: ഫയല്‍ വിവരണങ്ങള്‍ അയയ്ക്കുന്നതു് മോണിറ്റര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Monitor path %s too big for destination
ml: മോണിറ്റര്‍ പാഥ് %s വളരെ വലുതാണു്

en: Multi-head video devices are unsupported
ml: മള്‍ട്ടി-ഹെഡ് വീഡിയോ ഡിവൈസുകള്‍ക്കു് പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: Multiple '%s' controllers with index '%d'
ml: അനവധി '%s' കണ്ട്രോളറുകള്‍,  സൂചിക '%d'-നൊപ്പം

en: Multiple IPv4 dhcp sections found -- dhcp is supported only for a single IPv4 address on each network
ml: അനവധി IPv4 dhcp വിഭാഗങ്ങള്‍ ലഭ്യമായി -- ഓരോ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലും ഒറ്റ IPv4 വിലാസത്തിനു് മാത്രം dhcp പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: Multiple IPv6 dhcp sections found -- dhcp is supported only for a single IPv6 address on each network
ml: അനവധി IPv6 dhcp വിഭാഗങ്ങള്‍ ലഭ്യമായി -- ഓരോ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലും ഒറ്റ IPv6 വിലാസത്തിനു് മാത്രം dhcp പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: Multiple USB devices for %x:%x were found, but none of them is at bus:%u device:%u
ml: %x:%x-നുള്ള അനവധി യുഎസ്ബി ഡിവൈസുകള്‍,  ബസ്:%u ഡിവൈസ്:%u-ല്‍ ഒന്നും ലഭ്യമല്ല

en: Multiple USB devices for %x:%x, use <address> to specify one
ml: %x:%x-നുള്ള അനവധി യുഎസ്ബി ഡിവൈസുകള്‍,  ഒരെണ്ണം വ്യക്തമാക്കുന്നതിനായി  <address> ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Multiple interfaces attached to bridge
ml: പാലത്തില്‍ പല ഇന്റെര്‍ഫേസ് കൂട്ടിചേര്‍ത്തിട്ടുണ്ട്

en: Multiple legacy USB controllers are not supported
ml: ഒന്നിലധികം  ലെഗസി USB കണ്ട്രോളുകള്‍ പിന്തുണക്കില്ല

en: Multiqueue devices are not supported on this system
ml: ഈ സിസ്റ്റത്തില്‍ മള്‍ട്ടിക്യൂ ഡിവൈസുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Multiqueue network is not supported for: %s
ml: മള്‍ട്ടിക്യൂ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല: %s

en: Must use --rename or --clone to change %s to %s
ml: %s %s ലേക്ക് മാറ്റാന്‍ --rename അല്ലെങ്കില്‍ --clone ഉപയോഗിക്കണം

en: N/A
ml: ബാധകമല്ല

en: NULL NetworkDef
ml: കാലി NetworkDef

en: NULL or empty path
ml: NULL അല്ലെങ്കില്‍ ശൂന്യമായ പാഥ്

en: NULL string parameter '%s'
ml: NULL സ്ട്രിങ് പരാമീറ്റര്‍ '%s'

en: NULL value for field '%s'
ml: '%s' എന്ന കളത്തിലെ വില NULL ആണു്

en: NUMA cell number
ml: NUMA സെല്‍ നംബര്‍:

en: NUMA cell(s):
ml: NUMA സെല്ല്:

en: NUMA free memory
ml: NUMA-യില്‍ ഉപയോഗത്തിലില്ലാത്ത മെമ്മറി:

en: NUMA memory tuning in 'preferred' mode only supports single node
ml: 'അഭിലഷണീയ'മായ രീതിയില്‍ NUMA മെമ്മറി ക്രമീകരണം ചെയ്യുന്നത് ഒറ്റ നോഡിനെ മാത്രമേ പിന്തുണക്കുന്നുള്ളൂ

en: NUMA node selections to set
ml: ക്രമീകരിക്കേണ്ട NUMA നോഡ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ്

en: NUMA topology defined without NUMA cells
ml: NUMA ടോപ്പോളജി NUMA അറകള്‍ ഇല്ലാതെ വിശദ്ദീകരിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Name
ml: പേര്

en: Name of chain is longer than %u characters
ml: ശൃംഖലയുടെ പേര് %u അക്ഷരങ്ങളേക്കാള്‍ വലുതാണ്

en: Name or service not known
ml: പേരു് അല്ലെങ്കില്‍ സര്‍വീസ് അപരിചിതം

en: Name:
ml: പേര്:

en: Network %s XML configuration edited.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s XML ക്രമികരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: Network %s XML configuration not changed.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s XML ക്രമീകരണത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയിട്ടില്ല.

en: Network %s created from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Network %s defined from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s നിര്‍ഷ്കര്‍ശിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Network %s destroyed
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s ഇല്ലാതാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Network %s has been undefined
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s അവ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Network %s marked as autostarted
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി തുടങ്ങുന്നു എന്ന് അടയാളപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Network %s started
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു

en: Network %s unmarked as autostarted
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി തുടങ്ങുന്നു എന്ന് അടയാളപ്പെടുത്തിയത് നീക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Network '%s' IP address cannot have both a prefix and a netmask
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ന്റെ ഐപി വിലാസത്തിനു് പ്രീഫിക്സും നെറ്റ്‌മാസ്കും രണ്ടും ഉണ്ടാകുവാന്‍ പാടില്ല

en: Network '%s' is already running
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' നിലിവില്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലാണു്

en: Network '%s' is still running
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' ഇപ്പോഴും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു

en: Network '%s' not found
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' ലഭ്യമല്ല

en: Network config change transaction committed
ml: ശ്രംഖല ക്രമീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുന്ന കാര്യം കമ്മിറ്റ് ചെയ്തു

en: Network config change transaction rolled back
ml: ശ്രംഖല ക്രമീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുന്ന കാര്യം തിരിച്ച് പോയി

en: Network config change transaction started
ml: ശ്രംഖല ക്രമീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുന്ന കാര്യം തുടങ്ങി

en: Network config filename '%s' does not match network name '%s'
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കോണ്‍ഫിഗ് നാമം '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് നാമവുമായി '%s' ചേരുന്നില്ല

en: Network device %s already exists
ml: %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിവൈസ് ഇപ്പോഴെ നിലവിലുണ്ട്

en: Network device configuration is not supported on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിവൈസ് ക്രമീകരണം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Network device type is not supported
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിവൈസ് തരം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Network filter %s XML configuration edited.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്അരിപ്പയുടെ %s XML ക്രമികരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: Network filter %s XML configuration not changed.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അരിപ്പ %s XML ക്രമീകരണത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയിട്ടില്ല.

en: Network filter %s defined from %s
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അരിപ്പ %s %s-ല്‍ നിന്നും നിര്‍ഷ്കര്‍ശിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Network filter %s undefined
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അരിപ്പ %s നിര്‍ഷ്കര്‍ശിച്ചിട്ടില്ല

en: Network filter not found
ml: ശൃംഖലാ അരിപ്പ കണ്ടില്ല

en: Network filter not found: %s
ml: ശൃംഖലാ അരിപ്പ കണ്ടില്ല: %s

en: Network ifname %s too long for destination
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ifname %s വളരെ വലുതാണു്

en: Network interface name '%s' is too long
ml: '%s' എന്ന സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തിന്റെ പേരു് വളരെ വലുതാണു്

en: Network is already in use by interface %s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s നിലവില്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു

en: Network migration data already present
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് മൈഗ്രേഷന്‍ ഡേറ്റാ നിലവിലുണ്ടു്

en: Network not found
ml: നെറ്റ്‌വറ്‍ക്ക് ലഭ്യമായില്ല

en: Network not found: %s
ml: നെറ്റ്‌വറ്‍ക്ക് ലഭ്യമായില്ല: %s

en: Network type %d is not supported
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തരം %d-യ്ക്കുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: New size of the block device, as scaled integer (default KiB)
ml: ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസിന്റെ പുതിയ വലിപ്പം (KiB)

en: No <source> 'address' attribute specified with socket interface
ml: സോക്കറ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസില്‍  <source> 'address' വിശേഷത നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: No <source> 'bridge' attribute specified with <interface type='bridge'/>
ml:  <interface type='bridge'/>-നൊപ്പം <source> 'bridge' വിശേഷത നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: No <source> 'dev' attribute specified with <interface type='direct'/>
ml: <source> 'dev' വിശേഷത <interface type='direct'/>-നൊപ്പം വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

en: No <source> 'name' attribute specified with <interface type='internal'/>
ml:  <interface type='internal'/>-നൊപ്പം <source> 'name' വിശേഷത നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: No <source> 'network' attribute specified with <interface type='network'/>
ml: <interface type='network'/>-നൊപ്പം <source> 'network'വിശേഷത നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: No <source> 'port' attribute specified with socket interface
ml: സോക്കറ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസില്‍  <source> 'port' വിശേഷത നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: No FD available at slot %zu
ml: %zu സ്ലോട്ടില്‍ FD ലഭ്യമല്ല

en: No IP address for host '%s' found: %s
ml: '%s' ഹോസ്റ്റിനു് ഐപി വിലാസങ്ങള്‍ ലഭ്യമായില്ല: %s

en: No JSON parser implementation is available
ml: ജേസണ്‍ പാര്‍സറിന്റെ ഇംപ്ലിമെന്റേഷനൊന്നും ലഭ്യമല്ല

en: No PCI buses available
ml: പിസിഐ ബസുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No UNIX process ID available
ml: യുണിക്സ് പ്രൊസസ്സ് ഐഡി ലഭ്യമല്ല

en: No active operation on device: %s
ml: ഡിവൈസില്‍ സജീവമായ പ്രക്രിയ ലഭ്യമല്ല: %s

en: No address associated with hostname
ml: ഹോസ്റ്റ് നെയിം ആയിട്ട് ഒരു വിലാസവും ബന്ധപ്പെടുതിയിട്ടില്ല

en: No args present for signature %s
ml: %s ഒപ്പിനു് ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No authentication callback available
ml: ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ കോള്‍ബാക്ക് ലഭ്യമല്ല

en: No authentication callback provided.
ml: കോള്‍ബാക്ക് തിരിച്ചറിയല്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: No authentication methods and credentials provided
ml: ഒരു ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനങ്ങളും അനുമതികളും ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല

en: No authentication methods supplied
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനുള്ള സംവിധാനങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No bridge name specified
ml: ബ്രിഡ്ജ് നാമം നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: No bridge node in xml document
ml: xml രേഖയില്‍ പാലം നോടില്ല

en: No category range available
ml: വിഭാഗത്തിനുള്ള ഒരു പരിധിയും ലഭ്യമല്ല

en: No channel command provided
ml: ചാനല്‍ കമാന്‍ഡ് നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: No controllers are mounted
ml: ഒരു കണ്ട്രോളറുകളും മൌണ്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: No data supplied for <initarg> element
ml: <initarg> എലമെന്റിനു് ഡേറ്റാ നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: No description for domain: %s
ml: %s :ഡൊമൈനിനുള്ള വിവരണം ലഭ്യമല്ല

en: No device found for specified path
ml: നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്ന പാഥിനു് ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല

en: No device with bus '%s' and target '%s'
ml: ബസ് '%s', ടാര്‍ഗറ്റ് '%s' എന്ന ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല

en: No domain with ID %d
ml: ID %d-ള്ളൊരു ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No domain with UUID %s
ml: UUID %s ഉള്ള ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No domain with matching id %d
ml: id %d-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്ന ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No domain with matching name '%s'
ml: '%s' എന്ന പേരുമായി ചേരുന്ന ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No domain with matching uuid '%s'
ml: ചേരുന്ന uuid '%s' ഉള്ള ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No domain with name %s
ml: %s എന്ന പേരില്‍ ഡൊമെയിനില്ല

en: No domain with name '%s'
ml: '%s' എന്ന പേരില്‍ ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No error message from child failure
ml: ചൈള്‍ഡ് പരാജയത്തിനു് പിശക് സന്ദേശം ലഭ്യമല്ല

en: No error message provided
ml: പിശക് കാണിക്കുന്ന സന്ദേശം ലഭ്യമല്ല

en: No errors found
ml: പിശകൊന്നും ലഭ്യമായില്ല

en: No free NBD devices
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കാത്ത എന്‍ബിഡി ഡിവൈസുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No graphics backend with index %d
ml: %d സൂചികയില്‍ ഒരു ഗ്രാഫിക്സ് ബാക്കെന്‍ഡും ലഭ്യമല്ല

en: No interface attached to bridge
ml: പാലത്തില്‍ ഒരു ഇന്റെര്‍ഫേസും കൂട്ടിചേര്‍ത്തിട്ടില്ല

en: No interface with MAC address %s was found
ml: %s മാക് വിലാസമുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ലഭ്യമല്ല

en: No master USB controller specified
ml: മാസ്റ്റര്‍ യുഎസ്ബി കണ്ട്രോളര്‍ നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: No match
ml: ചേരുന്നതില്ല

en: No monitor connection for pid %u
ml: pid %u-യ്ക്കു് മോണിറ്റര്‍ കണക്ഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No more available PCI slots
ml: ലഭ്യമായ പിസിഐ സ്ലോട്ടുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No per-CPU stats available
ml: ഒരോ സിപിയുവിനും ഉള്ള സ്ഥിതി ലഭ്യമല്ല

en: No previous regular expression
ml: മുമ്പുള്ള റെഗുലര്‍ എക്സ്പ്രെഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No qemu command-line argument specified
ml: qemu കമാന്‍ഡ്-ലൈന്‍ ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: No qemu environment name specified
ml: qemu എന്‍വയണ്മെന്റ് നാമം നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: No socket addresses found for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള സോക്കറ്റ് വിലാസങ്ങളൊന്നും ലഭ്യമല്ല

en: No source device specified when formatting pool '%s'
ml: പൂള്‍ '%s' ഫോര്‍മാറ്റ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഒരു ഉറവിടവും വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

en: No storage volume with key or path '%s'
ml: '%s' പാഥ് അല്ലെങ്കില്‍ കീയുള്ള സംഭരണ വോള്യം ലഭ്യമല്ല

en: No support for %s in command 'attach-disk'
ml: 'attach-disk' കല്‍പ്പനയില്‍ %s നു പിന്തുണയില്ല

en: No support for %s in command 'attach-interface'
ml: 'attach-interface' കമാന്റില്‍  %s ന് പിന്‍തുണയില്ല

en: No support for domain XML entry 'vcpu' attribute 'current'
ml: XML എന്‍ട്രിയായ 'vcpu' പ്രതീകം 'current' നെ പിന്തുണക്കാനാവില്ല

en: No support for multiple video devices
ml: അനവധി വീഡിയോ ഡിവൈസുകള്‍ക്കുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: No total stats available
ml: മൊത്തം സ്ഥിതി ലഭ്യമല്ല

en: No type specified for device address
ml: ഡിവൈസ് വിലാസത്തിനുള്ള തരം നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: No user interaction callback provided: Can't retrieve private key passphrase
ml: യൂസര്‍ ഇന്ററാക്ഷന്‍ കോള്‍ബാക്ക് ലഭ്യമല്ല: സ്വകാര്യ കീ പാസ്‌ഫ്രെയിസ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: No user interaction callback provided: Can't verify the session host key
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ളൊരു കോള്‍ബാക്കും ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല: സെഷന്‍ ഹോസ്റ്റ് കീ ഉറപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: No valid cgroup for machine %s
ml: %s സിസ്റ്റത്തില്‍ ശരിയായ cgroup ലഭ്യമല്ല

en: No yet handled value '%s' for VMX entry '%s'
ml: VMX എന്‍ട്രി '%s' നുള്ള '%s' മൂല്യം മുന്‍പ് കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടില്ലാത്തതാണ്

en: Node %zu out of range
ml: നോഡ് %zu പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: Node device %s created from %s
ml: നോഡ് ഡിവൈസ് %s, %s-ല്‍ നിന്നും ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Node device not found
ml: നോഡ് ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല

en: Node device not found: %s
ml: നോഡ് ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല: %s

en: Non-cancelable task is blocked by an unanswered question
ml: ഉത്തരം നല്‍കാത്ത ചോദ്യം റദ്ദാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ലാത്ത ജോലിയ്ക്കു് തടസ്സമുണ്ടാക്കുന്നു

en: Non-empty feature list specified without CPU model
ml: സിപിയു മോഡല്‍ ഇല്ലാതെ വിശേഷത പട്ടിക നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Non-recoverable failure in name resolution
ml: നാമ രസല്യൂഷനില്‍ തിരികെ കൊണ്ടുവരാനാകാത്ത പിശക്

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: None of the requested authentication methods are supported by the server
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട ഒരു ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനങ്ങളും സര്‍വര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Normal data:
ml: സാധാരണ ഡേറ്റാ:

en: Normal pages:
ml: സാധാരണ താളുകള്‍:

en: Not detaching active device %s
ml: %s എന്ന സജീവോപകരണം വേര്‍പ്പെടുത്തുന്നില്ല

en: Not enough fields in message for signature
ml: ഒപ്പിനു് സന്ദേശത്തില്‍ മതിയായ ഫീള്‍ഡുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Not enough free space in pool for volume '%s'
ml: വോള്യം '%s'-ലുള്ള പൂളില്‍ ആവശ്യത്തിനുള്ള ഉപയോഗത്തിലില്ലാത്ത സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല

en: Not reattaching active device %s
ml: '%s' എന്ന സജീവോപകരണം വീണ്ടും ബന്ധിപ്പിയ്ക്കുന്നില്ല

en: Not resetting active device %s
ml: സജീവമായ ‍ഡിവൈസ് %s വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുന്നില്ല

en: Not supported
ml: പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: Not supported on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Not suspending transient guests on URI: $uri:
ml: URI: $uri: ലുള്ള താല്‍ക്കാലിക ഗസ്റ്റുകളെ അനിശ്ചിതാവസ്ഥയിലാക്കുന്നില്ല

en: Now in mirroring phase
ml: ഇപ്പോള്‍ മിററിങ്ങ് ഘട്ടത്തില്‍

en: Number of CPUs in <numa> exceeds the <vcpu> count
ml: <numa>-ലുള്ള സിപിയുകളുടെ എണ്ണം <vcpu> കൌണ്ടിനേക്കാള്‍ കൂടുതലാകുന്നു

en: Number of shown CPUs at most
ml: പരമാവധി സിപിയുവിന്റെ എണ്ണ കാണിക്കുക

en: Number of vCPUs should be >= 1
ml: vCPU-ന്റെ എണ്ണം >= 1

en: OS Type:
ml: ഏത് തരം ഒഎസ്:

en: O_DIRECT read needs entire seekable file
ml: O_DIRECT വായനയ്ക്കു് സീക്ക് ചെയ്യാവുന്ന മുഴുവന്‍ ഫയലും വേണം

en: O_DIRECT unsupported on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ O_DIRECT പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: O_DIRECT write needs empty seekable file
ml: O_DIRECT എഴുത്തിനു് സീക്ക് ചെയ്യാവുന്ന കാലിയായ ഫയല്‍ വേണം

en: ObjectContent does not reference a virtual machine
ml: ObjectContent-ല്‍ ഒരു വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിസ്റ്റത്തിനുള്ള സൂചന ലഭ്യമല്ല

en: Offset must be zero for this lock manager
ml: ഈ ലോക്ക് മാനേജറിനുള്ള ഓഫ്‌സെറ്റ് പൂജ്യമായിരിയ്ക്കണം

en: One or more references were leaked after disconnect from the hypervisor
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസറില്‍ നിന്നും വിഛേദിയ്ക്കുന്നതിനു് ശേഷം ഒന്നോ അതില്‍ കൂടുതല്‍ സൂചനകള്‍ പുറത്തു് പോയി

en: Only %d CPUs available to show
ml: %d സിപിയു മാത്രമേ കാണിയ്ക്കുവാന്‍ ലഭ്യമുള്ളൂ

en: Only '%s' filesystem type is supported
ml: '%s' ഫയല്‍സിസ്റ്റം തരം മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: Only 'credit' scheduler is supported
ml: 'credit' ഷെഡ്യൂളര്‍ മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: Only 'scsi_host' adapter is supported
ml: 'scsi_host' അഡാപ്ടര്‍ മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: Only IPv4 or IPv6 addresses can be used with iptables
ml: ഐപിടേബിള്‍സിനൊപ്പം ഐപിവി4 അല്ലെങ്കില്‍ ഐപിവി6 വിലാസങ്ങള്‍ മാത്രമേ ഉപയോഗിയ്ക്കാവൂ

en: Only PCI device addresses with function=0 are supported
ml: function=0 എന്നുള്ള പിസിഐ ഡിവൈസ് വിലാസങ്ങള്‍ മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: Only PTY console types are supported
ml: PTY കണ്‍സോള്‍ തരങള്‍ മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: Only bridged veth devices can be detached
ml: ബ്രിഡ്ജ് ചെയ്ത veth ഡിവൈസുകള്‍ മാത്രമേ വേര്‍പെടുത്തുവാന്‍ സാധ്യമുള്ളൂ

en: Only emulated CPUs are available, performance will be significantly limited
ml: എമുലേറ്റ് ചെയ്ത CPU മാത്രമേ ലഭ്യമാകു, പെര്‍ഫോമന്‍സ് കുറവായിരിക്കും

en: Only ide and scsi disk support wwn
ml: ഐഡിഇ, സ്കസി ഡിസ്ക് മാത്രം wwn പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: Only one <address> element is allowed in <nat> in <forward> in network %s
ml: ഒറ്റ <address> എലമെന്റ് മാത്രമേ <nat>-ല്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്നുള്ളൂ, <forward>-ല്‍ %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലുള്ളതു്

en: Only one <nat> element is allowed in <forward> of network %s
ml: ഒറ്റ <nat> എലമെന്റ് മാത്രമേ <forward>-ല്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്നുള്ളൂ, നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s-ല്‍

en: Only one <pf> element is allowed in <forward> of network %s
ml: ഒറ്റ <pf> എലമെന്റ് മാത്രമേ <forward>-ല്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്നുള്ളൂ, %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: Only one <port> element is allowed in <nat> in <forward> in network %s
ml: ഒറ്റ <port> എലമെന്റ് മാത്രമേ <nat>-ല്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്നുള്ളൂ, <forward>-ല്‍, %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: Only one argument from --table, --name and --uuid may be specified.
ml: ഒരു ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്  --table, --name അല്ലെങ്കില്‍ --uuid യില്‍ നിന്ന് എടുത്തുപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്

en: Only one child <inbound> element allowed
ml: ഒരു ചൈള്‍ഡ് <inbound> എലമെന്റ് അനുവദിയ്ക്കുന്നു

en: Only one child <outbound> element allowed
ml: ഒരു ചൈള്‍ഡ് <outbound> എലമെന്റ് അനുവദിയ്ക്കുന്നു

en: Only one primary video device is supported
ml: ഒറ്റ പ്രൈമറി വീഡിയോ ഡിവൈസ് മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: Only one serial device is supported by libxl
ml: libxl ഒരു സീരിയല്‍ ഡിവൈസ് മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ള

en: Only scsi disk supports vendor and product
ml: scsi ഡിസ്ക് വെണ്ടറും പ്രൊഡക്ടും പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: Only the first console can be a serial port
ml: ആദ്യ കണ്‍സോളിനു് മാത്രമേ ഒരു സീരിയല്‍ പോര്‍ട്ട് ആകുവാന്‍ സാധിയ്ക്കൂ

en: Only the init process may be killed
ml: init പ്രക്രിയ മാത്രമേ ഇല്ലാതാക്കുവാന്‍ പാടുള്ളൂ

en: Only vpxmigr:// migration URIs are supported
ml: vpxmigr:// മൈഗ്രൈഷന്‍ യുആര്‍ഐ മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: Only x509 certificates are supported
ml: x509 സമ്മതപത്രങ്ങള്‍ മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: OpenRemoteSession/LaunchVMProcess failed, domain can't be started
ml: OpenRemoteSession/LaunchVMProcess പരാജയപ്പെട്ടു, ഡൊമെയിന്‍ ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: OpenVZ control file /proc/vz does not exist
ml: OpenVZ നിന്ത്രണ ഫയല്‍ /proc/vz നിലവിലില്ല

en: OpenVZ control file /proc/vz is not accessible
ml: OpenVZ നിന്ത്രണ ഫയല്‍ /proc/vz ലഭ്യമല്ല

en: Operation is not supported for device: %s
ml: ഡിവൈസിനു് പ്രക്രിയ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല: %s

en: Operation not supported
ml: ഓപ്പറേഷനു് പിന്തുണയില്ല

en: Operation not supported: %s
ml: ഓപ്പറേഷനു് പിന്തുണയില്ല: %s

en: Option argument is empty
ml: ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് കാലിയാണു്

en: Options --%s and --%s are mutually exclusive
ml: --%s, --%s ഐച്ഛികങ്ങള്‍ പരസ്പര വിരുദ്ധമാകുന്നു

en: Options --tree and --cap are incompatible
ml: --tree ഉം --cap ഉം പരസ്പരവിരുദ്ധമാണ്

en: Other tasks are pending for this domain
ml: ഈ ഡൊമെയിനു് മറ്റു് ജോലികള്‍ ബാക്കിയുണ്ടു്

en: Our own certificate %s failed validation against %s: %s
ml: നമ്മുടെ സ്വന്തം സമ്മതപത്രം %s, %s-നു് എതിരെയുള്ള ഉറപ്പാക്കല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Out of memory
ml: മെമ്മറി ലഭ്യമല്ല

en: Out of space while reading log output: %s
ml: ലോഗ് ഔട്ട്പുട്ട് ലഭ്യമാക്കുമ്പോള്‍ ആവശ്യമായ സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല: %s

en: Output a secret value
ml: ഒരു രഹസ്യ മൂല്ല്യം ലഭ്യമാക്കുക

en: Output a secret value to stdout.
ml: stdout-ലേക്ക് ഒരു രഹസ്യ മൂല്ല്യം ലഭ്യമാക്കുക.

en: Output attributes of a secret as an XML dump to stdout.
ml: ഒരു XML ഡംമ്പായി stdout-ലേക്ക് ഒരു രഹസ്യത്തിന്റെ ഔട്ട്പുട്ട് വിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക.

en: Output the IP address and port number for the VNC display.
ml: VNC ഡിസ്പ്ളെയ്ക്ക് ആവശ്യമുളള IP വിലാസവും പോറ്‍ട്ട് നന്പറും നല്‍കുന്നു.

en: Output the IP address and port number for the graphical display.
ml: ഗ്രാഫിക്കല്‍ ഡിസ്പ്ളെയ്ക്ക് ആവശ്യമുളള IP വിലാസവും പോറ്‍ട്ട് നന്പറും നല്‍കുന്നു.

en: Output the device for the TTY console.
ml: TTY കണ്‍സോളിനുള്ള ഡിവൈസ് ലഭ്യമാക്കുക.

en: Output the domain information as an XML dump to stdout.
ml: ഒരു XML ഡമ്പായി stdout-ലേക്ക് ഡൊമെയിന്‍ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക.

en: Output the network filter information as an XML dump to stdout.
ml: ഒരു XML ഡന്പായി stdout-ലേക്ക് നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അരിപ്പയുടെ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക.

en: Output the network information as an XML dump to stdout.
ml: ഒരു XML ഡന്പായി stdout-ലേക്ക് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക.

en: Output the node device details as an XML dump to stdout.
ml: ഒരു XML ഡംമ്പായി stdout-ലേക്ക് നോഡ് ഡിവൈസ് വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക.

en: Output the physical host interface information as an XML dump to stdout.
ml: stdout-ലേക്ക് ഒരു XML ഡംപായി ഫിസിക്കല്‍ ഹോസ്റ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് വിവരം ഔട്ട്പുട്ടാക്കുക

en: Output the pool information as an XML dump to stdout.
ml: ഒരു XML ഡംമ്പായി stdout-ലേക്ക് പൂള്‍ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക.

en: Output the vol information as an XML dump to stdout.
ml: ഒരു XML ഡംമ്പായി stdout-ലേക്ക് വോള്യം വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക.

en: PCI address 0:0:1.0 is in use, QEMU needs it for primary video
ml: പിസിഐ വിലാസം 0:0:1.0 നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തിലാണു്, ക്യുഇഎംയുവിനു് പ്രധാന വീഡിയോ ആവശ്യമുണ്ടു്

en: PCI address 0:0:2.0 is in use, QEMU needs it for primary video
ml: പിസിഐ വിലാസം 0:0:2.0 ഉപയോഗത്തില്‍, പ്രൈമറി വീഡിയോയ്ക്കു് QEMU ആവശ്യമുണ്ടു്

en: PCI address Formatting failed
ml: പിസിഐ വിലാസം ഫോര്‍മാറ്റ് ചെയ്യുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു

en: PCI device %04x:%02x:%02x.%x allocated from network %s is already in use by domain %s
ml: പിസിഐ ഉപകരണം %04x:%02x:%02x.%x (%s നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് അനുവദിച്ചത് ) %s എന്ന ഡൊമൈന്‍ ആദ്യമേ തന്നെ ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: PCI device %s is not assignable
ml: പിസിഐ ഡിവൈസ് %s അനുവദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: PCI host devices must use 'pci' address type
ml: പിസിഐ ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസുകള്‍ 'pci' വിലാസ തരം ഉപയോഗിയ്ക്കണം

en: POST operation failed
ml: POST പ്രക്രിയ പരാജയപ്പെട്ടു

en: POST operation failed: %s
ml: POST പ്രക്രിയ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Parallel devices are not supported by libxl
ml: പാരലല്‍ ഡിവൈസുകള്‍ libxl പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Parallel port index %d out of [0..2] range
ml: സമാന്തര പോര്‍ട്ടിന്റെ അനുക്രമണിക %d പരിധിക്കു പുറത്താണ്  [0..2]

en: Parameter '%s' is not a string
ml: പരാമീറ്റര്‍ '%s' ഒരു സ്ട്രിങ്ങല്ല

en: Parameter '%s' is not supported by this kernel
ml: ഈ കേര്‍ണല്‍ പരാമീറ്റര്‍ '%s' പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Parameter string not correctly encoded
ml: പരാമിറ്റര്‍ സ്ട്രിംഗ് ശരിയായി എന്‍കോഡ് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Parent
ml: പേരന്റ്

en: Parent device %s is not capable of vport operations
ml: പിതൃ ഉപകരണം %s-ത്തിന് vport പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്ക് കഴിവില്ല

en: Parent:
ml: പേരന്റ് :

en: Parsed JSON reply '%s' isn't an object
ml: ല്ലപാര്‍സ് ചെയ്ത JSON മറുപറടി '%s' ഒരു ഒബ്ജക്റ്റ

en: Partition path '%s' must start with '/'
ml: '%s' എന്ന പാര്‍ട്ടീഷന്‍ പാഥ് '/'-ല്‍ ആരംഭിയ്ക്കണം

en: Passphrase for key '%s'
ml: '%s' കീയ്ക്കുള്ള പാസ്‌ഫ്രെയിസ്

en: Password request failed
ml: രഹസ്യവാക്ക ആവശ്യം പരാജയപ്പെട്ടു

en: Path
ml: വഴി

en: Path %s too long for unix socket
ml: പാഥ് %s യൂണിക്സ് സോക്കറ്റിനു് വളരെ വലുതു്

en: Path '%s' does not specify a compute resource
ml: '%s' പാഥില്‍ ഒരു ശ്രോതസ്സ് ലഭ്യമല്ല

en: Path '%s' does not specify a datacenter
ml: പാഥ് '%s'  ഒരു ക്യാരക്ടര്‍ നല്‍കുന്നില്ല

en: Path '%s' does not specify a host system
ml: പാഥ് '%s'-ല്‍ ഒരു ഹോസ്റ്റ് സിസ്റ്റം നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: Path '%s' ends with an excess item
ml: പാഥ് '%s'-ന്റെ ഒടുവില്‍ അധികമായൊരു വസ്തു

en: Path '%s' is not accessible
ml: പാഥ് '%s' ലഭ്യമല്ല

en: Path '%s' must be a block device
ml: പാഥ് '%s' ഒരു ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസായിരിയ്ക്കണം

en: Path has to specify the datacenter and compute resource
ml: ഡേറ്റാസെന്‍ടര്‍, കംപ്യൂട്ട് സോഴ്സ് എന്നിവ പാഥ് നല്‍കേണ്ടതാണു്

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%s', no possible answers
ml: ബാക്കിയുള്ള ചോദ്യം വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിസ്റ്റം പ്രവര്‍ത്തനം തടസ്സപ്പെടുത്തുന്നു, ചോദ്യം '%s', ഉത്തരമില്ല

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%s', possible answers are %s
ml: ബാക്കിയുള്ള ചോദ്യം വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിസ്റ്റം പ്രവര്‍ത്തനം തടസ്സപ്പെടുത്തുന്നു, ചോദ്യം '%s', സാധ്യമായ ഉത്തരങ്ങള്‍ %s

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%s', possible answers are %s, but no default answer is specified
ml: ബാക്കിയുള്ള ചോദ്യം വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിസ്റ്റം പ്രവര്‍ത്തനം തടസ്സപ്പെടുത്തുന്നു, ചോദ്യം '%s', സാധ്യമായ ഉത്തരങ്ങള്‍ %s, പക്ഷേ സ്വതവേയുള്ള ഉത്തരമൊന്നും നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: Persistent
ml: നീണ്ടുനില്‍ക്കുന്ന

en: Persistent:
ml: സ്ഥായിയായ:

en: Physical:
ml: ഫിസിക്കല്‍:

en: Pin domain VCPUs to host physical CPUs.
ml: ഫിസിക്കല്‍ സിപിയുകള്‍ ഹോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതിനായി ഡൊമെയിന്‍ VCPU-കള്‍ പിന്‍ ചെയ്യുക.

en: Pin domain emulator threads to host physical CPUs.
ml: ഫിസിക്കല്‍ CPU-കള്‍ ഹോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതിനായി ഡൊമെയിന്‍ എമുലേറ്ററുകള്‍ പിന്‍ ചെയ്യുക.

en: Plugin %s not accessible
ml: പ്ലഗിന്‍ %s ലഭ്യമല്ല

en: Policy kit denied action %s from <anonymous>
ml: <anonymous>-ല്‍ നിന്നും പോളിസി കിറ്റ് %s പ്രവര്‍ത്തി നിഷേധിച്ചു

en: Pool %s XML configuration edited.
ml: പൂള്‍ %s XML ക്രമികരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: Pool %s XML configuration not changed.
ml: പൂള്‍ %s XML ക്രമീകരണത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയിട്ടില്ല.

en: Pool %s built
ml: പൂള്‍ %s ബിള്‍ഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Pool %s created
ml: പൂള്‍ %s ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Pool %s created from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും പൂള്‍ %s ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Pool %s defined
ml: പൂള്‍ %s നിര്‍ഷ്കര്‍ശിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Pool %s defined from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും പൂള്‍ %s നിര്‍ഷ്കര്‍ശിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Pool %s deleted
ml: പൂള്‍ %s ഇല്ലാതാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Pool %s destroyed
ml: പൂള്‍ %s നശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Pool %s has been undefined
ml: പൂള്‍ %s അവ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Pool %s marked as autostarted
ml: പൂള്‍ %s സ്വയം ആരംഭിക്കുന്നു എന്നു് അടയാളപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Pool %s refreshed
ml: പൂള്‍ %s പുനരുജ്ജീവിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Pool %s started
ml: പൂള്‍ %s തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു

en: Pool %s unmarked as autostarted
ml: പൂള്‍ %s സ്വയം ആരംഭിക്കുതായുള്ള അടയാളപ്പെടുത്തല്‍ മാറ്റിയിരിക്കുന്നു

en: Populate a disk from its backing image.
ml: ബാക്കപ് ഇമേജില്‍ നിന്ന് ഡിസ്ക്ക് നിറയ്ക്കുക

en: Port profile Associate failed for %s
ml: %s-നുള്ള പോര്‍ട്ട് പ്രൊഫൈല്‍ അസോസിയേറ്റ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Possibly you don't have IBM Tools installed in your LPAR. Contact your support to enable this feature.
ml: മിക്കവാറും  LPAR ല്‍ നിങ്ങള്‍ IBM ഉപകരണങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിട്ടുണ്ടാവില്ല , ദയവായി ഈ ഫീച്ചര്‍ സജീവമാക്കാന്‍ സഹായവിഭാഗവുമായി ബന്ധപ്പെടുക

en: Possibly you don't have IBM Tools installed in your LPAR.Contact your support to enable this feature.
ml: മിക്കവാറും  LPAR ല്‍ നിങ്ങള്‍ IBM ഉപകരണങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിട്ടുണ്ടാവില്ല , ദയവായി ഈ ഫീച്ചര്‍ സജീവമാക്കാന്‍ സഹായവിഭാഗവുമായി ബന്ധപ്പെടുക

en: Premature end of regular expression
ml: റെഗുലര്‍ എക്സ്പ്രെഷന്റെ തെറ്റായി അവസാനിച്ചു

en: PrepareTunnel called but no TUNNELLED flag set
ml: PrepareTunnel വിളിച്ചു, പക്ഷേ TUNNELLED ഫ്ലാഗ് സജ്ജമാക്കിയിട്ടില്ല

en: Primary IDE controller must have PCI address 0:0:1.1
ml: പ്രൈമറി ഐഡിഇ കണ്ടോളറിനു് പിസിഐ വിലാസം 0:0:1.1 ഉണ്ടായിരിയ്ക്കണം

en: Primary SATA controller must have PCI address 0:0:1f.2
ml: പ്രധാന എസ്എടിഎ കണ്ട്രോളറിനു് പിസിഐ വിലാസം 0:0:1f.2 ഉണ്ടായിരിയ്ക്കണം

en: Primary video card must have PCI address 0:0:1.0
ml: പ്രധാന വീഡിയോ കാര്‍ഡിനു് പിസിഐ വിലാസം 0:0:1.0 ഉണ്ടായിരിയ്ക്കണം

en: Primary video card must have PCI address 0:0:2.0
ml: പ്രൈമറി വീഡിയോ കാര്‍ഡിനു് പിസിഐ വിലാസം 0:0:2.0 ഉണ്ടായിരിയ്ക്കണം

en: Print the current directory.
ml: നിലവിലുള്ള ഡയറക്ടറി പ്രിന്റ് ചെയ്യുക.

en: Prints cpu stats of the node.
ml: നോടിന്റെ സിപിയു അപസ്ഥ മാണിക്കുന്നു.

en: Prints global help, command specific help, or help for a
        group of related commands
ml: ഗ്ലോബല്‍ സഹായം, സഹായത്തിനുള്ള നിര്‍ദ്ദേശം, അല്ലെങ്കില്‍ അനുബന്ധിച്ചുള്ള
       നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളുടെ കൂട്ടം  പ്രിന്റ് ചെയ്യുക.

en: Prints global help, command specific help, or help for a group of related commands
ml: ഗ്ലോബല്‍ സഹായം, സഹായത്തിനുള്ള നിര്‍ദ്ദേശം, അല്ലെങ്കില്‍ അനുബന്ധിച്ചുള്ള നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളുടെ കൂട്ടം  പ്രിന്റ് ചെയ്യുക.

en: Prints memory stats of the node.
ml: നോടിന്റെ മെമ്മറി അവസ്ഥ മാണിക്കുന്നു.

en: Priority '%d' is outside valid range of [%d,%d]
ml: മുന്‍ഗണന '%d' സാധുവായ പരിധിക്ക് [%d,%d] പുറത്താണ്

en: Process %d %p %p [[[[%s]]][[[%s]]]
ml: പ്രക്രിയ %d %p %p [[[[%s]]][[[%s]]]

en: Process %zu %p %p [[[%s]]][[[%s]]]
ml: പ്രക്രിയ %zu %p %p [[[%s]]][[[%s]]]

en: Process CPU affinity is not supported on this platform
ml: പ്രൊസസ്സിന്റെ സിപിയു അഫിനിറ്റി ഈ പ്ലാറ്റിഫോമില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Processing request in progress
ml: പ്രക്രിയ പുരോഗതിയിലാണു്

en: Property 'guest-stats-polling-interval' not found on memory balloon driver.
ml: മെമ്മറി balloon ഡ്രൈവറില്‍ 'guest-stats-polling-interval' വിശേഷത ലഭ്യമായില്ല.

en: Publicly routable address %s is prohibited. The version of dnsmasq on this host (%d.%d) doesn't support the bind-dynamic option or use SO_BINDTODEVICE on listening sockets, one of which is required for safe operation on a publicly routable subnet (see CVE-2012-3411). You must either upgrade dnsmasq, or use a private/local subnet range for this network (as described in RFC1918/RFC3484/RFC4193).
ml: പൊതുവേയുള്ള റൌട്ടബിള്‍ വിലാസം %s നിഷേധിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു. ഈ ഹോസ്റ്റിലുള്ള (%d.%d) dnsmasq-ന്റെ പതിപ്പു് ബൈന്‍ഡ്-ഡൈനമിക് ഐച്ഛികം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല അല്ലെങ്കില്‍ സോക്കറ്റുകളില്‍ ശ്രദ്ധിയ്ക്കുന്നതിനു് SO_BINDTODEVICE ഉപയോഗിയ്ക്കുക. പൊതുവേയുള്ള റൌട്ടബിള്‍ സബ്നെറ്റില്‍ (CVE-2012-3411 കാണുക) സുരക്ഷിതമായ പ്രക്രിയയ്ക്കു് ഇതു് ആവശ്യമാകുന്നു. ഒന്നെങ്കില്‍ dnsmasq പരിഷ്കരിയ്ക്കുക, അല്ലെങ്കില്‍ ഈ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിനു് ഒരു സ്വകാര്യ/ലോക്കല്‍ സബ്നെറ്റ് പരിധി ഉപയോഗിയ്ക്കുക (RFC1918/RFC3484/RFC4193-ല്‍ വിവരിച്ചിരിയ്ക്കുന്നതു് പോലെ).

en: Pull aborted
ml: വലി നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Pull complete
ml: വലി പൂര്‍ത്തിയാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: QEMU Attach
ml: QEMU ചേര്‍ക്കുക

en: QEMU Guest Agent Command
ml: QEMU അതിഥി ഏജന്റ് കമാന്റ്

en: QEMU Monitor Command
ml: QEMU മോണ്റ്റര്‍ കമാന്റ്

en: QEMU binary %s is not executable
ml: QEMU ബൈനറി %s എക്സിക്യൂട്ടബിളല്ല

en: QEMU guest agent is not available due to an error
ml: ഒരു പിശക് കാരണം QEMU ഗസ്റ്റ് ഏജന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: QEMU guest agent is not configured
ml: QEMU ഗസ്റ്റ് ഏജന്റ് ക്രമീകരിച്ചിട്ടില്ല

en: Query parameter 'auto_answer' has unexpected value '%s' (should be 0 or 1)
ml: ക്വറി പരാമീറ്റര്‍ 'auto_answer'-‌ല്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ മൂല്ല്യം '%s' (0 അല്ലെങ്കില്‍ 1 ആയിരിയ്ക്കണം)

en: Query parameter 'no_verify' has unexpected value '%s' (should be 0 or 1)
ml: ക്വറി പരാമീറ്റര്‍ 'no_verify'-ല്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ മൂല്ല്യം '%s' (0 അല്ലെങ്കില്‍ 1 ആയിരിയ്ക്കണം)

en: Query parameter 'no_verify' has unexpected value (should be 0 or 1)
ml: ചോദ്യത്തിലെ ഘടകം 'no_verify' ക്കു അപ്രതീക്ഷിത മൂല്യം ഉണ്ട് (0 അല്ലെങ്കില്‍  1 ആയിരിക്കണം)

en: Query parameter 'proxy' contains unexpected type '%s' (should be (http|socks(|4|4a|5))
ml: ക്വറി പരാമീറ്റര്‍ 'proxy'-യില്‍ അപ്രതീക്ഷിത തരം'%s' ((http|socks(|4|4a|5) ആയിരിയ്ക്കണം)

en: Query parameter 'proxy' doesn't contain a hostname
ml: ക്വറി പരാമീറ്റര്‍ 'പ്രോക്സിയില്‍' ഒരു ഹോസ്റ്റ്നാമം ലഭ്യമല്ല

en: Query parameter 'proxy' has unexpected port value '%s' (should be [1..65535])
ml: ക്വറി പരാമീറ്റര്‍ 'proxy'-യില്‍ അപ്രതീക്ഷിത പോര്‍ട്ട് മൂല്ല്യം '%s' ([1..65535] ആയിരിയ്ക്കണം)

en: Query parameter 'transport' has unexpected value '%s' (should be http|https)
ml: ക്വറി പരാമീറ്റര്‍ 'transport'-ല്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ മൂല്ല്യം '%s' (http|https ആയിരിയ്ക്കണം)

en: Query, adjust speed, or cancel active block operations.
ml: സജീവമായ ബ്ലോക്ക് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ചേദിക്കുക, വേഗം മാറ്റുക അല്ലെങ്കില്‍ റദ്ദാക്കുക

en: QueryPerf returned object with unexpected type '%s'
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ തരം '%s' QueryPerf എന്ന വസ്തു നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: QueryVirtualDiskUuid not available, cannot lookup storage volume by UUID
ml: QueryVirtualDiskUuid ലഭ്യമല്ല, UUID ഉപയോഗിച്ചു് സംഭരണ വോള്യം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: RPC error
ml: RPC പിശക്

en: Range exceeds available cells
ml: ലഭ്യമായ സെല്ലുകളേക്കാള്‍ പരിധി കൂടുന്നു

en: Raw I/O is not supported on this platform
ml: റോ ഐ/ഒ ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Read/write, exclusive access, disks were present, but no leases specified
ml: എഴുത്ത്/വായന, മറ്റാര്‍ക്കുമില്ലാത്ത പ്രവേശനം, ഡിസ്കുകള്‍ എന്നിവ തയ്യാര്‍, പക്ഷേ ലീസ് വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

en: Reattach node device to its device driver once released by the domain.
ml: ഡൊമെയിന്‍ നോഡ് ഡിവൈസ് നല്‍കിയശേഷം അവയെ ഡിവൈസ് ഡ്രൈവറിലേക്ക് വീണ്ടും ചേര്‍ക്കുക.

en: Received too many FDs %d, expected %d maximum
ml: അനവധി FD %d, പ്രതീക്ഷിച്ചതു് ഏറ്റവും കൂടിയ %d

en: Receiving file descriptors is not supported on this socket
ml: ഈ സോക്കറ്റില്‍ ഫയല്‍ വിവരണങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Reconnected to the hypervisor
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസറിലേക്കു് വീണ്ടും കണക്ട് ചെയ്യുന്നു

en: Redirection bus %s is not supported by QEMU
ml: QEMU തിരിച്ചുവിടല്‍ ബസ് %s പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Refresh a given pool.
ml: നല്‍കിയിരിക്കുന്ന ഒരു പൂള്‍ പരിഷ്കരിക്കുക.

en: Refusing to undefine while %d snapshots exist
ml: %d സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നിലനില്‍ക്കെ അണ്‍ഡിഫൈന്‍ ചെയ്യാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Refusing to undefine while domain managed save image exists
ml: ഡൊമെയിന്‍ നിയന്ത്രിത സൂക്ഷിപ്പ് തത്സ്വരൂപം (ഇമേജ്) നിലവിലുള്ളപ്പോള്‍, വേണ്ടെന്നു വയ്ക്കാനുള്ള അപേക്ഷ നിരസിക്കുന്നു

en: Registry value '%s\%s' has unexpected type
ml: '%s\%s' എന്ന രജിസ്ട്രി വിലയ്ക്കു് പ്രതീക്ഷിയ്ക്കാത്ത തരം

en: Registry value '%s\%s' is too short
ml: '%s\%s' എന്ന രജിസ്ട്രി വില വളരെ ചെറുതാണു്

en: Regular expression too big
ml: റെഗുലര്‍ എക്സ്പ്രെഷന്‍ വളരെ വലുതു്

en: Remote command terminated with non-zero code: %d
ml: പൂജ്യമല്ലാത്ത കോഡുമായി റിമോട്ട് കമാന്‍ഡ് പുറത്തു് കടന്നു: %d

en: Remote program terminated with non-zero code: %d
ml: പൂജ്യമല്ലാത്ത കോഡുമായി റിമോട്ട് പ്രോഗ്രാം പുറത്തു് കടന്നു: %d

en: Removable media not supported for %s device
ml: മാറ്റിവയ്ക്കാവുന്ന മാദ്ധ്യമം %s ഉപകരണത്തില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Remove an existing managed save state file from a domain
ml: മേല്‍നോട്ടത്തോടെയുള്ള സൂക്ഷിച്ച ന്ലവിലുള്ള ഫയല്‍ ഡൊമൈനില്‍ നിന്ന് നീക്കുക

en: Remove managed save of a domain
ml: മേല്‍നോട്ടത്തോടെയുള്ള സൂക്ഷിച്ചത് മാറ്റുക

en: Removed managedsave image for domain %s
ml: മേല്‍നോട്ടത്തോടെ സൂക്ഷിച്ച ഡൊമൈന്‍ ഇമേജ് %s നീക്കി

en: Renaming domains on migration not supported
ml: നീക്കുമ്പോള്‍ ഡൊമെയിനുകളുടെ പേരു് മാറ്റുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Replace the domain XML associated with a saved state file
ml: സേവ് ചെയ്ത അവസ്ഥാ ഫയലുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഡൊമൈന്‍ XML റീപ്ലെസ് ചെയ്യുക

en: Request canceled
ml: ആവശ്യ റദ്ദാക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: Request not canceled
ml: ആവശ്യം റദ്ദാക്കിയിട്ടില്ല

en: Requested device '%s' is locked by lock file '%s' held by process %lld
ml: ആവശ്യപ്പെടുന്ന ഡിവൈസ് '%s', '%s' ലോക്ക് ഫയല്‍ പൂട്ടിയിരിയ്ക്കുന്നു, %lld പ്രക്രിയ കരുതിവയ്ക്കുന്നു

en: Requested metadata element is not present
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട മെറ്റാഡേറ്റാ എലമെന്റ് നിലവിലില്ല

en: Requested number of virtual CPUs is greater than max allowable number of virtual CPUs for the domain: %d > %d
ml: ഡൊമെയിനു് അനുവദിയ്ക്കുന്ന വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിപിയുകളുടെ ഏറ്റവും കൂടിയ എണ്ണത്തേക്കാള്‍ വലുതാണു് ആവശ്യപ്പെട്ട് വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിപിയു: %d > %d

en: Requested number of virtual CPUs must at least be 1
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിപിയുകളുടെ എണ്ണം കുറഞ്ഞതു് 1 ആയിരിയ്ക്കണം

en: Requested operation is not valid
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട പ്രക്രിയ തെറ്റാണു്

en: Requested operation is not valid: %s
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട പ്രക്രിയ തെറ്റാണു്: %s

en: Reset node device before or after assigning to a domain.
ml: ഒരു ഡൊമെയിനിനു് നോഡ് ഡിവൈസ് നല്‍കിയതിനു് മുമ്പോ ശേഷമോ അതു് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക.

en: Reset the target domain as if by power button
ml: പവര്‍ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയത് പോലെ ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമൈന്‍ വീണ്ടും തുടങ്ങുക

en: Resize block device of domain.
ml: ഡൊമൈനിന്റെ ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസിന്റെ വലിപ്പം മാറ്റുക.

en: Resource lockspace '%s' exceeds %d characters
ml: lockspace '%s' ഉറവിടം %d അക്ഷരങ്ങളെക്കാള്‍ കൂടുതലാണ്

en: Resource name '%s' exceeds %d characters
ml: റിസോഴ്സിന്റെ പേരു് '%s', %d അക്ഷരങ്ങളേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍

en: Resource partition '%s' must start with '/'
ml: '%s' റിസോഴ്സ് പാര്‍ട്ടീഷന്‍ '/'-ല്‍ ആരംഭിയ്ക്കണം

en: Restore a domain.
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ വീണ്ടെടുക്കുക.

en: Restoring of leases failed on interface '%s'
ml: ഇന്റെര്‍ഫേസ്  '%s' ല്‍  ലീസുകള്‍ പുനസ്ഥാപിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Resume a previously suspended domain.
ml: മുന്പ് നിര്‍ത്തിയിരുന്ന ഒരു ഡൊമെയിന്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കുക.

en: Resume operation failed
ml: തുടരാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Resuming after dump failed
ml: ഡംപിനു് പരാജയപ്പെട്ടതിനു് ശേഷം പരാജയപ്പെട്ടു

en: Resuming guest $name:
ml: ഗസ്റ്റ് $name വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുന്നു:

en: Resuming guests on $uri URI...
ml: $uri യുആര്‍ഐയില്‍ ഗസ്റ്റുകള്‍ വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുന്നു...

en: Returns XML <sources> document.
ml: XML <sources> വിവരണക്കുറിപ്പു് നല്‍കുന്നു.

en: Returns a list of secrets
ml: രഹസ്യങ്ങളുടെ പട്ടിക നല്‍കുന്നു

en: Returns basic information about a snapshot.
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ അടിസ്ഥാന വിവരങ്ങള്‍ നല്‍കുന്നു.

en: Returns basic information about the domain virtual CPUs.
ml: ഡൊമെയിന്‍ വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിപിയു സംബന്ധിച്ചുളള അടിസ്ഥാന വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: Returns basic information about the domain.
ml: ഡൊമെയിന്‍ സംബന്ധിച്ചുളള അടിസ്ഥാന വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: Returns basic information about the network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ അടിസ്ഥാന വിവരങ്ങള്‍ നല്‍കുന്നു

en: Returns basic information about the node.
ml: നോഡിന്‍റെ അടിസ്ഥാന വിവരങ്ങള്‍ നല്‍കുന്നു.

en: Returns basic information about the storage pool.
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂളിന്റെ അടിസ്ഥാന വിവരങ്ങള്‍ നല്‍കുന്നു.

en: Returns basic information about the storage vol.
ml: സ്റ്റോറേജ് വോള്യത്തിന്റെ അടിസ്ഥാന വിവരങ്ങള്‍ നല്‍കുന്നു.

en: Returns capabilities of hypervisor/driver.
ml: ഹൈപ്പറ്‍വൈസറ്‍/ഡ്റൈവറിന്‍റെ വിശേഷതകള്‍ നല്‍കുക.

en: Returns cpu stats of the node, in nanoseconds.
ml: നോടിന്റെ സിപിയു അസ്ഥ നാനോസെക്കന്റില്‍

en: Returns information about jobs running on a domain.
ml: ഡൊമൈനില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ജോലിയെ കുറിച്ചുള്ള വിവരം അറിയുക.

en: Returns list of domains.
ml: ഡൊമെയിന്‍റെ ലിസ്റ്റ് നല്‍കുന്നു.

en: Returns list of network filters.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്  അരിപ്പകളുടെ ലിസ്റ്റ് നല്‍കുന്നു.

en: Returns list of networks.
ml: നെറ്റ്‌വറ്‍ക്കുകളുടെ ലിസ്റ്റ് നല്‍കുന്നു.

en: Returns list of physical host interfaces.
ml: ഫിസിക്കല്‍ ഹോസ്റ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസുകളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Returns list of pools.
ml: പൂളുകളുടെ ലിസ്റ്റ് നല്‍കുന്നു.

en: Returns list of vols by pool.
ml: വോള്യമുകളുടെ പട്ടിക പൂള്‍ വഴി നല്‍കുന്നു.

en: Returns memory stats of the node, in kilobytes.
ml: നോഡിന്റെ മെമ്മറി സ്റ്റാറ്റസ് കിലോ ബൈറ്റില്‍ കാണിക്കുക

en: Returns state about a domain.
ml: ഒരു ഡൊമെയിനിന്റെ അവസ്ഥ നല്‍കുന്നു.

en: Returns state of a control interface to the domain.
ml: ഡൊമെയിനിലേക്കു് നിയന്ത്രണ ഇന്റര്‍ഫെയിന്റെ അവസ്ഥ തിരികെ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Returns the number of virtual CPUs used by the domain.
ml: ഡൊമൈന്‍ എത്ര മിഥ്യാ CPU ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് കാണിക്കുക

en: Revert a domain to a snapshot
ml: ഡൊമൈന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിലേക്ക് തിരികെ പോകുക

en: Revert domain to snapshot
ml: ഡൊമൈന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിലേക്ക് തിരികെ പോകുക

en: Root element is not 'node'
ml: റൂട്ട് എലമെന്റ് 'node'-നുള്ളതല്ല

en: Run a reboot command in the target domain.
ml: ടാര്‍ഗെറ്റ് ഡൊമെയിനില്‍ reboot കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക.

en: Run an arbitrary qemu guest agent command; use at your own risk
ml: ഏതെങ്കിലും ഒരു qemu അതിഥി ഏജന്റ് കമാന്റ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നു; സ്വന്തം ഉത്തരവാദിത്വത്തില്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Run shutdown in the target domain.
ml: ടാര്‍ഗെറ്റ് ഡൊമെയിനില്‍ shutdown കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക.

en: Running against daemon: %d.%d.%d
ml: ഡെമണ്‍ %d.%d.%d ല്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു.

en: Running guests on $uri URI:
ml: $uri യുഐര്‍ഐയില്‍ ഗസ്റ്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നു:

en: Running hypervisor: %s %d.%d.%d
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസറ്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നു: %s %d.%d.%d

en: S3 state is disabled for this domain
ml: ഈ ഡൊമെയിനു് S3 അവസ്ഥ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: S4 state is disabled for this domain
ml: ഈ ഡൊമെയിനു് S4 അവസ്ഥ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: SASL client identity '%s' not allowed in whitelist
ml: എസ്എഎസ്എല്‍ ക്ലയന്റ് '%s' വൈറ്റ്‌ലിസ്റ്റില്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്നില്ല

en: SASL data length %zu too long, max %zu
ml: SASL ഡേറ്റാ വ്യാപ്തി %zu വളരെ കൂടുതല്‍, ഏറ്റവും കൂടിയതു് %zu

en: SASL mechanism %s not supported by server
ml: സര്‍വര്‍, എസ്എഎസ്എല്‍ സംവിധാനം %s പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: SASL negotiation data too long: %zu bytes
ml: എസ്എഎസ്എല്‍ ഇടപാടു് ഡേറ്റാ വളരെ വലുത്: %zu bytes

en: SATA is not supported with this QEMU binary
ml: ഈ QEMU ബൈനറി സാറ്റയെ പിന്തുണക്കില്ല

en: SCSI bus index %d out of [0] range
ml: എസ്‌സിഎസ്ഐ ബസ് സൂചിക %d [0] പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: SCSI controller index %d out of [0..3] range
ml: എസ്‌സിഎസ്ഐ കണ്ട്രോളര്‍ സൂചിക %d [0..3] പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: SCSI controller only supports 1 bus
ml: സ്കസി കണ്ട്രോളര്‍ ഒരു ബസ് മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: SCSI device '%s': could not access %s
ml: എസ്‌സിഎസ്ഐ ഡിവൈസ് '%s': %s-ലേക്കു് പ്രവേശനമില്ല

en: SCSI disk index (parsed from '%s') is too large
ml: എസ്‌സിഎസ്ഐ സൂചിക ('%s'-ല്‍ നിന്നും പാഴ്സ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു) വളരെ വലുതു്.

en: SCSI host device doesn't support managed mode
ml: എസ്‌സിഎസ്ഐ ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസ് കൈകാര്യം ചെയ്ത മോഡ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: SCSI passthrough is not supported by this version of qemu
ml: qemu-ന്റെ ഈ പതിപ്പു് എസ്‌സിഎസ്ഐ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: SCSI unit index %d out of [0..6,8..15] range
ml: എസ്‌സിഎസ്ഐ യൂണിറ്റ് സൂചിക %d [0..6,8..15] പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: SHUTDOWN_TIMEOUT must be equal or greater than 0
ml: SHUTDOWN_TIMEOUT 0-ക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ സമമായിരിയ്ക്കണം

en: SOAP fault during %s: code '%s', subcode '%s', reason '%s', detail '%s'
ml: %s ചെയ്യുന്നതിനിടയ്ക്ക് SOAP പിഴവ്: കോഡ് '%s', ഉപകോഡ് '%s', കാരണം '%s', വിശദമായി '%s'

en: SSH Agent did not provide any authentication identity
ml: SSH ഏജന്റ് ഒരു തിരിച്ചറിയല്‍ സംവിധാനങ്ങളും നല്‍കുന്നില്ല

en: SSH host key for '%s' (%s) was not accepted
ml: '%s' (%s)-നുള്ള SSH ഹോസ്റ്റ് കീ സ്വീകരിച്ചില്ല

en: SSH session handshake failed: %s
ml: SSH സെഷന്‍ ഹാന്‍ഡ്ഷെയിക്ക് പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: SSH transport error
ml: എസ്എസ്എച്ച് ഗതാഗതത്തില്‍ പിശക്

en: SSH transport error: %s
ml: എസ്എസ്എച്ച് ഗതാഗതത്തില്‍ പിശക്: %s

en: STP filtering in %s direction with source MAC address set is not supported
ml: സോഴ്സ് മാക്ക് വിലാസത്തിന്റെ സെറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് %s ദിക്കില്‍ STP ഫില്‍ട്ടറിങ്ങ് സാധ്യമല്ല

en: Sanlock helper arguments are longer than %d: '%s'
ml: സാന്‍ലോക്ക് സഹായിയ്ക്കുള്ള ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍  %d-നേക്കാള്‍ വലുതാണു്: '%s'

en: Sanlock helper path is longer than %d: '%s'
ml: സാന്‍ലോക്ക് സഹായിയ്ക്കുള്ള പാഥ് %d-നേക്കാള്‍ വലുതാണു്: '%s'

en: Sanlock plugin is not initialized
ml: Sanlock പ്ലഗിന്‍ ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Save
ml: സൂക്ഷിക്കുക

en: Save and destroy a running domain, so it can be restarted from
        the same state at a later time.  When the virsh 'start'
        command is next run for the domain, it will automatically
        be started from this saved state.
ml: പിന്നീടുള്ള സമയത്ത് ഇതേ അവസ്ഥയില്‍ തുടങ്ങുന്നതിനായി
     സൂക്ഷിച്ച ശേഷം നശിപ്പിക്കുക. virsh 'start'
     കമാന്റ് ഉപയോഗിക്കുമ്പോള്‍, പഴയെ അവസ്ഥയില്‍ നിന്ന് 
    തനിയെ തന്നെ തുടങ്ങും.

en: Save the RAM state of a running domain.
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഡൊമൈനിന്റെ റാം അവസ്ഥ സൂക്ഷിക്കുക.

en: Saved image %s XML configuration not changed.
ml: സൂക്ഷിച്ച ഇമേജ് %s XML ക്രമീകരണത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയിട്ടില്ല.

en: Scheduler
ml: ഷെഡ്യൂളര്‍

en: Screenshot saved to %s, with type of %s
ml: ഇതിലേക്ക് സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു %s, %s തരത്തില്‍

en: Secret %s created
ml: രഹസ്യം %s ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Secret %s deleted
ml: രഹസ്യം %s ഇല്ലാതാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Secret not found
ml: രഹസ്യം ലഭ്യമല്ല

en: Secret not found: %s
ml: രഹസ്യം ലഭ്യമല്ല: %s

en: Secret value set
ml: രഹസ്യ മൂല്ല്യം സജ്ജമാക്കി

en: Security DOI:
ml: സുരക്ഷാ ഡിഒഐ:

en: Security driver "none" cannot create confined guests
ml: സുരക്ഷ ഡ്രൈവര്‍ "ഒന്നുമില്ല" എന്നതിനു് ഗസ്റ്റുകളെ തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Security driver %s not enabled
ml: സുരക്ഷ ഡ്രൈവര്‍ %s പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമല്ല

en: Security driver %s not found
ml: സുരക്ഷ ഡ്രൈവര്‍ %s ലഭ്യമായില്ല

en: Security label:
ml: സുരക്ഷാ ലേബല്‍:

en: Security model %s cannot be entered
ml: സുരക്ഷ മോഡല്‍ %s നല്‍കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Security model not found
ml: സെക്യൂരിറ്റി മാതൃക ലഭ്യമായില്ല

en: Security model not found: %s
ml: സെക്യൂരിറ്റി മാതൃക ലഭ്യമായില്ല: %s

en: Security model:
ml: സുരക്ഷാ മാതൃക:

en: See web site at %s
ml: %s-ല്‍ വെബ്സൈറ്റ് കാണുക

en: Send keycodes (integers or symbolic names) to the guest
ml: അതിഥിയിലേക്ക് കീകോഡ് കൊടുക്കുക

en: Send keycodes to the guest
ml: അതിഥിയിലേക്ക് കീകോഡ് കൊടുക്കുക

en: Send signals to processes
ml: പ്രക്രിയകളിലേക്കു് സിഗ്നലുകള്‍ അയയ്ക്കുക

en: Send signals to processes in the guest
ml: ഗസ്റ്റില്‍ പ്രക്രിയകളിലേക്കു് സിഗ്നലുകള്‍ അയയ്ക്കുക

en: Sending file descriptors is not supported on this socket
ml: ഫയല്‍ വിവരണങ്ങള്‍ അയയ്ക്കുന്നതു് ഈ സോക്കറ്റില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Serial port index %d out of [0..3] range
ml: സീരിയല്‍ പോര്‍ട്ട് അനുക്രമണിക %d പരിധിക്കു പുറത്താണ് [0..3]

en: Server name not in URI
ml: സര്‍വര്‍ നാമം യുആര്‍ഐയില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Servname not supported for ai_socktype
ml: ai_socktype servname-ന് പിന്തുണയില്ല

en: Set a secret value.
ml: ഒരു രഹസ്യ മൂല്ല്യം സജ്ജമാക്കുക.

en: Set link state of a domain's virtual interface. This command wraps usage of update-device command.
ml: ഡൊമൈനിന്റെ മിഥ്യാ ഇന്റെര്‍ഫേസിന്റെ ലിങ്ക് അവസ്ഥ ക്രമീകരിക്കുക.

en: Set maximum tolerable downtime of a domain which is being live-migrated to another host.
ml: വേറേ ഹോസ്റ്റിലോട്ട് ലൈവ്-മഗ്രേറ്റ് ചെയ്ത ഡൊമൈനിന്റെ പരമാവധി സങിക്കാനാകുന്ന ഡൌണ്‍ടൈം സെറ്റ് ചെയ്യുക

en: Set or query a block device I/O tuning parameters.
ml: ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസുകളുടെ I/O ടൂണിങ്ങ് പരാമീറ്ററുകള്‍ ക്രമീകരിക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ ചോദിക്കുക.

en: Set or query disk I/O parameters such as block throttling.
ml: ബ്ലോക്ക് ത്രോട്ട്ലിങ്ങ് പോലുള്ള ഡിസ്ക്ക് I/O പരാമീറ്ററുകള്‍ ക്രമീകരിക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ ചോദിക്കുക.

en: Set the maximum migration bandwidth
ml: പരമാവധി മൈഗ്രേഷന്‍ ബാന്റ്‌വിഡ്ത്ത്

en: Set the maximum migration bandwidth (in MiB/s) for a domain which is being migrated to another host.
ml: പരമാവധി മൈഗ്രേഷന്‍ ബാന്റ്‌വിഡ്ത്ത് ക്രമീകരിക്കുക

en: Setting disk %s is not allowed for disk of network type
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തരത്തിലുള്ള ഡിസ്കിനു് %s ഡിസ്ക് സജ്ജമാക്കുന്നതു് അനുവദിയ്ക്കുന്നില്ല

en: Setting disk 'requisite' is allowed only for cdrom or floppy
ml: ഡിസ്ക് 'ആവശ്യം' സജ്ജമാക്കുന്നതു് സിഡിറോം അല്ലെങ്കില്‍ ഫ്ലോപ്പിയ്ക്കു് മാത്രമേ അനുവദിയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: Setting security context '%s' on '%s' not supported. Consider setting virt_use_nfs
ml: സുരക്ഷാ കോണ്ടെക്സ്റ്റ് '%s', '%s'-ല്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല, virt_use_nfs സജ്ജമാക്കി നോക്കുക.

en: Setting startupPolicy is only allowed for USB devices
ml: യുഎസ്ബി ഡിവൈസുകള്‍ക്കു് മാത്രം സ്റ്റാര്‍ട്ടപ്പ് പോളിസി സജ്ജമാക്കുന്നതു് അനുവദിയ്ക്കുന്നില്ല

en: Setting the 64-bit PCI hole size is not supported for machine '%s'
ml: 64-ബിറ്റ് പിസിഐ ഹോള്‍ വ്യാപ്തി സജ്ജീകരിയ്ക്കുന്നതു് '%s' സിസ്റ്റത്തില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Setting vendor or product for scsi disk is not supported by this QEMU
ml: ഈ scsi ഡിസ്കിനുള്ള കച്ചവടക്കാരന്‍ അല്ലെങ്കില്‍ പ്രൊഡക്ട് സജ്ജമാക്കുന്നതു് ഈ ക്യൂഇഎംയു പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Setting vendor or product is not supported for lun device
ml: വെണ്ടര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ പ്രൊഡക്ട്, lun ഡിവൈസിനു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Setting wwn for ide disk is not supported by this QEMU
ml: ഒരു ഐഡിഇ ഡിസ്കിനു് wwn സജ്ജമാക്കുന്നതു് ഈ QEMU പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Setting wwn for scsi disk is not supported by this QEMU
ml: സ്കസി ഡിസ്കിനു് wwn സജ്ജമാക്കുന്നതു് ഈ QEMU പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Setting wwn is not supported for lun device
ml: wwn സെറ്റ് ചെയ്യുന്നതു lun ഡിവൈസുകള്‍ക്ക് പിന്തുണയില്ല

en: Shared memory:
ml: പങ്കിട്ട മെമ്മറി:

en: Show block device errors
ml: ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസ് പിശകുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show errors on block devices
ml: ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസുകളിലുള്ള പിശകുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show features that are part of the CPU model type
ml: സിപിയു മോഡല്‍ രീതിയുടെ ഭാഗമായ വിശേഷതകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show maximum number of virtual CPUs for guests on this connection.
ml: ഈ ബന്ധത്തിലെ ഗസ്റ്റിലെ പരമാവധി മിഥ്യാ CPUനെ കാണിക്കുക

en: Show statistics from this CPU
ml: ഈ സിപിയുവിലുള്ള നില കാണിക്കുക

en: Show total statistics only
ml: മൊത്തം നില മാത്രം കാണിക്കുക

en: Show/Set scheduler parameters.
ml: ഷെഡ്യൂളറ്‍ പാരമീറ്ററുകള്‍ കാണിക്കുക/ക്റമികരിക്കുക.

en: Shutdown of guest $name complete.
ml: $name ഗസ്റ്റിന്റെ അടച്ചുപൂട്ടല്‍ പൂര്‍ത്തിയായി.

en: Shutdown of guest $name failed to complete in time.
ml: $name ഗസ്റ്റിന്റെ അടച്ചുപൂട്ടല്‍ സമയത്തിനു് പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Shutting down guests on $uri URI...
ml: $uri യുആര്‍ഐയില്‍ ഗസ്റ്റുകള്‍ അടച്ചുപൂട്ടുന്നു...

en: Signature '%s' too deeply nested
ml: '%s' ഒപ്പു് ആഴത്തില്‍ നെസ്റ്റഡ് ആകുന്നു

en: Size of volume '%s' successfully changed by %s
ml: '%s' വോള്യത്തിന്റെ വലിപ്പം %s മാറ്റി

en: Size of volume '%s' successfully changed to %s
ml: '%s' വോള്യത്തിന്റെ വലിപ്പം %s ലേക്ക് മാറ്റി

en: Slot %s too big for destination
ml: സ്ലോട്ട് %s വളരെ വലുതാണു്

en: Snapshot %s XML configuration not changed.
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s XML ക്രമീകരണത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയിട്ടില്ല.

en: Snapshot %s cloned to %s.
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s %sലേക്ക് ക്ലോണ്‍ ചെയ്യുക.

en: Snapshot %s edited.
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s തിരുത്തി.

en: Snapshot %s set as current
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s ഇപ്പോഴത്തെതയി ക്രമീകരിക്കുക

en: Snapshot '%s' already exists
ml: '%s' എന്ന പേരില്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നിലവിലുണ്ടു്

en: Snapshot Delete
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Snapshot Dump XML
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ ഡമ്പ് XML

en: Snapshot List
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് പട്ടിക

en: Snapshots have inconsistent relations for domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നു് സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ക്കു് അസ്ഥിരമായ ബന്ധം

en: Some processes refused to die
ml: ചില പ്രക്രിയകള്‍ ഇല്ലാതാകുന്നതില്‍ നിരസിച്ചു

en: Sound model %s too big for destination
ml: ശബ്ദ മാതൃക %s വളരെ വലുതാണു്

en: Source
ml: ഉറവിടം

en: Source device does not exist when formatting pool '%s'
ml: പൂള്‍ '%s' ഫോര്‍മാറ്റ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഉറവിടത്തിന്റെ ഡിവൈസ് നിലവിലില്ല

en: Source host lock driver %s different from target %s
ml: സോഴ്സ് ഹോസ്റ്റ് ലോക്ക് ഡ്രൈവര്‍ %s, ലക്ഷ്യം %s-ല്‍ നിന്നും വ്യത്യസ്തം

en: Specified both --storage and --remove-all-storage
ml: --storage ഉം --remove-all-storage ഉം ഒരുമിച്ച് പറഞ്ഞു

en: Specifies if pages from different numa nodes can be merged
ml: മറ്റു് പല ന്യൂമാ മോഡുകളില്‍ നിന്നുള്ള താളുകള്‍ കൂട്ടിചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് നല്‍കുക

en: Specifying mount point is not supported for now
ml: മൌണ്ട് പോയിന്റ് നല്‍കുന്നതു് ഇപ്പോള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Start a block commit operation.
ml: ബ്ലോക്കിന്റെ കമ്മിറ്റ് തുടങ്ങുക.

en: Start a block copy operation.
ml: ബ്ലോക്കിന്റെ പകര്‍ത്തല്‍ തുടങ്ങുക.

en: Start a domain, either from the last managedsave
        state, or via a fresh boot if no managedsave state
        is present.
ml: അവസാനം സേവ് ചെയ്തടത്ത് നിന്നോ സേവ് ചെയ്തതില്ലെങ്കില്‍ പുതിയ ബൂട്ടില്‍ നിന്നോ സൊമൈന്‍ തുടങ്ങുക.

en: Start a network.
ml: ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തുടങ്ങുക.

en: Start a pool.
ml: ഒരു പൂള്‍ തുടങ്ങുക.

en: Starting shutdown on guest: $name
ml: ഗസ്റ്റില്‍ അടച്ചുപൂട്ടല്‍ ആരംഭിയ്ക്കുക: $name

en: State
ml: അവസ്ഥ

en: State file %s edited.
ml: നിലവാരത്തിന്റെ ഫയല്‍ %s മാറ്റി.

en: State file %s updated.
ml: നിലവാരത്തിന്റെ ഫയല്‍ %s പുതുക്കി

en: State:
ml: അവസ്ഥ:

en: Static host definition in IPv4 network '%s' must have mac or name attribute
ml: IPv4 നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ലുള്ള സ്റ്റാറ്റിക്ക് ഹോസ്റ്റ് വിവരണത്തില്‍ mac അല്ലെങ്കില്‍ നെയിം വിശേഷത ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Static host definition in IPv6 network '%s' must have id or name attribute
ml: IPv6 നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ലുള്ള സ്റ്റാറ്റിക്ക് ഹോസ്റ്റ് വിവരണത്തില്‍ ഒരു ഐഡി അല്ലെങ്കില്‍ നാമം വിശേഷത ഉണ്ടായിരിയ്ക്കണം

en: Stats %s too big for destination
ml: %s അവസ്ഥ വളരെ വലുതു്

en: Status is unknown
ml: അവസ്ഥ അപരിചിതം

en: Storage pool already built
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ നേരത്തെ തന്നെ ഉണ്ടു്

en: Storage pool already built: %s
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ നേരത്തെ തന്നെ ഉണ്ടു്: %s

en: Storage pool config filename '%s' does not match pool name '%s'
ml: സംഭരണ പൂള്‍ ക്രമീകരണ ഫയല്‍നാമം '%s', '%s' പൂള്‍ നാമവുമായി ചേരുന്നില്ല

en: Storage pool not found
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: Storage pool not found: %s
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ ലഭ്യമായില്ല: %s

en: Storage pool probe failed
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ തിരയുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Storage pool probe failed: %s
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ തിരയല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Storage source %s must be a block device
ml: %s സംഭരണ ശ്രോതസ്സ് ഒരു ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസായിരിയ്ക്കണം

en: Storage source %s must be a character device
ml: %s സംഭരണ ശ്രോതസ്സ് ഒരു ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസായിരിയ്ക്കണം

en: Storage source conflict with pool: '%s'
ml: പൂളുമായി സംഭരണ ശ്രോതസ്സില്‍ പൊരുത്തക്കേടു്: '%s'

en: Storage volume '%s'(%s) is not managed by libvirt. Remove it manually.
ml: '%s'(%s) സ്റ്റോറേജ് വോള്യം libvrt മാനേജ് ചെയ്യുന്നതല്ല. താങ്കള്‍ മാറ്റിക്കോളു.

en: Storage volume deletion is supported only on stopped domains
ml: നിര്‍ത്തയ ഡൊമൈനില്‍ മാത്രമേ സ്റ്റോറേജ് വോള്യം നീക്കം ചെയ്യല്‍ പിന്‍തുണയ്ക്കുന്നുള്ളു

en: Storage volume not found
ml: സ്റ്റോറേജ് വോള്യം ലഭ്യമായില്ല

en: Storage volume not found: %s
ml: സ്റ്റോറേജ് വോള്യം ലഭ്യമായില്ല: %s

en: StoragePool name already exists.
ml: StoragePool നാമം നിലവിലില്ല.

en: Stream data too long to send (%zu bytes needed, %zu bytes available)
ml: അയയ്ക്കുവാനുള്ള സ്ട്രീം ഡേറ്റാ വളരെ വലുതു് (%zu bytes ആവശ്യമുണ്ടു്, %zu bytes ലഭ്യം)

en: Success
ml: വിജയിച്ചു

en: Successfully copied
ml: വിജയകരമായി പകര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Successfully pivoted
ml: വിജയകരമായി പിവ്യട്ട് ചെയ്തു

en: Support for SELinux is not enabled
ml: SELinux-നുള്ള പിന്തുണ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കിയിട്ടില്ല

en: Suspend a running domain.
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുളള ഒരു ഡൊമെയിന്‍ താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തുക.

en: Suspend duration in seconds, at least 60
ml: ഉറക്കേണ്ട സമയദൈര്‍ഘ്യം, 60 സെക്കന്റെങ്കിലും വേണം

en: Suspend operation already in progress
ml: നേരത്തെ തന്നെ മയക്കം തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ടു്

en: Suspend operation failed
ml: താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്താന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Suspend the host node for a given time duration and attempt to resume thereafter.
ml: പറഞ്ഞ സമയത്തേക്ക് നോഡിനെ ഉറക്കുക

en: Suspend-to-Disk
ml: ഡിസ്കില്‍ മയങ്ങുക

en: Suspend-to-RAM
ml: റാമില്‍ മയങ്ങുക

en: Suspending $name:
ml: താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തിവെയ്ക്കുന്നു $name:

en: Suspending guests on $uri URI...
ml: $uri യുആര്‍ഐയില്‍ ഗസ്റ്റുകള്‍ സസ്പെന്‍ഡ് ചെയ്യുന്നു...

en: Suspends a running domain using guest OS's power management. (Note: This requires a guest agent configured and running in the guest OS).
ml: അതിഥി പ്രവര്‍ത്തകസംവിധാനത്തിന്റെ പവര്‍ മാനേജ്മെന്റ് ഉപയോഗിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഡൊമൈനിനെ സസ്പെന്റ് ചെയ്യുക

en: System error
ml: സിസ്റ്റത്തില്‍ പിഴവ്

en: System is in use
ml: സിസ്റ്റം ഉപയോഗത്തില്‍

en: System is not available
ml: സിസ്റ്റം ലഭ്യമല്ല

en: System lacks NETNS support
ml: സിസ്റ്റമിനു് NETNS പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: TCP client networking type not supported
ml: TCP ക്ലൈന്റ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ് രീതി പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: TCP server networking type not supported
ml: TCP സര്‍വര്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ് രീതി പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: TLS handshake failed %s
ml: ടിഎല്‍എസ് ഹാന്‍ഡ്ഷെയിക്ക് %s-ല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: TPM device path %s is invalid
ml: ടിപിഎം ഡിവൈസ് പാഥ് %s തെറ്റാണു്

en: Target
ml: ടാര്‍ഗറ്റ്

en: Target CPU arch %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യത്തിലുള്ള സിപിയു ആര്‍ക്ക് %s-മായി ശ്രോതസ്സ് %s ചേരുന്നില്ല

en: Target CPU cores %d does not match source %d
ml: ലക്ഷ്യത്തിലുള്ള സിപിയു കോറുകള്‍ %d-മായി ശ്രോതസ്സ് %d ചേരുന്നില്ല

en: Target CPU does not match source
ml: ലക്ഷ്യ സിപിയു ഉറവിടവുമായി ചേരുന്നില്ല

en: Target CPU feature %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യത്തിലുള്ള സിപിയു വിശേഷത %s-മായി ശ്രോതസ്സ് %s ചേരുന്നില്ല

en: Target CPU feature count %zu does not match source %zu
ml: ലക്ഷ്യത്തിലുള്ള സിപിയു വിശേഷതയുടെ എണ്ണം %zu-മായി ശ്രോതസ്സ് %zu ചേരുന്നില്ല

en: Target CPU feature policy %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യത്തിലുള്ള സിപിയു വിശേഷതയുടെ പോളിസി %s-മായി ശ്രോതസ്സ് %s ചേരുന്നില്ല

en: Target CPU mode %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യത്തിലുള്ള സിപിയു മോഡ് %s-മായി ശ്രോതസ്സ് %s ചേരുന്നില്ല

en: Target CPU model %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യത്തിലുള്ള സിപിയു മോഡല്‍ %s-മായി ശ്രോതസ്സ് %s ചേരുന്നില്ല

en: Target CPU sockets %d does not match source %d
ml: ലക്ഷ്യത്തിലുള്ള സിപിയു സോക്കറ്റുകള്‍ %d-മായി ശ്രോതസ്സ് %d ചേരുന്നില്ല

en: Target CPU threads %d does not match source %d
ml: ലക്ഷ്യത്തിലുള്ള സിപിയു ത്രെഡുകള്‍ %d-മായി ശ്രോതസ്സ് %d ചേരുന്നില്ല

en: Target CPU type %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യത്തിലുള്ള സിപിയു തരം %s-മായി ശ്രോതസ്സ് %s ചേരുന്നില്ല

en: Target CPU vendor %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യത്തിലുള്ള സിപിയു വെണ്ടര്‍ %s-മായി ശ്രോതസ്സ് %s ചേരുന്നില്ല

en: Target RNG model '%s' does not match source '%s'
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തുള്ള RNG മോഡല്‍ '%s', സോഴ്സ് '%s'-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Target TSC frequency %lu does not match source %lu
ml: ലക്ഷ്യമായ ടി.എസ്.സി. ഫ്രിക്വന്‍സി %lu ഉറവിടം %lu-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target TSC mode %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ടി.എസ്.സി. മോഡ് %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target USB Class code does not match source
ml: ലക്ഷ്യമായ യു.എസ.ബി. ക്ലാസ്സ്‌ കോഡ്‌ ഉറവിടവുമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target USB allow '%s' does not match source '%s'
ml: ലക്ഷ്യമായ യു.എസ.ബി. എലവ് '%s' ഉറവിടം '%s'-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target USB product ID does not match source
ml: ലക്ഷ്യമായ യു.എസ.ബി. പ്രോഡക്റ്റ് ഐ.ഡി. ഉറവിടവുമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target USB redirection filter rule count %zu does not match source %zu
ml: ലക്ഷ്യമായ യു.എസ.ബി. റീദയറക്ഷന്‍ ഫില്‍റ്റര്‍ എണ്ണം %zu ഉറവിടം %zu-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target USB vendor ID does not match source
ml: ലക്ഷ്യമായ യു.എസ.ബി. വെന്റര്‍ ഐ.ഡി. ഉറവിടവുമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target USB version does not match source
ml: ലക്ഷ്യമായ യു.എസ.ബി. വെര്‍ഷന്‍ ഉറവിടവുമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target already exists
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തുള്ള ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ട്

en: Target balloon model %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ബലൂണ്‍ തരം %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target channel addr %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ചാനല്‍ addr %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target channel name %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ചാനല്‍ നാമം %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target channel type %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ചാനല്‍ തരം %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target console type %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ചാനല്‍ കണ്‍സോള്‍ തരം %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target controller index %d does not match source %d
ml: ലക്ഷ്യമായ കണ്ട്രോള്ളര്‍ ഇന്‍ഡെക്സ് %d ഉറവിടം %d-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target controller model %d does not match source %d
ml: ലക്ഷ്യമായ കണ്ട്രോള്ളര്‍ മോഡല്‍ %d ഉറവിടം %d-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target controller ports %d does not match source %d
ml: ലക്ഷ്യമായ കണ്ട്രോള്ളര്‍ പോര്‍ട്ട്‌സ് %d ഉറവിടം %d-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target controller type %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ കണ്ട്രോള്ളര്‍ %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target controller vectors %d does not match source %d
ml: ലക്ഷ്യമായ കണ്ട്രോള്ളര്‍ വെക്റെഴ്സ് %d ഉറവിടം %d-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target device PCI address %04x:%02x:%02x.%02x does not match source %04x:%02x:%02x.%02x
ml: ലക്ഷ്യമായ ഡിവൈസ് പി.സി.ഐ. വിലാസം %04x:%02x:%02x.%02x ഉറവിടം %04x:%02x:%02x.%02x-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target device address type %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ഡിവൈസ് തരം %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target device ccid address %d:%d does not match source %d:%d
ml: ലക്ഷ്യമായ ഡിവൈസ് സി.സി.ഐ.ഡി. വിലാസം %d:%d ഉറവിടം %d:%d-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target device drive address %d:%d:%d does not match source %d:%d:%d
ml: ലക്ഷ്യമായ ഡിവൈസ് ഡ്രൈവ് വിലാസം %d:%d:%d ഉറവിടം %d:%d:%d-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target device virtio serial address %d:%d:%d does not match source %d:%d:%d
ml: ലക്ഷ്യമായ ഡിവൈസ് വെര്‍ട്ടൈയോ (virtio) സീരിയല വിലാസം %d:%d:%d ഉറവിടം %d:%d:%d-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target disk %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ഡിസ്ക് %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target disk access mode does not match source
ml: ലക്ഷ്യമായ ഡിസ്ക് ആക്സസ് മോഡ് ഉറവിവുമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target disk bus %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ഡിസ്ക് ബസ്‌ %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target disk device %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target disk serial %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ഡിസ്ക് സീരിയല %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target domain OS type %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യ ഡൊമെയിന്‍ ഒഎസ് തരം %s , %s ശ്രോതസ്സുമായി ചേരുന്നില്ല

en: Target domain SMBIOS mode %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യ ഡൊമെയിന്‍ SMBIOS മോഡ് %s , %s ശ്രോതസ്സുമായി ചേരുന്നില്ല

en: Target domain USB redirection filter count %d does not match source %d
ml: ലക്ഷ്യ ഡൊമെയിന്‍ യുഎസ്ബി റീഡയറക്ഷന്‍ ഫില്‍റ്റര്‍ എണ്ണം %d , %d ശ്രോതസ്സുമായി ചേരുന്നില്ല

en: Target domain architecture %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യ ഡൊമെയിന്‍ ആര്‍ക്കിറ്റക്ടചര്‍ %s , %s ശ്രോതസ്സുമായി ചേരുന്നില്ല

en: Target domain channel count %zu does not match source %zu
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ ചാനലിന്റെ എണ്ണം %zu-നു്,  %zu ശ്രോതസ്സൂമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.

en: Target domain console count %zu does not match source %zu
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ കണ്‍സോളിന്റെ എണ്ണം %zu-നു്,  %zu ശ്രോതസ്സൂമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.

en: Target domain controller count %zu does not match source %zu
ml: ലക്ഷ്യ ഡൊമെയിന്‍ കണ്ട്രോളര്‍ എണ്ണം %zu, ശ്രോതസ്സ് %zu-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Target domain current memory %lld does not match source %lld
ml: ലക്ഷ്യ ഡൊമെയിനില്‍ നിലവിലുള്ള %lld മെമ്മറി %lld ശ്രോതസ്സുമായി ചേരുന്നില്ല

en: Target domain disk count %zu does not match source %zu
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ ഡിസ്ക് എണ്ണം %zu-നു് %zu ശ്രോതസ്സുമായി പൊരുത്തമില്ല

en: Target domain filesystem count %zu does not match source %zu
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ ഫയല്‍സിസ്റ്റത്തിന്റെ എണ്ണം %zu-നു്  %zu ശ്രോതസ്സുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Target domain host device count %zu does not match source %zu
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസിന്റെ എണ്ണം  %zu-നു്,  %zu ശ്രോതസ്സുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Target domain hub device count %zu does not match source %zu
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ ഹബ് ഡിവൈസിന്റെ എണ്ണം %zu-നു്,  %zu ശ്രോതസ്സൂമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.

en: Target domain input device count %zu does not match source %zu
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ ഇന്‍പുട്ട് ഡിവൈസിന്റെ എണ്ണം %zu,  %zu ശ്രോതസ്സുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Target domain max memory %lld does not match source %lld
ml: ലക്ഷ്യമായ മാക്സ് മെമ്മറി %lld ഉറവിടം %lld-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target domain memory balloon count %d does not match source %d
ml: ലക്ഷ്യ ഡൊമെയിന്‍ മെമ്മറി ബലൂണിന്റെ എണ്ണം %d , %d ശ്രോതസ്സുമായി ചേരുന്നില്ല

en: Target domain name '%s' does not match source '%s'
ml: ലക്ഷ്യ ഡൊമെയിന്‍ നാമം '%s', '%s'-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Target domain net card count %zu does not match source %zu
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ നെറ്റ് കാര്‍ഡിന്റെ എണ്ണം %zu,  %zu ശ്രോതസ്സുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Target domain parallel port count %zu does not match source %zu
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ പാരലല്‍ പോര്‍ട്ടിന്റെ എണ്ണം %zu-നു്,  %zu ശ്രോതസ്സൂമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.

en: Target domain serial port count %zu does not match source %zu
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ സീരിയല്‍ പോര്‍ട്ടിന്റെ എണ്ണം %zu-നു്, %zu ശ്രോതസ്സുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.

en: Target domain smartcard count %zu does not match source %zu
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡിന്റെ എണ്ണം %zu-നു്,  %zu ശ്രോതസ്സുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Target domain sound card count %zu does not match source %zu
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ ശബ്ദത്തിനുള്ള എണ്ണം %zu-നു്,  %zu ശ്രോതസ്സുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Target domain timers do not match source
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ ടൈമറുകള്‍ ശ്രോതസ്സുമായി ചേരുന്നില്ല

en: Target domain uuid %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ഡൊമൈന്‍ യു.യു.ഐ.ഡി. %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target domain video card count %zu does not match source %zu
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍ വീജിയോ കാര്‍ഡിന്റെ എണ്ണം %zu-നു്, %zu ശ്രോതസ്സുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Target domain virt type %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ഡൊമൈന്‍ വര്‍ട്ട് തരം %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target domain watchdog count %d does not match source %d
ml: ലക്ഷ്യ ഡൊമെയിന്‍ വാച്ച്ഡോഗിന്റെ എണ്ണം %d , %d ശ്രോതസ്സുമായി ചേരുന്നില്ല

en: Target filesystem access mode does not match source
ml: ലക്ഷ്യമായ ഫയല്‍സിസ്റ്റം ആക്സസ് മോഡ് ഉറവിടവുമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target filesystem guest target %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ഫയല്‍സിസ്റ്റം ഗെസ്റ്റ്‌ ടാര്‍ഗെറ്റ്‌ %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target host device mode %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസ് മോഡ് %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target host device subsystem %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസ് സബ്‌സിസ്റ്റം %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target hub device type %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ഹബ് ഡിവൈസ് തരം %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target input device bus %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ഇന്‍പുട്ട് ടിവൈസ് ബസ്‌ %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target input device type %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ഇന്‍പുട്ട് ടിവൈസ് തരം %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target network card mac %s does not match source %s
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കാര്‍ഡ് മാക് %s ശ്രോതസ്സ് %s-മായി ചേരുന്നില്ല

en: Target network card model %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കാര്‍ഡ്‌ മോഡല്‍ %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target not found
ml: ലക്ഷ്യം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: Target parallel port %d does not match source %d
ml: ലക്ഷ്യം പാരലല്‍ പോര്‍ട്ട് %d, ശ്രോതസ്സ് %d-മായി ചേരുന്നില്ല

en: Target serial port %d does not match source %d
ml: ലക്ഷ്യമായ സീരിയല പോര്‍ട്ട്‌ %d ഉറവിടം %d-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target sound card model %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ സൗണ്ട് കാര്‍ഡ്‌ മോഡല്‍ %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target sysinfo %s %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യത്തിലെ സിസിന്‍ഫോ %s  %s സ്രോതസ്സിലെ %s മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Target sysinfo %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യത്തിലെ സിസിന്‍ഫോ %s സ്രോതസ്സിലെ %s മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Target sysinfo does not match source
ml: ലക്ഷ്യത്തിലെ സിസിന്‍ഫോ സ്രോതസ്സുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Target timer %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ ടൈമര്‍ %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target timer presence %d does not match source %d
ml: ലക്ഷ്യമായ ടൈമര്‍ പ്രെസെന്‍സ് %d ഉറവിടം %d-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target video card 2d accel %u does not match source %u
ml: ലക്ഷ്യമായ വീഡിയോ കാര്‍ഡ്‌ 2ഡി ആക്സെല്‍ %u ഉറവിടം %u-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target video card 3d accel %u does not match source %u
ml: ലക്ഷ്യമായ വീഡിയോ കാര്‍ഡ്‌ 3ഡി ആക്സെല്‍ %u ഉറവിടം %u-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target video card acceleration does not match source
ml: ലക്ഷ്യമായ വീഡിയോ കാര്‍ഡ്‌ ആക്സലറേഷന്‍ ഉറവിടവുമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target video card heads %u does not match source %u
ml: ലക്ഷ്യമായ വീഡിയോ കാര്‍ഡ്‌ ഹെട്സ് %u ഉറവിടം %u-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target video card model %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ വീഡിയോ കാര്‍ഡ്‌ മോഡല്‍ %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target video card vram %u does not match source %u
ml: ലക്ഷ്യമായ വീഡിയോ കാര്‍ഡ്‌ വി-റാം(vram) %u ഉറവിടം %u-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Target watchdog model %s does not match source %s
ml: ലക്ഷ്യമായ വാച്ച്ഡോഗ് മോഡല്‍ %s ഉറവിടം %s-ഉമായി യോജിക്കുന്നില്ല

en: Temporary failure in name resolution
ml: നാമ റെസല്യൂഷനില്‍ താല്‍കാലികമായ പിശക്

en: The <nat> element can only be used when <forward> 'mode' is 'nat' in network %s
ml: <nat> എലമെന്റ്, %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ <forward> 'mode' എന്നതു് 'nat' ആകുമ്പോള്‍ മാത്രം ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: The CA certificate %s has expired
ml: സിഎ സമ്മപത്രം %s-ന്റെ കാലാവധി കഴിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു

en: The CA certificate %s is not yet active
ml: സിഎ സമ്മപത്രം %s സജീമല്ല

en: The CCW devno '%s' is in use already
ml: സിസിഡബ്ല്യൂ devno '%s' നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തില്‍

en: The QEMU executable %s does not support TPM backend type %s
ml: ക്യൂഇഎംയു എക്സിക്യൂട്ടബിള്‍ %s ടിപിഎം ബാക്കന്‍ഡ് തരം %s പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: The QEMU executable %s does not support TPM model %s
ml: ക്യൂഇഎംയു എക്സിക്യൂട്ടബിള്‍ %s ടിപിഎം മോഡല്‍ %s പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: The XML configuration was changed by another user.
ml: മറ്റൊരു യൂസര്‍ XML ക്രമീകരണം മാറ്റി

en: The certificate %s basic constraints do not show a CA
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s-ല്‍ ഒരു സിഎ ലഭ്യമല്ല

en: The certificate %s basic constraints show a CA, but we need one for a client
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s-ല്‍ ഒരു സിഎ കാണിയ്ക്കുന്നു, പക്ഷേ ഒരു ക്ലയന്റിനും ആവശ്യമുണ്ടു്

en: The certificate %s basic constraints show a CA, but we need one for a server
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s-ല്‍ ഒരു സിഎ കാണിയ്ക്കുന്നു, പക്ഷേ ഒരു സര്‍വറിനും ആവശ്യമുണ്ടു്

en: The certificate %s is missing basic constraints for a CA
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s-ല്‍ ഒരു സിഎയ്ക്കുള്ള അടിസ്ഥാന നിര്‍ബന്ധങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: The certificate has been revoked.
ml: സര്‍ട്ടീഫിക്കേറ്റിന്റെ പിന്‍വലിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: The certificate has no peers
ml: സമ്മതപത്രത്തിനു് പിയറുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: The certificate hasn't got a known issuer.
ml: സര്‍ട്ടിഫീക്കേറ്റിനു് പരിചിതമായ ഒരു ഇഷ്യൂവര്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: The certificate is not trusted.
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് വിശ്വസനീയമല്ല.

en: The certificate uses an insecure algorithm
ml: സര്‍ട്ടിഫീക്കേറ്റ് സുരക്ഷിതമല്ലാത്ത ആല്‍ഗോരിഥം ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: The client certificate %s has expired
ml: ക്ലയന്റ് സമ്മപത്രം %s-ന്റെ കാലാവധി കഴിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു

en: The client certificate %s is not yet active
ml: ക്ലയന്റ് സമ്മപത്രം %s സജീമല്ല

en: The disk device '%s' already has media
ml: '%s' ഡിവൈസില്‍ മീഡിയ ഉണ്ട്

en: The disk device '%s' doesn't have media
ml: '%s' ഡിവൈസില്‍ മീഡിയ ഇല്ല

en: The domain is not running
ml: ഡൊമെയിന്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ല

en: The host was not suspended
ml: ഹോസ്റ്റ് സസ്പെന്റ് ചെയ്തില്ല‌

en: The server certificate %s has expired
ml: സര്‍വര്‍ സമ്മപത്രം %s-ന്റെ കാലാവധി കഴിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു

en: The server certificate %s is not yet active
ml: സര്‍വര്‍ സമ്മപത്രം %s സജീമല്ല

en: The server redirects from '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നും സര്‍വര്‍ തിരിച്ചു് വിടുന്നു

en: The server redirects from '%s' to '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നും '%s'-ലേക്കു് സര്‍വര്‍ തിരിച്ചുവിടുന്നു

en: The version of dnsmasq on this host (%d.%d) doesn't adequately support IPv6 dhcp range or dhcp host specification. Version %d.%d or later is required.
ml: ഈ ഹോസ്റ്റിലുള്ള (%d.%d) dnsmasq ആവശ്യമനുസരിച്ചു് IPv6 dhcp പരിധി അല്ലെങ്കില്‍ dhcp ഹോസ്റ്റ് വിവരണം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല. %d.%d പതിപ്പു് അല്ലെങ്കില്‍ പിന്നീടുള്ളതു് ആവശ്യമാണു്.

en: There are no more free CCW devnos.
ml: ഉപയോഗത്തിലില്ലാത്ത സിസിഡബ്ല്യൂ devnos ലഭ്യമല്ല.

en: This QEMU doesn't support scsi-block for lun passthrough
ml: lun പാസ്ത്രൂവിനു് ഈ QEMU സ്കസി-ബ്ലോക്കിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: This QEMU doesn't support target greater than 7
ml: ഈ QEMU 7-ല്‍ കൂടുതലുള്ള ലക്ഷ്യം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: This QEMU doesn't support the LSI 53C895A SCSI controller
ml: ഈ ക്യുഇഎംയു LSI 53C895A SCSI കണ്ട്രോളര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: This QEMU doesn't support virtio scsi controller
ml: ഈ QEMU virtio scsi കണ്ട്രോളര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: This QEMU only supports both bus and unit equal to 0
ml: ഈ QEMU ബസും യുണിറ്റും പൂജ്യമായി മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: This command is intended to be used by libvirtd and not used directly.
ml: ഈ കമാന്‍ഡ് ibvirtd-നു് ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ടതാണു്, പക്ഷേ നേരിട്ട് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നില്ല.

en: This function is not supported on WIN32 platform
ml: WIN32 പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ ഈ ഫംഗ്ഷന്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: This host is not managed by a vCenter
ml: ഒരു vCenter-നു് ഈ ഹോസ്റ്റ് കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: This type of device cannot be hot unplugged
ml: ഈ തരത്തിലുള്ള ഡിവൈസ് ഹോട്ട് അണ്‍പ്ലഗ്ഗ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: This type of disk cannot be hot unplugged
ml: ഈ തരത്തിലുള്ള ഡിസ്ക് ഹോട്ട് അണ്‍പ്ലഗ്ഗ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Thread(s) per core:
ml: ഓരോ കോറിലും ഉളള ത്രെഡ്:

en: Time elapsed:
ml: കഴിഞ്ഞുപോയ സമയം:

en: Time remaining:
ml: ബാക്കിയുള്ള സമയം:

en: Timed out during operation
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിനിടയില്‍ സമയം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Timed out during operation: %s
ml: പ്രക്രിയയുടെ സമയം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു: %s

en: Timed out while reading log output: %s
ml: ലോഗ് ഔട്ട്പുട്ട് ലഭ്യമാക്കുമ്പോള്‍ സമയപരിധി കഴിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു: %s

en: Timeout
ml: സമയം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Timeout expired while shutting down domains
ml: ‍ഡൊമെയിനുകള്‍ അടച്ചു പൂട്ടുമ്പോള്‍ സമയപരിധി കഴിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു

en: Timeout parameter not supported
ml: സമയപരിധിയ്ക്കുള്ള പരാമീറ്റര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: To enable ip%stables filtering for the VM do 'echo 1 > %s'
ml: വി എം  നു വേണ്ടി ip%stables ഫില്‍ട്ടറിങ്ങ് പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാക്കാന്‍  'echo 1 > %s' എന്നു കൊടുക്കുക

en: Too long bridge device name
ml: വളരെ വലിയ ബ്രിഡ്ജ് ഡിവൈസ് നാമം

en: Too long network device name
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിവൈസ് നാമം വളരെ വലുതു്

en: Too many FDs to send %d, expected %d maximum
ml: %d അയയ്ക്കുന്നതിനായി അനവധി എഫ്‌ടി, പ്രതീക്ഷിച്ചതു് %d - ഏറ്റവും കൂടിയതു്

en: Too many bytes to read from stream
ml: സ്ട്രീമില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുന്നതിനു് അനവധി ബൈറ്റുകള്‍

en: Too many bytes to write to stream
ml: സ്ട്രീമിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ അനവധി ബൈറ്റുകള്‍

en: Too many domain elements in migration cookie: %d
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ കുക്കിയില്‍ അനവധി ഡൊമെയിന്‍ എലമെന്റുകള്‍: %d

en: Too many domains '%d' for limit '%d'
ml: അനവധി '%d' ഡൊമെയിനുകള്‍, '%d' പരധിയ്ക്കു്

en: Too many drivers, cannot register %s
ml: അനവധി ഡ്രൈവറുകള്‍, %s രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Too many fields in message for signature
ml: ഒപ്പിനു് സന്ദേശത്തില്‍ അനേകം ഫീള്‍ഡുകള്‍

en: Too many filesystems detected for %s
ml: %s-നു് അനവധി ഫയല്‍സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ലഭ്യമായിരിയ്ക്കുന്നു

en: Too many interfaces '%d' for limit '%d'
ml: അനവധി '%d' ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍, '%d' പരധിയ്ക്കു്

en: Too many job stats '%d' for limit '%d'
ml: അനവധി '%d' ജോലി അവസ്ഥകള്‍, '%d' പരധിയ്ക്കു്

en: Too many migration parameters '%d' for limit '%d'
ml: അനവധി '%d' മൈഗ്രേഷന്‍ പരാമീറ്ററുകള്‍, '%d' പരധിയ്ക്കു്

en: Too many networks '%d' for limit '%d'
ml: അനവധി '%d' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കുകള്‍, '%d' പരധിയ്ക്കു്

en: Too many resources %d for object
ml: വസ്തുവിന് %d വളരെയധികം ഉറവിടങ്ങള്‍

en: Too many secrets '%d' for limit '%d'
ml: അനവധി '%d' രഹസ്യങ്ങള്‍, '%d' പരധിയ്ക്കു്

en: Too many snapshots claiming to be current for domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നു് നിലവിലെന്നു് പറയുന്ന അനവധി സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍

en: Total
ml: ആകമൊത്തം

en: Total:
ml: ആകമൊത്തം:

en: Trailing backslash
ml: പുറകെയുള്ള ബാക്ക്സ്ലാഷ്

en: Transition started
ml: മാറ്റം ആരംഭിച്ചു

en: Transport error during %s: %s (%d)
ml: %s: %s (%d) സമയത്തു് ഇടപാടില്‍ പിശക്

en: Tried to write socket in error state
ml: പിശക് അവസ്ഥയില്‍ സോക്കറ്റ് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ ശ്രമിച്ചു

en: Trying to free MultiCURL object that is still in use
ml: ഇപ്പോഴും ഉപയോഗത്തിലുള്ള MultiCURL വസ്തു സ്വതന്ത്രമാക്കുവാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കുന്നു

en: Trying to free SharedCURL object that is still in use
ml: ഉപയോഗത്തിലുള്ള SharedCURL വസ്തുവിനെ സ്വതന്ത്രമാക്കുവാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കുന്നു

en: Trying to lock unknown SharedCURL lock %d
ml: അപരിചിതമായ SharedCURL പൂച്ച് %d പൂട്ടുവാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കുന്നു

en: Trying to remove mismatching close callback for domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നുള്ള പൊരുത്തപ്പെടാത്ത കോള്‍ബാക്ക് നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കുന്നു

en: Trying to unlock unknown SharedCURL lock %d
ml: അപരിചിതമായ SharedCURL ലോക്ക് %d പൂട്ടു് തുറക്കുവാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കുന്നു

en: Tunnelled migration requested but invalid RPC method called
ml: Tunnelled മൈഗ്രേഷന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടിരിയ്ക്കുന്നു,  പക്ഷേ തെറ്റായ ആര്‍പിസി മാര്‍ഗ്ഗം വിളിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Tunnelling sockets not supported on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ സോക്കറ്റുകള്‍ ടണല്‍ ചെയ്യുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Type
ml: തരം

en: Type %s too big for destination
ml: തരം %s ലക്ഷ്യത്തിനു് വളരെ വലുതു്

en: Type:
ml: ഏത് തരം:

en: Type:  'help' for help with commands
           'quit' to quit
ml: ഏത് തരം:  കമാന്‍ഡുകള്‍ വഴിയുളള സഹായത്തിന് 'help'
           പുറത്ത് കടക്കുന്നതിനായി 'quit'

en: UNIX domain sockets are not supported on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ യുണിക്സ് ഡൊമെയിന്‍ സോക്കറ്റുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: UNIX sockets are not supported on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ യൂണിക്സ് സോക്കറ്റുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: URI is missing the server part
ml: യുആര്‍ഐയില്‍ സര്‍വര്‍ ഭാഗം ലഭ്യമല്ല

en: USB device %s is already in use
ml: യുഎസ്ബി ഡിവൈസ് %s ഉപയോഗത്തിലുണ്ടു്

en: USB host device is missing bus/device information
ml: ബസ്/ഡിവൈസ് വിവരം യുഎസ്ബി ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: USB redirection booting is not supported by this version of QEMU
ml: ക്യുഇഎംയുവിന്റെ ഈ പതിപ്പില്‍ യുഎസ്ബി റീഡയറക്ഷന്‍ ബൂട്ടിങ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: USB redirection filter is not supported by this version of QEMU
ml: QEMU-ന്റെ ഈ പതിപ്പു് യുഎസ്ബി തിരിച്ചുവിടല്‍ ഫില്‍റ്റര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: USB redirection is not supported by this version of QEMU
ml: QEMU-ന്റെ ഈ പതിപ്പു് യുഎസ്ബി തിരിച്ചുവിടല്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: USB source %s was not a character device
ml: യുഎസ്ബി ശ്രോതസ്സ് %s  ഒരു ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസല്ല

en: UUID in config file malformed
ml: ക്രമീകരണ ഫയലിലുള്ള UUID തെറ്റാണു്

en: UUID mismatch between <uuid> and <sysinfo>
ml: <uuid>, <sysinfo> തമ്മില്‍ യുയുഐഡി പൊരുത്തക്കേടു്

en: UUID:
ml: യുയുഐഡി:

en: Unable to accept client
ml: ക്ലയന്റ് സ്വീകരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to access %s
ml: %s ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to access config file %s
ml: ക്രമീണ ഫയല്‍ %s ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to access file descriptor %d
ml: %d ഫയല്‍ വിവരണം ലഭ്യമാക്കുവന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to access stream for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള സ്ട്രീം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to acquire lock on '%s'
ml: '%s'-ലുള്ള പൂട്ട് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to add LPAR to the table
ml: പട്ടികയിലേക്കു് LPAR ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to add bridge %s port %s
ml: ബ്രിഡ്ജ് %s പോര്‍ട്ട് %s ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to add epoll fd
ml: epoll fd ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to add handle %d to event loop
ml: ഇവന്റ് ലൂപ്പിലേക്കു് %d ഹാന്‍ഡില്‍ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to add lockspace %s
ml: ലോക്ക്സ്പെയിസ് %s ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to add port %s to OVS bridge %s
ml: %s പോര്‍ട്ട് %s ഒവിഎസ് ബ്രിഡ്ജില്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Unable to allocate FD list
ml: എഫ്ഡി പട്ടിക നല്‍കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to allocate lease %s
ml: ലീസ് %s അനുവദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to allocate lockspace %s
ml: ലോക്ക്സ്പെയിസ് %s അനുവദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to allocate x509 credentials: %s
ml: x509 അനുമതികള്‍ അനുവദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to append command 'id' string
ml: 'id' സ്ട്രിങ് കമാന്‍ഡില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to associate TAP device
ml: ടാപ് ഉപകരണം യോജിപ്പിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to associate device %s with blkid library
ml: blkid ലൈബ്രറിയുമായി ഉപകരണം %s ബന്ധടുത്താന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to associate file %s with NBD device
ml: എന്‍ബിഡി ഡിവൈസില്‍ %s ഫയലുമായി ബന്ധപ്പെടുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to associate file %s with loop device
ml: %s ഫയല്‍ ലൂപ് ഉപകരണവുമായി ബന്ധപ്പെടുത്താന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to attach %s to loop device
ml: %s ലൂപ് ഉപകരണവുമായി ബന്ധിപ്പിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to become session leader
ml: സെഷന്‍ ലീഡര്‍ ആകുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Unable to bind to port
ml: പോര്‍ട്ടിലേക്കു് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to change MaxMemorySize
ml: മെമ്മറിയുടെ വ്യാപ്തി മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്നില്ല

en: Unable to change balloon collection period.
ml: balloon കലക്ഷന്‍ പീരിയഡ് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Unable to change blkio parameters
ml: blkio പരാമീറ്റര്‍ മാറ്റാനാകുന്നില്ല

en: Unable to change block I/O throttle
ml: ബ്ലോക്ക് I/O പരിധി മാറ്റാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Unable to change memory of active domain without the balloon device and guest OS balloon driver
ml: ബലൂണ്‍ ഡിവൈസും ഗസ്റ്റ് ഒഎസ് ബലൂണ്‍ ഡ്രൈവറും ഇല്ലാതെ സജീവമായ ഡൊമെയിന്റെ മെമ്മറി മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to change memory parameters
ml: മെമ്മറി പരാമീറ്റര്‍ മാറ്റാനാകുന്നില്ല

en: Unable to change numa parameters
ml: numa പരാമീറ്റര്‍ മാറ്റാനാകുന്നില്ല

en: Unable to change target guest XML during migration
ml: നീക്കുമ്പോള്‍ ലക്ഷ്യ ഗസ്റ്റ് എക്സ്എംഎല്‍ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to change to %s
ml: %s-ലേക്കു് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to change to root dir
ml: റൂട്ട് ഡയറക്ടറിയിലേക്ക് മാറ്റുവാന്‍ അസാധ്യം

en: Unable to chdir(%s)
ml: chdir(%s) ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to check interface %s
ml: %s എന്ന സമ്പര്‍ക്കമുഖം പരിശോധിയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to check interface config on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ സമ്പര്‍ക്കമുഖങ്ങളുടെ ക്രമീകരണം പരിശോധിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to check interface flags for %s
ml: %s എന്ന സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തു് വച്ചിട്ടുള്ള കൊടികളേതെല്ലാമെന്നു് പരിശോധിയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to check status of pid file '%s'
ml: '%s' എന്ന പിഐഡി ഫയലിന്റെ സ്ഥിതി പരിശോധിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to check virtual function status on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലെ വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഫങ്ഷനുകളുടെ സ്ഥിതി കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to clone to check reboot support
ml: റീബൂട്ട് പിന്തുണ പരിശോധിക്കാന്‍ തനിപ്പകര്‍പ്പ് ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to close %s
ml: %s അടയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to configure libxl's memory management parameters
ml: libxl-ന്റെ മെമ്മറി മാനേജ്മെന്റ് പരാമീറ്ററുകള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to copy socket file handle
ml: സോക്കറ്റ് ഫയല്‍ ഹാന്‍ഡില്‍ പകര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to create %s
ml: %s തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to create JSON formatter
ml: ജേസണ്‍ ഫോര്‍മാറ്റര്‍ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to create JSON parser
ml: ജേസണ്‍ പാര്‍സര്‍ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to create LPAR. Reason: '%s'
ml: LPAR തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. കാരണം: '%s'

en: Unable to create Storage Pool: %s
ml: സംഭരണ പൂള്‍ തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to create TAP devices on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ ടാപ് ഉപകരണങ്ങള്‍ ഉണ്ടാക്കാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്നില്ല

en: Unable to create Volume: %s
ml: വോള്യം തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to create blkid library handle
ml: blkid ലൈബ്രറി കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to create bridge %s
ml: %s എന്ന ബ്രിഡ്ജ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to create bridge device
ml: ബ്രിഡ്ജ് ഡിവൈസ് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to create device %s
ml: %s ഡിവൈസ് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to create directory %s
ml: %s ഡയറക്ടറി തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to create epoll fd
ml: epoll fd തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to create lockspace %s
ml: ലോക്ക്സ്പെയിസ് %s തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to create lockspace %s: parent directory does not exist or is not a directory
ml: ലോക്ക്സ്പെയിസ് %s തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: പേരന്റ് ഡയറക്ടറി നിലവിലില്ല അല്ലെങ്കില്‍ ഒരു ഡയറക്ടറിയല്ല

en: Unable to create migration thread
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ ത്രെഡ് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to create new virtual adapter
ml: പുതിയ വിര്‍ച്വല്‍ അഡാപ്റ്റര്‍ സൃഷ്ടിക്കാനായില്ല

en: Unable to create pipe
ml: പൈപ്പ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to create signal pipe
ml: സിഗ്നല്‍ പൈപ്പ് തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Unable to create socket
ml: സോക്കറ്റ് നിര്‍മ്മിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to create tap device
ml: ടാപ്പ് ഡിവൈസ് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to create tap device %s
ml: %s എന്ന ടാപ് ഉപകരണം ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to create thread to process command's IO
ml: കമാന്‍ഡിന്റെ ഐഒ നടപ്പിലാക്കുവാനുള്ള ത്രെഡ് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to decode header until len is received
ml: len ലഭ്യമാകുന്നതു് വരെ തലക്കെട്ട് ഡീകോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to decode message header
ml: സന്ദേശത്തിന്റെ തലക്കെട്ട് ഡീകോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to decode message length
ml: സന്ദേശത്തിന്റെ വ്യാപ്തി ‍‍ഡീകോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to decode message payload
ml: സന്ദേശം പേലോഡ് ഡീക്കോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to decode number of FDs
ml: FD-കളുടെ എണ്ണം ഡീകോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to delete TAP devices on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ ടാപ് ഉപകരണങ്ങള്‍ നീക്കം ചെയ്യാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്നില്ല

en: Unable to delete bridge %s
ml: %s എന്ന ബ്രിഡ്ജ് നീക്കം ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to delete lockspace resource %s
ml: ലോക്ക്സ്പെയിസ് ശ്രോതസ്സ് %s വെട്ടിനീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to delete port %s from OVS
ml: OVS ല്‍ നിന്നും %s പോര്‍ട്ട് നീക്കം ചെയ്യാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്നില്ല

en: Unable to destroy Storage Pool: %s
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ %s നശിപ്പിക്കാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Unable to detect filesystem for %s
ml: %s-നുള്ള ഫയല്‍സിസ്റ്റം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to determine config directory
ml: കോണ്‍ഫിഗ് തട്ട് നിര്‍ണ്ണയിയ്ക്കാനാകുന്നില്ല

en: Unable to determine domain's CPU.
ml: ഡൊമെയിന്റെ സിപിയു കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to determine domain's max memory.
ml: ഡൊമൈനിന്റെ പരമാവധി മെമ്മറി കണ്ടെത്താന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Unable to determine domain's memory.
ml: ഡൊമെയിന്‍ മെമ്മറി കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to determine domain's name.
ml: ഡൊമെയിന്‍ നാമം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to determine home directory
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ സ്വന്തം തട്ട് നിര്‍ണ്ണയിയ്ക്കാനാകുന്നില്ല

en: Unable to determine number of domains.
ml: ഡൊമെയിനുകളുടെ എണ്ണം നിശ്ചയിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to determine storage pool's name.
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂളിന്റെ പേരു കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Unable to determine storage pool's uuid.
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂളിന്റെ uuid കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Unable to determine storage pools's size.
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂളിന്റെ വലിപ്പം കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Unable to determine storage pools's source adapter.
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂളിന്റെ സോഴ്സ് അഡാപ്റ്റര്‍ കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Unable to determine storage sp's name.
ml: സ്റ്റോറേജ് എസ്പിയുടെ പേരു കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Unable to determine storage sp's uuid.
ml: സ്റ്റോറേജ് എസ്പിയുടെ uuid കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Unable to determine storage sps's size.
ml: സ്റ്റോറേജ് എസ്പിയുടെ വലുപ്പം  കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Unable to determine storage sps's source adapter.
ml: ര്‍സ്റ്റോറേജ് എസ്പിയുടെ സോഴ്സ് അഡാപ്റ്റ കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Unable to disable nagle algorithm
ml: nagle അല്‍ഗോരിഥം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to dump link info on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ നിന്നും ലിങ്ക് വിവരം ഒന്നിച്ചെടുക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to duplicate FD %d
ml: FD %d ആവര്‍ത്തിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to enable keepalives without async IO support
ml: അസിന്‍ക് ഐഒ പിന്തുണയില്ലാതെ keepalives പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to enable non-blocking flag
ml: നോണ്‍-ബ്ലോക്കിങ് ഫ്ലാഗ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to encode message header
ml: സന്ദേശത്തിന്റെ തലക്കെട്ട് എന്‍കോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to encode message length
ml: സന്ദേശത്തിന്റെ വ്യാപ്തി എന്‍കോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to encode message payload
ml: സന്ദേശം പേലോഡ് എന്‍കോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to encode number of FDs
ml: FD-കളുടെ എണ്ണം എന്‍കോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to exec shell %s
ml: %s ഷെല്‍ നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to find 'cpuacct' cgroups controller mount
ml: 'cpuacct' cgroups കണ്ട്രോളര്‍ മൌണ്ട് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to find 'devices' cgroups controller mount
ml: 'devices' cgroups കണ്ട്രോളര്‍ മൌണ്ട് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to find 'memory' cgroups controller mount
ml: 'memory' cgroups കണ്ട്രോളര്‍ മൌണ്ട് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to find 'qemu-nbd' binary in $PATH
ml: $PATH-ല്‍ 'qemu-nbd' ബൈനറി കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to find a free loop device in /dev
ml: /dev ല്‍ ഒഴിവുള്ള ലൂപ് ഉപകരണമൊന്നും കണ്ടുപിടിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to find correct value in 'bonding/arp_validate' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/arp_validate'-ല്‍ ശരിയായ മൂല്ല്യം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to find correct value in 'bonding/mode' for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള 'bonding/mode'-നുള്ള ശരിയായ മൂല്ല്യം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to find filesystem type for %s
ml: %s-നുള്ള ഫയല്‍സിസ്റ്റം രീതി കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to force bind to IPv6 only
ml: IPv6-ലേക്കു് മാത്രം നിര്‍ബന്ധിച്ച് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to format SELinux context
ml: SELinux കോണ്ടെക്സ്റ്റ് ഫോര്‍മാറ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to format guestfwd port
ml: guestfwd പോര്‍ട്ട് ഫോര്‍മാറ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to format time
ml: സമയം ഫോര്‍മാറ്റ് ചെയ്യാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to generate diffie-hellman parameters: %s
ml: diffie-hellman പരാമീറ്ററുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to generate random uuid.
ml: പെട്ടെന്നുള്ള uuid ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to get DBus session bus connection: %s
ml: ഡീബസ് സെഷന്‍ ബസ് കണക്ഷന്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to get DBus system bus connection: %s
ml: ഡിബസ് സിസ്റ്റം ബസ് ബന്ധം കിട്ടുന്നില്ല: %s

en: Unable to get Host CPU set
ml: ഹോസ്റ്റ് സിപിയു സെറ്റ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to get LVM key for %s
ml: %s-നുള്ള എല്‍വിഎം കീ കാണുന്നില്ല

en: Unable to get SCSI key for %s
ml: %s-നുള്ള സ്കസി കീ കാണുന്നില്ല

en: Unable to get STP delay on %s on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലെ %s ല്‍ എസ്‌ടിപി ഡിലേ എത്രയെന്നു് കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to get STP on %s on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലെ %s ല്‍ എസ്‌ടിപി എത്രയെന്നു് കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to get VIOS name
ml: VIOS നാമം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to get VIOS profile name.
ml: VIOS പ്രൊഫൈല്‍ നാമം  കിട്ടിയില്ല

en: Unable to get VLAN for interface %s
ml: %s സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തിനുള്ള വീലാന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Unable to get VLAN on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ വീലാന്‍ കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to get blkio parameters
ml: blkio പരാമീറ്റര്‍ കിട്ടുന്നില്ല

en: Unable to get block I/O throttle parameters
ml: ബ്ലോക്ക് I/O പരിധി പരാമീറ്റര്‍ കിട്ടുന്നില്ല

en: Unable to get bridge %s %s
ml: %s %s എന്ന ബ്രിഡ്ജ് കിട്ടിയില്ല

en: Unable to get cpu map
ml: സിപിയു മാപ്പ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to get current process SELinux context
ml: നിലവിലുള്ള പ്രക്രിയ SELinux കോണ്ടെക്സ്റ്റ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to get current time
ml: ഇപ്പോഴത്തെ സമയം ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Unable to get device ID '%s'
ml: ഡിവൈസ് ഐഡി '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to get domain status
ml: ഡൊമെയിന്‍ അവസ്ഥ ലഭ്യമാകുന്നില്ല

en: Unable to get free slot number
ml: സ്വതന്ത്രമായ സ്ലോട്ട് സംഖ്യ കിട്ടിയില്ല

en: Unable to get host metric Information
ml: ഹോസ്റ്റ് മെട്രിക് വിവരം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to get index for interface %s
ml: %s സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തിനുള്ള സൂചിക കിട്ടുന്നില്ല

en: Unable to get interface index for %s
ml: %s-നുള്ള സമ്പര്‍ക്കമുഖസൂചിക ലഭ്യമല്ല

en: Unable to get interface index on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ സമ്പര്‍ക്കമുഖങ്ങളുടെ സൂചിക കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to get interface parameters
ml: ഇന്റെര്‍ഫേസ് പരാമീറ്റര്‍ കിട്ടുന്നില്ല

en: Unable to get local socket name
ml: ലോക്കല്‍ സോക്കറ്റ് നാമം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to get loop status on %s
ml: %s ലെ ലൂപ് സ്ഥിതി കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to get memory parameters
ml: മെമ്മറി പരാമീറ്റര്‍ കിട്ടുന്നില്ല

en: Unable to get memory stats
ml: മെമ്മറി അവസ്ഥ ലഭ്യമാകുന്നില്ല

en: Unable to get minor number of device '%s'
ml: '%s' ഡിവൈസിന്റെ ലഘു നംബര്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to get node cpu stats
ml: സിപിയു സ്റ്റാറ്റ്സിന്റെ നോഡ് കിട്ടുന്നില്ല

en: Unable to get numa parameters
ml: numa പരാമീറ്റര്‍ കിട്ടുന്നില്ല

en: Unable to get number of blkio parameters
ml: blkio പരാമീറ്ററിന്റെ എണ്ണം കിട്ടുന്നില്ല

en: Unable to get number of block I/O throttle parameters
ml: ബ്ലോക്ക് I/O പരിധി പരാമീറ്ററിന്റെ എണ്ണം കിട്ടുന്നില്ല

en: Unable to get number of cpu stats
ml: സിപിയു സ്റ്റാറ്റ്സിന്റെ എണ്ണം കിട്ടുന്നില്ല

en: Unable to get number of interface parameters
ml: ഇന്റെര്‍ഫേസ് പരാമീറ്ററിന്റെ എണ്ണം കിട്ടുന്നില്ല

en: Unable to get number of memory parameters
ml: മെമ്മറി പരാമീറ്ററിന്റെ എണ്ണം കിട്ടുന്നില്ല

en: Unable to get number of memory stats
ml: മെമ്മറി സ്റ്റാറ്റ്സിന്റെ എണ്ണം കിട്ടുന്നില്ല

en: Unable to get peer socket name
ml: പിയര്‍ സോക്കറ്റ് നാമം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to get physical function status on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലെ ഭൌതിക ഫങ്ഷനുകളുടെ സ്ഥിതി കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to get remote socket name
ml: റിമോട്ട് സോക്കറ്റ് നാമം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to get virtual function index on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലെ വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഫങ്ഷനുകളുടെ സൂചിക കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to get virtual function info on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലെ വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഫങ്ഷനുകളുടെ വിവരം കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to get virtual functions on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലെ വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഫങ്ഷനുകള്‍ കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to import CA certificate list %s
ml: %s സിഎ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് പട്ടിക ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to import client certificate %s
ml: ക്ലയന്റ് സമ്മതപത്രം %s ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to import server certificate %s
ml: സര്‍വര്‍ സമ്മതപത്രം %s ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to init device stream mutex
ml: ഡിവൈസ് സ്ട്രീം mutex init ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to init qemu driver mutexes
ml: qemu ഡ്രൈവര്‍ mutex init ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to initialize audit layer
ml: ഓഡിറ്റ് ലേയര്‍ ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to initialize certificate
ml: സമ്മതപത്രം തയ്യാറാക്കവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to initialize diffie-hellman parameters: %s
ml: diffie-hellman പരാമീറ്ററുകള്‍ ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to initialize lease %s
ml: ലീസ് %s ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to initialize lockspace %s
ml: സോക്ക്സ്പെയിസ് %s ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to initialize lockspace mutex
ml: ലോക്ക്സ്പെയിസ് മ്യൂട്ടെക്സ് ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to initialize mutex
ml: മ്യൂട്ടക്സ് തുടങ്ങുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to invoke fstrim
ml: fstrim വിളിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to join domain namespace
ml: ഡൊമെയിന്‍ മെയിംസ്പെയിസ് ചേരുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to listen on socket
ml: സോക്കറ്റില്‍ ശ്രദ്ധിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to load certificate
ml: സമ്മപത്രം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to lookup SELinux process context
ml: SELinux പ്രക്രിയ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to make TAP device non-persistent
ml: ടാപ് ഉപകരണം എപ്പോഴുമുള്ളതല്ലാതാക്കാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്നില്ല

en: Unable to make pipe
ml: പൈപ്പ് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Unable to mark loop device as autoclear
ml: ഓട്ടോക്ലിയറായി ലൂപ് ഉപകരണം അടയാളപ്പെടുത്താന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to migrate %s to %s
ml: %s, %s-ലേക്കു് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to modify live devices
ml: ലൈവ് ഡിവൈസുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to notify child process
ml: ചൈള്‍ഡ് പ്രക്രിയ അറിയിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to notify parent process
ml: പേരന്റ് പ്രക്രിയ അറിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to obtain host UUID
ml: ഹോസ്റ്റ് യുയുഐഡി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to obtain hostInternetScsiHba
ml: hostInternetScsiHba ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to obtain iSCSI adapter
ml: iSCSI അഡാപ്ടര്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to open %s
ml: %s തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to open %s (%d)
ml: %s (%d) തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to open '%s'
ml: '%s' തുറക്കാനാകുന്നില്ല

en: Unable to open UNIX socket
ml: യൂണിക്സ് സോക്കറ്റ് തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to open control socket
ml: നിയന്ത്രണ സോക്കറ്റ് തുറക്കാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Unable to open filesystem %s
ml: %s ഫയല്‍സിസ്റ്റം തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to open log file %s
ml: %s ലോഗ് ഫയല്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to open monitor path %s
ml: %s മോണിറ്റര്‍ പാഥ് തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to open resource %s
ml: %s റിസോഴ്സ് തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to open stream for '%s'
ml: %s-നുള്ള സ്ട്രീം തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to open test socket
ml: പരീക്ഷണ സോക്കറ്റ് തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to open/create resource %s
ml: %s ശ്രോതസ്സ് തുറക്കുവാന്‍/തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to override peer2peer migration URI
ml: peer2peer മൈഗ്രേഷന്‍ യുആര്‍ഐ മാറ്റിസ്ഥാപിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to parse '%s' as an integer
ml: '%s' ഇന്റിജറായി പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to parse FD number '%s'
ml: എഫ്ഡി നംബര്‍ '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to parse URI %s
ml: %s എന്ന യുആര്‍ഐ മനസ്സിലായില്ല

en: Unable to parse base SELinux context '%s'
ml: ബെയിസ് SELinux കോണ്ടെക്സ്റ്റ് '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to parse class id '%s'
ml: ക്ലാസ്സ് ഐഡി '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to parse current SELinux context '%s'
ml: നിലവിലുള്ള SELinux കോണ്ടെക്സ്റ്റ് '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to parse devaddr parameter '%s'
ml: devaddr പരാമീറ്റര്‍ '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to parse given mac address
ml: ലഭ്യമാക്കിയ മാക് വിലാസം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to parse integer parameter
ml: ഇന്റിജര്‍ പരാമീറ്റര്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Unable to parse lock state %s
ml: %s-ന്റെ പൂട്ടിയ അവസ്ഥ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to parse quota
ml: കോട്ടാ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to parse string parameter
ml: സ്റ്റ്രിംഗ് പരാമീറ്റര്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Unable to poll on file handles
ml: ഫയല്‍ ഹാന്‍ഡിലുകളില്‍ പോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to pre-create chardev file '%s'
ml: chardev ഫയല്‍ '%s' മുമ്പു് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to process file with flags %d
ml: %d കൊടികളുള്ള ഫയല്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്നില്ല

en: Unable to put monitor into non-blocking mode
ml: മോണിറ്ററിനെ നോണ്‍-ബ്ലോക്കിങ് മോഡിലേക്കു് സജ്ജാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to query certificate %s basic constraints %s
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s അടിസ്ഥാന നിര്‍ബന്ധങ്ങള്‍ %s ചോദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to query certificate %s key purpose %s
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s കീ ഉദ്ദേശ്യം %s ചോദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to query certificate %s key usage %s
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s കീ ഉപയോഗം %s ചോദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to query peer security context
ml: പിയര്‍ സുരക്ഷ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ചോദ്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to query process ID start time
ml: പ്രക്രിയ ഐഡിയുടെ പ്രാരംഭ സമയം ചോദ്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to query sector size %s
ml: സെക്റ്ററിന്റെ വ്യാപ്തി %s ചോദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to query tap interface name
ml: റ്റാപ്പ് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് നാമം ചോദ്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to re-encode message length
ml: സന്ദേശത്തിന്റെ വ്യാപ്തി വീണ്ടും എന്‍കോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to read %s
ml: %s ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to read TLS confirmation
ml: ടിഎല്‍എസ് ഉറപ്പാക്കല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to read container pty
ml: കണ്ടെയിനര്‍ pty ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to read from '%s'
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to read from monitor
ml: മോണിറ്ററില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to register async IO callback
ml: അസിന്‍ക് ഐഒ കോള്‍ബാക്ക് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to register disconnect callback
ml: വിഘടിപ്പിക്കാനുള്ള കോള്‍ബാക്ക് രേഖപ്പെടുത്താനായില്ല

en: Unable to remove %s (%d)
ml: %s (%d) നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to remove bridge %s
ml: ബ്രിഡ്ജ് %s നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to remove bridge %s port %s
ml: ബ്രിഡ്ജ് %s പോര്‍ട്ട് %s നീക്കംചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to remove device %s
ml: %s ഡിവൈസ് നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to remove epoll fd
ml: epoll fd നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to remove metadata of %d snapshots
ml: %d സ്നാപ്ഷോട്ടിന്റെ മെറ്റാഡേറ്റാ നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to remove tap device %s
ml: ടാപ്പ് ഡിവൈസ് %s നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to rename '%s' to '%s'
ml: '%s' നെ '%s' എന്ന പേരിലേക്ക് മാറ്റുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to request personality for %s on %s
ml: %sല്‍ %sനു വേണ്ടി വ്യതിരിക്തത ആവശ്യപ്പെടാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to reset PCI device %s: %s
ml: PCI ഡിവൈസ് %s വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to resolve %s for pid %u
ml: %s, pid %u ഉള്ളതു്, റിസോള്‍വ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to resolve address '%s' service '%s': %s
ml: വിലാസം '%s' സര്‍വീസ് '%s' ആയി റിസോള്‍വ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല : %s

en: Unable to resolve device %s driver symlink %s
ml: ഡിവൈസ് %s ഡ്രൈവര്‍ സിംലിങ്ക് %s റിസോള്‍വ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to resolve device %s iommu_group symlink %s
ml: ഡിവൈസ് %s iommu_group സിംലിങ്ക് %s റിസോള്‍വ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to restart self
ml: സ്വയം വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to run command to get OVS port data for interface %s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ്  %s-നുള്ള ഒവിഎസ് പോര്‍ട്ട് ഡേറ്റാ സജ്ജമാക്കുവാനുള്ള കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to run command to set OVS port data for interface %s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ്  %s-നുള്ള ഒവിഎസ് പോര്‍ട്ട് ഡേറ്റാ സജ്ജമാക്കുവാനുള്ള കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to run one time DBus initializer
ml: ആദ്യമായി ഡിബസ് ഉപയോഗിയ്ക്കുമ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കേണ്ട പ്രോഗ്രാം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Unable to save '%s'
ml: '%s' സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല

en: Unable to save lease %s
ml: ലീസ് %s സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to save lockspace %s
ml: ലോക്ക്സ്പെയിസ് %s സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to save socket state when SASL session is active
ml: എസ്എഎസ്എല്‍ സെഷന്‍ സജീവമാകുമ്പോള്‍ സോക്കന്റിന്റെ അവസ്ഥ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to save socket state when TLS session is active
ml: ടിഎല്‍എസ് സെഷന്‍ സജീവമാകുമ്പോള്‍ സോക്കന്റിന്റെ അവസ്ഥ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to save state file %s
ml: അവസ്ഥാ ഫയല്‍ %s സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to seek %s to %llu
ml: %s, %llu-ലേക്കു്, ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to seek log file %s to %llu
ml: ലോഗ് ഫയല്‍ %s, %llu-ലേക്കു് seek ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to send %d signal to process %d
ml: %d സിഗ്നല്‍ %d പ്രക്രിയയിലേക്കു് അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to send SIGTERM to init pid %llu
ml: pid %llu init ചെയ്യുന്നതിനായി SIGTERM അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to send container continue message
ml: കണ്ടെയിനര്‍ തുടരുന്നതിനുള്ള സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to set FD %d blocking
ml: FD %d ബ്ലോക്കിങ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set SELinux context MCS '%s'
ml: SELinux കോണ്ടെക്സ്റ്റ് എംസിഎസ് '%s' സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set SELinux context role '%s'
ml: SELinux കോണ്ടെക്സ്റ്റ് നിയമനം '%s' സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set SELinux context user '%s'
ml: SELinux കോണ്ടെക്സ്റ്റ് ഉപയോക്താവു് '%s' സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set STP delay on %s
ml: %s-ല്‍ എസ്‌ടിപി താമസം സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set STP delay on %s on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലെ %s ല്‍ എസ്‌ടിപി ഡിലേ എത്രയെന്നു് പറയാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to set STP on %s on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലെ %s ല്‍ എസ്‌ടിപി എത്രയെന്നു് പറയാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to set VM logfile close-on-exec flag
ml: വിഎം ലോഗ്ഫയല്‍ close-on-exec ഫ്ലാഗ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set bridge %s %s
ml: %s %s ബ്രിഡ്ജ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to set cloexec flag
ml: cloexec ഫ്ലാഗ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set close-on-exec flag
ml: close-on-exec ഫ്ലാഗ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set console file descriptor non-blocking
ml: കണ്‍സോള്‍ ഫയല്‍ വിവരണം നോണ്‍-ബ്ലോക്കിങ് ആയി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set interface parameters
ml: ഇന്റെര്‍ഫേസ് പരാമീറ്റര്‍ ക്രമീകരിക്കാനാകുന്നില്ല

en: Unable to set monitor close-on-exec flag
ml: മോണിറ്ററിനുള്ള close-on-exec ഫ്ലാഗ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set network bandwidth on direct interfaces
ml: നേരിട്ടുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസുകളില്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ബാന്‍ഡ്‌വിഡ്ത് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set port profile on direct interfaces
ml: നേരിട്ടുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസുകളില്‍ പോര്‍ട്ട് പ്രൊഫൈല്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set socket reuse addr flag
ml: സോക്കറ്റ് റീയൂസ് addr ഫ്ലാഗ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set tap device %s to persistent
ml: %s എന്ന ടാപ് ഉപകരണം എപ്പോഴുമുള്ളതാക്കാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്നില്ല

en: Unable to set thread local identity
ml: ത്രെഡ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set x509 CA certificate: %s: %s
ml: x509 സിഎ സമ്മതപത്രം സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s: %s

en: Unable to set x509 certificate revocation list: %s: %s
ml: x509 സമ്മതപത്രത്തിനുള്ള റിവോക്കേഷന്‍ പട്ടികയ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s: %s

en: Unable to set x509 key and certificate: %s, %s: %s
ml: x509 കീയും സമ്മതപത്രവും സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s, %s: %s

en: Unable to setup wakeup pipe
ml: വേക്കപ്പ് പൈപ്പ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to split FD list '%s'
ml: എഫ്ഡി പട്ടിക '%s' വേര്‍പെടുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to stat %s
ml: %s stat ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to stat bind source %s
ml: ബന്ധിപ്പിക്കാനുള്ള ശ്രോതസ്സ് %sന്റെ അവസ്ഥ പരിശോധിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to stat bind target %s
ml: ബന്ധിപ്പിക്കാനുള്ള ലക്ഷ്യം %sന്റെ അവസ്ഥ പരിശോധിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to symlink directory %s to %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും %s-ലേക്കു് ഡയറക്ടറി സിംലിങ്ക് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to truncate %s
ml: %s കാലിയാക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to unescape command
ml: കമാന്‍ഡ് unescape ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to use MAC address starting with reserved value 0xFE - '%s' -
ml: കരുതിവച്ചിരിയ്ക്കുന്ന മൂല്ല്യം 0xFE-ല്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്ന മാക് വിലാസം ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല - '%s' -

en: Unable to verify TLS peer: %s
ml: ടിഎല്‍എസ് പിയര്‍ ഉറപ്പാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: Unable to verify client certificate %s against CA certificate %s
ml: ക്ലയന്റ് സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s, സിഎ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s-നു് എതിരെ, ഉറപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to verify server certificate %s against CA certificate %s
ml: സര്‍വര്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s, സിഎ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s-നു് എതിരെ, ഉറപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to wait for child process
ml: ചൈള്‍ഡ് പ്രക്രിയയ്ക്കായി കാത്തിരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to wait on agent monitor condition
ml: ഏജന്റ് മോണിറ്റര്‍ കണ്ടീഷനായി കാത്തിരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to wait on epoll
ml: epoll-ല്‍ കാത്തിരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to wait on monitor condition
ml: മോണിറ്റര്‍ കണ്ടീഷനായി കാത്തിരിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to wait on parent process
ml: പേരന്റില്‍ പ്രക്രിയയില്‍ കാത്തിയിരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to watch epoll FD
ml: epoll FD നിരീക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to watch host console PTY
ml: ഹോസ്റ്റ് കണ്‍സോള്‍ PTY നിരീക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to write %s
ml: %s എഴുതുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to write information to local file.
ml: പ്രാദേശിക ഫയലിലേക്കു് വിവരങ്ങള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to write pid file '%s/%s.pid'
ml: pid ഫയല്‍ '%s/%s.pid' റൈറ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to write to '%s'
ml: '%s'-ലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to write to container pty
ml: കണ്ടെയിനര്‍ pty-ലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to write to monitor
ml: മോണിറ്ററിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unbounded
ml: പരിമിതമല്ലാത്ത

en: Unconfined guests are not allowed on this host
ml: ഈ ഹോസ്റ്റില്‍ നിബന്ധനകളില്ലാത്ത ഗസ്റ്റുകള്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്നതല്ല

en: Undefine a given network filter.
ml: അരിപ്പ് ഇല്ലാതാക്കുക.

en: Undefine a secret.
ml: ഒരു രഹസ്യം അണ്‍ഡിഫൈന്‍ ചെയ്യുക.

en: Undefine an inactive domain, or convert persistent to transient.
ml: ഇന്റെറാക്റ്റീവ് ഡൊമൈനിനെ അണ്‍ഡിഫൈന്‍ ചെയ്യുക അല്ലെങ്കില്‍ പെര്‍സിസ്റ്റന്റിനെ ട്രാന്‍സിയന്റ് ആക്കുക

en: Undefine the configuration for an inactive pool.
ml: സജീവമല്ലാത്ത ഒരു പൂളില്‍ ക്രമികരണം വ്യക്തമാക്കേണ്ടതില്ല.

en: Unexpected CPU fallback value: %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സിപിയു പിന്‍വിളി മൂല്ല്യം: %d

en: Unexpected CPU feature policy %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സിപിയു വിശേഷത പോളിസി %d

en: Unexpected CPU match policy %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സിപിയു പോളിസി %d

en: Unexpected CPU mode %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സിപിയു മോഡ് %d

en: Unexpected HTTP response during %s: %d
ml: %s സമയത്തു് അപ്രതീക്ഷിതമായ HTTP മറുപടി: %d

en: Unexpected JSON reply '%s'
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ JSON മറുപടി '%s'

en: Unexpected QEMU agent still active during domain deletion
ml: ഡൊമെയിന്‍ വെട്ടി നീക്കുന്ന സമയത്തു്, അപ്രതീക്ഷിതമായ QEMU ഏജന്റ് സജീവം

en: Unexpected QEMU monitor still active during domain deletion
ml: ഡൊമെയിന്‍ വെട്ടി നീക്കുന്ന സമയത്തു്, അപ്രതീക്ഷിതമായ QEMU മോണിറ്റര്‍ സജീവം

en: Unexpected confirm code '%c' from parent
ml: പേരന്റില്‍ നിന്നും അപ്രതീക്ഷിതമായ ഉറപ്പാക്കല്‍ കോഡ് '%c'

en: Unexpected dconnuri parameter with non-peer2peer migration
ml: non-peer2peer മൈഗ്രേഷനൊപ്പം അപ്രതീക്ഷിതമായ dconnuri പരാമീറ്റര്‍

en: Unexpected disk sgio mode '%d'
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡിസ്ക് sgio മോഡ് '%d'

en: Unexpected error
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ പിശക്

en: Unexpected filesystem type %s
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഫയല്‍സിസ്റ്റം രീതി %s

en: Unexpected hostdev mode %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ hostdev മോഡ് %d

en: Unexpected line > %d characters when parsing output of '%s'
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ വരി > %d അക്ഷരങ്ങള്‍, '%s'-ന്റെ ഔട്ട്പുട്ട് പാഴ്സ് ചെയ്യുമ്പോള്‍

en: Unexpected lock parameters for disk resource
ml: ഡിസ്ക് ഉറവിടത്തിന് പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത പൂട്ട് പരാമീറ്റര്‍

en: Unexpected message proc %d != %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സന്ദേശം proc %d != %d

en: Unexpected message serial %d != %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സന്ദേശം സീരിയല്‍ %d != %d

en: Unexpected message status %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സന്ദേശ അവസ്ഥ %d

en: Unexpected message status %u
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സന്ദേശ നിലവാരം %u

en: Unexpected message type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സന്ദേശ തരം %d

en: Unexpected message type %u
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സന്ദേശ തരം %u

en: Unexpected parameter %s for lease resource
ml: ലീസ് റിസോഴ്സിനു് അപ്രതീക്ഷിതമായ പരാമീറ്റര്‍ %s

en: Unexpected parameter %s for object
ml: വസ്തുവിനു് അപ്രതീക്ഷിതമായ പരാമീറ്റര്‍ %s

en: Unexpected parameters for disk resource
ml: ഡിസ്ക് ശ്രോതസ്സിനുള്ള അപ്രതീക്ഷിതമായ പരാമീറ്ററുകള്‍

en: Unexpected root filesystem without loop device
ml: ലൂപ്പ് ഡിവൈസില്ലാതെ അപ്രതീക്ഷിതമായ റൂട്ട് ഫയല്‍സിസ്റ്റം

en: Unexpected signal received: %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സിഗ്നല്‍ ലഭിച്ചു: %d

en: Unexpected signature '%s'
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഒപ്പു് '%s'

en: Unexpected volume path format: %s
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ വോള്യം പാഥ് ശൈലി: %s

en: Unhandled event %d for monitor fd %d
ml: മോണിറ്റര്‍ fd %d ക്ക് ഹാന്റില്‍ ചെയ്യാത്ത ഇവന്റ് %d

en: Unix path %s too long for destination
ml: യൂണിക്സ് പാഥ് %s വളരെ വലുതാണു്

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: Unknown CPU feature %s
ml: അപരിചിതമായ സിപിയു വിശേഷത %s

en: Unknown CPU model %s
ml: അപരിചിതമായ സിപിയു മോഡല്‍ %s

en: Unknown CPU vendor %s
ml: അപരിചിതമായ സിപിയു വെണ്ടര്‍ %s

en: Unknown JSON reply '%s'
ml: അപരിചിതമായ JSON മറുപടി '%s'

en: Unknown PCI device <driver name='%s'/> has been specified
ml: അപരിചിതമായ പിസിഐ ഡിവൈസ് <driver name='%s'/> നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Unknown QEMU arch %s
ml: അപരിചിതമായ ക്യുഇഎംയു ആര്‍ക്ക് %s

en: Unknown TPM backend type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ടിപിഎം ബാക്കന്‍ഡ് തരം '%s'

en: Unknown TPM frontend model '%s'
ml: അപരിചിതമായ ടിപിഎം ഫ്രണ്ടെന്റ് മോഡല്‍ '%s'

en: Unknown architecture %s
ml: അപരിചിതമായ ആര്‍ക്കിറ്റക്ചര്‍ %s

en: Unknown async job type %s
ml: അപരിചിതമായ അസിന്‍ക് ജോലി രീതി %s

en: Unknown cgroup controller '%s'
ml: അപരിചിതമായ cgroup കണ്ട്രോളര്‍ '%s'

en: Unknown controller type '%s'
ml: അപരിചിതമായ കണ്ട്രോളര്‍ തരം '%s'

en: Unknown disk name '%s' and no address specified
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് നാമം '%s', വിലാസം നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: Unknown driver name '%s'
ml: പിന്തണയ്ക്കാത്ത ഡ്രൈവര്‍ നാമം '%s'

en: Unknown driver type %s
ml: അപരിചിതമായ ഡ്രൈവര്‍ തരം %s

en: Unknown error
ml: അറിയാത്ത ഏതോ പ്രശ്നം

en: Unknown error value
ml: അപരിചിതമായ പിശക് മൂല്ല്യം

en: Unknown forward <driver name='%s'/> in network %s
ml: അപരിചിതമായ ഫോര്‍വേഡ് <driver name='%s'/>  നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s-ല്‍

en: Unknown forward type %d in network '%s'
ml: അജ്ഞാതമായ ഫോര്‍വേഡ് രീതി %d, നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍

en: Unknown interface <driver name='%s'> has been specified
ml: അപരിചിതമായ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് <driver name='%s'> നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Unknown interface <driver txmode='%s'> has been specified
ml: അപരിചിതമായ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് <driver txmode='%s'> നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Unknown job
ml: അറിയാത്ത പണി

en: Unknown job phase %s
ml: അപരിചിതമായ ജോലി ഘട്ടം %s

en: Unknown job type %s
ml: അപരിചിതമായ ജോലി തരം %s

en: Unknown lock manager object type %d
ml: അപരിചിതമായ ലോക്ക് മാനേജര്‍ ഒബ്ജക്ട് തരം %d

en: Unknown migration cookie feature %s
ml: അപരിചിതമായ മൈഗ്രേഷന്‍ കുക്കി വിശേഷത %s

en: Unknown mode '%s' in interface <actual> element
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് <actual> എലമെന്റില്‍ അപരിചിതമായ മോഡ് '%s'

en: Unknown mode has been specified
ml: അപരിചിതമായ മോഡ് നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Unknown model type '%s'
ml: അപരിചിതമായ മോഡല്‍ തരം '%s'

en: Unknown poll response.
ml: അപരിചിതമായ പോള്‍ മറുപടി.

en: Unknown pool adapter type '%s'
ml: അപരിചിതമായ പൂള്‍ അഡാപ്ടര്‍ രീതി '%s'

en: Unknown protocol '%s'
ml: അപരിചിതമായ പ്രോട്ടോക്കോള്‍ %s

en: Unknown qemu capabilities flag %s
ml: അപരിചിതമായ qemu വിശേഷതകള്‍ക്കുള്ള ഫ്ലാഗ് %s

en: Unknown release: %s
ml: അപരിചിതമായ റിലീസ്: %s

en: Unknown return code
ml: അപരിചിതമായ തിരികെയുള്ള കോഡ്

en: Unknown source mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ സോഴ്സ് മോഡ് '%s'

en: Unknown source type: '%s'
ml: അപരിചിതമായ ശ്രോതസ്സ് തരം: '%s'

en: Unknown startup policy '%s'
ml: അപരിചിതമായ സ്റ്റാര്‍ട്ടപ്പ് പോളിസി '%s'

en: Unknown suspend target: %u
ml: അപരിചിതമായ സസ്പെന്‍ഡ് ലക്ഷ്യം: %u

en: Unknown taint flag %s
ml: അപരിചിതമായ ടെയിന്റ് ഫ്ലാഗ് %s

en: Unknown value '%s' for %s
ml: '%s' എന്ന അപരിചിത മൂല്ല്യം, %s-നുള്ളതു്

en: Unknown value '%s' for %s 'type' property
ml: '%s' എന്ന അപരിചിതമായ മൂല്ല്യം, ഇതു് %s 'type' വിശേഷതയ്ക്കുള്ളതു്

en: Unknown value '%s' for <address> 'multifunction' attribute
ml: <address> 'multifunction' വിശേഷതയ്ക്കുള്ള അപരിചിത മൂല്ല്യം '%s'

en: Unknown value '%s' for AnyType 'type' property
ml: '%s' എന്ന അപരിചിത മൂല്ല്യം, AnyType 'type' വിശേഷതയ്ക്കു്

en: Unknown value '%s' for xsd:boolean
ml: xsd:boolean-നു് തെറ്റായ മൂല്ല്യം  '%s'

en: Unknown vendor %s referenced by CPU model %s
ml: അപരിചിതമായ വെണ്ടര്‍ %s - സിപിയു മോഡല്‍ %s സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്നതു്

en: Unmatched ( or \(
ml: പൊരുത്തപ്പെടാത്ത ( അല്ലെങ്കില്‍ \(

en: Unmatched ) or \)
ml: ചേര്‍ച്ചയില്ലാത്ത ) അല്ലെങ്കില്‍ \)

en: Unmatched \{
ml: ചേര്‍ച്ചയില്ലാത്ത \{

en: Unrecognized family '%s' in network '%s'
ml: അപരിചിതമായ '%s', നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍

en: Unsafe migration
ml: സുരക്ഷിതമല്ലാത്ത കുടിയേറ്റം

en: Unsafe migration: %s
ml: സുരക്ഷിതമല്ലാത്ത കുടിയേറ്റം: %s

en: Unsupported <dns> element in network %s with forward mode='%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത <dns> എലമെന്റ് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍, ഫോര്‍വേഡ് മോഡ്='%s'

en: Unsupported <domain> element in network %s with forward mode='%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത <domain> എലമെന്റ് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍, ഫോര്‍വേഡ് മോഡ്='%s'

en: Unsupported <ip> element in network %s with forward mode='%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത <ip> എലമെന്റ് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍, ഫോര്‍വേഡ് മോഡ്='%s'

en: Unsupported <tftp> element in an IPv6 element in network '%s'
ml: '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ഒരു IPv6 എലമെന്റില്‍ പിന്തുണയില്ലാത്ത <tftp> എലമെന്റ്

en: Unsupported CPU placement mode '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത സിപിയു പ്ലെയിസ്മെന്റ് മോഡ് '%s'

en: Unsupported NUMA memory tuning mode '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ന്യൂമാ മെമ്മറി ട്യൂണിങ് മോഡ് '%s'

en: Unsupported OS type: %s
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത ഒഎസ് തരം: %s

en: Unsupported SMBIOS mode '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത SMBIOS മോഡ് '%s'

en: Unsupported algorithm '%s'
ml: '%s' അല്‍ഗോരിതം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Unsupported bus type '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ബസ് തരം '%s'

en: Unsupported bus type '%s' for device type '%s'
ml: പിന്തുണക്കാനാവാത്ത ബസ് ഇനം '%s' ആണു  ഡിവൈസ് ഇനം '%s' നു

en: Unsupported capacity-to-allocation relation
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത വ്യാപ്തി-ലഭ്യമാക്കുന്ന ബന്ധം

en: Unsupported character device TCP protocol '%s'
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസ് ടിസിപി സമ്പ്രദായം '%s'

en: Unsupported character device type '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസ് തരം '%s'

en: Unsupported config format '%s'
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ക്രമീകരണ ശൈലി '%s'

en: Unsupported controller model: %s
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത കണ്ട്രോളര്‍ മോഡല്‍: %s

en: Unsupported device type '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഡിവൈസ് തരം '%s'

en: Unsupported disk address type '%s'
ml: പിന്തണയ്ക്കാത്ത ഡിവൈസ് വിലാസ തരം '%s'

en: Unsupported disk device type '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് തരം '%s'

en: Unsupported forward mode '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഫോര്‍വേഡ് മോഡ് '%s'

en: Unsupported graphics type '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത് ഗ്രാഫിക്സ് തരം '%s'

en: Unsupported host device mode %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസ് മോഡ് %s

en: Unsupported host device type %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസ് തരം %s

en: Unsupported hostdev mode %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത hostdev മോഡ് %s

en: Unsupported hostdev type %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത hostdev തരം %s

en: Unsupported migration cookie feature %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത മൈഗ്രേഷന്‍ കുക്കി വിശേഷത %s

en: Unsupported net type '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത നെറ്റ് തരം '%s'

en: Unsupported network type %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തരം %s

en: Unsupported object type %d
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത വസ്തു രീതി %d

en: Unsupported root filesystem type %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത റൂട്ട് ഫയല്‍സിസ്റ്റം തരം %s

en: Unsupported spicevmc target name '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത spicevmc ലക്ഷ്യ നാമം '%s'

en: Unsupported video device type '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത് വീഡിയോ ഡിവൈസ് തരം '%s'

en: Unsupported virt type
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത വിര്‍ട്ട് തരം

en: Unused
ml: ഉപയോഗിക്കാത്ത

en: Update device from an XML <file>.
ml: ഒരു XML <file> നിന്നും ഡിവൈസ് പുതുകുകു

en: Update the media
ml: മാധ്യമം പുതുക്കുക

en: Upgrade to a kernel supporting namespaces
ml: നേമംസ്പേസ് പിന്‍തുണയ്ക്കുന്ന കേര്‍ണലിലേക്ക് പുതുക്കുക

en: Upload file contents to a volume
ml: ഫയലിലുള്ളവ വോള്യത്തിലേക്കു് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Usage
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട വിധം

en: Usage: $program_name {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|gueststatus|shutdown}
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: $program_name {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|gueststatus|shutdown}

en: Used memory:
ml: ഉപയോഗത്തിലുളള മെമ്മറി:

en: Username and key file path must be provided for private key authentication
ml: സ്വകാര്യ കീയുടെ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനായി ഉപയോക്തൃനാമവും കീ ഫയല്‍ പാഥും നല്‍കേണ്ടതുണ്ടു്

en: Username must be provided for ssh agent authentication
ml: ssh ഏജന്റിനുള്ള ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനായി ഉപയോക്തൃനാമം നല്‍കേണ്ടതുണ്ടു്

en: Username request failed
ml: ഉപയോക്തൃനാമത്തിന്റെ ആവശ്യം പരാജയപ്പെട്ടു

en: Using API: %s %d.%d.%d
ml: API ഉപയോഗിക്കുന്നു: %s %d.%d.%d

en: Using library: libvirt %d.%d.%d
ml: libvirt %d.%d.%d ലൈബ്രറിയില്‍ ഉപയോഗിച്ചത്

en: VCPU:
ml: വിസിപിയു:

en: VFB %s too big for destination
ml: VFB %s വളരെ വലുതാണു്

en: VFIO PCI device assignment is not supported by this version of qemu
ml: VFIO പിസിഐ ഡിവൈസ് നല്‍കുന്നതു് qemu-ന്റെ ഈ പതിപ്പു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: VM is already active
ml: വിഎം നിലിവില്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലാണ്

en: VMX entry '%s' contains unsupported scheme '%s'
ml: VMX എന്‍ട്രി '%s' പിന്തുണ്യില്ലാത്ത '%s' സമ്പ്രദായങ്ങള്‍ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു

en: VMX entry '%s' doesn't contain a port part
ml: VMX എന്‍ട്രി '%s' യില്‍ ഒരു പോര്‍ട്ട് ഭാഗം അടങ്ങിയിട്ടില്ല

en: VMX entry 'annotation' contains invalid escape sequence
ml: VMX എന്‍ട്രി 'annotation' നില്‍ അസാധുവായ എസ്കേപ്പ് സീക്വന്‍സുകള്‍ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു

en: VMX entry 'name' contains invalid escape sequence
ml: VMX എന്‍ട്രി 'name' നില്‍ അസാധുവായ എസ്കേപ്പ് സീക്വന്‍സുകള്‍ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു

en: VMX entry 'sched.cpu.affinity' contains a %d, this value is too large
ml: VMX എന്‍ട്രി 'sched.cpu.affinity' യില്‍ ഒരു %d, ഈ മൂല്യം വളരെ വലുതാണ്

en: VNC WebSockets are not supported with this QEMU binary
ml: വിഎന്‍സി WebSockets ഈ QEMU ബൈനറിയില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: VNC supports connected='keep' only
ml: വിഎന്‍സി connected='keep' മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: Value '%s' is not representable as %s
ml: മൂല്ല്യം '%s'-നെ  %s ആയി സൂചിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Value '%s' is out of %s range
ml: '%s' മൂല്ല്യം %s പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: Value of cputune emulator_period must be in range [1000, 1000000]
ml: cputune emulator_period-ന്റെ മൂല്ല്യം [1000, 1000000] പരിധി ആയിരിയ്ക്കണം

en: Value of cputune emulator_quota must be in range [1000, 18446744073709551]
ml: cputune emulator_quota-യുടെ മൂല്ല്യം [1000, 18446744073709551] പരിധി ആയിരിയ്ക്കണം

en: Value of cputune period must be in range [1000, 1000000]
ml: cputune പീരിയഡിന്റെ മൂല്ല്യം [1000, 1000000] പരധിയിലായിരിയ്ക്കണം

en: Value of cputune quota must be in range [1000, 18446744073709551]
ml: cputune കോട്ടയുടെ മൂല്ല്യം [1000, 1000000] പരിധി ആയിരിയ്ക്കണം

en: Variable value contains invalid character
ml: ചരത്തിന്റെ വിലയില്‍ അസാധുവായ അക്ഷരമുണ്ട്

en: Vifname %s too big for destination
ml: Vifname %s വളരെ വലുതാണു്

en: Virsh command line tool of libvirt %s
ml: libvirt %s-നുള്ള Virsh കമാന്‍ഡ് ലൈന്‍ പ്രയോഗം

en: Virtual machines need to be saved
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കേണ്ടതുണ്ടു്

en: Virtual port profile association not supported on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ വിര്‍ച്ച്വല്‍ പോര്‍ട്ട് പ്രൊഫൈല്‍ അസോസിയേഷന്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Vol %s cloned from %s
ml: വോള്യം %s, %s-ല്‍ നിന്നും ക്ലോണ്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Vol %s created
ml: വോള്യം %s ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Vol %s created from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും വോള്യം %s ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Vol %s created from input vol %s
ml: വോള്യം %s-ല്‍ നിന്നും ഇന്‍പുട്ട് വോള്യം %s ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Vol %s deleted
ml: വോള്യം %s ഇല്ലാതാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Vol %s wiped
ml: %s വോള്യം തുടച്ച് മാറ്റി

en: Volume '%s' was not found in domain's definition.
ml: '%s' വോള്യം ഡൊമൈനിന്റെ ഡെഫനിഷനില്‍ കാണുന്നില്ല.

en: Volume '%s'(%s) removed.
ml: '%s'(%s) എന്ന വോള്യം നീക്കി.

en: Volume name '%s' doesn't have expected format '<directory>/<file>'
ml: '%s' എന്ന വോള്യത്തിനു് പ്രതീക്ഷിച്ച '<directory>/<file>' ശൈലി ലഭ്യമല്ല

en: Volume name '%s' has unsupported suffix, expecting '.vmdk'
ml: '%s' വോള്യത്തിനു് പിന്തുണയ്ക്കാത്ത സഫിക്സ്, '.vmdk' പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: Volume path '%s' did not start with parent pool source device name.
ml: വോള്യം പാഥ് '%s' പേരന്റ് പൂള്‍ സോഴ്സ് ഡിവൈസ് പേരുപയോഗിച്ചു് ആരംഭിച്ചില്ല.

en: Waiting for %d guests to shut down, %d seconds left\n
ml: അടച്ചുപൂട്ടുവാന്‍ %d ഗസ്റ്റുകള്‍ക്കായി കാത്തിരിയ്ക്കുന്നു, %d സെക്കന്‍ഡുകള്‍ ബാക്കി\n

en: Waiting for %d guests to shut down\n
ml: അടച്ചുപൂട്ടുവാന്‍ %d ഗസ്റ്റുകള്‍ക്കായി കാത്തിരിയ്ക്കുന്നു\n

en: Waiting for guest %s to shut down, %d seconds left\n
ml: അടച്ചു പൂട്ടുന്നതിനായി %s ഗസ്റ്റിനു് കാത്തിരിയ്ക്കുന്നു,  ബാക്കി സമയം %d\n

en: Waiting for guest %s to shut down\n
ml: അടച്ചു പൂട്ടുന്നതിനായി ഗസ്റ്റ് %s-നായി കാത്തിരിയ്ക്കുന്നു\n

en: Wakeup a domain that was previously suspended by power management.
ml: വൈദ്യുതി നടത്തിപ്പ്കാരന്‍ സസ്പെന്റ് ചെയ്ത ഡൊമൈനിനെ ഉണര്‍ത്തുക.

en: Welcome to %s, the virtualization interactive terminal.
ml: വിര്‍ച്ച്വലൈസേഷന്‍ ഇന്‍ററാക്റ്റീവ് ടെര്‍മിനല്‍ ആയ %s-ലേക്ക് സ്വാഗതം.

en: Wiping volume '%s'(%s) ...
ml: '%s'(%s) തുടച്ചുനീക്കുന്നു ...

en: Write of '%s' to '%s' during vport create/delete failed
ml: vport തയ്യാറാക്കല്‍/വെട്ടി നീക്കല്‍ സമയത്തുള്ള'%s' '%s'-ലേക്കുള്ള എഴുത്തു് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Write to '%s' to trigger host scan failed
ml: ഹോസ്റ്റ് പരിശോധന ട്രിഗ്ഗര്‍ ചെയ്യുന്നതിനു് '%s'-ലേക്കു് എഴുതുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Wrong MAC address
ml: തെറ്റായ MAC വിലാസം

en: Wrong XML element type %d
ml: തെറ്റായഎക്സ്എംഎല്‍ എലമെന്റ് രീതി %d

en: Wrong length MAC address
ml: തെറ്റായ MAC വിലാസ വ്യാപ്തി

en: XBZRLE is active, but 'bytes' data was missing
ml: XBZRLE സജീവം, പക്ഷേ 'bytes' ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: XBZRLE is active, but 'cache-miss' data was missing
ml: XBZRLE സജീവം, പക്ഷേ 'cache-miss' ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: XBZRLE is active, but 'cache-size' data was missing
ml: XBZRLE സജീവം, പക്ഷേ 'cache-size' ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: XBZRLE is active, but 'overflow' data was missing
ml: XBZRLE സജീവം, പക്ഷേ 'overflow' ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: XBZRLE is active, but 'pages' data was missing
ml: XBZRLE സജീവം, പക്ഷേ 'pages' ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: XML description is invalid or not well formed
ml: എക്സ്എംഎല്‍ വിവരണം അസാധുവോ നന്നായി ഫോം ചെയ്യാത്തതോ ആണു്

en: XML does not contain expected 'cpu' element
ml: എക്സ്എംഎലില്‍ പ്രതീക്ഷിച്ച 'cpu' എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: XML does not contain expected 'sysinfo' element
ml: എക്സ്എംഎലില്‍ പ്രതീക്ഷിച്ച 'sysinfo' എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: XML error: %s
ml: എക്സ്എംഎല്‍ പിഴവ്: %s

en: XML file
ml: XML ഫയല്‍

en: XML node doesn't contain text, expecting an %s value
ml: എക്സ്എംഎല്‍ നോഡില്‍ പദാവലി ലഭ്യമല്ല, ഒരു %s മൂല്ല്യം പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: XML node doesn't contain text, expecting an xsd:dateTime value
ml: എക്സ്എംഎല്‍ നോഡിനു് പദാവലി ലഭ്യമല്ല, ഒരു xsd:dateTime മൂല്ല്യം പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: XPath evaluation of response for call to '%s' failed
ml: '%s'-ലേക്കുള്ള കോളിന്റെ മറുപടിയുടെ XPath വരിശോധന പരാജയപ്പെട്ടു

en: You are trying to set a number of CPUs bigger than the max possible.
ml: കഴിയാവുന്നതിനേക്കാള്‍ കൂടിയ സിപിയുകള്‍ സജ്ജമാക്കാനാണ് താങ്കള്‍ ശ്രമിക്കുന്നത്

en: You must map the root user of container
ml: കണ്ടെയിനറിന്റെ റൂട്ട് ഉപയോക്താവു് മാപ്പ് ചെയ്യണം

en: a different backing store cannot be specified.
ml: മറ്റൊരു ബാക്കിങ് സ്റ്റോര്‍ നല്‍കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: a different portgroup entry in network '%s' is already set as the default. Only one default is allowed.
ml: മറ്റൊരു portgroup എന്‍ട്രി (നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s') നിലവില്‍ സ്വതവേയുള്ളതായി സജ്ജമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു. സ്വതവേ ഒന്നു് മാത്രമേ അനുവദിയ്ക്കുന്നുള്ളൂ.

en: a redefined snapshot must have a name
ml: വീണ്ടും നിഷ്കര്‍ഷിച്ച സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിനൊരു പേരു് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: a secret with UUID %s already defined for use with %s
ml: UUID %s-നൊപ്പം ഒരു രഹസ്യം നിലവില്‍ %s-മായുള്ള ഉപയോഗത്തിനു് നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിരിക്കുന്നു

en: a secret with UUID %s is already defined for use with %s
ml: UUID %s-നൊപ്പം ഒരു രഹസ്യം നിലവില്‍ %s-മായുള്ള ഉപയോഗത്തിനു് നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിരിക്കുന്നു

en: abort active domain job
ml: സജീവമായ ഡൊമൈന്‍ ജോലി റദ്ദാക്കുക

en: abort on soft errors during migration
ml: നീക്കുമ്പോള്‍ ഉണ്ടാകുന്ന പിശകുകള്‍ നിര്‍ത്തുക

en: abort the active job on the specified disk
ml: പറഞ്ഞ ഡിസ്ക്കിലെ സജീവമായ ജോലി നിര്‍ത്തുക

en: access denied
ml: പ്രവേശനം നിഷേധിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: access denied: %s
ml: പ്രവേശനം നിഷേധിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു: %s

en: active
ml: സജീവം

en: active qemu domains require external disk snapshots; disk %s requested internal
ml: സജീവമായ qemu ഡൊമെയിനുകള്‍ക്കു് എക്സ്റ്റേണല്‍ ഡിസ്ക് സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്; ഡിസ്ക് %s ആവശ്യപ്പെട്ടതു് ആന്തരികം

en: add a column showing parent snapshot
ml: പാരന്റ് സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് കാണിക്കുന്ന കോളം ചേര്‍ക്കുക

en: additionally display the type and device value
ml: അധികമായി ഇനവും ഡിവൈസ് മൂല്യവും പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക

en: address of disk device
ml: ഡിസ്ക് ഡിവൈസിന്റെ വിലാസം

en: address type='%s' not supported in hostdev interfaces
ml: വിലാസ തരം='%s' hostdev ഇന്റര്‍ഫെയിസുകളില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: affect current domain
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ഡൊമൈനിനെ ബാധിക്കുന്നു

en: affect current state of network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ നിലവിലുള്ള അവസ്ഥയെ ബാധിയ്ക്കുന്നു

en: affect next boot
ml: അടുത്ത ബൂട്ടില്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: affect next network startup
ml: അടുത്ത നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ആരംഭിയ്ക്കുന്നതിനെ ബാധിയ്ക്കുന്നു

en: affect running domain
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഡൊമൈനിനെ ബാധിക്കുന്നു

en: affect running network
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള നെറ്റ്‍വര്‍ക്കിനെ ബാധിയ്ക്കുന്നു

en: after reverting, change state to paused
ml: തിരിച്ച് പോയ ശേഷം സ്ഥിതി പാസ് ചെയ്തതായി വെയ്ക്കുക

en: after reverting, change state to running
ml: തിരിച്ച് പോയ ശേഷം സ്ഥിതി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നതായി വെയ്ക്കുക

en: ai_family not supported
ml: ai_family പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: ai_socktype not supported
ml: ai_socktype പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: allocate the new capacity, rather than leaving it sparse
ml: വെറുതേ ഇടുന്നതിന് പകരം പുതിയ സ്ഥലം ഉപയോഗിക്കുക

en: allocated netlink buffer is too small
ml: അനുവദിച്ച നെറ്റ്ലിങ്ക് ബഫര്‍ വളരെ ചെറുതാണു്

en: allow cloning to new name
ml: പുതിയ പേരിലേക്ക് ക്ലോണ്‍ ചെയ്യാന്‍ അനുവദിക്കുക

en: allow renaming an existing snapshot
ml: നിലവിലുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ പേര് മാറ്റന്‍ അനുവദിക്കുക

en: allow the resize to shrink the volume
ml: വോള്യം ചെറുതാക്കാന്‍ റീസൈസിനെ അനുവദിക്കുക

en: already active
ml: നിലവില്‍ സജീവം

en: also print reason for the state
ml: അവസ്ഥയുടെ കാരണവും പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: also set edited snapshot as current
ml: പിന്നെ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് ഇപ്പോഴത്തേതായി തിരുത്തി

en: alter live configuration of running domain
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഡൊമെനിന്റെ ലൈവ് ക്രമീകരണം മാറ്റുക

en: alter persistent configuration, effect observed on next boot
ml: നീണ്ട് നില്‍കുന്ന ക്രമീകരണം മാറ്റുക, അടുത്ത ബൂട്ടില്‍ മാറ്റം കാണാം

en: amount of data to download
ml: ഡൈണ്‍ലോഡ് ചെയ്യേണ്ട ഡാറ്റയുടെ വലിപ്പം

en: amount of data to upload
ml: അപ്ലോഡ് ചെയ്യേണ്ട ഡാറ്റയുടെ വലിപ്പം

en: an interface connecting to network '%s' is requesting a vlan tag, but that is not supported for this type of network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'ലേക്ക് ബന്ധം സ്ഥാപിക്കുന്ന ഒരു ഇന്റര്‍ഫേസ് ഒരു vlan ടാഗ് ആവശ്യപ്പെടുന്നു, പക്ഷേ അത് ഇത്തരം നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ പിന്തുണക്കുന്നില്ല

en: an interface of type '%s' is requesting a vlan tag, but that is not supported for this type of connection
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'ലേക്ക് ബന്ധം സ്ഥാപിക്കുന്ന ഒരു ഇന്റര്‍ഫേസ് ഒരു vlan ടാഗ് ആവശ്യപ്പെടുന്നു, പക്ഷേ അത് ഇത്തരം ബന്ധത്തെ പിന്തുണക്കുന്നില്ല

en: apparmor_parser exited with error
ml: പിശകോടെ apparmor_parser പുറത്തു് കടന്നിരിയ്ക്കുന്നു

en: applyDHCPOnlyRules failed - spoofing not protected!
ml: applyDHCPOnlyRules പരാജയപ്പെട്ടു  - സ്പൂഫിങ്ങില്‍ നിന്ന് സംരക്ഷിക്കപ്പെട്ടിട്ടില്ല !

en: argument key '%s' is too short, missing type prefix
ml: ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് കീ %s വളരെ ചെറുതാണ്. ടൈപ്പ് പ്രിഫിക്സ് ലഭ്യമല്ല

en: argument key '%s' must not have null value
ml: ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് കീ '%s'-നു് null മൂല്ല്യം ഉണ്ടായിരിയ്ക്കരുതു്

en: argument unsupported
ml: ആര്‍ഗ്യുമെന്റിനു് പിന്തുണയില്ല

en: argument unsupported: %s
ml: ആര്‍ഗ്യുമെന്റിനു് പിന്തുണയില്ല: %s

en: argument virt_type must not be NULL
ml: virt_type ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് NULL ആയിരിയ്ക്കരുതു്

en: arguments to echo
ml: ഇക്കോയ്ക്കുള്ള ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍

en: array element missing in guest-get-vcpus return value
ml: guest-get-vcpus തിരികെ ലഭ്യമാക്കുന്ന മൂല്ല്യത്തില്‍ അറേ എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: at line %d: %s%s
    %s
ml: വരി %d ല്‍: %s%s
    %s

en: atomic live snapshot of multiple disks is unsupported
ml: അനവധി ഡിസ്കുകള്‍ക്കുള്ള അറ്റോമിക് ലൈവ് സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: attach device from an XML file
ml: ഒരു XML ഫയലില്‍ നിന്നും ഡിവൈസ് ചേറ്‍ക്കുക

en: attach disk device
ml: ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് ചേര്‍ക്കുക

en: attach network interface
ml: നെറ്റ്‌വറ്‍ക്കിന്‍റെ സംയോജക ഘടകം ചേറ്‍ക്കുക

en: attach to console after creation
ml: ഉണ്ടാക്കിയശേഷം കണ്‍സോളിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: attaching serial console is not supported
ml: സീരിയല്‍ കണ്‍സോള്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: attempt to merge virtualports with mismatched instanceids ('%s' and '%s')
ml: പൊരുത്തമില്ലാത്ത ഇന്‍സ്റ്റന്‍സ്ഐഡികളുള്ള (%s ഉം %s ഉം) വിര്‍ച്ച്വല്‍ പോര്‍ട്ടുകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കാനുള്ള ശ്രമം

en: attempt to merge virtualports with mismatched interfaceids ('%s' and '%s')
ml: പൊരുത്തമില്ലാത്ത ഇന്റര്‍ഫേസ്ഐഡികളുള്ള (%s ഉം %s ഉം) വിര്‍ച്ച്വല്‍ പോര്‍ട്ടുകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കാനുള്ള ശ്രമം

en: attempt to merge virtualports with mismatched managerids (%d and %d)
ml: പൊരുത്തമില്ലാത്ത മാനേജര്‍ഐഡികളുള്ള (%d ഉം %d ഉം) വിര്‍ച്ച്വല്‍ പോര്‍ട്ടുകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കാനുള്ള ശ്രമം

en: attempt to merge virtualports with mismatched profileids ('%s' and '%s')
ml: പൊരുത്തമില്ലാത്ത പ്രൊഫൈലൈഡികളുള്ള (%s ഉം %s ഉം) വിര്‍ച്ച്വല്‍ പോര്‍ട്ടുകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കാനുള്ള ശ്രമം

en: attempt to merge virtualports with mismatched typeids (%d and %d)
ml: പൊരുത്തമില്ലാത്ത ടൈപ്പ്ഐഡികളുള്ള (%d ഉം %d ഉം) വിര്‍ച്ച്വല്‍ പോര്‍ട്ടുകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കാനുള്ള ശ്രമം

en: attempt to merge virtualports with mismatched typeidversions (%d and %d)
ml: പൊരുത്തമില്ലാത്ത ടൈപ്പ്ഐഡിപതിപ്പുകളുള്ള (%d ഉം %d ഉം) വിര്‍ച്ച്വല്‍ പോര്‍ട്ടുകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കാനുള്ള ശ്രമം

en: attempt to merge virtualports with mismatched types (%s and %s)
ml: പൊരുത്തമില്ലാത്ത തരങ്ങളുള്ള (%s ഉം %s ഉം) വിര്‍ച്ച്വല്‍ പോര്‍ട്ടുകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കാനുള്ള ശ്രമം

en: authentication cancelled
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ റദ്ദാക്കി

en: authentication cancelled: %s
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ റദ്ദാക്കി: %s

en: authentication failed
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: authentication failed: %s
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: authentication required
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ ആവശ്യമാണു്

en: authentication with private key '%s' has failed: %s
ml: സ്വകാര്യ കീ '%s'-നൊപ്പമുള്ള ആധികാരികത പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: automatically destroy the guest when virsh disconnects
ml: virsh വിച്ചേദ്ദിക്കുമ്പോള്‍ തനിയെ അതിഥിയെ നശിപ്പിക്കുക

en: autostart a domain
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി തുടങ്ങുക

en: autostart a network
ml: ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഓട്ടോസ്റ്റാറ്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: autostart a pool
ml: ഒരു പൂള്‍ സ്വയം ആരംഭിക്കുക

en: avahi not available at build time
ml: ബിള്‍ഡ് സമയത്തു് avahi ലഭ്യമല്ല

en: avoid file system cache when dumping
ml: ഡംപ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഫയല്‍ സിസ്റ്റം കാഷ് ഉപേക്ഷിയ്ക്കുക

en: avoid file system cache when loading
ml: ലോഡ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഫയല്‍ സിസ്റ്റം ക്യാഷ് അവഗണിക്കുക

en: avoid file system cache when restoring
ml: തിരിച്ചെടുക്കുമ്പോള്‍ ഫയല്‍ സിസ്റ്റം ക്യാഷ് അവഗണിക്കുക

en: avoid file system cache when saving
ml: സൂക്ഷിക്കുമ്പോള്‍ ഫയല്‍ സിസ്റ്റം ക്യാഷ് അവഗണിക്കുക

en: background job
ml: പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള ജോലി

en: bad command
ml: തെറ്റായ കമാന്‍ഡ്

en: bad name
ml: തെറ്റായ നാമം

en: bad pathname
ml: തെറ്റായ പാഥ്‌നാമം

en: balloon memory must contain model name
ml: ബലൂണ്‍ മെമ്മറിയില്‍ മോഡല്‍ നാമം ഉണ്ടായിരിയ്ക്കണം

en: bandwidth limit in MiB/s
ml: MiB/s ല്‍ ഉള്ള ബാന്‍ഡ്‌വിഡ്ത്ത് പരിധി

en: bandwidth must be less than %llu
ml: ബാന്‍ഡ്‌വിഡ്ത് %llu-നേക്കാള്‍ കുറവായിരിയ്ക്കണം

en: base '%s' is not immediately below '%s' in chain for '%s'
ml: ബെയിസ് '%s' '%s'-നു് താഴെ ലഭ്യമല്ല, '%s'-നുള്ള ചെയിനില്‍

en: base64-encoded secret value
ml: base64-എന്‍കോഡഡ് രഹസ്യ മൂല്ല്യം

en: blkio cgroup isn't mounted
ml: blkio cgroup മൌണ്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: block copy is not supported with this QEMU binary
ml: ഈ QEMU ബൈനറി ബ്ലോക്ക് പകര്‍പ്പ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: block copy still active
ml: ബ്ലോക്ക് പകര്‍പ്പ് ഇപ്പോഴും സജീവമാണു്

en: block copy still active: %s
ml: ബ്ലോക്ക് പകര്‍പ്പ് ഇപ്പോഴും സജീവമാണു്: %s

en: block device
ml: ബ്ളോക്ക് ഡിവൈസ്

en: block jobs not supported with this QEMU binary
ml: ഈ QEMU ബൈനറിയ്ക്കൊപ്പം ബ്ലോക്ക് ജോലികള്‍

en: block peek request too large for remote protocol, %zi > %d
ml: റിമോട്ട് പ്രോട്ടോക്കോളിനുള്ള ബ്ലോക്ക് പീക്ക് ആവശ്യം വളരെ വലുതു്, %zi > %d

en: block_io_throttle device entry was not in expected format
ml: block_io_throttle ഡിവൈസ് എന്‍ട്രി പ്രതീക്ഷിച്ച രീതിയിലല്ല

en: block_io_throttle field '%s' missing in qemu's output
ml: കെമുവിന്റെ ഔട്ട്പുട്ടില്‍ block_io_throttle field '%s' ലഭ്യമല്ല

en: block_io_throttle inserted entry was not in expected format
ml: block_io_throttle നല്‍കിയ എന്‍ട്രി പ്രതീക്ഷിച്ച രീതിയിലല്ല

en: blockstats device entry was not in expected format
ml: blockstats ഡിവൈസ് എന്‍ട്രി പ്രതീക്ഷിച്ച ശൈലിയിലല്ല

en: blockstats stats entry was not in expected format
ml: blockstats-ന്റെ അവസ്ഥ എന്‍ട്രി പ്രതീക്ഷിച്ച രീതിയിലല്ല

en: bond arp monitoring has no target
ml: ബോണ്ട് arp മോണിറ്ററിങിനു് ടാര്‍ഗറ്റ് ലഭ്യമല്ല

en: bond interface arpmon interval missing or invalid
ml: ബോണ്ട ഇന്റര്‍ഫെയിസ് arpmon ഇടവേള തെറ്റാണു് അല്ലെങ്കില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: bond interface arpmon target missing
ml: ബോണ്ട് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് arpmon ടാര്‍ഗറ്റ് ലഭ്യമല്ല

en: bond interface miimon downdelay invalid
ml: ബോണ്ട ഇന്റര്‍ഫെയിസ് miimon downdelay തെറ്റാണു്

en: bond interface miimon freq missing or invalid
ml: ബോണ്ട ഇന്റര്‍ഫെയിസ് miimon freq ലഭ്യമല്ല അല്ലെങ്കില്‍ തെറ്റാണു്

en: bond interface miimon updelay invalid
ml: ബോണ്ട ഇന്റര്‍ഫെയിസ് miimon updelay തെറ്റാണു്

en: bond interface misses the bond element
ml: ബോണ്ട് ഇഡ്ജ് ഇന്റര്‍ല്‍ ബോണ്ട് എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ലഫെയിസി

en: bool
ml: ബൂള്‍

en: boot order '%s' used for more than one device
ml: ഒരു ഡിവസിനേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്ന ബൂട്ട് ക്രമം '%s'

en: booted
ml: ബൂട്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: booting from PCI devices assigned with VFIO is not supported with this version of qemu
ml: VFIO-യ്ക്കു് നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്ന പിസിഐ ഡിവൈസുകളില്‍ നിന്നും ബൂട്ട് ചെയ്യുന്നതു് qemu-ന്റെ ഈ പതിപ്പു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: booting from assigned PCI devices is not supported with this version of qemu
ml: qemu-ന്റെ ഈ പതിപ്പില്‍ ലഭ്യമാക്കിയ പിസിഐ ഡിവൈസുകളില്‍ നിന്നും ബൂട്ട് ചെയ്യുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: booting from assigned SCSI devices is not supported with this version of qemu
ml: ലഭ്യമാക്കിയ എസ്‌സിഎസ്ഐ ഡിവൈസുകളില്‍ നിന്നും ബൂട്ട് ചെയ്യന്നതു് qemu-ന്റെ ഈ പതിപ്പു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: booting from assigned USB devices is not supported with this version of qemu
ml: qemu-ന്റെ ഈ പതിപ്പില്‍ ലഭ്യമാക്കിയ യഎസ്ബി ഡിവൈസുകളില്‍ നിന്നും ബൂട്ട് ചെയ്യുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: booting from assigned devices is only supported for PCI, USB and SCSI devices
ml: ലഭ്യമാക്കിയ ഡിവൈസുകളില്‍ നിന്നും ബൂട്ട് ചെയ്യുന്നതു് പിസിഐ, യുഎസ്ബി, എസ്‌സിഎസ്ഐ ഡിവൈസുകളില്‍ മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: bridge %s doesn't exist
ml: ബ്രിഡ്ജ് %s നിലവിലില്ല

en: bridge '%s' has an invalid netmask or IP address
ml: ബ്രിഡ്ജ് '%s'ന് അസാധുവായ നെറ്റ്മാസ്കോ ഐ.പി. വിലാസമോ ഉണ്ട്

en: bridge '%s' has an invalid prefix
ml: ബ്രിഡ്ജ് '%s'-നു് തെറ്റായ പ്രിഫിക്സ്

en: bridge an existing network device
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ബ്രിഡ്ജ് ചെയ്യുക

en: bridge delay/stp options only allowed in route, nat, and isolated mode, not in %s (network '%s')
ml: ബ്രിഡ്ജ് delay/stp ഐച്ഛികങ്ങള്‍ റൂട്ട്, നാറ്റ്, ഒറ്റതിരിഞ്ഞ എന്നീ രീതികളില്‍ മാത്രമേ അനുവദിച്ചിട്ടുള്ളൂ, %s-ല്‍ ഇല്ല (നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s')

en: bridge interface misses the bridge element
ml: ബ്രിഡ്ജ് ഇന്റര്‍ഫെയിസില്‍ ബ്രിഡ്ജ് എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: bridge interface stp should be on or off got %s
ml: ബ്രിഡ്ജ് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് stp ഓണ്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഓഫ് ആയിരിക്കണം, %s കിട്ടി

en: bridge name '%s' already in use.
ml: ബ്രിഡ്ജ് നാമം '%s' നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തിലാണു്.

en: bridge name not allowed in %s mode (network '%s')
ml: ബ്രിഡ്ജ് നാമം %s രീതിയില്‍ അനുവദിച്ചിട്ടില്ല (നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s')

en: buffer for root interface name is too small
ml: റൂട്ട് സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തിന്റെ പേരിനുള്ള ബഫര്‍ വളരെ ചെറുതാണു്

en: buffer too small for IP address
ml: ഐപി വിലാസത്തിനുവേണ്ടി വളരെ ചെറിയ ബഫര്‍

en: buffer too small for IPv6 address
ml: IPv6 വിലാസത്തിനുവേണ്ടി വളരെ ചെറിയ ബഫര്‍

en: build a pool
ml: ഒരു പൂള്‍ ബിള്‍ഡ് ചെയ്യുക

en: building
ml: ബിള്‍ഡ് ചെയ്യുന്നു

en: bus must be 0 for ide controller
ml: ide കണ്ട്രോളറിനുള്ള ബസ് 0 ആയിരിയ്ക്കണം

en: bypass cache unsupported by this system
ml: ഈ സിസ്റ്റം ബൈപ്പാസ് കാഷിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: cache mode of disk device
ml: ഡിസ്ക് ഡിവൈസിന്റെ കാഷ് മോഡ്

en: caller ignores cookie or cookielen
ml: കോളര്‍ cookie അല്ലെങ്കില്‍ cookielen ഉപേക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: caller ignores cookieout or cookieoutlen
ml: cookieout അല്ലെങ്കില്‍ cookieoutlen കോളര്‍ ഉപേക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: caller ignores uri_out
ml: കോളര്‍ uri_out ഉപേക്ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: can only passthrough directories
ml: ഡയറക്ടറികളിലൂടെ മാത്രം

en: can't change link state: device alias not found
ml: കണ്ണിയുടെ അവസ്ഥ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: ഡിവൈസിന്റെ വിളിപ്പേരു് ലഭ്യമല്ല

en: can't open session to the domain with id %d
ml: ഐഡി %d ആയുള്ള ഡൊമെയിനിലേക്കു് സെഷന്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: can't parse cputune emulator period value
ml: cputune എമുലേറ്റര്‍ പീരിയഡ് മൂല്ല്യം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: can't parse cputune emulator quota value
ml: cputune എമുലേറ്റര്‍ കോട്ടാ മൂല്ല്യം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: can't parse cputune period value
ml: cputune പീരിയഡ് മൂല്ല്യം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: can't parse cputune quota value
ml: cputune കോട്ടാ മൂല്ല്യം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: can't parse cputune shares value
ml: cputune ഷെയര്‍ മൂല്ല്യം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: can't shrink capacity below existing allocation
ml: നിലവിലുള്ളതില്‍ കുറഞ്ഞു് വ്യാപ്തി കുറയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: can't update '%s' section of network '%s'
ml: '%s' ഭാഗം പരിഷ്കരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: can't update unrecognized section of network
ml: തിരിച്ചറിയാത്ത നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് ഭാഗത്തെ പുതുക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: canceled by client
ml: ക്ലയന്റ് റദ്ദാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: cannot abort incoming migration; use virDomainDestroy instead
ml: അകത്തേക്കുള്ള നീക്കം ചെയ്യല്‍ നിര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല; പകരം virDomainDestroy ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: cannot acquire job mutex
ml: ജോബ് mutex ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot acquire state change lock
ml: അവസ്ഥ മാറ്റുന്നതിനുള്ള പൂട്ട് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot acquire state change lock due to max_queued limit
ml: max_queued പരിധി കാരണം അവസ്ഥ മാറ്റുന്നതിനുള്ള പൂട്ട് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot add netlink membership
ml: നെറ്റ്ലിങ്ക് അംഗത്വം ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot allocate nlhandle for netlink
ml: നെറ്റ്ലിങ്കിനു് nlhandle അനുവദിയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot allocate placeholder nlhandle for netlink
ml: നെറ്റ്ലിങ്കിനു് വേണ്ടി nlhandle പ്ലേസ്ഹോള്‍ഡര്‍ അനുവദിയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot apply process capabilities %d
ml: പ്രക്രിയ വിശേഷതകള്‍ %d ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot attach device on inactive domain
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായ ഡൊമെയിനില്‍ ഡിവൈസ് കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നതിനു് സാധ്യമായില്ല

en: cannot become session leader
ml: സെഷന്‍ ലീഡര്‍ ആകുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot bind socket
ml: സോക്കറ്റ് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot block signals
ml: സിഗ്നലുകള്‍ ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change between disk snapshot and system checkpoint in snapshot %s
ml: ഡിസ്ക് സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിനും %s സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിലുള്ള സിസ്റ്റം ചെക്ക്പോയിന്റിനും ഇടയില്‍ മാറ്റം സാധ്യമല്ല

en: cannot change between online and offline snapshot state in snapshot %s
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s-ല്‍ ഓണ്‍ലൈനും ഓഫ്‌ലൈനും സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് അവസ്ഥ തമ്മില്‍ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change config of '%s' network type
ml: '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തരത്തിന്റെ ക്രമീകരണം മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change keymap setting on spice graphics
ml: സ്പയിസ് ഗ്രാഫിക്സില്‍ കീമാപ്പ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change keymap setting on vnc graphics
ml: വിഎന്‍സി ഗ്രാഫിക്സില്‍ കീമാപ്പ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change network interface mac address from %s to %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും %s-ലേക്കുള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് മാക് വിലാസത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change network interface type to '%s'
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് തരം '%s'-ലേക്കു് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change permission of '%s'
ml: '%s' ന്റെ അനുവാദങ്ങള്‍ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change persistent config of a transient domain
ml: ഒരു ട്രാന്‍സിയന്റ് ഡൊമെയിന്റെ ക്രമീകരണം മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change persistent config of a transient network
ml: ഒരു ട്രാന്‍സിയന്റ് നെറ്റ്‍വര്‍ക്കിന്റെ സ്ഥായിയായ ക്രമീകരണം മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change port settings on spice graphics
ml: സ്പയിസ് ഗ്രാഫിക്സില്‍ പോര്‍ട്ട് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change port settings on vnc graphics
ml: വിഎന്‍സി ഗ്രാഫിക്സില്‍ പോര്‍ട്ട് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change private flag on existing secret
ml: നിലവിലുള്ള രഹസ്യത്തില്‍ സ്വകാര്യ ഫ്ലാഗ് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change to '%u' group
ml: '%u' ഗ്രൂപ്പിലേക്കു് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change to root directory
ml: റൂട്ട് ഡയറക്ടറിയിലേക്കു് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change to root directory: %s
ml: റൂട്ട് ഡയറക്ടറി മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: cannot change to uid to '%u'
ml: uid, '%u' ആയി മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot change vcpu count of this domain
ml: ഈ ഡൊമെയിന്റെ vcpu എണ്ണം മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot chmod '%s' to 0660
ml: 0660-ലേക്കു് '%s' chmod ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot chown %s to (%u, %u)
ml: %s-നെ (%u, %u)-ലേക്കു് chown ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot chown '%s' to (%u, %u)
ml: '%s'-നെ (%u, %u)-ലേക്കു് chown ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot chown '%s' to group %u
ml: '%s' നെ %u ഗ്രൂപ്പിലേയ്ക്കു് chown സാധ്യമല്ല

en: cannot close file
ml: ഫയല്‍ അടയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot close file %s
ml: %s ഫയല്‍ അടയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: cannot close file '%s'
ml: '%s' ഫയല്‍ അടയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot close file: %s
ml: ഫയല്‍ അടയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: cannot close stream on domain %s
ml: %s ഡൊമെനിന് വേണ്ടി സ്ട്രീം അടയ്ക്കാന്‍ പറ്റില്ല

en: cannot close volume %s
ml: %s വോള്യം അടയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: cannot compare CPUs of %s architecture
ml: %s ആര്‍ക്കിറ്റക്ചറിനുള്ള സിപിയുമായി താരതമ്യം സാധ്യമല്ല

en: cannot compute baseline CPU of %s architecture
ml: %s ആര്‍ക്കിറ്റക്ചറിന്റെ ബെയിസ് ലൈന്‍ സിപിയു കണക്കുകൂട്ടുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot connect to netlink socket with protocol %d
ml: %d കീഴ്വഴക്കം വച്ചു് നെറ്റ്ലിങ്ക് സോക്കറ്റുമായി ബന്ധപ്പെടാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot convert disk '%s' to bus/device index
ml: ഡിസ്ക് '%s' bus/device സൂചികയായി വേര്‍തിരിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot copy from volume to a directory volume
ml: വോള്യത്തില്‍ നിന്നും ഡയറക്ടറി വോള്യത്തിലേക്കു് പകര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot create %s
ml: %s ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: cannot create autostart directory %s
ml: autostart ഡയറക്ടറി %s ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot create autostart directory '%s'
ml: ഓട്ടോസ്റ്റാര്‍ട്ട് ഡയറക്ടറി '%s' ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: cannot create capabilities for libxenlight
ml: libxenlight-നുള്ള വിശേഷതകള്‍ തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot create config directory %s
ml: ക്രമീകരണ ഡയറക്ടറി %s ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot create config directory '%s'
ml: ക്രമീകരണ ഡയറക്ടറി '%s' ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot create directory %s
ml: ഡയറക്ടറി %s ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot create file %s
ml: %s ഫയല്‍ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: cannot create file '%s'
ml: '%s' എന്ന ഫയല്‍ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot create log directory %s
ml: ലോഗ് ഡയറക്ടറി %s ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot create path '%s'
ml: '%s' പാഥ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot create pipe
ml: പൈപ്പ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot create pipe for tunnelled migration
ml: ടണല്‍ മൈഗ്രേഷനു് പൈപ്പ് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot create snapshot directory '%s'
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് ഡയറക്ടറി '%s' തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot decode CPU data for %s architecture
ml: %s ആര്‍ക്കിറ്റക്ചറിനുള്ള സിപിയു ഡേറ്റാ ഡീക്കോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot delete domain snapshot for running domain
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള ഡൊമെയിനുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot delete inactive domain with %d snapshots
ml: %d സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകളുള്ള നിര്‍ജ്ജീവ ഡൊമെയിന്‍ വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot delete snapshots of running domain
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള ഡൊമെയിനുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot detach device on inactive domain
ml: സജീവമല്ലാത്ത ഡൊമെയിനില്‍ ഡിവൈസ് വേര്‍പെടുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot determine filesystem for '%s'
ml: %s-നുള്ള ഫയല്‍സിസ്റ്റം കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot disable %s
ml: %s പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot do managed save for transient domain
ml: ക്ഷണിക ഡൊമെയിനിനെ നിയന്ത്രിത സൂക്ഷിപ്പ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot download from volume %s
ml: %s വോള്യത്തില്‍ നിന്ന് ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot encode CPU data for %s architecture
ml: %s ആര്‍ക്കിറ്റക്ചറിനുള്ള സിപിയു ഡേറ്റാ എന്‍കോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot enforce change protection
ml: തിരുത്തല്‍ സംരക്ഷണം ഉറപ്പുവരുത്താന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot execute binary %s
ml: ബൈനറി %s പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot extend file '%s'
ml: '%s' ഫയല്‍ എക്സ്റ്റെന്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot extract PCI device bus '%s'
ml: PCI ഡിവൈസ് ബസ് '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot extract PCI device function '%s'
ml: PCI ഡിവൈസ് ഫംഗ്ഷന്‍ '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot extract PCI device slot '%s'
ml: PCI ഡിവൈസ് സ്ലോട്ട് '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot extract USB device address '%s'
ml: യുഎസ്ബി ഡിവൈസ് വിലാസം '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot extract USB device bus '%s'
ml: യുഎസ്ബി ഡിവൈസ് ബസ് '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot extract USB device product '%s'
ml: യുഎസ്ബി ഡിവൈസ് പ്രൊഡക്ട് '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot extract USB device vendor '%s'
ml: USB ഡിവൈസ് വില്‍പനക്കാരന്‍ '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot extract blkiotune nodes
ml: blkiotune നോഡുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot extract console devices
ml: കണ്‍സോള്‍ ഡിവൈസുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമ്ല

en: cannot extract device leases
ml: ഡിവൈസ് ലീസുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot extract emulatorpin nodes
ml: emulatorpin നോഡുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot extract numatune nodes
ml: numatune നോഡുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot extract resource nodes
ml: റിസോഴ്സ് മോഡുകള്‍ ലഭ്യാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot fill file '%s'
ml: '%s' ഫയല്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot find CPU map for %s architecture
ml: %s ആര്‍ക്കിറ്റക്ചറിനുള്ള സിപിയു മാപ്പ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot find NIC definition for vlan %d
ml: vlan %d-നുള്ള NIC വിവരം ലഭ്യമല്ല

en: cannot find channel %s
ml: %s ചാനല്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot find character device %s
ml: ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസ്  %s കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot find console device '%s'
ml: കണ്‍സോള്‍ ഡിവൈസ് '%s' കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot find init path '%s' relative to container root
ml: കണ്ടെയ്നര്‍ റൂട്ടിനെ ആശ്രയിച്ച് പ്രാരംഭ വഴി '%s' കണ്ടെത്താന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot find newly created volume '%s'
ml: പുതുതായി ഉണ്ടാക്കിയ വോള്യം '%s' കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot find pid in vmware log file
ml: vmware ലോഗ് ഫയലിന്റെ pid ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot find port number in character device %s
ml: ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസ് %s-ല്‍ പോര്‍ട്ട് നംബര്‍ കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot find statistics for device '%s'
ml: ഡിവൈസ് '%s'-നുള്ള സ്ഥിതിവിവരകണക്കുകള്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot find throttling info for device '%s'
ml: ഡിവൈസ് '%s'-നുള്ള throttling വിവരം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot fork child process
ml: ചൈള്‍ഡ് പ്രക്രിയ ഫോര്‍ക്ക് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot generate a random uuid for instanceid
ml: instanceid-യ്ക്കു് പെട്ടെന്നുള്ള uuid ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot generate a random uuid for interfaceid
ml: interfaceid-യ്ക്കു് പെട്ടെന്നുള്ള uuid ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot generate dac user and group id for domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നുള്ള ഡാക് ഉപയോക്താവും ഗ്രൂപ്പ് ഐഡിയും തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot generate external snapshot name for disk '%s' without source
ml: ശ്രോതസ്സില്ലാതെ '%s' ഡിസ്കിനു് പുറമേയുള്ളൊരു സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നാമം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot get CPU affinity of process %d
ml: %d പ്രൊസസ്സിന്റെ സിപിയു അഫിനിറ്റി കിട്ടുകയില്ല

en: cannot get RSS for domain
ml: ഡൊമെയിനുള്ള ആര്‍എസ്എസ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot get current time
ml: നിലവിലുളള സമയം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot get feature flags on macvtap tap
ml: macvtap റ്റാപ്പില്‍ വിശേഷത ഫ്ലാഗുകള്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot get file context of '%s'
ml: '%s'-നുള്ള ഫയല്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot get group list for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള ഗ്രൂപ്പ് പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot get host CPU capabilities
ml: ഹോസ്റ്റ് സിപിയു വിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot get interface flags on macvtap tap
ml: macvtap ടാപ്പിലെ സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തെ കൊടികള്‍ കാണാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot get netlink socket fd
ml: നെറ്റ്ലിങ്ക് സോക്കറ്റ് എഫ്ഡി കാണാന്‍ സാധിയമല്ല

en: cannot get security props %d (%s)
ml: സുരക്ഷ വിശേഷതകള്‍ %d (%s) ലഭ്യമായില്ല

en: cannot get the host uuid
ml: ഹോസ്റ്റ് uuid ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot get the path of MEMORY cgroup controller
ml: MEMORY cgroup കണ്ട്രോളറിനുള്ള പാഥ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot get vCPU placement & pCPU time
ml: vCPU പ്ലെയിസ്മെന്റും pCPU സമയവും ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot halt after snapshot of transient domain
ml: സ്ഥായിയല്ലാത്ത ഡൊമൈന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് എടുത്ത ശേഷം നിര്‍ത്താന്‍ പറ്റില്ല

en: cannot halt after transient domain snapshot
ml: ട്രാന്‍സിയന്റ് ഡൊമെയിന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിനു് ശേഷം നിര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot hot unplug multifunction PCI device: %.4x:%.2x:%.2x.%.1x
ml: അനവധി പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളിലുള്ള പിസിഐ ഡിവൈസ് ഹോട്ട് അണ്‍പ്ലഗ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %.4x:%.2x:%.2x.%.1x

en: cannot hot unplug multifunction PCI device: %s
ml: അനവധി പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്കുള്ള പിസിഐ ഡിവൈസ് ഹോട്ട് അണ്‍പ്ലഗ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: cannot initialize cert object: %s
ml: സര്‍ട്ട് വസ്തു ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: cannot initialize condition variable
ml: കണ്ടീഷന്‍ വേരിയബിള്‍ ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: cannot initialize inotify
ml: inotify ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot initialize monitor condition
ml: കണ്ടീഷന്‍ മോണിറ്റര്‍ ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: cannot initialize mutex
ml: mutex ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: cannot limit locked memory of process %lld to %llu
ml: %lld പ്രക്രിയയുടെ പൂട്ടിയ മെമ്മറിയുടെ പരിധി %llu ആക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot limit locked memory to %llu
ml: പൂട്ടിയ മെമ്മറിയുടെ പരിധി %llu ആക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot limit number of open files of process %lld to %u
ml: %lld പ്രക്രിയയുടെ തുറന്ന ഫയലുകളുടെ എണ്ണത്തിന്റെ പരിധി %u ആക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot limit number of open files to %u
ml: തുറന്ന ഫയലുകളുടെ എണ്ണത്തിന്റെ പരിധി %u ആക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot limit number of subprocesses of process %lld to %u
ml: %lld പ്രക്രിയയുടെ ഉപപ്രക്രിയയുടെ എണ്ണത്തിന്റെ പരിധി %u ആക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot limit number of subprocesses to %u
ml: ഉപപ്രക്രിയകളുടെ എണ്ണത്തിന്റെ പരിധി %u ആക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot list SASL mechanisms %d (%s)
ml: SASL സംവിധാനങ്ങള്‍ %d (%s) ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot list vcpu pinning for an inactive domain
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായൊരു ഡൊമെയിനു് vcpu പിന്നിങ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot list vcpus for an inactive domain
ml: സജീവമല്ലാത്ത ഡൊമെയിനില്‍ vcpus പിന്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot load AppArmor profile '%s'
ml: AppArmor പ്രൊഫൈല്‍ '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot load cert data from %s: %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും സര്‍ട്ട് ഡേറ്റാ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: cannot migrate domain with %d snapshots
ml: %d സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകളുമായി ഡൊമെയിന്‍ നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot migrate domain with I/O error
ml: ഐ/ഒ പിശകുള്ള ഡൊമെയിന്‍ നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot mix caller fds with blocking execution
ml: ബ്ലോക്കിങ് എക്സിക്യൂഷനൊപ്പം കോളര്‍ fds ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot mix string I/O with asynchronous command
ml: അസിന്‍ക്രൊണസ് കമാന്‍ഡിനൊപ്പം I/O സ്ട്രിങിനെ കൂട്ടുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot mix string I/O with daemon
ml: ഡെമണിനൊപ്പം I/O സ്ട്രിങ് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot modify network device boot index setting
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിവൈസ് ബൂട്ട് സൂചിക സജ്ജീകരണത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot modify network device guest PCI address
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിവൈസ് ഗസ്റ്റ് പിസിഐ വിലാസത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot modify network device model from %s to %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും %s-ലേക്കുള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിവൈസ് മോഡലില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot modify network device rom bar setting
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിവൈസ് rom ബാര്‍ സജ്ജീകരണത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot modify network device script attribute
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിവൈസ് സ്ക്രിപ്റ്റ് വിശേഷതയില്‍ മാറ്റും വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot modify network device tap name
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിവൈസ് റ്റാപ്പ് നാമത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot modify network rom file
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് rom ഫയലില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot modify the persistent configuration of a domain
ml: ഡൊമെയിനുള്ള ക്രമീകരണത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot modify virtio network device driver attributes
ml: virtio നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിവൈസ് ഡ്രൈവര്‍ വിശേഷതകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot obtain CPU freq
ml: സിപിയു ഫ്രീക്വന്‍സി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot open %s
ml: %s തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot open '%s'
ml: '%s' തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot open SELinux label_handle
ml: SELinux label_handle തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot open file using fd
ml: fd ഉപയോഗിച്ചു് ഫയല്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot open macvtap tap device %s
ml: %s എന്ന macvtap ഉപകരണം തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot open path '%s'
ml: പാഥ് '%s' തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot open socket
ml: സോക്കറ്റ് തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot open volume '%s'
ml: വോള്യം '%s' തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse %s version number in '%.*s'
ml: %s പതിപ്പു് നംബര്‍ , '%.*s'-ലുള്ളതു്, പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse CPU map for %s architecture
ml: %s ആര്‍ക്കിറ്റക്ചറിനുള്ള സിപിയു മാപ്പ് പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse CPU topology '%s'
ml: സിപിയു ശൈലി '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse HyperV spinlock retry count
ml: HyperV spinlock retry എണ്ണം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse NIC definition '%s'
ml: '%s'-ല്‍ NIC പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse NIC vlan in '%s'
ml: '%s'-ല്‍ NIC vlan പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse PCI bus '%s'
ml: പിസിഐ ബസ്'%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse PCI domain '%s'
ml: പിസിഐ ഡൊമെയിന്‍'%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse PCI func '%s'
ml: പിസിഐ func'%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse PCI slot '%s'
ml: പിസിഐ സ്ലോട്ട് '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse UUID '%s'
ml: UUID '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse VNC WebSocket port '%s'
ml: വിഎന്‍സി WebSocket പോര്‍ട്ട് '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse VNC port '%s'
ml: VNC പോര്‍ട്ട് '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse bus %s
ml: ബസ് %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse bus '%s'
ml: ബസ് '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse cylinders value'%s'
ml: സിലിണ്ടറുകള്‍ മൂല്ല്യം '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse device %s
ml: ഡിവൈസ് %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse device end location
ml: ഡിവൈസിന്റെ അവസാന സ്ഥാനം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: cannot parse device start location
ml: ഡിവൈസിന്റെ ആരംഭ സ്ഥാനം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: cannot parse drive bus '%s'
ml: ഡ്രൈവ് ബസ് '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse drive index '%s'
ml: ഡ്രൈവ് സൂചിക '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse drive unit '%s'
ml: ഡ്രൈവ് യൂണിറ്റ് '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse heads value'%s'
ml: തലക്കെട്ട് മൂല്ല്യം '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse instanceid parameter as a uuid
ml: instanceid പരാമീറ്റര്‍ ഒരു uuid ആയി പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse interfaceid parameter as a uuid
ml: interfaceid പരാമീറ്ററിനെ uuid ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse io mode '%s'
ml: ഐഒ മോഡ് '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse json %s: %s
ml:  %s എന്ന ജേസണ്‍ മനസ്സിലാവുന്നില്ല: %s

en: cannot parse nbd filename '%s'
ml: nbd ഫയല്‍നാമം '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse nvram's address '%s'
ml: nvram-ന്റെ വിലാസം '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse partition number from target '%s'
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് '%s'-ല്‍ നിന്നും പാര്‍ട്ടീഷന്‍ നംബര്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse password validity time '%s', expect YYYY-MM-DDTHH:MM:SS
ml: രഹസ്യവാക്കിന്റെ കാലാവധി സമയം '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, YYYY-MM-DDTHH:MM:SS പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുക

en: cannot parse pid in vmware log file
ml: vmware ലോഗ് ഫയലിന്റെ pid പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse product %s
ml: പ്രൊഡക്ട് %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse rdp port %s
ml: rdp പോര്‍ട്ട് %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse reboot-timeout value
ml: reboot-timeout മൂല്ല്യം പാഴ്സ് സാധ്യമല്ല

en: cannot parse sectors value'%s'
ml: സെക്ടറുകളുടെ മൂല്ല്യം '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse sheepdog filename '%s'
ml: sheepdog ഫയല്‍നാമം '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse sndbuf size in '%s'
ml: '%s'-ല്‍ sndbuf വ്യാപ്തി പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse spice port %s
ml: സ്പയിസ് പോര്‍ട്ട് %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse spice tlsPort %s
ml: സ്പയിസ് tlsPort %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse target '%s'
ml: ലക്ഷ്യം '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse unit '%s'
ml: യുണിറ്റ് '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse usage '%s' for RAM filesystem
ml: RAM ഫയല്‍സിസ്റ്റത്തില്‍ '%s' ഉപയോഗം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse value of managerid parameter
ml: managerid പരാമീറ്ററിന്റെ മൂല്ല്യം പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: cannot parse value of typeid parameter
ml: typeid പരാമീറ്ററിന്റെ മൂല്ല്യം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse value of typeidversion parameter
ml: typeidversion പരാമീറ്ററിന്റെ മൂല്ല്യം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse vbd filename, missing driver name
ml: vbd ഫയല്‍ നെയിം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, ഡ്റൈവറിന്‍റെ പേര് ലഭ്യമല്ല

en: cannot parse vbd filename, missing driver type
ml: vbd ഫയല്‍ നെയിം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, ഡ്റൈവറിന്‍റെ ടൈപ്പ് ലഭ്യമല്ല

en: cannot parse vendor id %s
ml: വെന്‍ഡര്‍ id %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse version %s
ml: %s പതിപ്പു് പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse video heads '%s'
ml: വീഡിയോ heads '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse video ram '%s'
ml: വീഡിയോ ram '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse vlan in '%s'
ml: '%s'-ല്‍ vlan പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse vnc WebSocket port %s
ml:  vnc WebSocket പോര്‍ട്ട് %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot parse vnc port %s
ml: vnc പോര്‍ട്ട് %s പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot pass pipe for tunnelled migration
ml: ടണല്‍ മൈഗ്രേഷനു് പൈപ്പ് നല്‍കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot perform tunnelled migration without using peer2peer flag
ml: peer2peer അടയാളമുപയോഗിക്കാതെ 'തുരങ്കം വഴി മറ്റൊരിടത്തേക്ക് മാറ്റാന്‍' (tunnelled migration) സാധ്യമല്ല

en: cannot pin vcpus on an inactive domain
ml: സജീവമല്ലാത്ത ഡൊമെയിനില്‍ vcpus പിന്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot probe backing volume format: %s
ml: ബാക്കിങ് വോള്യം ശൈലി തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: cannot query SASL ssf on connection %d (%s)
ml: %d (%s) കണക്ഷനിലുള്ള  SASL ssf ചോദ്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot query SASL username on connection %d (%s)
ml:  %d (%s) കണക്ഷനില്‍ SASL ഉപയോക്തൃനാമം ചോദ്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot query both live and config at once
ml: ക്രമീകരണവും ലൈവും ഒരേ സമയം ചോദിക്കാന്‍ പറ്റില്ല

en: cannot read %s
ml: %s ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot read %s statistic
ml: %s സ്റ്റാറ്റിക്ക് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: cannot read %s value
ml: %s മൂല്ല്യം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot read '%s'
ml: '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot read SELinux virtual domain context file '%s'
ml: SELinux വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഡൊമെയിന്‍ കോണ്ടെക്സ്റ്റ് ഫയല്‍ '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: cannot read SELinux virtual image context file %s
ml: SELinux വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഇമേജ് കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ഫയല്‍ %s ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot read beginning of file '%s'
ml: '%s' ഫയലിന്റെ ആരംഭം വരെ read ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot read cputime for domain
ml: ഡൊമെയിനുള്ള cputime ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot read cputime for domain %d
ml: ഡൊമെയിന്‍ %d-നുള്ള cputime ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot read dir '%s'
ml: '%s' ‍ഡ‍യറക്ടറി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot read domain image '%s'
ml: ഡൊമെയിന്‍ ഇമേജ് '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: cannot read file '%s'
ml: '%s' ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot read from stream
ml: സ്ട്രീമില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot read header '%s'
ml: ഹെഡര്‍ '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot read mount list '%s'
ml: മൌണ്ട് പട്ടിക '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot read reply %s
ml: %s മറുപടി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot receive data from volume %s
ml: %s വോള്യത്തില്‍ നിന്നും ഡാറ്റ ലഭിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot register file watch on stream
ml: സ്ട്രീമില്‍ ഫയല്‍ നിരീക്ഷണം രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot remove config %s
ml: കോണ്‍ഫിഗ് %s നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot remove config file '%s'
ml: ക്രമീകരണ ഫയല്‍ '%s' നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot remove config for %s
ml:  %s-നുള്ള ക്രമീകരണം നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot remove corrupt file: %s
ml: തകരാറുള്ള ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: cannot remove directory '%s'
ml: ഡയറക്ടറി '%s' നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot remove managed save file %s
ml: കൈകാര്യം ചെയ്ത സൂക്ഷിച്ച ഫയല്‍ %s നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot rename file '%s' as '%s'
ml: '%s' നെ '%s' ആയി പേരു് മാറ്റാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot replace NETIF config
ml: NETIF ക്രമീകരണം മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot resize the maximum memory on an active domain
ml: സജീവമായൊരു ഡൊമെയിനില്‍ ഏറ്റവും കൂടിയ മെമ്മറിയുടെ വ്യാപ്തി മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot resolve driver link %s
ml: ഡ്രൈവര്‍ ലിങ്ക് %s റിസോള്‍വ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot restore domain '%s' uuid %s from a file which belongs to domain '%s' uuid %s
ml: '%s' ഡൊമെയിനിലുള്ള %s യുയുഐഡിലെ ഒരു ഫയലില്‍ നിന്ന് %s ഡൊമെയിനിലെ %s യുയുഐഡി പുനഃസ്ഥാപിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot restore domain snapshot for running domain
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള ഡൊമെയിനുള്ള ഡൊമെയിന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് വീണ്ടെടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot revert snapshot of running domain
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള ഡൊമെയിനുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് തിരികെ ലഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot save file '%s'
ml: '%s' എന്ന ഫയല്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്നില്ല

en: cannot seek in '%s'
ml: '%s'-ല്‍ തിരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot seek to beginning of file '%s'
ml: '%s' ഫയലിന്റെ ആരംഭം വരെ seek ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot seek to start of '%s'
ml: '%s' ന്റെ തുടക്കത്തിലേക്കു് മാറാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot send command %s
ml: %s കമാന്‍ഡ് അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot send data to volume %s
ml: %s വോള്യത്തിലേക്ക് ഡാറ്റ അയയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: cannot send to netlink socket
ml: നെറ്റ്ലിങ്ക് സോക്കറ്റിലേയ്ക്കു് അയയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot send too long command %s (%d bytes)
ml: വളരെ വലിയ കമാന്‍ഡ് %s അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%d ബൈറ്റുകള്‍)

en: cannot set CPU affinity on process %d
ml: %d പ്രൊസസ്സിനു് സിപിയു അഫിനിറ്റി സെറ്റ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയില്ല

en: cannot set autostart for transient domain
ml: ട്രാന്‍സിയന്റ് ഡൊമെയിനു് autostart സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot set autostart for transient network
ml: ട്രാന്‍സിയന്റ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിനു് autostart സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot set external SSF %d (%s)
ml: എക്സ്റ്റേര്‍ണല്‍ SSF %d (%s) ക്രമികരിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot set file mode '%s'
ml: ഫയല്‍ മോഡ് '%s' സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot set file owner '%s'
ml: ഫയല്‍ ഉടമസ്ഥന്‍ '%s' സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot set max memory lower than current memory
ml: നിലവിലുള്ള മെമ്മറിയേക്കാള്‍ നല്‍കിയിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ മെമ്മറി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot set memory higher than max memory
ml: നല്‍കിയിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ മെമ്മറിയേക്കാള്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot set memory of an active domain
ml: സജീവമായ ഒരു ഡൊമെയിനിനു് മെമ്മറി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot set mode of '%s' to %04o
ml: '%s'-ന്റെ മോഡ് %04o-ലേക്കു് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot set netlink socket nonblocking
ml: നെറ്റ്ലിങ്ക് സോക്കറ്റ് ബ്ലോക്ക്ചെയ്യാത്തതായി സജ്ജീകരിയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot set security props %d (%s)
ml: %d (%s) സുരക്ഷാ വിശേഷതകള്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot set snapshot %s as its own parent
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s-നെ സ്വന്തം പേരന്റായി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot set supplemental groups
ml: സപ്ലിമെന്റ് ഗ്രൂപ്പുകള്‍ സജ്ജമാക്കുവാനായില്ല

en: cannot set to start of '%s'
ml: '%s' ന്റെ തുടക്കമായി സജ്ജീകരിയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot set vcpus on an inactive domain
ml: vcpuകള്‍ നിര്‍ജ്ജീവമായ ഒരു ഡൊമെയിനില്‍ സജ്ജീകരിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot stat '%s'
ml: '%s' stat ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot stat fd %d
ml: fd %d സ്റ്റാറ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot stat file '%s'
ml: '%s' stat ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot stat path '%s'
ml: '%s' പാഥ് stat ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot statvfs path '%s'
ml: പാഥ് '%s' statvfs ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot sync data to file '%s'
ml: ഫയല്‍ '%s'-ലേക്കു് ഡേറ്റാ സിന്‍ക് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot sync data to volume with path '%s'
ml: പാഥ് '%s'-നൊപ്പം വോള്യത്തിലേക്കു് ഡേറ്റാ സിന്‍ക് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot sync file '%s'
ml: '%s' ഫയല്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot unblock signals
ml: സിഗ്നലുകള്‍ അണ്‍ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot undefine transient domain
ml: ക്ഷണിക ഡൊമെയിന്‍ വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot unlink file '%s'
ml: '%s' ഫയല്‍ അണ്‍ലിങ്ക് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot update AppArmor profile '%s'
ml: AppArmor പ്രൊഫൈല്‍ '%s' പരിഷ്കരിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot upload to volume %s
ml: %s വോള്യത്തിലേക്ക് അപ്ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: cannot write config file '%s'
ml: ക്രമീകരണ ഫയല്‍ '%s' എഴുതുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot write data to file '%s'
ml: '%s' എന്ന ഫയലേയ്ക്കു് എഴുതാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cannot write to stream
ml: സ്ട്രീമിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cap for XEN_CREDIT
ml: XEN_CREDIT-നുളള കാപ്പ്

en: capabilities
ml: സവിശേഷതകള്‍

en: capability names, separated by comma
ml: ശേഷിയുടെ പേര്, കോമ കൊണ്ട് തിരിച്ച്

en: capacity in %s cannot be zero without 'delta' or 'shrink' flags set
ml: %sലെ ശേഷി 'delta' അല്ലെങ്കില്‍ 'shrink' അടയാളങ്ങളില്ലാതെ പൂജ്യമാകാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: capture disk state but not vm state
ml: vm ന്റെ സ്ഥിതി എടുക്കാതെ ഡിസ്ക്കിന്റെ സ്ഥിതി എടുക്കുക.

en: cd: command valid only in interactive mode
ml: cd: ഇന്ററാക്ടീവ് മോഡില്‍ മാത്രം കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു

en: cellNum in %s must be less than or equal to %d
ml: %s ലെ cellNum %d നു തുല്യമോ അതിനേക്കാള്‍ കുറവോ ആയിരിക്കണം

en: cellNum in %s only accepts %d as a negative value
ml: %sലെ cellNum %d എന്നത് നെഗറ്റീവ് വില (ഋണമൂല്യം) ആയി മാത്രമേ സ്വീകരിക്കൂ

en: cfs_period '%llu' must be in range (1000, 1000000)
ml: cfs_period '%llu' (1000, 1000000) പരിധിയിലായിരിയ്ക്കണം

en: cfs_quota '%lld' must be in range (1000, %llu)
ml: cfs_quota '%lld' (1000, %llu) പരിധിയിലായിരിയ്ക്കണം

en: cgroup CPU controller is not mounted
ml: cgroup സിപിയു കണ്ട്രോളര്‍ മൌണ്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: cgroup CPUACCT controller is not mounted
ml: cgroup CPUACCT കണ്ട്രോളര്‍ മൌണ്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: cgroup cpu is required for scheduler tuning
ml: ഷെഡ്യുളര്‍ ട്യൂണിങിനു് cgroup സിപിസു ആവശ്യമാണു്

en: cgroup cpuset controller is not mounted
ml: cgroup cpuset കണ്ട്രോളര്‍ മൌണ്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: cgroup memory controller is not mounted
ml: cgroup മെമ്മറി കണ്ട്രോളര്‍ മൌണ്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: change maximum memory limit
ml: മെമ്മറിയുടെ ഏറ്റവും കൂടുതലായ ലിമിറ്റ് മാറ്റുക

en: change memory allocation
ml: മെമ്മറി അലോക്കേഷന്‍ മാറ്റുക

en: change number of virtual CPUs
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ CPU-കളുടെ എണ്ണം മാറ്റുക

en: change of nodeset for running domain requires strict numa mode
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള ഡൊമെയിനിനുള്ള ചെയിഞ്ച്സെറ്റ് മാറ്റുന്നതിനായി കര്‍ശനമായ ന്യൂമാ മോഡ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: change the current directory
ml: നിലവിലുള്ള ഡയറക്ടറി മാറ്റുക

en: channel %s is not using a UNIX socket
ml: %s ചാനല്‍ ഒരു യൂണിക്സ് സോക്കറ്റ് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നില്ല

en: character device %s is not using a PTY
ml: ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസ് %s ഒരു PTY ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നില്ല

en: character device information was missing array element
ml: ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസ് വിവരത്തില്‍ അറേ എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: character device information was missing filename
ml: ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസ് വിവരത്തില്‍ ഫയല്‍നാമം ലഭ്യമല്ല

en: character device name
ml: ക്യാരക്റ്റര്‍ ഉപകരണത്തിന്റെ പേരു്

en: chardev already exists
ml: chardev നിലവിലുണ്ടു്

en: chardev-add reply was missing pty path
ml: chardev-add മറുപടിയില്‍ pty പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: child failed to create directory '%s'
ml: %s എന്ന തട്ടു്  ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ ചൈല്‍ഡ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: child process failed to create file '%s'
ml: ചൈള്‍ഡ് പ്രക്രിയ '%s' ഫയല്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: child process failed to send fd to parent
ml: ചൈല്‍ഡ് പ്രോസസ്സ് പേരന്റിനു് എഫ്ഡി അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: client socket is closed
ml: ക്ലയന്റ് സോക്കറ്റ് അടച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: client tried invalid PolicyKit init request
ml: ക്ലയന്റ് തെറ്റായ PolicyKit init ആവശ്യത്തിനായി ശ്രമിച്ചു

en: client tried invalid SASL init request
ml: തെറ്റായ SASL init ആവശ്യം ക്ലയന്റ് ശ്രമിച്ചു

en: client tried invalid SASL start request
ml: തെറ്റായ SASL ആരംഭിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ആവശ്യം ക്ലയന്റ് ശ്രമിച്ചു

en: clone a volume.
ml: ഒരു വോള്യം ക്ലോണ്‍ ചെയ്യുക

en: clone name
ml: ക്ലോണിന്റെ പേര്

en: close: %s: failed to write or close temporary file: %s
ml: close: %s: താല്‍ക്കാലിക ഫയലിലേക്ക് write അല്ലെങ്കില്‍ close ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: command
ml: കമാന്‍ഡ്

en: command '%s' doesn't support option --%s
ml: കമാന്‍ഡ് '%s' ഉപാധി --%s-നെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: command '%s' requires --%s option
ml: കമാന്‍ഡ് '%s'-ന് ഉപാധി --%s ആവശ്യമുണ്ട്

en: command '%s' requires <%s> option
ml: കമാന്‍ഡ് '%s'-ന് ഉപാധി <%s> ആവശ്യമുണ്ട്

en: command is already running as pid %lld
ml: കമാന്‍ഡ് നിലവില്‍ pid %lld ആയി പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നു

en: command is in human monitor protocol
ml: ഹ്യുമന്‍ മോണിറ്റര്‍ നിയമാവലിയിലാണ് കമാന്റ്

en: command is not yet running
ml: കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തനത്തിലില്ല

en: command or command group '%s' doesn't exist
ml: കമാന്‍ഡ് അല്ലെങ്കില്‍ '%s' കമാന്‍ഡ് ഗ്രൂപ്പ് നിലവിലില്ല

en: commit changes and free restore point
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത് റീസ്റ്റോര്‍ പായിന്റ് സ്വതന്ത്രമാക്കുക

en: commit changes made since iface-begin and free restore point
ml: iface-begin നും ഇപ്പോഴത്തെ അവസ്ഥയ്ക്കും ഇടയില്‍ വരുത്തിയ മാറ്റം കമ്മിറ്റ് ചെയ്യുക

en: compare CPU with host CPU
ml: ഹേസ്റ്റ് സിപിയുവുമായി സിപിയുനെ താരതമ്യപ്പെടുത്തുക

en: compare host CPU with a CPU described by an XML file
ml: XML ഫയലില്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നതുമായി ഹോസ്റ്റ് സിപിയുനെ താരതമ്യപ്പെടുത്തുക

en: compatibility option only available with qcow2
ml: qcow2-നൊപ്പം മാത്രം കോംപാറ്റിബിളിറ്റി ഐച്ഛികം ലഭ്യമുള്ളൂ

en: compress repeated pages during live migration
ml: ലൈവ് മൈഗ്രേഷനില്‍ ആവര്‍ത്തിച്ചുള്ള താളുകള്‍ കമ്പ്രസ്സ് ചെയ്യുക

en: compute baseline CPU
ml: ബേസ്‌ലൈന്‍ സിപിയു കണക്ക്കൂട്ടുക

en: config
ml: ക്രമീകരണം

en: config data file to import from
ml: ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുവാനുള്ള കോണ്‍ഫിഗ് ഡേറ്റാ ഫയല്‍

en: config value %s not a string
ml: ക്രമീകരണ മൂല്ല്യം %s ഒരു സ്ട്രിങല്ല

en: config value %s was malformed
ml: കോണ്‍ഫിഗ് മൂല്ല്യം %s തെറ്റാണു്

en: config value %s was missing
ml: കോണ്‍ഫിഗ് മൂല്ല്യം %s ലഭ്യമല്ല

en: config value %s was not a string
ml: കോണ്‍ഫിഗ് മൂല്ല്യം %s ഒരു സ്ട്രിങ് അല്ല

en: configuration file syntax error
ml: കോണ്‍ഫിഗറേഷന്‍ ഫയലില്‍ സിന്‍റ്റാക്സ് പിശക്

en: configuration file syntax error: %s
ml: കോണ്‍ഫിഗറേഷന്‍ ഫയലില്‍ സിന്‍റ്റാക്സ് പിശക്: %s

en: conflicting occurrences of kvmclock feature
ml: kvmclock വിശേഷതയുടെ പൊരുത്തപ്പെടാത്തവ

en: connect to the guest console
ml: ഗസ്റ്റ് കണ്‍സോളിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുക

en: connection URI of the destination host as seen from the client(normal migration) or source(p2p migration)
ml: ക്ലൈന്റില്‍ നിന്ന് (സാധാരണ മൈഗ്രേഷന്‍) അല്ലെങ്കില്‍ സ്ത്രോതസ് (p2p മൈഗ്രേഷന്‍) കാണുന്ന ലക്ഷ്യ ഹോസ്റ്റിലെ ബന്ധ URI

en: connection already open
ml: കണക്ഷന്‍ നിലവില്‍ ലഭ്യമാണു്

en: connection not open
ml: കണക്ഷന്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: connection vcpu maximum
ml: കണക്ഷന്‍ vcpu പരമാവധി

en: control domain's incoming traffics
ml: ഡൊമൈന്റെ അകത്തോട്ടുള്ള ട്രാഫിക്ക് നിയന്ത്രിക്കുക

en: control domain's outgoing traffics
ml: ഡൊമൈന്റെ പുറത്തോട്ടുള്ള ട്രാഫിക്ക് നിയന്ത്രിക്കുക

en: control or query domain emulator affinity
ml: ഡൊമൈനിന്റെ എമുലേറ്റര്‍ അഫിനിറ്റി മാറ്റുക അല്ലെങ്കില്‍ ചോദിക്കുക

en: control or query domain vcpu affinity
ml: vcpu അഫിനിറ്റി മാറ്റുക അല്ലെങ്കില്‍ ചോദിക്കുക

en: controller %s:%d not found
ml: കണ്ട്രോളര്‍ %s:%d ലഭ്യമല്ല

en: conversion from hyper to %s overflowed
ml: hyper-ഇല്‍ നിന്ന് %s-ഇലേക്ക് മാറ്റുമ്പോള്‍ കവിഞ്ഞൊഴുകി

en: conversion from string failed
ml: സ്ട്രിങ്ങില്‍ നിന്നുള്ള സംഭാഷനം പരാജയം

en: convert a domain id or UUID to domain name
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ id അല്ലെങ്കില്‍ UUID ഡൊമെയിന്‍ പേര് ആയി വേര്‍തിരിക്കുക

en: convert a domain name or UUID to domain id
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ പേര് അല്ലെങ്കില്‍ UUID ഡൊമെയിന്‍ id ആയി വേര്‍തിരിക്കുക

en: convert a domain name or id to domain UUID
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ പേര് അല്ലെങ്കില്‍ id ഡൊമെയിന്‍ UUID ആയി വേര്‍തിരിക്കുക

en: convert a network UUID to network name
ml: ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് UUID നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പേര് ആയി വേര്‍തിരിക്കുക

en: convert a network name to network UUID
ml: ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് നാമം നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് UUID ആയി വേര്‍തിരിക്കുക

en: convert a pool UUID to pool name
ml: ഒരു പൂള്‍ UUID പൂള്‍ പേര് ആയി വേര്‍തിരിക്കുക

en: convert a pool name to pool UUID
ml: ഒരു പൂള്‍ നാമം പൂള്‍ UUID ആയി വേര്‍തിരിക്കുക

en: convert an interface MAC address to interface name
ml: ഒരു ഇന്റര്‍ഫെയിസ് MAC വിലാസം ഇന്റര്‍ഫെയിസ് പേരായി വേര്‍തിരിക്കുന്നു

en: convert an interface name to interface MAC address
ml: ഒരു ഇന്റര്‍ഫെയിസ് പേരു് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് MAC വിലാസമായി വേര്‍തിരിക്കുന്നു

en: corrupted profileid string
ml: കേടായ പ്രൊഫൈല്‍ഐഡി വാചകം

en: could not allocate memory
ml: മെമ്മറി അനുവദിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: could not allocate memory for disk
ml: ഡിസ്കിനുള്ള മെമ്മറി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not allocate memory for profile
ml: പ്രൊഫൈലിനുള്ള മെമ്മറി അനുവദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not allocate memory for profile files
ml: പ്രൊഫൈല്‍ ഫയലുകള്‍ക്കുള്ള മെമ്മറി അനുവദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not allocate memory for profile name
ml: പ്രൊഫൈല്‍ നാമത്തിനുള്ള മെമ്മറി അനുവദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not attach shared folder '%s', rc=%08x
ml: '%s' ഫോള്‍ഡര്‍ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, rc=%08x

en: could not build absolute core file path
ml: ആബ്സല്യൂട്ട് കോര്‍ ഫയല്‍ പാഥ് ബിള്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not build absolute input file path
ml: ആബ്സല്യൂട്ട് ഇന്‍പുട്ട് ഫയല്‍ പാഥ് ബിള്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not build absolute output file path
ml: ആബ്സല്യൂട്ട് ഔട്ട്പുട്ട് ഫയല്‍ പാഥ് ബിള്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not change ACPI status to: %s, rc=%08x
ml: എസിപിഐ അവസ്ഥ ഇങ്ങനെ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s, rc=%08x

en: could not change APIC status to: %s, rc=%08x
ml: എപിഐസി അവസ്ഥ ഇങ്ങനെ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s, rc=%08x

en: could not change PAE status to: %s, rc=%08x
ml: പിഎഇ അവസ്ഥയായി ഇങ്ങനെ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s, rc=%08x

en: could not close handshake fd
ml: ഹാന്‍ഡ്ഷെയിക്ക് fd അടയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not close logfile
ml: logfile അടയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not connect to Xen Store
ml: Xen സ്റ്റോറിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: could not connect to Xen Store %s
ml: Xen സ്റ്റോര്‍ %s-ലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: could not convert bandwidth average value '%s'
ml: ബാന്‍ഡ്‌വിഡ്ത് ആവറേജ് മൂല്ല്യം '%s' വേര്‍തിരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not convert bandwidth burst value '%s'
ml: ബാന്‍‍ഡ്‌വിഡ്ത് ബേസ്റ്റ് മൂല്ല്യം '%s' വേര്‍തിരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not convert bandwidth floor value '%s'
ml: ബാന്‍‍ഡ്‌വിഡ്ത് ഫ്ലോര്‍ മൂല്ല്യം '%s' വേര്‍തിരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not convert bandwidth peak value '%s'
ml: ബാന്‍‍ഡ്‌വിഡ്ത് പീക്ക് മൂല്ല്യം '%s' വേര്‍തിരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not create profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not define a domain, rc=%08x
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, rc=%08x

en: could not delete snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not delete the domain, rc=%08x
ml: ഡൊമെയിന്‍ വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, rc=%08x

en: could not detach shared folder '%s', rc=%08x
ml: '%s' ഫോള്‍ഡര്‍ വേര്‍പെടുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, rc=%08x

en: could not determine max vcpus for the domain
ml: ഡൊമെയിനുള്ള ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ vcpus ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: could not find libvirtd
ml: libvirtd ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: could not find name in XML
ml: എക്സ്എംഎലില്‍ പേരു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: could not get MAC address of interface %s
ml: %s എന്ന സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തിന്റെ മാക് വിലാസം കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: could not get VM definition
ml: വിഎം നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not get children snapshots
ml: ചിള്‍ഡ്രന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not get creation time of snapshot %s
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s-നെ തയ്യാറാക്കുവാനുള്ള സമയം ലഭ്യമല്ല

en: could not get current snapshot
ml: നിലവിലുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: could not get current snapshot name
ml: നിലവിലുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നാമം ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: could not get current snapshot of domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-ന്റെ നിലവിലുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not get description of snapshot %s
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s-ന്റെ വിവരണം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not get domain UUID
ml: ഡൊമെയിന്‍ യുയുഐഡി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not get domain state
ml: ഡൊമെയിന്‍ അവസ്ഥ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not get information about NUMA topology
ml: NUMA ടോപോളജിയെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരം കിട്ടിയില്ല

en: could not get interface XML description: %s%s%s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസിനുള്ള എക്സ്എംഎല്‍ വിവരണം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s%s%s

en: could not get name of parent of snapshot %s
ml: %s സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ പേരന്റിന്റെ പേരു് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not get number of volumes in the pool: %s, rc=%08x
ml: പൂളില്‍ വോള്യങ്ങളുടെ എണ്ണം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s, rc=%08x

en: could not get online state of snapshot %s
ml: %s സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ ഓണ്‍ലൈന്‍ അവസ്ഥ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not get parent of snapshot %s
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s-ന്റെ പേരന്റ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: could not get root snapshot for domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നുള്ള റൂട്ട് സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not get snapshot UUID
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് യുയുഐഡി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not get snapshot count for domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് എണ്ണം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not get snapshot count for listed domains
ml: പട്ടികയിലുള്ള ഡൊമെയിനുകളുടെ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് എണ്ണം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not get snapshot name
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നാമം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not get the volume list in the pool: %s, rc=%08x
ml: പൂളില്‍ വോള്യങ്ങളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s, rc=%08x

en: could not initialize domain event timer
ml: ഡൊമെയിന്‍ ഇവന്റ് ടൈമര്‍ ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not open VirtualBox session with domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നുള്ള VirtualBox സെഷന്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not open input path '%s'
ml: ഇന്‍പുട്ട് പാഥ് '%s' തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not parse CEPH_ARGS '%s'
ml: CEPH_ARGS '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not parse XML
ml: എക്സ്എംഎല്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not parse arguments
ml: ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not parse weight %s
ml: %s ഭാരം പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not read xml file
ml: xml ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not receive data from domain %s
ml: %s ഡൊമൈനില്‍ നിന്നും ഡാറ്റ ലഭിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not remove profile for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള പ്രൊഫൈല്‍ നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not restore snapshot for domain %s
ml: %s ഡൊമെയിനുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് വീണ്ടെടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not set IFS
ml: ഐഎഫ്എസ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not set PATH
ml: PATH സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not set the memory size of the domain to: %llu Kb, rc=%08x
ml: ഡൊമെയിന്റെ മെമ്മറി വ്യാപ്തി ഇങ്ങനെ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %llu Kb, rc=%08x

en: could not set the memory size of the domain to: %lu Kb, rc=%08x
ml: ഡൊമെയിന്റെ മെമ്മറി വ്യാപ്തി ഇങ്ങനെ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %lu Kb, rc=%08x

en: could not set the number of cpus of the domain to: %u, rc=%08x
ml: ഡൊമെയിന്റെ സിപിയുകള്‍ എണ്ണം ഇങ്ങനെ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %u, rc=%08x

en: could not set the number of virtual CPUs to: %u, rc=%08x
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ സിപിയുകളുടെ എണ്ണം സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %u, rc=%08x

en: could not take a screenshot of %s
ml: %s ന്റെ സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് എടുക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: could not take snapshot of domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-നുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ടെടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: could not use Xen hypervisor entry
ml: Xen ഹൈപ്പര്‍വൈസര്‍ എന്‍ട്രി ഉപയോഗിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: could not use Xen hypervisor entry %s
ml: Xen ഹൈപ്പര്‍വൈസര്‍ എന്‍ട്രി %s ഉപയോഗിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: could not write pidfile %s for %d
ml: pidfile %s സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%d-നുള്ളതു്)

en: couldn't find IFLA_VF_INFO for VF %d in netlink response
ml: netlink മറുപടിയില്‍ VF %d-നുള്ള IFLA_VF_INFO

en: couldn't find a portgroup entry in network '%s' matching <portgroup name='%s'>
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍ <portgroup name='%s'>-ന് ചേരുന്ന ഒരു പോര്‍ട്ട് ഗണം കണ്ടെത്താന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: couldn't find an interface entry in network '%s' matching <interface dev='%s'>
ml:  "<interface dev='%s'>"-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നൊരു ഇന്റര്‍ഫെയിസ് എന്‍ട്രി നിലവില്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: couldn't find interface named '%s'
ml: '%s' പേരിലുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: couldn't find interface named '%s': %s%s%s
ml: '%s' പേരിലുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല: %s%s%s

en: couldn't find interface with MAC address '%s'
ml: മാക് വിലാസം '%s'-നൊപ്പം ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: couldn't find interface with MAC address '%s': %s%s%s
ml: മാക് വിലാസം '%s'-നൊപ്പം ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s%s%s

en: couldn't locate a matching DNS HOST record in network %s
ml: പൊരുത്തപ്പെടുന്നൊരു DNS HOST റിക്കോര്‍ഡ് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: couldn't locate a matching DNS SRV record in network %s
ml: പൊരുത്തപ്പെടുന്നൊരു DNS SRV റിക്കോര്‍ഡ് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: couldn't locate a matching DNS TXT record in network %s
ml: പൊരുത്തപ്പെടുന്നൊരു DNS TXT റിക്കോര്‍ഡ് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: couldn't locate a matching dhcp host entry in network '%s'
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍ ഒത്തുപോവുന്ന ഒരു dhcp ആതിഥേയ രേഖ കണ്ടെത്താന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: couldn't locate a matching dhcp range entry in network '%s'
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍ ഒത്തുപോവുന്ന ഒരു dhcp പരിധി രേഖ കണ്ടെത്താന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: couldn't retrieve authentication methods list: %s
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനങ്ങളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: couldn't update dhcp host entry - no <ip> element found at index %d in network '%s'
ml: dhcp ഹോസ്റ്റ് എന്‍ട്രി പരിഷ്കരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല - <ip> എലമെന്റ് %d സൂചികയില്‍ ലഭ്യമല്ല, '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: couldn't update dhcp host entry - no <ip> element found in network '%s'
ml: dhcp ഹോസ്റ്റ് എന്‍ട്രി പരിഷ്കരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല - '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ <ip> എലമെന്റ് ലഭ്യമായില്ല

en: couldn't write dnsmasq config file '%s'
ml: dnsmasq ക്രമീകരണ ഫയല്‍ '%s' സൂക്ഷിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: couldn't write radvd config file '%s'
ml: radvd ക്രമീകരണ ഫയല്‍ '%s' സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: cpu affinity is not supported
ml: cpu അഫിനിറ്റി പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: cpuNum in %s only accepts %d as a negative value
ml: %sലെ cpuNum %d എന്നത് നെഗറ്റീവ് വില (ഋണമൂല്യം) ആയി മാത്രമേ സ്വീകരിക്കൂ

en: cpuacct parse error
ml: cpuacct പാഴ്സ് പിശക്

en: crash the domain after core dump
ml: കോര്‍ ഡമ്പിന് ശേഷം ഡൊമൈന്‍ തകര്‍ക്കുക

en: crashed
ml: തകര്‍ന്നു

en: create a bridge device and attach an existing network device to it
ml: ബ്രിഡ്ജ് ഉപകരണം ഉണ്ടാക്കി ഇപ്പോഴത്ത ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഉപകരണം ചേര്‍ക്കുക

en: create a device defined by an XML file on the node
ml: നോഡില്‍ ഒരു XML ഫയല്‍ നല്‍കുന്ന ഡിവൈസ് ഉണ്ടാക്കുക

en: create a domain from an XML file
ml: ഒരു XML ഫയലില്‍ നിന്നും ഒരു ഡൊമെയിന്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: create a network from an XML file
ml: ഒരു XML ഫയലില്‍ നിന്നും ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഉണ്ടാക്കുക

en: create a pool from a set of args
ml: args-കളുടെ പട്ടികയില്‍ നിന്നും ഒരു പൂള്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: create a pool from an XML file
ml: ഒരു XML ഫയലില്‍ നിന്നും ഒരു പൂള്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: create a snapshot of current interfaces settings, which can be later committed (iface-commit) or restored (iface-rollback)
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ഇന്റെര്‍ഫേസ് ക്രമീകരണത്തിന്റെ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് എടുക്കുക, അത് പിന്നെ കമ്മിറ്റ് (iface-commit) ചെയ്യുകയോ റീസ്റ്റോര്‍ (iface-rollback) ചെയ്യുകയോ ചെയ്യാം

en: create a vol from an XML file
ml: ഒരു XML ഫയലില്‍ നിന്നും ഒരു വോള്യം ഉണ്ടാക്കുക

en: create a vol, using another volume as input
ml: മറ്റൊരു വോള്യം ഇന്‍പുട്ടായുപയോഗിച്ചു് ഒരു വോള്യമുണ്ടാക്കുക

en: create a volume from a set of args
ml: ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകളുടെ കൂട്ടില്‍ നിന്നും ഒരു വോള്യം ഉണ്ടാക്കുക

en: creating snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് തയ്യാറാക്കുന്നു

en: creation of non-raw file images is not supported without qemu-img.
ml: നോണ്‍-റോ ഫയല്‍ ഇമേജുകള്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതു് qemu-img ഇല്ലാതെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: creation of pid file requires daemonized command
ml: pid ഫയല്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതിനു് ഡെമണ്‍ രീതിയിലുള്ള കമാന്‍ഡ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_REDIRECT_URL) returned an error: %s (%d) : %s
ml: curl_easy_getinfo(CURLINFO_REDIRECT_URL) ഒരു പിശക് നല്‍കി: %s (%d) : %s

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) returned a negative response code
ml: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) ഒരു നെഗറ്റീവ് റെസ്പോണ്‍സ് കോഡ് നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) returned an error: %s (%d) : %s
ml: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) ഒരു പിശക് ലഭ്യമാക്കി: %s (%d) : %s

en: curl_easy_perform() returned an error: %s (%d) : %s
ml: curl_easy_perform() ഒരു പിശക് ലഭ്യമാക്കി: %s (%d) : %s

en: current
ml: ഇപ്പോഴത്തെ

en: current bridge device name
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ബ്രിഡ്ജ് ഡിവൈസ് നാമം

en: current vcpu count must equal maximum
ml: ഇപ്പോഴത്തെ vcpu മൂല്യം  പരമാവധിമൂല്യത്തിനു ചേരണം

en: current vcpus must be equal to maxvcpus
ml: ഇപ്പോഴത്തെ vcpus maxvcpus നു തുല്യമായിരിക്കണം

en: daemonized command cannot set working directory %s
ml: ഡെമണ്‍ രീതിയിലുള്ള കമാന്‍ഡിനു് പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്ന ഡയറക്ടറി %s സജ്ജമാക്കുവാനായില്ല

en: daemonized command cannot use virCommandRunAsync
ml: ഡെമണ്‍ രീതിയിലുള്ള കമാന്‍ഡിനു് virCommandRunAsync ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: dangling \
ml: ഡാംഗ്ലിങ്ങ് \

en: data sinks cannot be used for non-blocking streams
ml: നോണ്‍-ബ്ലോക്കിങ് സ്ട്രീമുകള്‍ക്കു് ഡേറ്റാ സിങ്കുള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: data sources cannot be used for non-blocking streams
ml: നോണ്‍-ബ്ലോക്കിങ് സ്ട്രീമുകള്‍ക്കു് ഡേറ്റാ ശ്രോതസ്സുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: default
ml: സ്വതവേ

en: define (but don't start) a domain from an XML file
ml: ഒരു XML ഫയലില്‍ നിന്നും ഒരു ഡൊമെയിന്‍ നിഷ്കര്‍ശിക്കുക (ആരംഭിക്കേണ്ടതില്ല)

en: define a pool from a set of args
ml: args-കളുടെ പട്ടികയില്‍ നിന്നും ഒരു പൂള്‍ നിഷ്കര്‍ഷിക്കുക

en: define or modify a secret from an XML file
ml: ഒരു XML ഫയലില്‍ നിന്നും ഒരു രഹസ്യം നിഷ്കര്‍ഷിക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: define or update a network filter from an XML file
ml: ഒരു XML ഫയലില്‍ നിന്ന് നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഫില്‍റ്റര്‍ ചേര്‍ക്കുക ആല്ലെങ്കില്‍ പുതുക്കുക

en: definition for snapshot %s must use uuid %s
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുന്നതിനായി uuid %s ഉപയോഗിയ്ക്കണം

en: degraded
ml: ഡീഗ്രേഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: delete a pool
ml: ഒരു പൂള്‍ വെട്ടി മാറ്റുക

en: delete a vol
ml: ഒരു വോള്യം വെട്ടിമാറ്റുക

en: delete children but not snapshot
ml: ചെല്‍ഡിനെ നീക്കം ചെയ്യുക, സ്നാപ്ഷോട്ട് വേണ്ട

en: delete current snapshot
ml: നിലവിലുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നീക്കം ചെയ്യുക

en: delete files that were successfully committed
ml: വിജയകരമായി കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത ഫയലുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: delete only libvirt metadata, leaving snapshot contents behind
ml: libvrt മെറ്റാഡാറ്റ മാത്രം നീക്കം ചെയ്യുക, സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് കണ്ടന്റ് അതുപോലെ വെയ്ക്കുക

en: delete snapshot and all children
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടും ചെല്‍ഡുകളും നീക്കം ചെയ്യുക

en: deleting %s drive failed: %s
ml: %s ഡ്രൈവ് വെട്ടി നീക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: deleting drive is not supported.  This may leak data if disk is reassigned
ml: ഡ്രൈവ് വെട്ടി നീക്കുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല. ഡിസ്ക് വീണ്ടും നല്‍കിയാല്‍ ഡേറ്റാ നഷ്ടമാകുന്നു.

en: deletion of %d external disk snapshots not supported yet
ml: പുറമേയുള്ള ഡിസ്ക് സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ %d വെട്ടി നീക്കുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: description of snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ വിവരണം

en: destroy (stop) a device on the node
ml: നോഡിലെ ഡിവൈസിനെ നശിപ്പിക്കുക

en: destroy (stop) a domain
ml: ഡൊമയിന്‍ നശിപ്പിക്കുക (നിര്‍ത്തുക)

en: destroy (stop) a network
ml: നേറ്റ്‌വര്‍ക്ക് നശിപ്പിക്കുക (നിര്‍ത്തുക)

en: destroy (stop) a pool
ml: പൂള്‍ നശിപ്പിക്കുക (നിര്‍ത്തുക)

en: destroy a physical host interface (disable it / "if-down")
ml: ഒരു ഫിസിക്കല്‍ ഹോസ്റ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസിനെ ഇല്ലാതാക്കുന്നു. (disable it / "if-down")

en: destroyed
ml: ഇല്ലാതാക്കുന്നു

en: detach device from an XML file
ml: ഒരു XML ഫയലില്‍ നിന്നും ഡിവൈസ് നീക്കുക

en: detach disk device
ml: ഡിസ്കിന്റെ ഡിവൈസ് മാറ്റുക

en: detach network interface
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ സംയോജക ഘടകം മാറ്റുക

en: detach node device from its device driver
ml: നോഡ് ഡിവൈസിനെ അതിന്റെ ഡിവൈസ് ഡ്രൈവറില്‍ നിന്നും എടുത്ത് കളയുക.

en: detaching serial console is not supported
ml: സീരിയല്‍ കണ്‍സോള്‍ വേര്‍പെടുത്തുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: detailed domain vcpu information
ml: വിശദമായ ഡൊമൈന്‍ vpcu വിവരം

en: dev->id buffer overflow: %d %d
ml: dev->id ബഫര്‍ നിറഞ്ഞുകവിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു: %d %d

en: dev->id buffer overflow: %s %s
ml: dev->id ബഫര്‍ നിറഞ്ഞുകവിഞ്ഞു: %s %s

en: dev->name buffer overflow: %.3d:%.3d
ml: dev->name ബഫര്‍ ഓവര്‍ഫ്ലോ: %.3d:%.3d

en: dev->name buffer overflow: %.4x:%.2x:%.2x.%.1x
ml: dev->name ബഫര്‍ നിറഞ്ഞുകവിഞ്ഞു: %.4x:%.2x:%.2x.%.1x

en: device %s iommu_group symlink %s has invalid group number %s
ml: ഡിവൈസ് %s iommu_group-നുള്ള %s സിംലിങ്കിനു് തെറ്റായ ഗ്രൂപ്പ് നമ്പര്‍ %s

en: device %s is not a PCI device
ml: ഡിവൈസ് %s ഒരു PCI ഡിവൈസ് അല്ല

en: device alias not found: cannot set link state to down
ml: ഡിവൈസിന്റെ മറ്റൊരുപേരു ലഭ്യമല്ല: കണ്ണിയുടെ അവസ്ഥ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: device cannot be detached without a device alias
ml: ഒരു ഡിവൈസ് നാമമില്ലാതെ ഡിവൈസ് വേര്‍പെടുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: device cannot be detached: device is busy
ml: ഡിസ്ക് വേര്‍പെടുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: ഡിവൈസ് തിരക്കിലാണു്

en: device is already in the domain configuration
ml: ഡിവൈസ് നിലവില്‍ ഡൊമെയിന്‍ ക്രമീകരണത്തിലാണു്

en: device key
ml: ഡിവൈസ് കീ

en: device name or wwn pair in 'wwnn,wwpn' format
ml: ഡിവൈസ് നാമം അല്ലെങ്കില്‍ wwn ജോഡി 'wwnn,wwpn' ശൈലിയില്‍

en: device not present in domain configuration
ml: ഡൊമെയിന്‍ ക്രമീകരണത്തില്‍ ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല

en: device path '%s' doesn't exist
ml: ഡിവൈസ് പാഥ് '%s' നിലവിലില്ല

en: device type '%s' cannot be attached
ml: ഡിവൈസ് രീതി '%s' ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: device type '%s' cannot be detached
ml: ഡിവൈസ് തരം '%s' വേര്‍പെടുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: device type '%s' cannot be updated
ml: ഡിവൈസ് തരം '%s' പരിഷ്കരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: device type '%s' cannot hot unplugged
ml: ഉപകരണത്തിന്റെ തരം '%s' ഹോട്ട് അണ്‍പ്ലഗ് ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: devices cgroup isn't mounted
ml: ഡിവൈസുകളുടെ cgroup മൌണ്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: dhcp ranges cannot be modified, only added or deleted
ml: dhcp പരിധികള്‍ക്ക് മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, പുതിയതായി ചേര്‍ക്കാനോ ഒഴിവാക്കാനോ മാത്രമേ സാധിക്കൂ

en: dir
ml: ഡറക്ടറി

en: direct migration
ml: നേരിട്ടുള്ള മൈഗ്രേഷന്‍

en: direct networking type not supported
ml: നേരിട്ടുള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ് തരം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: direct setting of the vlan tag is not allowed for hostdev devices using %s mode
ml: %s മോഡ് ഉപയോഗിച്ചു് hostdev ഡിവൈസുകള്‍ക്കു് നേരിട്ടു് vlan റ്റാഗ് സജ്ജീകരിയ്ക്കുന്നതു് അനുവദിയ്ക്കുന്നില്ല

en: directory to switch to (default: home or else root)
ml: ഏതു് ഡയറക്ടറിയിലേക്ക് മാറ്റണം (സ്വതവേ: home അല്ലെങ്കില്‍ root)

en: disable
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: disable autostarting
ml: സ്വയം ആരംഭിയ്ക്കല്‍ നിഷ്ക്രിയമാക്കുക

en: disable shared memory is not available with this QEMU binary
ml: ഈ QEMU ലൈബ്രറിയില്‍ പങ്കിടുന്ന മെമ്മറി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നതു് ലഭ്യമല്ല

en: discard is not supported by this QEMU binary
ml: ഈ QEMU ബൈനറി discard പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: discover potential storage pool sources
ml: കാര്യപ്രാപ്തിയുള്ള സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ സോഴ്സുകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: disjoint NUMA cpu ranges are not supported with this QEMU
ml: ചേരാത്ത NUMA സിപിയു പരിധികള്‍ ഈ ക്യൂഇഎംയുവില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: disk %s has no source file to be committed
ml: ഡിസ്ക് %s-നു് ഒരു സോഴ്സ് ഫയലും കമ്മിറ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: disk %s not found
ml: ഡിസ്ക് %s ലഭ്യമല്ല

en: disk '%s' must use snapshot mode '%s'
ml: ഡിസ്ക് '%s' സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് മോഡ് '%s' ഉപയോഗിയ്ക്കണം

en: disk '%s' not ready for pivot yet
ml: ഡിസ്ക് '%s' തയ്യാറല്ല

en: disk '%s' specified twice
ml: ഡിസ്ക് '%s' രണ്ടാമതും നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: disk attributes: disk[,snapshot=type][,driver=type][,file=name]
ml: ഡിസ്ക് വിശേഷതകള്‍: disk[,snapshot=type][,driver=type][,file=name]

en: disk bus '%s' cannot be hot unplugged.
ml: ഡിസ്ക് ബസ് '%s' ഹോട്ട് അണ്‍പ്ല ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: disk bus '%s' cannot be hotplugged.
ml: ഡിസ്ക് ബസ് '%s' ഹോട്ട്പ്ലഗ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: disk bus '%s' cannot be updated.
ml: ഡിസ്ക് ബസ് '%s' പരിഷ്കരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: disk device type '%s' cannot be detached
ml: ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് തരം '%s' വേര്‍പെടുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: disk device type '%s' cannot be hotplugged
ml: ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് തരം '%s' ഹോട്ട്പ്ലഗ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: disk device='lun' is not supported for bus='%s'
ml: disk device='lun' എന്നതു് bus ='%s'-നു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: disk device='lun' is not supported for protocol='%s'
ml: disk device='lun' protocol='%s'-നു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: disk device='lun' is not supported for usb bus
ml: disk device='lun' - യുഎസ്ബി ബസിനു് ഇതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: disk device='lun' is only valid for block type disk source
ml: ബ്ലോക്ക് തരത്തിലുള്ള ഡിസ്ക് ശ്രോതസ്സിനു് മാത്രം disk device='lun' ശരിയാകുന്നു

en: disk driver %s is not supported
ml: ഡിസ്ക് ഡ്രൈവര്‍ %s പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: disk event_idx mode supported only for virtio bus
ml: virtio ബസിനു് മാത്രമേ ഡിസ്ക് event_idx മോഡ് പിന്തുണയ്ക്കൂ

en: disk format %s is not supported
ml: ഡിസ്ക് ശൈലി %s പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: disk ioeventfd mode supported only for virtio bus
ml: virtio ബസിനു് മാത്രമേ ഡിസ്ക് ioeventfd മോഡ് പിന്തുണയ്ക്കൂ

en: disk migration was active, but 'remaining' data was missing
ml: ഡിസ്ക് മൈഗ്രേഷന്‍ സജീവം, പക്ഷേ ബാക്കിയുള്ള ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: disk migration was active, but 'total' data was missing
ml: ഡിസ്ക് മൈഗ്രേഷന്‍ സജീവം, പക്ഷേ മൊത്തം ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: disk migration was active, but 'transferred' data was missing
ml: ഡിസ്ക് മൈഗ്രേഷന്‍ സജീവം, പക്ഷേ നീക്കിയ ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: disk product is more than 16 characters
ml: ഡിസ്ക് പ്രൊഡക്ട് 16 അക്ഷരങ്ങളേക്കാള്‍ കൂടുതലുണ്ടു്

en: disk product is not printable string
ml: ഡിസ്ക് പ്രൊഡക്ട് പ്രിന്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്ന സ്ട്രിങ്ങല്ല

en: disk snapshots not supported yet
ml: ഡിസ്ക് സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: disk source mode is only valid when storage pool is of iscsi type
ml: സംഭരണ പൂള്‍ iscsi തരമാണെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഡിസ്ക് ശ്രോതസ്സ് മോഡ് ശരിയാകുള്ളൂ

en: disk source path is missing
ml: ഡിസ്ക് ഉറവിട വഴി കാണ്മാനില്ല

en: disk vendor is more than 8 characters
ml: ഡിസ്ക് വെണ്ടര്‍ 8 അക്ഷരങ്ങളേക്കാള്‍ കൂടുതലുണ്ടു്

en: disk vendor is not printable string
ml: ഡിസ്ക് വെണ്ടര്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്ന സ്ട്രിങ്ങല്ല

en: disk-only flag for snapshot %s requires disk-snapshot state
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s-നുള്ള ഡിസ്ക്-ഒണ്‍ലി ഫ്ലാഗിനു് disk-snapshot അവസ്ഥ ആ

en: disk-only snapshots require at least one disk to be selected for snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിനു് തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനായി കുറഞ്ഞതു് ഒരു ഡിസ്കെങ്കിലും ഡിസ്ക്-ഒണ്‍ലി സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിനു് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: display available free memory for the NUMA cell.
ml: NUMA സെലില്‍ ലഭ്യമായ ഉപയോഗത്തിലില്ലാത്ത മെമ്മറി ദൃശ്യമാക്കുക.

en: display extended details for pools
ml: പൂളിന്റെ കൂടുതല്‍ വിവരം കാണിക്കുക

en: display extended details for volumes
ml: വോള്യത്തിന്റെ കൂടുതല്‍ വിവരം ലഭ്യമല്ല

en: display the progress of dump
ml: ഡമ്പിന്റെ പുരോഗതി കാണിക്കുക

en: display the progress of migration
ml: മൈഗ്രേഷന്റെ പുരോഗതി കാണിക്കുക

en: display the progress of save
ml: സൂക്ഷിക്കുന്നതിന്റെ പുരോഗതി കാണിക്കുക

en: dnsmasq binary %s is not executable
ml: dnsmasq ബൈനറി %s നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: do not enable STP for this bridge
ml: STP ഈ ബ്രിഡ്ജില്‍ എനേബിള്‍ ചെയ്യുക

en: do not restart the domain on the destination host
ml: ലക്ഷ്യ ഹോസ്റ്റിലെ ഡൊമൈന്‍ വീണ്ടും തുടങ്ങരുത്

en: domain %s exists already
ml: %s ഡൊമെയിന്‍ നിലവിലുണ്ട്

en: domain %s has no snapshots with name %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s നു %s എന്ന പേരില്‍ ഒരു സ്നാപ്ഷോട്ട് ലഭ്യമല്ല

en: domain %s is already running
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s നിലവില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നു

en: domain '%s' already exists with uuid %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' നിലവില്‍ uuid %s നല്‍കിയിട്ടുണ്ടു്

en: domain '%s' coredump: failed to open %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' coredump: %s തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: domain '%s' coredump: failed to write header to %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' coredump: %s-ലേക്ക ഹൈഡര്‍ എഴുതുന്നതില്‍ പരാജയം

en: domain '%s' coredump: write failed: %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' coredump: write പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: domain '%s' has no current snapshot
ml: '%s' ഡൊമൈനില്‍ ഇപ്പോള്‍ സ്നാപ്ഷോട്ട് ഇല്ല

en: domain '%s' is already defined with uuid %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' നിലവില്‍ uuid %s നല്‍കിയിട്ടുണ്ടു്

en: domain '%s' is not being migrated
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: domain '%s' is not processing incoming migration
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' അകത്തേക്കു് നീക്കുന്നതു് നടപ്പിലാക്കുന്നില്ല

en: domain '%s' not paused
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' തല്‍ക്കാലത്തേക്ക് നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: domain '%s' not running
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ല

en: domain block device size information
ml: ഡൊമെയിന്‍ ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസ് വ്യാപ്തി വിവരം

en: domain control interface state
ml: ഡൊമെയിന്‍ നിയന്ത്രണ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് അവസ്ഥ

en: domain core dump job
ml: ഡൊമെയിന്‍ കോര്‍ ഡമ്പ് ജോലി

en: domain display connection URI
ml: ഡിസ്പ്ളേ കണക്ഷന്‍ URI കാണിക്കുക

en: domain event %d not registered
ml: ഡൊമെയിന്‍ ഇവന്റ് %d രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: domain has assigned non-USB host devices
ml: ഡൊമെയിനു് നോണ്‍-യുഎസ്ബി ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസുകള്‍ ലഭ്യമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: domain has no snapshots
ml: ഡൊമെയിനിന് സ്നാപ്ഷോട്ടുകളൊന്നും ലഭ്യമല്ല

en: domain id or name
ml: ഡൊമെയിന്‍ id അല്ലെങ്കില്‍ പേര്

en: domain id or uuid
ml: ഡൊമെയിന്‍ id അല്ലെങ്കില്‍ uuid

en: domain information
ml: ഡൊമെയിന്‍ വിവരങ്ങള്‍

en: domain information in XML
ml: XML-ലുളള ഡൊമെയിന്‍ വിവരം

en: domain information incomplete, missing HVM loader
ml: ഡൊമെയിന്‍ വിവരം പൂര്‍ണ്ണമല്ല, HVM ലോഡര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: domain information incomplete, missing kernel & bootloader
ml: ഡൊമെയിന്‍ വിവരം പൂര്‍ണ്ണമല്ല, കേര്‍ണലും ബൂട്ട് ലോഡറും ലഭ്യമല്ല

en: domain information incomplete, missing name
ml: ഡൊമെയിന്‍ വിവരം പൂര്‍ണ്ണമല്ല, പേര് ലഭ്യമല്ല

en: domain information incomplete, vbd has no dev
ml: ഡൊമെയിന്‍ വിവരം പൂര്‍ണ്ണമല്ല, vbd-യ്ക്ക് dev ലഭ്യമല്ല

en: domain information incomplete, vbd has no src
ml: ഡൊമെയിന്‍ വിവരം പൂര്‍ണ്ണമല്ല, vbd-യ്ക്ക് src ലഭ്യമല്ല

en: domain is already running
ml: ഡൊമെയിന്‍ നിലവില്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍

en: domain is marked for auto destroy
ml: ഡൊമെയിന്‍ സ്വയം ഇല്ലാതാകുന്നതിനായി അടയാളപ്പെടുത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: domain is no longer running
ml: ഡൊമെയിന്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലില്ല

en: domain is not in running state
ml: ഡൊമെയിന്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന അവസ്ഥയിലല്ല

en: domain is not in shutoff state
ml: ഡൊമെയിന്‍ അടച്ചുപൂട്ടുന്ന അവസ്ഥയിലല്ല

en: domain is not in suspend state
ml: ഡൊമെയിന്‍ സസ്പെന്‍ഡ് അവസ്ഥിയിലല്ല

en: domain is not running
ml: ഡൊമെയിന്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ല

en: domain is not transient
ml: ഡൊമെയിന്‍ ട്രാന്‍സിയന്റല്ല

en: domain is pmsuspended
ml: ഡൊമെയിന്‍ pmsuspend ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: domain is transient
ml: ഡൊമെയിന്‍ ക്ഷണികമാണ്

en: domain job information
ml: ഡൊമൈന്‍ ജോലി വിവരം

en: domain name or uuid
ml: ഡൊമെയിന്‍ പേര് അല്ലെങ്കില്‍ uuid

en: domain save job
ml: ഡൊമെയിന്‍ ജോലി സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: domain snapshot XML
ml: ഡൊമൈന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് XML

en: domain state
ml: ഡൊമെയിന്‍റെ അവസ്ഥ

en: domain type
ml: ഡൊമൈന്‍ തരം

en: domain vcpu counts
ml: ‌ഡൊമയിന്റെ vcpu എണ്ണം

en: domainMigratePrepare did not set uri
ml: domainMigratePrepare യുആര്‍ഐ സജ്ജമാക്കിയില്ല

en: domainMigratePrepare2 did not set uri
ml: domainMigratePrepare2 uri ക്രമീകരിക്കുന്നില്ല

en: domainMigratePrepare3 did not set uri
ml: domainMigratePrepare3 യുആര്‍ഐ സജ്ജമാക്കിയിട്ടില്ല

en: don't know how to remove a %s device
ml: ഒരു %s ഡിവൈസ് എങ്ങനെ നീക്കം ചെയ്യണമെന്നറിയില്ല

en: don't start the bridge immediately
ml: ബ്രിഡ്ജ് ഉടനെ തുടങ്ങണ്ട

en: don't start the un-slaved interface immediately (not recommended)
ml: മോചിപ്പിച്ച ഇന്റെര്‍ഫേസ് ഉടനെ തുടങ്ങരുത്

en: done
ml: ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: download volume contents to a file
ml: ഒരു ഫയലിലേക്കു് വോള്യത്തിന്റെ ഉള്ളടക്കം ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുക

en: drive hotplug is not supported
ml: ഡ്രൈവ് hotplug പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: driver of disk device
ml: ഡിസ്ക് ഡിവൈസിന്റെ ഡ്രൈവര്‍

en: driver serial '%s' contains unsafe characters
ml: ഡ്രൈവര്‍ സീരിയല്‍ '%s'-ല്‍ സുരക്ഷിതമല്ലാത്ത അക്ഷരങ്ങള്‍

en: dump domain's memory only
ml: ഡൊമൈനിന്റെ മെമ്മറി മാത്രം ഡമ്പ് ചെയ്യുക

en: dump the core of a domain to a file for analysis
ml: ഫയല്‍ നിരീക്ഷിക്കുന്നതിനായി ഒരു ഡൊമെയിന്‍ കോറ്‍ ഡന്പ് ചെയ്യുക

en: dump-guest-memory is not supported
ml: dump-guest-memory പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: dumping
ml: ഡംപ് ചെയ്യുന്നു

en: dup2(stderr) failed
ml: dup2(stderr) പരാജയപ്പെട്ടു

en: dup2(stdin) failed
ml: dup2(stdin) പരാജയപ്പെട്ടു

en: dup2(stdout) failed
ml: dup2(stdout) പരാജയപ്പെട്ടു

en: duplicate native vlan setting
ml: ആവര്‍ത്തിച്ച നേറ്റീവ് vlan സജ്ജീകരണം

en: duration in seconds
ml: നിലവിലുള്ള സമയവലിപ്പം സെക്കന്റുകളില്‍

en: dynamic label type must use resource relabeling
ml: ഡൈനമിക് ലേബല്‍ തരം റിസോഴ്സിനു് വീണ്ടും പേരു് നല്‍കുന്ന രീതി ഉപയോഗിയ്ക്കണം

en: echo arguments
ml: ഇക്കോ ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍

en: edit XML configuration for a domain
ml: ഒരു ഡൊമെയിനിനു് XML ക്രമികരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: edit XML configuration for a network
ml: ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിനു് XML ക്രമികരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക.

en: edit XML configuration for a network filter
ml: ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഫില്‍ട്ടര്‍ XML ക്രമികരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക.

en: edit XML configuration for a physical host interface
ml: ഒരു ഫിസിക്കല്‍ ഹോസ്റ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസിനുള്ള XML ക്രമീകരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: edit XML configuration for a storage pool
ml: ഒരു സ്റ്റോറേജ് പൂളിനു് XML ക്രമികരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: edit XML for a domain's saved state file
ml: ഡൊമൈനിന്റെ സേവ് ചെയ്ത അവസ്ഥയുടെ XML മാറ്റുക

en: edit XML for a snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ XML തിരുത്തുക

en: element 'name' is mandatory for RBD pool
ml: RBD പൂളിനു് എലമെന്റ് 'name' നിര്‍ബന്ധമാണു്

en: empty path
ml: കാലി പാഥ

en: emulator:
ml: എമ്യുലേറ്റര്‍:

en: enable
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: encountered an error on interface %s index %d
ml: %s ഇന്റര്‍ഫേസില്‍ %d ഇന്റക്സില്‍ ഒരു പിഴവു സംഭവിച്ചു

en: entry was missing 'device'
ml: എന്‍ട്രിയില്‍ 'device' ലഭ്യമല്ല

en: entry was missing 'len'
ml: എന്‍ട്രിയില്‍ 'len' ലഭ്യമല്ല

en: entry was missing 'offset'
ml: എന്‍ട്രിയില്‍ 'offset' ലഭ്യമല്ല

en: entry was missing 'speed'
ml: എന്‍ട്രിയില്‍ 'speed' ലഭ്യമല്ല

en: entry was missing 'type'
ml: എന്‍ട്രിയില്‍ 'type' ലഭ്യമല്ല

en: enumerate devices on this host
ml: ഈ ഹോസ്റ്റിലുള്ള ഡിവൈസുകള്‍ എന്യൂമറേറ്റ് ചെയ്യുക

en: error
ml: പിശക്

en: error %d during port-profile setlink on interface %s (%d)
ml: %2$s (%3$d) സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തില്‍ port-profile സെറ്റ്ലിങ്ക് സമയത്തു് %1$d പിശകു്

en: error calling aa_change_profile()
ml: aa_change_profile() ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: error calling security_getenforce()
ml: security_getenforce() ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: error copying UUID
ml: യുയുഐഡി പകര്‍ത്തുന്നതില്‍ പിശക്

en: error copying profile name
ml: പ്രൊഫൈല്‍ നാമം പകര്‍ത്തുന്നതില്‍ പിശക്

en: error count:
ml: പിശകിന്റെ എണ്ണം:

en: error dumping %s (%d) interface
ml: %s (%d) ഒന്നിച്ചെടുക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: error from service
ml: സര്‍വീസില്‍ നിന്നും പിശക്

en: error from service: %s
ml: സര്‍വീസില്‍ നിന്നും പിശക്: %s

en: error in poll call
ml: പോള്‍ കോളില്‍ പിശക്

en: error parsing IFLA_PORT_SELF part
ml: IFLA_PORT_SELF ഭാഗം മനസ്സിലാക്കുമ്പോള്‍ പിശകു്

en: error parsing IFLA_VF_INFO
ml: IFLA_VF_INFO മനസ്സിലാക്കുന്നതില്‍ പിഴവു്

en: error parsing IFLA_VF_PORT part
ml: IFLA_VF_PORT ഭാഗം മനസ്സിലാക്കുന്നതില്‍ പിശകു്

en: error parsing pid of lldpad
ml: lldpad ന്റെ പിഐഡി പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: error receiving signal from container
ml: കണ്ടയിനറില്‍ നിന്നും പിശക് സിഗ്നല്‍ ലഭ്യമാകുന്നു

en: error sending continue signal to daemon
ml: തുടരെയുള്ള സിഗ്നല്‍ ഡെമണിലേക്കു് അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: error while iterating over IFLA_VF_PORTS part
ml: IFLA_VF_PORTS ഭാഗം ഐറ്ററേറ്റ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ പിശകു്

en: error while resuming the domain
ml: ‍ഡൊമെയിന്‍ വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: error while suspending the domain
ml: ഡൊമെയിന്‍ സസ്പെന്‍ഡ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ പിശക്

en: error:
ml: പിശക്:

en: escape for XML use
ml: എക്സ്എംഎല്‍ ഉപയോഗത്തിനായി പുറത്തു് കടക്കുക

en: escape for shell use
ml: ഷെല്‍ ഉപയോഗത്തിനായി പുറത്തു് കടക്കുക

en: event callback already tracked
ml: ഇവന്റ് പിന്‍വിളി നിലവില്‍ ട്രാക്ക് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: event from unexpected fd %d!=%d / watch %d!=%d
ml: പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത %d!=%d / watch %d!=%d എന്ന fd യില്‍ നിന്നുള്ള ഇവന്റ്

en: event wakeup
ml: ഇവന്റ് വേക്കപ്പ്

en: eventID in %s must be less than %d
ml: %s-ലുള്ള eventID %d-നേക്കാള്‍ കുറഞ്ഞതായിരിയ്ക്കണം

en: execute command without timeout
ml: സമയപരിധിസില്ലാതെ കമാന്റ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: execute command without waiting for timeout
ml: സമയപരിധിക്കായി കാത്തുനില്‍ക്കാതെ കമാന്റ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: existing interface name
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് നാമം

en: exit status %d
ml: %d അവസ്ഥയില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക

en: expected syntax: --%s <%s>
ml: ശരിയായ സിന്‍റ്റാക്സ്: --%s <%s>

en: expected unicast mac address, found multicast '%s'
ml: യൂണികാസ്റ്റ് മാക് വിലാസം പ്രതീക്ഷിച്ചു, ലഭിച്ചതു് മള്‍ട്ടികാസ്റ്റ് '%s'

en: expected unicast mac address, found multicast '%s' in network '%s'
ml: unicast മാക് വിലാസമാണ് പ്രതീക്ഷിച്ചത്, കണ്ടത് നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍ multicast '%s'

en: expecting %zu consoles, but got %zu tty file handlers
ml: %zu കണ്‍സോളുകള്‍ പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു, പക്ഷേ കിട്ടിയതു് %zu tty ഫയല്‍ ഹാന്‍ഡിലറുകള്‍

en: expecting %zu veths, but got %zu
ml: %zu veths പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു, പക്ഷേ ലഭ്യമായതു് %zu

en: expecting a name
ml: ഒരു പേര് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: expecting a scsi:00.00.00 address.
ml: ഒരു scsi:00.00.00 വിലാസം പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു.

en: expecting a separator
ml: ഒരു സെപ്പറേറ്റര്‍ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: expecting a separator in list
ml: ലിസ്റ്റില്‍ ഒരു സെപറേറ്റര്‍ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: expecting a value
ml: ഒരു മൂല്ല്യം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: expecting absolute path: %s
ml: ആബ്സല്യൂട്ട് പാഥ് പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുുന്നു: %s

en: expecting an assignment
ml: ഒരു അസ്സൈന്‍മെന്‍റ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: expecting an ide:00.00.00 address.
ml: ഒരു ide:00.00.00 വിലാസം പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു.

en: extended partition already exists
ml: എക്സ്റ്റെന്‍ഡഡ് പാര്‍ട്ടീഷന്‍ നിലവിലുണ്ടു്

en: external
ml: പുറമേയുള്ള

en: external destination file for disk %s already exists and is not a block device: %s
ml: %s ഡിസ്കിനുള്ള ആന്തരിക ലക്ഷ്യ ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ടു്, പക്ഷേ ഒരു ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസല്ല: %s

en: external memory snapshots require a filename
ml: പുറത്തു് നിന്നുള്ള മെമ്മറി സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ക്കു് ഒരു ഫയല്‍നാമം ആവശ്യമുണ്ടു്

en: external snapshot file for disk %s already exists and is not a block device: %s
ml: ഡിസ്ക് %s-നു് പുറമേയുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നിലവിലുണ്ടു്, ഇതൊരു ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസല്ല: %s

en: external snapshot format for disk %s is unsupported: %s
ml: ഡിസ്ക് %s-നു് പുറമേയുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിനു് പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല: %s

en: extra %s unsupported in <virtualport type='%s'>
ml: അധികം %s  <virtualport type='%s'>-ല്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: f - force, try to redefine again
ml: f - നിര്‍ബന്ധിയ്ക്കുക, വീണ്ടും നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: failed
ml: പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed Xen syscall %s
ml: Xen syscall %s പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed due to I/O error
ml: ഐ/ഒ പിശകു് കാരണം പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed reading from file '%s'
ml: '%s' ഫയലില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to add new filter rules to '%s' - attempting to restore old rules
ml: '%s'-ലേക്കു് പുതിയ ഫില്‍റ്റര്‍ നിയമങ്ങള്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു - പഴയ നിയമങ്ങള്‍ വീണ്ടെടുക്കുന്നതിനു് ശ്രമിയ്ക്കുന്നു

en: failed to allocate buffer
ml: ബഫര്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to allocate file buffer
ml: ഫയല്‍ ബഫര്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to apply capabilities: %d
ml: സവിശേഷതകള്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം:%d

en: failed to authenticate using SSH agent: %s
ml: SSH ഏജന്റ് ഉപയോഗിച്ചു് ആധികാര ഉറപ്പാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: failed to begin transaction: %s%s%s
ml: ഇടപാടു് ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s%s%s

en: failed to calculate ssh host key hash
ml: ssh ഹോസ്റ്റ് കീ ഹാഷ് കണക്കുകൂട്ടുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to close file
ml: ഫയല്‍ അടയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to close or write to profile
ml: ഫ്രൊഫൈല്‍ അടയ്ക്കുവാന്‍ അല്ലെങ്കില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to collect snapshot list
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് പട്ടിക ലഭ്യമായില്ല

en: failed to commit transaction: %s%s%s
ml: ഇടപാടു് സമര്‍പ്പിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s%s%s

en: failed to connect to monitor socket
ml: സോക്കറ്റ് നിരീക്ഷിക്കുന്നതിനായി കണക്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to connect to the RADOS monitor on: %s
ml: ഇതിലുള്ള RADOS മോണിറ്ററിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: failed to connect to the hypervisor
ml: ഹൈപ്പര്‍‍വൈസറിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to copy security label
ml: സുരക്ഷ ലേബല്‍ പകര്‍ത്തുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to create %s
ml: %s തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to create (start) interface %s: %s%s%s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം %s: %s%s%s

en: failed to create directory '%s'
ml: '%s' എന്ന തട്ടു് ഉണ്ടാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: failed to create include file
ml: ഇന്‍ക്ലൂഡ് ഫയല്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to create logfile %s
ml: ലോഗ്ഫയല്‍ %s ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to create profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to create socket
ml: സോക്കറ്റ് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to create socket needed for '%s'
ml: '%s' നു് വേണ്ട സോക്കറ്റ് സൃഷ്ടിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to create the RADOS cluster
ml: RADOS ക്ലസ്റ്റര്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to create the RBD IoCTX. Does the pool '%s' exist?
ml: RBD IoCTX തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം. പൂള്‍ '%s' നിലവിലുണ്ടോ?

en: failed to create udev context
ml: udev കോണ്ടെക്സ്റ്റ് തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to create volume '%s/%s'
ml: വോള്യം '%s/%s' തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to decode SASL data: %d (%s)
ml: SASL ഡേറ്റാ ഡീക്കോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം: %d (%s)

en: failed to destroy (stop) interface %s: %s%s%s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s ഇല്ലാതാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s%s%s

en: failed to determine host name
ml: ഹോസ്റ്റ് നാമം കണ്ടുപിടിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to enable IP forwarding
ml: IP ഫോര്‍വേര്‍ഡിങ് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to enable mac filter in '%s'
ml: '%s'-ല്‍ മാക് ഫില്‍റ്റര്‍ സജ്ജാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to encode SASL data: %d (%s)
ml: SASL ഡേറ്റാ എന്‍കോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം: %d (%s)

en: failed to execute command '%s': %s
ml: '%s' കമാന്‍ഡ് നടപ്പിലാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: failed to find the VID for the VLAN device '%s'
ml: വിലാന്‍ ഡിവൈസ് '%s'-നുള്ള വിഐഡി കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to finish job for disk %s
ml: %s ഡിസ്ക്കിലെ ജോലി തീര്‍ക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: failed to generate XML
ml: XML ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to generate uuid
ml: uuid തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get URI
ml: URI ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: failed to get capabilities
ml: സവിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: failed to get domain '%s'
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' ലഭ്യമാകുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get domain UUID
ml: ഡൊമെയിന്‍ UUID ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get domain xml
ml: ഡൊമെയിന്‍ xml ലഭ്യമാകുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get free memory for NUMA node number: %lu
ml: %lu ന്യൂമാ നോഡ് നമ്പരിന്റെ ബാക്കിയുള്ള മെമ്മറി കിട്ടിയില്ല

en: failed to get hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്‍റെ നാമം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: failed to get hypervisor type
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസര്‍ തരം ലഭ്യമാകുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get interface '%s'
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് '%s' ലഭ്യമാകുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get list of %s interfaces on host
ml: ഹോസ്റ്റിലുള്ള %s ഇന്റര്‍ഫെയിസുകളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to get network '%s'
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' ലഭ്യമാകുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get network UUID
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ UUID ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get node information
ml: നോഡിന്‍റെ വിവരം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get number of %s interfaces on host
ml: ഹോസ്റ്റിലുള്ള %s ഇന്റര്‍ഫെയിസുകളുടെ എണ്ണം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to get number of host interfaces: %s%s%s
ml: ഹോസ്റ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസുകളുടെ എണ്ണം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s%s%s

en: failed to get nwfilter '%s'
ml: nwfilter '%s' ലഭ്യമാകുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get parent pool
ml: പേരന്റ് പൂള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍േ പരാജയം

en: failed to get pool '%s'
ml: പൂള്‍ '%s' ലഭ്യമാകുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get pool UUID
ml: പൂള്‍ UUID ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get secret '%s'
ml: രഹസ്യം '%s' ലഭ്യമാകുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get source from sourceList
ml: sourceList-ല്‍ നിന്നും സോഴ്സ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get status of interface %s: %s%s%s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s-ന്റെ അവസ്ഥ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s%s%s

en: failed to get sysinfo
ml: sysinfo ലഭിക്കുന്നതില്‌ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to get the daemon version
ml: ചാത്തന്റെ വേര്‍ഷന്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get the hypervisor version
ml: ഹൈപ്പര്‍‍വൈസറിന്‍റെ വേര്‍ഷന്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get the library version
ml: ലൈബ്രറിയുടെ വേര്‍ഷന്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get vol '%s'
ml: വോള്യം '%s' ലഭ്യമാകുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to get vol '%s', specifying --%s might help
ml: '%s' വോള്യം കിട്ടിയില്ല, --%s പറയുന്നത് സഹായകമായേക്കും

en: failed to initialize RADOS
ml: RADOS ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to initialize SASL library: %d (%s)
ml: SASL ലൈബ്രറി ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %d (%s)

en: failed to list host interfaces: %s%s%s
ml: ഹോസ്റ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s%s%s

en: failed to lookup interface with MAC address '%s'
ml: '%s' മാക് വിലാസമുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് തെരച്ചില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to mark network %s as autostarted
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s ഓട്ടോസ്റ്റാറ്‍ട്ട് ആയി അടയാളപ്പെടുത്തുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to mark pool %s as autostarted
ml: പൂള്‍ %s സ്വയം ആരംഭിക്കുന്നതായി അടയാളപ്പെടുത്തുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to move file to %s
ml: ഫയല്‍ %s -ലേക്കു് നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: failed to open %s for reading
ml: വായിക്കുന്നതിനായി %s തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to open chardev file: %s
ml: chardev ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: failed to open configuration file for reading
ml: വായിക്കുന്നതിനായി കോണ്‍ഫിഗറേഷന്‍ ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to open file
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to open logfile %s
ml: %s ലോഗ്ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to open ssh channel: %s
ml: ssh ചാനല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: failed to open the RBD image '%s'
ml: ആര്‍ബിഡി '%s' തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to open the log file. check the log file path
ml: ലോഗ് ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം. ലോഗ് ഫയലിന്‍റെ പാഥ് പരിശോധിക്കുക

en: failed to parse %s
ml: %s പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to parse configuration file
ml: കോണ്‍ഫിഗറേഷന്‍ ഫയല്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to parse configuration file %s
ml: കോണ്‍ഫിഗറേഷന്‍ ഫയല്‍ %s പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to parse qemu capabilities flags
ml: qemu വിശേഷതകള്‍ക്കുള്ള ഫ്ലാഗുകള്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to parse qemu device list
ml: qemu ഡിവൈസ് പട്ടിക പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to parse value of %s
ml: %s-ന്റെ മൂല്ല്യം പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to parse xml document
ml: xml വിവരണക്കുറിപ്പു് പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to pivot job for disk %s
ml: %s ഡിസ്ക്കിലെ പിവ്യട്ട് ജോലി നിര്‍ത്താന്‍ പറ്റിയില്ല

en: failed to preserve fd %d
ml: fd %d കരുതുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to query job for disk %s
ml: %s ഡിസ്ക്കിലെ ജോലി ചോദിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: failed to read AppArmor template
ml: AppArmor മാതൃക തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to read XML
ml: XML വായിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to read configuration file
ml: കോണ്‍ഫിഗറേഷന്‍ ഫയല്‍ വായിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to read configuration file %s
ml: കോണ്‍ഫിഗറേഷന്‍ ഫയല്‍ %s വായിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to read from wakeup fd
ml: wakeup fd-യില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to read libxl header
ml: libxl തലക്കെട്ട് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to read metadata length in '%s'
ml: '%s'-ലുള്ള മെറ്റാഡേറ്റായുടെ വ്യാസം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to read pid: %s
ml: pid ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: failed to read qemu header
ml: qemu ഹെഡര്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to read temporary file created with template %s
ml: ടെംപ്ലേറ്റ് %s-നൊപ്പം ഉണ്ടാക്കിയ താല്‍ക്കാലിക ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to register udev interface driver
ml: udev ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ഡ്രൈവര്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to remove pool '%s'
ml: പൂള്‍ '%s' നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to remove volume '%s/%s'
ml: വോള്യം '%s/%s' നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to resize the RBD image '%s'
ml: ആര്‍ബിഡി ചിത്രം '%s'-ന്റെ വ്യാപ്തി മാറ്റുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to resume domain
ml: ഡൊമെയിന്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to retrieve credentials
ml: അനുമതികള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to retrieve decision to accept host key
ml: ഹോസ്റ്റ് കീ സ്വീകരിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള തീരുമാനം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to retrieve password
ml: രഹസ്യവാക്ക് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: failed to retrieve private key passphrase: callback has failed
ml: സ്വകാര്യ കീ പാസ്‌ഫ്രെയിസ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: കോള്‍ബാക്ക് പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to rollback transaction: %s%s%s
ml: റോള്‍ബാക്ക് ഇടപാടില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s%s%s

en: failed to run '%s --help': %s
ml: '%s --help' നടപ്പിലാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: failed to run '%s --version': %s
ml: '%s --version' നടപ്പിലാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: failed to run apparmor_parser
ml: apparmor_parser പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to save content
ml: ഉള്ളടക്കം സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to seek to end of %s
ml: %s-ന്റെ അവസാനം വരെ തെരയുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to serialize S-Expr
ml: S-Expr സീരിയലൈസ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to serialize S-Expr: %s
ml: S-Expr സീരിയലൈസ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: failed to set %s
ml: %s സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to set RADOS option: %s
ml: RADOS ഐച്ഛികം സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: failed to set close-on-exec flag on %s
ml: %s-ല്‍ close-on-exec ഫ്ലാഗ് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to set cpuset.cpus in cgroup for emulator threads
ml: എമുലേറ്റര്‍ ത്രെഡുകള്‍ക്കുള്ള cgroup-ല്‍ cpuset.cpus സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to set snapshot '%s' as current
ml: ഇപ്പോഴുള്ളതായി സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് '%s' സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to setup stderr file handle
ml: stderr ഫയല്‍ ഹാന്‍ഡില്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to setup stdin file handle
ml: stdin ഫയല്‍ ഹാന്‍ഡില്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to setup stdout file handle
ml: stdout ഫയല്‍ ഹാന്‍ഡില്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to stat the RADOS cluster
ml: RADOS ക്ലസ്റ്റര്‍ സ്റ്റാറ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to stat the RADOS pool '%s'
ml: RADOS പൂള്‍ '%s' സ്റ്റാറ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to store %lld to %s
ml: %lld, %s-ലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: failed to take screenshot
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് എടുക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to truncate %s
ml: %s ചെറുതാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to undefine interface %s: %s%s%s
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s: %s%s%s ഇല്ലാതാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to unmark network %s as autostarted
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s ഓട്ടോസ്റ്റാറ്‍ട്ട് ആയി അടയാളപ്പെടുത്തുന്നത് നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to unmark pool %s as autostarted
ml: പൂള്‍ %s സ്വയം ആരംഭിക്കുന്നതായി അടയാളപ്പെടുത്തുന്നതു് നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to validate SSH host key: %s
ml: SSH ഹോസ്റ്റ് കീ ഉറപ്പാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: failed to wait on condition
ml: അവസ്ഥയ്ക്കായി കാത്തിരിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to wake up polling thread
ml: പോളിങ് ത്രെഡ് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to wakeup migration tunnel
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ ടണല്‍ wakeup ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to write configuration file
ml: കോണ്‍ഫിഗറേഷന്‍ ഫയല്‍ എഴുതുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to write configuration file: %s
ml: കോണ്‍ഫിഗറേഷന്‍ ഫയല്‍ എഴുതുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: failed to write header to domain save file '%s'
ml: '%s' ഫയല്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനു് ഡൊമെയിനിലേക്കു് ഹെഡര്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to write known_host file '%s': %s
ml: known_host ഫയല്‍ '%s' സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: failed to write the log file
ml: ലോഗ് ഫയല്‍ എഴുതുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to write to profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed writing to file '%s'
ml: '%s' ഫയലിലേക്ക് സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: fatal signal %d
ml: തെറ്റായ സിഗ്നല്‍ %d

en: fd and fdset must be valid
ml: fd,fdset എന്നിവ സാധുതയുള്ളവയായിരിയ്ക്കണം

en: fd must be valid
ml: fd ശരിയായൊരു മൂല്ല്യമായിരിയ്ക്കണം

en: file
ml: ഫയല്‍

en: file %s does not exist
ml: ഫയല്‍ %s നിലവിലില്ല

en: file '%s' for disk '%s' requires use of external snapshot mode
ml: '%s' ഫയലിനു്, '%s' ഡിസ്കിനുള്ളതു്,  പുറമേയുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് മോഡിന്റെ ഉപയോഗമുണ്ടു്

en: file containing XML CPU descriptions
ml: XML സിപിയു വിവരണങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന ഫയല്‍

en: file containing an XML CPU description
ml: ഒരു XML സിപിയു വിവരണം ലഭ്യമാകുന്ന ഫയല്‍

en: file containing an XML description of the device
ml: ഡിവൈസിന്റെ XML വിവരണം അടങ്ങുന്ന ഫയല്‍

en: file containing an XML domain description
ml: ഒരു XML ഡൊമെയിന്‍ വിവരണം ലഭ്യമാകുന്ന ഫയല്‍

en: file containing an XML interface description
ml: ഒരു XML ഇന്റര്‍ഫെയിസ് വിവരണം ലഭ്യമാക്കുന്ന ഫയല്‍

en: file containing an XML network description
ml: XML നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വിവരണം ലഭ്യമാക്കുന്ന ഫയല്‍

en: file containing an XML network filter description
ml: XML നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അരിപ്പ വിവരണം ലഭ്യമാക്കുന്ന ഫയല്‍

en: file containing an XML pool description
ml: ഒരു XML പൂള്‍ വിവരണം ലഭ്യമാകുന്ന ഫയല്‍

en: file containing an XML vol description
ml: ഒരു XML വോള്യം വിവരണം ലഭ്യമാകുന്ന ഫയല്‍

en: file containing secret attributes in XML
ml: XML-ല്‍ രഹസ്യ വിശേഷതകളുള്ള ഫയല്‍

en: file format type raw,bochs,qcow,qcow2,qed,vmdk
ml: ഫയല്‍ ഫേര്‍മാറ്റ് തരം
    raw,bochs,qcow,qcow2,qed,vmdk

en: filename containing updated XML for the target
ml: ടാര്‍ഗത്തിന് വേണ്ട പുതുക്കിയ XML ഫയല്‍

en: filesystem is not of type 'template' or 'mount'
ml: 'template' അല്ലെങ്കില്‍ 'mount' തരത്തിലുള്ള ഫയല്‍സിസ്റ്റമല്ല

en: filter '%s' learning value '%s' invalid.
ml: ഫില്‍റ്റര്‍ '%s' പഠന മൂല്ല്യം '%s' തെറ്റാണു്.

en: filter by disk-only snapshots
ml: ഡിസ്ക്-ഒണ്‍ലി സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകളായി ഫില്‍റ്റര്‍ ചെയ്യുക

en: filter by external snapshots
ml: പുറത്തു് നിന്നുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകളായി ഫില്‍റ്റര്‍ ചെയ്യുക

en: filter by internal snapshots
ml: അകത്തു് നിന്നുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകളായി ഫില്‍റ്റര്‍ ചെയ്യുക

en: filter by snapshots taken while active (system checkpoints)
ml: സജീവമാകുമ്പോള്‍ എടുത്ത സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകളായി ഫില്‍റ്റര്‍ ചെയ്യുക (സിസ്റ്റം ചെക്ക്പോയിന്റ്)

en: filter by snapshots taken while inactive
ml: നിര്‍ജ്ജീവമാകുമ്പോള്‍ എടുത്ത സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകളായി ഫില്‍റ്റര്‍ ചെയ്യുക

en: filter has no name
ml: ഫില്‍റ്ററിനു് പേരില്ല

en: filter with same UUID but different name ('%s') already exists
ml: ഇതേ UUID ഉള്ള അരിപ്പ മറ്റൊരു പേരില്‍ ('%s') മുമ്പുതന്നെ നിലവിലുണ്ട്

en: filter would introduce a loop
ml: അരിപ്പ ഒരു ലൂപ്പ് അവതരിപ്പിക്കും

en: filters not supported on interfaces of type %s
ml: %s തരത്തിലുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസുകളില്‍ ഫില്‍റ്ററുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: find parent of current snapshot
ml: ഇപ്പേഴത്തെ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ പാരന്റിനെ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: find parent of snapshot name
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ പാരന്റ് നാമം കണ്ടുപിടിക്കുക

en: find potential storage pool sources
ml: കാര്യപ്രാപ്തിയുള്ള സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ സോഴ്സുകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: flags parameter must be VIR_MEMORY_VIRTUAL or VIR_MEMORY_PHYSICAL
ml: ഫ്ലാഗ് പരാമീറ്ററുകള്‍ VIR_MEMORY_VIRTUAL അല്ലെങ്കില്‍ VIR_MEMORY_PHYSICAL ആയിരിക്കണം

en: floor attribute is supported only for interfaces of type network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തരത്തിലുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ക്കു് മാത്രമേ ഫ്ലോര്‍ വിശേഷത പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: floor attribute isn't supported for network's bandwidth yet
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ ബാന്‍ഡ്‌വിഡ്തിനു് ഇതിനു് വരെ ഫ്ലോര്‍ വിശേഷത പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: for Linux >= %d.%d.%d
ml: ലിനക്സിനു >= %d.%d.%d ന് വേണ്ടിയുള്ള

en: forbidden characters in 'compat' attribute
ml: 'compat' വിശേഷതയില്‍ പാടില്ലാത്ത അക്ഷരങ്ങള്‍

en: force console connection (disconnect already connected sessions)
ml: കണ്‍സോള്‍ ബന്ധം നിര്‍ബന്ധമാക്കുക

en: force device update
ml: ഉപകരണം പുതുക്കല്‍ ആവശ്യപ്പെടുന്നു

en: force fresh boot by discarding any managed save
ml: സേവ് ചെയ്തത് ഒഴിവാക്കി പുതിയ ബൂട്ട് നിര്‍ബന്ധിപ്പിക്കുക

en: force media changing
ml: മീഡിയ മാറ്റുന്നത് നിര്‍ബന്ധിക്കുക

en: force migration even if it may be unsafe
ml: സുരക്ഷിതമല്ലെങ്കില്‍ കൂടി മൈഗ്രേഷന്‍ നിര്‍ബന്ധമായി ചെയ്യുക

en: forcefully stop a physical host interface.
ml: ഹോസ്റ്റ് ഫിസിക്കല്‍ ഇന്റെര്‍ഫേസിനെ നിര്‍ബന്ധമായി നിര്‍ത്തുക

en: format features only available with qcow2
ml: qcow2-നൊപ്പം മാത്രം ഫോര്‍മാറ്റ് വിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമുള്ളൂ

en: format for underlying storage
ml: സൂക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള അടിസ്ഥാന ഫോര്‍മാറ്റ്

en: format of backing volume if taking a snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് എടുക്കുന്നെങ്കില്‍ ബാക്കിങ്ങ് വോള്യത്തിന്റെ ഫോര്‍മാറ്റ്

en: formatter for %s %s reported error
ml: %s %s സമര്‍പ്പിച്ച പിശകിനുള്ള ഫോര്‍മാറ്റര്‍

en: forward interface entries cannot be modified, only added or deleted
ml: മുമ്പോട്ടുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് എന്‍ട്രികളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, ചേര്‍ക്കുവാനോ വെട്ടിനീക്കുവാനോ സാധ്യം

en: found no rbd hosts in CEPH_ARGS '%s'
ml: CEPH_ARGS '%s'-ല്‍ rbd ഹോസ്റ്റുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: from snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടില്‍ നിന്നും

en: fs driver %s is not supported
ml: fs ഡ്രൈവര്‍ %s പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: fs format %s is not supported
ml: fs ശൈലി %s 'name' പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: fseek failed
ml: fseek പരാജയപ്പെട്ടു

en: fully-qualified path of disk
ml: ഡിസ്ക്കിന്റെ മുഴുവന്‍ വഴി

en: fuse_loop failed
ml: fuse_loop പരാജയപ്പെട്ടു

en: get active job information for the specified disk
ml: പറഞ്ഞ ഡിസ്ക്കിലെ സജീവമായ ജോലി വിവരം കാണുക

en: get device block stats for a domain
ml: ഒരു ഡൊമെയിനിനുള്ള ഡിവൈസ് ബ്ളോക്കിന്റെ അവസ്ഥ ലഭ്യമാകുന്നു

en: get inactive rather than running configuration
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള ക്രമീകരണത്തേക്കാള്‍ നിര്‍ജീവമായതു് ലഭ്യമാക്കുക

en: get link state of a virtual interface
ml: സാങ്കല്‍പ്പിക സമ്പര്‍ക്ക മുഖത്തിന്റെ സന്ധി നില ലഭ്യമാക്കുക

en: get maximum count of vcpus
ml: vcpu-ന്റെ ഏറ്റവും കൂടിയ എണ്ണം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: get memory statistics for a domain
ml: ഒരു ഡൊമെയിനുള്ള മെമ്മറി സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: get network interface stats for a domain
ml: ഒരു ഡൊമെയിനിനുള്ള നെറ്റ്‌വറ്‍ക്കിന്‍റെ സംയോജക ഘടകം അവസ്ഥ ലഭ്യമാക്കുക

en: get number of currently active vcpus
ml: ഇപ്പോഴുള്ള vcpu കളുടെ സംഖ്യ കാണിക്കുക

en: get value according to current domain state
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ഡൊമൈന്‍ സ്ഥിതി അനുസരിച്ച് മൂല്യം കാണിക്കുക

en: get value from running domain
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഡൊമൈനില്‍ നിന്ന് മുല്യം കിട്ടുക

en: get value to be used on next boot
ml: അടുത്ത ബൂട്ടിനുപയോഗിക്കേണ്ട മൂല്യം

en: get/set compression cache size
ml: കമ്പ്രഷന്‍ കാഷിന്റെ വ്യാപ്തി ലഭ്യമാക്കുക/സജ്ജമാക്കുക

en: get/set current scheduler info
ml: നിലവിലുള്ള പ്രസ്താവത്തിലെ സ്ഥിതിവിവരം ലഭ്യമാക്കുക/ക്രമീകരിക്കുക

en: get/set parameters of a virtual interface
ml: മിഥ്യാ ഇന്റെര്‍ഫേസിന്റെ പാരമീറ്റര്‍ കാണുക/ക്രമീകരിക്കുക

en: get/set value from running domain
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഡൊമൈനില്‍ നിന്ന് മുല്യം കിട്ടുക/ക്രമീകരിക്കുക

en: get/set value to be used on next boot
ml: അടുത്ത ബൂട്ടിനുപയോഗിക്കേണ്ട മൂല്യം കിട്ടുക/ക്രമീകരിക്കുക

en: getting time of day
ml: ഇന്നത്തെ സമയം ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: given uuid does not match XML uuid
ml: നല്‍കിയിരിയ്ക്കന്ന യുയുഐഡി എക്സ്എംഎല്‍ യുയുഐഡിയുമായി ചേരുന്നില്ല

en: got unexpected RPC call prog %d vers %d proc %d type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ആപിസി കോള്‍ പ്രോഗ്രാം %d പതിപ്പു് %d പ്രക്രിയ %d തരം %d ലഭിച്ചു

en: got unknown HTTP error code %d
ml: അപരിചിതമായ HTTP പിശക് കോഡ് %d ലഭിച്ചു

en: gracefully shutdown a domain
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ അടച്ചു പൂട്ടുക

en: graphics URI to be used for seamless graphics migration
ml: സീമ്‌ലെസ്സ് ഗ്രാഫിക്സ് നീക്കുന്നതിനുള്ള ഗ്രാഫിക്സ് യുആര്‍ഐ

en: graphics listen type must be specified
ml: ഗ്രാഫിക്സ് listen തരം നല്‍കേണ്ടതുണ്ടു്

en: guest agent reports less cpu than requested
ml: സിപിയുനേക്കാള്‍ കുറഞ്ഞ ഗസ്റ്റ് ഏജന്റ് ആവശ്യപ്പെട്ടിരിയ്ക്കുന്നു

en: guest agent timeout '%d' is less than the minimum '%d'
ml: ഗസ്റ്റ് ഏജന്റ് സമയപരിധി '%d', ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ '%d'-നേക്കാള്‍ കുറവാണു്

en: guest failed to start: %s
ml: ഗസ്റ്റ് ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: guest unexpectedly quit
ml: ഗസ്റ്റ് അപ്രതീക്ഷിതമായി നിന്നിരിക്കുന്നു

en: guest unexpectedly quit during hotplug
ml: ഹോട്ട്പ്ലഗ് സമയത്തു് ഗസ്റ്റ് അപ്രതീക്ഷിതമായ പുറത്തു് കടന്നു

en: guest-get-vcpus reply was missing return data
ml: guest-get-vcpus മറുപടിയില്‍ തിരികെയുള്ള ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: guestfwd channel does not define a target address
ml: guestfwd ചാനല്‍ ലക്ഷ്യ വിലാസം നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടില്ല

en: guestfwd channel does not define a target port
ml: guestfwd ചാനല്‍ ഒരു ലക്ഷ്യ പോര്‍ട്ട് നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുന്നില്ല

en: guestfwd channel only supports IPv4 addresses
ml: guestfwd  ചാനല്‍ IPv4 വിലാസങ്ങള്‍ മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: halt domain after snapshot is created
ml: സ്നാപ്ഷോട്ട് ഉണ്ടാക്കിയശേഷം ഡൊമൈന്‍ നിര്‍ത്തുക

en: hash lookup resulted in NULL pointer
ml: ഹാഷ് തെരച്ചില്‍ നള്‍ പോയിന്റര്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: host CPU vendor does not match required CPU vendor %s
ml: ഹോസ്റ്റ് സിപിയു വെണ്ടര്‍, ആവശ്യമായ സിപിയു വേണ്ടര്‍ %s-മായി ചേരുന്നില്ല

en: host USB device already exists
ml: ഹോസ്റ്റ് യുഎസ്ബി ഡിവൈസ് നിലവിലുണ്ടു്

en: host cpu counting not implemented on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ ഹോസ്റ്റ് സിപിയു എണ്ണം ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല

en: host cpu number(s) to set, or omit option to query
ml: ഹോസ്റ്റ് cpu എണ്ണം  ക്രമീകരിക്കുക, അല്ലെങ്കില്‍ ചോദ്യം ഒഴിവാക്കുക

en: host device already exists
ml: ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസ് നിലവിലുണ്ടു്

en: host pci device %.4x:%.2x:%.2x.%.1x not found
ml: ഹോസ്റ്റ് pci ഡിവൈസ് %.4x:%.2x:%.2x.%.1x ലഭ്യമല്ല

en: host reports map buffer length exceeds maximum: %d > %d
ml: ഹോസ്റ്റ് രേഖയുടെ മാപ്പ് ബഫര്‍ ഏറ്റവും കൂടിയതിനേക്കാള്‍ കൂടുതലാണു്: %d > %d

en: host reports too many vCPUs: %d > %d
ml: ഒരുപാടു് vCPUs എന്നു് ഹോസ്റ്റ് രേഖപ്പെടുത്തുന്നു: %d > %d

en: host usb device %03d.%03d not found
ml: ഹോസ്റ്റ് യുഎസ്ബി %03d.%03d ലഭ്യമല്ല

en: host usb device vendor=0x%.4x product=0x%.4x not found
ml: ഹോസ്റ്റ് യുഎസ്ബി ഡിവൈസ് കച്ചവടക്കാരന്‍=0x%.4x പ്രൊഡക്ട്=0x%.4x ലഭ്യമായില്ല

en: host-certificates mode needs exactly three certificates
ml: ഹോസ്റ്റ്-സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് മോഡിനു് കൃത്യം മൂന്നു് സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റുകള്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്

en: hostdev %s not found
ml: hostdev %s ലഭ്യമായില്ല

en: hostdev mode '%s' not supported
ml: hostdev മോഡ് '%s' പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: hostdev networking type not supported
ml: hostdev നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ് തരം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: hostdev subsys type '%s' not supported
ml: hostdev subsys രീതി '%s' പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: hostname must be specified for netfs sources
ml: netfs ശ്രോതസ്സുള്‍ക്കു് ഹോസ്റ്റ്നാമം നല്‍കണം

en: hostname on destination resolved to localhost, but migration requires an FQDN
ml: ലക്ഷ്യത്തിലുള്ള ഹോസ്റ്റ്നാമം ലോക്കല്‍ഹോസ്റ്റിലേക്കു് റിസോള്‍വ് ചെയ്തു, പക്ഷേ നീക്കുന്നതിനായി FQDN ആവശ്യമുണ്ടു്

en: hub type %s not supported
ml: hub തരം %s പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: hypervisor connection URI
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസര്‍ കണക്ഷനുളള യുഐര്‍ഐ

en: hypervisor lacks deviceboot feature
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസറിനു് deviceboot ഫീച്ചര്‍ ഇല്ല

en: iSCSI storage pool does not support volume creation
ml: iSCSI സംഭരണ പൂളില്‍ വോള്യം തയ്യാറാക്കല്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: iSCSI storage pool does not support volume deletion
ml: iSCSI സംഭരണം വോള്യം വെട്ടി നീക്കുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: iSCSI storage pool does not support volume wiping
ml: iSCSI സംഭരണം വോള്യം ഇല്ലാതാക്കുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: iSCSI usage specified, but target is missing
ml: iSCSI ഉപയോഗം നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു, പക്ഷേ ലക്ഷ്യസ്ഥാനം ലഭ്യമല്ല

en: idle
ml: നിശ്ചലം

en: idle:
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലല്ല:

en: ifkey "%s" has no req
ml: ifkey "%s"-നു് ആവശ്യകതയില്ല

en: ignoring debug level %d out of range [%d-%d]
ml: അവഗണിക്കേണ്ടുന്ന ഡീബഗ് തലം %d പരിധിക്കു പുറത്താണ് [%d-%d]

en: image magic is incorrect
ml: ഇമേജ് മാജിക് തെറ്റാണു്

en: image version is not supported (%d > %d)
ml: ഇമേജ് പതിപ്പിനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല (%d > %d)

en: in shutdown
ml: അടച്ചു പൂട്ടുന്നു

en: inaccessible
ml: ലഭ്യമാകാത്തത്

en: inaccessible backing store volume %s
ml: ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ലാത്ത ബാക്കിങ് സ്റ്റോര്‍ വോള്യം %s

en: inactive
ml: നിര്‍ജ്ജീവം

en: include security sensitive information in XML dump
ml: XML ഡംപില്‍ സുരക്ഷയ്ക്കുള്ള വിവരങ്ങള്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: includes the password into the connection URI if available
ml: പാസ്വേര്‍ഡ് ഉണ്ടെങ്കില്‍ കണക്ഷന്‍ URI യ്ക്ക് കൊടുക്കുക

en: incomplete reply %s
ml: അപൂര്‍ണ്ണമായ മറുപടി %s

en: incomplete return information
ml: അപൂര്‍ണ്ണമായ മറുപടി

en: incomplete save header in '%s'
ml: '%s'-ല്‍ പൂര്‍ണ്ണമല്ലാത്ത സേവ് ഹെഡര്‍

en: incorrect boot order '%s', expecting positive integer
ml: തെറ്റായ ബൂട്ട് ക്രമം '%s', ഒന്നോ അധികമോ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: info balloon reply was missing balloon data
ml: ബലൂണ്‍ മറുപടിയില്‍ ബലൂണ്‍ ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: info migration reply was missing return status
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ മറുപടിയില്‍ അവസ്ഥ ലഭ്യമല്ല

en: info on current snapshot
ml: നിലവിലുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ വിവരം

en: init binary must be specified
ml: init ബൈനറി നല്‍കിയിരിയ്ക്കണം

en: initial allocation size, as scaled integer (default bytes)
ml: ആദ്യത്തെ ആലോക്കേഷന്‍ വലിപ്പം

en: input too large: %d * %d
ml: ഇന്‍പുട്ട് വളരെ വലുതു്: %d * %d

en: input too large: %u * %u
ml: ഇന്‍പുട്ട് വളരെ വലുതു്: %u * %u

en: interface '%s' failing; reopening
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് '%s' പരാജയപ്പെടുന്നു; വീണ്ടും തുടങ്ങുന്നു

en: interface (%s: %s) not found
ml: (%s: %s) എന്ന ഇന്റെര്‍ഫേസ് കാണാനില്ല

en: interface device (MAC Address)
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ഡിവൈസ് (മാക് വിലാസം): %s

en: interface has no name
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസിനു് പേരില്ല

en: interface has unsupported type '%s'
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസിനു് പിന്തുണയില്ലാത്ത തരം '%s'

en: interface information in XML
ml: XML-ലുളള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് വിവരം

en: interface mac
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് mac

en: interface misses the type attribute
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസില്‍ ഏതു തരം എന്നതു് ലഭ്യമല്ല

en: interface mtu value is improper
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് mtu മൂല്ല്യം തെറ്റാണു്

en: interface name
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് പേര്

en: interface name %s does not fit into buffer
ml: %s എന്ന ഇന്റര്‍ഫേസ് പേര് ബഫറിനു ചേരില്ല

en: interface name or MAC address
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് പേര് അല്ലെങ്കില്‍ MAC വിലാസം

en: interface script execution not supported by this driver
ml: ഈ ഡ്രൈവര്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് സ്ക്രിപ്റ്റ് നടപ്പിലാക്കല്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: interface stats not implemented on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് സ്റ്റാറ്റ്സ് ലഭ്യമല്ല

en: internal
ml: ആന്തരികം

en: internal error
ml: ആന്തരിക പിശക്

en: internal error: %s
ml: ആന്തരിക പിശക: %s

en: internal error: bad options in command: '%s'
ml: ആന്തരിക പിശക്: കമാന്‍ഡില്‍ തെറ്റായ ഐച്ഛികങ്ങള്‍: '%s'

en: internal networking type not supported
ml: ആന്തരിക നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ് രീതി പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: internal snapshot for disk %s unsupported for storage type %s
ml: %s ഡിസ്കിനു് അകമേയുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിനു് %s സംഭരണ ശൈലിയില്‍ പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: invalid "trunk='%s'" in <vlan> - must be yes or no
ml: തെറ്റായ "trunk='%s'"  <vlan>-ല്‍ - yes അല്ലെങ്കില്‍ no ആയിരിയ്ക്കണം

en: invalid "trunk='%s'" in <vlan> - trunk='yes' is required for more than one vlan tag
ml: തെറ്റായ "trunk='%s'"  <vlan>-ല്‍ - ഒരു vlan റ്റാഗില്‍ കൂടുതല്‍ ആവശ്യമുണ്ടെങ്കില്‍ 'yes'  നല്‍കുക

en: invalid '=' after option --%s
ml: --%s ഐച്ഛികത്തിനു് ശേഷം തെറ്റായ '='

en: invalid <address> element found in <forward> of network %s
ml: തെറ്റായ <address> എലമെന്റ് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ <forward>-ല്‍

en: invalid <host> element found in <dns> of network %s
ml: തെറ്റായ <host> എലമെന്റ് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ <dns>-ല്‍

en: invalid <interface> element found in <forward> of network %s
ml: തെറ്റായ <interface> എലമെന്റ് <forward>-ല്‍, നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s-ല്‍

en: invalid <nat> element found in <forward> of network %s
ml: തെറ്റായ <nat> എലമെന്റ് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ <forward>-ല്‍

en: invalid <pf> element found in <forward> of network %s
ml: തെറ്റായ <pf> എലമെന്റ് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ <forward>-ല്‍

en: invalid <port> element found in <forward> of network %s
ml: തെറ്റായ <port> എലമെന്റ് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ <forward>-ല്‍

en: invalid <srv> element found in <dns> of network %s
ml: തെറ്റായ <srv> എലമെന്റ് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ <dns>-ല്‍

en: invalid <txt> element found in <dns> of network %s
ml: തെറ്റായ <txt> എലമെന്റ് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ <dns>-ല്‍

en: invalid HyperV spinlock retry count
ml: തെറ്റായ HyperV സ്പിന്‍ലോക്ക് റീട്രൈ കൌണ്ട്

en: invalid MAC address
ml: തെറ്റായ മാക് വിലാസം

en: invalid MAC address: %s
ml: തെറ്റായ മാക് വിലാസം: %s

en: invalid PCI bus ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് തെറ്റായ PCI ബസ് ID നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid PCI domain ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് തെറ്റായ PCI ഡൊമെയിന്‍ ID നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid PCI function ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് തെറ്റായ PCI ഫംഗ്ഷന്‍ ID നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid PCI product ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് തെറ്റായ PCI പ്രൊഡക്ട് ID നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid PCI slot ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് തെറ്റായ PCI സ്ലോട്ട് ID നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid PCI vendor ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് തെറ്റായ PCI വെന്‍ഡര്‍ ID നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid RNG rate bytes value
ml: തെറ്റായ RNG റേറ്റ് ബൈറ്റ്സ് മൂല്ല്യം

en: invalid RNG rate period value
ml: തെറ്റായ RNG റേറ്റ് പീരിയഡ് മൂല്ല്യം

en: invalid SCSI LUN ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് അസാധുവായ SCSI LUN ID നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid SCSI bus ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് അസാധുവായ SCSI ബസ് ID നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid SCSI host ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് അസാധുവായ SCSI ഹോസ്റ്റ് ID നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid SCSI target ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് അസാധുവായ SCSI ടാര്‍ഗറ്റ് ID നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid USB bus number supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള തെറ്റായ USB ബസ് നംബര്‍ നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid USB device number supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള തെറ്റായ USB ഡിവൈസ് നംബര്‍ നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid USB interface class supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് നല്‍കിയിരിക്കുന്ന USB ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ക്ലാസ്സ് തെറ്റാണു്

en: invalid USB interface number supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് നല്‍കിയിരിക്കുന്ന USB ഇന്റര്‍ഫെയിസ് തെറ്റാണു്

en: invalid USB interface protocol supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള തെറ്റായ യുഎസ്ബി ഇന്റര്‍ഫെയിസ് നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid USB interface subclass supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് നല്‍കിയിരിക്കുന്ന USB ഇന്റര്‍ഫെയിസ് സബ്ക്ലാസ്സ് തെറ്റാണു്

en: invalid USB product ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള തെറ്റായ USB പ്രൊഡക്ട് ID നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid USB vendor ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള തെറ്റായ USB വെന്‍ഡര്‍ ID നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid UUID
ml: തെറ്റായ യുയുഐഡി

en: invalid VM definition
ml: തെറ്റായ വിഎം നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുക

en: invalid XML length: %d
ml: തെറ്റായ XML നീളം: %d

en: invalid argument
ml: അസാധുവായ ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്

en: invalid argument supplied
ml: തെറ്റായ ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: invalid argument: %s
ml: അസാധുവായ ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്: %s

en: invalid base64 in '%s'
ml: %s-ല്‍ തെറ്റായ base64

en: invalid catchup limit
ml: തെറ്റായ കാച്ചപ്പ് പരിധി

en: invalid catchup slew
ml: തെറ്റായ കാച്ചപ്പ് സ്ലൂ

en: invalid catchup threshold
ml: തെറ്റായ കാച്ചപ്പ് ത്രെഷോള്‍ഡ്

en: invalid cipher size for TLS session
ml: TLS സെഷനുള്ള തെറ്റായ സിഫര്‍ വ്യാപ്തി

en: invalid configuration in <vlan> - "trunk='no'" is not allowed with a native vlan id
ml: നേറ്റീവ് vlan ഐഡിയില്‍ <vlan> - "trunk='no'"-ലുള്ള തെറ്റായ ക്രമീകരണം അനുവദിയ്ക്കുന്നില്ല

en: invalid connection pointer in
ml: തെറ്റായ കണക്ഷന്‍ പോയിന്‍റര്‍

en: invalid connection pointer in %s
ml: %s-ല്‍ തെറ്റായ കണക്ഷന്‍ പോയിന്‍റര്‍

en: invalid device name '%s'
ml: തെറ്റായ ഡിവൈസ് നാമം '%s'

en: invalid domain pointer in
ml: തെറ്റായ ഡൊമെയിന്‍ പോയിന്‍റര്‍

en: invalid domain pointer in %s
ml: %s-ല്‍ തെറ്റായ ഡൊമെയിന്‍ പോയിന്‍റര്‍

en: invalid domain state '%s'
ml: തെറ്റായ തരത്തിലുള്ള ഡൊമെയിന്‍ അവസ്ഥ '%s'

en: invalid domain state reason '%s'
ml: തെറ്റായ ഡൊമെയിന്‍ അവസ്ഥാ കാരണം '%s'

en: invalid domain state: %d
ml: തെറ്റായ ഡൊമെയിന്‍ അവസ്ഥ: %d

en: invalid domain type %s
ml: തെറ്റായ തരത്തിലുള്ള ഡൊമെയിന്‍ %s

en: invalid failure action: '%s'
ml: തെറ്റായ പരാജയ പ്രവര്‍ത്തി: '%s'

en: invalid fd %d for %s
ml: %2$s -നുള്ള എഫ്ഡി  %1$d അസാധുവാണു്

en: invalid flag
ml: തെറ്റായ ഫ്ലാഗ്

en: invalid flag combination: (0x%x)
ml: തെറ്റായ ഫ്ലാഗ് കൂട്ടം: (0x%x)

en: invalid geometry settings (cyls)
ml: തെറ്റായ ജോമട്രി സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ (cyls)

en: invalid geometry settings (heads)
ml: തെറ്റായ ജോമട്രി സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ (heads)

en: invalid geometry settings (secs)
ml: തെറ്റായ ജോമട്രി സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ (secs)

en: invalid host UUID: %s
ml: തെറ്റായ ഹോസ്റ്റ് UUID: %s

en: invalid interface name %s
ml: %s എന്ന സമ്പര്‍ക്കമുഖത്തിന്റെ പേരു് അസാധുവാണു്

en: invalid interface pointer in
ml: തെറ്റായ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് പോയിന്റര്‍

en: invalid interface pointer in %s
ml: %s-ല്‍ തെറ്റായ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് പോയിന്റര്‍

en: invalid iommuGroup number attribute '%s'
ml: തെറ്റായ iommuGroup നംബര്‍ വിശേഷത '%s'

en: invalid keycode: '%s'
ml: അസാധുവായ കീ കോഡ്: '%s'

en: invalid length for new profile
ml: പുതിയ പ്രൊഫൈലിനു് തെറ്റായ നീളം

en: invalid link state '%s'
ml: തെറ്റായ ലിങ്ക് സ്ഥിതി '%s'

en: invalid logical block size '%s'
ml: തെറ്റായ ലോജിക്കല്‍ ബ്ലോക്ക് വ്യാപ്തി '%s'

en: invalid mode
ml: അസാധുവായ മോഡ്

en: invalid name '%s' for iSCSI disk
ml: iSCSI ഡിസ്കിനുള്ള തെറ്റായ പേരു് '%s'

en: invalid netfs path (ends in /): %s
ml: തെറ്റായ netfs പാഥ് (/-ല്‍ അവസാനിക്കുന്നു): %s

en: invalid netfs path (no /): %s
ml: തെറ്റായ netfs പാഥ് (no /): %s

en: invalid network pointer in
ml: തെറ്റായ നെറ്റ്‌വറ്‍ക്ക് പോയിന്‍റര്‍

en: invalid network pointer in %s
ml: %s-ല്‍ തെറ്റായ നെറ്റ്‌വറ്‍ക്ക് പോയിന്‍റര്‍

en: invalid network type supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് തെറ്റായ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid node cpu active value
ml: തെറ്റായ നോഡ് സിപിയു സജീവ മൂല്ല്യം

en: invalid node cpu cores value
ml: തെറ്റായ നോഡ് സിപിയു കോര്‍ മൂല്ല്യം

en: invalid node cpu mhz value
ml: തെറ്റായ നോഡ് cpu mhz മൂല്ല്യം

en: invalid node cpu nodes value
ml: തെറ്റായ നോഡ് സിപിയു നോഡ് മൂല്ല്യം

en: invalid node cpu sockets value
ml: തെറ്റായ നോഡ് സിപിയു സോക്കറ്റ് മൂല്ല്യം

en: invalid node cpu threads value
ml: തെറ്റായ നോഡ് സിപിയു ത്രെഡ് മൂല്ല്യം

en: invalid node device pointer
ml: തെറ്റായ നോഡ് ഡിവൈസ് പോയിന്റര്‍

en: invalid node device pointer in %s
ml: %s-ല്‍ തെറ്റായ നോഡ് ഡിവൈസ് പോയിന്റര്‍

en: invalid node memory value
ml: തെറ്റായ നോഡ് മെമ്മറി മൂല്ല്യം

en: invalid path %s not assigned to domain
ml: ഡൊമെയിനു് തെറ്റായ പാഥ് %s നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: invalid path '%s'
ml: തെറ്റായ പാഥ് '%s'

en: invalid path, '%s' is not a known interface
ml: തെറ്റായ പാഥ്, '%s' ലഭ്യമായ ഒരു സംയോജകഘടമകല്ല

en: invalid path: %s
ml: തെറ്റായ പാഥ്: %s

en: invalid physical block size '%s'
ml: തെറ്റായ ഫിസിക്കല്‍ ബ്ലോക്ക് വ്യാപ്തി '%s'

en: invalid pid
ml: അസാധുവായ pid

en: invalid protocol argument: %d
ml: അസാധുവായ കീഴ്വഴക്ക ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്: %d

en: invalid removable media size supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള മാറ്റുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന മീഡിയ വ്യാപ്തി തെറ്റാണു്

en: invalid scale %llu
ml: അസാധുവായ സ്കെയില്‍ %llu

en: invalid scheduler option: %s
ml: തെറ്റായ ഷെഡ്യൂളര്‍ ഐച്ഛികം: %s

en: invalid secret type %s
ml: തെറ്റായ രഹസ്യ തരം %s

en: invalid secret type '%s'
ml: തെറ്റായ രഹസ്യ രീതി '%s'

en: invalid security relabel value %s
ml: തെറ്റായ സുരക്ഷ റീലേബല്‍ മൂല്ല്യം %s

en: invalid size supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് തെറ്റായ വ്യാപ്തി നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: invalid snapshot name '%s': name can't contain '/'
ml: തെറ്റായ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നാമം '%s': '/' ഉപയോഗിച്ചു് പേരു് ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: invalid snapshot name '%s': name can't start with '.'
ml: തെറ്റായ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നാമം '%s': '.' ഉപയോഗിച്ചു് പേരു് ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: invalid statistics collection period
ml: തെറ്റായ സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കിന്റെ കലക്ഷന്‍ സമയം

en: invalid storage pool pointer in
ml: തെറ്റായ സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ പോയിന്റര്‍

en: invalid storage pool pointer in %s
ml: %s-ല്‍ തെറ്റായ സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ പോയിന്റര്‍

en: invalid storage volume pointer in
ml: തെറ്റായ സ്റ്റോറേജ് വോള്യം പോയിന്റര്‍

en: invalid storage volume pointer in %s
ml: %s-ല്‍ തെറ്റായ സ്റ്റോറേജ് വോള്യം പോയിന്റര്‍

en: invalid stream pointer
ml: അസാധുവായ സ്ട്രീം പോയിന്റര്‍

en: invalid stream pointer in %s
ml: %s ല്‍ അസാധുവായ സ്ട്രീം പോയിന്റര്‍

en: invalid timer frequency
ml: തെറ്റായ ടൈമര്‍ ഫ്രീക്വന്‍സി

en: invalid tlsPort number: %s
ml: തെറ്റായ tlsPort നംബര്‍: %s

en: invalid translation value '%s'
ml: തെറ്റായ തര്‍ജ്ജമ മൂല്ല്യം '%s'

en: invalid type '%s' for parameter '%s', expected '%s'
ml: '%2$s' പരാമീറ്ററിനു് '%1$s' എന്ന അസാധുവായ തരം, പ്രതീക്ഷിച്ചതു് '%3$s'

en: invalid use of command API
ml: കമാന്‍ഡ് എപിഐയുടെ തെറ്റായ ഉപയോഗം

en: invalid use with no flags
ml: കൊടികളില്ലാത്ത ഉപയോഗം അസാധുവാണു്

en: invalid uuid %s
ml: തെറ്റായ uuid %s

en: invalid value %d
ml: തെറ്റായ മൂല്ല്യം %d

en: invalid value for disable_s3 parameter: '%s'
ml: disable_s3 പരാമീറ്ററിനു് തെറ്റായ മൂല്ല്യം: '%s'

en: invalid value for disable_s4 parameter: '%s'
ml: disable_s4 പരാമീറ്ററിനു് തെറ്റായ മൂല്ല്യം: '%s'

en: invalid value for rebootTimeout, must be in range [-1,65535]
ml: rebootTimeout-നു് തെറ്റായ മൂല്ല്യം, [-1,65535] പരിധിയിലായിരിയ്ക്കണം

en: invalid value of 'ephemeral'
ml: 'ephemeral' മൂല്ല്യം തെറ്റാണ്

en: invalid value of 'private'
ml: 'private' മൂല്ല്യം തെറ്റാണ്

en: invalid value of state argument for HyperV Enlightenment feature '%s'
ml: HyperV Enlightenment വിശേഷത '%s'-നുള്ള ആര്‍ഗ്യുമെന്റിനുള്ള തെറ്റായ അവസ്ഥ

en: invalid watchdog action
ml: തെറ്റായ watchdog പ്രവര്‍ത്തി

en: ipset name contains invalid characters
ml: ipset പേരില്‍ അസാധുവായ അക്ഷരങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകുന്നു

en: ipset name is too long
ml: ipset നാമം വളരെ വലുതു്

en: is not active
ml: സജീവമല്ല

en: iscsi pool only supports 'chap' auth type
ml: iscsi പൂള്‍ 'chap' ആധികാരികത തരം മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: job
ml: ജോലി

en: keepalive interval %d too large
ml: keepalive ഇടവേള %d വളരെ വലുതു്

en: keepalive interval already set
ml: keepalive ഇടവേള തയ്യാറാണു്

en: keyboard interactive authentication failed: %s
ml: കീബോര്‍ഡ് ഇന്ററാക്ടീവ് ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: keycode %zu is invalid: 0x%X
ml: കീകോഡ് %zu തെറ്റാണു്: 0x%X

en: known hosts file '%s' does not exist
ml: known hosts ഫയല്‍ '%s' നിലവിലില്ല

en: label overrides require relabeling to be enabled at the domain level
ml: ലേബല്‍ തിരുത്തിയെഴുതുന്നതിനായി ഡൊമെയിന്‍ ലവലില്‍ വീണ്ടും ലേബല്‍ ചെയ്യുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കേണ്ടതുണ്ടു്

en: lease file write failed
ml: ലീസ് ഫയല്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: leave the guest paused after creation
ml: നിര്‍മ്മിച്ച ശേഷം അതിഥിയെ പാസ് ചെയ്ത് നിര്‍ത്തുക

en: length of metadata out of range
ml: മെറ്റാഡേറ്റായുടെ വ്യാപ്തി പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: libhal_ctx_init failed, haldaemon is probably not running
ml: libhal_ctx_init പരാജയപ്പെട്ടു, haldaemon പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ലെന്നു തോന്നുന്നു

en: libhal_ctx_new returned NULL
ml: libhal_ctx_new തിരിച്ചുതന്നത് NULL ആണ്

en: libhal_ctx_set_dbus_connection failed
ml: libhal_ctx_set_dbus_connection പരാജയപ്പെട്ടു

en: libhal_get_all_devices failed
ml: libhal_get_all_devices പരാജയപ്പെട്ടു

en: libnl was not available at build time
ml: ബില്‍ഡ് സമയത്തു് libnl ലഭ്യമായിരുന്നില്ല

en: library call %s failed, possibly not supported
ml: ലൈബ്രറി കോള്‍ %s പരാജയപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു, പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: library call failed, possibly not supported
ml: ലൈബ്രറി കോള്‍ പരാജയപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു, പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: libselinux does not support LXC contexts path
ml: libselinux എല്‍എക്സ്‌സി കോണ്ടെക്സ്റ്റ് പാഥ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: libssh2 transport support was not enabled
ml: libssh2 ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ട് പിന്തുണ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമല്ല

en: libvirt was built without the '%s' driver
ml: '%s' ഡ്രൈവറില്ലാതെ libvirt തയ്യാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: libvirt was not compiled with libpcap and "
ml: libpcap യും  " യും  ഉപയോഗിച്ചല്ലായിരുന്നു libvirt  കമ്പൈല്‍ ചെയ്തത്

en: libvirt-guests is configured not to start any guests on boot
ml: ബൂട്ട് സമയത്തു് ഒരു ഗസ്റ്റും ആരംഭിയ്ക്കുന്നതിനു് libvrt-guests ക്രമീകരിച്ചിട്ടില്ല

en: libvirtd quit during handshake
ml: ഹാന്‍ഡ്ഷെയിക്ക് ചെയ്യുമ്പോള്‍ libvirtd പുറത്തു് കടന്നു

en: libxenlight does not support disk driver %s
ml: libxenlight ഉപകരണ പ്രവര്‍ത്തകം %sനെ പിന്തുണക്കുന്നില്ല

en: libxenlight does not support disk format %s with disk driver %s
ml: libxenlight ഡിസ്ക് ശൈലി %s, ഡിസ്ക് ഡ്രൈവര്‍ %s-നൊപ്പം, പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: libxenlight does not support transient disks
ml: libxenlight ക്ഷണിക ഡിസ്കുകളെ പിന്തുണക്കുന്നില്ല

en: libxenlight failed to attach disk '%s'
ml: ഡിസ്ക് '%s' ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ libxenlight പരാജയപ്പെട്ടു

en: libxenlight failed to change media for disk '%s'
ml: ഡിസ്ക് '%s'നു വേണ്ടി മാദ്ധ്യമം മാറ്റുന്നതില്‍ libxenlight പരാജയപ്പെട്ടു

en: libxenlight failed to create new domain '%s'
ml: പുതിയ ഡൊമെയിന്‍ '%s' ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ libxenlight പരാജയപ്പെട്ടു

en: libxenlight failed to detach disk '%s'
ml: ഡിസ്ക് '%s' വേര്‍പെടുത്തുന്നതില്‍ libxenlight പരാജയപ്പെട്ടു

en: libxenlight failed to parse UUID '%s'
ml: libxenlight UUID '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: libxenlight failed to resolve security label '%s'
ml: libxenlight സുരക്ഷ ലേബല്‍ '%s' റിസോള്‍വ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: libxenlight failed to restore domain '%s'
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' വീണ്ടെടുക്കുന്നതില്‍ libxenlight പരാജയപ്പെട്ടു

en: libxenlight failed to store userdata
ml: ഉപയോക്തൃഡേറ്റാ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ libxenlight പരാജയപ്പെട്ടു

en: libxenlight state driver is not active
ml: libxenlight അവസ്ഥാ പ്രവര്‍ത്തകം സജീവമല്ല

en: libxl_domain_info failed for domain '%d'
ml: '%d' ഡൊമെയിനുള്ള libxl_domain_info പരാജയപ്പെട്ടു

en: libxl_get_cpu_topology failed
ml: libxl_get_cpu_topology പരാജയപ്പെട്ടു

en: libxl_get_numainfo failed
ml: libxl_get_numainfo പരാജയപ്പെട്ടു

en: libxl_get_physinfo_info failed
ml: libxl_get_physinfo_info പരാജയപ്പെട്ടു

en: libxml2 doesn't handle %s encoding
ml: libxml2 %s എന്‍കോഡിങ് കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: limit list to children of current snapshot
ml: ഈപ്പോഴത്തെ സ്നാപ്ഷോട്ടിന്റെ ചൈല്‍ഡ് മാത്രം കാണിക്കുക

en: limit list to children of given snapshot
ml: ഈ സ്നാപ്ഷോട്ടിന്റെ ചൈല്‍ഡ് മാത്രം കാണിക്കുക

en: line %d corrupt ipaddr "%s"
ml: %d വരി ipaddr "%s"-നു് തകരാറുണ്ടാക്കുന്നു

en: list all domain blocks
ml: എല്ലാ ഡൊമെയിന്‍ ബ്ലോക്കുകളും ലഭ്യമാക്കുക

en: list all domain virtual interfaces
ml: എല്ലാ വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: list devices in a tree
ml: ട്രീയിലുള്ള ഡിവൈസുകള്‍ നല്‍കുക

en: list domain names only
ml: ഡൊമെയിന്‍ നാമങ്ങള്‍ മാത്രം ലഭ്യമാക്കുക

en: list domains
ml: ഡൊമെയിനുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: list domains in other states
ml: മറ്റു് അവസ്ഥകളിലുള്ള ഡൊമെയിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: list domains in paused state
ml: നിലച്ച അവസ്ഥയിലുള്ള ഡൊമെയിനുകള്‍ പട്ടികപ്പെടുത്തുക

en: list domains in running state
ml: പ്രവര്‍ത്തന അവസ്ഥയിലുള്ള ഡൊമെയിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: list domains in shutoff state
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിത അവസ്ഥയിലുള്ള ഡൊമെയിനുകള്‍ പട്ടികപ്പെടുത്തുക

en: list domains with autostart disabled
ml: ഓട്ടോ സ്റ്റാര്‍ട്ട് പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമായ ഡൊമെയിനുകള്‍ പട്ടികപ്പെടുത്തുക

en: list domains with autostart enabled
ml: ഓട്ടോ സ്റ്റാര്‍ട്ട് പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമായ ഡൊമെയിനുകള്‍ പട്ടികപ്പെടുത്തുക

en: list domains with existing snapshot
ml: നിലവിലുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുള്ള ഡൊമെയിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: list domains with managed save state
ml: നിയന്ത്രിത സൂക്ഷിപ്പ് തത്സ്വരൂപം (ഇമേജ്) ഉള്ള ഡൊമെയിനുകള്‍ പട്ടികപ്പെടുത്തുക

en: list domains without a snapshot
ml: ഒരു സ്നാപ്പ്ഷോട്ടില്ലാത്ത ഡൊമെയിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: list domains without managed save
ml: നിയന്ത്രിത സൂക്ഷിപ്പ് തത്സ്വരൂപം (ഇമേജ്) ഇല്ലാത്ത ഡൊമെയിനുകള്‍ പട്ടികപ്പെടുത്തുക

en: list ephemeral secrets
ml: തെറ്റായ ephemeral രഹസ്യങ്ങള്‍

en: list inactive & active domains
ml: സജീവമായതും അല്ലാത്തതുമായ ഡൊമെയിനുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: list inactive & active interfaces
ml: സജീവമായതും സജീവമല്ലാത്തതും ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: list inactive & active networks
ml: സജീവമായതും അല്ലാത്തതുമായ നെറ്റ്‌വറ്‍ക്കുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: list inactive & active pools
ml: സജീവമായതും അല്ലാത്തതുമായ പൂള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: list inactive domains
ml: സജീവമല്ലാത്ത ഡൊമെയിനുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: list inactive interfaces
ml: സജീവമല്ലാത്ത ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: list inactive networks
ml: സജീവമല്ലാത്ത നെറ്റ്‌വറ്‍ക്കുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: list inactive pools
ml: സജീവമല്ലാത്ത പൂള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: list is not closed with ]
ml: ലിസ്റ്റിന്റെ അവസാനം ] ഇല്ല

en: list network filters
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അരിപ്പകള്‍ കാണിക്കുക

en: list networks
ml: നെറ്റ്‌വറ്‍ക്കുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: list networks with autostart disabled
ml: തനിയെ തുടങ്ങാത്ത നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കാണിക്കുക

en: list networks with autostart enabled
ml: തനിയെ തുടങ്ങുന്ന നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കാണിക്കുക

en: list non-ephemeral secrets
ml: തെറ്റായ ephemeral അല്ലാത്ത രഹസ്യങ്ങള്‍

en: list non-private secrets
ml: തെറ്റായ സ്വകാര്യമല്ലാത്ത രഹസ്യങ്ങള്‍

en: list only snapshots that are not leaves (with children)
ml: ലീഫ് അല്ലാത്ത സ്നാപ്ഷോട്ടുകള്‍ കാണിക്കുക

en: list only snapshots that have metadata that would prevent undefine
ml: മെറ്റാഡാറ്റ ഉള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് മാത്രം കാണിക്കുക

en: list only snapshots that have no metadata managed by libvirt
ml: മെറ്റാഡാറ്റ ;libvrt കൈകാര്യം ചെയ്യാത്ത സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് മാത്രം കാണിക്കുക

en: list only snapshots without children
ml: ചൈല്‍ഡ് ഇല്ലാത്ത സ്നാപ്ഷോട്ടുകള്‍ കാണിക്കുക

en: list only snapshots without parents
ml: പാരന്റ് ഇല്ലാത്ത സ്നാപ്ഷോട്ടുകള്‍ കാണിക്കുക

en: list persistent domains
ml: സ്ഥായിയായ ഡൊമെയിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: list persistent networks
ml: നീണ്ടുനില്‍ക്കുന്ന ശ്രംഖലകള്‍ കാണിക്കുക

en: list persistent pools
ml: നീണ്ടുനില്‍ക്കുന്ന പൂളുകള്‍ കാണിക്കുക

en: list physical host interfaces
ml: ഫിസിക്കകല്‍ ഹോസ്റ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസുകളെ നിരത്തുക

en: list pools
ml: പൂളുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: list pools with autostart disabled
ml: തനിയെ തുടങ്ങാത്ത പൂളുകള്‍ കാണിക്കുക

en: list pools with autostart enabled
ml: തനിയെ തുടങ്ങുന്ന പൂളുകള്‍ കാണിക്കുക

en: list private secrets
ml: തെറ്റായ സ്വകാര്യ രഹസ്യങ്ങള്‍

en: list secrets
ml: രഹസ്യം ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: list snapshot names only
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നാമങ്ങള്‍ മാത്രം ലഭ്യമാക്കുക

en: list snapshots in a tree
ml: സ്നാപ്ഷോട്ടിനെ മരമായി കാണിക്കുക

en: list table (default)
ml: പട്ടിക (സ്വതവേയുള്ളതു്)

en: list the name, rather than the full xml
ml: മുഴുവന്‍ xml ന്‍ പകരം പേര് ഉപയോഗിക്കുക

en: list transient domains
ml: സ്ഥായിയല്ലാത്ത ഡൊമെയിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: list transient networks
ml: നീണ്ടുനില്‍ക്കാത്ത ശ്രംഖലകള്‍ കാണിക്കുക

en: list transient pools
ml: നീണ്ടുനില്‍ക്കാത്ത പൂളുകള്‍ കാണിക്കുക

en: list uuid's only
ml: uuid മാത്രം ലഭ്യമാക്കുക

en: list vols
ml: വോള്യമുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: lists not allowed in VMX format
ml: VMX മാതൃകയില്‍ പട്ടിക ലഭ്യമല്ല

en: live
ml: ലൈവ്

en: live attach of device '%s' is not supported
ml: '%s' ഡിവൈസിന്റെ ലൈവ് അറ്റാച്ച് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: live detach of device '%s' is not supported
ml: '%s' ഡിവൈസിന്റെ ലൈവ് അറ്റാച്ച് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: live disk snapshot not supported with this QEMU binary
ml: ഈ ക്യുഇഎംയു ബൈനറിയില്‍ ലൈവ് ഡിസ്ക് സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: live migration
ml: ലൈവ് മൈഗ്രേഷന്‍

en: live snapshot creation is supported only with external checkpoints
ml: പുറത്തു് നിന്നുള്ള ചെക്ക്പോയിന്റുകളില്‍ മാത്രം ലൈവ് സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് തയ്യാറാക്കല്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: live update of device '%s' is not supported
ml: '%s' ഡിവൈസിന്റെ ലൈവ് പരിഷ്കരണം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: lock manager connection has been restricted
ml: ലോക്ക് മാനേജര്‍ കണക്ഷന്‍ നിഷേധിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: lock owner details have not been registered
ml: ലോക്ക് ഉടമസ്ഥന്‍ വിവരങ്ങള്‍ രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: lxc state driver is not active
ml: lxc സ്റ്റേറ്റ് ഡ്രൈവര്‍ സജീവമല്ല

en: lxcChild() passed invalid vm definition
ml: lxcChild() തെറ്റായ വിഎം വിവരം നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: machine already powered down
ml: സിസ്റ്റം പവര്‍ ഓഫ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: machine is not in poweroff|saved|aborted state, so couldn't start it
ml: സിസ്റ്റം പവര്‍ ഓഫ്/സൂക്ഷിച്ച/അബോര്‍ട്ടഡ് അവസ്ഥകളിലല്ല, അതിനാല്‍ തുടങ്ങുവാന്‍ കഴിയില്ല

en: machine not in running state to suspend it
ml: സിസ്റ്റം സസ്പെന്‍ഡ് ചെയ്യുന്നതിനായി പ്രവര്‍ത്തനത്തിലില്ല

en: machine not paused, so can't resume it
ml: സിസ്റ്റം തല്‍ക്കാലക്കേത്ത് നിര്‍ത്തിയിട്ടില്ല, അതിനാല്‍ വീണ്ടും തുടങ്ങുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: machine not running, so can't reboot it
ml: സിസ്റ്റം പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നില്ല, അതിനാല്‍ റീബൂട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: machine paused, so can't power it down
ml: സിസ്റ്റം തല്‍ക്കാലത്തേക്ക് നിര്‍ത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു, അതിനാല്‍ പവര്‍ ഓഫ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: machine type %s too big for destination
ml: യന്ത്രത്തിന്റെ തരം %s ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തിന് കൈകാര്യം ചെയ്യാവുന്നതിനെക്കാള്‍ വളരെ വലുതാണ്

en: make live change persistent
ml: ലൈവ് മാറ്റം സ്ഥിരമാക്കുക

en: make the copy share a backing chain
ml: പകര്‍ത്തല്‍ ബാക്കിങ്ങ് ചെയിന്‍ പങ്കിടട്ടെ

en: malformed <sysinfo> uuid element
ml: തെറ്റായ <sysinfo> uuid എലമെന്റ്

en: malformed capacity element
ml: കപാസിറ്റി എലമെന്റ് തെറ്റാണു്

en: malformed char device string
ml: തെറ്റായ ക്യാര്‍ ഡിവൈസ് സ്ട്രിങ്

en: malformed group element
ml: തെറ്റായ ഗ്രൂപ്പ് എലമെന്റ്

en: malformed hostuuid element in migration data
ml: ഡേറ്റാ നീക്കുമ്പോള്‍ തെറ്റായ hostuuid എലമെന്റ്

en: malformed ipset flags
ml: തെറ്റായ ipset ഫ്ലാഗുകള്‍

en: malformed keyword arguments in '%s'
ml: '%s'-ല്‍ തെറ്റായ കീവേര്‍ഡ് ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍

en: malformed mac address '%s'
ml: തെറ്റായ mac വിലാസം '%s'

en: malformed netlink response message
ml: നെറ്റ്ലിങ്ക് സന്ദേശ മറുപടി malformed ആണു്

en: malformed octal mode
ml: തെറ്റായ ഒക്ടല്‍ മോഡ്

en: malformed owner element
ml: തെറ്റായ ഓണര്‍ എലമെന്റ്

en: malformed return value
ml: തെറ്റായ തിരികെ ലഭ്യമായ മൂല്ല്യം

en: malformed signal name: %s
ml: തെറ്റായ സിഗ്നല്‍ നാമം: %s

en: malformed uuid element
ml: തെറ്റായ uuid എലമെന്റ്

en: malformed uuid element for '%s'
ml: '%s'-നു് തെറ്റായ uuid എലമെന്റ്

en: malformed volume allocation value
ml: തെറ്റായ വോള്യം ലഭ്യമാക്കല്‍ മൂല്ല്യം

en: malformed volume extent devices value
ml: തെറ്റായ വോള്യം എക്സ്റ്റെന്റ് ഡിവൈസുകളുടെ മൂല്ല്യം

en: malformed volume extent length value
ml: തെറ്റായ വോള്യം എക്സ്റ്റെന്റ് നീളത്തിന്റെ മൂല്ല്യം

en: malformed volume extent offset value
ml: തെറ്റായ വോള്യം എക്സ്റ്റെന്റ് ഓഫ്‌സെറ്റിന്റെ മൂല്ല്യം

en: malformed volume extent size value
ml: തെറ്റായ വോള്യം എക്സ്റ്റെന്റ് വ്യാപ്തിയുടെ മൂല്ല്യം

en: malformed volume extent stripes value
ml: തെറ്റായ വോള്യം എക്സ്റ്റെന്റ് സ്റ്റിപ്പുകളുടെ മൂല്ല്യം

en: managed PCI devices not supported with XenD
ml: XenD-നൊപ്പം പിന്തുണയില്ലാത്ത PCI ഡിവൈസുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു

en: managed save of a domain state
ml: ഡൊമെയിന്‍ അവസ്ഥ സൂക്ഷിച്ചത് കൈകാര്യം ചെയ്യുക

en: mark inactive domains with managed save state
ml: നിഷ്ക്രിയമായ ഡൊമെയിനുകള്‍ നിയന്ത്രിത സൂക്ഷിപ്പ് തത്സ്വരൂപം ഉപയോഗിച്ച് മുദ്രണം ചെയ്യുക

en: maxerrors too large
ml: maxerrors വളരെ വലുതു്

en: maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: maximum tolerable downtime (in milliseconds) for migration
ml: മൈഗ്രേഷന്റെ പരമാവധി സഹിക്കാവുന്ന  ഡൌണ്‍ടൈം

en: memballoon unsupported with address type '%s'
ml: '%s' വിലാസ തരത്തിനു് memballoon പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: memory attributes: [file=]name[,snapshot=type]
ml: മെമ്മറി വിശേഷതകള്‍: [file=]name[,snapshot=type]

en: memory filename '%s' requires external snapshot
ml: മെമ്മറി ഫയല്‍നാമം '%s'-നു് പുറത്തു് നിന്നുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് ആവശ്യുണ്ടു്

en: memory locking not supported by QEMU binary
ml: മെമ്മറി ലോക്കിങ് QEMU ബൈനറി പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: memory peek request too large for remote protocol, %zi > %d
ml: വിദൂര സമ്പ്രദായത്തിനുള്ള മെമ്മറി ആവശ്യം വളെര കൂടുതല്‍, %zi > %d

en: memory size can't be changed unless domain is powered down
ml: ഡൊമെയിന്‍ പവര്‍ ഓഫ് ചെയ്യാത്തിടത്തോളം മെമ്മറിയുടെ വ്യാപ്തി കുറയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: memory state cannot be saved with offline or disk-only snapshot
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഡിസ്ക്-ഒണ്‍ലി സ്നാപ്പ്ഷോട്ടില്‍ മെമ്മറിയുടെ അവസ്ഥ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: message
ml: സന്ദേശം

en: metadata not found
ml: മെറ്റാഡേറ്റ ലഭ്യമായില്ല

en: metadata not found: %s
ml: മെറ്റാഡേറ്റ ലഭ്യമായില്ല: %s

en: metadata preallocation conflicts with backing store
ml: ബാക്കിങ് സ്റ്റോറുമായി മെറ്റാഡേറ്റാ പ്രിഅലോക്കേഷന്‍ പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: metadata preallocation is not supported for block volumes
ml: ബ്ലോക്ക് വോള്യങ്ങള്‍ക്കു് മെറ്റാഡേറ്റാ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: metadata preallocation is not supported for raw volumes
ml: റോം വോള്യങ്ങള്‍ക്കു് മെറ്റാഡേറ്റാ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: metadata preallocation only available with qcow2
ml: മെറ്റാഡേറ്റാ പ്രീഅലോക്കേഷന്‍ qcow2-നൊപ്പം മാത്രമേ ലഭിയ്ക്കൂ

en: migrate domain to another host
ml: മറ്റൊരു ഹോസ്റ്റിലേക്ക് ഡൊമെയിന്‍ മാറ്റുക

en: migrate: Invalid downtime
ml: മൈഗ്രേറ്റ്: അസാധുവായ ഡൈണ്‍ടൈം

en: migrate: Unexpected timeout for offline migration
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ മൈഗ്രേഷന്റെ സമയപരിധി അവിചാരിതമായി കഴിഞ്ഞു

en: migrated
ml: നീക്കുന്നു

en: migrating
ml: നീക്കുന്നു

en: migration URI, usually can be omitted
ml: നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള URI, സാധാരണ ആവശ്യമില്ല

en: migration bandwidth limit in MiB/s
ml: MiB/s ല്‍ ഉള്ള മെഗ്രേഷന്‍ ബാന്‍ഡ്‌വിഡ്ത്ത് പരിധി ക്രമീകരിക്കുക

en: migration canceled
ml: നീക്കുന്നതു് റദ്ദാക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: migration protocol going backwards %s => %s
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പുറകോട്ട് %s => %s

en: migration was active, but RAM 'remaining' data was missing
ml: ഡിസ്ക് മൈഗ്രേഷന്‍ സജീവം, പക്ഷേ RAM ബാക്കിയുള്ള ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: migration was active, but RAM 'total' data was missing
ml: ഡിസ്ക് മൈഗ്രേഷന്‍ സജീവം, പക്ഷേ മൊത്തം RAM ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: migration was active, but RAM 'transferred' data was missing
ml: ഡിസ്ക് മൈഗ്രേഷന്‍ സജീവം, പക്ഷേ നീക്കിയ RAM ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: migration was active, but no RAM info was set
ml: ഡിസ്ക് മൈഗ്രേഷന്‍ സജീവം, പക്ഷേ RAM വിവരം ലഭ്യമല്ല

en: migration with non-shared storage with full disk copy
ml: മുഴുവന്‍ ഡിസ്ക്ക് കോപ്പി ഉപയോഗിച്ചുള്ള മൈഗ്രേഷന്‍

en: migration with non-shared storage with incremental copy (same base image shared between source and destination)
ml: ഇന്‍ക്രീമെന്റെല്‍ ഡിസ്ക്ക് കോപ്പി ഉപയോഗിച്ചുള്ള മൈഗ്രേഷന്‍

en: mirror requires file name
ml: മിററിനു് ഫയല്‍ നാമം ആവശ്യമുണ്ടു്

en: mismatched header magic
ml: പൊരുത്തമില്ലാത്ത ഹെഡര്‍ മാജിക്

en: missing "
ml: " ലഭ്യമല്ല

en: missing %s in <virtualport type='%s'>
ml: <virtualport type='%2$s'> എന്നതില്‍ %1$s ഇല്ല

en: missing 'end' attribute in <address> element in <nat> in <forward> in network %s
ml: <address> എലമെന്റിലുള്ള 'end' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല, <nat>-ല്‍, <forward> -ല്‍, %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലുള്ളതു്

en: missing 'start' attribute in <address> element in <nat> in <forward> in network %s
ml: <address> എലമെന്റിലുള്ള 'start' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല, <nat>-ല്‍, <forward> -ല്‍, %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലുള്ളതു്

en: missing 'state' attribute for HyperV Enlightenment feature '%s'
ml: HyperV എന്‍ലൈറ്റ്മെന്റ് വിശേഷത '%s'-നുള്ള 'അവസ്ഥ' ലഭ്യമല്ല

en: missing 'timezone' attribute for clock with offset='timezone'
ml: offset='timezone' എന്നുള്ള ക്ലോക്കിനു് 'timezone' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: missing 'usage' attribute for RAM filesystem
ml: RAM ഫയല്‍സിസ്റ്റത്തില്‍ 'usage' വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: missing EGD backend type
ml: ഇജിഡി ബാക്കന്‍ഡ് മോ‍ഡല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing HyperV spinlock retry count
ml: HyperV spinlock retry എണ്ണം ലഭ്യമല്ല

en: missing IFLA_VF_INFO in netlink response
ml: നെറ്റ്‌ലിങ്ക് മറുപടിയില്‍ IFLA_VF_INFO ലഭ്യമല്ല

en: missing PCI bus
ml: പിസിഐ ബസ് ലഭ്യമല്ല

en: missing PCI domain
ml: പിസിഐ ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing PCI func
ml: പിസിഐ func ലഭ്യമല്ല

en: missing PCI slot
ml: പിസിഐ  സ്ലോട്ട് ലഭ്യമല്ല

en: missing RNG device backend model
ml: ആര്‍എന്‍ജി ഡിവൈസ് ബാക്കന്‍ഡ് മോ‍ഡല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing RNG device model
ml: ആര്‍എന്‍ജി ഡിവൈസ് മോഡല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing SCSI host capability type for '%s'
ml: '%s'-നു് SCSI ഹോസ്റ്റ് വിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing TPM device backend
ml: ടിപിഎം ഡിവൈസ് ബാക്കന്‍ഡ് ലഭ്യമല്ല

en: missing TPM device backend type
ml: ടിപിഎം ഡിവൈസ് ബാക്കന്‍ഡ് തരം ലഭ്യമല്ല

en: missing VNC port number in '%s'
ml: '%s'-ല്‍ വിന്‍എസ് പോര്‍ട്ട് നംബര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing address type in network %s
ml: %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ വിലാസം രീതി ലഭ്യമല്ല

en: missing argument
ml: ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: missing array element
ml: അറേ എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: missing backend for pool type %d
ml: പൂള്‍ രീതി %d-നുള്ള ബാക്കെന്‍ഡ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: missing boot device
ml: ബൂട്ട് ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല

en: missing boot order attribute
ml: boot order വിശേഷണം ഇല്ല

en: missing capability type
ml: വിശേഷണ തരം ലഭ്യമല്ല

en: missing capacity element
ml: കപാസിറ്റി എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: missing cpuset for vcpupin
ml: vcpupin-നുള്ള cpuset ലഭ്യമല്ല

en: missing creationTime from existing snapshot
ml: നിലവിലുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ടില്‍ നിന്നും creationTime ലഭ്യമല്ല

en: missing destination file for disk %s: %s
ml: %s ഡിസ്കിനുള്ള ലക്ഷ്യ ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല: %s

en: missing dev attribute in <interface> element
ml:  <interface> എലമെന്റിലുള്ള  dev വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: missing devices information
ml: ലഭ്യമല്ലാത്ത ഡിവൈസുകളുടെ വിവരം

en: missing devices information for %s
ml: %s-നുളള ലഭ്യമല്ലാത്ത ഡിവൈസുകളുടെ വിവരം

en: missing disk device alias name for %s
ml: %s-നുള്ള ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് വിളിപ്പേരു് ലഭ്യമല്ല

en: missing domain in snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടില്‍ ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing domain state
ml: ഡൊമെയിന്‍ അവസ്ഥ ലഭ്യമല്ല

en: missing domain type attribute
ml: ലഭ്യമല്ലാത്ത തരത്തിലുള്ള ഡൊമെയില്‍ വിശേഷത

en: missing entry in migration capabilities list
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ വിശേഷതകളുടെ പട്ടികയില്‍ എന്‍ട്രി ലഭ്യമല്ല

en: missing existing file for disk %s: %s
ml: %s ഡിസ്കിനു് നിലവിലുള്ള ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല: %s

en: missing feature name
ml: വിശേഷതാ നാമം ലഭ്യമല്ല

en: missing file parameter in drive '%s'
ml: ഡ്രൈവ് '%s'-ല്‍ ഫയല്‍ പരാമീറ്റര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing filter parameter table
ml: ഫില്‍റ്റര്‍ പരാമീറ്റര്‍ പട്ടിക ലഭ്യമല്ല

en: missing graphics device type
ml: ഗ്രാഫിക്സ് ഡിവൈസ് തരം ലഭ്യമല്ല

en: missing host in migration URI: %s
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ യുആര്‍ഐയില്‍ ഹോസ്റ്റ് ലഭ്യമല്ല: %s

en: missing hostname element in migration data
ml: നീക്കുന്ന ഡേറ്റയില്‍ ഹോസ്റ്റ്നാമം എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: missing hostuuid element in migration data
ml: ഡേറ്റാ നീക്കുമ്പോള്‍ hostuuid എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: missing hub device type
ml: ഹബ് ഡിവൈസ് തരം ലഭ്യമല്ല

en: missing index/unit/bus parameter in drive '%s'
ml: '%s' ഡ്രൈവില്‍ index/unit/bus പരാമീറ്റര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing input device type
ml: ഇന്‍പുട്ട് തരത്തിലുള്ള ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല

en: missing input volume target path
ml: ഇന്‍പുട്ട് വോള്യം ടാര്‍ഗറ്റ് പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: missing interface information
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് വിവരം ലഭ്യമല്ല

en: missing iommuGroup number attribute
ml: iommuGroup നംബര്‍ വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: missing kernel information
ml: കേര്‍ണല്‍ വിവരം ലഭ്യമല്ല

en: missing label for static security driver in domain %s
ml: ഡൊമെയിന്‍ %s-ല്‍ സ്റ്റാറ്റിക് സുരക്ഷ ഡ്രൈവറിനുള്ള ലേബല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing listen attribute in migration data
ml: നീക്കുന്ന ഡേറ്റയില്‍ ലഭ്യമാക്കേണ്ട വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: missing migration capability name
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ വിശേഷത നാമം ലഭ്യമല്ല

en: missing name element in migration data
ml: നീക്കുന്ന ഡേറ്റയില്‍ നാമം എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: missing name for disk source
ml: ഡിസ്ക് ശ്രോതസ്സിനുള്ള നാമം ലഭ്യമല്ല

en: missing name for host
ml: ഹോസ്റ്റിനുള്ള നാമം ലഭ്യമല്ല

en: missing name from disk snapshot element
ml: ഡിസ്ക് സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് എലമെന്റില്‍ നിന്നും നാമം ലഭ്യമല്ല

en: missing name information
ml: പേരു് വിവരം ലഭ്യമല്ല

en: missing name information in %s
ml: %s ല്‍ പേരു് വിവരം ലഭ്യമല്ല

en: missing operating system information
ml: ലഭ്യമല്ലാത്ത ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റമിന്‍റെ വിവരം

en: missing operating system information for %s
ml: %s-നുളള ലഭ്യമല്ലാത്ത ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റമിന്‍റെ വിവരം

en: missing or invalid vlan tag id attribute
ml: vlan റ്റാഗ് ഐഡി വിശേഷത ലഭ്യമല്ല അല്ലെങ്കില്‍ തെറ്റാണു്

en: missing per-device path
ml: ഓരോ ഡിവൈസിനുള്ള പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: missing pool source name element
ml: പൂള്‍ സോഴ്സ് നെയിം എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: missing port attribute in migration data
ml: നീക്കുന്ന ഡേറ്റയില്‍ പോര്‍ട്ട് വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: missing product
ml: പ്രൊഡക്ട് ലഭ്യമല്ല

en: missing required name attribute in DNS TXT record of network %s
ml: %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലുള്ള DNS TXT റിക്കോര്‍ഡിലുള്ള ആവശ്യമായ നെയിം വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: missing required value attribute in DNS TXT record named '%s' of network %s
ml: '%s' എന്ന പേരുള്ള DNS TXT-ല്‍ ആവശ്യമുള്ള മൂല്ല്യം ലഭ്യമല്ല, നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s-ല്‍

en: missing required virtualport type
ml: ആവശ്യമുള്ള virtualport തരം ലഭ്യമല്ല

en: missing resource partition attribute
ml: റിസോഴ്സ് പാര്‍ട്ടീഷന്‍ വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: missing root device information
ml: റൂട്ട് ഡിവൈസ് വിവരം ലഭ്യമല്ല

en: missing root device information in %s
ml: %s-ല്‍ റൂട്ട് ഡിവൈസ് വിവരം ലഭ്യമല്ല

en: missing root element
ml: റൂട്ട് എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: missing security model in domain seclabel
ml: ഡൊമെയിന്‍ seclabel-ല്‍ സുരക്ഷ മോഡല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing security model when using multiple labels
ml: അനവധി ലേബലുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുമ്പോള്‍ സുരക്ഷ മോഡല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing smartcard device mode
ml: സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡ് ഡിവൈസ് മോഡ് ലഭ്യമല്ല

en: missing socket for unix transport
ml: യൂണിക്സ് ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ടിനു് സോക്കറ്റ് ലഭ്യമല്ല

en: missing source address type
ml: സോഴ്സ് വിലാസ രീതി ലഭ്യമല്ല

en: missing source device
ml: സോഴ്സ് ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല

en: missing source host
ml: സോഴ്സ് ഹോസ്റ്റ് ലഭ്യമല്ല

en: missing source information for device
ml: ഡിവൈസിനുളള ലഭ്യമല്ലാത്ത ഉറവിടത്തിന്‍റെ വിവരം

en: missing source information for device %s
ml: ഡിവൈസ് %s-നുളള ലഭ്യമല്ലാത്ത ഉറവിടത്തിന്‍റെ വിവരം

en: missing source path
ml: സോഴ്സ് പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: missing state from existing snapshot
ml: നിലവിലുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ടില്‍ നിന്നും അവസ്ഥ ലഭ്യമല്ല

en: missing storage capability type for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള സ്റ്റോറേജ് വിശേഷത ഏതു് തരമെന്നു് ലഭ്യമല്ല

en: missing storage pool host name
ml: സംഭരണ പൂള്‍ ഹോസ്റ്റ് നാമം ലഭ്യമല്ല

en: missing storage pool source adapter
ml: സംഭരണ പൂള്‍ സോഴ്സ് അഡാപ്ടര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing storage pool source device name
ml: സംഭരണ പൂള്‍ ശ്രോതസ്സ് ഡിവൈസ് നാമം ലഭ്യമല്ല

en: missing storage pool source device path
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ സോഴ്സ് ഡിവൈസ് പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: missing storage pool source host name
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ സോഴ്സ് ഹോസ്റ്റ് നാമം ലഭ്യമല്ല

en: missing storage pool source path
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ സോഴ്സ് പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: missing storage pool target path
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ ടാര്‍ഗറ്റ് പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: missing tag id - each <vlan> must have at least one <tag id='n'/> subelement
ml: റ്റാഗ് ഐഡി ലഭ്യമല്ല - ഓരോ <vlan>-നും കുറഞ്ഞതു് ഒരു <tag id='n'/> സബ്എലമെന്റ് ഉണ്ടായിരിയ്ക്കണം

en: missing target information for device
ml: ഡിവൈസിനുളള ലഭ്യമല്ലാത്ത ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തിന്‍റെ വിവരം

en: missing target information for device %s
ml: ഡിവൈസ് %s-നുള്ള ലഭ്യമല്ലാത്ത ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തിന്‍റെ വിവരം

en: missing timer name
ml: ടൈമര്‍ നാമം ലഭ്യമല്ല

en: missing tlsPort attribute in migration data
ml: നീക്കുന്ന ഡേറ്റയില്‍ tlsPort വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: missing type attribute in interface's <actual> element
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസിന്റെ  <actual> എലമെന്റില്‍ വിശേഷത രീതി ലഭ്യമല്ല

en: missing type attribute in migration data
ml: നീക്കേണ്ട ഡേറ്റയില്‍ വിശേഷത തരം ലഭ്യമല്ല

en: missing type in redirdev
ml: redirdev-ല്‍ ലഭ്യമല്ലാത്ത തരം

en: missing username for auth
ml: ഓഫിനുള്ള ഉപയോക്തൃനാമം ലഭ്യമല്ല

en: missing uuid element in migration data
ml: നീക്കുന്ന ഡേറ്റയില്‍ uuid എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: missing value for %s argument
ml: %s ആര്‍ഗ്യുമെന്റിനുള്ള മൂല്ല്യം ലഭ്യമല്ല

en: missing vendor
ml: വിതരണക്കാരന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: missing video model and cannot determine default
ml: വീഡിയോ മാതൃക ലഭ്യമല്ല, സ്വതവേയുള്ളതു് കണ്ടുപിടിക്കുവാനായില്ല

en: missing vlan tag data
ml: vlan റ്റാഗ് ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: missing vnc sharing policy
ml: വിഎന്‍സി ഷെയറിങ് പോളിസി ലഭ്യമല്ല

en: missing volume name element
ml: വോള്യം നെയിം എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: missing vporttype attribute in migration data
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ ഡേറ്റയില്‍ vporttype വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: missing watchdog model
ml: watchdog മോഡല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: mkfs is not supported on this platform: Failed to make filesystem of type '%s' on device '%s'
ml: mkfs ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല : '%s' തരത്തിലുള്ള ഫയല്‍സിസ്റ്റം '%s' ഡിവൈസില്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: mkostemp("%s") failed
ml: mkostemp("%s") പരാജയപ്പെട്ടു

en: mkostemps: failed to create temporary file: %s
ml: mkostemps: താല്‍ക്കാലിക ഫയല്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: mode of device reading and writing
ml: ഡിവൈസ് വായിയ്ക്കുന്നതിനും സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനുമുള്ള മോഡ്

en: model type
ml: മോഡല്‍ തരം

en: modify cpu state in the guest
ml: ഗസ്റ്റിലുള്ള സിപിയു അവസ്ഥയില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: modify/get current state configuration
ml: ഇപ്പോഴത്തെ നിലയുടെ ക്രമീകരണം കാണുക/മാറ്റുക

en: modify/get persistent configuration
ml: നീണ്ടുനില്‍ക്കുന്ന ക്രമീകരണം കാണുക/മാറ്റുക

en: modify/get running state
ml: അവസ്ഥ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍/മാറ്റുന്നതില്‍ പരാജയം

en: modify/get the title instead of description
ml: വിവരണത്തിന് പകരം തലക്കെട്ട് മാറ്റുക/ക്രമീകരിക്കുക

en: monitor must not be NULL
ml: മോണിറ്റര്‍ NULL ആയിരിയ്ക്കരുതു്

en: monitor socket did not show up
ml: മോണിറ്റര്‍ സോക്കറ്റ് ലഭ്യമല്ല

en: more than one adapters is specified for scsi hostdev source
ml: scsi hostdev ശ്രോതസ്സിനു് ഒന്നില്‍ കൂടുതല്‍ അഡാപ്ടറുകള്‍ നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: more than one source addresses is specified for scsi hostdev
ml: scsi hostdev-നു് ഒന്നില്‍ കൂടുതല്‍ സോഴ്സ് വിലാസങ്ങള്‍ നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: multiple DNS SRV records matching all specified fields were found in network %s
ml: പൊരുത്തപ്പെടുന്ന അനവധി DNS SRV റിക്കോര്‍ഡുകള്‍ %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ലഭ്യമായി

en: multiple forwarding interfaces specified for network '%s', only one is supported
ml: ഒന്നിലധികം ഫോര്‍വേഡിങ് ഇന്റര്‍ഫേസുകള്‍ നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ന് നല്‍കിയിരിക്കുന്നു, ഒന്നിനു മാത്രമേ പിന്തുണയുള്ളൂ

en: multiple interfaces with matching MAC address
ml: MAC വിലാസങ്ങള്‍ ചേരുന്ന അനവധി ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍

en: multiple matching DNS HOST records were found in network %s
ml: പൊരുത്തപ്പെടുന്ന അനവധി DNS HOST റിക്കോര്‍ഡുകള്‍ %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ലഭ്യമായി

en: multiple matching interfaces found
ml: ചേരുന്ന അനവധി ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ ലഭ്യമായി

en: multiple matching interfaces found: %s
ml: പോരുത്തമുള്ള അനവധി ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ ലഭ്യമായിരിക്കുന്നു: %s

en: multiple stream callbacks not supported
ml: അനവധി സ്ട്രീ കോള്‍ബാക്കുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: must respawn qemu to start inactive snapshot
ml: സജീവമല്ലാത്ത സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ qemu respawn ചെയ്യുക

en: mutex initialization failed
ml: mutex തയ്യാറാക്കല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: n - no, throw away my changes
ml: n - ആവശ്യമില്ല, എന്റെ മാറ്റങ്ങള്‍ ആവശ്യമില്ല

en: name of existing snapshot to make current
ml: സ്നാപ്ഷോട്ട് ഉണ്ടാക്കാന്‍ ഇപ്പോഴുള്ളതിന്റെ പേര്

en: name of file containing xml (or, if it starts with '<', the complete xml element itself) to add/modify, or to be matched for search
ml: ചേര്‍ക്കുന്നതിനോ, മാറ്റുന്നതിനോ, തിരയുന്നതിനോ ഉള്ള xml ഉള്ള ഫയല്‍

en: name of snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ പേര്

en: name of the inactive domain
ml: നിഷ്ക്രിയമായ ഡൊമെയിന്‍റെ പേര്

en: name of the pool
ml: പൂളിന്റെ പേര്

en: name of the volume
ml: വോള്യത്തിന്റ് പേര്

en: nbd does not support transport '%s'
ml: nbd '%s' ട്രാന്‍പോര്‍ട്ട് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: ncpus count exceeds maximum: %u > %u
ml: ncpus എണ്ണം പരിധിയില്‍ കൂടുതല്‍: %u > %u

en: ncpus too large
ml: ncpus വളരെ വലുതു്

en: need at least one serial port to use SGA
ml: SGA ഉപയോഗിക്കാന്‍ ഒരു സീരിയല്‍ പോര്‍ട്ടെങ്കിലും  വേണം .

en: needs rawio capability
ml: rawio വിശേഷത ആവശ്യമുണ്ടു്

en: negotiated SSF %d was not strong enough
ml: ചോദ്യം ചെയ്ത SSF %d മതിയാകുന്നതല്ല

en: negotiation SSF %d was not strong enough
ml: ചോദ്യോത്തര എസ്എസ്എഫ് %d ശക്തമല്ല

en: netlink event service not running
ml: നെറ്റ്ലിങ്ക് ഈവന്റ് സേവനം പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നില്ല

en: netmask not allowed for IPv6 address '%s' in network '%s'
ml: IPv6 വിലാസം '%s'-ല്‍ നെറ്റ്മാസ്ക് അനുവദിച്ചിട്ടില്ല, '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: network
ml: ശൃംഖല

en: network %s exists already
ml: %s നെറ്റ്‌വറ്‍ക്ക് നിലവിലുണ്ട്

en: network %s is not active
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s സജീവമല്ല

en: network '%s' already exists with uuid %s
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'  uuid %s

en: network '%s' claims dev='%s' is already in use by a different domain
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' അവകാശവാദമുന്നയിക്കുന്ന ഉപകരണം='%s' നിലവില്‍ വേറൊരു ഡൊമെയിന്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്

en: network '%s' claims the PCI device at domain=%d bus=%d slot=%d function=%d is already in use by a different domain
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' ഡൊമെയിന്‍=%d ബസ്=%d സ്ലോട്ട്=%d ധര്‍മം=%d-യിലുള്ള PCI ഉപകരണത്തിന് അവകാശവാദമുന്നയിക്കുന്നു, പക്ഷേ നിലവില്‍ മറ്റൊരു ഡൊമെയിന്റെ ഉപയോഗത്തിലാണുള്ളത്

en: network '%s' does not have a bridge name.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-നു് ഒരു ബ്രിഡ്ജ് നാമം ലഭ്യമല്ല.

en: network '%s' doesn't have PCI device %04x:%02x:%02x.%x in use by domain
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍  ഡൊമെയിന്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന PCI ഉപകരണം %04x:%02x:%02x.%x ലഭ്യമല്ല

en: network '%s' doesn't have dev='%s' in use by domain
ml: ഡൊമെയിന്‍ ഉപയോഗത്തിലുള്ള ഉപകരണം ='%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-നില്ല

en: network '%s' has an invalid netmask or IP address in route definition
ml: നെറ്റ്‍വര്‍ക്ക് '%s'-നു് റൂട്ട് നിഷ്കര്‍ഷണത്തില്‍ തെറ്റായ നെറ്റ്‌മാസ്ക് അല്ലെങ്കില്‍ ഐപി വിലാസം

en: network '%s' has multiple default <portgroup> elements (%s and %s), but only one default is allowed
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-നുള്ള സ്വതവേയുള്ള അനവധി <portgroup> എലമെന്റുകളുകള്‍ ലഭ്യമാണു് (%s, %s), പക്ഷേ സ്വതവേ ഒന്നു് മാത്രമേ അനുവദിയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: network '%s' has no associated interface or bridge
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'ന് അനുബന്ധമായി ഒരു ഇന്റര്‍ഫേസോ ബ്രിഡ്ജോ ഇല്ല

en: network '%s' is already defined with uuid %s
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s' നേരത്തേ തന്നെ uuid %s വച്ച് നിര്‍വചിച്ചിട്ടുണ്ട്

en: network '%s' requires exclusive access to interfaces, but none are available
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'ന് ഇന്റര്‍ഫേസില്‍ മറ്റാര്‍ക്കുമില്ലാത്ത പ്രവേശനം ആവശ്യമാണ്, പക്ഷേ ഒന്നും ലഭ്യമല്ല

en: network '%s' uses a direct mode, but has no forward dev and no interface pool
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' നേരിട്ടുള്ള രീതിയാണുപയോഗിക്കുന്നത്, പക്ഷേ ഫോര്‍വേഡ് ഉപകരണമോ ഇന്റര്‍ഫേസ് സഞ്ചയമോ ഇല്ല

en: network '%s' uses a direct or hostdev mode, but has no forward dev and no interface pool
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' നേരിട്ടുള്ള രീതിയോ hostdev രീതിയോ ആണുപയോഗിക്കുന്നത്, പക്ഷേ ഫോര്‍വേഡ് ഉപകരണമോ ഇന്റര്‍ഫേസ് സഞ്ചയമോ ഇല്ല

en: network '%s' uses a direct/hostdev mode, but has no forward dev and no interface pool
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' നേരിട്ടുള്ള രീതിയോ hostdev രീതിയോ ആണുപയോഗിക്കുന്നത്, പക്ഷേ ഫോര്‍വേഡ് ഉപകരണമോ ഇന്റര്‍ഫേസ് സഞ്ചയമോ ഇല്ല

en: network filter config filename '%s' does not match name '%s'
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് അരിപ്പ ക്രമീകരണ ഫയല്‍ നാമം '%s' പേര് '%s'-നോട് യോജിക്കുന്നില്ല

en: network filter information in XML
ml: XML-ലുളള നെറ്റ്‌വറ്‍ക് അരിപ്പയുടെ വിവരം

en: network filter name or uuid
ml: നെറ്റ്‌വറ്‍ക് അരിപ്പയിടെ പേര് അല്ലെങ്കില്‍ uuid

en: network information
ml: നെറ്റ്വര്‍ക്ക് വിവരം

en: network information in XML
ml: XML-ലുളള നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ വിവരം

en: network interface type
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ സംയോജക ഘടകം ഏത് തരം

en: network is already active
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കു് നിലിവില്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലാണ്

en: network is already active as '%s'
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s' ആയി നിലവില്‍ സജീവമാണു്

en: network is not running
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ല

en: network name
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ പേര്

en: network name or uuid
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ പേര് അല്ലെങ്കില്‍ uuid

en: network uuid
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ uuid

en: new bridge device name
ml: പുതിയ ബ്രിഡ്ജ് ഡിവൈസ് നാമം

en: new capacity for the vol, as scaled integer (default bytes)
ml: വോള്യത്തിന്റെ പുതിയ വലിപ്പം

en: new maximum memory size, as scaled integer (default KiB)
ml: പുതിയ പരമാവധി മെമ്മറി വലിപ്പം

en: new memory size, as scaled integer (default KiB)
ml: പുതിയ മെമ്മറി വലിപ്പം

en: new state of the device
ml: ഉപകരണത്തിന്റെ പുതിയ സ്ഥിതി

en: new xml too large to fit in file
ml: പുതിയ xml, ഫയലില്‍ പാകമാകാത്ത വിധം വളരെ വലുതാണു്

en: nl_recv failed
ml: nl_recv പരാജയപ്പെട്ടു.

en: nl_recv returned with error
ml: nl_recv പിഴവോടെ തിരിച്ചുകിട്ടി

en: no
ml: ഇല്ല

en: no CPUs found
ml: സിപിയുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no FLR, PM reset or bus reset available
ml: FLR, PM റീസെറ്റ് അല്ലെങ്കില്‍ ബസ് റീസെറ്റ് ലഭ്യമല്ല

en: no HVM domain loader
ml: HVM ഡൊമെയിന്‍ ലോഡര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no IFLA_PORT_RESPONSE found in netlink message
ml: നെറ്റ്‌ലിങ്ക് സന്ദേശത്തില്‍ IFLA_PORT_RESPONSE ലഭ്യമല്ല

en: no PCI bus ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള PCI ബസ് ID നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no PCI domain ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള PCI ഡൊമെയിന്‍ ID നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no PCI function ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള PCI ഫംഗ്ഷന്‍ ID നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no PCI product ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള PCI പ്രൊഡക്ട് ID നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no PCI slot ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള PCI സ്ലോട്ട് ID നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no PCI vendor ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള PCI വെന്‍ഡര്‍ ID നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no SCSI LUN ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് SCSI LUN ID നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no SCSI bus ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് SCSI ബസ് ID നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no SCSI host ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് SCSI ഹോസ്റ്റ് ID നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no SCSI target ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് SCSI ടാര്‍ഗറ്റ് ID നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no USB bus number supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള USB ബസ് നംബര്‍ നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no USB device number supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള USB ഡിവൈസ് നംബര്‍ നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no USB interface class supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള USB ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ക്ലാസ്സ് നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no USB interface number supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള USB ഇന്റര്‍ഫെയിസ് നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no USB interface protocol supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള USB ഇന്റര്‍ഫെയിസ് പ്രോട്ടോക്കോള്‍ നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no USB interface subclass supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള USB ഇന്റര്‍ഫെയിസ് സബ്ക്ലാസ്സ് നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no USB product ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള USB പ്രൊഡക്ട് ID നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no USB vendor ID supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള USB വെന്‍ഡര്‍ ID നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no WWNN supplied for '%s', and auto-generation failed
ml: '%s'-നു വേണ്ടി WWNN നല്‍കിയിട്ടില്ല, സ്വയ നിര്‍മാണം പരാജയപ്പെടുകയും ചെയ്തു

en: no WWPN supplied for '%s', and auto-generation failed
ml: '%s'-നു വേണ്ടി WWPN നല്‍കിയിട്ടില്ല, സ്വയ നിര്‍മാണം പരാജയപ്പെടുകയും ചെയ്തു

en: no assigned pty for device %s
ml: ഡിവൈസ് %s-നു് pty ലഭ്യമല്ല

en: no autostart
ml: ഓട്ടോസ്റ്റാറ്‍ട്ട് ലഭ്യമല്ല

en: no available memory line found
ml: ലഭ്യമായ മെമ്മറി ലൈനുകളൊന്നും  കണ്ടെത്താനായില്ല

en: no block device path supplied for '%s'
ml: '%s'-നു് ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസ് പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: no call waiting for reply with prog %d vers %d serial %d
ml: പ്രോഗ്രാം %d പതിപ്പു് %d സീരിയല്‍ %d-നൊപ്പം മറുപടിയ്ക്കുള്ള കോള്‍ കാത്തിരിപ്പു് ലഭ്യമല്ല

en: no callback provided
ml: പിന്‍വിളി ലഭ്യമല്ല

en: no client username was found
ml: ക്ലയന്റിനുള്ള ഉപയോക്തൃനാമം ലഭ്യമല്ല

en: no config file for %s
ml: %s-നുള്ള ക്രമികരണ ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no connection driver available
ml: കണക്ഷന്‍ പ്രവര്‍ത്തകം ലഭ്യമല്ല

en: no connection driver available for %s
ml: %s നു് കണക്ഷന്‍ പ്രവര്‍ത്തകമൊന്നും ലഭ്യമല്ല

en: no device capabilities for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള ഡിവൈസ് വിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no device found with alias %s
ml: %s എന്നു് വിളിപ്പേരുള്ളൊരു ഡിവൈസും ലഭ്യമായില്ല

en: no disk format for %s and probing is disabled
ml: %s-നുള്ള ഡിസ്ക് ശൈലി ലഭ്യമല്ല, പ്രോബിങ് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: no disk found with alias %s
ml: %s എന്ന പേരില്‍ ഡിസ്ക് ലഭ്യമല്ല

en: no disk named '%s'
ml: '%s' എന്ന പേരില്‍ ഡിസ്കില്ല

en: no domain XML passed
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ XML-ഉം പാസ് ചെയ്തില്ല

en: no domain config
ml: ഡൊമെയിന്‍ ക്രമീകരണം ലഭ്യമല്ല

en: no domain snapshot with matching name '%s'
ml: '%s' എന്നു് പേരുമായി ചേരുന്നൊരു ഡൊമെയിന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടും ലഭ്യമല്ല

en: no domain with matching id %d
ml: ചേരുന്ന id %d ഉള്ള ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no domain with matching name '%s'
ml: '%s' ചേരുന്ന പേരുള്ള ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no domain with matching uuid
ml: ചേരുന്ന uuid-യുള്ള ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no domain with matching uuid '%s'
ml: ചേരുന്ന uuid '%s' ഉള്ള ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no domain with matching uuid '%s' (%s)
ml: പൊരുത്തപ്പെടുന്ന uuid '%s' (%s) ഉള്ള ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no emulator path found
ml: എമ്യുലേറ്റര്‍ പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: no error
ml: പിശകില്ല

en: no extended partition found and no primary partition available
ml: എക്സ്റ്റെന്‍ഡഡ് പാര്‍ട്ടീഷനും പ്രൈമറി പാര്‍ട്ടീഷനും ലഭ്യമല്ല

en: no internalFlags support
ml: internalFlags-ക്കുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: no job is active on the domain
ml: ഡൊമെയിനില്‍ ഒരു ജോലിയും സജീവമല്ല

en: no kernel specified
ml: കേര്‍ണല്‍ വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

en: no large enough free extent
ml: മതിയായ വലിയ ഉപയോഗത്തിലില്ലാത്ത എക്സ്റ്റെന്‍ഡുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no limit
ml: പരിധിയില്ല

en: no monitor path
ml: മോണിറ്റര്‍ പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: no network interface supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no network with matching name '%s'
ml: '%s' എന്ന പേരുള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ലഭ്യമല്ല

en: no network with matching uuid '%s' (%s)
ml: യുയുഐഡി '%s' (%s)-മായി ചേരുന്ന നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ലഭ്യമല്ല

en: no node device with matching name '%s'
ml: '%s' എന്നു് പൊരുത്തമുള്ള പേരുള്ള നോഡ് ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല

en: no nwfilter with matching name '%s'
ml: '%s' എന്ന പേരുമായി ചേരുന്നൊരു nwfilter ലഭ്യമല്ല

en: no parent for this device
ml: ഈ ഡിവൈസിനു് പേരന്റില്ല

en: no prefix found
ml: പ്രിഫിക്സ് ലഭ്യമല്ല

en: no removable media size supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള മാറ്റുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന മീഡിയ വ്യാപ്തി ലഭ്യമല്ല

en: no replacement string in template
ml: മാതൃകയില്‍ മാറ്റുവാനുള്ള സ്ട്രിങ് ലഭ്യമല്ല

en: no running guests.
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള ഗസ്റ്റുകള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: no secret with matching usage '%s'
ml: '%s' ഉപയോഗത്തില്‍ പൊരുത്തമുള്ള രഹസ്യം ലഭ്യമല്ല

en: no secret with matching uuid '%s'
ml: ചേരുന്ന uuid '%s' ഉള്ള രഹസ്യം ലഭ്യമല്ല

en: no size supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള വ്യാപ്തി നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no sockets found
ml: സോക്കറ്റുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no space
ml: സ്ഥലമില്ല

en: no state
ml: അവസ്ഥയില്ല

en: no storage pool with matching name '%s'
ml: '%s'-നു് ചേരുന്ന പേരുള്ള സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no storage vol with matching key %s
ml: %s എന്ന കീയ്ക്കു് ചേരുന്ന സംഭരണ വോള്യം ലഭ്യമല്ല

en: no storage vol with matching key '%s'
ml: '%s' എന്നതുമായി പൊരുത്തമുള്ള കീയുള്ള സ്റ്റോറേജ് വോള്യം ലഭ്യമല്ല

en: no storage vol with matching name '%s'
ml: '%s'-നു് ചേരുന്ന പേരുള്ള സ്റ്റോറേജ് വോള്യം ലഭ്യമല്ല

en: no storage vol with matching path '%s'
ml: '%s' എന്നതുമായി പൊരുത്തമുള്ള പാഥുള്ള സ്റ്റോറേജ് വോള്യം ലഭ്യമല്ല

en: no stream callback registered
ml: സ്ട്രീ കോള്‍ബാക്ക് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: no suitable method to retrieve authentication credentials
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനുചിതമായ സംവിധാനം ലഭ്യമല്ല

en: no suitable method to retrieve key passphrase
ml: കീ പാസ്‌ഫ്രെയിസ് ലഭ്യമാക്കുന്നതിനുചിതമായ സംവിധാനം ലഭ്യമല്ല

en: no system UUID supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള സിസ്റ്റം UUID നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no target device %s
ml: ലക്ഷ്യ ഡിവൈസ് %s ലഭ്യമല്ല

en: no target name supplied for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള ടാര്‍ഗറ്റ് നാമം നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: no threads found
ml: ത്രെഡുള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no transaction running, nothing to be committed.
ml: ഇടപാടുകളൊന്നുമില്ല, സമര്‍പ്പിയ്ക്കുവാന്‍ ഒന്നുമില്ല.

en: no transaction running, nothing to rollback.
ml: ഇടപാടുകളൊന്നുമില്ല, തിരികെ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ ഒന്നുമില്ല.

en: no valid connection
ml: ശരിയായ കണക്ഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no valid netlink response was received
ml: സാധുവായ നെറ്റ്ലിങ്ക് മറുപടിയൊന്നും കിട്ടിയില്ല

en: node CPU stats not implemented on this platform
ml: നോഡ് സിപിയു സ്റ്റാറ്റ്സ് ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: node cpu map
ml: നോഡ് സിപിയു മാപ്പ്

en: node device details in XML
ml: XML-ല്‍ നോഡ് ഡിവൈസ് വിശദംശങ്ങള്‍

en: node get memory parameters not implemented on this platform
ml: നോഡ് ഗെറ്റ് മെമ്മറി പരാമീറ്ററുകള്‍  ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: node info not implemented on this platform
ml: ഈ പ്ളാറ്റ്ഫോമില്‍ നോഡ് വിവരം ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല

en: node information
ml: നോഡിന്‍റെ വിവരം

en: node memory stats not implemented on this platform
ml: നോഡ് മെമ്മറി സ്റ്റാറ്റ്സ് ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: node set memory parameters not implemented on this platform
ml: നോഡ് സെറ്റ് മെമ്മറി പരാമീറ്ററുകള്‍ ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: nodeset for NUMA memory tuning must be set if 'placement' is 'static'
ml: 'placement' - 'static' ആണെങ്കില്‍ ന്യൂമാ മെമ്മറി ട്യൂണിങിനുള്ള നോഡസെറ്റ് സജ്ജമാക്കണം

en: nonzero ncpus doesn't match with NULL cpus
ml: nonzero ncpus,  NULL cpu-മായി ചേരുന്നില്ല

en: nonzero ncpus doesn't match with NULL xmlCPUs
ml: nonzero ncpus, NULL xmlCPU-മായി ചേരുന്നില്ല

en: not supported on non-linux platforms
ml: ലിനക്ലല്ലാത്ത പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളില്‍ പിന്തുണയില്ല

en: nparams count exceeds maximum: %u > %u
ml: nparams എണ്ണം പരിധിയില്‍ കൂടുതല്‍: %u > %u

en: nparams in %s must be %d
ml: %s-ലുള്ള nparams %d ആയിരിയ്ക്കണം

en: nparams in %s must be equal to %d
ml: %s-ലുള്ള nparams %d-നു് സമമായിരിയ്ക്കണം

en: nparams too large
ml: nparams വളരെ വലുതു്

en: numad is not available on this host
ml: ഈ ഹോസ്റ്റില്‍ numad ലഭ്യമല്ല

en: number
ml: നംബര്‍

en: number of bytes read:
ml: ലഭ്യമാക്കിയ ബൈറ്റുകളുടെ എണ്ണം:

en: number of bytes written:
ml: സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള ബൈറ്റുകളുടെ എണ്ണം:

en: number of flush operations:
ml: ഫ്ലഷ് പ്രക്രിയകളുടെ എണ്ണം:

en: number of millisecs the shared memory service should sleep before next scan
ml: അടുത്ത സ്കാനിന് മുന്‍പ് എത്ര മില്ലിസെക്കന്റ് സമയം മെമ്മറി പങ്കിടല്‍ സേവനം ഉറങ്ങണം?

en: number of pages to scan before the shared memory service goes to sleep
ml: മെമ്മറി പങ്കിടല്‍ സേവനം സ്ലീപ്പിലേക്ക് പേകുന്നതിന് മുന്‍പ് എത്ര പേജുകള്‍ സ്കാന്‍ ചെയ്യണം

en: number of read operations:
ml: ലഭ്യമാക്കുവാനുള്ള പ്രക്രിയകളുടെ എണ്ണം:

en: number of seconds to squelch traffic on newly connected ports
ml: പുതിയതായി കണക്ട് ചെയ്യേണ്ട പോര്‍ട്ടിലേക്കുള്ള ട്രാഫിക്ക് സ്ക്വല്‍ച്ച് ചെയ്യേണ്ട സമയം

en: number of virtual CPUs
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ CPU-കളുടെ എണ്ണം

en: number of write operations:
ml: റൈറ്റ് പ്രക്രിയകളുടെ എണ്ണം:

en: numbers not allowed in VMX format
ml: അക്കങ്ങള്‍ VMX ശൈലിയില്‍ അനുവദിക്കുന്നതല്ല

en: numerical overflow
ml: ന്യൂമറിയ്ക്കല്‍ ഓവര്‍ഫ്ലോ

en: numerical overflow: %s
ml: ന്യൂമറിയ്ക്കല്‍ ഓവര്‍ഫ്ലോ: %s

en: nvcpus is zero
ml: nvcpus പൂജ്യമാണു്

en: nvram address type must be spaprvio
ml: nvram വിലാസ തരം spaprvio ആയിരിയ്ക്കണം

en: nvram device is not supported by this QEMU binary
ml: ഈ ക്യൂഇഎംയു ബൈനറി nvram ഡിവൈസ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: nvram device is only supported for PPC64
ml: nvram ഡിവൈസ് PPC64-നു് മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: nwfilter is in use
ml: nwfilter ഉപയോഗത്തിലുണ്ടു്

en: object size %zu of %s is smaller than parent class %zu
ml: %zu ഒബ്ജക്ട് വ്യാപ്തി (%s-നുള്ളതു്) %zu പേരന്റ് ക്ലാസ്സിനേക്കാള്‍ ചെറുതു്

en: occupied
ml: ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നു

en: offline
ml: ഓഫ്‍ലൈന്‍

en: offline migration
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ മൈഗ്രേഷന്‍

en: offline migration cannot handle non-shared storage
ml: പങ്കിടാത്ത സംഭരണം കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ ഓഫ്‌ലൈന്‍ മൈഗ്രേഷനു് സാധ്യമല്ല

en: offline migration is not supported by the destination host
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തുള്ള ഹോസ്റ്റ് ഓഫ്‌ലൈന്‍ മൈഗ്രേഷന്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: offline migration is not supported by the source host
ml: സോഴ്സ് ഹോസ്റ്റ് ഓഫ്‌ലൈന്‍ മൈഗ്രേഷന്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: offline migration must be specified with the persistent flag set
ml: സ്ഥിരമായ ഫ്ലാഗ് സെറ്റുമായി ഓഫ്‌ലൈന്‍ മൈഗ്രേഷന്‍ നല്‍കണം

en: ok
ml: ശരി

en: online commit not supported with this QEMU binary
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ കമ്മിറ്റ് ഈ  QEMU ബൈനറി പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: only 1 graphics device of each type (sdl, vnc, spice) is supported
ml: ഓരോ തരത്തിനുള്ള (sdl, vnc, spice) ഒരു ഗ്രാഫിക്സ് ഡിവൈസ് മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: only TCP listen is supported for chr device
ml: ടിസിപി മാത്രം chr ഡിവൈസില്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: only a single TPM device is supported
ml: ഒറ്റ ടിപിഎം ഡിവൈസ് മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: only a single memory balloon device is supported
ml: ഒരു മെമ്മറി ബലൂണ്‍ ഡിവൈസ് മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: only a single nvram device is supported
ml: ഒറ്റ nvram ഡിവൈസ് മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: only a single watchdog device is supported
ml: ഒറ്റ വാച്ച്ഡോഗ് ഡിവൈസ് മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: only connect if safe console handling is supported
ml: സുരക്ഷിതമായ കണ്‍സോള്‍ കൈകാര്യം പിന്‍തുണ ഉണ്ടെങ്കില്‍ മാത്രം ബന്ധിപ്പിക്കുക

en: only list pool of specified type(s) (if supported)
ml: പറഞ്ഞ തരത്തിലുള്ള പൂളുകള്‍ മാത്രം കാണിക്കുക (പിന്‍തുണയ്ക്കുന്നുണ്ടെങ്കില്‍)

en: only one RNG backend is supported
ml: ഒരു ആര്‍എന്‍ജി ബാക്കന്‍ഡ് മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: only one TPM backend is supported
ml: ഒറ്റ ടിപിഎം ബാക്കന്‍ഡ് മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: only one emulatorpin is supported
ml: ഒരു emulatorpin മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: only one filesystem supported
ml: ഒരു ഫയല്‍സിസ്റ്റം മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: only one numatune is supported
ml: ഒരു numatune മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: only one resource element is supported
ml: ഒറ്റ റിസോഴ്സ് എലമെന്റ് മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: only one set of redirection filter rule is supported
ml: ഒരു തിരിച്ചുവിടല്‍ ഫില്‍റ്റര്‍ നിയമം മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: only supports mount filesystem type
ml: മൌണ്ട് ഫയല്‍സിസ്റ്റം തരം മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: only supports passthrough accessmode
ml: ആക്സസ്സ്മോഡിലൂടെ മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: open an editor to modify the description
ml: വിവരണം മാറ്റാന്‍ എഡിറ്റര്‍ തുറക്കുക

en: open disk image file failed
ml: ഡിസ്ക് ഇമേജ് ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു

en: operation aborted
ml: ഓപ്പറേഷനില്‍ നിന്നും പിന്‍വാങ്ങിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: operation aborted: %s
ml: ഓപ്പറേഷനില്‍ നിന്നും പിന്‍വാങ്ങിയിരിയ്ക്കുന്നു: %s

en: operation failed
ml: പ്രക്രിയ പരാജയപ്പെട്ടു

en: operation failed: %s
ml: പ്രക്രിയ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: operation forbidden for read only access
ml: റീഡ് ഒണ്‍ലിയ്ക്ക് മാത്രം പ്രക്രിയ അനുവദനീയമല്ല

en: operation type %d not supported
ml: %d എന്ന ഓപ്പറേഷന്‍ തരം പിന്തുണയില്ലാത്തതാണു്

en: option %s takes a numeric argument
ml: %s ഐച്ഛികത്തിനു് ഒരു ന്യൂമറിക് ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്

en: option '-%c' requires an argument
ml: ഐച്ഛികം '-%c'-യ്ക്കു് ഒരു ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: option '-%c'/'--%s' requires an argument
ml: '-%c'/'--%s' ഐച്ഛികത്തിനു് ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: option --%s already seen
ml: --%s ഐച്ഛികം നിലവില്‍ ലഭ്യമായിരിയ്ക്കുന്നു

en: optional file of source xml to query for pools
ml: പൂളുകള്‍ ചോദ്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള സോഴ്സ് എക്സ്എംഎലിനുള്ള ഫയല്‍

en: optional host to query
ml: ക്വറിയ്ക്ക് വേണമെങ്കില്‍ ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ഹോസ്റ്റ്

en: optional initiator IQN to use for query
ml: ക്വറിയ്ക്ക് വേണമെങ്കില്‍ ഉപയോഗിക്കാവുന്ന തുടങ്ങുന്ന IQN

en: optional port to query
ml: ക്വറിയ്ക്ക് വേണമെങ്കില്‍ ഉപയോഗിക്കാവുന്ന പോര്‍ട്ട്

en: out of bounds index - count %zu at %zu add %zu
ml: പരിധിയ്ക്കുപുറത്തുള്ള സൂചികകള്‍ - എണ്ണം %zu, %zu-ല്‍, %zu ചേര്‍ക്കുക

en: out of memory
ml: മെമ്മറി ലഭ്യമല്ല

en: outbound average is mandatory
ml: പുറത്തോട്ടുള്ള ശരാശരി നിര്‍ബന്ധമാണ്

en: output an XML string for the hypervisor sysinfo, if available
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസറിന്‍റെ സിസ്‌ഇന്‍ഫോയുടെ XML സ്ട്രിങ്ങ് ഉണ്ടെങ്കില്‍ കാണിക്കുക

en: overwrite any existing data
ml: നിലവിലുള്ള ഡാറ്റ ഓവര്‍റൈറ്റ് ചെയ്യുക

en: owner %lld does not hold the resource lock
ml:  %lld ഉടമസ്ഥനു് റിസോഴ്സ് ലോക്ക് ലഭ്യമല്ല

en: packet %d bytes received from server too large, want %d
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നും ലഭ്യമായ പാക്കറ്റ് %d ബൈറ്റുകള്‍ വളരെ വലുതു്, ആവശ്യമായതു് %d

en: packet %d bytes received from server too small, want %d
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നും ലഭ്യമായ പാക്കറ്റ് %d ബൈറ്റുകള്‍ വളരെ ചെറുതു്, ആവശ്യമായതു് %d

en: panicked
ml: പാനിക്ക് ആയിരിയ്ക്കുന്നു

en: parameter '%s' not supported
ml: %s' എന്ന പരാമീറ്ററിനുള്ള പിന്തുണയില്ല

en: parameter '%s' occurs multiple times
ml: '%s' പരാമീറ്റര്‍ ഒന്നിലധികം തവണ വരുന്നുണ്ടു്

en: parameter=value
ml: പരാമീറ്റര്‍=മൂല്ല്യം

en: parent %s for snapshot %s not found
ml: പേരന്റ് %s, %s സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിനുള്ളതു് ലഭ്യമല്ല

en: parent %s would create cycle to %s
ml: പേരന്റ് %s-നു് സൈക്കിള്‍ %s ആയി തയ്യാറാക്കുന്നു

en: parser error
ml: പാഴ്സറിലുളള പിശക്

en: pass file descriptors N,M,... to the guest
ml: N,M,... എന്നിങ്ങനെയുള്ള ഫയല്‍ വിശദീകരണങ്ങള്‍ ഗസ്റ്റിനു് നല്‍കുക

en: passthrough mode requires a character device type attribute
ml: പാസ്ത്രൂ മോഡിനു് ഒരു ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസ് തരം വിശേഷത ആവശ്യമുണ്ടു്

en: path '%s' doesn't reference a file
ml: പാഥ് '%s' ഒരു ഫയലിനേയും സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്നില്ല

en: path '%s' is not absolute
ml: പാഥ് '%s' ആബ്സല്യൂട്ടല്ല

en: path does not exist, skipping file type checks
ml: പാഥ് നിലവിലില്ല, ഫയല്‍ രീതിയുടെ പരിശോധന വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കുന്നു

en: path of backing file in chain for a partial pull
ml: ഭാഗീകമായ വലിക്കായുള്ള ചെയിനിലെ ബാക്കിങ് ഫയലിന്റെ വഴി

en: path of base file to commit into (default bottom of chain)
ml: കമ്മിറ്റ് ചെയ്യേണ്ട അടിസ്ഥാന ഫയലിന്റെ പാത്ത്

en: path of the copy to create
ml: പകര്‍പ്പ് നിര്‍മ്മിക്കേണ്ട സ്ഥലം

en: path of top file to commit from (default top of chain)
ml: കമ്മിറ്റ് ചെയ്യേണ്ട ടോപ്പ് ഫയലിന്റെ പേര്

en: paused
ml: താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്തിരിക്കുന്നു

en: pcap_create failed
ml: pcap_create പരാജയപ്പെട്ടു

en: pci device assignment backend driver (e.g. 'vfio' or 'kvm')
ml: പിസിഐ ഡിവൈസ് അസൈന്‍മെന്റ് ബാക്കെന്‍ഡ് ഡ്രൈവര്‍ (ഉദാ. 'vfio' അല്ലെങ്കില്‍ 'kvm')

en: pci-root and pcie-root controllers should have index 0
ml: pci-root, pcie-root കണ്ട്രോളറുകള്‍ക്കു് സൂചിക 0 ആയിരിയ്ക്കണം

en: pci-root and pcie-root controllers should not have an address
ml: pci-root, pcie-root കണ്ട്രോളറുകള്‍ക്കു് വിലാസം പാടില്ല

en: peer-2-peer migration
ml: പിയര്‍-ടു-പിയര്‍ മൈഗ്രേഷന്‍

en: per-device IO Weights, in the form of /path/to/device,weight,...
ml: ഓരോ ഉപകരണത്തിലെയും IO ഭാരം, വഴി, ഭാരെ എന്ന രീതിയില്‍,...

en: per-device boot elements cannot be used together with os/boot elements
ml: ഓരോ ഡിവൈസിനുള്ള ബൂട്ട് എലമെന്റുകള്‍ ഒഎസ്/ബൂട്ട് എലമെന്റുകള്‍ക്കൊപ്പം ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: perform a live core dump if supported
ml: പിന്‍തുണയ്ക്കുനുണ്ടെങ്കില്‍ ഒരു ലൈവ് കോര്‍ ഡമ്പ് ചെയ്യുക

en: perform selected wiping algorithm
ml: തെരഞ്ഞടുത്ത തുടച്ച്മാറ്റല്‍ അല്‍ഗോരിതം ഉപയോഗിക്കുക

en: period in seconds to set collection
ml: കലക്ഷന്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതിനു് പീരിയഡ് നിമിഷങ്ങളില്‍

en: persist VM on destination
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തു് VM പെര്‍സിസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: persistent attach of device '%s' is not supported
ml: ഡിവൈസ് '%s' സ്ഥിരമായ ചേര്‍ത്തുവയ്ക്കലിനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: persistent attach of device is not supported
ml: ഉപകരണത്തിന്റെ സ്ഥിരമായ ചേര്‍ത്തുവയ്ക്കലിനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: persistent detach of device '%s' is not supported
ml: ഡിവൈസ് '%s' സ്ഥിരമായ ഡീറ്റാച്ചിനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: persistent detach of device is not supported
ml: ഉപകരണത്തിന്റെ സ്ഥിരമായ വേര്‍പെടുത്തലിനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: persistent update of device '%s' is not supported
ml: ഡിവൈസ് '%s' സ്ഥിരമായ പരിഷ്കരണത്തിനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: persistent update of device is not supported
ml: ഉപകരണത്തിന്റെ സ്ഥിരമായ പരിഷ്കരണം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: pid_value in %s is too large
ml: %s-ലുള്ള pid_value വളരെ വലുതാണു്

en: pivot of disk '%s' requires an active copy job
ml: '%s' ഡിസ്കിനുള്ള ആരംഭത്തിനു് സജീവമായൊരു പകര്‍പ്പോ ജോലി ആവശ്യമുണ്ടു്

en: poll error
ml: പോള്‍ പിശക്

en: poll failed in migration tunnel
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ ടണലില്‍ പൂള്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: poll on socket failed
ml: സോക്കറ്റിലുള്ള poll പരാജയപ്പെട്ടു

en: pool '%s' already exists with uuid %s
ml: '%s' പൂള്‍ നിലവില്‍ uuid %s-യ്ക്കൊപ്പം നിലവിലുണ്ടു്

en: pool '%s' has asynchronous jobs running.
ml: പൂള്‍ '%s'-നു് അസിന്‍ക്രൊണസായ ജോലികള്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുണ്ടു്.

en: pool '%s' is already defined with uuid %s
ml: പൂള്‍ '%s' നിലവില്‍ യുയുഐഡി %s-യ്ക്കൊപ്പം നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: pool does not support pool deletion
ml: പൂള്‍ വെട്ടി നീക്കുന്നതിനു് പൂള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: pool has no config file
ml: പൂളിനു് കോണ്‍റിഗ് ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: pool information in XML
ml: XML-ലുളള പൂള്‍ വിവരം

en: pool is already active as '%s'
ml: പൂള്‍ '%s' ആയി നിലവില്‍ സജീവമാണു്

en: pool name
ml: പൂളിന്റെ പേര്

en: pool name or uuid
ml: പൂളിന്റെ പേര് അല്ലെങ്കില്‍ uuid

en: pool name or uuid of the input volume's pool
ml: ഇന്‍പുട്ട് വോള്യം പൂളിന്റെ പൂള്‍ നാമം അല്ലെങ്കില്‍ uuid

en: pool type '%s' does not support source discovery
ml: '%s' പൂള്‍ തരം സോഴ്സ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: port-profile setlink timed out
ml: port-profile സെറ്റ്ലിങ്ക് ടൈം ഔട്ടായി

en: prctl failed to reset KEEPCAPS
ml: prctl KEEPCAPS വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: prctl failed to set KEEPCAPS
ml: prctl KEEPCAPS സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: preallocate is only supported for raw type volume
ml: raw തരത്തിലുള്ള വോള്യത്തിനു് മാത്രം preallocate പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: preallocate metadata (for qcow2 instead of full allocation)
ml: പ്രിഅലോക്കേറ്റ് മെറ്റാഡേറ്റാ (പൂര്‍ണ്ണ അലോക്കേഷനു് പകരം qcow2)

en: pretty-print any qemu monitor protocol output
ml: ഏതു് qemu മോണിറ്റര്‍ പ്രോട്ടോക്കോള്‍ ഔട്ട്പുട്ട് പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: pretty-print the output
ml: ഔട്ട്പുട്ട് പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: prevent any configuration changes to domain until migration ends
ml: മൈഗ്രേഷന്‍ അവസാനിയ്ക്കുന്നതു് വരെ ഡൊമെയിനിലേക്കുള്ള ഏതു് ക്രമീകരണ മാറ്റങ്ങളും തടയുക

en: print XML document rather than attach the disk
ml: ഡിസ്ക് ചേര്‍ക്കുന്നതിനു് പകരം എക്സ്എംഎല്‍ രേഖ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: print XML document rather than create
ml: XML രേഖ നിര്‍മ്മിക്കുന്നതിന് പകരം കാണിക്കുക

en: print XML document, but don't define/create
ml: XML വിവരണക്കുറിപ്പു് പ്രിന്റ് ചെയ്യുക, പക്ഷേ നിര്‍കര്‍ഷിക്കുക/ഉണ്ടാക്കുക അരുത്

en: print a more human readable output
ml: കൂടുതല്‍ വ്യക്തതയുള്ള ഔട്ട് പുട്ട് പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക

en: print help
ml: സഹായം പ്രിന്‍റ് ചെയ്യുക

en: print help for this function
ml: ഈ ഫംഗ്ഷനുള്ള സഹായം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: print the current directory
ml: നിലവിലുള്ള ഡയറക്ടറി പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: print the domain's hostname
ml: ഡൊമൈന്റെ ഹോസ്റ്റിന്റെ പേരു് കാണിക്കുക

en: print the hypervisor canonical URI
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസറിന്‍റെ കാനോണിക്കല്‍ URI പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: print the hypervisor hostname
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസറിന്‍റെ ഹോസ്റ്റ് നാമം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: print the hypervisor sysinfo
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസറിന്‍റെ സിസ്‌ഇന്‍ഫോ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: prints by percentage during 1 second.
ml: 1 സെക്കന്റില്‍ ഉള്ള ശതമാനം

en: prints specified cell statistics only.
ml: പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന സെല്‍ സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്സ് മാത്രം കാണിക്കുന്നു.

en: prints specified cpu statistics only.
ml: പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന സിപിയു സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്സ് മാത്രം കാണിക്കുന്നു.

en: profile does not exist
ml: പ്രൊഫൈല്‍ നിലവിലില്ല

en: profile exists
ml: പ്രൊഫൈല്‍ നിലവിലുണ്ടു്

en: profile name exceeds maximum length
ml: പ്രൊഫൈലിന്റെ പേരു് ഏറ്റവും കൂടിയ വ്യാപ്തിയേക്കാള്‍ കൂടുന്നു

en: profileid parameter too long
ml: profileid പരാമീറ്റര്‍ വളരെ വലുതു്

en: program mismatch (actual %x, expected %x)
ml: പ്രോഗ്രാം പൊരുത്തക്കേടു് (actual %x, expected %x)

en: protocol misses the family attribute
ml: ഫാമിലി വിശേഷത പ്രോട്ടോക്കോളില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: provide XML suitable for migrations
ml: നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനു് ഉചിതമായ എക്സ്എംഎല്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: ps2 bus does not support %s input device
ml: ps2 ബസ്  %s ഇന്‍പുട്ട് ഡിവൈസ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: pwd: cannot get current directory: %s
ml: pwd: നിലവിലുള്ള ഡയറക്ടറി മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: qemu does not support SGA
ml: qemu SGA പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: qemu emulator '%s' does not support xen
ml: കെമു എമുലേറ്റര്‍ '%s', xen-നെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: qemu is not using a unix socket monitor, cannot send fd %s
ml: qemu യുണിക്സ് സോക്കറ്റ് മോണിറ്റര്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നില്ല, fd %s അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: qemu state driver is not active
ml: qemu സ്റ്റേറ്റ് ‍ഡ്രൈവര്‍ സജീവമല്ല

en: qom-get invalid object property type %d
ml: qom-get തെറ്റായ ഒബ്ജക്ട് വിശേഷത രീതി %d

en: qom-get reply was missing return data
ml: qom-get മറുപടിയില്‍ തിരിച്ചുള്ള ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: qom-list reply data was missing 'name'
ml: qom-list മറുപടി ഡേറ്റായില്‍ 'name' ലഭ്യമല്ല

en: qom-list reply has malformed 'type' data
ml: qom-list മറുപടിയില്‍ തെറ്റായ 'type' ഡേറ്റാ

en: qom-list-types reply data was missing 'name'
ml: qom-list-types മറുപടിയില്‍ 'name' ലഭ്യമല്ല

en: qom-set invalid object property type %d
ml: qom-se t തെറ്റായ ഒബ്ജക്ട് വിശേഷത രീതി %d

en: query-command-line-options parameter data was missing 'name'
ml: query-command-line-options പരാമീറ്റര്‍ ഡേറ്റയില്‍ 'name' ലഭ്യമല്ല

en: query-command-line-options reply data was missing 'option'
ml: query-command-line-options മറുപടിയില്‍ 'option' ലഭ്യമല്ല

en: query-command-line-options reply was missing return data
ml: query-command-line-options മറുപടിയില്‍ തിരിച്ചുള്ള ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: query-commands reply data was missing 'name'
ml: query-commands മറുപടി ഡേറ്റയില്‍ 'name' ലഭ്യമല്ല

en: query-cpu-definitions reply data was missing 'name'
ml: query-cpu-definitions മറുപടി ഡേറ്റയില്‍ 'name' ലഭ്യമല്ല

en: query-events reply data was missing 'name'
ml: query-events മറുപടി ഡേറ്റയില്‍ 'name' ലഭ്യമല്ല

en: query-kvm replied unexpected data
ml: query-kvm മറുപടിയില്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡേറ്റാ

en: query-machines reply data was missing 'name'
ml: query-machines മറുപടി ഡേറ്റായി  'name' ലഭ്യമല്ല

en: query-machines reply has malformed 'alias' data
ml: query-machines  മറുപടിയില്‍ തെറ്റായ 'വിളിപ്പേരു്' ഡേറ്റാ

en: query-machines reply has malformed 'cpu-max' data
ml: query-machines മറുപടിയില്‍ തെറ്റായ 'cpu-max' ഡേറ്റാ

en: query-machines reply has malformed 'is-default' data
ml: query-machines മറുപടിയില്‍ തെറ്റായ 'is-default' ഡേറ്റാ

en: query-status reply was missing running state
ml: query-status മറുപടിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള അവസ്ഥ ലഭ്യമല്ല

en: query-target reply was missing arch data
ml: query-target മറുപടിയില്‍ ആര്‍ക്ക് ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: query-version reply was missing 'major' version
ml: query-version മറുപടിയില്‍  'പ്രധാന' പതിപ്പു് ലഭ്യമല്ല

en: query-version reply was missing 'micro' version
ml: query-version മറുപടിയില്‍ 'മൈക്രോ' പതിപ്പു് ലഭ്യമല്ല

en: query-version reply was missing 'minor' version
ml: query-version മറുപടിയില്‍ 'ലഘു'  പതിപ്പു് ലഭ്യമല്ല

en: query-version reply was missing 'package' version
ml: query-version മറുപടിയില്‍ 'പാക്കേജ്' പതിപ്പു് ലഭ്യമല്ല

en: query-version reply was missing 'qemu' data
ml: query-version മറുപടിയില്‍ 'qemu' ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: quiesce guest's file systems
ml: അതിഥിയുടെ ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ quiesce ചെയ്യുക

en: quit this interactive terminal
ml: ഈ ഇന്‍ററാക്റ്റീവ് ടെര്‍മിനലില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: ram attribute only supported for type of qxl
ml: ram വിശേഷത qxl തരത്തിലുള്ളതിനു് മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: read I/O operations limit per second
ml: വായന I/O പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ ഒരു സെക്കന്റിലെ പരിധി

en: read error on pipe
ml: പൈപ്പില്‍ ലഭ്യമാക്കല്‍ പിശക്

en: read on wakeup fd failed
ml: വെയിക്കപ്പ് fd-യില്‍ വായിയ്ക്കുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു

en: read-only connection
ml: റീഡ്-ഒണ്‍ലി കണക്ഷന്‍

en: reattach node device to its device driver
ml: നോഡ് ഡിവൈസിനെ അതിന്റെ ഡിവൈസ് ഡ്രൈവറിലേക്ക് വീണ്ടും ചേര്‍ക്കുക.

en: reboot a domain
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ റീബൂട്ട് ചെയ്യുക

en: reboot timeout is not supported by this QEMU binary
ml: ഈ QEMU ബൈനറി റീബൂട്ട് ടൈമൗട്ട് പിന്തുണക്കില്ല

en: received malformed monitor, check the XML definition
ml: പിശകുള്ള മോണിറ്റര്‍ ലഭ്യമായി, എക്സ്എംഎല്‍ വിവരണം പരിശോധിയ്ക്കുക

en: received unexpected cookie with P2P migration
ml: P2P മൈഗ്രേഷനൊപ്പം അപ്രതീക്ഷിതമായ കുക്കി ലഭിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: redefine metadata for existing snapshot
ml: ഇപ്പോഴത്തെ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിന്റെ മെറ്റാഡാറ്റ പുനര്‍നിര്‍വ്വചിക്കുക

en: redefine the XML for a domain's saved state file
ml: ഡൊമൈനിന്റെ സേവ് ചെയ്ത അവസ്ഥയുടെ XML പുനര്‍നിര്‍വ്വചിക്കുക

en: referenced filter '%s' is missing
ml: സൂചനാ ഫില്‍റ്റര്‍ '%s' ലഭ്യമല്ല

en: refresh a pool
ml: ഒരു പൂള്‍ പരിഷ്കരിക്കുക.

en: remoteDomainBlockStatsFlags: returned number of stats exceeds limit
ml: remoteDomainBlockStatsFlags: തിരികെ ലഭ്യമായ സ്റ്റാറ്റ്സ് എണ്ണം പരിധിയേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍

en: remoteDomainGetCPUStats: returned number of stats exceeds limit
ml: remoteDomainGetCPUStats: തിരികെ ലഭ്യമായ സ്റ്റാറ്റ്സ്  പരിധിയില്‍ കൂടുതല്‍

en: remoteNodeGetCPUStats: returned number of stats exceeds limit
ml: remoteNodeGetCPUStats: തിരികെ ലഭ്യമായ സ്റ്റാറ്റ്സ് എണ്ണം പരിധിയേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍

en: remoteNodeGetMemoryStats: returned number of stats exceeds limit
ml: remoteNodeGetMemoryStats: തിരികെ ലഭ്യമായ സ്റ്റാറ്റ്സ് എണ്ണം പരിധിയേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍

en: remote_open: for 'ext' transport, command is required
ml: remote_open: 'ext' ഇടപാടിനുള്ളതു്, കമാന്‍ഡ് ആവശ്യുണ്ടു്

en: remote_open: transport in URL not recognised (should be tls|unix|ssh|ext|tcp|libssh2)
ml: remote_open: യുആര്‍എലിലുള്ള ഇടപാടു് തിരിച്ചറിഞ്ഞില്ല (tls|unix|ssh|ext|tcp|libssh2 ആയിരിയ്ക്കണം)

en: remove all associated storage volumes (use with caution)
ml: എല്ലാ ബന്ധപ്പെട്ട സ്റ്റോറേജ് വോള്യത്തിനെയും മാറ്റുക. (സൂക്ഷിച്ച് ഉപയോഗിക്കുക)

en: remove all domain snapshot metadata, if inactive
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമെങ്കില്‍, എല്ലാ ഡൊമൈന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് മെറ്റാഡാറ്റയും നീക്കുക

en: remove associated storage volumes (comma separated list of targets or source paths) (see domblklist)
ml: ബന്ധപ്പെട്ട സ്റ്റോറേജ് വോള്യത്തിനെ മാറ്റുക

en: remove domain managed state file
ml: സൊമൈന്‍ നോക്കുന്ന സ്റ്റേറ്റ് ഫയലിനെ നീക്കുക

en: removing block or network volumes is not supported: %s
ml: ബ്ലോക്ക് അല്ലെങ്കില്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വോള്യങ്ങള്‍ നീക്കം ചെയ്യന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല: %s

en: rename to new name during migration (if supported)
ml: മറ്റൊരിടത്തേക്ക് നീക്കുമ്പോള്‍ പുതിയ പേരിടുക (പിന്തുണയുണ്ടെങ്കില്‍)

en: reply was missing return data
ml: മറുപടിയില്‍ തിരിച്ചുള്ള ഡേറ്റാ ലഭ്യമല്ല

en: report daemon version too
ml: ചാത്തന്റെ പതിപ്പ് കാണിക്കുക

en: requested authentication type %s rejected
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ തരം %s നിഷേധിച്ചു

en: requested cpu amount exceeds maximum (%d > %d)
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട സിപിയു ഏറ്റവും കൂടിയതില്‍ നിന്നും കൂടുതലാകുന്നു (%d > %d)

en: requested size of the cache (in bytes) used for compression
ml: കമ്പ്രഷനു് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്ന ആവശ്യപ്പെട്ട കാഷിന്റെ വ്യാപ്തി (ബൈറ്റ്സ്)

en: requested vcpus is greater than max allowable vcpus for the domain: %d > %d
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട vcpuകള്‍ ഡൊമെയിനിന് പരമാവധി അനുവദനീയമായ vcpuകളേക്കാള്‍ കൂടുതലാണ്: %d > %d

en: require atomic operation
ml: ഏകത്വ പ്രവര്‍ത്തനം വേണം

en: reset a domain
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ റീസെറ്റ് ചെയ്യുക

en: reset node device
ml: നോഡ് ഡിവൈസ് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: reset the domain after core dump
ml: കോര്‍ ഡമ്പിന് ശേഷം ഡൊമൈന്‍ വീണ്ടും തുടങ്ങുക

en: resize a vol
ml: വോള്യത്തിന്റെ വലിപ്പം മാറ്റുക

en: resolving %s filename
ml: %s ഫയല്‍ നാമം റിസോള്‍വ് ചെയ്യുന്നു

en: resource busy
ml: റിസോഴ്സ്  തിരക്കില്‍

en: resource relabeling is not compatible with 'none' label type
ml: 'none' ലേബല്‍ തരത്തില്‍ റിസോഴ്സ് റീലേബലിങ് പോരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: restore a domain from a saved state in a file
ml: ഒരു ഫയലില്‍ സൂക്ഷിച്ച അവസ്ഥയില്‍ നിന്നും ഒരു ഡൊമെയിന്‍ വീണ്ടെടുക്കുക

en: restore domain into paused state
ml: ഡൊമൈനിനെ നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്ന അവസ്ഥയിലേക്ക് മാറ്റുക

en: restore domain into running state
ml: ഡൊമൈനിനെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന അവസ്ഥയിലേക്ക് മാറ്റുക

en: restored
ml: പുനഃസ്ഥാപിയ്ക്കുന്നു

en: result too large: %llu
ml: ഫലം വളരെ വലുതു്: %llu

en: resume a domain
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കുക

en: resume operation failed
ml: പ്രക്രിയ വീണ്ടും ആരംഭിക്കുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു

en: resuming after dump failed
ml: ഡംപിനു് ശേഷം വീണ്ടും ആരംഭിക്കുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു

en: resuming after snapshot failed
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ പരാജയപ്പെട്ട ശേഷം വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുന്നു

en: retrieve vcpu count from the guest instead of the hypervisor
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസറിനു് പകരം ഗസ്റ്റില്‍ നിന്നും vcpu എണ്ണം ലഭ്യമാക്കുക

en: return the pool uuid rather than pool name
ml: പൂളിന്റെ വേരിന് പകരം uuid കാണിക്കുക

en: returned buffer is not same size as requested
ml: തിരികെ ലഭിച്ച ബഫറിന്റെ വ്യാപ്തി ആവശ്യപ്പെട്ടതിനു് തുല്ല്യമല്ല

en: returned number of disk errors exceeds limit
ml: തിരികെ നല്‍കിയ ഡിസ്ക് പിശകുകള്‍ പരിധിയില്‍ കൂടുതല്‍

en: returns the storage pool for a given volume key or path
ml: വോള്യം ചാവി അല്ലെങ്കില്‍ വഴിയുപയോഗിച്ച് സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍

en: returns the volume key for a given volume name or path
ml: വോള്യം ചാവി അല്ലെങ്കില്‍ വഴിയുപയോഗിച്ച് വോള്യം കീ

en: returns the volume name for a given volume key or path
ml: വോള്യം ചാവി അല്ലെങ്കില്‍ വഴിയുപയോഗിച്ച് വോള്യം പേര് കണ്ടുപിടിക്കുക

en: returns the volume path for a given volume name or key
ml: വോള്യം ചാവി അല്ലെങ്കില്‍ കീ ഉപയോഗിച്ച് വഴി

en: reuse any existing external files
ml: പുറമേയുള്ള ഫയലുകള്‍ എന്തെങ്കിലുമുണ്ടെങ്കില്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: reuse existing destination
ml: നിലവിലുള്ള ലക്ഷ്യസ്ഥാനം പുനരുപയോഗിക്കുക

en: reuse is not supported with this QEMU binary
ml: QEMU ലൈബ്രറി വീണ്ടും ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: revert requires force
ml: തിരിച്ചുപോകണമെങ്കില്‍ നിര്‍ബന്ധിയ്ക്കണം

en: revert requires force: %s
ml: തിരിച്ചുപോകണമെങ്കില്‍ നിര്‍ബന്ധിയ്ക്കണം: %s

en: revert to current snapshot
ml: ഇപ്പോഴത്തെ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിലേക്ക് തിരിച്ച് പോവുക

en: rollback to previous restore point
ml: പഴയ ഇടത്തേക്ക് തിരിച്ച് പോവുക

en: rollback to previous saved configuration created via iface-begin
ml: iface-begin വഴി ചെയ്ത മുന്‍പത്തെ ക്രമീകരണങ്ങളിലേക്ക് തിരിച്ച് പോവുക

en: root element was not source
ml: റൂട്ട് എലമെന്റ് 'ഉറവിടമല്ല

en: rule node requires action attribute
ml: നിയമ നോഡിന് നടപടി സവിശേഷതകള്‍ ആവശ്യമുണ്ട്

en: rule node requires direction attribute
ml: നിയമ നോഡിന് ദിശാ സവിശേഷതകള്‍ ആവശ്യമുണ്ട്

en: running
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു

en: sanlock is too old to support lock failure action
ml: ലോക്ക് പരാജയ പ്രവര്‍ത്തി പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിനായി സാന്‍ലോക്ക് പഴയതാകുന്നു

en: sasl start reply data too long %d
ml: sasl ആരംഭ മറുപടി ഡേറ്റാ വളരെ വലുതു് %d

en: sasl step reply data too long %d
ml: sasl നടപടി മറുപടി ഡേറ്റാ വളരെ വലുതു് %d

en: save a domain state to a file
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍റെ അവസ്ഥ ഒരു ഫയലിലേക്ക് സൂക്ഷിക്കുക

en: save canceled
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതു് റദ്ദാക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: save image is incomplete
ml: സൂക്ഷിച്ച ചിത്രം പൂര്‍ണ്ണമല്ല

en: saved
ml: സംരക്ഷിച്ചു

en: saved state domain information in XML
ml: ഡൊമൈനിന്റെ സ്ഥിതി XML ഫയലില്‍ സൂക്ഷിച്ചു

en: saved state file to edit
ml: മാറ്റം വരുത്തേണ്ട സൂക്ഷിച്ച അവസ്ഥാ ഫയല്‍

en: saved state file to modify
ml: മാറ്റം വരുത്തേണ്ട സൂക്ഷിച്ച അവസ്ഥാ ഫയല്‍

en: saved state file to read
ml: വായിക്കേണ്ട സൂക്ഷിച്ച അവസ്ഥാ ഫയല്‍

en: saving
ml: സൂക്ഷിക്കുന്നു

en: saving domain '%s' failed to allocate space for metadata
ml: '%s' ഡൊമെയിന്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നതു്, മെറ്റാഡേറ്റയ്ക്കുള്ള് സ്ഥലം ലഭ്യമാക്കുന്നതു് പരാജയപ്പെടുത്തി.

en: saving domain '%s' to '%s': open failed
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' '%s'-ലേക്ക് സൂക്ഷിക്കുന്നു: open പരാജയപ്പെട്ടു

en: saving domain '%s' to '%s': write failed
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%s' '%s'-ലേക്ക് സൂക്ഷിക്കുന്നു: write പരാജയപ്പെട്ടു

en: screen ID higher than monitor count (%d)
ml: സ്ക്രീന്‍ ഐഡി മോണിറ്റര്‍ എണ്ണത്തേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ (%d)

en: screenshot of a current domain console
ml: നിലവിലുളള ഡൊമൈന്‍ കണ്‍സോളിന്റെ ചിത്രം

en: script used to bridge network interface
ml: സംയോജക ഘടകുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നതിനുളള സ്ക്രിപ്റ്റ്

en: scripts are not supported on interfaces of type %s
ml: %s തരത്തിലുള്ള വിനിമയതലങ്ങള്‍ക്ക് ആജ്ഞാലേഖന (സ്ക്രിപ്റ്റ്) പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: secret '%s' does not have a value
ml: രഹസ്യം '%s'-നു് മൂല്ല്യം  ലഭ്യമല്.

en: secret UUID
ml: രഹസ്യ UUID

en: secret attributes in XML
ml: XML-ലുള്ള രഹസ്യ വിശേഷതകള്‍

en: secret is private
ml: രഹസ്യ സ്വകാര്യമാണു്

en: security DOI string exceeds max %d bytes
ml: സുരക്ഷ DOI സ്ട്രിങ് ഏറ്റവും കൂടിയ %d ബൈറ്റുകളേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍

en: security doi exceeds maximum: %zu
ml: സുരക്ഷ doi ഏറ്റവും കൂടിയതിനേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍: %zu

en: security image label already defined for VM
ml: വിഎമിനുള്ള സുരക്ഷ ചിത്ര ലേബല്‍ നിലവില്‍ നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: security imagelabel is missing
ml: സുരക്ഷാ ഇമേജ്ലേബല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: security label already defined for VM
ml: VM-നുള്ള സുരക്ഷാ ലേബല്‍ നിലവില്‍ നല്‍കിയിട്ടുണ്ടു്

en: security label driver mismatch: '%s' model configured for domain, but hypervisor driver is '%s'.
ml: സുരക്ഷാ ലേബല്‍ ഡ്രൈവര്‍ ചേരുന്നില്ല: '%s' മാതൃക ഡൊമെയിനിനായി ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, പക്ഷേ ഹൈപ്പര്‍വൈസര്‍ ഡ്രൈവര്‍ '%s' ആണു്.

en: security label exceeds maximum length: %d
ml: സുരക്ഷാ ലേബല്‍ ഏറ്റവും കൂടിയ നീളത്തിനേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍: %d

en: security label exceeds maximum: %zd
ml: സുരക്ഷ ലേബല്‍ ഏറ്റവും കൂടിയതിനേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍: %zd

en: security label exceeds maximum: %zu
ml: സുരക്ഷ ലേബല്‍ ഏറ്റവും കൂടിയതിനേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍: %zu

en: security label is missing
ml: സുരക്ഷാ ലേബല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: security label model %s is not supported with selinux
ml: സുരക്ഷ ലേബല്‍ മോഡല്‍ %s, selinux-നു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: security model exceeds maximum: %zu
ml: സുരക്ഷ മോഡല്‍ ഏറ്റവും കൂടിയതിനേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍: %zu

en: security model string exceeds max %d bytes
ml: സുരക്ഷ മാതൃക സ്ട്രിങ് ഏറ്റവും കൂടിയ %d ബൈറ്റുകളേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍

en: sending of PortProfileRequest failed.
ml: PortProfileRequest അയയ്ക്കല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: serial of disk device
ml: ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് സീരിയല്‍

en: server verification (of our certificate or IP address) failed
ml: സര്‍വര്‍ ഉറപ്പാക്കല്‍ (നമ്മുടെ സമ്മതപത്രത്തിന്റെ അല്ലെങ്കില്‍ ഐപി വിലാസം) പരാജയപ്പെട്ടു

en: set a secret value
ml: ഒരു രഹസ്യ മൂല്ല്യം സജ്ജമാക്കുക

en: set domain to be paused on next start
ml: അടുത്ത തുടക്കത്തില്‍ ഡൊമൈന്‍ പാസ് ചെയ്തതായി ക്രമീകരിക്കുക

en: set domain to be paused on restore
ml: റീസ്റ്റോര്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഡൊമൈന്‌ നിര്‍ത്തുന്നതായി ക്രമീകരിക്കുക

en: set domain to be running on next start
ml: അടുത്ത തുടക്കത്തില്‍ ഡൊമൈന്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നതായി ക്രമീകരിക്കുക

en: set domain to be running on restore
ml: റീസ്റ്റോര്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഡൊമൈന്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നതായി ക്രമീകരിക്കുക

en: set link state of a virtual interface
ml: മിഥ്യാ ഇന്റെര്‍ഫേസിന്റെ കണ്ണിയുടെ സ്ഥിതി ക്രമീകരിക്കുക

en: set maximum limit on next boot
ml: അടുത്ത ബൂട്ടില്‍ പരമാപധി പരിധി ക്രമീകരിക്കുക

en: set maximum tolerable downtime
ml: പരമാവധി സഹിക്കാനാകുന്ന ഡൌണ്‍ടൈം ക്രമീകരിക്കുക

en: setting ACPI S3 not supported
ml: ACPI S3  സജ്ജീകരണത്തിനു പിന്തുണയില്ല

en: setting ACPI S4 not supported
ml: ACPI S4  സജ്ജീകരണത്തിനു പിന്തുണയില്ല

en: setting up HAL callbacks failed
ml: HAL പിന്‍വിളികള്‍ സജ്ജമാക്കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു

en: setuid or setgid failed
ml: setuid അല്ലെങ്കില്‍ setgid പരാജയപ്പെട്ടു

en: sgio is only supported for scsi host device
ml: scsi ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസിനു് മാത്രമേ sgio പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: sgio of shared disk '%s' conflicts with other active domains
ml: സജീവമായ മറ്റു് ഡൊമെയിനുകളുമായി, പങ്കിടുന്ന ഡിസ്ക് '%s'-ന്റെ sgio-മായി പൊരുത്തക്കേടു്

en: sgio of shared disk 'pool=%s' 'volume=%s' conflicts with other active domains
ml: പങ്കിടുന്ന ഡിസ്ക് 'pool=%s' 'volume=%s'-നുള്ള sgio മറ്റു് സജീവമായ ഡൊമെയിനുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: show domain cpu statistics
ml: ഡൊമൈന്‍ സി.പി.യു നില കാണിക്കുക

en: show free memory for all NUMA cells
ml: എല്ലാ NUMA സെല്ലിലെയും ഒഴിവുള്ള മെമ്മറി കാണിക്കുക

en: show inactive defined XML
ml: സജീവമല്ലാത്ത XML കാണിക്കുക

en: show or set domain's description or title
ml: ഡൊമൈനിന്റെ വിവരണം അല്ലെങ്കില്‍ തലക്കെട്ട് മാറ്റുക/ക്രമീകരിക്കുക

en: show version
ml: വേര്‍ഷന്‍ കാണിക്കുക

en: show/set scheduler parameters
ml: ഷെഡ്യൂളറ്‍ പാരമീറ്ററുകള്‍ കാണിക്കുക/ക്റമികരിക്കുക.

en: shut off
ml: അടച്ചു പൂട്ടുക

en: shutdown
ml: നിര്‍ത്തി വയ്ക്കുക

en: shutdown operation failed
ml: അടച്ചുപൂട്ടുന്ന പ്രക്രിയ പരാജയപ്പെട്ടു

en: shutting down
ml: അടച്ചു പൂട്ടുന്നു

en: signum value %d is out of range
ml: signum മൂല്ല്യം %d പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: size > maximum buffer size
ml: വലിപ്പും > ഏറ്റവും കൂടിയ ബഫര്‍ വലിപ്പം

en: size must be less than %llu
ml: വ്യാപ്തി %llu-നേക്കാള്‍ കുറവായിരിയ്ക്കണം

en: size of the vol, as scaled integer (default bytes)
ml: വോള്യത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: skipped non-absolute path
ml: നോണ്‍-ആബ്സ്യൂട്ട് ഉപേക്ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: skipped restricted file
ml: നിബന്ധനകളുള്ള ഫയല്‍ ഉപേക്ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: snapshot %s disappeared from list
ml: പട്ടികയില്‍ നിന്നും സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s കാണാനില്ല

en: snapshot '%s' does not have a parent
ml: '%s' സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിനു് ഒരു പേരന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: snapshot '%s' has no parent
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് '%s' ന് പേരന്‍റ് ഇല്ല

en: snapshot '%s' lacks domain '%s' rollback info
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് '%s'-നു് ഡൊമെയിന്‍ '%s' റോള്‍ബാക്ക് വിവരമില്ല

en: snapshot information
ml: സ്നാപ്ഷോട്ട് വിവരം

en: snapshot name
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് പേ‌‌ര്

en: sndbuf must be a positive integer
ml: sndbuf ഒരു പോസിറ്റീവ് ഇന്റിജര്‍ ആയിരിയ്ക്കണം

en: socket attribute required for unix transport
ml: unix ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ടിനു് സോക്കറ്റ് വിശേഷത ആവശ്യമുണ്ടു്

en: socketpair failed
ml: socketpair പരാജയപ്പെട്ടു

en: sockpair failed
ml: sockpair പരാജയപ്പെട്ടു

en: source config data format
ml: സോഴ്സ് കോണ്‍ഫിഗ് ഡേറ്റാ മാതൃക

en: source device for underlying storage
ml: സ്റ്റോറേജിനുള്ള സോഴ്സ് ഡിവൈസ്

en: source for disk '%s' is not a regular file; refusing to generate external snapshot name
ml: '%s' ഡിസ്കിനുള്ള ശ്രോതസ്സ് സാധാരണ ഫയല്‍ അല്ല; പുറമേയുള്ള സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് നാമം ലഭ്യമാക്കുന്നില്ല

en: source name for underlying storage
ml: സ്റ്റോറേജിനുള്ള സോഴ്സ് നാമം

en: source of disk device
ml: ഡിസ്ക് ഡിവൈസിന്റെ ഉറവിടം

en: source of network interface
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ സംയോജക ഘടകം എവിടെ നിന്ന്

en: source of the media
ml: മാധ്യമത്തിന്റെ സ്ത്രോതസ്

en: source path for underlying storage
ml: സ്റ്റോറേജിനുള്ള സോഴ്സ് പാഥ്

en: source-host for underlying storage
ml: സ്റ്റോറേജിനുള്ള സോഴ്സ്-ഹോസ്റ്റ്

en: spapr-vio address %#llx already in use
ml: spapr-vio വിലാസം %#llx ഉപയോഗത്തിലുണ്ടു്

en: spice TLS port set in XML configuration, but TLS is disabled in qemu.conf
ml: എക്സ് എം  എല്‍ ക്രമീകരണത്തില്‍ spice TLS സജ്ജമാക്കിയിട്ടുണ്ട്, പക്ഷേ qemu.conf ല്‍ TLS പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കിയിരിക്കുകയാണ്

en: spice channel missing name/mode
ml: സ്പയിസ് ചാനലിനു് പേരു്/മോഡ് ലഭ്യമല്ല

en: spice clipboard missing copypaste
ml: സ്പയിസ് ക്ലിപ്പിബോര്‍ഡില്‍ copypaste ലഭ്യമല്ല

en: spice graphics are not supported with this QEMU
ml: ഈ QEMU സ്പയിസ് ഗ്രാഫിക്സ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: spice image missing compression
ml: സ്പെയിസ് ചിത്രത്തില്‍ കമ്പ്രഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: spice jpeg missing compression
ml: സ്പയിസ് jpeg-ല്‍ കമ്പ്രഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: spice mouse missing mode
ml: സ്പയിസ് മൌസില്‍ മോഡ് ലഭ്യമല്ല

en: spice playback missing compression
ml: സ്പയിസ് പ്ലേബാക്ക് കമ്പ്രഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: spice streaming missing mode
ml: സ്പയിസ് സ്ട്രീമിങില്‍ മോഡ് ലഭ്യമല്ല

en: spice zlib missing compression
ml: സ്പയിസ് zlib-ല്‍ കമ്പ്രഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: spicevmc device type only supports virtio
ml: spicevmc ഡിവൈസ് തരം virtio മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: start a (previously defined) inactive domain
ml: സജീവമല്ലാത്ത ഒരു ഡൊമെയിന്‍ ആരംഭിക്കുക

en: start a (previously defined) inactive network
ml: സജീവമല്ലാത്ത ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ആരംഭിക്കുക

en: start a (previously defined) inactive pool
ml: സജീവമല്ലാത്ത ഒരു പൂള്‍ (മുമ്പ് നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടുള്ള) ആരംഭിക്കുക

en: start a physical host interface (enable it / "if-up")
ml: ഒരു ഫിസിക്കല്‍ ഹോസ്റ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ആരംഭിക്കുക. (enable it / "if-up")

en: start a physical host interface.
ml: ഒരു ഫിസിക്കല്‍ ഹോസ്റ്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ആരംഭിക്കുക.

en: start cell %d out of range (0-%d)
ml: ആരംഭ സെല്‍ %d പരിധി (0-%d)

en: start_cpu %d larger than maximum of %d
ml: start_cpu %d, %d-ന്റെ ഏറ്റവും കൂടിയ മൂല്ല്യത്തില്‍ നിന്നും വലുതു്

en: started
ml: ആരംഭിച്ചു

en: stat of '%s' failed
ml: '%s'-ന്റെ സ്റ്റാറ്റ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: stopped, with no saved guests
ml: നിര്‍ത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു, സൂക്ഷിച്ച ഗസ്റ്റുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: stopped, with saved guests
ml: നിര്‍ത്തി, സൂക്ഷിച്ച ഗസ്റ്റുകള്‍ക്കൊപ്പം

en: storage pool '%s' is already active
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ '%s' നിലിവില്‍ സജീവമാണു്

en: storage pool '%s' is not active
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ '%s' നിലിവില്‍ സജീവല്ല

en: storage pool '%s' is still active
ml:  '%s'  എന്ന സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ ഇപ്പോഴും  സജീവമാണ്

en: storage pool does not support changing of volume capacity
ml: വോള്യത്തിന്റെ വ്യാപ്തി മാറ്റുന്നതു് സംഭരണ പൂള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: storage pool does not support encrypted volumes
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്ത ഡിവൈസുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: storage pool does not support vol deletion
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ വോള്യം നീക്കം ചെയ്യല്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: storage pool does not support volume creation
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ വോള്യം ഉണ്ടാക്കുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: storage pool does not support volume creation from an existing volume
ml: നിലവിലുള്ള ഒരു വോള്യത്തില്‍ നിന്നും വോള്യം ഉണ്ടാക്കുന്നതു് സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: storage pool information
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ വിവരം

en: storage pool is not active
ml: സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ സജീവമല്ല

en: storage pool missing type attribute
ml: സംഭരണ പൂള്‍ ലഭ്യമല്ലാത്ത തരം വിശേഷത

en: storage vol already exists
ml: സ്റ്റോറേജ് വോള്യം നിലവിലുണ്ട്

en: storage vol information
ml: സ്റ്റോറേജ് വോള്യത്തിന്റെ വിവരങ്ങള്‍

en: storage volume name '%s' already in use.
ml: '%s' എന്ന സ്റ്റോറേജ് വോള്യം പേരു് ഉപയോഗത്തിലുണ്ടു്.

en: stream aborted with unexpected status %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ അവസ്ഥ %d-മായി സ്ട്രീം നിന്നിരിയ്ക്കുന്നു

en: stream already has a callback registered
ml: സ്ട്രീമില്‍ ഒരു കോള്‍ബാക്ക് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിട്ടുണ്ടു്

en: stream does not have a callback registered
ml: സ്ട്രീമിനു് ഒരു കോള്‍ബാക്ക് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: stream had I/O failure
ml: സ്ട്രീമില്‍ ഐ/ഒ പരാജയം

en: stream had unexpected termination
ml: സ്ട്രീം അപ്രതീക്ഷിതമായി നിന്നിരിയ്ക്കുന്നു

en: stream is not open
ml: സ്ട്രീം തുറന്നിട്ടില്ല

en: string
ml: സ്ട്രിങ്

en: string parameter '%s' unsupported
ml: സ്ട്രിങ് പരാമീറ്റര്‍ '%s' പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: string parameter name '%.*s' too long
ml: സ്ട്രിങ് പരാമീറ്റര്‍ നാമം '%.*s' വളരെ വലുതു്

en: subdriver of disk device
ml: ഡിസ്ക് ഡിവൈസിന്റെ സബ് ഡ്രൈവര്‍

en: suspend a domain
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തുക

en: suspend a domain gracefully using power management functions
ml: പവര്‍ മാനേജ്മെന്റ് ഉപയോഗിച്ച് ഡൊമൈന്‍ നന്നായി ഉറക്കുക

en: suspend the host node for a given time duration
ml: പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന സമയത്തേക്ക് നോഡിനെ ഉറക്കുക

en: sysconf(_SC_OPEN_MAX) failed
ml: sysconf(_SC_OPEN_MAX) പരാജയപ്പെട്ടു

en: sysinfo must contain a type attribute
ml: sysinfo-യില്‍ type വിശേഷത ഉണ്ടായിരിയ്ക്കണം

en: system call error
ml: സിസ്റ്റം കോളില്‍ പിശക്

en: system:
ml: സിസ്റ്റം:

en: take a live snapshot
ml: ഒരു ലൈവ് സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് എടുക്കുക

en: take a screenshot of a current domain console and store it into a file
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ഡൊമൈന്‍ കണ്‍സോളിന്റെ സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് ചെയ്ത് ഫയലില്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: take snapshot but create no metadata
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് എടുക്കുക പക്ഷേ മെറ്റാഡാറ്റ ഉണ്ടാക്കണ്ട

en: target %s already exists
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് %s നിലവിലുണ്ട്

en: target %s already exists.
ml: ലക്ഷ്യം %s നിലവിലുണ്ടു്.

en: target %s doesn't exist.
ml: ലക്ഷ്യം %s നിലവിലില്ല.

en: target %s:%d already exists
ml: ലക്ഷ്യം %s:%d നിലവിലുണ്ടു്

en: target config data type format
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ക്രമീകരണ ഡേറ്റാ രീതിയിലുള്ള മാതൃക

en: target device type
ml: ലക്ഷ്യമായ ഡിവൈസ് ഏത് തരം

en: target for underlying storage
ml: സ്റ്റോറേജിനുള്ള ടാര്‍ഗറ്റ്

en: target must be 0 for controller fdc
ml: കണ്ട്രോളര്‍ എഫ്ഡിസിയ്ക്കു് ലക്ഷ്യം 0 ആയിരിയ്ക്കണം

en: target must be 0 for controller model 'lsilogic'
ml: കണ്ട്രോളര്‍ മോഡല്‍ 'lsilogic'-നു് ലക്ഷ്യം 0 ആയിരിയ്ക്കണം

en: target must be 0 for ide controller
ml: ഐഡിഇ കണ്ട്രോളറിനുുള്ള ലക്ഷ്യം 0 ആയിരിയ്ക്കണം

en: target must be 0 for scsi host device if its controller model is 'lsilogic'
ml: scsi ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസിന്റെ കണ്ട്രോളര്‍ മോഡ് 'lsilogic' ആണെങ്കില്‍ ലക്ഷ്യം 0 ആയിരിയ്ക്കണം

en: target network name
ml: ലക്ഷ്യമായ നെറ്റ്‌വറ്‍ക്കിന്‍റെ പേര്

en: target of disk device
ml: ഡിസ്ക് ഡിവൈസിന്റെ ലക്ഷ്യം

en: target type must be specified for %s device
ml: %s ഡിവൈസിനു് ലക്ഷ്യ തരം നല്‍കിയിരിയ്ക്കണം

en: template '%s' does not exist
ml: ടെംപ്ലേറ്റ്'%s' നിലവിലില്ല

en: template does not exist
ml: മാതൃക ലഭ്യമല്ല

en: template name exceeds maximum length
ml: മാതൃകയുടെ പേരു് ഏറ്റവും കൂടിയ നീളത്തില്‍ കൂടുതലാകുന്നു

en: terminate gracefully
ml: നന്നായി അവസാനിപ്പിക്കുക

en: testOpen: supply a path or use test:///default
ml: testOpen: ഒരു പാഥ് നല്‍കുക അല്ലെങ്കില്‍ test:///default ഉപയോഗിക്കുക

en: the <forward> 'dev' attribute cannot be used when <address> or <pf> sub-elements are present in network %s
ml: <forward> 'dev' വിശേഷത  <address> അല്ലെങ്കില്‍ <pf> ഉപ എലമെന്റുകള്‍  %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലുള്ളപ്പോള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: the MAC address '%s' matches multiple interfaces
ml: മാക് വിലാസം '%s' അനവധി ഇന്റര്‍ഫെയിസുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു

en: the QEMU binary does not support %s
ml: ക്യൂഇഎംയു ബൈനറി %s പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: the backing volume if taking a snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് എടുക്കുന്നെങ്കില്‍ ബാക്കിങ്ങ് വോള്യം

en: the caller doesn't support keepalive protocol; perhaps it's missing event loop implementation
ml: കോളര്‍ keepalive പിന്തുണ ലഭ്യമാക്കുന്നില്ല ; ഒരു പക്ഷേ ഇവന്റ് ലൂപ്പ് ലഭ്യമാക്കല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: the codeset of keycodes, default:linux
ml: കീകോഡിന്റെ കോഡ്സെറ്റ്, സാധാരണയായി linux

en: the default lockspace already exists
ml: സ്വതവേയുള്ള ലോക്ക്സ്പെയിസ് നിലവിലുണ്ടു്

en: the domain does not have a current snapshot
ml: ഡൊമെയിനു് നിലവില്‍ ഒരു സ്നാപ്പ്ഷോട്ടും ലഭ്യമല്ല

en: the interface uses a direct mode, but has no source dev
ml: ഇന്റര്‍ഫേസ് നേരിട്ടുള്ള ഒരു രീതിയാണുപയോഗിക്കുന്നത്, പക്ഷേ ഉറവിട ഉപകരണം ലഭ്യമല്ല

en: the interface uses a hostdev mode, but has no hostdev
ml: ഈ ഇന്റര്‍ഫേസ് ഒരു hostdev രീതി ഉപയോഗിക്കുന്നു, പക്ഷേ ഒരു hostdev പോലും ലഭ്യമല്ല

en: the key code
ml: കീ കോഡ്

en: the process ID
ml: പ്രക്രിയ ഐഡി

en: the signal number or name
ml: സിഗ്നല്‍ നംബര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ പേരു്

en: the snapshot '%s' does not exist, and was not loaded
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് '%s' നിലവിലില്ല, അതിനാല്‍ ലഭ്യമാക്കിയില്ല

en: the state to restore
ml: വീണ്ടെടുക്കേണ്ട അവസ്ഥ

en: the time (in milliseconds) how long the keys will be held
ml: എത്ര നേരെ കീ അമര്‍ത്തിപ്പിടിക്കുമെന്ന് (മില്ലിസെക്കന്റില്‍)

en: there is already a DNS TXT record with name '%s' in network %s
ml: '%s' എന്ന പേരില്‍ നിലവില്‍ ഒരു DNS TXT റിക്കോര്‍ഡുണ്ടു്, %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: there is already at least one DNS HOST record with a matching field in network %s
ml: %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ കുറഞ്ഞതു് പൊരത്തപ്പെടുന്ന ഫീള്‍ഡിലുള്ളൊരു DNS HOST റിക്കോര്‍ഡ് നിലവിലുണ്ടു്

en: there is already at least one DNS SRV record matching all specified fields in network %s
ml: %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ കുറഞ്ഞതു് പൊരത്തപ്പെടുന്ന ഫീള്‍ഡിലുള്ളൊരു DNS  SRV റിക്കോര്‍ഡ് നിലവിലുണ്ടു്

en: there is an existing dhcp host entry in network '%s' that matches "<host mac='%s' name='%s' ip='%s'/>"
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍  "<host mac='%s' name='%s' ip='%s'/>"-ന് ചേര്‍ന്നുപോകുന്ന ഒരു dhcp ആതിഥേയ രേഖ ഇപ്പോള്‍ തന്നെ നിലവിലുണ്ട്

en: there is an existing dhcp range entry in network '%s' that matches "<range start='%s' end='%s'/>"
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍ "<range start='%s' end='%s'/>"-ന് ഒത്തുപോവുന്ന ഒരു dhcp പരിധി രേഖ ഇപ്പോള്‍ തന്നെ നിലവിലുണ്ട്

en: there is an existing interface entry in network '%s' that matches "<interface dev='%s'>"
ml:  "<interface dev='%s'>"-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നൊരു ഇന്റര്‍ഫെയിസ് എന്‍ട്രി നിലവില്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%s'-ലുണ്ടു്.

en: there is an existing portgroup entry in network '%s' that matches "<portgroup name='%s'>"
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s'-ല്‍ <portgroup name='%s'>-ന് ചേരുന്ന ഒരു പോര്‍ട്ട് ഗണം രേഖ ഇപ്പോള്‍ തന്നെ നിലവിലുണ്ട്

en: there is another transaction running.
ml: മറ്റൊരു ഇടപാടു് പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നില്ല.

en: this QEMU binary lacks multiple smartcard support
ml: ഈ QEMU ബൈനറിക്ക് മള്‍ട്ടിപ്പിള്‍ സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡ് പിന്തുണ ഇല്ല

en: this QEMU binary lacks smartcard host mode support
ml: ഈ QEMU ബൈനറിക്ക് സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡ് ഹോസ്റ്റ് മോഡ് പിന്തുണ ഇല്ല

en: this QEMU binary lacks smartcard passthrough mode support
ml: ഈ QEMU ബൈനറിക്ക് സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡ് പാസ്ത്രൂ മോഡ് പിന്തുണ ഇല്ല

en: this disk doesn't support update
ml: ഈ ഡിസ്ക് പരിഷ്കരണം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: this domain does not have a device to delete snapshots
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ വെട്ടി നീക്കുവാനുള്ളൊരു ഡിവൈസ് ഈ ഡൊമെയിനു് ലഭ്യമല്ല

en: this domain does not have a device to load snapshots
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാനുള്ളൊരു ഡിവൈസ് ഈ ഡൊമെയിനു് ലഭ്യമല്ല

en: this domain does not have a device to take snapshots
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകള്‍ എടുക്കുവാനുള്ളൊരു ഡിവൈസ് ഈ ഡൊമെയിനു് ലഭ്യമല്ല

en: this domain exists already
ml: ഈ ഡൊമെയിന്‍ നിലവിലുണ്ട്

en: this function is not supported by the connection driver
ml: ഈ ബന്ധത്തിന്റെ പ്രവര്‍ത്തകം ഈ ഫങ്ഷന്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: this function is not supported by the connection driver: %s
ml: ഈ ബന്ധത്തിന്റെ പ്രവര്‍ത്തകം ഈ ഫങ്ഷന്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല: %s

en: this network exists already
ml: ഈ നെറ്റ്‌വറ്‍ക്ക് നിലവിലുണ്ട്

en: this platform is missing dlopen
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ dlopen ലഭ്യമല്ല

en: this qemu doesn't support RNG device type '%s'
ml: ഈ qemu RNG ഡിവൈസ് തരം '%s' പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: this qemu doesn't support the rng-egd backend
ml: ഈ qemu rng-egd ബാക്കന്‍ഡ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: this qemu doesn't support the rng-random backend
ml: ഈ qemu rng-random ബാക്കന്‍ഡ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: time_t overflow
ml: time_t ഓവര്‍ഫ്ലോ

en: timeout must be positive
ml: സമയപരിധി പോസിറ്റീവായിരിക്കണം

en: timeout seconds. must be positive.
ml: സമയപരിധി സെക്കന്റില്‍. പോസിറ്റീവായിരിക്കണം.

en: timeout, async and block options are exclusive
ml: സമയപരിധി, async, ബ്ലോക്ക് ഐച്ഛികങ്ങള്‍ പരസ്പരവിരുദ്ധമാണ്

en: too many NUMA cells: %d > %d
ml: ഒരുപാടു് NUMA സെല്ലുകള്‍: %d > %d

en: too many disk snapshot requests for domain
ml: ഡൊമെയിനു് അനവധി ഡിസ്ക് സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് ആവശ്യങ്ങള്‍

en: too many drivers registered
ml: അനവധി ഡ്രൈവറുകള്‍ രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: too many drivers registered in %s
ml: %s-ല്‍ അനവധി ഡ്രൈവറുകള്‍ രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: too many keycodes
ml: അനവധി കീകോഡുകള്‍

en: too many memory stats requested: %d > %d
ml: അനവധി മെമ്മറി സ്റ്റാറ്റ്സ് ആവശ്യപ്പെട്ടിരിയ്ക്കുന്നു: %d > %d

en: top '%s' in chain for '%s' has no backing file
ml: മുകളിലുള്ള '%s'-നു് ബാക്കിങ് ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല, '%s'-നുള്ള ചെയിനില്‍

en: total I/O operations limit per second
ml: മൊത്തം I/O പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ ഒരു സെക്കന്റിലെ പരിധി

en: total and read/write bytes_sec cannot be set at the same time
ml: മൊത്തം, റീഡ്/റൈറ്റ് bytes_sec ഒരേ സമയത്തു് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: total and read/write iops_sec cannot be set at the same time
ml: മൊത്തം, റീഡ്/റൈറ്റ് iops_sec ഒരേ സമയത്തു് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: total and read/write of bytes_sec cannot be set at the same time
ml: ഒരേ സമയത്തു് bytes_sec-നുള്ള മൊത്തം, റീഡ്/റൈറ്റ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: total and read/write of iops_sec cannot be set at the same time
ml: ഒരേ സമയത്തു് iops_sec-നുള്ള മൊത്തം, റീഡ്/റൈറ്റ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: total duration of flushes (ns):
ml: ഫ്ലുഷുകളുടെ ആകെ സമയ ദൈര്‍ഘ്യം (ns):

en: total duration of reads (ns):
ml: വായനകളുടെ ആകെ സമയ ദൈര്‍ഘ്യം (ns):

en: total duration of writes (ns):
ml: എഴുത്തുകളുടെ ആകെ സമയ ദൈര്‍ഘ്യം (ns):

en: transient disks not supported yet
ml: ട്രാന്‍സിയന്റ് ഡിസ്കുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: transient domain needs to request run or pause to revert to inactive snapshot
ml: സജീവമല്ലാത്ത സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിലേക്കു് തിരികെ പോകുന്നതിനായി പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ തല്‍ക്കാലത്തക്കു് നിര്‍ത്തുക എന്നു് ട്രാന്‍സിയന്റ് ഡൊമെയിന്‍ ആവശ്യപ്പടേണ്ടതുണ്ടു്

en: transient domains do not have any persistent config
ml: ട്രാന്‍സിയന്റ് ഡൊമെയിനുകള്‍ക്കു് സ്ഥിരമായ ക്രമീകരണമില്ല

en: transport methods unix, ssh and ext are not supported under Windows
ml: unix, ssh, ext എന്നീ ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ട് രീതികള്‍ക്കുള്ള പിന്തുണ വിന്‍ഡോസ് നല്‍കുന്നില്ല

en: tray is only valid for cdrom and floppy
ml: സിഡിറോമിനും ഫ്ലോപ്പിയ്ക്കും മാത്രമേ ട്രേ ശരിയാകൂ

en: tray status 'open' is invalid for block type disk
ml: ബ്ലോക്ക് തരത്തിലുള്ള ഡിസ്കിനു് ട്രേയുടെ 'open' അവസ്ഥ അസാധുവാകുന്നു

en: tray status 'open' is invalid for block type volume
ml: ബ്ലോക്ക് തരത്തിലുള്ള വോള്യത്തിനുള്ള 'open' ട്രേ അവസ്ഥ തെറ്റാണു്

en: try harder on risky reverts
ml: റിസ്ക്കുള്ള തിരിച്ച്പോക്കില്‍ കൂടുതല്‍ ശ്രമീക്കുക

en: tty console
ml: tty കണ്‍സോള്‍

en: tunnelled migration
ml: ടണല്‍ഡ് മൈഗ്രേഷന്‍

en: tunnelled migration failed to read from qemu
ml: qemu-ല്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ ടണല്‍ഡ് മൈഗ്രേഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: tunnelled migration requested but NULL stream passed
ml: tunnelled മൈഗ്രേഷന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടിരിയ്ക്കുന്നു, പക്ഷേ NULL സ്ട്രീം ലഭ്യമായി

en: tunnelled offline migration does not make sense
ml: ടണല്‍ ചെയ്ത ഓഫ്‌ലൈന്‍ മൈഗ്രേഷനില്‍ അര്‍ത്ഥമില്ല

en: type of source (block|file)
ml: ശ്രോതസ്സ് തരം (block|file)

en: type of storage pool sources to discover
ml: കണ്ടുപിടിക്കുവാനുള്ള സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ സോഴ്സ് തരം

en: type of storage pool sources to find
ml: കണ്ടുപിടിക്കുവാനുള്ള തരത്തിലുള്ള സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ ശ്രോതസ്സുകള്‍

en: type of the pool
ml: പൂള്‍ ഏതു് തരം

en: type of update (add-first, add-last (add), delete, or modify)
ml: പുതുക്കല്‍ തരം (add-first, add-last (add), delete, or modify)

en: udev scan devices returned %d
ml: ഉപകരണങ്ങളുടെ udev പരിശോധന %d തിരിച്ചു തന്നു

en: udev_monitor_new_from_netlink returned NULL
ml: udev_monitor_new_from_netlink  NULL എന്നു മറുപടി തന്നിരിക്കുന്നു

en: uid and gid should be mapped both
ml: uid, gid രണ്ടും മാപ്പ് ചെയ്യണം

en: uml state driver is not active
ml: uml സ്റ്റേറ്റ് ഡ്രൈവര്‍ സജീവമല്ല

en: umlStartup: out of memory
ml: umlStartup: മെമ്മറി ലഭ്യമല്ല

en: unable to access device %s
ml: ഉപകരണം %s-ലേക്ക് എഴുതുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to access disk %s
ml: ഡിസ്ക് %s ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to add SSH host key for host '%s': %s
ml: ഹോസ്റ്റ് '%s'-നുള്ള SSH ഹോസ്റ്റ് കീ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: unable to allocate security context
ml: സുരക്ഷ കോണ്ടെക്സ്റ്റ് അനുവദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to allocate socket security context '%s'
ml: സോക്കറ്റ് സുരക്ഷ കോണ്ടെക്സ്റ്റ് '%s' അനുവദിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to change config on '%s' graphics type
ml: '%s' ഗ്രാഫിക്സ് തരത്തില്‍ ക്രമീകരണത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to change config on '%s' network type
ml: '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തരത്തില്‍ ക്രമീകരണത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to clear socket security context '%s'
ml: സോക്കറ്റ് സുരക്ഷ കോണ്ടെക്സ്റ്റ് '%s' വെടിപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to close %s
ml: %s അടയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to close file %s
ml: ഫയല്‍ %s അടയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to close pipe
ml: പൈപ്പ് അടയ്ക്കാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: unable to connect to server at '%s:%s'
ml: '%s:%s'-ലുള്ള സര്‍വറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to create hugepage path %s
ml: hugepage പാഥ് %s ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to create pipe for %s
ml: %s നു് വേണ്ട പൈപ്പ് ഉണ്ടാക്കാനായില്ല

en: unable to create rundir %s: %s
ml: rundir %s ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: unable to create selinux context for: %s
ml: ഇതിനുള്ള selinux കോണ്ടെക്സ്റ്റ് തയ്യാറാക്കുവാനായില്ല: %s

en: unable to create socket pair
ml: സോക്കറ്റ് പെയര്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: unable to delete interface '%s' in network '%s'. It is currently being used  by %d domains.
ml: '%s' ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ('%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍) വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.  ഇതു് നിലവില്‍ %d ഡൊമയിനുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു.

en: unable to determine if snapshot has parent
ml: സ്നാപ്ഷോട്ടിന് പാരന്റ് ഉണ്ടോ എന്നറിയില്ല

en: unable to execute QEMU agent command '%s'
ml: ക്യുഇഎംയു ഏജന്റ് കമാന്‍ഡ് '%s' നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to execute QEMU agent command '%s': %s
ml: ക്യുഇഎംയു ഏജന്റ് കമാന്‍ഡ് '%s' നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: unable to execute QEMU command '%s'
ml: QEMU കമാന്‍ഡ് '%s' നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to execute QEMU command '%s': %s
ml: QEMU കമാന്‍ഡ് '%s' നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: unable to fsync %s
ml: %s fsync ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to generate uuid
ml: uuid ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to get PID %d security context
ml: PID %d സുരരക്ഷാ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ്ലഭ്യമാക്കുവാന്‍‍ സാധ്യമല്.

en: unable to get cpu account
ml: സിപിയു അക്കൌണ്ട് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: unable to get current process context '%s'
ml: നിലവിലുള്ള പ്രക്രിയ കോണ്ടെക്സ്റ്റ് '%s' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to get monitor count
ml: എണ്ണം നിരീക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to get node capabilities
ml: നോഡ് സവിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: unable to get numa affinity
ml: ന്യൂമാ അഫിനിറ്റി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to get screen resolution
ml: സ്ക്രീന്‍ റിസല്യൂഷന്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to get selinux context range
ml: selinux കോണ്ടെക്സ്റ്റ് പരിധി ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: unable to handle disk requests in snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ടില്‍ ഡിസ്ക് ആവശ്യങ്ങള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to handle monitor type: %s
ml: മോണിറ്റര്‍ രീതി കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: unable to init mutex
ml: mutex init ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to initialize VirtualBox driver API
ml: VirtualBox ഡ്രൈവര്‍ API ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: unable to load knownhosts file '%s': %s
ml: knownhosts ഫയല്‍ '%s' ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല: %s

en: unable to make pipe
ml: പൈപ്പ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to open pipe
ml: പൈപ്പ് തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to open stream
ml: സ്ട്രീം തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to parse URI: %s
ml: യുആര്‍ഐ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: unable to parse diskspec: %s
ml: diskspec പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: unable to parse mac address '%s'
ml: mac വിലാസം '%s' പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to parse memspec: %s
ml: memspec പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: unable to perform snapshot filtering
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് ഫില്‍റ്ററിങ് നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to poll on child
ml: ചൈള്‍ഡില്‍ പോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to probe for add-fd
ml: add-fd തെരയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to read child stderr
ml: ചൈള്‍ഡ് stderr ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to read child stdout
ml: ചൈള്‍ഡ് stdout ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to read server cert %s
ml: സര്‍വര്‍ സര്‍ട്ട് %s ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: unable to read vmware log file
ml: vmware ലോഗ് ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to recover former state by adding port to bridge %s
ml: ബ്രിഡ്ജ് %s-ലേക്കു് പോര്‍ട്ട് ചേര്‍ത്തു് മുമ്പുള്ള അവസ്ഥ വീണ്ടെടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to register monitor events
ml: മോണിറ്റര്‍ ഇവന്റുകള്‍ രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to save metadata for snapshot %s
ml: %s സ്നാപ്പ്ഷോട്ടിനുള്ള മെറ്റാഡേറ്റാ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to set AppArmor profile '%s' for '%s'
ml: '%s' പ്രൊഫൈലിനുള്ള AppArmor സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, '%s'-നുള്ളതു്

en: unable to set SELinux security context '%s' for '%s'
ml: SELinux സെക്യൂരിറ്റി കോണ്‍ടക്സ്റ്റ് '%s' സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, '%s'-നുള്ളതു്

en: unable to set balloon driver collection period
ml: balloon ഡ്രൈവര്‍ കലക്ഷന്‍ പീരിയഡ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to set ownership of '%s' to %d:%d
ml: '%s'-ന്റെ അവകാശം %d:%d-നു് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to set ownership of '%s' to user %d:%d
ml: '%s'-ന്റെ അവകാശം %d:%d ഉപയോക്താവിനു് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to set security context '%s'
ml: സുരക്ഷാ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് '%s' സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to set security context '%s' on '%s'
ml: സുരക്ഷാ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് '%s', '%s'-ല്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to set security context '%s' on fd %d
ml: സുരക്ഷ കോണ്ടെക്സ്റ്റ് '%s' fd %d-ല്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to set security context range '%s'
ml: സുരക്ഷ കോണ്ടെക്സ്റ്റ് പരിധി  '%s' സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to set socket security context '%s'
ml: സോക്കറ്റ് സുരക്ഷ കോണ്ടെക്സ്റ്റ് '%s' സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to set tty attributes: %s
ml: tty വിശേഷതകള്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: unable to set user and group to '%ld:%ld' on '%s'
ml: '%ld:%ld'-നു് '%s'-ല്‍, ഉപയോക്താവും ഗ്രൂപ്പും സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to stat for disk %s: %s
ml: ഡിസ്ക് %s സ്റ്റാറ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: unable to unload already unloaded profile
ml: ലഭ്യമല്ലാത്ത പ്രൊഫൈല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to visit backing chain file %s
ml: ബാക്കിങ് ചെയിന്‍ ഫയല്‍ %s-ലേക്കു് പോകുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to wait for process %lld
ml: %lld പ്രക്രിയയ്ക്കായി കാത്തിരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to wait on console condition
ml: കണ്‍സോള്‍ അവസ്ഥയില്‍ കാത്തിരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to wait on libssh2 socket
ml: libssh2 സോക്കറ്റില്‍ കാത്തിരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to write data to '%s'
ml: '%s'-ലേക്കു് ഡേറ്റാ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable to write to child input
ml: ചൈള്‍ഡ് ഇന്‍പുട്ടിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unable write to %s
ml: %s-ലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: unbridge a network device
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഉപകരണത്തിനെ അണ്‍ബ്രിഡ്ജ് ചെയ്യുക

en: undefine VM on source
ml: VM സോഴ്സ് അണ്‍ഡിഫൈന്‍ ചെയ്യുക

en: undefine a bridge device after detaching its slave device
ml: അടിമ ഉപകരണത്തെ മോചിപ്പിച്ച് ബ്രിഡ്ജ് ഉപകരണം അണ്‍ഡിഫൈന്‍ ചെയ്യുക

en: undefine a domain
ml: ഒരു ഡൊമെയിന്‍ നിര്‍ഷ്കര്‍ഷിക്കാതിരിക്കുക:

en: undefine a network filter
ml: സ്വയം അരിപ്പ് ഇല്ലാതാക്കുക

en: undefine a physical host interface (remove it from configuration)
ml: ഒരു ഫിസിക്കല്‍ ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസ് അണ്‍ഡിഫൈന്‍ ചെയ്യുക (ക്രമീകരണത്തില്‍ നിന്നും നീക്കം ചെയ്യുക)

en: undefine a secret
ml: ഒരു രഹസ്യം അണ്‍ഡിഫൈന്‍ ചെയ്യുക

en: undefine an inactive pool
ml: സജീവമല്ലാത്ത ഒരു പൂള്‍‍ വ്യക്തമാക്കേണ്ടതില്ല

en: undefine an interface.
ml: ഒരു ഇന്റര്‍ഫെയിസ് അണ്‍ഡിഫൈന്‍ ചെയ്യുക

en: undefined hardware architecture
ml: നിര്‍വചിച്ചിട്ടില്ലാത്ത ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ ആര്‍ക്കിറ്റക്ചര്‍

en: unexpected %s action: %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ %s പ്രവര്‍ത്തി: %d

en: unexpected OpenVZ URI path '%s', try openvz:///system
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ OpenVZ URI പാഥ് , '%s', openvz:///system ശ്രമിക്കുക

en: unexpected QEMU URI path '%s', try qemu:///session
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ QEMU URI പാഥ് '%s', qemu:///session വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: unexpected QEMU URI path '%s', try qemu:///system
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ QEMU URI പാഥ് '%s', qemu:///system വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: unexpected UML URI path '%s', try uml:///session
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ UML URI പാഥ് '%s', uml:///session ശ്രമിക്കുക

en: unexpected UML URI path '%s', try uml:///system
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ UML URI പാഥ് '%s', uml:///system ശ്രമിക്കുക

en: unexpected accessmode %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ accessmode %d

en: unexpected address type for fdc disk
ml: എഫ്ഡിസി ഡിസ്കിനു് അപ്രതീക്ഷിതമായ വിലാസം തരം

en: unexpected address type for ide disk
ml: ഐഡിഇ ഡിസ്കിനു് അപ്രതീക്ഷിതമായ വിലാസം തരം

en: unexpected address type for scsi disk
ml: സ്കസി ഡിസ്കിനു് അപ്രതീക്ഷിതമായ വിലാസ രീതി

en: unexpected boot device type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ബൂട്ട് ഡിവൈസ് രീതി %d

en: unexpected char device type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസ് തരം %d

en: unexpected char type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ char രീതി %d

en: unexpected chr device type
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ chr ഡിവൈസ് തരം

en: unexpected code path
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ കോഡ് പാഥ്

en: unexpected codec type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ codec തരം %d

en: unexpected controller type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ കണ്ട്രോളര്‍ തരം %d

en: unexpected data '%s'
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡേറ്റാ '%s'

en: unexpected disk address type %s
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ തരത്തിലുള്ള ഡിസ്ക് വിലാസം %s

en: unexpected disk bus %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡിസ്ക് ബസ് %d

en: unexpected disk device %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് %d

en: unexpected disk type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡിസ്ക് രീതി %d

en: unexpected disk type %s
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡിസ്ക് തരം %s

en: unexpected domain %s already exists
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡൊമെയിന്‍ %s നിലവിലുണ്ടു്

en: unexpected domain snapshot %s already exists
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡൊമെയിന്‍ സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് %s നിലവിലുണ്ടു്

en: unexpected domain type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡൊമെയിന്‍ രീതി %d

en: unexpected element <%s>, expecting <%s>, while updating network '%s'
ml: നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് '%s' പുതുക്കുമ്പോള്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ ഘടകം <%s>, പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് <%s>

en: unexpected empty keyword in %s
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ കാലി കീവേര്‍ഡ് %s-ല്‍

en: unexpected encryption format
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ മാതൃക

en: unexpected feature %zu
ml: അപ്രതീക്ഷിത വിശേഷത %zu

en: unexpected filesystem type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഫയല്‍സിസ്റ്റം രീതി %d

en: unexpected graphics type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഗ്രാഫിക്സ് രീതി %d

en: unexpected hostdev driver name type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ hostdev ഡ്രൈവര്‍ നാമ രീതി %d

en: unexpected hostdev mode %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ hostdev മാതൃക %d

en: unexpected hostdev type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ hostdev രീതി %d

en: unexpected hub type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ hub തരം %d

en: unexpected input bus type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഇന്‍പുട്ട് ബസ് രീതി %d

en: unexpected input type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഇന്‍പുട്ട് രീതി %d

en: unexpected interface type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് രീതി %d

en: unexpected iscsi volume name '%s'
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ iscsi വോള്യം നാമം '%s'

en: unexpected lifecycle action %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ലൈഫ് സൈക്കിള്‍ ആക്ഷന്‍ %d

en: unexpected lifecycle value %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ലൈഫ് സൈക്കിള്‍ മൂല്ല്യം %d

en: unexpected memballoon model %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ memballoon മോഡല്‍ %d

en: unexpected migration status in %s
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ മൈഗ്രേഷന്‍ അവസ്ഥ %s-ല്‍

en: unexpected model type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ മോഡല്‍ തരം %d

en: unexpected net type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ നെറ്റ് രീതി %d

en: unexpected number of snapshots < %u
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകളുടെ എണ്ണം < %u

en: unexpected number of snapshots > %u
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകളുടെ എണ്ണം > %u

en: unexpected pci hostdev driver name type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ pci hostdev ഡ്രൈവര്‍ പേരിന്റെ തരം %d

en: unexpected pool type
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ പൂള്‍ രീതി

en: unexpected problem reading snapshot xml
ml: സ്നാപ്ഷോട്ട് xml വായിക്കുന്നതില്‍ വിചാരിക്കാത്ത പ്രശ്നം

en: unexpected root element <%s> expecting <device>
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ മൂല ഘടകം <%s>, പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് <device>

en: unexpected root element <%s>, expecting <domain>
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ റൂട്ട് എലമെന്റ് <%s>, പ്രതീക്ഷിച്ചതു് <domain>

en: unexpected root element <%s>, expecting <domstatus>
ml: പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത റൂട്ട് എലമെന്റ് <%s>, <domstatus> പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: unexpected root element <%s>, expecting <interface>
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ റൂട്ട് എലമെന്റ് <%s>, <interface> പ്രതീക്ഷിച്ചതു്

en: unexpected root element <%s>, expecting <network>
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ മൂല ഘടകം <%s>, പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് <നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക്>

en: unexpected root element <%s>, expecting <pool>
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ റൂട്ട് എലമെന്റ് <%s>, <pool> പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: unexpected root element <%s>, expecting <secret>
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ റൂട്ട് എലമെന്റ് <%s>, പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നതു് <secret>

en: unexpected root element <%s>, expecting <volume>
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ റൂട്ട് എലമെന്റ് <%s>, <volume> പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: unexpected root element, expecting <domain>
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ റൂട്ട് എലമെന്റ്, <domain> പ്രതീക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: unexpected secret usage type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ രഹസ്യ ഉപയോഗ രീതി %d

en: unexpected security label type '%s'
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സുരക്ഷ ലേബല്‍ തരം '%s'

en: unexpected smartcard type %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡ് തരം %d

en: unexpected smbios mode %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ smbios മോഡ് %d

en: unexpected sound model %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ശബ്ദ മാതൃക %d

en: unexpected source mode %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സോഴ്സ് മോഡ് %d

en: unexpected storage mode for '%s'
ml: '%s'-നുളള അപ്രതീക്ഷിതമായ സംഭരണം മോഡ്

en: unexpected sysinfo type model %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ സിസിന്‍ഫോ തരം മോഡല്‍ %d

en: unexpected timer mode %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ടൈമര്‍ മോഡ് %d

en: unexpected timer name %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ടൈമര്‍ നാമം %d

en: unexpected timer tickpolicy %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ടൈമര്‍ tickpolicy %d

en: unexpected timer track %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ടൈമര്‍ ട്രാക്ക് %d

en: unexpected type %d for field %s
ml: %2$s കളത്തില്‍ %1$d എന്ന പ്രതീക്ഷിയ്ക്കാത്ത തരം

en: unexpected value %s for on_crash
ml: on_crash-നു് അപ്രതീക്ഷിതമായ മൂല്ല്യം %s

en: unexpected value %s for on_poweroff
ml: on_poweroff-നു് അപ്രതീക്ഷിതമായ മൂല്ല്യം %s

en: unexpected value %s for on_reboot
ml: on_reboot-നു് അപ്രതീക്ഷിതമായ മൂല്ല്യം %s

en: unexpected video model %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ വീഡിയോ മാതൃക %d

en: unexpected volume encryption secret type
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ വോള്യം എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ രഹസ്യ രീതി

en: unexpected watchdog action %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ വാച്ച്ഡോഗ് ആക്ഷന്‍ %d

en: unexpected watchdog model %d
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ വാച്ച്ഡോഗ് മാതൃക %d

en: unexpected zero/negative length request %lld
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ പൂജ്യം/നെഗറ്റീവ് വ്യാപ്തിയ്ക്കുള്ള ആവശ്യം %lld

en: unexpectedly failed
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായി പരാജയപ്പെട്ടു

en: unimplemented parameter type %d
ml: ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ലാത്ത പരാമീറ്റര്‍ തരം %d

en: unit must be not more than 7 for scsi host device if its controller model is 'lsilogic'
ml: scsi ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസിന്റെ കണ്ട്രോളര്‍ മോഡ് 'lsilogic' ആണെങ്കില്‍ യൂണിറ്റ് 7-ല്‍ കൂടുതല്‍ ആകുവാന്‍ പാടില്ല

en: unknown
ml: അറിയാത്ത

en: unknown %s action: %s
ml: അപരിചിതമായ %s പ്രവര്‍ത്തി: %s

en: unknown CPU syntax '%s'
ml: അപരിചിതമായ സിപിയു സിന്റാക്സ് '%s'

en: unknown OS type
ml: അപരിചിതമായ ഒഎസ് രീതി

en: unknown OS type %s
ml: അപരിചിതമായ ഒഎസ് രീതി %s

en: unknown PCI device syntax '%s'
ml: അപരിചിതമായ PCI ഡിവൈസ് സിന്റാക്സ് '%s'

en: unknown PM state value %s
ml: അപരിചിതമായ പിഎം അവസ്ഥ മൂല്യം %s

en: unknown RNG backend model '%s'
ml: അപരിചിതമായ ആര്‍എന്‍ജി ബാക്കന്‍ഡ് മോഡല്‍ '%s'

en: unknown RNG model '%s'
ml: അപരിചിതമായ ആര്‍എന്‍ജി മോഡല്‍ '%s'

en: unknown SCSI host capability type '%s' for '%s'
ml: '%s' SCSI ഹോസ്റ്റ് വിശേഷണ തരം, '%s'-നുള്ളതു് അപരിചിതം

en: unknown USB device syntax '%s'
ml: അപരിചിതമായ യുഎസ്ബി ഡിവൈസ് നിന്റാക്സ് '%s'

en: unknown accessmode '%s'
ml: അപരിചിതമായ ആക്സസ്സ്മോഡ് '%s'

en: unknown address type '%s'
ml: അപരിചിതമായ വിലാസ തരം '%s'

en: unknown address type '%s' in network %s
ml: '%s' എന്ന അപരിചിത വിലാസ രീതി,  %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: unknown arp bonding validate %s
ml: അപരിചിതമായ arp ബോണ്ടിങ് പരിശോധന %s

en: unknown auth type '%s'
ml: അപരിചിതമായ auth രീതി '%s'

en: unknown authentication type %s
ml: അപരിചിതമായ ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ തരം %s

en: unknown backend type '%s' for egd
ml: egd-നു് അപരിചിതമായ ബാക്കന്‍ഡ് തരം '%s'

en: unknown block IO status: %s
ml: അപരിചിതമായ ബ്ലോക്ക് ഐഒ അവസ്ഥ: %s

en: unknown bonding mode %s
ml: അപരിചിതമായ ബോണ്ടിങ് മോഡ് %s

en: unknown boot device '%s'
ml: അപരിചിതമായ ബൂട്ട് ഡിവൈസ് '%s'

en: unknown capability type '%d' for '%s'
ml: അപരിചിതമായ വിശേഷത രീതി '%d','%s'-യ്ക്കുള്ളതു്

en: unknown capability type '%s'
ml: അപരിചിതമായ വിശേഷത രീതി '%s'

en: unknown character device syntax %s
ml: അപരിചിതമായ ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസ് സിന്റാക്സ് %s

en: unknown character device type: %s
ml: അപരിചിതമായ ക്യാരക്ടര്‍ തരം: %s

en: unknown chr device type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ക്യാര്‍ ഡിവൈസ് തരം '%s'

en: unknown chrdev type
ml: അപരിചിതമായ chrdev തരം

en: unknown clock adjustment '%s'
ml: അപരിചിതമായ ക്ലോക്ക് '%s'

en: unknown clock basis '%s'
ml: അപരിചിതമായ ക്ലോക്ക് ബേസിസ് '%s'

en: unknown clock offset '%s'
ml: അപരിചിതമായ ക്ലോക്ക് ഓഫ്‌സെറ്റ്'%s'

en: unknown codec type '%s'
ml: അപരിചിതമായ codec തരം '%s'

en: unknown codeset: '%s'
ml: അറിയാത്ത കോഡ്സെറ്റ്: '%s'

en: unknown command: '%s'
ml: അപരിചിതമായ കമാന്‍ഡ്: '%s'

en: unknown connected value %s
ml: അപരിചിതമായ കണക്ട് ചെയ്ത മൂല്ല്യം %s

en: unknown copypaste value '%s'
ml: അപിചിതമായ copypaste മൂല്ല്യം '%s'

en: unknown default spice channel mode %s
ml: അപരിചിതമായ സ്വതവേയുള്ള സ്പയിസ് ചാനല്‍ മോഡ് %s

en: unknown device type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിവൈസ് തരം '%s'

en: unknown dhcp peerdns value %s
ml: അപരിചിതമായ dhcp peerdns മൂല്ല്യം %s

en: unknown disk bus type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് ബസ് രീതി '%s'

en: unknown disk cache mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് കാഷ് മോഡ് '%s'

en: unknown disk copy_on_read mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് copy_on_read മോഡ് '%s'

en: unknown disk device '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് '%s'

en: unknown disk discard mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് discard മോഡ് '%s'

en: unknown disk error policy '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് പിശക് പോളിസി '%s'

en: unknown disk event_idx mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് event_idx മോഡ് '%s'

en: unknown disk io mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് ഐഒ മോഡ് '%s'

en: unknown disk ioeventfd mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് ioeventfd മോഡ് '%s'

en: unknown disk rawio setting '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് rawio സജ്ജീകരണം '%s'

en: unknown disk read error policy '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് ലഭ്യമാക്കല്‍ പോളിസി പിശക് '%s'

en: unknown disk sgio mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ sgio മോഡ് '%s'

en: unknown disk snapshot driver '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് ഡ്രൈവര്‍ '%s'

en: unknown disk snapshot setting '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് സജ്ജീകരണം '%s'

en: unknown disk tray status '%s'
ml: അപരിചികമായ ഡിസ്ക് ട്രേ അവസ്ഥ '%s'

en: unknown disk type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡിസ്ക് രീതി %s

en: unknown driver format value '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡ്രൈവര്‍ ഫോര്‍മാറ്റ് മൂല്ല്യം '%s'

en: unknown driver name '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡ്രൈവര്‍ നാമം '%s'

en: unknown driver path '%s' specified (try vbox:///session)
ml: അപരിചിതമായ ഡ്രൈവര്‍ പാഥ് '%s' നല്‍കിയിരിക്കുന്നു (vbox:///session ശ്രമിക്കുക)

en: unknown driver path '%s' specified (try vbox:///system)
ml: അപരിചിതമായ ഡ്രൈവര്‍ പാഥ് '%s' നല്‍കിയിരിക്കുന്നു (vbox:///system ശ്രമിക്കുക)

en: unknown error
ml: അപരിചിതമായ പിശക്

en: unknown filesystem type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഫയല്‍സിസ്റ്റം രീതി '%s'

en: unknown filesystem write policy '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഫയല്‍സിസ്റ്റം റൈറ്റ് പോളിസി '%s'

en: unknown forwarding type '%s'
ml: ഫോര്‍വേഡിങ് രീതി '%s' അപിരിചിതം

en: unknown fs driver type '%s'
ml: അപരിചിതമായ fs ഡ്രൈവര്‍ തരം '%s'

en: unknown fullscreen value '%s'
ml: അപരിചിതമായ പൂര്‍ണ്ണ സ്ക്രീന്‍ മൂല്ല്യം '%s'

en: unknown graphics device type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഗ്രാഫിക്സ് ഡിവൈസ് രീതി '%s'

en: unknown graphics listen type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഗ്രാഫിക്സ് listen തരം '%s'

en: unknown graphics type %s
ml: അപരിചിതമായ ഗ്രാഫിക്സ് തരം %s

en: unknown graphics type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഗ്രാഫിക്സ് രീതി '%s'

en: unknown host
ml: അപരിചിതമായ ഹോസ്റ്റ്

en: unknown host %s
ml: അപരിചിതമായ ഹോസ്റ്റ് %s

en: unknown host device source address type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഹോസ്റ്റ് ഡിവൈസ് സോഴ്സ് വിലാസ തരം '%s'

en: unknown hostdev mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ hostdev മോഡ് '%s'

en: unknown hub device type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഹബ് ഡിവൈസ് തരം '%s'

en: unknown input bus type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഇന്‍പുട്ട് ബസ് രീതി '%s'

en: unknown input device type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഇന്‍പുട്ട് ഡിവൈസ് തരം '%s'

en: unknown interface event_idx mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് event_idx മോഡ് '%s'

en: unknown interface ioeventfd mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ioeventfd മോഡ് '%s'

en: unknown interface link state '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് കണ്ണി അവസ്ഥ '%s'

en: unknown interface startmode %s
ml: അപരിചിതമായ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് startmode %s

en: unknown interface type %s
ml: അപരിചിതമായ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് രീതി '%s'

en: unknown interface type '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് തരം '%s'

en: unknown lifecycle type %s
ml: അപരിചിതമായ ലൈഫ് സൈക്കിള്‍ രീതി %s

en: unknown localtime offset %s
ml: അപരിചിത പ്രാദേശിക സമയത്തിനുള്ള ഓഫ്‌സെറ്റ് %s

en: unknown memory balloon model '%s'
ml: അപരിചിതമായ മെമ്മറി ബലൂണ്‍ മോ‍ഡല്‍ '%s'

en: unknown memory snapshot setting '%s'
ml: അപരിചിതമായ മെമ്മറി സ്നാപ്പോഷോട്ട് സജ്ജീകരണം '%s'

en: unknown migration protocol
ml: അപരിചിതമായ മൈഗ്രേഷന്‍ സമ്പ്രദായം

en: unknown mii bonding carrier %s
ml: അപരിചിതമായ mii ബോണ്ടിങ് കാരിയര്‍ %s

en: unknown mirror format value '%s'
ml: അപരിചിതമായ മിറര്‍ ഫോര്‍മാറ്റ് മൂല്ല്യം '%s'

en: unknown mouse mode value '%s'
ml: അപരിചിതമായ മൌസ് മോഡ് മൂല്ല്യം '%s'

en: unknown option
ml: അപരിചിതമായ ഐച്ഛികം

en: unknown parameter type: %d
ml: അപരിചിതമായ പരാമീറ്റര്‍ തരം: %d

en: unknown partition type
ml: അപരിചിതമായ പാര്‍ട്ടീഷന്‍ തരം

en: unknown pci source type '%s'
ml: അപരിചിതമായ pci സോഴ്സ് രീതി '%s'

en: unknown pool format number %d
ml: അപരിചിതമായ പൂള്‍ ഫോര്‍മാറ്റ് നംബര്‍ %d

en: unknown pool format type %s
ml: അപരിചിതമായ പൂള്‍ മാതൃക രീതി '%s'

en: unknown procedure: %d
ml: അപരിചിതമായ പ്രക്രിയ: %d

en: unknown protocol transport type '%s'
ml: അപരിചിതമായ പ്രോട്ടോക്കോള്‍ ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ട് രീതി '%s'

en: unknown protocol type '%s'
ml: അപരിചിതമായ സമ്പ്രദായ തരം '%s'

en: unknown redirdev bus '%s'
ml: അപരിചിതമായ redirdev ബസ് '%s'

en: unknown redirdev character device type '%s'
ml: അപരിചിതമായ redirdev ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസ് തരം '%s'

en: unknown rom bar value '%s'
ml: അപരിചിതമായ rom ബാര്‍ മൂല്ല്യം '%s'

en: unknown root element for nw filter
ml: nw അരിപ്പയില്‍ അജ്ഞാതമായ മൂല ഘടകം

en: unknown rule action attribute value
ml: അജ്ഞാതമായ നിയമ നടപടി സവിശേഷതാ മൂല്യം

en: unknown rule direction attribute value
ml: അജ്ഞാതമായ നിയമ ദിശാ സവിശേഷതാ മൂല്യം

en: unknown s-expression kind %d
ml: %d അറിയാത്ത s-expression തരമാണു്

en: unknown secret usage type
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ രഹസ്യ ഉപയോഗ രീതി

en: unknown secret usage type %s
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ രഹസ്യ ഉപയോഗ രീതി %s

en: unknown sgio mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ sgio മോഡ് '%s'

en: unknown smartcard device mode: %s
ml: അപരിചിതമായ സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡ് ഡിവൈസ് മോഡ്: %s

en: unknown smartcard mode
ml: അപരിചിതമായ സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡ് മോഡ്

en: unknown smartcard type %d
ml: അപരിചിതമായ സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡ് തരം %d

en: unknown smbios mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ smbios മോഡ് '%s'

en: unknown sound model '%s'
ml: അപരിചിതമായ ശബ്ദ മാതൃക '%s'

en: unknown source mode '%s' for volume type disk
ml: വോള്യം തരത്തിലുള്ള ഡിസ്കിനു് അപരിചിതമായ സോഴ്സ് മോഡ് '%s'

en: unknown spice channel mode %s
ml: അപരിചിതമായ സ്പയിസ് ചാനല്‍ മോഡ് %s

en: unknown spice channel name %s
ml: അപരിചിതമായ സ്പയിസ് ചാനല്‍ നാമം %s

en: unknown spice image compression %s
ml: അപരിചിതമായ സ്പയിസ് ഇമേജ് കമ്പ്രഷന്‍ %s

en: unknown spice jpeg compression %s
ml: അപരിചിതമായ സ്പയിസ് jpeg കമ്പ്രഷന്‍ %s

en: unknown spice playback compression
ml: അപരിചിതമായ സ്പയിസ് പ്ലേബാക്ക് കമ്പ്രഷന്‍

en: unknown spice streaming mode
ml: അപരിചിതമായ സ്പയിസ് സ്ട്രീമിങ് മോഡ്

en: unknown spice zlib compression %s
ml: അപരിചിതമായ സ്പയിസ് zlib കമ്പ്രഷന്‍ %s

en: unknown startupPolicy value '%s'
ml: അപരിചിതമായ startupPolicy മൂല്ല്യം '%s'

en: unknown storage capability type '%s' for '%s'
ml: അപരിചിതമായ സ്റ്റോറേജ് വോള്യം രീതി '%s'('%s'-നുള്ളതു്)

en: unknown storage pool type %s
ml: അപരിചിതമായ സ്റ്റോറേജ് പൂള്‍ രീതി %s

en: unknown storage vol backing store type %d
ml: അപരിചിതമായ സ്റ്റോറേജ് വോള്യം ബാക്കിങ് സ്റ്റോര്‍ രീതി %d

en: unknown storage vol type %d
ml: അപരിചിതമായ സ്റ്റോറേജ് വോള്യം രീതി %d

en: unknown suffix '%s'
ml: '%s' അറിയാത്ത സഫിക്സാണു്

en: unknown sysinfo type '%s'
ml: അപരിചിതമായ sysinfo തരം '%s'

en: unknown target type '%s' specified for character device
ml: ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസിനു് അപരിചിതമായ ലക്ഷ്യ തരം '%s' നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: unknown timer mode '%s'
ml: അപരിചിതമായ ടൈമര്‍ മോഡ് '%s'

en: unknown timer name '%s'
ml: അപരിചിതമായ ടൈമര്‍ നാമം '%s'

en: unknown timer present value '%s'
ml: അപരിചിതമായ ടൈമര്‍ മൂല്ല്യം '%s'

en: unknown timer tickpolicy '%s'
ml: അപരിചിതമായ ടൈമര്‍ tickpolicy '%s'

en: unknown timer track '%s'
ml: അപരിചിതമായ ടൈമര്‍ ട്രാക്ക് '%s'

en: unknown type '%s'
ml: അപരിചിതമായ രീതി %s

en: unknown type '%s' in interface's <actual> element
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസിന്റെ  <actual> എലമെന്റില്‍ '%s' തരം അപരിചിതം

en: unknown type presented to host for character device: %s
ml: ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസിനുള്ള ഹോസ്റ്റിലേക്കു് അപരിചിതമായ തരം നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു: %s

en: unknown usb source type '%s'
ml: അപരിചിതമായ usb സോഴ്സ് രീതി '%s'

en: unknown video adapter type '%s'
ml: അപരിചിതമായ വീഡിയോ അഡാപ്ടര്‍ രീതി '%s'

en: unknown video model '%s'
ml: അപരിചിതമായ വീഡിയോ മാതൃക '%s'

en: unknown virt type in domain definition '%d'
ml: ഡൊമെയിന്‍ '%d'-ല്‍ അപരിചിതമായ virt തരം

en: unknown virtualport type %s
ml: അപരിചിതമായ virtualport തരം %s

en: unknown vnc display sharing policy '%s'
ml: അപരിചിതമായ vnc പ്രദര്‍ശന ഷെയറിങ് പോളിസി '%s'

en: unknown volume encryption format
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ വോള്യം എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ മാതൃക

en: unknown volume encryption format type %s
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ വോള്യം എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ മാതൃക രീതി %s

en: unknown volume encryption secret type
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ വോള്യം എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ രഹസ്യ രീതി

en: unknown volume encryption secret type %s
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ വോള്യം എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ രഹസ്യ രീതി %s

en: unknown volume format number %d
ml: അപരിചിതമായ വോള്യം ഫോര്‍മാറ്റ് നംബര്‍ %d

en: unknown volume format type %s
ml: അപരിചിതമായ വോള്യം ഫോര്‍മാറ്റ് രീതി %s

en: unknown watchdog action '%s'
ml: അപരിചിതമായ വാച്ച്ഡോഗ് രീതി '%s'

en: unknown watchdog model '%s'
ml: അപരിചിതമായ വാച്ച്ഡോഗ് മാതൃക '%s'

en: unlimited
ml: പരിമിതികളില്ലാത്ത

en: unpaused
ml: തല്‍ക്കാലത്തേക്ക് നിര്‍ത്തിയില്ല

en: unpriv_sgio is not supported by this kernel
ml: ഈ കേര്‍ണല്‍ unpriv_sgio പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: unreachable static route gateway '%s' specified for network '%s'
ml: ലഭ്യമാകാത്ത സ്റ്റാറ്റിക് റൌട്ട് ഗേറ്റ്‌വേ '%s', '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിനു് നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: unrecognized command name '%s'
ml: തെറ്റായ കമാന്‍ഡ് '%s'

en: unrecognized driver name value %d  in network '%s'
ml: അപരിചിതമായ ഡ്രൈവര്‍ നാമത്തിന്റെ മൂല്ല്യം %d, '%s' നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: unrecognized network update command code %d
ml: തിരിച്ചറിയാത്ത നെറ്റ്‌‌വര്‍ക്ക് പുതുക്കല്‍ നിര്‍ദ്ദേശ കോഡ് %d

en: unrecognized section name '%s'
ml: തെറ്റായ സെക്ഷന്‍ നാമം '%s'

en: unspecified error
ml: വ്യക്തമാക്കാത്ത പിശക്

en: unsupported HyperV Enlightenment feature '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത HyperV Enlightenment വിശേഷത '%s'

en: unsupported HyperV Enlightenment feature: %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത HyperV എന്‍ലൈറ്റ്മെന്റ് വിശേഷത: %s

en: unsupported SSH key type
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത SSH കീ തരം

en: unsupported address type '%s' in network %s
ml: '%s' എന്ന പിന്തുണയില്ലാത്ത വിലാസ രീതി,  %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍

en: unsupported algorithm %d
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത അല്‍ഗോരിഥം %d

en: unsupported authentication type %d
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ തരം %d

en: unsupported chardev '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത chardev '%s'

en: unsupported chr device type %d
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത chr ഡിവൈസ് രീതി %d

en: unsupported chr device type '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത chr ഡിവൈസ് തരം '%s'

en: unsupported clock adjustment='reset'
ml: പിന്തുണക്കാനാവാത്ത ഘടികാര ക്രമീകരണം

en: unsupported clock offset '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ക്ലോക്ക് ഓഫ്‌സെറ്റ് '%s'

en: unsupported clock offset='%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ക്ലോക്ക് ഓഫ്‌സെറ്റ്='%s'

en: unsupported config type %s
ml: പിന്തുണ ലഭ്യമല്ലാത്ത ക്രമീകരണ രീതി %s

en: unsupported configuration
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത ക്രമീകരണം

en: unsupported configuration: %s
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത ക്രമീകരണം: %s

en: unsupported console target type %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത കണ്‍സോള്‍ തരം %s

en: unsupported data type '%c' for arg '%s'
ml:  '%c'  എന്ന പിന്തുണയില്ലാത്ത ഡാറ്റാടൈപ്പാണു   %s എന്ന arg നു

en: unsupported device type in network %s interface pool
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് %s ഇന്റര്‍ഫെയിസി പൂളില്‍ പിന്തുണയില്ലാത്ത ഡിവൈസ് തരം

en: unsupported disk bus '%s' with device setup
ml: ഡിവൈസ് സജ്ജീകരണത്തിനൊപ്പം പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഡിസ്ക് ബസ് '%s'

en: unsupported disk type %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഡിസ്ക് തരം %s

en: unsupported disk type '%s'
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡിസ്ക് തരം '%s'

en: unsupported driver name '%s' for disk '%s'
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത ഡ്രൈവര്‍ നാമം '%s' ഡിസ്ക് '%s'-നു്

en: unsupported element '%s' of 'origstates'
ml: 'origstates'-ന്റെ പിന്തുണയില്ലാത്ത എലമെന്റ് '%s'

en: unsupported element '%s' of scsi hostdev source
ml: scsi hostdev ശ്രോതസ്സിന്റെ പിന്തുണയ്ക്കാത്ത എലമെന്റ് '%s'

en: unsupported event ID %d
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത ഇവന്റ് ഐഡി %d

en: unsupported failure action: '%s'
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത പരാജയ പ്രവര്‍ത്തി: '%s'

en: unsupported feature %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത വിശേഷത %s

en: unsupported flags (0x%lx) in function %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഫ്ലാഗുകള്‍ (0x%lx), %s ഫംഗ്ഷനില്‍

en: unsupported flags (0x%x)
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഫ്ലാഗുകള്‍ (0x%x)

en: unsupported flags: (0x%x)
ml: പിന്തണയില്ലാത്ത ഫ്ലാഗുകള്‍: (0x%x)

en: unsupported graphics type '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഗ്രാഫിക്സ് തരം '%s'

en: unsupported input bus %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഇന്‍പുട്ട് ബസ് %s

en: unsupported monitor type '%s'
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത മോണിറ്റര്‍ തരം'%s'

en: unsupported network type %d
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തരം %d

en: unsupported option
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഐച്ഛികം

en: unsupported option '%s'. See --help.
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഐച്ഛികം '%s'. --help കാണുക.

en: unsupported option '-%c'. See --help.
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത ഉപാധി '-%c'. --help കാണുക.

en: unsupported pit tickpolicy '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത pit tickpolicy '%s'

en: unsupported protocol family '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത സമ്പ്രദായ കുടുംബം '%s'

en: unsupported protocol type %s
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത സമ്പ്രദായ തരം %s

en: unsupported rtc timer tickpolicy '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത rtc ടൈമര്‍ tickpolicy '%s'

en: unsupported rtc timer track '%s'
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത rtc ടൈമര്‍ ട്രാക്ക് '%s'

en: unsupported timer type (name) '%s'
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത ടൈമര്‍ തരം (നാമം) '%s'

en: unsupported type '%s' in interface's <actual> element
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസിന്റെ  <actual> എലമെന്റില്‍ '%s' തരത്തിനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: unsupported volume encryption format %d
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത വോള്യം എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ മാതൃക %d

en: unterminated number
ml: അവസാനിപ്പിക്കാത്ത നംബര്‍

en: unterminated string
ml: അവസാനിപ്പിക്കാത്ത സ്ട്രിങ്

en: update device from an XML file
ml: ഒരു XML ഫയലില്‍ നിന്നും ഡിവൈസ് പുതുക്കുക

en: update guest CPU according to host CPU
ml: ഹോസ്റ്റ് സിപിയു അനുസരിച്ച് അഥിതി സിപിയു പുതുക്കുക

en: update parts of an existing network's configuration
ml: ഇപ്പോഴത്തെ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ക്രമീകരണങ്ങളുടെ ഭാഗങ്ങള്‍ മാറ്റുക

en: upload file contents to a volume
ml: ഫയലിലുള്ളവ വോള്യത്തിലേക്കു് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുക

en: usage:
ml: ഉപയോഗം:

en: usb address needs bus id
ml: usb വിലാസത്തിനു് ബസ് id ആവശ്യമുണ്ടു്

en: usb address needs device id
ml: usb വിലാസത്തിനു് ഡിവൈസ് id ആവശ്യമുണ്ടു്

en: usb device not found
ml: യുഎസ്ബി ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല

en: usb product needs id
ml: usb കച്ചവടക്കാര്‍ക്ക് id ആവശ്യമുണ്ടു്

en: usb vendor needs id
ml: usb കച്ചവടക്കാര്‍ക്ക് id ആവശ്യമുണ്ടു്

en: usb-hub not supported by QEMU binary
ml: QEMU ബൈനറി usb-hub പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: usb-serial requires address of usb type
ml: usb-serial-നു് യുഎസ്ബി തരത്തിലുള്ള വിലാസം ആവശ്യമുണ്ടു്

en: use backing file of top as base
ml: അടിസ്ഥാനത്തിന്റെ ഏറ്റവും മുകളിലായി ബാക്കിങ്ങ് ഫയല്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: use capacity as a delta to current size, rather than the new size
ml: പുതിയ വലിപ്പത്തിന് പകരം ഇപ്പോഴത്തെ വലിപ്പത്തിന്റെ ഡെല്‍റ്റയായി ഉപയോഗിക്കുക

en: use multifunction pci under specified address
ml: വ്യക്തമാക്കിയ വിലാസത്തില്‍ മള്‍ട്ടിഫംഗ്ഷന്‍ പിസിഐ ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: use virDomainMigrateToURI3 for peer-to-peer migration
ml: പിയര്‍-ടു-പിയര്‍ മൈഗ്രേഷനു് virDomainMigrateToURI3 ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: user
ml: ഉപയോക്താവു്

en: user:
ml: ഉപയോക്താവു്:

en: using unix socket and remote server '%s' is not supported.
ml: യുണിക്സ് സോക്കറ്റും റിമോട്ട് സര്‍വര്‍ '%s'-ഉം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: uuidstr in %s must be a valid UUID
ml: %s-ലുള്ള uuidstr-ല്‍ ശരിയായൊരു UUID ആയിരിയ്ക്കണം

en: vCPU count exceeds maximum: %d > %d
ml: vCPU എണ്ണം ഏറ്റവും കൂടുതലിനേക്കാള്‍ കൂടിയതു്: %d > %d

en: vCPU map buffer length exceeds maximum: %d > %d
ml: vCPU മാപ്പ് ബഫര്‍ ഏറ്റവും കൂടിയതിനേക്കാള്‍ കൂടുതലാണു്: %d > %d

en: vCenter IP address %s too big for destination
ml: vCenter ഐപി വിലാസം %s ലക്ഷ്യത്തിനു് വളരെ വലുതു്

en: value for 'ram' must be less than '%u'
ml: 'ram'-ന്റെ മൂല്ല്യം '%u'-നേക്കാള്‍ കുറവായിരിയ്ക്കണം

en: value for 'vram' must be less than '%u'
ml: 'vram'-നുള്ള മൂല്ല്യം '%u'-നേക്കാള്‍ കുറവായിരിയ്ക്കണം

en: value for typeid out of range
ml: typeid മൂല്ല്യം പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: value of '%s' is out of range [%lld, %lld]
ml: '%s'-ന്റെ മൂല്ല്യം പരധിയ്ക്കു് പുറത്തു് [%lld, %lld]

en: value of managerid out of range
ml: managerid-ന്റെ മൂല്ല്യം പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: value of typeidversion out of range
ml: typeidversion-ന്റെ മൂല്ല്യം പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: value too large: %llu%s
ml: വില വളരെ വലുതാണു്: %llu%s

en: vcpu number
ml: vcpu നംബര്‍

en: vendor cannot be 0.
ml: വെന്‍ഡര്‍ 0 ആകാന്‍ പാടില്ല.

en: vendor id is invalid
ml: വെണ്ടര്‍ ഐഡി തെറ്റാണു്

en: vendor_id must be exactly %d characters long
ml: vendor_id കൃത്യം %d ക്യാരക്ടര്‍ വലിപ്പമുണ്ടായിരിയ്ക്കണം

en: version mismatch (actual %x, expected %x)
ml: പതിപ്പു് ചേരുന്നില്ല (യഥാര്‍ത്ഥത്തിലുള്ളതു് %x, പ്രതീക്ഷിച്ചതു് %x)

en: version parsing error
ml: പതിപ്പു് പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: vhost-net is not supported with this QEMU binary
ml: ഈ QEMU ബൈനറിയില്‍ vhost-net പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: vhost-net is only supported for virtio network interfaces
ml: virtio നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ക്കു് മാത്രമേ vhost-net പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ

en: vhost-net was requested for an interface, but is unavailable
ml: vhost-net ഒരു ഇന്റര്‍ഫെയിസിനായി ആവശ്യപ്പെട്ടിരിയ്ക്കുന്നു, പക്ഷേ ലഭ്യമല്ല

en: virDirCreate is not implemented for WIN32
ml: virDirCreate വിന്‍32വില്‍ ഇംപ്ലിമെന്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: virDomainGetXMLDesc with secure flag
ml: സെക്യുര്‍ ഫ്ലാഗിനൊപ്പം virDomainGetXMLDesc

en: virDomainSaveImageGetXMLDesc with secure flag
ml: virDomainSaveImageGetXMLDesc, സുരക്ഷിത ഫ്ലാഗിനൊപ്പം

en: virDomainSnapshotGetXMLDesc with secure flag
ml: virDomainSnapshotGetXMLDesc, സുരക്ഷിത ഫ്ലാഗിനൊപ്പം

en: virExec is not implemented for WIN32
ml: WIN32-നു് virExec ലഭ്യമ്ല

en: virFileOpenAs is not implemented for WIN32
ml: virFileOpenAs വിന്‍32വില്‍ ഇംപ്ലിമെന്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: virFileWrapperFd unsupported on this platform
ml: ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമില്‍ virFileWrapperFd പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: virGetGroupID is not available
ml: virGetGroupID ലഭ്യമല്ല

en: virGetGroupName is not available
ml: virGetGroupName ലഭ്യമല്ല

en: virGetUserCacheDirectory is not available
ml: virGetUserCacheDirectory ലഭ്യമല്ല

en: virGetUserConfigDirectory is not available
ml: virGetUserConfigDirectory ലഭ്യമല്ല

en: virGetUserDirectory is not available
ml: virGetUserDirectory ലഭ്യമല്ല

en: virGetUserID is not available
ml: virGetUserID ലഭ്യമല്ല

en: virGetUserName is not available
ml: virGetUserName ലഭ്യമല്ല

en: virGetUserRuntimeDirectory is not available
ml: virGetUserRuntimeDirectory ലഭ്യമല്ല

en: virInterfaceDefFormat missing interface name
ml: virInterfaceDefFormat-ല്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് നാമം ലഭ്യമല്ല

en: virInterfaceDefFormat unknown startmode
ml: virInterfaceDefFormat അപരിചിതമായ startmode

en: virNWFilterDHCPSnoopReq ifname map failed on interface "%s" key "%s"
ml:  "%s" key "%s" ഇന്റെര്‍ഫേസില്‍ virNWFilterDHCPSnoopReq ifname മാപ്പ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: virNWFilterDHCPSnoopReq req add failed on interface "%s" ifkey "%s"
ml: "%s" ifkey "%s" ഇന്റര്‍ഫേസില്‍ virNWFilterDHCPSnoopReq req ആഡ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: virNWFilterDHCPSnoopReq virThreadCreate failed on interface '%s'
ml:  '%s' ഇന്റെര്‍ഫേസില്‍ virNWFilterDHCPSnoopReq virThreadCreate പരാജയപ്പെട്ടു

en: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad lease file line %d corrupt
ml: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad ലീസ് ഫയല്‍ ലൈന്‍  %d കറപ്റ്റാണ്.

en: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad req add failed on interface "%s"
ml: "%s" ഇന്റെര്‍ഫേസില്‍ virNWFilterSnoopLeaseFileLoad req ആഡ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: virNWFilterSnoopListDel failed
ml: virNWFilterSnoopListDel പരാജയപ്പെട്ടു

en: virNWFilterSnoopReqNew called with invalid key "%s" (%zu)
ml: virNWFilterSnoopReqNew സാധുവല്ലാത്ത  കീ ഉപയോഗിച്ച്  വിളിച്ചിരിക്കുന്നു  "%s" (%zu)

en: virRun is not implemented for WIN32
ml: WIN32-നു് virRun ലഭ്യമല്ല

en: virSetUIDGID is not available
ml: virSetUIDGID ലഭ്യമല്ല

en: virVMXContext has no formatFileName function set
ml: virVMXContext നു formatFileName പ്രവര്‍ത്തനരേഖ ക്രമീകരിച്ചിട്ടില്ല

en: virVMXContext has no parseFileName function set
ml: virVMXContext നു parseFileName പ്രവര്‍ത്തനരേഖ ക്രമീകരിച്ചിട്ടില്ല

en: virtio serial device has invalid address type
ml: virtio സീരിയല്‍ ഡിവൈസിനു് തെറ്റായ വിലാസരീതി

en: virtio-net-pci 'tx' option not supported in this QEMU binary
ml: ഈ QEMU ബൈനറിയില്‍ virtio-net-pci 'tx' ഐച്ഛികം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: virtio-s390 net device cannot be hotplugged.
ml: virtio-s390 നെറ്റ് ഡിവൈസ് ഹോട്ട് പ്ലഗ്ഗ് ചെയ്യുാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: virtualport type %s is currently not supported on interfaces of type hostdev
ml: virtualport തരം %s നിലവില്‍ hostdev തരത്തിലുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: vlan can only be set for SR-IOV VFs, but %s is not a VF
ml: vlan-നു് SR-IOV VF-കള്‍ക്കായി മാത്രമേ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ പാടുള്ളൂ, പക്ഷേ %s ഒരു VF അല്ല

en: vlan interface misses name attribute
ml: vlan ഇന്റര്‍ഫെയിസില്‍ പേരു് വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: vlan interface misses the tag attribute
ml: vlan ഇന്റര്‍ഫെയിസില്‍ ടാഗ് വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: vlan interface misses the vlan element
ml: vlan ഇന്റര്‍ഫെയിസില്‍ vlan എലമെന്റ് ലഭ്യമല്ല

en: vlan misses the tag name
ml: vlan-ല്‍ ടാഗ് നാമം ലഭ്യമല്ല

en: vlan tag id %lu too large (maximum 4095)
ml: vlan റ്റാഗ് id %lu വളരെ വലുതു് (ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ 4095)

en: vlan trunking is not supported by SR-IOV network devices
ml: SR-IOV നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിവൈസുകള്‍ vlan trunking പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: vmplayer does not support libvirt suspend/resume (vmware pause/unpause) operation
ml: വി.എം പ്ലെയര്‍ libvirt സസ്പെന്‍ഡ്/റെസ്യൂമെ (vmware pause/unpause) പിന്തുണക്കുന്നില്ല

en: vnc display
ml: വിഎന്‍സി ഡിസ്പ്ലേ

en: vnc graphics are not supported with this QEMU
ml: vnc ഗ്രാഫിക്സ് ഈ QEMU-നൊപ്പം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: vol information in XML
ml: XML-ലുളള വോള്യം വിവരം

en: vol name, key or path
ml: വോള്യം പേര്, കീ അല്ലെങ്കില്‍ പാഥ്

en: volume '%s' is still being allocated.
ml: വോള്യം '%s' ഇപ്പോഴും ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: volume key or path
ml: വോള്യം കീ അല്ലെങ്കില്‍ വഴി

en: volume name or key
ml: വോള്യം പേര് അല്ലെങ്കില്‍ കീ

en: volume name or path
ml: വോള്യം പേര് അല്ലെങ്കില്‍ വഴി

en: volume offset to download from
ml: ഡൊണ്‍ലോഡ് ചെയ്യേണ്ട വോള്യം ഓഫ്സെറ്റ്

en: volume offset to upload to
ml: അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യേണ്ട വോള്യം ഓഫ്സെറ്റ്

en: volume target path '%s' already exists
ml: വോള്യം ടാര്‍ഗറ്റ് പാഥ് '%s' നിലവിലുണ്ടു്

en: volume usage specified, but volume path is missing
ml: വോള്യം ഉപയോഗം വ്യക്തമാക്കി, പക്ഷേ വോള്യം പാഥ് ലഭ്യമല്ല

en: vport operation '%s' is not supported for host%d
ml: vport പ്രക്രിയ '%s' host%d പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: wait for job to finish
ml: ജോലി തീരുന്നത് വരെ കാത്തിരിക്കുക

en: wait for job to reach mirroring phase
ml: ജോലി മിററിങ്ങ് ഘട്ടം എത്തുന്നതിനായി കാത്തിരിക്കുക

en: wakeup a domain from pmsuspended state
ml: ഉറങ്ങുന്ന ഡൊമൈനിനെ വിളിച്ചുണര്‍ത്തുക

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: watchdog
ml: വാച്ച്ഡോഗ്

en: watchdog must contain model name
ml: വാച്ച്ഡോഗിനു് മോഡല്‍ നാമമുണ്ടായിരിക്കണം

en: weight for XEN_CREDIT
ml: XEN_CREDIT-നുളള വെയിറ്റ്

en: where to dump the core
ml: കോര്‍ ഡമ്പ് ചെയ്യേണ്ടത് എവിടെ എന്ന്

en: where to save the data
ml: ഡേറ്റാ സൂക്ഷിക്കേണ്ടത് എവിടെ എന്ന്

en: where to store the screenshot
ml: ചിത്രം എവിടെ സൂക്ഷിക്കണം.

en: which mount point to trim
ml: trim ചെയ്യുവാനുള്ള മൌണ്ട് പോയിന്റ്

en: which parent object to search through
ml: തെരയേണ്ട പാരന്റ് ഒബ്ജക്ട്ട്

en: which section of network configuration to update
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ക്രമീകരണങ്ങളുടെ ഏത് ഭാഗമാണ് മാറ്റേണ്ടത്

en: wipe a vol
ml: വോള്യം തുടച്ചുനീക്കുക

en: wipe data on the removed volumes
ml: റിമൂവ് ചെയ്ത വോള്യത്തിന്റെ ഡാറ്റ തുടച്ചുനീക്കുക

en: wiping algorithm %d not supported
ml: വൈപ്പിങ് ആല്‍ഗോരിഥം %d പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: with --from, list all descendants
ml: --from ഉണ്ടെങ്കില്‍, എല്ലാ പിന്‍മുറക്കാരേയും കാണിക്കുക

en: with --wait, abort if pull exceeds timeout (in seconds)
ml: --wait ഉണ്ടെങ്കില്‍, വലിക്കള്ള സമയപരിധി തീര്‍ന്നുപോയാല്‍ നിര്‍ത്തുക (സെക്കന്റില്‍)

en: with --wait, display the progress
ml: --wait ഉണ്ടെങ്കില്‍, പുരോഗതി സൂചിപ്പിക്കുന്ന സംഭാഷണം കാണിക്കുക

en: with --wait, don't wait for cancel to finish
ml: --wait ഉപയോഗിക്കുമ്പോള്‍, റദ്ദാക്കല്‍ തീരാന്‍ നില്‍ക്കേണ്ട

en: with redefine, set current snapshot
ml: പുനര്‍നിര്‍വ്വചനത്തിന്, ഇപ്പോഴത്തെ സ്നാപ്ഷോട്ട് ക്രമീകരിക്കുക

en: write I/O operations limit per second
ml: എഴുത്ത് I/O പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ ഒരു സെക്കന്റിലെ പരിധി

en: write failed: %s
ml: write പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: write: %s: failed to write to temporary file: %s
ml: write: %s: താല്‍ക്കാലിക ഫയലിലേക്ക് write ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: wwn of disk device
ml: ഡിസ്ക് ഡിവൈസിന്റെ wwn

en: xen bus does not support %s input device
ml: xen ബസ് %s ഇന്‍പുട്ട് ഡിവൈസ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: xml data file to export from
ml: എവിടെ നിന്നും xml ഡേറ്റാ ഫയല്‍ എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു

en: xml modification unsupported
ml: xml മാറ്റം വരുത്തല്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: xsd:dateTime value '%s' has unexpected format
ml: xsd:dateTime മൂല്ല്യം '%s'-ല്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ ശൈലി

en: xsd:dateTime value '%s' too long for destination
ml: xsd:dateTime മൂല്ല്യം '%s' ലക്ഷ്യത്തിനു് വളരെ വലുതു്

en: y - yes, start editor again
ml: y - ഉവ്വു്, എഡിറ്റര്‍ വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുക

en: yes
ml: ഉവ്വ്
